Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Tỷ số FT/HT | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
05/03/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-14]Varbergs BoIS FC |
1 - 1 (1 - 0) | Eskilsminne IF[SWE D1 SNS-4] | |
05/03/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-5]Hammarby |
3 - 1 (2 - 1) | Dalkurd Ff[SWE D1-15] | |
03/03/2019 22:59 | Vòng Group stage | [SWE D2-10]GAIS |
4 - 3 (1 - 2) | Nykopings BIS[SWE D1 SNN-10] | |
03/03/2019 22:59 | Vòng Group stage | [SWE D1-8]Orebro |
3 - 3 (3 - 1) | IFK Goteborg[SWE D1-6] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-5]Halmstads |
1 - 1 (1 - 0) | Karlstad BK[SWE D3NG-1] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-13]Ostersunds FK |
3 - 0 (1 - 0) | IK Sirius FK[SWE D1-15] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-9]Ik Frej Taby |
7 - 0 (2 - 0) | Hassleholms If[SWE D3OG-12] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-9]Djurgardens |
3 - 2 (0 - 1) | Elfsborg[SWE D1-7] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-7]Degerfors IF |
1 - 3 (0 - 1) | Osters IF[SWE D2-8] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-4]Malmo FF |
2 - 0 (2 - 0) | Falkenbergs FF[SWE D1-12] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-6]IK Brage |
4 - 2 (1 - 0) | Rosengard[SWE D3VG-6] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-11]Hacken |
1 - 0 (0 - 0) | Brommapojkarna[SWE D1-14] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-11]Jonkopings Sodra IF |
1 - 0 (1 - 0) | Norrby IF[SWE D2-12] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-1]AIK Solna |
1 - 0 (0 - 0) | Orgryte[SWE D2-4] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | 3 - 4 (2 - 1) | Assyriska Turab Ik Jkp[SWE D3OG-1] | ||
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-14]IFK Norrkoping |
1 - 1 (0 - 1) | AFC United[SWE D1-16] | |
26/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | 0 - 3 (0 - 0) | GAIS | ||
26/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-8]Osters IF |
2 - 1 (0 - 0) | Malmo FF[SWE D1-4] | |
24/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | [SWE D2-12]Norrby IF |
1 - 1 (1 - 1) | AIK Solna[SWE D1-1] | |
24/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | [SWE D2-4]Orgryte |
1 - 2 (1 - 0) | Jonkopings Sodra IF[SWE D2-11] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1 SNS-4]Eskilsminne IF |
1 - 1 (1 - 1) | Hammarby[SWE D1-5] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-15]Dalkurd Ff |
1 - 0 (1 - 0) | Varbergs BoIS FC[SWE D2-14] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D3VG-6]Rosengard |
0 - 4 (0 - 2) | Hacken[SWE D1-11] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-14]Brommapojkarna |
4 - 2 (0 - 1) | IK Brage[SWE D2-6] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1 SNN-10]Nykopings BIS |
1 - 0 (0 - 0) | Orebro[SWE D1-8] | |
23/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-12]Falkenbergs FF |
2 - 1 (0 - 1) | Degerfors IF[SWE D2-7] | |
23/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | 4 - 0 (1 - 0) | IFK Varnamo | ||
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D3NG-1]Karlstad BK |
3 - 2 (1 - 1) | Ostersunds FK[SWE D1-13] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-15]IK Sirius FK |
1 - 2 (1 - 2) | Halmstads[SWE D2-5] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D3OG-12]Hassleholms If |
0 - 3 (0 - 2) | Djurgardens[SWE D1-9] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-7]Elfsborg |
1 - 1 (0 - 1) | Ik Frej Taby[SWE D2-9] | |
23/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D3OG-1]Assyriska Turab Ik Jkp |
0 - 2 (0 - 1) | IFK Norrkoping[SWE D1-14] | |
19/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-5]Hammarby |
3 - 0 (1 - 0) | Varbergs BoIS FC[SWE D2-14] | |
19/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | [SWE D1 SNS-4]Eskilsminne IF |
0 - 2 (0 - 1) | Dalkurd Ff[SWE D1-15] | |
17/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | 3 - 1 (1 - 0) | IFK Varnamo | ||
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D3OG-1]Assyriska Turab Ik Jkp |
0 - 4 (0 - 3) | AFC United[SWE D1-16] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-4]Malmo FF |
3 - 2 (1 - 1) | Degerfors IF[SWE D2-7] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-12]Falkenbergs FF |
1 - 2 (0 - 1) | Osters IF[SWE D2-8] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-9]Djurgardens |
2 - 1 (1 - 0) | Ik Frej Taby[SWE D2-9] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D3OG-12]Hassleholms If |
1 - 5 (1 - 1) | Elfsborg[SWE D1-7] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | [SWE D1 SNN-10]Nykopings BIS |
0 - 2 (0 - 1) | IFK Goteborg[SWE D1-6] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-13]Ostersunds FK |
0 - 0 (0 - 0) | Halmstads[SWE D2-5] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D3NG-1]Karlstad BK |
1 - 2 (0 - 1) | IK Sirius FK[SWE D1-15] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-8]Orebro |
2 - 1 (1 - 0) | GAIS[SWE D2-10] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-1]AIK Solna |
1 - 0 (1 - 0) | Jonkopings Sodra IF[SWE D2-11] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D2-4]Orgryte |
2 - 0 (1 - 0) | Norrby IF[SWE D2-12] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D1-11]Hacken |
6 - 1 (4 - 0) | IK Brage[SWE D2-6] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | [SWE D3VG-6]Rosengard |
1 - 3 (0 - 1) | Brommapojkarna[SWE D1-14] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp