Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico GNP |
||||||
20/12 10:00 | KT | [MEX D1(a)-9]Chivas Guadalajara | 4 - 0 | Santos Laguna[MEX D1(a)-9] | ||
21/12 08:00 | KT | [MEX D1(a)-16]Pumas UNAM | 0 - 0 | Necaxa[MEX D1(a)-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
20/12 15:00 | KT | [9]Arema Malang | 0 - 2 | Madura United[9] | 16 | |
20/12 15:00 | KT | [7]Arema Malang | 0 - 2 | Madura United[7] | regular season | |
20/12 18:00 | KT | [17]Barito Putera | 2 - 0 | Bhayangkara Surabaya United[17] | 16 | |
20/12 18:00 | KT | [17]Barito Putera | 2 - 0 | Bhayangkara Surabaya United[17] | regular season | |
20/12 20:15 | KT | [6]Persija Jakarta | 3 - 2 | Dewa United[6] | 16 | |
20/12 20:15 | KT | [6]Persija Jakarta | 3 - 2 | Dewa United[6] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
20/12 15:00 | KT | U21 Sanna Khánh Hòa | 1 - 4 | U21 Hà Nội | qualifying round | |
20/12 15:00 | KT | U21 Đồng Tháp | 0 - 6 | U21 Gia Định | qualifying round | |
20/12 17:30 | KT | U21 Học Viện Jmg | 1 - 2 | U21 Becamex Bình Dương | qualifying round | |
20/12 17:30 | U21 Viettel | ? - ? | U21 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh | qualifying round | ||
Lịch thi đấu bóng đá Turkmenistan Premier League |
||||||
20/12 16:00 | KT | [7]Energetik Mary | 0 - 2 | Kopetdag Asgabat[7] | 28 | |
20/12 16:00 | KT | [1]Ahal | 4 - 1 | HTTU Asgabat[1] | 28 | |
20/12 16:00 | KT | [2]Altyn Asyr | 3 - 0 | Nebitchi[2] | 28 | |
20/12 16:00 | KT | [5]Sagadam | 1 - 2 | Merw[5] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFF Suzuki Cup |
||||||
20/12 17:00 | KT | [177]Cambodia | 3 - 2 | Philippines[177] | bảng | |
20/12 19:30 | KT | [190]Brunei | 0 - 5 | Thái Lan[190] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
20/12 17:00 | KT | [TUR D1-16]Ankaragucu | 2 - 0 | Tuzlaspor Kulubu[TUR D1-16] | 5 | |
20/12 17:00 | KT | [TUR D1-13]Kasimpasa | 1 - 2 | Umraniyespor[TUR D1-13] | 5 | |
20/12 19:00 | KT | [TUR D1-17]Sivasspor | 5 - 2 | Erokspor[TUR D1-17] | 5 | |
20/12 21:00 | KT | [TUR D1-11]Antalyaspor | 1 - 0 | Manisa Bb Spor[TUR D1-11] | 5 | |
20/12 23:00 | KT | [TUR D1-5]Basaksehir FK | 3 - 1 | Goztepe[TUR D1-5] | 5 | |
21/12 01:00 | KT | [TUR D1-1]Fenerbahce | 3 - 1 | Istanbulspor[TUR D1-1] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Azerbaijan |
||||||
20/12 17:00 | KT | [AZE D1-6]Turan Tovuz | 2 - 2 | Fk Kapaz Ganca[AZE D1-6] | tứ kết | |
20/12 22:00 | KT | [AZE D1-3]Neftci Baku | 2 - 1 | Zira[AZE D1-3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
20/12 18:00 | KT | [18]Al-Naft | 1 - 2 | Naft Al Basra[18] | 11 | |
20/12 18:00 | KT | [19]Al Diwaniya | 0 - 3 | Al Karkh[19] | 11 | |
20/12 18:00 | KT | [16]Newroz Sc Irq | 3 - 1 | Al-Hudod[16] | 11 | |
20/12 20:30 | KT | [17]Zakho | 1 - 1 | Duhok[17] | 11 | |
20/12 20:30 | KT | [13]Arbil | 0 - 2 | Al Talaba[13] | 11 | |
20/12 22:59 | KT | [14]Naft Alwasat | 2 - 1 | Al Quwa Al Jawiya[14] | 11 | |
20/12 22:59 | KT | [3]Al Zawraa | 1 - 0 | Karbalaa[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
20/12 18:00 | KT | [A-1]Vizela U23 | 0 - 2 | Rio Ave U23[A-1] | group a | |
20/12 18:00 | KT | [A-4]Gil Vicente U23 | 1 - 1 | Maritimo U23[A-4] | group a | |
20/12 22:00 | KT | Cd Mafra U23 | 3 - 1 | Sporting Clube De Portugal U23 | group b 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
20/12 18:00 | KT | [9]Churchill Brothers | 6 - 1 | Trau[9] | 9 | |
20/12 20:30 | KT | Rajasthan United | 1 - 0 | Aizawl | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
20/12 18:30 | KT | [12]Peykan | 0 - 1 | Teraktor-Sazi[12] | 12 | |
20/12 21:00 | KT | [2]Esteghlal Tehran | 2 - 2 | Persepolis[2] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/12 19:00 | [FRA D1-14]Montpellier | ? - ? | Toulouse[FRA D1-14] | tháng 12 | ||
20/12 19:00 | KT | Jordan U23 | 1 - 0 | Palestine U23 | tháng 12 | |
20/12 19:30 | KT | [GER D3-6]Munchen 1860 | 2 - 4 | SpVgg Bayreuth[GER D3-6] | tháng 12 | |
20/12 20:00 | KT | [GER D1-11]Hoffenheim | 3 - 3 | Greuther Furth[GER D1-11] | tháng 12 | |
20/12 20:00 | [CZE D1-3]Sparta Praha | ? - ? | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D1-3] | tháng 12 | ||
20/12 21:00 | KT | [ITA D1-17]Spezia | 2 - 0 | Groningen[ITA D1-17] | tháng 12 | |
20/12 21:30 | KT | [ITA D1-19]Sampdoria | 2 - 2 | Dynamo Dresden[ITA D1-19] | tháng 12 | |
20/12 22:00 | KT | [FRA D1-10]Clermont Foot | 0 - 1 | Sochaux[FRA D1-10] | tháng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
20/12 19:20 | KT | [13]Al Kholood | 2 - 0 | Al Qadasiya[13] | 13 | |
20/12 19:40 | KT | [15]Uhud Medina | 1 - 1 | Al Akhdoud[15] | 13 | |
20/12 21:40 | KT | [14]Al Sahel | 1 - 3 | Al Riyadh[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||||||
20/12 19:30 | KT | Dhamk | 0 - 1 | Al Wehda Mecca | round 1 | |
20/12 22:00 | KT | Al Feiha | 3 - 1 | Al Khaleej Club | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/12 19:45 | KT | [14]Enppi | 1 - 2 | El Ismaily[14] | 8 | |
20/12 22:00 | KT | [12]Tala Al Jaish | 1 - 0 | National Bank Of Egypt Sc[12] | 8 | |
20/12 22:00 | KT | [9]Pharco | 1 - 2 | Al Ahly[9] | 8 | |
21/12 00:00 | KT | [2]El Zamalek | 4 - 0 | Haras El Hedoud[2] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
20/12 19:45 | KT | [1]Al Wehda UAE | 2 - 2 | Khor Fakkan[1] | 11 | |
20/12 19:45 | KT | [8]Ittihad Kalba | 0 - 4 | Al-Sharjah[8] | 11 | |
20/12 22:30 | KT | [5]Al Ain | 2 - 2 | Banni Yas[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
20/12 20:00 | [ALG D1-11]Nc Magra | ? - ? | Mc Alger[ALG D1-11] | 1 | ||
20/12 20:00 | Irb Maghnia | ? - ? | Usm Alger | 1 | ||
20/12 20:00 | KT | [ALG D1-15]Paradou Ac | 2 - 2 | Wa Mostaganem[ALG D1-15] | 1 | |
20/12 20:00 | KT | [ALG D1-6]Usm Khenchela | 0 - 0 | Is Tighennif[ALG D1-6] | 1 | |
20/12 20:00 | KT | [ALG D1-16]Hb Chelghoum Laid | 0 - 6 | Es Setif[ALG D1-16] | 1 | |
20/12 20:00 | KT | Us Tebessa | 2 - 3 | Js Jijel | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
20/12 20:00 | KT | [ENG U21D2-15]Colchester United U21 | 1 - 1 | Everton U21[ENG U21D2-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
20/12 20:00 | KT | [8]Al-Qadsia SC | 2 - 0 | Al Fahaheel Sc[8] | 11 | |
20/12 22:40 | KT | [4]Al Salmiyah | 1 - 1 | Al-Arabi Club[4] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tanzania Premier League |
||||||
20/12 20:00 | Ruvu Shooting | ? - ? | Mtibwa Sugar | 17 | ||
20/12 22:15 | Young Africans | ? - ? | Coastal Union | 17 | ||
21/12 00:15 | Namungo | ? - ? | Ihefu Sc | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
20/12 20:15 | KT | [13]Ahli Al Khartoum | 2 - 1 | Al Hilal Omdurman[13] | ||
20/12 20:15 | KT | [4]Haidoub | 1 - 0 | Alamal Atbara[4] | ||
20/12 20:15 | KT | [12]Hilal Al Fasher | 1 - 1 | Al Zuma Sc[12] | ||
20/12 23:30 | [3]Hay Al Arab | ? - ? | Ahli Shandi[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Algeria |
||||||
20/12 21:00 | KT | [5]Mc Alger | 1 - 0 | Usm Alger[5] | 8 | |
20/12 21:00 | KT | [1]Cr Belouizdad | 1 - 1 | Us Biskra[1] | 7 | |
21/12 00:00 | KT | [13]Mc Oran | 2 - 1 | Js Kabylie[13] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
20/12 21:30 | KT | [10]Al-hala | 1 - 3 | Al-Riffa[10] | 8 | |
20/12 22:30 | KT | [11]East Riffa | 0 - 1 | Al-Hadd[11] | 8 | |
21/12 00:30 | KT | [5]Manama Club | 0 - 1 | Al-Muharraq[5] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
20/12 22:00 | KT | [4]Great Olympics | 0 - 1 | Aduana Stars[4] | 9 | |
20/12 22:00 | KT | [7]Nsoatreman | 0 - 1 | Accra Hearts Of Oak[7] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
21/12 00:00 | [CYP D1-8]AEL Limassol | ? - ? | Apollon Limassol FC[CYP D1-8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
21/12 00:30 | KT | [6]Melita Fc | 3 - 0 | Zurrieq[6] | 16 | |
21/12 03:00 | KT | [11]Lija Athletic | 2 - 2 | Swieqi United[11] | 16 | |
21/12 03:00 | KT | [16]Vittoriosa Stars | 0 - 6 | Naxxar Lions[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
21/12 01:00 | KT | [2]CFR Cluj | 0 - 1 | Hermannstadt[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
21/12 01:00 | KT | [SPA D35-16]Cd Diocesano | 0 - 2 | Getafe[SPA D35-16] | 2 | |
21/12 01:00 | KT | [SPA D35-9]CD Guadalajara | 0 - 3 | Elche[SPA D35-9] | 2 | |
21/12 01:00 | KT | [SPDRFEFB-15]Cf Intercity | 2 - 0 | CD Mirandes[SPDRFEFB-15] | 2 | |
21/12 03:00 | KT | [SPDRFEFA-2]Alcorcon | 1 - 1 | Cartagena[SPDRFEFA-2] | 2 | |
21/12 03:00 | KT | [SPA D31-2]Cd Guijuelo | 1 - 1 | Villarreal[SPA D31-2] | 2 | |
21/12 03:00 | KT | [SPDRFEFB-12]Real Union de Irun | 0 - 1 | Mallorca[SPDRFEFB-12] | 2 | |
21/12 03:00 | KT | [SPA D32-1]Sestao | 0 - 1 | Athletic Bilbao[SPA D32-1] | 2 | |
21/12 04:00 | KT | [SPA D35-13]Cd Atletico Paso | 0 - 1 | Espanyol[SPA D35-13] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-5]Gent | 0 - 0 | Cercle Brugge[BEL D1-5] | 7 | |
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-13]KV Mechelen | 1 - 0 | Seraing United[BEL D1-13] | 7 | |
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-7]Oud Heverlee | 1 - 3 | Kortrijk[BEL D1-7] | 7 | |
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-2]St Gilloise | 2 - 1 | Oostende[BEL D1-2] | 7 | |
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-5]Gent | 0 - 0 | Cercle Brugge[BEL D1-5] | ||
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-13]KV Mechelen | 1 - 0 | Seraing United[BEL D1-13] | ||
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-7]Oud Heverlee | 1 - 3 | Kortrijk[BEL D1-7] | ||
21/12 02:00 | KT | [BEL D1-2]St Gilloise | 2 - 1 | Oostende[BEL D1-2] | ||
21/12 02:45 | KT | [BEL D1-3]Royal Antwerp | 4 - 0 | Standard Liege[BEL D1-3] | 7 | |
21/12 02:45 | KT | [BEL D1-3]Royal Antwerp | 4 - 0 | Standard Liege[BEL D1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
21/12 02:30 | KT | [ENG L2-9]Salford City | 1 - 0 | Port Vale[ENG L2-9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
21/12 02:45 | [18]Buxton FC | ? - ? | Chorley[18] | 17 | ||
21/12 02:45 | [19]Spennymoor Town | ? - ? | Kings Lynn[19] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
21/12 02:45 | [ENG CN-19]Spennymoor Town | ? - ? | Darlington[ENG CN-19] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CN-6]AFC Fylde | ? - ? | Kidderminster[ENG CN-6] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-18]Aldershot Town | ? - ? | Welling United[ENG Conf-18] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-14]Altrincham | ? - ? | Curzon Ashton[ENG Conf-14] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CN-7]Banbury United | ? - ? | Bognor Regis Town[ENG CN-7] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-5]Barnet | ? - ? | Plymouth Parkway[ENG Conf-5] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CS-11]Bath City | ? - ? | Bromley[ENG CS-11] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-3]Chesterfield | ? - ? | Coalville[ENG Conf-3] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-13]Dagenham and Redbridge | ? - ? | Uxbridge[ENG Conf-13] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CS-14]Farnborough Town | ? - ? | Braintree Town[ENG CS-14] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CN-22]Farsley Celtic | ? - ? | Chester FC[ENG CN-22] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-23]Gateshead | ? - ? | Gloucester City[ENG Conf-23] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG-N PR-15]Guiseley | ? - ? | Halifax Town[ENG-N PR-15] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CS-13]Hemel Hempstead Town | ? - ? | Maidenhead United[ENG CS-13] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-20]Maidstone United | ? - ? | Worthing[ENG Conf-20] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG-N PR-19]Marske United | ? - ? | Marine[ENG-N PR-19] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-1]Notts County | ? - ? | Chorley[ENG Conf-1] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-21]Oldham Athletic | ? - ? | Peterborough Sports[ENG Conf-21] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG CS-20]Slough Town | ? - ? | Taunton Town[ENG CS-20] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-6]Southend United | ? - ? | Boreham Wood[ENG Conf-6] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-22]Torquay United | ? - ? | Chippenham Town[ENG Conf-22] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-4]Woking | ? - ? | Eastleigh[ENG Conf-4] | 3 | ||
21/12 02:45 | [ENG Conf-16]York City | ? - ? | Blyth Spartans[ENG Conf-16] | 3 | ||
21/12 03:00 | [ENG Conf-7]Solihull Moors | ? - ? | AFC Telford United[ENG Conf-7] | 3 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
21/12 02:45 | [3]Northampton Town | ? - ? | Carlisle[3] | 22 | ||
21/12 02:45 | KT | Northampton Town | 2 - 1 | Carlisle | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
21/12 02:45 | [19]Oldham Athletic | ? - ? | Gateshead[19] | 18 | ||
21/12 02:45 | [11]Boreham Wood | ? - ? | Solihull Moors[11] | 21 | ||
21/12 02:45 | [3]Chesterfield | ? - ? | Woking[3] | 21 | ||
21/12 02:45 | [1]Notts County | ? - ? | Barnet[1] | 24 | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
21/12 02:45 | KT | [23]Cheshunt | 1 - 0 | Ebbsfleet United[23] | 13 | |
21/12 03:00 | KT | [20]Dulwich Hamlet | 2 - 0 | Weymouth[20] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
21/12 02:45 | KT | [14]Metropolitan Police | 0 - 0 | Bracknell Town[14] | 24 | |
21/12 02:45 | KT | [4]Poole Town | 0 - 0 | Truro City[4] | 20 | |
21/12 02:45 | KT | [13]Hayes&Yeading | 3 - 0 | Yate Town[13] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
21/12 02:45 | KT | [ENG L1-23]Milton Keynes Dons | 0 - 3 | Leicester City[ENG L1-23] | 4 | |
21/12 02:45 | KT | [ENG PR-3]Newcastle United | 1 - 0 | AFC Bournemouth[ENG PR-3] | 4 | |
21/12 02:45 | KT | [ENG PR-19]Southampton | 2 - 1 | Lincoln City[ENG PR-19] | 4 | |
21/12 02:45 | KT | [ENG PR-20]Wolves | 2 - 0 | Gillingham[ENG PR-20] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
21/12 02:45 | KT | [4]Cliftonville | 1 - 0 | Glentoran[4] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
21/12 02:45 | KT | [2]Connah's QN | 3 - 0 | Aberystwyth Town[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
21/12 02:45 | KT | [12]Harland Wolff Welders | 3 - 2 | Dergview[12] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
21/12 03:00 | KT | [3]Aberdeen | 2 - 3 | Glasgow Rangers[3] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
21/12 03:15 | KT | [POR D2-6]Academico Viseu | 2 - 1 | Boavista[POR D2-6] | quarterfinals |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp