Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
01/08 14:30 | KT | U21 Đồng Tháp | 0 - 2 | U21 Becamex Bình Dương | qualifying round | |
01/08 14:30 | KT | U21 Tiền Giang | 0 - 1 | U21 Tp Hồ Chí Minh | qualifying round | |
01/08 16:30 | KT | U21 Hoàng Anh Gia Lai | 2 - 0 | U21 Bình Phước | qualifying round | |
01/08 16:40 | KT | U21 Đồng Tâm Long An | 6 - 5 | U21 Bến Tre | qualifying round | |
01/08 16:45 | KT | U21 Hoàng Anh Gia Lai | 2 - 0 | U21 Bình Phước | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF U16 Championship |
||||||
01/08 15:00 | KT | Brunei Darussalam U16 | 0 - 7 | Thailand U16 | bảng | |
01/08 18:30 | KT | Singapore U16 | 1 - 2 | Laos U16 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
01/08 16:00 | [POR D2-13]SL Benfica B | ? - ? | Belenenses[POR D2-13] | tháng 8 | ||
01/08 16:30 | [ROM D1-8]Steaua Bucuresti | ? - ? | Club Brugge[ROM D1-8] | tháng 8 | ||
01/08 21:00 | KT | [ITA D1-17]Spal | 2 - 1 | Gorica[ITA D1-17] | tháng 8 | |
01/08 22:30 | KT | [GRE D1-13]Lamia | 0 - 0 | Panionios[GRE D1-13] | tháng 8 | |
01/08 22:30 | KT | [GER WD1-5]Nữ Sg Essen Schonebeck | 2 - 1 | Liverpool Womens[GER WD1-5] | tháng 8 | |
01/08 22:59 | KT | [GER D1-14]Eintr Frankfurt | 0 - 2 | Empoli[GER D1-14] | tháng 8 | |
01/08 22:59 | KT | [ITA D1-14]Udinese | 1 - 1 | Al Hilal[ITA D1-14] | tháng 8 | |
01/08 22:59 | [MAR D1-4]Union Touarga Sport Rabat | ? - ? | KAC de Kenitra[MAR D1-4] | tháng 8 | ||
01/08 22:59 | KT | [AUT D1-8]TSV Hartberg | 2 - 1 | Al Qadasiya[AUT D1-8] | tháng 8 | |
01/08 23:15 | KT | [AUT D1-7]Wolfsberger AC | 3 - 2 | Hannover 96[AUT D1-7] | tháng 8 | |
01/08 23:30 | [ALG D1-2]Js Saoura | ? - ? | Al-Qadsia SC[ALG D1-2] | tháng 8 | ||
02/08 00:00 | KT | [SPA D2-17]Albacete | 2 - 1 | Atletico Baleares[SPA D2-17] | tháng 8 | |
02/08 00:00 | KT | [FRA D1-14]Angers SCO | 0 - 0 | Villarreal[FRA D1-14] | tháng 8 | |
02/08 00:00 | KT | [HOL D1-16]Heracles Almelo | 0 - 2 | Fiorentina[HOL D1-16] | tháng 8 | |
02/08 00:00 | KT | [SPA D32-5]Racing de Santander | 3 - 1 | Barakaldo CF[SPA D32-5] | tháng 8 | |
02/08 00:30 | KT | [SPA D33-15]UE Olot | 0 - 1 | Gimnastic Tarragona[SPA D33-15] | tháng 8 | |
02/08 00:30 | KT | [SPA D1-11]Real Sociedad | 1 - 2 | Zaragoza[SPA D1-11] | tháng 8 | |
02/08 00:30 | KT | [SPA D1-8]Getafe | 0 - 0 | Granada[SPA D1-8] | tháng 8 | |
02/08 00:30 | KT | [POR D1-13]Chaves | 0 - 2 | Sporting Braga B[POR D1-13] | tháng 8 | |
02/08 01:00 | KT | [GRE D1-3]Olympiakos | 0 - 0 | Leganes[GRE D1-3] | tháng 8 | |
02/08 01:00 | [ENG U21B-11]Brighton Hove Albion U21 | ? - ? | Fulham U21[ENG U21B-11] | tháng 8 | ||
02/08 01:00 | KT | [TUR D1-2]Fenerbahce | 2 - 1 | Cagliari[TUR D1-2] | tháng 8 | |
02/08 01:00 | KT | [SPA D31-8]Real Madrid Castilla | 0 - 3 | Rayo Vallecano[SPA D31-8] | tháng 8 | |
02/08 01:00 | KT | [SPA D1-18]Deportivo La Coruna | 1 - 1 | Valladolid[SPA D1-18] | tháng 8 | |
02/08 01:00 | KT | [SPA D2-3]Sporting de Gijon | 1 - 0 | Cultural Leonesa[SPA D2-3] | tháng 8 | |
02/08 01:30 | KT | [POR D1-4]Sporting Braga | 4 - 0 | Newcastle United[POR D1-4] | tháng 8 | |
02/08 01:30 | KT | [SPA D2-12]CD Lugo | 2 - 1 | Real Oviedo[SPA D2-12] | tháng 8 | |
02/08 01:30 | KT | [SPA D2-6]Numancia | 3 - 1 | Alaves[SPA D2-6] | tháng 8 | |
02/08 01:30 | KT | [SPA D34-2]UD Marbella | 0 - 3 | Cadiz[SPA D34-2] | tháng 8 | |
02/08 01:45 | KT | [ENG LCH-3]Fulham | 0 - 1 | Sampdoria[ENG LCH-3] | tháng 8 | |
02/08 01:45 | KT | [SPA D1-4]Valencia | 1 - 1 | Leicester City[SPA D1-4] | tháng 8 | |
02/08 01:45 | KT | [ENG PR-17]Southampton | 3 - 2 | Celta Vigo[ENG PR-17] | tháng 8 | |
02/08 01:45 | KT | [ITA D2-12]Salernitana | 2 - 1 | Reggina[ITA D2-12] | tháng 8 | |
02/08 02:00 | KT | [SPA D34-12]UD Badajoz | 2 - 1 | Extremadura[SPA D34-12] | tháng 8 | |
02/08 02:30 | KT | [ITA D1-9]Torino | 2 - 0 | Chapecoense SC[ITA D1-9] | tháng 8 | |
02/08 06:30 | KT | MLS all stars | 1 - 1 | Juventus | tháng 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
01/08 16:30 | KT | [AUS D1-5]Adelaide United FC | 3 - 0 | Central Coast Mariners FC[AUS D1-5] | 1 | |
01/08 16:30 | KT | [AUS QSL-7]Far North Queensland Bulls | 4 - 0 | Armadale[AUS QSL-7] | 1 | |
01/08 16:30 | KT | [AUS NSW-5]Rockdale City Suns | 2 - 4 | Sydney FC[AUS NSW-5] | 1 | |
01/08 16:30 | KT | Heidelberg United | 2 - 1 | Charleston City Blues | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Thái Lan |
||||||
01/08 16:30 | KT | Nara United | 0 - 5 | Chiangrai United | tứ kết | |
01/08 19:00 | KT | Port | 1 - 3 | Buriram United | tứ kết | |
01/08 19:00 | KT | Ratchaburi FC | 1 - 0 | Chonburi Shark FC | tứ kết | |
01/08 19:00 | KT | Sisaket | 4 - 3 | Khonkaen FC | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
01/08 17:00 | KT | [14]Changchun YaTai | 3 - 0 | Dalian Yifang Aerbin[14] | 15 | |
01/08 17:00 | KT | [2]Shandong Taishan | 3 - 1 | ShenHua SVA FC[2] | 15 | |
01/08 18:35 | KT | [12]HeNan | 0 - 1 | Jiangsu Suning[12] | 15 | |
01/08 18:35 | KT | [8]Guangzhou R&F | 4 - 1 | Beijing Renhe[8] | 15 | |
01/08 18:35 | KT | Chongqing Lifan | 3 - 4 | Guizhou Zhicheng | 15 | |
01/08 19:00 | KT | [3]Shanghai East Asia FC | 4 - 1 | Tianjin Quanjian[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
01/08 17:00 | KT | [5]Cerezo Osaka | 1 - 1 | Vissel Kobe[5] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [11]Jubilo Iwata | 1 - 1 | Gamba Osaka[11] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [7]Kashima Antlers | 1 - 2 | Tokyo[7] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [10]Shimizu S-Pulse | 1 - 0 | Sagan Tosu[10] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [9]Urawa Red Diamonds | 2 - 0 | Kawasaki Frontale[9] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [14]V-Varen Nagasaki | 2 - 3 | Consadole Sapporo[14] | 19 | |
01/08 17:00 | KT | [8]Vegalta Sendai | 1 - 2 | Nagoya Grampus Eight[8] | 19 | |
01/08 17:30 | KT | [15]Kashiwa Reysol | 0 - 2 | Shonan Bellmare[15] | 19 | |
01/08 17:30 | KT | [13]Yokohama F Marinos | 1 - 4 | Sanfrecce Hiroshima[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||
01/08 17:00 | KT | [3]Cheonan City | 2 - 1 | Gyeongju KHNP[3] | 17 | |
01/08 17:00 | KT | [5]Mokpo City | 2 - 3 | Gangneung[5] | 17 | |
01/08 17:00 | KT | [7]Changwon City | 2 - 2 | Busan Transpor Tation[7] | 17 | |
01/08 17:30 | KT | [2]Gimhae City | 2 - 1 | Incheon Korail[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
01/08 18:30 | KT | [PH UFL-1]Ceres | 1 - 1 | Home United FC[PH UFL-1] | zonal final | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
01/08 18:45 | KT | [9]Hougang United FC | 1 - 2 | Singapore Warriors[9] | 8 | |
01/08 18:45 | KT | [7]Young Lions | 2 - 1 | Tampines Rovers FC[7] | 8 | |
01/08 18:45 | KT | [8]Geylang United FC | 1 - 0 | Balestier Khalsa FC[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
01/08 21:00 | KT | [11]Sogdiana Jizak | 0 - 1 | Nasaf Qarshi[11] | 20 | |
01/08 22:00 | KT | [9]OTMK Olmaliq | 3 - 0 | Qizilqum Zarafshon[9] | 20 | |
01/08 22:59 | KT | [1]Pakhtakor Tashkent | 1 - 1 | Lokomotiv Tashkent[1] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
01/08 21:00 | KT | [14]El Daklyeh | 1 - 1 | Wadi Degla SC[14] | 1 | |
01/08 23:15 | KT | El Entag El Harby | 2 - 1 | Haras El Hedoud | 1 | |
02/08 02:00 | KT | Nogoom El Mostakbal | 0 - 0 | Tala Al Jaish | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
01/08 21:00 | KT | Merreikh Nyala | 2 - 3 | Wad Hashem Senar | relegation playoff 6 | |
02/08 00:25 | KT | Kober Khartoum | 3 - 0 | Al Shorta Algadarf | relegation playoff 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon Elite Cup |
||||||
01/08 21:00 | KT | Al-Ahed | 4 - 1 | Al Ansar Lib | bảng | |
01/08 21:00 | KT | Al-Nejmeh | 4 - 1 | Salam Zgharta | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
01/08 21:00 | KT | Al-Jaish Damascus | 1 - 3 | Al Merreikh | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
01/08 22:00 | KT | Tj Ozdany | 3 - 7 | Partizan Cierny Balog | 2 | |
01/08 22:00 | KT | Tj Tatran Chlebnice | 3 - 1 | Zavazna Poruba | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
01/08 22:59 | KT | [FIN D1-1]HJK Helsinki | 1 - 2 | BATE Borisov[FIN D1-1] | 2 | |
02/08 00:00 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 3 - 0 | KS Perparimi Kukesi[AZE D1-1] | 2 | |
02/08 00:00 | KT | [DEN SASL-8]Midtjylland | 0 - 0 | Astana[DEN SASL-8] | 2 | |
02/08 00:15 | KT | [SWE D1-6]Malmo FF | 1 - 1 | CFR Cluj[SWE D1-6] | 2 | |
02/08 00:30 | KT | [LIT D1-1]Suduva | 0 - 2 | Crvena Zvezda[LIT D1-1] | 2 | |
02/08 01:00 | KT | [SUI Sl-8]Basel | 0 - 3 | PAOK Saloniki[SUI Sl-8] | 2 | |
02/08 01:00 | KT | [HUN D1-3]Fehervar Videoton | 1 - 0 | Ludogorets Razgrad[HUN D1-3] | 2 | |
02/08 01:30 | KT | [AUT D1-5]Sturm Graz | 1 - 3 | Ajax Amsterdam[AUT D1-5] | 2 | |
02/08 01:45 | KT | [NOR D1-2]Rosenborg | 0 - 0 | Celtic[NOR D1-2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
01/08 22:59 | KT | [LUX D1-3]Fola Esch | 1 - 4 | Genk[LUX D1-3] | Qualifying 2.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
01/08 22:59 | KT | Vodnany | 0 - 5 | Spartak Sobeslav | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
01/08 22:59 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 3 - 0 | Ashdod MS | bảng | |
02/08 01:00 | KT | Hapoel Raanana | 1 - 2 | Hapoel Tel Aviv | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
02/08 00:00 | KT | Hogaborgs Bk | 2 - 2 | Ifk Malmo | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
02/08 00:00 | KT | Huddinge If | 1 - 5 | Sodertalje | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
02/08 01:00 | KT | [4]Thor Akureyri | 3 - 0 | Umf Njardvik[4] | 14 | |
02/08 01:30 | KT | [8]Haukar | 1 - 3 | IA Akranes[8] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [5]Throttur | 6 - 1 | Ir Reykjavik[5] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [3]Vikingur Olafsvik | 4 - 1 | Magni[3] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [11]UMF Selfoss | 1 - 2 | HK Kopavog[11] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
02/08 01:00 | KT | [BRA CPY-39]Gremio Youth | 2 - 1 | Chapecoense Youth[BRA CPY-39] | ||
02/08 04:45 | KT | [BRA CPY-62]Cr Flamengo Rj Youth | 1 - 0 | Internacional Rs Youth[BRA CPY-62] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
02/08 01:00 | KT | [8]Vidir Gardur | 1 - 1 | Umf Afturelding[8] | 14 | |
02/08 01:00 | KT | [4]Vestri | 2 - 0 | Volsungur Husavik[4] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [7]Fjardabyggd | 4 - 3 | Hottur Egilsstadir[7] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [11]Tindastoll Sauda | 0 - 0 | Throttur Vogur[11] | 14 | |
02/08 02:15 | KT | [12]Huginn | 1 - 1 | Leiknir F[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
02/08 01:15 | KT | [A-4]Dep. San Martin | 0 - 3 | Sporting Cristal[A-4] | apertura | |
02/08 03:30 | KT | [A-3]Utc Cajamarca | 1 - 0 | Deportivo Municipal[A-3] | apertura | |
02/08 05:45 | KT | [B-2]Melgar | 1 - 0 | Cusco FC[B-2] | apertura | |
02/08 08:00 | KT | [B-6]Academia Cantolao | 1 - 1 | Alianza Lima[B-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Bells Challenge Cup |
||||||
02/08 02:00 | KT | [SCO HL-6]Inverurie Loco Works | 2 - 2 | Fraserburgh[SCO HL-6] | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá International Champions Cup |
||||||
02/08 02:05 | KT | [ENG PR-6]Arsenal | 1 - 1 | Chelsea[ENG PR-6] | europe | |
02/08 03:05 | KT | [POR D1-5]SL Benfica | 2 - 3 | Lyon[POR D1-5] | europe | |
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
02/08 02:15 | KT | Uruguay U20 | 2 - 1 | Morocco U20 | bảng | |
02/08 04:20 | KT | Venezuela U20 | 3 - 0 | Seleccion Murciana U20 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
02/08 02:30 | KT | [5]Orange County Fc | 2 - 2 | Portland Timbers B[5] | loại | |
02/08 06:00 | KT | [9]Pittsburgh Riverhounds | 3 - 0 | Richmond Kickers[9] | loại | |
02/08 09:30 | KT | [28]Los Angeles Galaxy 2 | 1 - 1 | Sporting Kansas City ii[28] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
02/08 05:10 | KT | [ARG D1-1]Boca Juniors | 6 - 0 | Alvarado Mar Del Plata[ARG D1-1] | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
02/08 05:15 | KT | [(c)-9]Blooming | 5 - 0 | Real Potosi[(c)-9] | clausura | |
02/08 07:30 | KT | [(c)-8]San Jose | 3 - 2 | Aurora[(c)-8] | clausura | |
02/08 07:30 | KT | [(c)-1]The Strongest | 4 - 1 | Destroyers[(c)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
02/08 05:30 | KT | [PAR D1-11]Nacional Asuncion | 2 - 1 | Botafogo[PAR D1-11] | 2.1 | |
02/08 07:45 | KT | [ARG D1-17]CA Banfield | 2 - 0 | Boston River[ARG D1-17] | 2.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
02/08 05:30 | KT | [BRA D1-15]Santos | 0 - 1 | Cruzeiro[BRA D1-15] | tứ kết | |
02/08 07:45 | KT | [BRA D1-7]Corinthians Paulista | 1 - 0 | Chapecoense SC[BRA D1-7] | tứ kết | |
02/08 07:45 | KT | [BRA D1-5]Gremio | 1 - 1 | Flamengo[BRA D1-5] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
02/08 07:00 | KT | [MEX D1(a)-17]Club Leon | 2 - 1 | Queretaro FC[MEX D1(a)-17] | ||
02/08 07:00 | KT | [MEX D1(a)-11]Necaxa | 1 - 0 | Tampico Madero[MEX D1(a)-11] | ||
02/08 07:00 | KT | [MEX D2(a)-7]Zacatepec | 2 - 3 | CDSyC Cruz Azul[MEX D2(a)-7] | ||
02/08 09:00 | KT | [MEX D1(a)-9]Monterrey | 2 - 1 | Puebla[MEX D1(a)-9] | ||
02/08 09:00 | KT | [MEX D1(a)-6]Toluca | 2 - 3 | Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D1(a)-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF League |
||||||
02/08 07:05 | KT | Franciscain | 1 - 0 | Walter Ferretti | 1 | |
02/08 07:05 | KT | Diriangen | 0 - 4 | Union Deportivo Universitario | 1 | |
02/08 09:00 | KT | Santos De Guapiles | 1 - 2 | Portmore United | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
02/08 08:00 | KT | [(a)-1]Atletico Nacional | 0 - 0 | Patriotas[(a)-1] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp