Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
13/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLM-9]Vrchovina | 1 - 2 | 0 - 0 | Vysocina Jihlava[CZE D2-12] | |
15/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLM-4]Frydek-mistek | 1 - 2 | 0 - 1 | Blansko[CZE D2-10] | |
15/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLA-4]Benesov | 0 - 3 | 0 - 0 | Teplice[CZE D1-9] | |
15/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Olympie Brezova | 0 - 3 | 0 - 0 | Hradec Kralove | |
15/09/2020 22:30 | Vòng 2 | (KT) | Slavia Kromeriz | 0 - 3 | 0 - 0 | Opava | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLA-14]Domazlice | 2 - 0 | 0 - 0 | Usti nad Labem[CZE D2-6] | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Vysoke Myto | 1 - 2 | 1 - 1 | Prepere[CZE CFLB-2] | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLB-3]Jiskra Usti Nad Orlici | 1 - 0 | 1 - 0 | Zlin[CZE D1-9] | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLB-6]Slovan Velvary | 0 - 2 | 0 - 1 | Bohemians 1905[CZE D1-4] | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | SC Znojmo | 0 - 3 | 0 - 0 | Lisen | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLA-16]Sokol Hostoun | 0 - 1 | 0 - 1 | Mlada Boleslav[CZE D1-18] | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Povltava Fa | 0 - 3 | 0 - 0 | Fk Mas Taborsko | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Cesky Brod | 0 - 3 | 0 - 0 | Chlumec Nad Cidlinou | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Hlucin | 0 - 3 | 0 - 0 | Fotbal Trinec | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Vyskov | 0 - 3 | 0 - 0 | Synot Slovacko | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Beskyd Frenstat | 0 - 4 | 0 - 1 | Banik Ostrava | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Slovan Rosice | 0 - 3 | 0 - 0 | Brno | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Unie Hlubina | 0 - 6 | 0 - 2 | Mfk Karvina | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Odra Petrkovice | 0 - 3 | 0 - 0 | SK Sigma Olomouc | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Fk Loko Vltavin | 0 - 3 | 0 - 0 | Pribram | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Sokol Srbice | 0 - 3 | 0 - 0 | Fk Graffin Vlasim | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Velke Mezirici | 0 - 3 | 0 - 0 | Prostejov | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Motorlet Praha | 0 - 3 | 0 - 0 | Chrudim | |
16/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Aritma Praha | 0 - 3 | 0 - 0 | Dukla Praha | |
22/09/2020 22:30 | Vòng 2 | (KT) | Banik Sous | 0 - 3 | 0 - 0 | Budejovice | |
23/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Kolin | 0 - 3 | 0 - 0 | Viktoria Zizkov | |
23/09/2020 21:00 | Vòng 2 | (KT) | Karlovy Vary Dvory | 3 - 0 | 0 - 0 | Slavoj Vysehrad |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp