Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật Bản |
||||||
23/03 10:00 | KT | [1]Nữ Nippon Sport Science University | 0 - 0 | Nữ Ehime Fc[1] | 2 | |
23/03 11:00 | KT | Spring Yokohama Fc Seagulls Womens | 3 - 1 | Nữ Shizuoka Sangyo University | 2 | |
23/03 12:00 | KT | [9]Nữ Setagaya Sfida | 2 - 0 | Nữ As Harima Albion[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
23/03 10:00 | KT | [3]South Hobart | 3 - 1 | Hobart Zebras[3] | 2 | |
23/03 12:30 | KT | [6]Kingborough Lions | 8 - 1 | Riverside Olympic[6] | 2 | |
23/03 12:45 | KT | [4]Launceston City | 0 - 4 | Glenorchy Knights[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
23/03 10:30 | KT | [8]Edgeworth Eagles | 0 - 2 | Charleston City Blues[8] | 5 | |
23/03 10:30 | KT | [3]Lambton Jarvis | 1 - 0 | Hamilton Olympic[3] | 5 | |
23/03 12:00 | KT | [9]New Lambton | 1 - 2 | Lake Macquarie[9] | 5 | |
23/03 12:30 | KT | [11]Cooks Hill United | 1 - 1 | Valentine[11] | 5 | |
23/03 13:00 | KT | [6]Maitland | 1 - 1 | Adamstown Rosebuds[6] | 5 | |
23/03 14:00 | KT | [7]Weston Workers | 2 - 3 | Broadmeadow Magic[7] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
23/03 11:00 | KT | [2]Osaka | 0 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[2] | ||
23/03 12:00 | KT | [5]Omiya Ardija | 3 - 1 | Tegevajaro Miyazaki[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
23/03 11:00 | KT | [14]Moreland City | 1 - 2 | Dandenong City Sc[14] | 7 | |
23/03 14:00 | KT | [6]Port Melbourne Sharks | 1 - 1 | Altona Magic[6] | 7 | |
23/03 15:00 | KT | [2]Avondale Heights | 0 - 0 | Heidelberg United[2] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
23/03 11:00 | KT | [14]North Geelong Warriors | 0 - 5 | Northcote City[14] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
23/03 11:00 | KT | [6]Maruyasu Industries | 2 - 2 | Okinawa Sv[6] | 3 | |
23/03 11:00 | KT | [16]Criacao Shinjuku | 0 - 0 | Reinmeer Aomori[16] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
23/03 11:00 | KT | [9]Croydon Kings | 2 - 4 | Adelaide United Fc Youth[9] | 4 | |
23/03 15:30 | KT | [10]Adelaide Olympic | 0 - 2 | Campbelltown City SC[10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||||||
23/03 11:00 | [4]Nữ Yunogo Belle | ? - ? | Tsukuba Fc Womens[4] | |||
23/03 11:00 | [1]Nữ Kibi International University | ? - ? | Diavorosso Hiroshima Womens[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
23/03 11:00 | KT | Doveton | 1 - 4 | Moreland Zebras | ||
23/03 15:00 | Goulburn Valley Suns | ? - ? | Altona City | |||
23/03 16:15 | KT | North Sunshine Eagles | 3 - 1 | Beaumaris | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
23/03 11:30 | KT | [4]Fulham United | 3 - 2 | Adelaide Blue Eagles[4] | 4 | |
23/03 11:30 | KT | [3]Playford City Patriots | 4 - 1 | Sturt Lions[3] | 4 | |
23/03 11:30 | KT | [6]Salisbury United | 3 - 0 | Adelaide Victory[6] | 4 | |
23/03 13:00 | KT | [12]Adelaide Vipers | 2 - 2 | Cumberland United[12] | 4 | |
23/03 15:30 | [5]West Adelaide | ? - ? | Adelaide Cobras[5] | 4 | ||
23/03 15:30 | KT | [9]Adelaide Cobras | 0 - 1 | West Adelaide[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Hàn Quốc |
||||||
23/03 12:00 | KT | [KOR D2-4]Anyang | 1 - 0 | Siheung City[KOR D2-4] | ||
23/03 12:00 | KT | [KCL-13]Changwon City | 0 - 1 | Mokpo City[KCL-13] | ||
23/03 12:00 | KT | [KCL-2]Incheon Korail | 1 - 1 | Seoul E Land[KCL-2] | ||
23/03 12:00 | KT | [KCL-12]Paju Citizen Fc | 0 - 1 | Gyeongnam FC[KCL-12] | ||
23/03 12:00 | KT | [KCL-6]Pocheon Fc | 0 - 3 | Seongnam FC[KCL-6] | ||
23/03 13:00 | KT | [KCL-3]Gyeongju KHNP | 0 - 1 | Ansan Greeners[KCL-3] | ||
23/03 18:00 | KT | Byeoksan Players | 1 - 3 | Gimpo Fc | ||
23/03 18:00 | [KOR D2-1]Cheongju Jikji Fc | ? - ? | Geoje Citizen[KOR D2-1] | |||
23/03 18:00 | KT | [KCL 4-8]Jinju Citizen | 1 - 0 | Chungnam Asan[KCL 4-8] | ||
23/03 18:00 | KT | [KCL 4-10]Pyeongtaek Citizen | 1 - 5 | Gimhae City[KCL 4-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
23/03 13:00 | Central Coast United | ? - ? | Sydney University | |||
23/03 15:00 | KT | Inner West Hawks | 3 - 1 | South Coast Flame | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
23/03 13:00 | KT | [10]University Nsw | 3 - 0 | Blacktown Spartans[10] | 6 | |
23/03 14:30 | KT | [2]Northern Tiger | 0 - 2 | Bulls Academy[2] | 6 | |
23/03 15:00 | KT | [13]Dunbar Rovers | 1 - 1 | Bankstown City Lions[13] | 6 | |
23/03 15:00 | [15]Bonnyrigg White Eagles | ? - ? | Nepean Football Club[15] | 6 | ||
23/03 15:00 | KT | [9]Canterbury Bankstown | 1 - 0 | Inter Lions[9] | 6 | |
23/03 15:00 | KT | [8]Rydalmere Lions | 2 - 0 | Mt Druitt Town Rangers[8] | 6 | |
23/03 15:00 | KT | [16]Macarthur Rams | 2 - 2 | Dulwich Hill Sc[16] | 6 | |
23/03 15:00 | KT | [12]Nepean Football Club | 0 - 3 | Bonnyrigg White Eagles[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
23/03 13:30 | KT | [16]Spirit | 2 - 1 | Central Coast Mariners Fc Am[16] | 7 | |
23/03 15:00 | KT | [2]Marconi Stallions | 3 - 0 | Sydney FC U21[2] | 7 | |
23/03 15:00 | KT | [11]Hills Brumbies | 0 - 3 | Rockdale City Suns[11] | 7 | |
23/03 15:00 | KT | [12]St George Saints | 2 - 2 | A.p.i.a. Leichhardt Tigers[12] | 7 | |
23/03 15:15 | KT | [7]St George City | 0 - 2 | Blacktown City Demons[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
23/03 14:00 | KT | [8]Bayswater City | 5 - 1 | Olympic Kingsway Sc[8] | 2 | |
23/03 14:00 | KT | [6]Fremantle City | 4 - 1 | Armadale[6] | 2 | |
23/03 14:00 | KT | [9]Inglewood United | 0 - 1 | Western Knights[9] | 2 | |
23/03 14:00 | KT | [4]Perth Glory Am | 1 - 1 | Floreat Athena[4] | 2 | |
23/03 14:00 | KT | [11]Perth Redstar | 2 - 1 | Balcatta[11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
23/03 14:00 | KT | [HK PR-10]Sham Shui Po | 0 - 5 | Eastern A.A Football Team[HK PR-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
23/03 14:15 | KT | [7]Brisbane City SC | 1 - 0 | Redlands United FC[7] | 5 | |
23/03 15:00 | [5]Gold Coast United | ? - ? | Moreton Bay United[5] | 5 | ||
23/03 15:15 | KT | [11]Rochedale Rovers | 0 - 2 | Peninsula Power[11] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
23/03 14:15 | KT | [11]Mitchelton | 1 - 7 | Capalaba[11] | 5 | |
23/03 15:00 | KT | [12]Ipswich City | 0 - 6 | Brisbane Strikers[12] | 5 | |
23/03 15:00 | KT | [7]Southside Eagles | 2 - 0 | Caboolture[7] | 5 | |
23/03 15:30 | KT | [9]Logan Lightning | 2 - 0 | SWQ Thunder[9] | 5 | |
23/03 16:00 | KT | [8]Moreton City Ii | 0 - 4 | Eastern Suburbs[8] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
23/03 14:30 | KT | [15]Qingdao Red Lions | 1 - 0 | Chongqing Tonglianglong[15] | 3 | |
23/03 14:30 | KT | [12]Jiangxi Beidamen | 1 - 2 | Shijiazhuang Kungfu[12] | 3 | |
23/03 18:30 | KT | [8]Nanjing Fengfan | 0 - 1 | Yanbian Longding[8] | 3 | |
23/03 18:30 | KT | [6]Yunnan Yukun | 3 - 0 | Heilongjiang heilongjiang Ice City[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
23/03 15:00 | KT | [12]Acacia Ridge | 5 - 3 | North Brisbane[12] | 4 | |
23/03 15:00 | KT | [4]Newmarket Sfc | 4 - 2 | Mount Gravatt[4] | 4 | |
23/03 15:00 | KT | [10]Virginia United | 1 - 4 | Centenary Stormers[10] | 4 | |
23/03 16:00 | KT | [3]Springfield United | 2 - 1 | Western Spirit[3] | 4 | |
23/03 16:15 | KT | [6]University of Queensland | 4 - 1 | Redcliffe Pcyc[6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
23/03 15:00 | KT | [AUT D2-15]Dornbirn | 5 - 0 | USV Eschen Mauren[AUT D2-15] | tháng 3 | |
23/03 15:30 | KT | [BLR D1-6]Shakhter Soligorsk | 2 - 1 | Belshina Babruisk[BLR D1-6] | tháng 3 | |
23/03 17:00 | KT | Energetik Bgu Minsk | 0 - 2 | Vitebsk | tháng 3 | |
23/03 17:00 | KT | [HUN D1-6]Diosgyor | 3 - 0 | Kazincbarcika[HUN D1-6] | tháng 3 | |
23/03 17:00 | KT | [BLR D2-6]Fc Baranovichi | 2 - 1 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D2-6] | tháng 3 | |
23/03 17:00 | KT | [BLR D2-8]Volna Pinsk | 3 - 2 | Dinamo Brest Ii[BLR D2-8] | tháng 3 | |
23/03 17:15 | KT | [FIN D1-10]Gnistan | 3 - 2 | Kapa Helsinki[FIN D1-10] | tháng 3 | |
23/03 17:30 | KT | [SWE D1 SNN-9]Hammarby Tff | 2 - 1 | Taby[SWE D1 SNN-9] | tháng 3 | |
23/03 18:00 | KT | [FIN D2-7]Salon Palloilijat Salpa | 1 - 1 | Ekenas IF Fotboll[FIN D2-7] | tháng 3 | |
23/03 18:00 | KT | [SWE D2-13]Skovde AIK | 1 - 0 | Ostersunds FK[SWE D2-13] | tháng 3 | |
23/03 18:00 | KT | [SWE D1 SNS-13]Angelholms FF | 3 - 2 | Tvaakers IF[SWE D1 SNS-13] | tháng 3 | |
23/03 18:00 | KT | [SWE D1 SNS-10]Ljungskile SK | 1 - 1 | Grebbestads If[SWE D1 SNS-10] | tháng 3 | |
23/03 18:30 | KT | [SWE D3NS-1]Karlbergs BK | 0 - 3 | Ifk Stocksund[SWE D3NS-1] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [NOR D1-16]KFUM Oslo | 2 - 1 | Lyn Oslo[NOR D1-16] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [87]Zambia | 2 - 2 | Zimbabwe[87] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D2-1]Vasteras SK FK | 4 - 2 | Sandvikens IF[SWE D2-1] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D1-7]Hammarby | 2 - 0 | KuPS[SWE D1-7] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D2-2]GAIS | 1 - 1 | Varbergs BoIS FC[SWE D2-2] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D1-15]Degerfors IF | 3 - 0 | Karlstad BK[SWE D1-15] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [FIN D1-3]Lahti | 2 - 0 | Mp Mikkeli[FIN D1-3] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [NOR D2A-4]Kvik Halden | 0 - 3 | Strommen[NOR D2A-4] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [NOR D1-10]Tromso IL | 0 - 1 | Ham-Kam[NOR D1-10] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D1 SNS-6]Norrby IF | 1 - 1 | IK Oddevold[SWE D1 SNS-6] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | [NOR D2A-13]Sotra Sk | ? - ? | Os Turn Fotball[NOR D2A-13] | tháng 3 | ||
23/03 19:00 | KT | [UKR D1-13]Obolon Kiev | 1 - 2 | Zorya[UKR D1-13] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D3SS-1]Assyriska FF | 1 - 1 | Jarfalla[SWE D3SS-1] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D2-15]Jonkopings Sodra IF | 2 - 1 | Orebro Syrianska If[SWE D2-15] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D1 SNS-3]Lunds BK | 4 - 1 | Hogaborgs Bk[SWE D1 SNS-3] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [NOR D2A-6]Notodden FK | 1 - 1 | Pors Grenland[NOR D2A-6] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | Stord IL | ? - ? | Fana | tháng 3 | ||
23/03 19:00 | KT | [SWE D1 SNS-12]Torns IF | 1 - 4 | Hassleholms If[SWE D1 SNS-12] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [SWE D1 SNS-5]Trollhattan | 4 - 0 | Ik Gauthiod[SWE D1 SNS-5] | tháng 3 | |
23/03 19:00 | KT | [BUL D1-12]Hebar Pazardzhik | 1 - 4 | Cska 1948 Sofia[BUL D1-12] | ||
23/03 19:00 | KT | Qatar U23 | 1 - 1 | Uzbekistan U23 | ||
23/03 19:45 | KT | [SWE D1 SNN-4]Vasalunds IF | 3 - 0 | Enskede Ik[SWE D1 SNN-4] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [FIN D1-9]Ilves Tampere | 1 - 2 | VPS Vaasa[FIN D1-9] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | Volda Ti Fotball | ? - ? | SK Traeff | tháng 3 | ||
23/03 20:00 | KT | [SWE D1-8]IK Sirius FK | 3 - 0 | IK Brage[SWE D1-8] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D2-12]Helsingborg IF | 2 - 0 | Orgryte[SWE D2-12] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D1-6]Kalmar FF | 2 - 4 | Osters IF[SWE D1-6] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D1-14]Brommapojkarna | 1 - 0 | GIF Sundsvall[SWE D1-14] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [NOR AL-9]Raufoss | 2 - 1 | Kjelsas IL[NOR AL-9] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | Sprint-Jeloy | 0 - 2 | Orn-Horten | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D1-13]IFK Goteborg | 0 - 3 | Sarpsborg 08 FF[SWE D1-13] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [NOR D2B-4]Gjovik Ff | 0 - 1 | Elverum[NOR D2B-4] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D2-9]Gefle IF | 2 - 5 | IFK Norrkoping[SWE D2-9] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [GER D3-6]RW Essen | 3 - 1 | Veres Rivne[GER D3-6] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [MKD D2-4]Kf Arsimi | 1 - 3 | Korzo Prilep[MKD D2-4] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [TUR D1-4]Besiktas | 5 - 1 | FK Buducnost Podgorica[TUR D1-4] | tháng 3 | |
23/03 20:00 | KT | [SWE D1 SNS-2]Falkenbergs FF | 5 - 0 | Torslanda IK[SWE D1 SNS-2] | tháng 3 | |
23/03 21:00 | [NOR AL-5]Start Kristiansand | ? - ? | Floy Flekkeroy Il[NOR AL-5] | tháng 3 | ||
23/03 21:00 | KT | [SWE D1-10]Mjallby AIF | 1 - 1 | Trelleborgs FF[SWE D1-10] | tháng 3 | |
23/03 21:00 | KT | [NOR D2A-1]Vard Haugesund | 0 - 4 | Lysekloster[NOR D2A-1] | tháng 3 | |
23/03 21:00 | KT | [FIN D1-8]AC Oulu | 2 - 2 | JIPPO[FIN D1-8] | tháng 3 | |
23/03 21:00 | KT | [SER D1-3]Backa Topola | 2 - 1 | ZNK Osijek[SER D1-3] | tháng 3 | |
23/03 21:00 | [AZE D1-3]Neftci Baku | ? - ? | Spartak Moscow[AZE D1-3] | tháng 3 | ||
23/03 21:15 | KT | [SWE D1 SNN-10]Umea FC | 1 - 1 | Pitea If[SWE D1 SNN-10] | tháng 3 | |
23/03 21:30 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 2 - 3 | Steaua Bucuresti[BUL D1-1] | tháng 3 | |
23/03 21:30 | KT | [SWE D1 SNS-9]Bk Olympic | 0 - 2 | Bk Astrio[SWE D1 SNS-9] | tháng 3 | |
23/03 22:00 | KT | [NOR D1-12]Stromsgodset | 1 - 1 | Fredrikstad[NOR D1-12] | tháng 3 | |
23/03 22:00 | KT | [122]Malawi | 0 - 4 | Kenya[122] | tháng 3 | |
23/03 22:00 | KT | Tajikistan U23 | 0 - 0 | Viet Nam U23 | tháng 3 | |
23/03 22:00 | KT | [SWE D1 SNS-11]Oskarshamns AIK | 2 - 2 | Atvidabergs FF[SWE D1 SNS-11] | tháng 3 | |
23/03 22:15 | KT | [SWE D1 SNN-5]Stockholm Internazionale | 3 - 1 | Sollentuna United FF[SWE D1 SNN-5] | tháng 3 | |
23/03 22:15 | KT | [FIN D3 AC-2]Vaajakoski | 1 - 2 | Jyvaskyla JK[FIN D3 AC-2] | tháng 3 | |
23/03 23:00 | KT | [98]Benin | 2 - 2 | Bờ Biển Ngà[98] | tháng 3 | |
23/03 23:00 | KT | [NOR AL-12]Sandnes Ulf | 0 - 2 | Bryne[NOR AL-12] | tháng 3 | |
24/03 00:00 | KT | [48]Slovakia | 0 - 2 | Áo[48] | tháng 3 | |
24/03 00:00 | KT | [SUI CL-3]Aarau | 2 - 2 | Kf Drita Gjilan[SUI CL-3] | tháng 3 | |
24/03 00:00 | KT | [62]CH Ireland | 0 - 0 | Bỉ[62] | tháng 3 | |
24/03 00:00 | KT | [NOR D1-15]Stabaek | 0 - 1 | Lillestrom[NOR D1-15] | tháng 3 | |
24/03 01:00 | KT | [SER D1-1]Crvena Zvezda | 1 - 0 | Zenit St.Petersburg[SER D1-1] | tháng 3 | |
24/03 02:00 | KT | [21]Đan Mạch | 0 - 0 | Thụy Sỹ[21] | tháng 3 | |
24/03 02:00 | KT | [3]Anh | 0 - 1 | Brazil[3] | tháng 3 | |
24/03 03:00 | [41]Tunisia | ? - ? | Croatia[41] | tháng 3 | ||
24/03 03:00 | KT | [2]Pháp | 0 - 2 | Đức[2] | tháng 3 | |
24/03 03:00 | KT | French Guyana | 1 - 1 | Haiti | tháng 3 | |
24/03 03:00 | KT | Syria U20 | 2 - 2 | Nhật Bản U19 | tháng 3 | |
24/03 04:00 | KT | Mauritania U20 | 1 - 2 | Ai Cập U20 | tháng 3 | |
24/03 05:00 | KT | [150]Dominican Republic | 2 - 0 | Aruba[150] | tháng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
23/03 15:30 | KT | [3]Real Kashmir | 0 - 0 | Mohammedan SC IND[3] | 23 | |
23/03 20:30 | KT | [4]Gokulam | 0 - 2 | Delhi[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
23/03 16:00 | [5]Torpedo Miass | ? - ? | Khimik Dzerzhinsk[5] | 24 | ||
23/03 18:00 | [12]Torpedo Moscow | ? - ? | Kuban[12] | 24 | ||
23/03 18:00 | [9]FK Kaluga | ? - ? | Spartak Kostroma[9] | 24 | ||
23/03 18:00 | [6]Tekstilshchik Ivanovo | ? - ? | Mashuk-KMV[6] | 24 | ||
23/03 18:00 | [8]Volga Ulyanovsk | ? - ? | Avangard[8] | 24 | ||
23/03 19:00 | [15]Leningradets | ? - ? | Arsenal Tula[15] | 24 | ||
23/03 20:00 | [10]Kamaz | ? - ? | Yenisey Krasnoyarsk[10] | 24 | ||
23/03 21:00 | [6]FK Tyumen | ? - ? | SKA Energiya Khabarovsk[6] | 24 | ||
23/03 23:00 | [9]Dinamo Briansk | ? - ? | Irtysh 1946 Omsk[9] | 24 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
23/03 16:00 | KT | [6]Cd Monte Carlo | 1 - 1 | Sporting Macau[6] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
23/03 16:00 | KT | [5]Viktoria Plzen U19 | 1 - 1 | Frydek-mistek u19[5] | ||
23/03 18:00 | KT | [10]Pardubice U19 | 2 - 3 | Slovan Liberec U19[10] | ||
23/03 20:30 | KT | [14]Zlin U19 | 4 - 1 | Mlada Boleslav U19[14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
23/03 16:15 | KT | [A-14]Motorlet Praha | 1 - 1 | Ceske Budejovice B[A-14] | ||
23/03 16:15 | KT | [A-15]Fk Loko Vltavin | 1 - 0 | Sokol Hostoun[A-15] | ||
23/03 20:30 | KT | [A-12]Prestice | 0 - 0 | Domazlice[A-12] | ||
23/03 21:00 | KT | [M-9]Sardice | 1 - 1 | Frydek-mistek[M-9] | ||
23/03 21:00 | KT | [M-7]Tj Start Brno | 0 - 3 | Hranice Kunz[M-7] | ||
23/03 21:00 | KT | [B-14]Ceska Lipa | 1 - 1 | Slovan Velvary[B-14] | ||
23/03 21:00 | KT | [A-16]Kraluv Dvur | 3 - 1 | Admira Praha[A-16] | ||
23/03 22:00 | KT | [M-11]Slovan Rosice | 4 - 0 | Uhersky Brod[M-11] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-13]Karlovy Vary Dvory | 0 - 2 | Pisek[A-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Czech Group D League |
||||||
23/03 16:15 | KT | Chomutov | 2 - 0 | Cesky Brod | ||
23/03 16:15 | KT | Slavoj Cesky Krumlov | 4 - 0 | Klatovy | ||
23/03 16:15 | KT | Kladno | 4 - 1 | Meteor Praha | ||
23/03 16:15 | KT | Benesov | 3 - 0 | Oez Letohrad | ||
23/03 16:15 | KT | Fk Banik Sokolov | 2 - 1 | Marianske Lazne | ||
23/03 16:15 | KT | Hrebec | 1 - 3 | Spolana Neratovice | ||
23/03 21:00 | KT | Slany | 0 - 1 | Olympie Brezova | ||
23/03 21:00 | KT | Novy Jicin | 0 - 0 | Sternberk | ||
23/03 21:00 | KT | Vysoke Myto | 2 - 0 | Dobrovice | ||
23/03 22:00 | KT | Union Cheb | 1 - 1 | Brandys Nad Labem | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ấn Độ |
||||||
23/03 16:30 | KT | Sudeva Delhi | 2 - 1 | Kenkre | ||
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
23/03 17:00 | KT | Bulgaria U17 | 0 - 0 | Romania U17 | ||
23/03 17:00 | KT | Xứ Wales U17 | 1 - 2 | Thụy Điển U17 | ||
23/03 18:00 | KT | Bỉ U17 | 3 - 5 | Italy U17 | ||
23/03 18:00 | KT | Đức U17 | 2 - 0 | Ireland U17 | ||
23/03 18:00 | KT | Serbia U17 | 0 - 1 | Đan Mạch U17 | ||
23/03 18:00 | KT | Áo U17 | 2 - 2 | Na uy U17 | ||
23/03 20:00 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U17 | 1 - 3 | Georgia U17 | ||
23/03 20:00 | KT | CH Séc U17 | 2 - 0 | Bosnia Herzegovina U17 | ||
23/03 20:00 | KT | Ba Lan U17 | 0 - 1 | Belarus U17 | ||
23/03 21:30 | KT | Tây Ban Nha U17 | 5 - 0 | Slovenia U17 | ||
23/03 22:00 | KT | Anh U17 | 5 - 0 | Hungary U17 | ||
23/03 23:00 | KT | Bồ Đào Nha U17 | 3 - 0 | Croatia U17 | ||
23/03 23:30 | KT | Hà Lan U17 | 0 - 1 | Phần Lan U17 | ||
24/03 02:00 | KT | Pháp U17 | 5 - 2 | Bắc Ireland U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
23/03 17:00 | KT | [C-6]Silivrispor | 1 - 0 | Karaman Belediyesi Spor[C-6] | ||
23/03 18:00 | KT | [A-7]Inegol Kafkas Genclik | 1 - 0 | Yeni Orduspor[A-7] | ||
23/03 18:00 | KT | [A-1]Kepez Belediyespor | 2 - 1 | Artvin Hopaspor[A-1] | ||
23/03 18:00 | KT | [B-4]Karsiyaka | 1 - 0 | Anadolu Universitesi[B-4] | ||
23/03 18:00 | KT | [C-14]Akhisar Bld.Geng | 2 - 2 | Sivas Dort Eylul Belediyespor[C-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
23/03 17:00 | KT | [B-10]Chernihiv | 2 - 2 | Podillya Khmelnytskyi[B-10] | ||
23/03 17:30 | KT | [A-4]Nyva Buzova | 1 - 5 | Livyi Bereh Kyiv[A-4] | ||
23/03 18:00 | KT | [B-6]Metalurh Zaporizhya | 1 - 4 | Khust City[B-6] | ||
23/03 18:30 | KT | [A-2]Epitsentr Dunayivtsi | 1 - 1 | Yarud Mariupol[A-2] | ||
23/03 19:00 | KT | [A-1]Karpaty Lviv | 2 - 1 | Sc Poltava[A-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thai Division 3 League |
||||||
23/03 17:00 | KT | [NE-1]Sisaket | 1 - 0 | Maejo United[NE-1] | ||
23/03 18:00 | KT | [E-2]Bankhai United | 2 - 1 | Phitsanulok Unity[E-2] | ||
23/03 18:00 | KT | [NE-2]Mahasarakham United | 2 - 1 | Kabin United[NE-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
23/03 17:30 | KT | [8]Jl Chiangmai United | 1 - 1 | Chiangmai Fc[8] | 30 | |
23/03 18:00 | KT | [7]Ayutthaya Fc | 1 - 0 | Customs Department FC[7] | 30 | |
23/03 18:30 | KT | [1]Nong Bua Pitchaya | 2 - 0 | Esan Pattaya[1] | 30 | |
23/03 19:00 | KT | [15]Singha Gb Kanchanaburi | 2 - 2 | Nakhon Si United[15] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
23/03 18:00 | KT | [B-1]Gd Estoril Praia U23 | 3 - 0 | Famalicao U23[B-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
23/03 18:00 | KT | Scotland U19 | 2 - 3 | Georgia U19 | elite round | |
23/03 18:30 | KT | Đức U19 | 2 - 3 | Romania U19 | elite round | |
23/03 19:00 | KT | Bỉ U19 | 2 - 0 | Lithuania U19 | elite round | |
23/03 20:00 | KT | Thụy Sỹ U19 | 2 - 0 | FYR Macedonia U19 | elite round | |
23/03 20:00 | KT | Ukraine U19 | 3 - 0 | Latvia U19 | elite round | |
23/03 21:00 | KT | Na Uy U19 | 2 - 2 | Bosnia Herzegovina U19 | elite round | |
23/03 21:30 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | 2 - 1 | Croatia U19 | elite round | |
23/03 22:00 | KT | Tây Ban Nha U19 | 2 - 1 | Kosovo U19 | elite round | |
23/03 22:00 | KT | Áo U19 | 2 - 0 | Slovenia U19 | elite round | |
23/03 22:00 | KT | Hà Lan U19 | 0 - 1 | Pháp U19 | elite round | |
23/03 22:00 | KT | Đan Mạch U19 | 2 - 1 | Hy Lạp U19 | elite round | |
23/03 22:30 | KT | CH Séc U19 | 1 - 2 | Italy U19 | elite round | |
24/03 01:00 | KT | Israel U19 | 0 - 1 | Montenegro U19 | elite round | |
24/03 03:00 | KT | Bồ Đào Nha U19 | 4 - 1 | Serbia U19 | elite round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
23/03 18:00 | KT | [LB-14]Altinordu | 2 - 1 | Erokspor[LB-14] | ||
23/03 18:00 | KT | [LB-7]Ankara Demirspor | 1 - 1 | Zonguldak[LB-7] | ||
23/03 18:00 | KT | [LB-9]Halide Edip Adivarspor | 2 - 2 | Duzyurtspor[LB-9] | ||
23/03 18:00 | KT | [LB-17]Bursaspor | 0 - 2 | Kirklarelispor[LB-17] | ||
23/03 18:00 | KT | [LB-11]Nazillispor | 0 - 0 | Afjet Afyonspor[LB-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
23/03 18:00 | KT | [N-11]Hapoel Bueine | 1 - 1 | Hapoel Kaukab[N-11] | ||
23/03 18:00 | [S-4]Shimshon Tel Aviv | ? - ? | Maccabi Shaarayim[S-4] | |||
23/03 18:00 | [S-5]Hapoel Holon Yaniv | ? - ? | Sc Maccabi Ashdod[S-5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
23/03 18:00 | KT | [12]Garliava | 1 - 0 | Ekranas Panevezys[12] | 3 | |
23/03 19:00 | [2]Nfa Aisciai Kaunas | ? - ? | Atmosfera Mazeikiai[2] | 3 | ||
23/03 19:00 | KT | [8]Minija | 0 - 1 | Bfa[8] | 3 | |
23/03 20:00 | [1]Trakai Riteriai | ? - ? | Banga Gargzdai B[1] | 3 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
23/03 18:00 | KT | Gorslev If | 3 - 3 | Allerod | ||
23/03 18:00 | Glostrup FK | ? - ? | Karlslunde | |||
23/03 18:00 | Frederikssund Ik | ? - ? | Skjold | |||
23/03 18:00 | KT | Horsholm-Usserod IK | 4 - 2 | Ringsted | ||
23/03 19:00 | KT | Dalum | 3 - 1 | B 1909 Odense | ||
23/03 19:00 | Tarup Paarup If | ? - ? | B 1913 Odense | |||
23/03 19:30 | KT | Kfum Roskilde | 2 - 0 | Ab Tarnby | ||
23/03 19:30 | Norresundby | ? - ? | Odder IGF | |||
23/03 20:00 | KT | Bronshoj | 1 - 1 | Tarnby Ff | ||
23/03 20:00 | KT | Fjordager IF | 0 - 6 | Hedensted BK | ||
23/03 21:00 | KT | Varde IF | 3 - 2 | Vinder Vatanspor Vri | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
23/03 18:00 | KT | [8]Jagiellonia Bialystok Youth | 1 - 1 | Wisla Krakow Youth[8] | ||
23/03 18:00 | KT | [3]Legia Warszawa Youth | 3 - 1 | Sandecja Youth[3] | ||
23/03 18:00 | KT | [11]Pogon Szczecin Youth | 3 - 2 | Widzew Lodz Youth[11] | ||
23/03 18:00 | KT | [7]Polonia Warszawa Youth | 1 - 1 | Cracovia Krakow Youth[7] | ||
23/03 18:00 | KT | [5]Zaglebie Lubin Youth | 3 - 1 | Odra Opole Youth[5] | ||
23/03 19:30 | KT | [15]Korona Kielce U19 | 1 - 0 | Rakow Czestochowa Youth[15] | ||
24/03 00:00 | [2]Warta Poznan Youth | ? - ? | Gornik Zabrze Youth[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
23/03 18:00 | KT | Las Rozas | 3 - 0 | Rayo Vallecano B | ||
23/03 22:00 | KT | Cd Cortes | 1 - 0 | CD Pena Sport | ||
23/03 22:00 | KT | Cd Cantolagua | 3 - 0 | Ca Cirbonero | ||
23/03 22:30 | KT | Ud Alcudia | 0 - 0 | Ibiza Islas Pitiusas | ||
23/03 23:00 | KT | Cd Utrera | 2 - 3 | Cd Cabecense | ||
23/03 23:00 | KT | Ud Socuellamos | 2 - 1 | Cazalegas | ||
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
23/03 18:30 | KT | [8]Sampdoria Womens | 1 - 0 | Como 2000 Womens[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
23/03 19:00 | KT | [NE-3]Berliner Fc Dynamo | 3 - 2 | Vsg Altglienicke[NE-3] | ||
23/03 20:00 | KT | [B-15]Eintr. Bamberg | 1 - 1 | Turkgucu Munchen[B-15] | ||
23/03 20:00 | [B-11]Wacker Burghausen | ? - ? | Schweinfurt[B-11] | |||
23/03 20:00 | [B-9]Greuther Furth 2 | ? - ? | Wurzburger Kickers[B-9] | |||
23/03 20:00 | KT | [B-5]Fv Illertissen | 3 - 1 | Memmingen[B-5] | ||
23/03 20:00 | [B-14]Spvgg Ansbach | ? - ? | Sv Schalding Heining[B-14] | |||
23/03 20:00 | KT | [W-16]SV Lippstadt | 2 - 1 | Ssvg Velbert[W-16] | ||
23/03 20:00 | KT | [W-17]LR Ahlen | 3 - 1 | Wegberg Beeck[W-17] | ||
23/03 20:00 | KT | [S-16]Tsg Balingen | 2 - 2 | VfR Aalen[S-16] | ||
23/03 20:00 | KT | [S-10]Ksv Hessen Kassel | 0 - 0 | Tsv Schott Mainz[S-10] | ||
23/03 20:00 | KT | [S-9]Kickers Offenbach | 3 - 0 | FSV Frankfurt[S-9] | ||
23/03 20:00 | [S-17]TuS Koblenz | ? - ? | Bahlinger SC[S-17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
23/03 19:00 | KT | Tus Dassendorf | 1 - 0 | SC Victoria Hamburg | ||
23/03 20:00 | KT | Germania Egestorf Langreder | 1 - 0 | BSV Rehden | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
23/03 19:30 | KT | [1]Mansfield Town | 1 - 1 | Colchester United[1] | 40 | |
23/03 20:00 | KT | [14]Harrogate Town | 3 - 0 | Bradford AFC[14] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Barrow | 1 - 0 | Newport County[6] | 8 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Crewe Alexandra | 1 - 1 | AFC Wimbledon[5] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [18]Doncaster Rovers | 2 - 0 | Forest Green Rovers[18] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [21]Grimsby Town | 1 - 3 | Wrexham[21] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Morecambe | 2 - 3 | Gillingham[12] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [13]Notts County | 1 - 2 | Salford City[13] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [24]Sutton United | 3 - 1 | Accrington Stanley[24] | 40 | |
23/03 22:00 | KT | [15]Tranmere Rovers | 1 - 3 | Crawley Town[15] | 40 | |
23/03 22:00 | [8]Walsall | ? - ? | Swindon[8] | 40 | ||
24/03 00:15 | KT | [2]Stockport County | 5 - 0 | Milton Keynes Dons[2] | 40 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
23/03 19:30 | KT | [16]Kings Lynn | 1 - 1 | Tamworth[16] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [24]Bishop's Stortford | 0 - 2 | Scarborough[24] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [4]Brackley Town | 1 - 0 | Alfreton Town[4] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Chester FC | 0 - 1 | South Shields[6] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [3]Chorley | 0 - 3 | Boston United[3] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [8]Curzon Ashton | 4 - 1 | Banbury United[8] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [10]Hereford | 4 - 1 | Farsley Celtic[10] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [17]Peterborough Sports | 2 - 2 | Blyth Spartans[17] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [21]Rushall Olympic | 3 - 2 | Darlington[21] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [18]Southport FC | 2 - 2 | Buxton FC[18] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Spennymoor Town | 3 - 0 | Gloucester City[12] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [11]Warrington Town AFC | 0 - 2 | Scunthorpe United[11] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
23/03 19:30 | KT | [1]Zrinski Jurjevac | 2 - 0 | Dubrava Tim Kabel[1] | 23 | |
23/03 21:30 | KT | [6]Dugopolje | 2 - 2 | Solin[6] | 23 | |
23/03 21:30 | KT | [5]Jarun | 1 - 3 | Bijelo Brdo[5] | 23 | |
23/03 21:30 | [3]Hnk Vukovar 91 | ? - ? | Croatia Zmijavci[3] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
23/03 19:45 | KT | [A-9]Fa 2000 | 1 - 1 | Thisted[A-9] | 3 | |
23/03 20:00 | KT | [A-2]Roskilde | 3 - 0 | Nykobing Falster[A-2] | 3 | |
23/03 20:00 | KT | [A-8]Skive IK | 1 - 1 | AB Kobenhavn[A-8] | 3 | |
23/03 20:00 | KT | [A-11]Brabrand IF | 1 - 1 | Fremad Amager[A-11] | 3 | |
23/03 20:00 | KT | [A-4]Middelfart | 4 - 0 | HIK[A-4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
23/03 20:00 | KT | Shabab Sahel | 0 - 1 | Al Hikma | relegation round 7 | |
23/03 20:00 | [8]Trables Sports Club | ? - ? | Alahli Nabatiya[8] | championship round | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italy C1 |
||||||
23/03 20:00 | KT | [A-11]Albinoleffe | 1 - 1 | Pro Sesto[A-11] | 33 | |
23/03 20:00 | KT | [A-18]Us Fiorenzuola | 3 - 1 | Pro Patria[A-18] | 33 | |
23/03 20:00 | KT | [A-7]Giana | 3 - 0 | Alessandria[A-7] | 33 | |
23/03 20:00 | KT | [A-8]Lumezzane | 3 - 1 | Usd Virtus Verona[A-8] | 33 | |
23/03 20:00 | KT | [A-9]Ac Trento | 1 - 1 | Mantova[A-9] | 33 | |
23/03 20:00 | KT | [C-12]Messina | 0 - 3 | Foggia[C-12] | ||
23/03 20:00 | KT | [C-2]Benevento | 0 - 1 | Ss Monopoli 1966[C-2] | ||
23/03 20:00 | KT | [C-4]Picerno | 0 - 2 | Latina Calcio[C-4] | ||
23/03 20:00 | KT | [C-11]As Sorrento Calcio | 1 - 2 | Juve Stabia[C-11] | ||
23/03 20:00 | KT | [C-18]Virtus Francavilla | 2 - 0 | Nuova Monterosi[C-18] | ||
23/03 23:30 | KT | [A-3]Vicenza | 1 - 1 | Legnago Salus[A-3] | 33 | |
23/03 23:30 | KT | [B-4]Perugia | 2 - 2 | Pineto[B-4] | ||
23/03 23:30 | KT | [B-7]Pescara | 1 - 0 | Pontedera[B-7] | ||
23/03 23:30 | KT | [B-18]Recanatese | 2 - 0 | Ancona[B-18] | ||
23/03 23:30 | KT | [B-14]Spal | 0 - 0 | Carrarese[B-14] | ||
23/03 23:30 | KT | [B-2]Sassari Torres | 1 - 0 | Vis Pesaro[B-2] | ||
23/03 23:30 | KT | [C-8]Giugliano | 3 - 2 | Avellino[C-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia |
||||||
23/03 20:00 | KT | [2]Nd Beltinci | 1 - 0 | NK Rudar Velenje[2] | 22 | |
23/03 20:00 | KT | [15]ND Ilirija 1911 | 0 - 2 | Bistrica[15] | 22 | |
23/03 20:00 | KT | [12]Tolmin | 0 - 2 | Bilje[12] | 22 | |
24/03 00:00 | KT | [5]Triglav Gorenjska | 0 - 1 | Brinje Grosuplje[5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
23/03 20:00 | KT | [9]Koln Womens | 3 - 4 | Nurnberg Womens[9] | ||
23/03 23:45 | KT | [2]Nữ Wolfsburg | 0 - 4 | Nữ Bayern Munich[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||
23/03 20:00 | KT | [1-16]Pully Football | 1 - 0 | La Chaux De Fonds[1-16] | ||
23/03 21:00 | KT | [3-14]Linth 04 | 2 - 0 | Sv Hongg[3-14] | ||
23/03 22:00 | KT | [1-4]Echallens | 1 - 3 | Sion U21[1-4] | ||
23/03 22:00 | KT | [2-12]Dietikon | 2 - 4 | Schotz[2-12] | ||
23/03 22:00 | KT | [2-9]Koniz | 0 - 0 | Wohlen[2-9] | ||
23/03 22:00 | KT | [2-14]Bassecourt | 1 - 2 | Rotkreuz[2-14] | ||
23/03 22:00 | KT | [PR-13]Bavois | 3 - 1 | Lugano U21[PR-13] | ||
23/03 22:00 | KT | [PR-7]Cham | 4 - 0 | Bruhl Sg[PR-7] | ||
23/03 23:00 | KT | [1-7]Chenois | 2 - 3 | Grand Saconnex[1-7] | ||
23/03 23:00 | KT | [1-13]Monthey | 0 - 2 | Vevey Sports 05[1-13] | ||
23/03 23:00 | KT | [2-13]Langenthal | 0 - 0 | Courtetelle[2-13] | ||
23/03 23:00 | KT | [3-2]Winterthur U21 | 4 - 1 | Uzwil[3-2] | ||
23/03 23:00 | KT | [PR-15]Bulle | 1 - 0 | Biel-bienne[PR-15] | ||
23/03 23:00 | KT | [PR-1]Etoile Carouge | 3 - 2 | Servette U21[PR-1] | ||
23/03 23:30 | KT | [PR-5]Sc Kriens | 6 - 2 | Sr Delemont[PR-5] | ||
24/03 00:00 | KT | [2-15]Emmenbrucke | 0 - 3 | Munsingen[2-15] | ||
24/03 00:00 | KT | [3-13]Kosova Zurich | 1 - 0 | Freienbach[3-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
23/03 20:30 | KT | [8]Gelders Veenendaalse VV | 3 - 1 | Acv Assen[8] | 25 | |
23/03 20:30 | KT | [15]Scheveningen | 1 - 1 | AFC Amsterdam[15] | 25 | |
23/03 21:00 | KT | [4]Quick Boys | 3 - 2 | HHC Hardenberg[4] | 25 | |
23/03 21:00 | KT | [12]Rijnsburgse Boys | 0 - 2 | Koninklijke Hfc[12] | 25 | |
23/03 21:00 | KT | [1]Spakenburg | 3 - 1 | Lisse[1] | 25 | |
23/03 21:30 | KT | [10]Jong Sparta Rotterdam | 0 - 0 | Noordwijk[10] | 25 | |
24/03 00:00 | KT | [2]de Treffers | 3 - 0 | VV Katwijk[2] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
23/03 20:30 | KT | [1]Kp Calisia Kalisz | 0 - 0 | Stomil Olsztyn OKS 1945[1] | ||
24/03 00:00 | [11]Lech Poznan B | ? - ? | Gks Jastrzebie[11] | |||
24/03 00:00 | KT | [18]Olimpia Grudziadz | 1 - 1 | Radunia Stezyca[18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
23/03 20:30 | KT | [8]Lnz Cherkasy | 1 - 2 | Mynai[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
23/03 20:30 | KT | [5]Humenne | 1 - 0 | Stk 1914 Samorin[5] | 21 | |
23/03 20:30 | KT | [1]KFC Komarno | 3 - 0 | Msk Zilina B[1] | 21 | |
23/03 20:30 | KT | [2]1. Tatran Presov | 2 - 0 | FK Pohronie[2] | 21 | |
23/03 20:30 | KT | [16]Spisska Nova Ves | 0 - 0 | TJ Spartak Myjava[16] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
23/03 20:30 | KT | Svg Bleiburg | 1 - 0 | Vst Volkermarkt | ||
23/03 22:00 | KT | Stadlau | 1 - 0 | Fv Austria Xiii | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Na uy |
||||||
23/03 21:00 | [9]Brann Womens | ? - ? | Valerenga Womens[9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền tây |
||||||
23/03 21:00 | KT | [W-1]SV Austria Salzburg | 3 - 1 | Sc Schwaz[W-1] | ||
23/03 21:00 | KT | [W-3]Vfb Hohenems | 1 - 0 | Bischofshofen[W-3] | ||
23/03 21:00 | KT | [W-15]Rw Rankweil | 0 - 2 | Sv Wals Grunau[W-15] | ||
23/03 21:00 | KT | [W-8]Sc Imst | 3 - 3 | Pinzgau Saalfelden[W-8] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-7]Rheindorf Altach B | 0 - 1 | Svg Reichenau[W-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Algeria |
||||||
23/03 21:30 | KT | [9]Usm Khenchela | 0 - 0 | Mc Oran[9] | 21 | |
23/03 21:30 | KT | [16]Union Sportive Souf | 4 - 5 | El Bayadh[16] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
23/03 21:30 | KT | [W-10]Asm Oran | 2 - 0 | Gc Mascara[W-10] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-1]Es Mostaganem | 2 - 0 | Esm Kolea[W-1] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-12]Jsm Tiaret | 3 - 0 | Om Medea[W-12] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-13]Rc Arba | 1 - 3 | Wa Mostaganem[W-13] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-2]Rc Kouba | 1 - 1 | Mcb Oued Sly[W-2] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-14]Sc Mecheria | 6 - 1 | Js Ghir Abadla[W-14] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-7]Skaf Khemis Melina | 1 - 0 | Na Hussein Dey[W-7] | ||
23/03 21:30 | KT | [W-11]Wa Boufarik | 2 - 1 | Crb Temouchent[W-11] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-13]As Ain Mlila | 1 - 0 | Irb Ouargla[E-13] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-9]As Khroub | 3 - 0 | Msp Batna[E-9] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-3]Ca Batna | 3 - 2 | Js Bordj Menaiel[E-3] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-15]Es Sour El Ghozlane | 2 - 1 | Teleghma[E-15] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-12]Hb Chelghoum Laid | 1 - 2 | Mo Constantine[E-12] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-8]Ib Khemis El Khechna | 1 - 0 | Usm El Harrach[E-8] | ||
23/03 21:30 | KT | [E-1]Olympique Akbou | 4 - 1 | Mc El Eulma[E-1] | ||
23/03 21:30 | [E-14]Usm Annaba | ? - ? | Oued Magrane[E-14] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
23/03 21:30 | KT | [6]Caernarfon | 1 - 2 | Cardiff Metropolitan[6] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
23/03 22:00 | KT | Samartex | 2 - 1 | Accra Hearts Of Oak | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
23/03 22:00 | [9]Blackpool | ? - ? | Fleetwood Town[9] | 40 | ||
23/03 22:00 | [3]Bolton Wanderers | ? - ? | Shrewsbury Town[3] | 40 | ||
23/03 22:00 | [13]Bristol Rovers | ? - ? | Reading[13] | 40 | ||
23/03 22:00 | KT | [19]Burton Albion FC | 0 - 1 | Port Vale[19] | 40 | |
23/03 22:00 | [20]Cambridge United | ? - ? | Wycombe Wanderers[20] | 40 | ||
23/03 22:00 | KT | [24]Carlisle | 2 - 2 | Stevenage Borough[24] | 40 | |
23/03 22:00 | [16]Charlton Athletic | ? - ? | Wigan Athletic[16] | 40 | ||
23/03 22:00 | [21]Cheltenham Town | ? - ? | Peterborough United[21] | 40 | ||
23/03 22:00 | [10]Leyton Orient | ? - ? | Exeter City[10] | 40 | ||
23/03 22:00 | KT | [14]Northampton Town | 1 - 0 | Derby County[14] | 40 | |
23/03 22:00 | [6]Oxford United | ? - ? | Lincoln City[6] | 40 | ||
23/03 22:00 | [1]Portsmouth | ? - ? | Barnsley[1] | 40 | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
23/03 22:00 | KT | [17]AFC Fylde | 2 - 1 | Oxford City[17] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Aldershot Town | 1 - 1 | Solihull Moors[5] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Altrincham | 2 - 3 | Gateshead[7] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [2]Barnet | 6 - 0 | Dorking[2] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [3]Bromley | 0 - 2 | York City[3] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [1]Chesterfield | 3 - 0 | Boreham Wood[1] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Dagenham and Redbridge | 0 - 0 | Oldham Athletic[12] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [18]Eastleigh | 1 - 1 | Hartlepool United FC[18] | 41 | |
23/03 22:00 | [10]Halifax Town | ? - ? | Ebbsfleet United[10] | 41 | ||
23/03 22:00 | KT | [11]Rochdale | 1 - 0 | Maidenhead United[11] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Southend United | 0 - 0 | Woking[6] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [16]Wealdstone | 1 - 1 | Kidderminster[16] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
23/03 22:00 | KT | [9]Aveley | 2 - 1 | St Albans City[9] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [3]Braintree Town | 0 - 1 | Yeovil Town[3] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [21]Dartford | 1 - 1 | Hemel Hempstead Town[21] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [24]Dover Athletic | 1 - 3 | Farnborough Town[24] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Maidstone United | 1 - 0 | Weston Super Mare[6] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [11]Slough Town | 1 - 1 | Eastbourne Borough[11] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [20]Taunton Town | 2 - 3 | Chelmsford City[20] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Tonbridge Angels | 2 - 1 | Truro City[12] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [14]Torquay United | 1 - 0 | Hampton & Richmond[14] | 41 | |
23/03 22:00 | KT | [16]Weymouth | 4 - 1 | Havant and Waterlooville[16] | 41 | |
23/03 22:15 | KT | [13]Chippenham Town | 4 - 1 | Welling United[13] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
23/03 22:00 | KT | [4]AFC Totton | 3 - 0 | Beaconsfield Sycob[4] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [11]Basingstoke Town | 1 - 1 | Chesham United[11] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Bracknell Town | 2 - 0 | Plymouth Parkway[7] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [22]Didcot Town | 0 - 4 | Gosport Borough[22] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [14]Dorchester Town | 1 - 0 | Salisbury City[14] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [21]Harrow Borough | 1 - 6 | Hungerford Town[21] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [17]Hayes&Yeading | 2 - 2 | Swindon Supermarine[17] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [9]Hendon | 2 - 1 | Winchester City[9] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Merthyr Town | 1 - 1 | Walton Hersham[5] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Poole Town | 0 - 3 | Sholing[12] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [19]Tiverton Town | 2 - 0 | Hanwell Town[19] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
23/03 22:00 | KT | [14]Bamber Bridge | 0 - 2 | Stafford Rangers[14] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [19]Bradford Park Avenue | 1 - 2 | Worksop Town[19] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [17]Fc United Of Manchester | 2 - 0 | Basford Utd[17] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Gainsborough Trinity | 4 - 2 | Workington[12] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Guiseley | 1 - 2 | Ilkeston Town[5] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [3]Hyde United | 0 - 0 | Warrington Rylands[3] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [10]Lancaster City | 0 - 2 | Marine[10] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Macclesfield Town | 3 - 0 | Morpeth Town[6] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [16]Matlock Town | 1 - 5 | Whitby Town[16] | 36 | |
23/03 22:00 | KT | [1]Radcliffe Borough | 2 - 5 | Ashton United[1] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
23/03 22:00 | KT | [A-8]Real Sociedad B | 2 - 2 | Teruel[A-8] | ||
23/03 22:00 | KT | [A-19]SD Logrones | 1 - 1 | Real Union de Irun[A-19] | ||
23/03 22:00 | KT | [B-2]Cordoba C.F. | 1 - 0 | Cd San Fernando Isleno[B-2] | ||
23/03 22:00 | KT | [B-14]Athletic Sanluqueno | 0 - 1 | Murcia[B-14] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-20]Rayo Majadahonda | 0 - 2 | Deportivo La Coruna[A-20] | ||
24/03 00:00 | KT | [B-7]Algeciras | 0 - 0 | Malaga[B-7] | ||
24/03 00:00 | KT | [B-13]Real Madrid Castilla | 0 - 2 | CD Castellon[B-13] | ||
24/03 01:00 | KT | [A-5]Celta Vigo B | 4 - 1 | Fuenlabrada[A-5] | ||
24/03 02:00 | KT | [A-15]Sabadell | 0 - 1 | Cd Arenteiro[A-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
23/03 22:00 | KT | [4-1]Sevilla Atletico | 2 - 1 | Linense[4-1] | ||
23/03 22:30 | KT | [1-11]Real Valladol B | 3 - 4 | Deportivo La Coruna B[1-11] | ||
23/03 23:00 | KT | [2-16]AD San Juan | 4 - 0 | CD Izarra[2-16] | ||
23/03 23:00 | KT | [2-13]Arenas Club De Getxo | 0 - 0 | Barbastro[2-13] | ||
23/03 23:00 | KT | [1-9]Coruxo | 1 - 0 | Arandina[1-9] | ||
23/03 23:00 | KT | [1-4]Cd Guijuelo | 2 - 1 | Cd Covadonga[1-4] | ||
23/03 23:00 | KT | [5-2]San Sebastian Reyes | 7 - 1 | Numancia[5-2] | ||
23/03 23:00 | KT | [4-17]CD El Palo | 0 - 0 | Manchego Ciudad[4-17] | ||
24/03 00:00 | KT | [1-5]Union Langreo | 1 - 1 | Ourense[1-5] | ||
24/03 00:00 | KT | [4-14]Atletico Antoniano | 2 - 1 | Real Betis B[4-14] | ||
24/03 01:30 | KT | [4-7]Orihuela CF | 2 - 1 | Aguilas CF[4-7] | ||
24/03 02:30 | KT | [5-9]Cacereno | 1 - 1 | UD Badajoz[5-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp |
||||||
23/03 22:00 | KT | [D-13]Colmar | 4 - 2 | Bobigny Ac[D-13] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-13]Olympique Ales | 0 - 1 | Andrezieux[A-13] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-12]Bourgoin Jallieu | 2 - 4 | Cannes AS[A-12] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-10]Frejus Saint-Raphael | 3 - 0 | Evian Thonon Gaillard[A-10] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-3]Grace As | 1 - 1 | Aubagne[A-3] | ||
24/03 00:00 | KT | [A-6]Toulon | 1 - 2 | Jura Sud Foot[A-6] | ||
24/03 00:00 | KT | [B-5]Blois F.41 | 2 - 0 | Bourges[B-5] | ||
24/03 00:00 | KT | [B-1]Libourne St.Seurin | 0 - 1 | St Pryve St Hilaire[B-1] | ||
24/03 00:00 | KT | [B-12]Saumur OL. | 0 - 0 | Paris 13 Atletico[B-12] | ||
24/03 00:00 | KT | [C-5]Aubervilliers | 2 - 1 | Racing Club De France[C-5] | ||
24/03 00:00 | KT | [C-11]Chateaubriant | 1 - 0 | Beauvais[C-11] | ||
24/03 00:00 | KT | [C-10]Dinan Lehon | 2 - 0 | Bastia CA[C-10] | ||
24/03 00:00 | KT | [C-2]Granville | 1 - 0 | Af Virois[C-2] | ||
24/03 00:00 | KT | [D-6]Creteil | 1 - 0 | Besancon[D-6] | ||
24/03 00:00 | KT | [D-3]Fleury Merogis US | 2 - 3 | ES Wasquehal[D-3] | ||
24/03 00:00 | KT | [D-14]Saint Quentin | 1 - 1 | Feignies[D-14] | ||
24/03 01:00 | KT | [A-11]Chamalieres | 2 - 1 | Hyeres[A-11] | ||
24/03 02:00 | KT | [D-2]As Furiani Agliani | 0 - 0 | Haguenau[D-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
23/03 22:00 | KT | [10]Arbroath | 0 - 1 | Partick Thistle[10] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Ayr Utd | 1 - 2 | Queens Park[7] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [1]Dundee United | 1 - 1 | Inverness C.T.[1] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Greenock Morton | 0 - 1 | Dunfermline[5] | 30 | |
23/03 22:00 | [2]Raith Rovers | ? - ? | Airdrie United[2] | 30 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
23/03 22:00 | KT | [3]Alloa Athletic | 0 - 2 | Queen of South[3] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [9]Annan Athletic | 3 - 2 | Kelty Hearts[9] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [5]Cove Rangers | 1 - 3 | Hamilton FC[5] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [1]Falkirk | 4 - 1 | Edinburgh City[1] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Stirling Albion | 1 - 0 | Montrose[7] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
23/03 22:00 | KT | [10]Clyde | 0 - 0 | Spartans[10] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [3]Dumbarton | 2 - 0 | Bonnyrigg Rose[3] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [5]East Fife | 2 - 1 | Stranraer[5] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Elgin City | 1 - 1 | Forfar Athletic[7] | 30 | |
23/03 22:00 | KT | [1]Stenhousemuir | 0 - 0 | Peterhead[1] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
23/03 22:00 | [7]Carrick Rangers | ? - ? | Linfield FC[7] | 33 | ||
23/03 22:00 | KT | [6]Coleraine | 1 - 1 | Dungannon Swifts[6] | 33 | |
23/03 22:00 | KT | [9]Glenavon Lurgan | 1 - 2 | Loughgall[9] | 33 | |
23/03 22:00 | KT | [4]Glentoran | 4 - 0 | Ballymena United[4] | 33 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Newry City | 0 - 1 | Crusaders FC[12] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
23/03 22:00 | [S-11]Forte Taganrog | ? - ? | FK Angusht Nazran[S-11] | |||
23/03 22:00 | [S-5]FK Astrakhan | ? - ? | Legion Dynamo[S-5] | |||
23/03 22:00 | [S-14]Makhachkala B | ? - ? | Druzhba Maykop[S-14] | |||
23/03 22:00 | [S-6]Dynamo Stavropol | ? - ? | FK Biolog[S-6] | |||
23/03 22:00 | [S-9]Pobeda | ? - ? | Sevastopol PFK[S-9] | |||
23/03 22:00 | [S-10]Kuban Kholding | ? - ? | Spartak Nalchik[S-10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
23/03 22:00 | KT | [3]La Serena | 0 - 0 | Csyd Barnechea[3] | 5 | |
24/03 04:00 | KT | [5]Deportes Santa Cruz | 0 - 2 | Union San Felipe[5] | 5 | |
24/03 04:00 | KT | [4]Deportes Recoleta | 2 - 1 | Curico Unido[4] | 5 | |
24/03 06:30 | KT | [2]Rangers Talca | 2 - 4 | San Luis Quillota[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
23/03 22:00 | KT | [10]Ards | 2 - 0 | Dergview[10] | 32 | |
23/03 22:00 | KT | [9]Ballinamallard United | 1 - 0 | Annagh United[9] | 32 | |
23/03 22:00 | KT | [6]Harland Wolff Welders | 0 - 1 | Institute[6] | 32 | |
23/03 22:00 | KT | [12]Knockbreda | 2 - 0 | Ballyclare Comrades[12] | 32 | |
23/03 22:00 | KT | [7]Newington | 1 - 3 | Dundela[7] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
23/03 22:00 | KT | [13]Doma United | 1 - 1 | Gombe United[13] | 28 | |
23/03 22:00 | [8]Katsina United | ? - ? | Abia Warriors[8] | 28 | ||
23/03 22:00 | [20]Heartland | ? - ? | Enugu Rangers International[20] | 28 | ||
23/03 22:00 | [1]Lobi Stars | ? - ? | Bayelsa United[1] | 28 | ||
23/03 22:00 | KT | [7]Kano Pillars | 1 - 0 | Sporting Lagos[7] | 28 | |
23/03 22:00 | [17]Kwara United | ? - ? | Enyimba International[17] | 28 | ||
23/03 22:00 | [5]Remo Stars | ? - ? | Bendel Insurance[5] | 28 | ||
23/03 22:00 | [4]Plateau United | ? - ? | Akwa United[4] | 28 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
23/03 22:15 | KT | [20]Alcorcon | 1 - 0 | Real Oviedo[20] | 32 | |
24/03 00:30 | KT | [17]Cartagena | 1 - 0 | Andorra[17] | 32 | |
24/03 00:30 | KT | [19]Villarreal B | 1 - 2 | Leganes[19] | 32 | |
24/03 03:00 | KT | [3]Espanyol | 1 - 1 | Tenerife[3] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
23/03 23:00 | [8]Kolubara | ? - ? | Tekstilac Odzaci[8] | 26 | ||
23/03 23:00 | KT | [3]Indjija | 0 - 1 | FK Metalac Gornji Milanovac[3] | 26 | |
23/03 23:00 | KT | [10]Macva Sabac | 3 - 0 | Radnicki Beograd[10] | 26 | |
23/03 23:00 | KT | [15]Sloboda Uzice Sevojno | 1 - 0 | Jedinstvo Ub[15] | 26 | |
23/03 23:00 | KT | [9]Vrsac | 0 - 0 | Dubocica Leskovac[9] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
23/03 23:30 | [11]Liverpool P. | ? - ? | Ca River Plate[11] | 5 | ||
23/03 23:30 | KT | [16]Rampla Juniors | 1 - 1 | Miramar Misiones[16] | 5 | |
24/03 04:30 | [14]Miramar Misiones | ? - ? | Cerro Montevideo[14] | 5 | ||
24/03 04:30 | KT | [4]Nacional Montevideo | 0 - 0 | Ca Progreso[4] | 5 | |
24/03 07:00 | [10]Deportivo Maldonado | ? - ? | Defensor SC[10] | 5 | ||
24/03 07:00 | [16]Rampla Juniors | ? - ? | Defensor SC[16] | 5 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
23/03 23:30 | KT | [a-1]Los Andes | 0 - 0 | Sportivo Italiano[a-1] | ||
24/03 01:00 | KT | [a-14]Deportivo Merlo | 3 - 0 | Sportivo Dock Sud[a-14] | ||
24/03 01:30 | KT | [a-8]Canuelas | 2 - 1 | Villa San Carlos[a-8] | ||
24/03 01:30 | KT | [a-5]Excursionistas | 1 - 1 | UAI Urquiza[a-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
24/03 00:00 | KT | Nữ Đảo Faroe U17 | 3 - 1 | Nữ Romania U17 | ||
24/03 00:00 | KT | Georgia Womens U17 | 0 - 5 | Nữ Latvia U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 5 Pháp |
||||||
24/03 00:00 | KT | Dieppe | 1 - 1 | Caen Ptt | ||
24/03 00:00 | KT | Olympique Strasbourg | 1 - 0 | Metropole Troyenne | ||
24/03 02:00 | KT | Drancy | 2 - 1 | St Amand FC | ||
Lịch thi đấu bóng đá WAFF U23 Championship |
||||||
24/03 00:00 | KT | Iraq U20 | 1 - 1 | United Arab Emirates U23 | ||
24/03 00:00 | KT | Thái Lan U23 | 1 - 3 | Jordan U23 | ||
24/03 03:00 | KT | Australia U23 | 1 - 1 | Ai Cập U23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Wales |
||||||
24/03 00:15 | KT | [Welsh PR-2]Connah's QN | 1 - 0 | Bala Town[Welsh PR-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
24/03 01:00 | KT | [15]New England Revolution | 1 - 1 | Chicago Fire[15] | tháng 3 | |
24/03 01:00 | KT | [6]New York Red Bulls | 4 - 0 | Inter Miami[6] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [2]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 2 | Real Salt Lake[2] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [11]Charlotte Eagles | 2 - 0 | Columbus Crew[11] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [3]Cincinnati | 1 - 0 | New York City Fc[3] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [14]Orlando City | 2 - 0 | Austin Aztex[14] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [5]Toronto FC | 2 - 0 | Atlanta United[5] | tháng 3 | |
24/03 07:30 | KT | [6]Sporting Kansas City | 2 - 3 | Los Angeles Galaxy[6] | tháng 3 | |
24/03 07:30 | KT | [5]Saint Louis City | 2 - 2 | Washington DC United[5] | tháng 3 | |
24/03 08:30 | KT | [7]Colorado Rapids | 0 - 1 | Houston Dynamo[7] | tháng 3 | |
24/03 09:30 | KT | [10]Los Angeles FC | 5 - 0 | Nashville Sc[10] | tháng 3 | |
24/03 09:30 | KT | [3]Portland Timbers | 1 - 3 | Philadelphia Union[3] | tháng 3 | |
24/03 09:30 | KT | [14]San Jose Earthquakes | 3 - 2 | Seattle Sounders[14] | tháng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
24/03 01:00 | KT | [17]Al Rams | 0 - 3 | Al-Dhafra[17] | 25 | |
24/03 01:00 | KT | [12]Al Thaid | 2 - 2 | Gulf United[12] | 25 | |
24/03 01:00 | KT | [16]City | 1 - 2 | Al Oruba Uae[16] | 25 | |
24/03 01:00 | KT | [15]Masfut | 0 - 0 | Al Hamriyah[15] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
24/03 01:00 | KT | [12]Hartford Athletic | 1 - 0 | Birmingham Legion[12] | tháng 3 | |
24/03 03:00 | KT | [9]Detroit City | 2 - 1 | Loudoun United[9] | tháng 3 | |
24/03 03:00 | KT | [10]Louisville City | 3 - 1 | Pittsburgh Riverhounds[10] | tháng 3 | |
24/03 06:00 | KT | [13]Indy Eleven | 1 - 1 | Sacramento Republic Fc[13] | tháng 3 | |
24/03 06:00 | KT | [19]Carolina RailHawks | 1 - 1 | Tampa Bay Rowdies[19] | tháng 3 | |
24/03 06:30 | KT | [16]Charleston Battery | 4 - 0 | New Mexico United[16] | tháng 3 | |
24/03 07:00 | KT | [22]Las Vegas Lights | 1 - 0 | El Paso Locomotive[22] | tháng 3 | |
24/03 07:30 | KT | [15]San Antonio | 2 - 0 | Colorado Springs Switchbacks[15] | tháng 3 | |
24/03 09:00 | KT | [2]Orange County Fc | 2 - 2 | Miami[2] | tháng 3 | |
24/03 09:00 | KT | [21]Phoenix Rising Arizona U | 1 - 0 | Oakland Roots[21] | tháng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
24/03 01:00 | [a-3]Mushuc Runa | ? - ? | Universidad Catolica Quito[a-3] | 4 | ||
24/03 03:30 | KT | [a-8]Imbabura Sc | 0 - 0 | Cumbaya[a-8] | 4 | |
24/03 06:00 | KT | [a-15]CD El Nacional | 2 - 1 | Deportivo Cuenca[a-15] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
24/03 01:30 | [12]Thes Sport Tessenderlo | ? - ? | Gent B[12] | 27 | ||
24/03 02:00 | KT | [3]Charleroi B | 5 - 0 | Royal Cappellen[3] | 27 | |
24/03 02:00 | KT | [4]KSK Heist | 1 - 3 | Dessel Sport[4] | 27 | |
24/03 02:00 | KT | [2]Lokeren Temse | 2 - 1 | Royal Olympic Club Charleroi[2] | 27 | |
24/03 02:00 | KT | [10]Excelsior Virton | 1 - 1 | Sint Eloois Winkel[10] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
24/03 01:30 | KT | [24]Ca San Miguel | 1 - 1 | Agropecuario De Carlos Casares[24] | 8 | |
24/03 01:30 | KT | [21]Estudiantes de Caseros | 1 - 0 | Arsenal de Sarandi[21] | 8 | |
24/03 01:30 | KT | [31]Defensores Unidos | 2 - 0 | Deportivo Moron[31] | 8 | |
24/03 01:40 | KT | [9]Aldosivi | 0 - 0 | Alvarado Mar Del Plata[9] | 8 | |
24/03 02:00 | KT | [8]San Telmo | 4 - 1 | Almagro[8] | 8 | |
24/03 02:00 | KT | [36]Deportivo Madryn | 0 - 1 | Temperley[36] | 8 | |
24/03 03:00 | KT | [38]Deportivo Maipu | 1 - 0 | Tristan Suarez[38] | 8 | |
24/03 03:40 | KT | [3]Quilmes | 1 - 0 | Guillermo Brown[3] | 8 | |
24/03 07:00 | KT | [18]Gimnasia Jujuy | 1 - 1 | Patronato Parana[18] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
24/03 02:00 | KT | [12]Cambuur Leeuwarden | 1 - 0 | Telstar[12] | 31 | |
24/03 02:00 | KT | [14]MVV Maastricht | 1 - 0 | Den Bosch[14] | 31 | |
24/03 02:00 | KT | [2]Roda JC Kerkrade | 3 - 1 | NAC Breda[2] | 31 | |
24/03 02:00 | KT | [1]Willem II | 2 - 0 | VVV Venlo[1] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
24/03 02:00 | KT | [a-15]Millonarios | 1 - 1 | Deportivo Cali[a-15] | 13 | |
24/03 04:10 | KT | [a-2]Deportes Tolima | 2 - 1 | Deportivo Pereira[a-2] | 13 | |
24/03 06:20 | KT | [a-8]Jaguares De Cordoba | 0 - 1 | Fortaleza CEIF[a-8] | 13 | |
24/03 08:30 | KT | [a-13]America de Cali | 3 - 2 | Boyaca Chico[a-13] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
24/03 02:00 | KT | [B-8]Wajj | 3 - 1 | Alhowra[B-8] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-1]Al Jubail | 4 - 0 | Al Sadd Fc Sa[B-1] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-16]Al Noor | 1 - 2 | Arar[B-16] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-3]Jerash | 6 - 4 | Al Qous Club[B-3] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-13]Al-Ansar | 0 - 0 | Al Saqer[B-13] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-2]Al Draih | 1 - 0 | Taweek[B-2] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-15]Al Shuaib | 1 - 2 | Bisha[B-15] | group b | |
24/03 02:00 | KT | [B-7]Hottain | 1 - 0 | Al Sahel[B-7] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
24/03 02:15 | KT | [5]Koper | 2 - 1 | NK Mura 05[5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
24/03 03:00 | KT | [a-8]Metropolitanos | 1 - 0 | Rayo Zuliano[a-8] | 9 | |
24/03 06:00 | KT | [a-4]Carabobo | 1 - 0 | Estudiantes Merida[a-4] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Mỹ |
||||||
24/03 03:00 | KT | Chicago Red Stars Womens | 2 - 1 | Ol Reign Womens | 3 | |
24/03 06:30 | KT | [11]Washington Spirit Womens | 2 - 1 | Bay Fc Womens[11] | 3 | |
24/03 07:30 | KT | [14]Houston Dash Womens | 0 - 0 | Racing Louisville Womens[14] | 3 | |
24/03 09:00 | KT | [9]San Diego Wave Womens | 1 - 2 | Kansas City Nwsl Womens[9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
24/03 04:00 | KT | [a-14]Tepatitlan De Morelos | 0 - 4 | Club Chivas Tapatio[a-14] | ||
24/03 06:00 | KT | [a-7]Mineros De Zacatecas | 3 - 1 | Csyd Dorados De Sinaloa[a-7] | ||
24/03 08:05 | KT | [a-8]Correcaminos Uat | 2 - 1 | Venados[a-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
24/03 04:00 | [a-5]Once Municipal | ? - ? | Alianza[a-5] | semifinal(a) | ||
24/03 04:15 | KT | [a-12]Jocoro | 1 - 2 | Cd Platense Municipal Zacatecoluca[a-12] | clausura | |
24/03 07:30 | KT | [a-10]Santa Tecla | 2 - 4 | Municipal Limeno[a-10] | clausura | |
24/03 08:00 | KT | [a-7]Isidro Metapan | 1 - 2 | CD FAS[a-7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||||||
24/03 04:00 | KT | [Bra Pia-2]Altos/pi | 1 - 1 | America Natal Rn[Bra Pia-2] | matches | |
24/03 06:30 | KT | [BRA D3-9]ABC RN | 0 - 2 | Sport Club Recife[BRA D3-9] | matches | |
24/03 06:30 | KT | [BRA D1-18]Fortaleza | 0 - 1 | Vitoria Salvador BA[BRA D1-18] | matches | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
24/03 04:00 | KT | [BRA LNAa-2]Tauro FC | 1 - 0 | CA Independente[BRA LNAa-2] | ||
24/03 06:15 | KT | [BRA LNAa-6]Herrera | 3 - 0 | CD Arabe Unido[BRA LNAa-6] | ||
24/03 08:30 | KT | [BRA LNAa-3]Sporting San Miguelito | 1 - 1 | Union Deportivo Universitario[BRA LNAa-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
24/03 04:00 | KT | [7]Everton CD | 0 - 0 | Palestino[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
24/03 04:00 | KT | Osorno | 1 - 0 | Fernandez Vial | ||
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
24/03 04:00 | KT | [a-2]Coban Imperial | 1 - 0 | Cd Zacapa[a-2] | clausura | |
24/03 09:00 | [a-9]Xelaju MC | ? - ? | Deportivo Achuapa[a-9] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Maroc |
||||||
24/03 05:00 | KT | Qods Taza | 0 - 3 | Uts Union Touarga Sport Rabat | 16th finals | |
24/03 05:00 | KT | [MAR D2-10]Olympique Dcheira | 3 - 1 | Ittihad Fkih Ben Salah[MAR D2-10] | 16th finals | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
24/03 05:00 | KT | Richmond Kickers | 1 - 3 | South Georgia Tormenta | ||
24/03 06:00 | KT | Greenville Triumph | 0 - 0 | Forward Madison | ||
Lịch thi đấu bóng đá Copa America |
||||||
24/03 06:15 | KT | [54]Costa Rica | 3 - 1 | Honduras[54] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
24/03 06:30 | KT | [ARG D1-16]Boca Juniors | 3 - 0 | Central Norte Salta[ARG D1-16] | 1 | |
24/03 06:30 | KT | [ARG D1-11]Boca Juniors | 3 - 0 | Central Norte Salta[ARG D1-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
24/03 06:30 | KT | [2]Avai | 2 - 2 | Brusque[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
24/03 08:00 | KT | [(a)-18]Cf Indios De Ciudad Juarez | 4 - 3 | Puebla[(a)-18] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp