Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
31/01 10:00 | KT | [3]Eastern Suburbs AFC | 8 - 0 | Wellington Phoenix Reserve[3] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
31/01 10:00 | KT | [(c)-12]CDSyC Cruz Azul | 4 - 1 | Queretaro FC[(c)-12] | clausura | |
31/01 10:06 | KT | [(c)-7]Club Tijuana | 3 - 2 | Toluca[(c)-7] | clausura | |
01/02 01:00 | KT | [(c)-8]Pumas UNAM | 0 - 0 | Atlas[(c)-8] | clausura | |
01/02 08:06 | KT | [(c)-2]Santos Laguna | 1 - 1 | Club America[(c)-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
31/01 10:00 | KT | [Aus VD1-6]Langwarrin | 0 - 1 | Eastern Lions Sc[Aus VD1-6] | tháng 1 | |
31/01 14:00 | KT | Simba | 0 - 0 | Tp Mazembe Englebert | tháng 1 | |
31/01 15:00 | [SLO D1-3]NK Mura 05 | ? - ? | Shakhtar Donetsk[SLO D1-3] | tháng 2 | ||
31/01 15:00 | KT | [RUS D1-16]Fakel Voronezh | 2 - 0 | Partizan Bardejov[RUS D1-16] | tháng 1 | |
31/01 16:00 | KT | [RUS D1-18]Dinamo Briansk | 2 - 2 | Kuban Kholding[RUS D1-18] | tháng 1 | |
31/01 16:30 | KT | [AUT D2-11]SK Vorwarts Steyr | 0 - 3 | Lafnitz[AUT D2-11] | tháng 1 | |
31/01 18:00 | KT | [POL PR-11]Cracovia Krakow | 1 - 2 | Gornik Zabrze[POL PR-11] | tháng 1 | |
31/01 18:00 | KT | [MKD D1-9]Renova Cepciste | 6 - 1 | Kf Veleshta[MKD D1-9] | tháng 1 | |
31/01 18:30 | [RUS D1-10]Yenisey Krasnoyarsk | ? - ? | Druzhba Maykop[RUS D1-10] | tháng 1 | ||
31/01 19:00 | KT | [GER WD1-3]Nữ Hoffenheim | 2 - 2 | Nữ Sc Freiburg[GER WD1-3] | tháng 1 | |
31/01 19:00 | KT | [LAT D1-2]Rigas Futbola Skola | 0 - 1 | Shakhter Soligorsk[LAT D1-2] | tháng 1 | |
31/01 19:00 | [BUL D1-2]Lokomotiv Plovdiv | ? - ? | Dobrudzha[BUL D1-2] | tháng 2 | ||
31/01 19:00 | KT | [RUS D2S-12]Druzhba Maykop | 0 - 5 | SKA Rostov[RUS D2S-12] | tháng 1 | |
31/01 19:30 | KT | [UKR D1-5]Vorskla Poltava | 5 - 0 | Kf Drita Gjilan[UKR D1-5] | tháng 1 | |
31/01 20:00 | KT | [RUS D1-10]Yenisey Krasnoyarsk | 4 - 1 | Avangard[RUS D1-10] | tháng 1 | |
31/01 20:00 | KT | [RUS D1-9]SKA Energiya Khabarovsk | 1 - 3 | Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-9] | tháng 1 | |
31/01 20:00 | KT | [UKR D1-3]Desna Chernihiv | 0 - 0 | Lokomotiv Tashkent[UKR D1-3] | tháng 1 | |
31/01 20:00 | KT | Legia Warszawa B | 0 - 3 | Motor Lublin | tháng 1 | |
31/01 20:00 | KT | [BUL D1-13]Slavia Sofia | 1 - 3 | Torpedo Moscow[BUL D1-13] | tháng 1 | |
31/01 20:30 | KT | [FIN D2-3]Jaro | 8 - 2 | Vifk Vaasa[FIN D2-3] | tháng 1 | |
31/01 21:00 | [SLO D1-1]NK Maribor | ? - ? | Shakhtar Donetsk[SLO D1-1] | tháng 1 | ||
31/01 21:00 | [FIN D2-8]Kpv | ? - ? | AC Oulu[FIN D2-8] | tháng 1 | ||
31/01 21:00 | KT | [RUS PR-13]Arsenal Tula | 4 - 1 | Liepajas Metalurgs[RUS PR-13] | tháng 1 | |
31/01 21:00 | KT | [RUS D1-3]Gazovik Orenburg | 2 - 3 | Rudar Pljevlja[RUS D1-3] | tháng 1 | |
31/01 21:00 | KT | [UKR D1-12]Rukh Vynnyky | 2 - 0 | FK Rad Beograd[UKR D1-12] | tháng 1 | |
31/01 21:00 | KT | [BUL D1-6]Cska 1948 Sofia | 1 - 0 | FK Makedonija[BUL D1-6] | tháng 1 | |
31/01 21:00 | KT | [SER D1-1]Crvena Zvezda | 0 - 0 | Shakhtar Donetsk[SER D1-1] | tháng 1 | |
31/01 21:30 | KT | [UKR D1-11]Mynai | 0 - 3 | NK Maribor[UKR D1-11] | tháng 1 | |
31/01 21:30 | KT | [RUS D1-20]Akron Togliatti | 2 - 1 | Ludogorets Razgrad[RUS D1-20] | tháng 1 | |
31/01 21:30 | KT | [UKR D1-13]Lviv | 1 - 1 | Korzo Prilep[UKR D1-13] | tháng 1 | |
31/01 21:30 | KT | [RUS D1-16]Fakel Voronezh | 4 - 2 | Dukagjini[RUS D1-16] | tháng 1 | |
31/01 23:30 | [NOR AL-14]Grorud IL | ? - ? | Stabaek[NOR AL-14] | tháng 1 | ||
01/02 02:00 | [NOR AL-8]Asane Fotball | ? - ? | Sotra Sk[NOR AL-8] | tháng 2 | ||
01/02 07:00 | KT | [22]Mỹ | 7 - 0 | Trinidad & Tobago[22] | tháng 2 | |
01/02 07:00 | KT | Manta | 2 - 4 | Barcelona SC(ECU) | tháng 2 | |
01/02 07:15 | CA Penarol | ? - ? | Belgrano | tháng 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
31/01 12:05 | KT | [1]Central Coast Mariners FC | 1 - 2 | Wellington Phoenix[1] | 1 | |
31/01 14:40 | KT | [6]Melbourne City | 1 - 3 | Perth Glory FC[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
31/01 14:00 | [7]Leeman | ? - ? | Hong Kong Rangers FC[7] | 6 | ||
31/01 16:30 | [8]Tai Chung | ? - ? | Southern District[8] | 6 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia West Premier Bam CNS |
||||||
31/01 16:00 | [WAUS D1-2]Gwelup Croatia Sc | ? - ? | ECU Joondalup[WAUS D1-2] | bảng | ||
31/01 16:00 | [WAUS D1-6]Armadale | ? - ? | Floreat Athena[WAUS D1-6] | bảng | ||
31/01 18:00 | [WAUS D1-5]Sorrento | ? - ? | Balcatta[WAUS D1-5] | bảng | ||
31/01 18:00 | [WAUS D1-10]Perth SC | ? - ? | Bayswater City[WAUS D1-10] | bảng | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
31/01 16:15 | [A-13]Povltava Fa | ? - ? | Sparta Praha B[A-13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
31/01 16:30 | KT | Rahmatgonj Mfs | 3 - 1 | Uttar Baridhara Sc | 5 | |
31/01 19:00 | KT | Brothers Union | 1 - 3 | Bangladesh Police | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
31/01 17:00 | KT | [16]Al-Hudod | 0 - 2 | Al Shorta[16] | 16 | |
31/01 18:00 | KT | [7]Zakho | 1 - 1 | Naft Alwasat[7] | 16 | |
31/01 19:15 | KT | [17]Al Minaa | 1 - 0 | Al Talaba[17] | 16 | |
31/01 21:30 | KT | [1]Al Quwa Al Jawiya | 4 - 1 | Al-Naft[1] | 16 | |
31/01 23:45 | KT | [5]Al Najaf | 0 - 1 | Al Zawraa[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
31/01 17:00 | KT | [7]Botosani | 1 - 0 | Hermannstadt[7] | 20 | |
31/01 19:00 | KT | [13]Astra Ploiesti | 1 - 1 | Viitorul Constanta[13] | 20 | |
01/02 01:45 | KT | [10]UTA Arad | 0 - 1 | Dinamo Bucuresti[10] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
31/01 17:00 | KT | [7]Vittoriosa Stars | 0 - 1 | St Andrews[7] | 18 | |
31/01 21:00 | KT | [14]Qormi | 0 - 4 | Pembroke Athleta[14] | 18 | |
01/02 00:00 | KT | [11]Marsaxlokk | 6 - 0 | Mqabba[11] | 18 | |
01/02 01:00 | KT | [8]Naxxar Lions | 0 - 3 | Marsa[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
31/01 17:30 | KT | [20]Erzurum BB | 1 - 0 | Ankaragucu[20] | 22 | |
31/01 20:00 | KT | [5]Alanyaspor | 3 - 1 | Sivasspor[5] | 22 | |
31/01 20:00 | KT | [21]Denizlispor | 2 - 1 | Goztepe[21] | 22 | |
31/01 20:00 | KT | [18]Genclerbirligi | 0 - 1 | Antalyaspor[18] | 22 | |
31/01 22:59 | KT | [1]Besiktas | 1 - 2 | Trabzonspor[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
31/01 17:30 | KT | [11]Menemen Belediye Spor | 0 - 4 | Giresunspor[11] | 19 | |
31/01 17:30 | KT | [12]Umraniyespor | 2 - 2 | Samsunspor[12] | 19 | |
31/01 20:00 | KT | [13]Boluspor | 1 - 2 | Adana Demirspor[13] | 19 | |
31/01 22:59 | KT | [7]Bursaspor | 1 - 2 | Altinordu[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
31/01 17:30 | KT | [8]Penya Encarnada | 1 - 2 | UE Santa Coloma[8] | 7 | |
31/01 17:30 | KT | [3]UE Sant Julia | 2 - 1 | Ce Carroi[3] | 7 | |
31/01 22:30 | KT | [4]Santa Coloma | 0 - 2 | Atletic Escaldes[4] | 7 | |
31/01 22:30 | KT | [1]Ue Engordany | 0 - 2 | Inter Club Escaldes[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
31/01 17:30 | KT | [4-10]Sevilla Atletico | 1 - 1 | Murcia[4-10] | group b | |
31/01 18:00 | KT | [2-17]SD Ejea | 0 - 0 | CD Ebro[2-17] | ||
31/01 18:00 | KT | [2-13]CD Tudelano | 3 - 0 | Sd Tarazona[2-13] | ||
31/01 18:00 | KT | [2-12]Alaves B | 2 - 4 | Racing de Santander[2-12] | ||
31/01 18:00 | [4-17]Las Palmas Atletico | ? - ? | Recreativo Huelva[4-17] | group a | ||
31/01 18:00 | KT | [4-13]Granada Cf B | 0 - 1 | CD Linares[4-13] | group b | |
31/01 18:00 | KT | [5-11]Inter De Madrid | 0 - 0 | San Sebastian Reyes[5-11] | ||
31/01 18:00 | KT | [5-16]UD Poblense | 0 - 1 | Las Rozas[5-16] | ||
31/01 18:00 | [5-10]Real Madrid Castilla | ? - ? | Rayo Majadahonda[5-10] | |||
31/01 18:00 | KT | [5-1]UD Badajoz | 2 - 1 | Extremadura[5-1] | ||
31/01 18:00 | KT | [5-5]Talavera CF | 0 - 0 | Ud Socuellamos[5-5] | ||
31/01 18:00 | KT | [5-4]Villanovense | 0 - 1 | UD Melilla[5-4] | ||
31/01 18:00 | KT | [5-20]CP Villarrobledo | 1 - 2 | Don Benito[5-20] | ||
31/01 21:30 | KT | [4-14]Linense | 1 - 0 | Cadiz B[4-14] | group a | |
31/01 21:45 | [3-17]AE Prat | ? - ? | Barcelona B[3-17] | |||
31/01 22:00 | KT | [4-4]Cd San Fernando Isleno | 2 - 0 | Athletic Sanluqueno[4-4] | group a | |
31/01 22:30 | KT | [3-15]UE Olot | 0 - 2 | Gimnastic Tarragona[3-15] | ||
31/01 22:30 | KT | [1-4]Union Langreo | 1 - 2 | Burgos CF[1-4] | ||
31/01 22:30 | KT | [2-4]Calahorra | 0 - 0 | UD Mutilve[2-4] | ||
31/01 22:59 | KT | [4-19]Lorca Deportiva FC | 2 - 3 | Real Betis B[4-19] | group b | |
31/01 22:59 | KT | [4-3]UCAM Murcia | 1 - 1 | Cordoba C.F.[4-3] | group b | |
31/01 23:00 | KT | [1-5]Cultural Leonesa | 0 - 0 | Cd Lealtad[1-5] | ||
31/01 23:00 | [2-21]Barakaldo CF | ? - ? | SD Amorebieta[2-21] | |||
31/01 23:00 | KT | [3-8]Lleida | 1 - 0 | CF Badalona[3-8] | ||
31/01 23:00 | KT | [1-9]Compostela | 3 - 2 | Coruxo[1-9] | ||
31/01 23:00 | KT | [1-3]Zamora CF | 1 - 1 | Racing de Ferrol[1-3] | ||
31/01 23:00 | KT | [1-15]Marino luanco | 2 - 1 | Real Oviedo B[1-15] | ||
31/01 23:00 | KT | [4-18]Yeclano Deportivo | 0 - 2 | Ejido[4-18] | ||
31/01 23:00 | [5-7]UD Merida | ? - ? | Villarrubia Cf[5-7] | |||
01/02 01:00 | KT | [1-6]Deportivo La Coruna | 0 - 0 | Salamanca[1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
31/01 17:30 | KT | Epila Cf | 1 - 1 | Barbastro | ||
31/01 17:30 | KT | Parla | 0 - 1 | Mostoles | ||
31/01 17:30 | KT | Atletico Pinto | 2 - 0 | Rcd Carabanchel | ||
31/01 18:00 | KT | Mallorca B | 3 - 0 | Cd Llosetense | ||
31/01 18:00 | KT | Eg El Palmar | 2 - 0 | Cd Plus Ultra | ||
31/01 18:00 | KT | Deportiva Minera | 0 - 0 | Cartagena B | ||
31/01 18:00 | KT | Teruel | 2 - 1 | Cd Binefar | ||
31/01 18:30 | Sd Formentera | ? - ? | Cf Platges De Calvia | |||
31/01 18:30 | KT | Arcos Cf | 1 - 1 | Xerez CD | ||
31/01 19:00 | Lanzarote | ? - ? | Ud San Fernando | |||
31/01 19:00 | Tenerife B | ? - ? | CD Mensajero | |||
31/01 22:00 | KT | CD Manacor | 0 - 2 | Constancia | ||
31/01 22:00 | KT | CD Sarinena | 1 - 1 | Utebo | ||
31/01 22:30 | KT | Racing Murcia | 0 - 0 | Mar Menor | ||
31/01 22:30 | KT | Cd Coria | 2 - 1 | Up Plasencia | ||
31/01 23:00 | Ucam Murcia B | ? - ? | Edmf Churra | |||
31/01 23:00 | Atletico Saguntino | ? - ? | Cd Roda | |||
31/01 23:00 | Cf Alondras | ? - ? | Rapido de Bouzas | |||
31/01 23:00 | KT | Moralo Cp | 2 - 0 | Cp Valdivia | ||
31/01 23:00 | KT | Toledo | 0 - 1 | Cd Marchamalo | ||
31/01 23:00 | KT | Gimnastica Torrelavega | 4 - 2 | Cf Vimenor | ||
31/01 23:00 | Novelda | ? - ? | Cf Intercity | |||
31/01 23:00 | KT | Atletico Mancha Real | 2 - 1 | Cd Huetor Tajar | ||
31/01 23:30 | Caudal | ? - ? | Real Aviles | |||
01/02 00:00 | Jerez Industrial Cf | ? - ? | Arroyo Club Polideportivo | |||
01/02 00:00 | Ucd Burlades | ? - ? | AD San Juan | |||
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
31/01 18:00 | [7]Quảng Ninh | ? - ? | Tp Hồ Chí Minh[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
31/01 18:00 | KT | [13]Cape Town All Stars | 1 - 2 | Pretoria Callies[13] | 12 | |
31/01 20:30 | KT | [3]Richards Bay | 4 - 1 | Bizana Pondo Chiefs[3] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
31/01 18:15 | KT | [7]Twente Enschede | 0 - 0 | SC Heerenveen[7] | 20 | |
31/01 20:30 | KT | [5]Feyenoord Rotterdam | 3 - 1 | PSV Eindhoven[5] | 20 | |
31/01 20:30 | KT | [17]Willem II | 2 - 0 | Emmen[17] | 20 | |
31/01 22:45 | KT | [4]AZ Alkmaar | 0 - 3 | Ajax Amsterdam[4] | 20 | |
31/01 22:45 | KT | [16]ADO Den Haag | 1 - 1 | Sparta Rotterdam[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
31/01 18:15 | KT | [14]Vilafranquense | 2 - 2 | SL Benfica B[14] | 18 | |
31/01 21:00 | KT | [2]Academica Coimbra | 2 - 1 | Academico Viseu[2] | 18 | |
31/01 22:00 | KT | [17]Porto B | 0 - 1 | Varzim[17] | 18 | |
01/02 00:00 | KT | [7]Casa Pia Ac | 1 - 1 | Leixoes[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
31/01 18:30 | KT | [15]Spezia | 0 - 1 | Udinese[15] | 20 | |
31/01 21:00 | KT | [4]Atalanta | 1 - 3 | Lazio[4] | 20 | |
31/01 21:00 | KT | [18]Cagliari | 1 - 1 | US Sassuolo Calcio[18] | 20 | |
31/01 21:00 | KT | [20]Crotone | 0 - 3 | Genoa[20] | 20 | |
01/02 00:00 | KT | [6]Napoli | 2 - 0 | Parma[6] | 20 | |
01/02 02:45 | KT | [3]AS Roma | 3 - 1 | Hellas Verona[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
31/01 18:30 | KT | [B-4]Perugia | 3 - 0 | Arezzo[B-4] | ||
31/01 21:00 | KT | [B-10]Feralpisalo | 2 - 1 | Matelica[B-10] | ||
31/01 23:30 | KT | [B-2]Padova | 1 - 1 | Fano Calcio[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
31/01 18:30 | KT | [A-2]Renate Ac | 2 - 1 | Grosseto[A-2] | 21 | |
31/01 21:00 | KT | [A-14]Pistoiese | 1 - 0 | Como[A-14] | 21 | |
31/01 21:00 | KT | [A-20]Lucchese | 1 - 4 | Novara[A-20] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
31/01 18:30 | KT | [C-10]Juve Stabia | 2 - 0 | Vibonese[C-10] | ||
31/01 21:00 | KT | [C-3]Avellino | 3 - 0 | Viterbese[C-3] | ||
31/01 21:00 | KT | [C-5]Catania | 3 - 1 | Ss Monopoli 1966[C-5] | ||
31/01 23:30 | KT | [C-19]Cavese | 3 - 1 | Bisceglie 1913[C-19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
31/01 18:30 | KT | [6]Chiangrai United | 1 - 2 | Port[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
31/01 18:30 | KT | Hyderabad | 2 - 0 | Chennai Titans | 16 | |
31/01 21:00 | KT | [2]Mohun Bagan | 3 - 2 | Kerala Blasters[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
31/01 19:00 | KT | [10]Chelsea | 2 - 0 | Burnley[10] | 21 | |
31/01 21:00 | KT | [3]Leicester City | 1 - 3 | Leeds United[3] | 21 | |
31/01 23:30 | KT | [4]West Ham United | 1 - 3 | Liverpool[4] | 21 | |
01/02 02:15 | KT | [17]Brighton | 1 - 0 | Tottenham Hotspur[17] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
31/01 19:00 | KT | [12]Nice | 0 - 1 | Saint-Etienne[12] | 22 | |
31/01 21:00 | KT | [10]Angers SCO | 3 - 1 | Nimes[10] | 22 | |
31/01 21:00 | KT | [13]Stade Brestois | 2 - 4 | Metz[13] | 22 | |
31/01 21:00 | KT | [20]Lorient | 3 - 2 | Paris Saint Germain[20] | 22 | |
31/01 21:00 | KT | [15]Strasbourg | 0 - 1 | Stade Reims[15] | 22 | |
31/01 23:00 | KT | [2]Lille | 1 - 0 | Dijon[2] | 22 | |
01/02 03:00 | KT | [17]Nantes | 1 - 2 | Monaco[17] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
31/01 19:00 | KT | [19]MSV Duisburg | 3 - 1 | VfB Lubeck[19] | 22 | |
31/01 20:00 | KT | [2]Munchen 1860 | 0 - 1 | Fsv Zwickau[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
31/01 19:00 | KT | [9]Bekescsaba | 0 - 3 | Ajka[9] | 22 | |
31/01 19:00 | KT | [3]Budaorsi Sc | 0 - 0 | Szolnoki MAV[3] | 22 | |
31/01 19:00 | KT | [19]Csakvari Tk | 2 - 3 | Vasas[19] | 22 | |
31/01 19:00 | KT | [18]Dorogi | 2 - 1 | Deac[18] | 22 | |
31/01 19:00 | KT | [11]Nyiregyhaza | 0 - 0 | Soroksar[11] | 22 | |
31/01 19:00 | KT | [16]Szentlorinc Se | 2 - 1 | Szegedi Ak[16] | 22 | |
31/01 22:59 | KT | [1]Debreceni VSC | 2 - 1 | Siofok[1] | 22 | |
31/01 22:59 | KT | [6]Szombathelyi Haladas | 1 - 3 | Gyirmot Se[6] | 22 | |
31/01 22:59 | KT | [17]Kazincbarcika | 0 - 0 | Kaposvar[17] | 22 | |
01/02 00:30 | KT | [10]ETO Gyori FC | 2 - 1 | Pecs[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
31/01 19:00 | KT | [ICE PR-1]Valur | 3 - 2 | Leiknir Reykjavik[ICE PR-1] | bảng | |
31/01 22:00 | KT | Ir Reykjavik | 2 - 3 | Throttur | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
31/01 19:00 | KT | Pharco | 1 - 0 | Al Jazeera Matroh | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
31/01 19:00 | KT | Bandari | 1 - 3 | Gor Mahia | 10 | |
31/01 19:00 | KT | Tusker | 1 - 0 | Mathare United | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
31/01 19:30 | KT | [2]Bochum | 1 - 2 | Karlsruher SC[2] | 19 | |
31/01 19:30 | KT | [9]Heidenheimer | 3 - 4 | St Pauli[9] | 19 | |
31/01 19:30 | KT | [17]SV Sandhausen | 2 - 0 | Nurnberg[17] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
31/01 19:30 | KT | [1]Club Brugge | 3 - 1 | Standard Liege[1] | 23 | |
31/01 22:00 | KT | [12]Zulte-Waregem | 2 - 1 | Oostende[12] | 23 | |
01/02 00:15 | KT | [5]Anderlecht | 0 - 0 | Gent[5] | 23 | |
01/02 02:45 | KT | [15]St-Truidense VV | 3 - 0 | Cercle Brugge[15] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
31/01 19:30 | [NE-2]Vsg Altglienicke | ? - ? | Lichtenberg 47[NE-2] | |||
31/01 19:30 | [NE-3]Chemie Leipzig | ? - ? | Tennis Borussia Berlin[NE-3] | |||
31/01 19:30 | [NE-9]Chemnitzer | ? - ? | VFB Auerbach[NE-9] | |||
31/01 19:30 | [NE-8]Energie Cottbus | ? - ? | Zfc Meuselwitz[NE-8] | |||
31/01 19:30 | [NE-4]Carl Zeiss Jena | ? - ? | Fsv Union Furstenwalde[NE-4] | |||
31/01 19:30 | [NE-18]FSV Optik Rathenow | ? - ? | Viktoria Berlin 1889[NE-18] | |||
31/01 20:00 | [N-11]VfB Oldenburg | ? - ? | Vfv Borussia 06 Hildesheim[N-11] | |||
31/01 21:00 | KT | [W-2]Dortmund AM | 4 - 0 | Sportfreunde Lotte[W-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
31/01 19:30 | [11]Omonia Psevda | ? - ? | AE Zakakiou[11] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
31/01 19:45 | KT | Doxa Dramas | 0 - 2 | Diagoras Rodos | regular season | |
31/01 19:45 | KT | [11]Apollon Larissas | 0 - 3 | Panahaiki-2005[11] | regular season | |
31/01 19:45 | KT | [6]Ionikos | 2 - 1 | Ierapetra[6] | regular season | |
31/01 19:45 | KT | [8]Giorgos Karaiskakis | 0 - 1 | Ergotelis[8] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
31/01 19:45 | KT | [4]KF Laci | 1 - 0 | Teuta Durres[4] | 17 | |
31/01 19:45 | KT | [8]Apolonia Fier | 0 - 1 | KF Tirana[8] | 17 | |
31/01 22:45 | KT | [2]Partizani Tirana | 0 - 0 | Vllaznia Shkoder[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
31/01 19:45 | KT | [13]Al-Raed | 4 - 2 | Dhamk[13] | 16 | |
31/01 22:00 | KT | [9]Al Qadasiya | 2 - 2 | Al Wehda Mecca[9] | 16 | |
01/02 00:10 | KT | [3]Al Ahli Jeddah | 2 - 2 | Al Baten[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
31/01 20:00 | KT | Nizwa | 1 - 1 | Dhufar | 8 | |
31/01 20:05 | KT | [4]Al-Suwaiq Club | 1 - 2 | Bahla[4] | 8 | |
31/01 22:30 | KT | [14]Saham | 1 - 0 | Oman Club[14] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
31/01 20:00 | KT | [13]Getafe | 0 - 0 | Alaves[13] | 21 | |
31/01 22:15 | KT | [11]Cadiz | 2 - 4 | Atletico Madrid[11] | 21 | |
01/02 00:30 | KT | [7]Granada | 0 - 0 | Celta Vigo[7] | 21 | |
01/02 03:00 | KT | [3]Barcelona | 2 - 1 | Athletic Bilbao[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
31/01 20:00 | KT | [5]Sporting de Gijon | 0 - 0 | Cartagena[5] | 23 | |
31/01 22:00 | KT | [1]Espanyol | 2 - 3 | Rayo Vallecano[1] | 23 | |
01/02 00:15 | KT | [11]CD Mirandes | 2 - 0 | Las Palmas[11] | 23 | |
01/02 02:30 | KT | [16]Tenerife | 1 - 1 | Fuenlabrada[16] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
31/01 20:00 | KT | [9]OFI Crete | 0 - 2 | AEK Athens[9] | regular season | |
31/01 22:15 | KT | [4]PAOK Saloniki | 5 - 0 | Panaitolikos Agrinio[4] | regular season | |
31/01 22:15 | KT | [11]Pas Giannina | 0 - 1 | PAE Atromitos[11] | regular season | |
01/02 00:30 | KT | [10]Apollon Smirnis | 1 - 3 | Olympiakos[10] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
31/01 20:00 | KT | [18]Opava | 0 - 2 | Brno[18] | 17 | |
31/01 22:00 | KT | [9]Banik Ostrava | 0 - 2 | Viktoria Plzen[9] | 17 | |
01/02 00:30 | KT | [1]Slavia Praha | 3 - 0 | FK Baumit Jablonec[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
31/01 20:00 | KT | [4]Us Ben Guerdane | 1 - 0 | Olympique De Beja[4] | 11 | |
31/01 20:00 | KT | [3]Es Du Sahel | 1 - 0 | Stade Tunisien[3] | 11 | |
31/01 20:00 | KT | [5]As Slimane | 1 - 1 | Club Sportif Sfaxien[5] | 11 | |
31/01 20:25 | KT | [7]Etoile Metlaoui | 0 - 3 | Rejiche[7] | 11 | |
31/01 22:00 | KT | [1]Esperance Sportive de Tunis | 1 - 0 | Club Africain[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
31/01 20:00 | KT | [3]Gzira United | 2 - 0 | Valletta FC[3] | 18 | |
01/02 00:00 | KT | [4]Birkirkara FC | 4 - 1 | Lija Athletic[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
31/01 20:00 | [4]Nữ Turbine Potsdam | ? - ? | Werder Bremen Womens[4] | 10 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
31/01 20:00 | KT | Le Messager Ngozi | 2 - 2 | Musongati | 19 | |
31/01 20:00 | KT | Flambeau Du Centre | 1 - 0 | Royal Muramvya | 19 | |
31/01 20:00 | KT | Bs Dynamic | 1 - 0 | Inter Stars | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
31/01 20:10 | KT | [7]Zalaegerszegi TE | 4 - 4 | Paksi SE[7] | 18 | |
31/01 22:15 | KT | [12]Diosgyor | 1 - 1 | Budafoki Mte[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
31/01 20:30 | KT | [7]Austria Wien | 2 - 2 | WSG Wattens[7] | 15 | |
31/01 20:30 | KT | [8]St.Polten | 0 - 2 | Wolfsberger AC[8] | 15 | |
31/01 22:59 | KT | [4]LASK Linz | 1 - 2 | Rapid Wien[4] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
31/01 20:30 | KT | [8]Baroka | 1 - 1 | Cape Town City[8] | 14 | |
31/01 20:30 | [11]Chippa United FC | ? - ? | Mamelodi Sundowns[11] | |||
31/01 20:30 | KT | [1]Mamelodi Sundowns | 2 - 0 | Chippa United FC[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
31/01 20:35 | KT | Al-Nasar | 1 - 0 | Al-Qadsia SC | championship decider 2 | |
31/01 23:05 | KT | Al Sahel | 2 - 3 | Al Kuwait SC | championship decider 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
31/01 21:00 | KT | [8]AEP Paphos | 1 - 4 | AEK Larnaca[8] | 22 | |
31/01 23:30 | KT | [14]Ethnikos Achnas | 1 - 1 | Nea Salamis[14] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
31/01 21:00 | KT | [7]Chievo | 3 - 1 | Pescara[7] | 20 | |
31/01 22:00 | KT | [4]Spal | 1 - 1 | Ac Monza[4] | 20 | |
01/02 03:00 | KT | [3]Cittadella | 1 - 1 | Cremonese[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
31/01 21:00 | KT | [12]Wisla Krakow | 3 - 4 | Piast Gliwice[12] | 15 | |
31/01 23:30 | KT | [16]Podbeskidzie | 1 - 0 | Legia Warszawa[16] | 15 | |
31/01 23:30 | [16]Podbeskidzie | ? - ? | Legia Warszawa[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
31/01 21:00 | [12]Rupel Boom | ? - ? | Kvk Tienen[12] | |||
31/01 21:00 | [7]Francs Borains | ? - ? | La Louviere Centre[7] | |||
31/01 21:00 | [11]Royal Fc Liege | ? - ? | KSK Heist[11] | |||
31/01 21:00 | [5]Sint Eloois Winkel | ? - ? | Dender[5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
31/01 21:00 | KT | Ferroviario Do Huambo | 1 - 0 | Santa Rita | 7 | |
31/01 21:00 | KT | Cuando Cubango | 1 - 1 | Baixa De Kassange | 7 | |
31/01 21:30 | KT | Desportivo Huila | 1 - 2 | Recreativo Libolo | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
31/01 21:00 | KT | KAC de Kenitra | 1 - 0 | Chabab Ben Guerir | 8 | |
31/01 21:00 | KT | Wydad Temara | 0 - 0 | Itihad Khemisset | 8 | |
31/01 23:15 | KT | [2]Chabab Atlas Khenifra | 1 - 1 | Racing Casablanca[2] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
31/01 21:30 | KT | [16]Koln | 3 - 1 | Arminia Bielefeld[16] | 19 | |
01/02 00:00 | KT | [4]Wolfsburg | 3 - 0 | Freiburg[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
31/01 22:00 | KT | Dakkada | 2 - 0 | Warri Wolves | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [2]Rivers United | 1 - 0 | Adamawa United[2] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [7]Sunshine Stars | 3 - 1 | Enugu Rangers International[7] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [3]Enyimba International | 1 - 0 | Katsina United[3] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [18]Ifeanyi Ubah | 1 - 0 | Wikki Tourist[18] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [13]Jigawa Golden Stars | 2 - 1 | Heartland[13] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [4]Lobi Stars | 0 - 0 | Abia Warriors[4] | 7 | |
31/01 22:00 | KT | [8]Mfm | 0 - 0 | Kwara United[8] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
31/01 22:00 | KT | [6]Vitoria Guimaraes | 1 - 0 | Maritimo[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
31/01 22:00 | KT | [4]Basel | 2 - 2 | Lugano[4] | 17 | |
31/01 22:00 | KT | [7]Servette | 1 - 1 | Lausanne Sports[7] | 17 | |
31/01 22:00 | KT | [1]Young Boys | 2 - 1 | Sion[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
31/01 22:00 | KT | Seraing United | 2 - 1 | Club Brugge Ii | 17 | |
01/02 02:00 | KT | Westerlo | 2 - 0 | Lierse Kempenzonen | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
31/01 22:00 | KT | Aduana Stars | 2 - 2 | Ebusua Dwarfs | 11 | |
31/01 22:00 | KT | Ashanti Gold | 0 - 0 | Asante Kotoko | 11 | |
31/01 22:00 | KT | Elmina Sharks | 2 - 2 | Dreams Fc Gha | 11 | |
31/01 22:00 | KT | Inter Allies | 0 - 1 | Legon Cities | 11 | |
31/01 22:00 | KT | Karela United | 2 - 0 | Medeama Sc | 11 | |
31/01 22:00 | KT | Wafa | 5 - 0 | Liberty Professionals | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
31/01 22:59 | KT | [SWE D3SS-14]Newroz | 0 - 5 | Umea FC[SWE D3SS-14] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
31/01 22:59 | KT | [35]Ma rốc | 3 - 1 | Zambia[35] | quarter finals | |
01/02 02:00 | KT | [73]Guinea | 1 - 0 | Rwanda[73] | quarter finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
31/01 23:05 | KT | [4]NK Rijeka | 0 - 2 | Hnk Gorica[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
01/02 00:00 | KT | CSD Municipal | 1 - 1 | Antigua Gfc | semifinal(a) | |
01/02 04:00 | KT | Xelaju MC | 0 - 2 | Guastatoya | semifinal(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
01/02 00:00 | KT | Santos Laguna U20 | 0 - 1 | Club America U20 | clausura 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
01/02 01:00 | KT | [14]Hapoel Tel Aviv | 1 - 1 | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[14] | 18 | |
01/02 01:15 | KT | [1]Maccabi Haifa | 3 - 0 | Hapoel Kfar Saba[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
01/02 01:30 | KT | [(a)-11]Leones | 1 - 2 | Tigres FC[(a)-11] | apertura | |
01/02 02:00 | KT | [(a)-16]Bogota | 2 - 3 | Inter Palmira[(a)-16] | apertura | |
01/02 03:00 | KT | [(a)-3]Universitario De Popayan | 1 - 2 | Valledupar[(a)-3] | apertura | |
01/02 05:35 | KT | [(a)-7]Deportes Quindio | 1 - 0 | Union Magdalena[(a)-7] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
01/02 02:00 | KT | [19]Coritiba | 1 - 1 | Gremio[19] | 33 | |
01/02 02:00 | KT | [13]Atletico Clube Goianiense | 2 - 1 | Sao Paulo[13] | 33 | |
01/02 02:00 | KT | [14]Vasco da Gama | 0 - 0 | Bahia[14] | 33 | |
01/02 02:00 | KT | [8]Ceara | 0 - 2 | Atletico Paranaense[8] | 33 | |
01/02 03:00 | KT | [3]Atletico Mineiro | 2 - 0 | Fortaleza[3] | 33 | |
01/02 04:15 | KT | [1]Internacional | 2 - 1 | Bragantino[1] | 33 | |
01/02 06:30 | KT | [7]Fluminense | 3 - 0 | Goias[7] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
01/02 02:00 | KT | [1]Cambuur Leeuwarden | 2 - 0 | MVV Maastricht[1] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
01/02 03:00 | KT | [(C)-16]Danubio FC | 0 - 1 | CA Penarol[(C)-16] | clausura | |
01/02 05:15 | KT | [(C)-8]Cerro Montevideo | 1 - 3 | Ca Torque[(C)-8] | clausura | |
01/02 07:30 | KT | [(C)-7]Defensor SC | 0 - 2 | Ca River Plate[(C)-7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
01/02 03:30 | KT | [(a)-13]Deportes Tolima | 1 - 0 | La Equidad[(a)-13] | apertura | |
01/02 07:40 | KT | [(a)-5]Atletico Bucaramanga | 0 - 1 | Dep.Independiente Medellin[(a)-5] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
01/02 04:00 | KT | [(a)-1]Alianza | 3 - 0 | Aguila[(a)-1] | final(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
01/02 04:30 | KT | [16]Colo Colo | 2 - 1 | Union La Calera[16] | 26 | |
01/02 07:00 | KT | [8]Curico Unido | 2 - 4 | Union Espanola[8] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
01/02 04:45 | KT | [(c)-3]Tepatitlan De Morelos | 1 - 0 | Tampico Madero[(c)-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
01/02 05:00 | KT | [(a)-10]Deportivo Saprissa | 4 - 1 | Cartagines Deportiva SA[(a)-10] | clausura | |
01/02 07:00 | KT | [(a)-5]Santos De Guapiles | 2 - 2 | Guadalupe[(a)-5] | clausura | |
01/02 08:00 | KT | [(a)-9]Perez Zeledon | 1 - 2 | Jicaral[(a)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
01/02 07:10 | KT | [UR(a)-1]Estudiantes Rio Cuarto | 1 - 1 | Ca Platense[UR(a)-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp