Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
30/01 10:30 | KT | [(c)-10]Mazatlan | 1 - 0 | Pachuca[(c)-10] | clausura | |
31/01 08:00 | KT | [(c)-15]Chivas Guadalajara | 1 - 2 | Cf Indios De Ciudad Juarez[(c)-15] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
30/01 13:05 | KT | [7]Western United | 0 - 0 | Melbourne Victory FC[7] | 1 | |
30/01 15:10 | KT | [4]Macarthur | 0 - 3 | Sydney FC[4] | 1 | |
30/01 17:40 | KT | [5]Brisbane Roar FC | 3 - 1 | Adelaide United FC[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Việt Nam |
||||||
30/01 13:15 | U19 TP Hồ Chí Minh | ? - ? | U19 Phú Yên | |||
30/01 13:30 | KT | U19 Nam Định | 3 - 2 | U19 Pvf Việt Nam | ||
30/01 14:00 | KT | U19 Bến Tre | 0 - 8 | U19 Becamex Bình Dương | ||
30/01 14:30 | U19 Đắk Lắk | ? - ? | U19 Hoàng Anh Gia Lai | |||
30/01 15:00 | KT | U19 Công An Nhân Dân | 1 - 6 | U19 Thể Công | ||
30/01 15:00 | KT | U19 Sông Lam Nghệ An | 4 - 4 | U19 Huda Huế | ||
30/01 15:00 | KT | U19 Cần Thơ | 1 - 1 | U19 Đồng Tháp | ||
30/01 15:15 | U19 Quảng Nam | ? - ? | U19 Bình Định | |||
30/01 15:30 | KT | U19 Hà Nội | 2 - 0 | U19 Thanh Hóa | ||
30/01 16:00 | KT | U19 Khatoco Khánh Hòa | 0 - 0 | U19 Sài Gòn Fc | ||
30/01 17:00 | KT | U19 An Giang | 2 - 0 | U19 Bình Phước | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
30/01 14:00 | [1]Eastern A.A Football Team | ? - ? | Kitchee[1] | 6 | ||
30/01 16:30 | [3]Sun Pegasus | ? - ? | Happy Valley[3] | 6 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
30/01 14:00 | KT | [AUS VPL-6]Port Melbourne Sharks | 2 - 2 | Avondale Heights[AUS VPL-6] | tháng 1 | |
30/01 14:00 | KT | [UZB D1-8]Navbahor Namangan | 4 - 1 | Metallurg Bekobod[UZB D1-8] | tháng 1 | |
30/01 14:30 | KT | [AUS NSW-6]Sutherland Sharks | 4 - 0 | Blacktown Spartans[AUS NSW-6] | tháng 1 | |
30/01 15:00 | KT | [AUS NSW-11]Mt Druitt Town Rangers | 1 - 1 | St George Saints[AUS NSW-11] | tháng 1 | |
30/01 15:00 | KT | [AUS NSW-9]Rockdale City Suns | 1 - 0 | Wollongong Wolves[AUS NSW-9] | tháng 1 | |
30/01 15:00 | KT | [ROM D2-3]Rapid Bucuresti | 4 - 1 | Mostistea Ulmu[ROM D2-3] | tháng 1 | |
30/01 15:30 | KT | Dinamo Minsk | 2 - 0 | Isloch Minsk | tháng 1 | |
30/01 15:30 | KT | [RUS D1-13]Chayka K Sr | 0 - 1 | Lokomotiv Moscow Youth[RUS D1-13] | tháng 1 | |
30/01 16:00 | [CZE D2-1]Hradec Kralove | ? - ? | Nitra[CZE D2-1] | tháng 1 | ||
30/01 16:00 | KT | Slavia Mozyr | 1 - 2 | Sputnik Rechitsa | tháng 1 | |
30/01 16:30 | KT | [LUX D1-1]F91 Dudelange | 1 - 2 | Racing Union Luxemburg[LUX D1-1] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [POL D1-5]Arka Gdynia | 4 - 0 | Olimpia Elblag[POL D1-5] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [POL D1-7]GKS Tychy | 2 - 1 | Ruch Chorzow[POL D1-7] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [DEN D1-9]Hvidovre IF | 3 - 1 | Holbaek[DEN D1-9] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | [CZE D2-7]Fk Graffin Vlasim | ? - ? | Vysocina Jihlava[CZE D2-7] | tháng 1 | ||
30/01 17:00 | Slavoj Vysehrad | ? - ? | Viktoria Zizkov | tháng 1 | ||
30/01 17:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec | 1 - 0 | Widzew lodz | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | Polonia Bytom | 1 - 3 | GKS Katowice | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [POL D1-14]Belchatow | 4 - 0 | Warta Sieradz[POL D1-14] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [CZE CFLA-8]Slavia Prague B | 2 - 0 | Fk Mas Taborsko[CZE CFLA-8] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | KT | [SVK D1-8]Nitra | 0 - 1 | Artmedia Petrzalka[SVK D1-8] | tháng 1 | |
30/01 17:00 | [CZE CFLM-16]SC Znojmo | ? - ? | Hranice Kunz[CZE CFLM-16] | tháng 2 | ||
30/01 17:30 | KT | Gornik Leczna | 2 - 0 | Chelmianka Chelm | tháng 1 | |
30/01 17:45 | KT | Fabril Barreiro | 0 - 1 | Scpraiense | tháng 1 | |
30/01 17:50 | KT | [DEN D2A-1]BK Frem | 0 - 1 | AB Kobenhavn[DEN D2A-1] | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | [DEN D2A-2]B93 Copenhagen | 6 - 0 | Skovshoved[DEN D2A-2] | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | [DEN D2B-11]Bronshoj | 2 - 1 | HIK[DEN D2B-11] | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | [SLO D1-5]Domzale | 4 - 1 | FK Sarajevo[SLO D1-5] | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | [DEN D2A-7]Thisted | 0 - 1 | Jammerbugt[DEN D2A-7] | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | FK Senica | 1 - 0 | Skf Sered | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | Essentuki | 1 - 2 | Mashuk-KMV | tháng 1 | |
30/01 18:00 | KT | [DEN D1-1]Viborg | 4 - 2 | Aarhus Fremad[DEN D1-1] | tháng 1 | |
30/01 18:30 | KT | Slavia Mozyr | 1 - 1 | Lokomotiv Gomel | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [SWE D1-1]AIK Solna | 0 - 2 | Vasalunds IF[SWE D1-1] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [SWE D2-10]IK Brage | 1 - 1 | Sandvikens IF[SWE D2-10] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [SVK D2-4]Sport Podbrezova | 2 - 0 | Zlate Moravce[SVK D2-4] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [SWE D1-16]Falkenbergs FF | 2 - 4 | Halmstads[SWE D1-16] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | [NOR D2A-12]Moss | ? - ? | KFUM Oslo[NOR D2A-12] | tháng 1 | ||
30/01 19:00 | [SWE D2-13]Norrby IF | ? - ? | Trollhattan[SWE D2-13] | tháng 1 | ||
30/01 19:00 | KT | [SWE D1-15]IK Sirius FK | 5 - 0 | Gefle IF[SWE D1-15] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | [BUL D1-5]Beroe | ? - ? | Botev Plovdiv[BUL D1-5] | tháng 2 | ||
30/01 19:00 | KT | [SVK D1-12]FK Pohronie | 2 - 0 | MFK Ruzomberok[SVK D1-12] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | Chernomorets Burgas | 1 - 3 | Lokomotiv Plovdiv | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [POL D2-19]Hutnik Krakow | 2 - 1 | Podhale Nowy[POL D2-19] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [SER D2-12]Trajal Krusevac | 1 - 1 | Radnicki 1923 Kragujevac[SER D2-12] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [RUS PR-12]Ural Yekaterinburg | 2 - 0 | Avan Academy[RUS PR-12] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [POL D1-14]Belchatow | 1 - 4 | Rks Radomsko[POL D1-14] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [MKD D2East-4]Pehchevo | 1 - 1 | Kozuv[MKD D2East-4] | tháng 1 | |
30/01 19:00 | KT | [DEN D1-7]Herfolge Boldklub Koge | 0 - 2 | Brondby[DEN D1-7] | tháng 1 | |
30/01 19:30 | KT | [FIN D1-7]SJK Seinajoki | 3 - 1 | VPS Vaasa[FIN D1-7] | tháng 1 | |
30/01 19:30 | KT | [FIN D1-5]Ilves Tampere | 3 - 2 | KTP Kotka[FIN D1-5] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | First Vienna | 6 - 1 | Blau Weiss Linz | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SWE D1-12]Mjallby AIF | 0 - 0 | Landskrona BoIS[SWE D1-12] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SWE D1-15]Helsingborg IF | 1 - 0 | Torns IF[SWE D1-15] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SWE D1-6]Orebro | 1 - 0 | Degerfors IF[SWE D1-6] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | [AUS D3E-1]Wiener Sportklub | ? - ? | Lafnitz[AUS D3E-1] | tháng 1 | ||
30/01 20:00 | KT | [BOS PL-6]Zrinjski Mostar | 3 - 0 | Hnk Capljina[BOS PL-6] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SVK D1-3]MSK Zilina | 5 - 0 | Gks Jastrzebie[SVK D1-3] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SVK D1-9]Trencin | 1 - 1 | SKM Puchov[SVK D1-9] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [POL D1-8]Odra Opole | 3 - 3 | Kp Calisia Kalisz[POL D1-8] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [SLO D1-2]NK Olimpija Ljubljana | 0 - 1 | Levski Sofia[SLO D1-2] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | Vardar Negotino | 0 - 1 | Kadino | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [BUL D1-8]Tsarsko Selo | 1 - 1 | Hebar Pazardzhik[BUL D1-8] | tháng 1 | |
30/01 20:00 | KT | [POL D2-12]Pogon Siedlce | 1 - 3 | Polonia Warszawa[POL D2-12] | tháng 1 | |
30/01 20:30 | KT | [DEN D2B-12]Avarta | 1 - 1 | Dalum[DEN D2B-12] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | [AUS D3M-10]Deutschlandsberger Sc | ? - ? | Kapfenberg Superfund[AUS D3M-10] | tháng 1 | ||
30/01 21:00 | KT | [FIN D1-1]HJK Helsinki | 0 - 1 | KuPS[FIN D1-1] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [UZB D1-1]Pakhtakor Tashkent | 1 - 2 | Spartak Moscow[UZB D1-1] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [SWE D1-7]Djurgardens | 5 - 0 | Akropolis IF[SWE D1-7] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | Arsenal Tula | 4 - 1 | Sileks | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [RUS D1-17]Irtysh 1946 Omsk | 2 - 1 | Chertanovo Moscow[RUS D1-17] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [RUS D1-13]Chayka K Sr | 3 - 2 | Kf Drita Gjilan[RUS D1-13] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [UKR D1-1]Dynamo Kyiv | 1 - 2 | Ludogorets Razgrad[UKR D1-1] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [RUS PR-7]Dynamo Moscow | 4 - 2 | Slovan Bratislava[RUS PR-7] | tháng 1 | |
30/01 21:00 | KT | [RUS D1-1]Pari Nizhny Novgorod | 2 - 0 | NK Publikum Celje[RUS D1-1] | tháng 1 | |
30/01 21:30 | KT | [UKR D1-3]Desna Chernihiv | 3 - 1 | FK Shkendija 79[UKR D1-3] | tháng 1 | |
30/01 22:00 | KT | [LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius | 4 - 2 | Nevezis[LIT D1-2] | tháng 1 | |
30/01 22:30 | [NOR D2A-4]Kvik Halden | ? - ? | Strommen[NOR D2A-4] | tháng 1 | ||
30/01 22:30 | KT | [SVK D2-7]Msk Zilina B | 1 - 2 | Fotbal Trinec[SVK D2-7] | tháng 1 | |
30/01 23:00 | KT | [FIN D1-9]IFK Mariehamn | 3 - 0 | Ekenas IF Fotboll[FIN D1-9] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
30/01 15:30 | KT | [6]Neroca | 1 - 2 | Aizawl[6] | regular season | |
30/01 20:30 | KT | [3]Gokulam | 0 - 0 | Real Kashmir[3] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
30/01 16:00 | [A-7]Benesov | ? - ? | Domazlice[A-7] | |||
30/01 16:15 | [A-6]Motorlet Praha | ? - ? | Slavia Prague B[A-6] | |||
30/01 16:15 | [A-16]Fk Banik Sokolov | ? - ? | Fk Loko Vltavin[A-16] | |||
30/01 20:30 | [B-10]Slovan Velvary | ? - ? | Sokol Zapy[B-10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Australia West Premier Bam CNS |
||||||
30/01 16:00 | KT | [WAUS D1-9]Perth Glory Am | 1 - 2 | Rockingham City[WAUS D1-9] | bảng | |
30/01 18:00 | KT | [WAUS D1-3]Cockburn City | 1 - 5 | Inglewood United[WAUS D1-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
30/01 16:00 | [9]Banik Ostrava u19 | ? - ? | Zlin U19[9] | |||
30/01 16:30 | [14]Opava U19 | ? - ? | Pribram U19[14] | |||
30/01 17:00 | [8]Mlada Boleslav U19 | ? - ? | Viktoria Plzen U19[8] | |||
30/01 17:00 | [11]Synot Slovacko U19 | ? - ? | Brno U19[11] | |||
30/01 17:45 | [15]Mfk Karvina U19 | ? - ? | Meteor Praha U19[15] | |||
30/01 18:30 | [12]Hradec Kralove u19 | ? - ? | Sparta Praha U19[12] | |||
30/01 18:30 | [7]Sk Sigma Olomouc u19 | ? - ? | Slavia Praha u19[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
30/01 17:00 | KT | [15]Al Semawah | 0 - 0 | Baghdad[15] | 16 | |
30/01 18:00 | KT | [20]Alsinaat Alkahrabaiya | 0 - 0 | Naft Misan[20] | 16 | |
30/01 19:00 | KT | [19]Al Qasim Sport Club | 0 - 0 | Al Diwaniya[19] | 16 | |
30/01 19:15 | KT | [11]Al Kahrabaa | 2 - 2 | Arbil[11] | 16 | |
30/01 21:30 | KT | [18]Naft Al Basra | 1 - 0 | Al Karkh[18] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
30/01 17:00 | KT | [11]Thanh Hóa | 3 - 0 | Nam Định[11] | 3 | |
30/01 18:00 | [1]Hải Phòng | ? - ? | Hà Nội[1] | 3 | ||
30/01 19:15 | KT | [9]Sài Gòn FC | 1 - 0 | Sông Lam Nghệ An[9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
30/01 17:15 | KT | [9]Gaz Metan Medias | 1 - 1 | Clinceni[9] | 20 | |
30/01 19:15 | KT | [4]Sepsi | 2 - 2 | Voluntari[4] | 20 | |
31/01 01:15 | KT | [1]Steaua Bucuresti | 3 - 1 | Politehnica Iasi[1] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
30/01 17:30 | KT | [12]Kasimpasa | 0 - 1 | Kayserispor[12] | 22 | |
30/01 20:00 | KT | [15]Basaksehir FK | 1 - 5 | Hatayspor[15] | 22 | |
30/01 22:59 | KT | [2]Fenerbahce | 1 - 0 | Rizespor[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
30/01 17:30 | KT | [17]Osmanlispor | 1 - 0 | Keciorengucu[17] | 19 | |
30/01 20:00 | KT | [14]Adanaspor | 5 - 2 | Eskisehirspor[14] | 19 | |
30/01 22:59 | KT | [16]Balikesirspor | 0 - 2 | Tuzlaspor Kulubu[16] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
30/01 18:00 | KT | [5]Chaves | 0 - 1 | Feirense[5] | 18 | |
31/01 00:00 | KT | [12]UD Oliveirense | 0 - 3 | Vizela[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
30/01 18:00 | KT | [ICE PR-5]KR Reykjavik | 3 - 0 | Fram Reykjavik[ICE PR-5] | bảng | |
31/01 00:00 | KT | [ICE PR-12]Fjolnir | 2 - 3 | Fylkir[ICE PR-12] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
30/01 18:30 | KT | [A-15]Olbia | 1 - 2 | Alessandria[A-15] | ||
30/01 21:00 | KT | [A-11]Albinoleffe | 1 - 0 | Us Pergolettese[A-11] | ||
30/01 21:00 | KT | [A-6]Calcio Lecco | 1 - 0 | Livorno[A-6] | ||
30/01 21:00 | KT | [A-18]Piacenza | 0 - 2 | Pontedera[A-18] | ||
30/01 21:00 | KT | [A-3]Pro Vercelli | 0 - 0 | Pro Patria[A-3] | ||
30/01 23:30 | KT | [A-8]Carrarese | 0 - 1 | Pro Sesto[A-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
30/01 18:30 | KT | [C-16]As Calcio Potenza | 0 - 0 | Palermo[C-16] | ||
30/01 21:00 | KT | [C-6]Teramo | 2 - 1 | Bari[C-6] | ||
30/01 21:00 | KT | [C-1]Ternana | 3 - 1 | Paganese[C-1] | ||
30/01 21:00 | KT | [C-12]Virtus Francavilla | 3 - 1 | Turris Neapolis[C-12] | ||
30/01 23:30 | KT | [C-7]Foggia | 1 - 0 | Us Casertana 1908[C-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
30/01 18:30 | KT | [3]MTK Hungaria FC | 0 - 1 | Videoton Puskas Akademia[3] | 18 | |
30/01 20:45 | KT | [8]Mezokovesd-Zsory | 3 - 2 | Ujpesti TE[8] | 18 | |
30/01 22:59 | KT | [1]Ferencvarosi TC | 1 - 1 | Varda Se[1] | 18 | |
31/01 01:30 | KT | [2]Fehervar Videoton | 1 - 2 | Budapest Honved[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
30/01 18:30 | KT | [4]Teraktor-Sazi | 0 - 1 | Aluminium Arak[4] | 13 | |
30/01 19:00 | KT | [12]Mes Rafsanjan | 0 - 0 | Sanat-Naft[12] | 13 | |
30/01 20:25 | KT | [9]Persepolis | 2 - 1 | Mashin Sazi[9] | 13 | |
30/01 20:30 | KT | [2]Sepahan | 1 - 3 | Padideh Mashhad[2] | 13 | |
30/01 20:40 | KT | [5]Foolad Khozestan | 0 - 0 | Peykan[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
30/01 19:00 | KT | [4-20]Marino | 1 - 1 | Algeciras[4-20] | ||
30/01 21:45 | [2-19]Leioa | ? - ? | Arenas Club De Getxo[2-19] | |||
30/01 21:45 | KT | [2-3]Athletic Bilbao B | 2 - 0 | Portugalete[2-3] | ||
30/01 22:00 | KT | [1-13]Numancia | 1 - 1 | Sporting De Gijon B[1-13] | ||
30/01 22:00 | KT | [2-15]Osasuna B | 3 - 1 | Haro Deportivo[2-15] | ||
30/01 23:00 | KT | [2-5]SD Logrones | 0 - 1 | CD Izarra[2-5] | ||
30/01 23:30 | [3-4]Andorra CF | ? - ? | Ue Cornella[3-4] | |||
31/01 00:00 | KT | [3-7]Villarreal B | 0 - 1 | Cf La Nucia[3-7] | ||
31/01 00:00 | KT | [3-10]L'Hospitalet | 2 - 2 | UE Llagostera[3-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
30/01 19:00 | KT | [1]Hamburger | 3 - 1 | SC Paderborn 07[1] | 19 | |
30/01 19:00 | KT | [4]Holstein Kiel | 3 - 1 | Eintr. Braunschweig[4] | 19 | |
30/01 19:00 | KT | [13]SSV Jahn Regensburg | 1 - 1 | Darmstadt[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
30/01 19:00 | [N-12]Hannover 96 Am | ? - ? | Werder Bremen Am[N-12] | |||
30/01 19:00 | [N-17]Vfl Wolfsburg Youth | ? - ? | Atlas Delmenhorst[N-17] | |||
30/01 20:00 | KT | [W-20]LR Ahlen | 2 - 4 | Koln Youth[W-20] | ||
30/01 20:00 | [W-21]Bonner sc | ? - ? | SC Wiedenbruck[W-21] | |||
30/01 20:00 | [W-15]SV Lippstadt | ? - ? | TSV Alemannia Aachen[W-15] | |||
30/01 20:00 | KT | [W-10]RW Oberhausen | 2 - 3 | Sv Rodinghausen[W-10] | ||
30/01 20:00 | [W-4]Preuben Munster | ? - ? | Sv Straelen[W-4] | |||
30/01 20:00 | KT | [S-10]Bahlinger SC | 1 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[S-10] | ||
30/01 20:00 | KT | [S-4]Sv Elversberg | 3 - 3 | Bayern Alzenau[S-4] | ||
30/01 20:00 | KT | [S-8]08 Homburg | 4 - 4 | Ssv Ulm 1846[S-8] | ||
30/01 20:00 | [S-1]FSV Frankfurt | ? - ? | Tsv Steinbach Haiger[S-1] | |||
30/01 20:00 | KT | [S-9]Mainz Am | 1 - 1 | Kickers Offenbach[S-9] | ||
30/01 21:00 | [N-13]Ssv Jeddeloh | ? - ? | BSV Rehden[N-13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
30/01 19:00 | [S-17]Hapoel Azor | ? - ? | Shimshon Kafr Qasim[S-17] | |||
30/01 19:00 | [S-16]Hapoel Bnei Lod | ? - ? | Sport Club Dimona[S-16] | |||
30/01 19:00 | [S-3]Maccabi Herzliya | ? - ? | Ironi Or Yehuda[S-3] | |||
30/01 19:00 | [S-12]Maccabi Yavne | ? - ? | Hapoel Holon Yaniv[S-12] | |||
30/01 19:00 | [S-15]Maccabi Shaarayim | ? - ? | As Nordia Jerusalem[S-15] | |||
30/01 19:00 | [S-14]Sc Maccabi Ashdod | ? - ? | Hapoel Ashkelon[S-14] | |||
30/01 19:00 | [N-7]Hapoel Ironi Baka El Garbiya | ? - ? | Hapoel Bnei Arrara Ara[N-7] | |||
30/01 19:00 | [N-5]Maccabi Bnei Raina | ? - ? | Hapoel Kaukab[N-5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
30/01 19:00 | KT | Nairobi Star City | 1 - 2 | Kariobangi Sharks | 10 | |
30/01 19:00 | KT | Afc Leopards | 2 - 1 | Posta Rangers | 10 | |
30/01 19:00 | KT | Vihiga United | 1 - 1 | Sofapaka | 10 | |
30/01 19:00 | KT | Ulinzi Stars Nakuru | 0 - 0 | Kcb Sc | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
30/01 19:30 | KT | [7]Everton | 0 - 2 | Newcastle United[7] | 21 | |
30/01 22:00 | KT | [13]Crystal Palace | 1 - 0 | Wolves[13] | 21 | |
30/01 22:00 | KT | [19]West Bromwich | 2 - 2 | Fulham[19] | 21 | |
30/01 22:00 | KT | [1]Manchester City | 1 - 0 | Sheffield United[1] | 21 | |
31/01 00:30 | KT | [8]Arsenal | 0 - 0 | Manchester United[8] | 21 | |
31/01 03:00 | KT | [11]Southampton | 0 - 1 | Aston Villa[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
30/01 19:30 | KT | [1]Norwich City | 0 - 0 | Middlesbrough[1] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [22]Rotherham United | 1 - 3 | Swansea City[22] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [21]Derby County | 1 - 0 | Bristol City[21] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [10]Blackburn Rovers | 1 - 0 | Luton Town[10] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [14]Huddersfield Town | 1 - 1 | Stoke City[14] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [19]Birmingham | 1 - 1 | Coventry[19] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [4]Brentford | 7 - 2 | Wycombe Wanderers[4] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [20]Nottingham Forest | 0 - 0 | Barnsley[20] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [23]Sheffield Wed | 1 - 0 | Preston North End[23] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [16]Cardiff City | 1 - 1 | Millwall[16] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
30/01 19:30 | [5]Ahironas Liopetriou | ? - ? | Akritas Chloraka[5] | |||
30/01 19:30 | [7]Alki Oroklini | ? - ? | PAEEK Keryneias[7] | |||
30/01 19:30 | [4]Omonia Aradippou | ? - ? | Asil Lysi[4] | |||
30/01 19:30 | [1]Othellos Athienou | ? - ? | Onisilos Sotiras[1] | |||
30/01 19:30 | [18]Thoi Lakatamias | ? - ? | Agia Napa[18] | |||
30/01 19:30 | [17]Xylotympou | ? - ? | Anagenisis Dherina[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
30/01 19:40 | KT | [14]Al Faisaly Harmah | 0 - 0 | Al Taawon[14] | 16 | |
30/01 20:00 | KT | [8]Abha | 2 - 3 | Al Shabab Ksa[8] | 16 | |
30/01 22:00 | KT | [7]Al-Ettifaq | 2 - 0 | Al Ittihad[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
30/01 19:45 | KT | [10]Skenderbeu Korca | 0 - 4 | KS Perparimi Kukesi[10] | 17 | |
30/01 19:45 | KT | [7]Kastrioti Kruje | 1 - 0 | Ks Bylis[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
30/01 19:45 | KT | [1]Trikala | 1 - 3 | PAE Levadiakos[1] | regular season | |
30/01 19:45 | KT | [5]Xanthi | 0 - 0 | Kissamikos[5] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
30/01 20:00 | KT | [(C)-13]Ca Progreso | 0 - 4 | Liverpool P.[(C)-13] | clausura | |
31/01 04:00 | KT | [(C)-16]Deportivo Maldonado | 3 - 1 | Ca Rentistas[(C)-16] | clausura | |
31/01 07:00 | KT | [(C)-9]Nacional Montevideo | 2 - 1 | Wanderers FC[(C)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
30/01 20:00 | KT | [15]Eibar | 0 - 2 | Sevilla[15] | 21 | |
30/01 22:15 | KT | [2]Real Madrid | 1 - 2 | Levante[2] | 21 | |
31/01 00:30 | KT | [14]Valencia | 1 - 0 | Elche[14] | 21 | |
31/01 03:00 | KT | [5]Villarreal | 1 - 1 | Real Sociedad[5] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
30/01 20:00 | KT | [20]Ascoli | 2 - 1 | Brescia[20] | 20 | |
30/01 20:00 | KT | [1]Empoli | 3 - 1 | Frosinone[1] | 20 | |
30/01 20:00 | KT | [18]Virtus Entella | 1 - 2 | Cosenza[18] | 20 | |
30/01 20:00 | KT | [8]Pordenone | 1 - 1 | Lecce[8] | 20 | |
30/01 22:00 | KT | [11]Pisa | 1 - 0 | Reggiana[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
30/01 20:00 | KT | [13]Larisa | 0 - 0 | Volos Nfc[13] | regular season | |
30/01 22:15 | KT | [6]Asteras Tripolis | 2 - 1 | Aris Thessaloniki[6] | regular season | |
31/01 00:30 | KT | [5]Panathinaikos | 0 - 0 | Lamia[5] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
30/01 20:00 | KT | [7]Sunderland | 2 - 2 | Gillingham[7] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [11]Oxford United | 1 - 0 | Fleetwood Town[11] | 27 | |
30/01 22:00 | [15]Blackpool | ? - ? | Burton Albion FC[15] | 27 | ||
30/01 22:00 | KT | [13]Plymouth Argyle | 2 - 2 | Accrington Stanley[13] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [2]Hull City | 1 - 0 | Swindon[2] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [17]Shrewsbury Town | 2 - 0 | Peterborough United[17] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [21]AFC Wimbledon | 0 - 2 | Milton Keynes Dons[21] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [1]Lincoln City | 0 - 1 | Doncaster Rovers[1] | 27 | |
30/01 22:00 | [20]Northampton Town | ? - ? | Wigan Athletic[20] | 27 | ||
30/01 22:00 | KT | [9]Crewe Alexandra | 1 - 1 | Ipswich[9] | 27 | |
30/01 22:00 | KT | [19]Bristol Rovers | 1 - 2 | Rochdale[19] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
30/01 20:00 | KT | [6]Carlisle | 1 - 0 | Exeter City[6] | ||
30/01 22:00 | KT | [15]Oldham Athletic | 2 - 1 | Salford City[15] | ||
30/01 22:00 | KT | [18]Bradford AFC | 2 - 1 | Barrow[18] | ||
30/01 22:00 | KT | [20]Harrogate Town | 2 - 1 | Newport County[20] | ||
30/01 22:00 | KT | [1]Cambridge United | 3 - 1 | Crawley Town[1] | ||
30/01 22:00 | KT | [23]Grimsby Town | 1 - 2 | Stevenage Borough[23] | ||
30/01 22:00 | [11]Walsall | ? - ? | Mansfield Town[11] | |||
30/01 22:00 | KT | [3]Morecambe | 0 - 1 | Tranmere Rovers[3] | ||
30/01 22:00 | KT | [2]Forest Green Rovers | 0 - 0 | Cheltenham Town[2] | ||
30/01 22:00 | KT | [16]Port Vale | 5 - 1 | Southend United[16] | ||
30/01 22:00 | KT | [19]Bolton Wanderers | 2 - 0 | Leyton Orient[19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
30/01 20:00 | [13]Uerdingen | ? - ? | Hansa Rostock[13] | 22 | ||
30/01 20:00 | KT | [4]Turkgucu Munchen | 0 - 2 | SV Waldhof Mannheim[4] | 22 | |
30/01 20:00 | KT | [17]Kaiserslautern | 0 - 1 | SV Wehen Wiesbaden[17] | 22 | |
30/01 20:00 | KT | [16]SpVgg Unterhaching | 0 - 1 | Ingolstadt 04[16] | 22 | |
30/01 20:00 | KT | [6]Sc Verl | 3 - 1 | Sv Meppen[6] | 22 | |
30/01 20:00 | [14]Viktoria Koln | ? - ? | 1. Magdeburg[14] | 22 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
30/01 20:00 | KT | [11]SBV Excelsior | 4 - 4 | Den Bosch[11] | 22 | |
30/01 22:30 | KT | [20]Dordrecht 90 | 0 - 5 | Roda JC Kerkrade[20] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
30/01 20:00 | KT | [13]Teplice | 2 - 2 | Mfk Karvina[13] | 17 | |
30/01 22:00 | KT | [10]Pardubice | 1 - 0 | Pribram[10] | 17 | |
30/01 22:00 | KT | [4]Synot Slovacko | 0 - 0 | Budejovice[4] | 17 | |
31/01 00:30 | KT | [3]Sparta Praha | 0 - 1 | Bohemians 1905[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
30/01 20:00 | KT | [11]U.s.monastir | 4 - 0 | Us Tataouine[11] | 11 | |
30/01 20:00 | KT | [10]C. A. Bizertin | 0 - 0 | J.s. Kairouanaise[10] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
30/01 20:00 | KT | [10]Sirens | 2 - 1 | Floriana[10] | 18 | |
30/01 20:00 | KT | [2]Hibernians FC | 2 - 0 | Tarxien Rainbows[2] | 18 | |
31/01 00:00 | KT | [16]Senglea Athletic | 0 - 1 | Hamrun Spartans[16] | 18 | |
31/01 00:00 | KT | [8]Gudja United | 0 - 1 | Zejtun Corinthians[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
30/01 20:00 | KT | [6]Qrendi | 2 - 6 | Zebbug Rangers[6] | 18 | |
31/01 00:00 | KT | [5]Pieta Hotspurs | 0 - 3 | Swieqi United[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
30/01 20:00 | KT | Les Elephants | 1 - 1 | Olympique Star | 19 | |
30/01 20:00 | KT | Aigle Noir | 3 - 2 | Rukinzo | 19 | |
30/01 20:00 | KT | Kayanza Utd | 4 - 1 | Bujumbura City | 19 | |
30/01 21:00 | KT | Athletico Olympic | 1 - 1 | Bumamuru | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
30/01 20:10 | KT | [6]Masafi | 0 - 2 | Emirate[6] | 10 | |
30/01 20:10 | KT | [10]Masfut | 1 - 0 | Al Hamriyah[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
30/01 20:15 | KT | [3]Al Msnaa | 1 - 1 | Al Ittehad Salalah[3] | 8 | |
30/01 20:15 | KT | [10]Sohar Club | 0 - 1 | AL-Nahda[10] | 8 | |
30/01 22:30 | KT | Al Seeb | 4 - 0 | Muscat | 8 | |
30/01 23:30 | KT | [7]Al Rustaq | 0 - 0 | Al Nasr (OMA)[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
30/01 20:30 | [1]AFC Amsterdam | ? - ? | IJsselmeervogels[1] | |||
30/01 20:30 | [17]Noordwijk | ? - ? | Rijnsburgse Boys[17] | |||
30/01 21:00 | [15]Excelsior Maassluis | ? - ? | TEC[15] | |||
30/01 21:00 | [7]Kozakken Boys | ? - ? | VV Katwijk[7] | |||
30/01 21:00 | [3]Spakenburg | ? - ? | Gelders Veenendaalse VV[3] | |||
30/01 21:30 | [9]HHC Hardenberg | ? - ? | Volendam Am[9] | |||
30/01 21:30 | [14]Jong Sparta Rotterdam | ? - ? | Koninklijke Hfc[14] | |||
30/01 21:30 | [4]Quick Boys | ? - ? | Scheveningen[4] | |||
31/01 00:00 | [18]de Treffers | ? - ? | ASWH[18] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
30/01 20:30 | KT | [5]Orlando Pirates | 2 - 1 | Kaizer Chiefs FC[5] | 14 | |
30/01 22:00 | KT | [15]Black Leopards | 0 - 3 | Ts Galaxy[15] | 14 | |
30/01 22:00 | KT | [6]Lamontville Golden Arrows | 2 - 1 | Maritzburg United[6] | 14 | |
30/01 22:00 | KT | [13]Bloemfontein Celtic | 1 - 0 | Marumo Gallants[13] | 14 | |
30/01 22:00 | KT | [2]Supersport United | 1 - 1 | Moroka Swallows[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
30/01 20:30 | KT | [5]Jdr Stars | 1 - 0 | Uthongathi[5] | 12 | |
30/01 20:30 | KT | [2]Jomo Cosmos | 1 - 2 | Free State Stars[2] | 12 | |
30/01 20:30 | KT | [7]Real Kings | 1 - 0 | Cape Umoya United[7] | 12 | |
30/01 20:30 | KT | [1]Sekhukhune United | 1 - 1 | Pretoria Univ[1] | 12 | |
30/01 20:30 | KT | [13]Steenberg United | 1 - 1 | Polokwane City[13] | 12 | |
30/01 20:30 | KT | [10]Ts Sporting | 2 - 0 | Ajax Cape Town[10] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
30/01 20:30 | KT | [6]Om Medea | 2 - 1 | Aso Chlef[6] | 11 | |
30/01 20:30 | KT | [12]Rc Relizane | 0 - 0 | Wa Tlemcen[12] | 11 | |
30/01 20:30 | KT | [2]Cr Belouizdad | 1 - 1 | Es Setif[2] | 11 | |
30/01 20:30 | KT | [11]Paradou Ac | 0 - 0 | As Ain Mlila[11] | 11 | |
30/01 20:30 | KT | [19]Cs Constantine | 2 - 0 | Nc Magra[19] | 11 | |
30/01 21:00 | KT | [3]Mc Alger | 1 - 1 | Us Biskra[3] | 11 | |
30/01 21:00 | KT | [10]Mc Oran | 2 - 1 | Js Saoura[10] | 11 | |
30/01 21:00 | KT | [9]Js Kabylie | 1 - 0 | Jsm Skikda[9] | 11 | |
30/01 21:00 | KT | [20]Ca Bordj Bou Arreridj | 1 - 2 | Na Hussein Dey[20] | 11 | |
30/01 21:00 | KT | [17]Usm Bel Abbes | 1 - 1 | Usm Alger[17] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
30/01 20:30 | KT | [11]Khor Fakkan | 2 - 2 | Al Ain[11] | 14 | |
30/01 20:30 | KT | [6]Al Ahli Dubai | 2 - 0 | Ittihad Kalba[6] | 14 | |
30/01 23:15 | KT | [3]Banni Yas | 0 - 2 | Al-Wasl[3] | 14 | |
30/01 23:15 | KT | [1]Al-Sharjah | 3 - 2 | Ahli Al-Fujirah[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
30/01 20:30 | KT | Savoia 1908 | 1 - 1 | Asd Lanusei Calcio | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
30/01 20:45 | [10]Malkia | ? - ? | East Riffa[10] | |||
30/01 23:15 | KT | [8]Busaiteen | 1 - 2 | Al-Riffa[8] | 8 | |
30/01 23:15 | KT | [3]Manama Club | 2 - 0 | Al-Najma[3] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
30/01 21:00 | KT | [6]Doxa Katokopias | 1 - 0 | EN Paralimni[6] | 22 | |
30/01 23:30 | KT | [1]Apollon Limassol FC | 1 - 0 | APOEL Nicosia[1] | 22 | |
31/01 00:00 | [6]Doxa Katokopias | ? - ? | Omonia Nicosia FC[6] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
30/01 21:00 | KT | [13]Bologna | 1 - 2 | AC Milan[13] | 20 | |
31/01 00:00 | KT | [10]Sampdoria | 0 - 2 | Juventus[10] | 20 | |
31/01 02:45 | KT | [2]Inter Milan | 4 - 0 | Benevento[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
30/01 21:00 | KT | [2]Toulouse | 3 - 2 | Clermont Foot[2] | 22 | |
30/01 21:00 | KT | [1]ES Troyes AC | 3 - 1 | Auxerre[1] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [13]Ajaccio | 2 - 1 | Grenoble[13] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [9]Amiens | 1 - 0 | Chateauroux[9] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [18]Chambly | 4 - 2 | Caen[18] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [15]Guingamp | 2 - 3 | Pau FC[15] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [17]Nancy | 1 - 1 | Paris Fc[17] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [11]Chamois Niortais | 0 - 0 | Le Havre[11] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [16]Rodez Aveyron | 1 - 1 | Sochaux[16] | 22 | |
31/01 01:00 | KT | [8]Valenciennes | 1 - 0 | Dunkerque[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
30/01 21:00 | KT | [B-14]Fermana | 1 - 1 | Sudtirol[B-14] | ||
30/01 21:00 | KT | [B-13]Gubbio | 1 - 2 | Sambenedettese[B-13] | ||
30/01 21:00 | KT | [B-11]Triestina | 2 - 1 | Cesena[B-11] | ||
30/01 21:00 | KT | [B-9]Usd Virtus Verona | 3 - 1 | Imolese[B-9] | ||
30/01 23:00 | KT | [B-19]Ravenna | 1 - 1 | Legnago Salus[B-19] | ||
30/01 23:30 | KT | [B-16]Vis Pesaro | 1 - 0 | Modena[B-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
30/01 21:00 | KT | [14]Warta Poznan | 1 - 0 | Cracovia Krakow[14] | 15 | |
30/01 23:30 | KT | [8]Lechia Gdansk | 0 - 2 | Jagiellonia Bialystok[8] | 15 | |
31/01 02:00 | KT | [5]Gornik Zabrze | 1 - 1 | Lech Poznan[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
30/01 21:00 | KT | [2]ZNK Osijek | 1 - 0 | Istra 1961[2] | 18 | |
30/01 23:05 | KT | [1]Dinamo Zagreb | 1 - 2 | HNK Sibenik[1] | 18 | |
31/01 01:10 | KT | [5]Hajduk Split | 0 - 1 | NK Lokomotiva Zagreb[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
30/01 21:00 | KT | [1]Mumbai City | 1 - 2 | Northeast United[1] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
30/01 21:00 | KT | ASS Association Sportive de Sale | 1 - 0 | Js Soualem | 8 | |
30/01 21:00 | KT | Tas De Casablanca | 0 - 4 | Olympique Dcheira | 8 | |
30/01 23:15 | KT | [14]Kawkab de Marrakech | 2 - 1 | Wydad Fes[14] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
30/01 21:30 | KT | [1]Bayern Munich | 4 - 1 | Hoffenheim[1] | 19 | |
30/01 21:30 | KT | [7]Borussia Dortmund | 3 - 1 | Augsburg[7] | 19 | |
30/01 21:30 | KT | [6]Eintr Frankfurt | 3 - 1 | Hertha Berlin[6] | 19 | |
30/01 21:30 | KT | [8]Union Berlin | 1 - 1 | Monchengladbach[8] | 19 | |
30/01 21:30 | KT | [13]Werder Bremen | 1 - 1 | Schalke 04[13] | 19 | |
31/01 00:30 | KT | [2]RB Leipzig | 1 - 0 | Bayer Leverkusen[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
30/01 21:30 | [4]Barry Town Afc | ? - ? | Bala Town[4] | 11 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
30/01 21:30 | KT | Academica Lobito | 3 - 0 | Wiliete | 7 | |
30/01 21:30 | KT | Interclube Luanda | 0 - 1 | Sporting Cabinda | 7 | |
30/01 22:30 | KT | Petro Atletico De Luanda | 0 - 0 | Recreativo Caala | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
30/01 21:55 | KT | Al Fahaheel Sc | 3 - 1 | Khaitan | championship decider 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
30/01 22:00 | KT | [12]Real Oviedo | 0 - 1 | Albacete[12] | 23 | |
31/01 00:15 | KT | [19]Alcorcon | 0 - 1 | Malaga[19] | 23 | |
31/01 02:30 | KT | [2]Mallorca | 1 - 0 | Girona[2] | 23 | |
31/01 03:00 | KT | [3]Almeria | 3 - 1 | CD Castellon[3] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
30/01 22:00 | KT | [2]Celtic | 1 - 2 | St Mirren[2] | 13 | |
30/01 22:00 | KT | [5]Livingston | 0 - 0 | Aberdeen[5] | 21 | |
30/01 22:00 | KT | [6]Dundee United | 0 - 2 | Hibernian FC[6] | 25 | |
30/01 22:00 | KT | [7]Kilmarnock | 2 - 3 | St Johnstone[7] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
30/01 22:00 | KT | [23]Barnet | 0 - 2 | Torquay United[23] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [9]Boreham Wood | 1 - 2 | Eastleigh[9] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [17]Dagenham and Redbridge | 2 - 2 | Chesterfield[17] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [6]Halifax Town | 2 - 3 | Maidenhead United[6] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [3]Hartlepool United FC | 1 - 0 | Sutton United[3] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [19]Kings Lynn | 0 - 2 | Wrexham[19] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [21]Weymouth | 0 - 1 | Notts County[21] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [16]Woking | 1 - 4 | Stockport County[16] | 22 | |
30/01 22:00 | KT | [20]Yeovil Town | 3 - 1 | Dover Athletic[20] | 22 | |
31/01 00:20 | KT | [14]Bromley | 2 - 0 | Aldershot Town[14] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
30/01 22:00 | [11]Chelmsford City | ? - ? | Hemel Hempstead Town[11] | |||
30/01 22:00 | [14]Chippenham Town | ? - ? | Eastbourne Borough[14] | |||
30/01 22:00 | [18]Concord Rangers | ? - ? | Slough Town[18] | |||
30/01 22:00 | [12]Dulwich Hamlet | ? - ? | Tonbridge Angels[12] | |||
30/01 22:00 | [8]Ebbsfleet United | ? - ? | Oxford City[8] | |||
30/01 22:00 | [9]Havant and Waterlooville | ? - ? | Braintree Town[9] | |||
30/01 22:00 | [4]Hungerford Town | ? - ? | Billericay Town[4] | |||
30/01 22:00 | [10]Maidstone United | ? - ? | Bath City[10] | |||
30/01 22:00 | [3]St Albans City | ? - ? | Dorking[3] | |||
30/01 22:00 | [21]Welling United | ? - ? | Hampton & Richmond[21] | |||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
30/01 22:00 | [4]Boston United | ? - ? | Hereford[4] | |||
30/01 22:00 | [2]Chester FC | ? - ? | Darlington[2] | |||
30/01 22:00 | [9]Chorley | ? - ? | Blyth Spartans[9] | |||
30/01 22:00 | [11]Farsley Celtic | ? - ? | Brackley Town[11] | |||
30/01 22:00 | [10]Gateshead | ? - ? | Alfreton Town[10] | |||
30/01 22:00 | [1]Gloucester City | ? - ? | Southport FC[1] | |||
30/01 22:00 | [20]Guiseley | ? - ? | Bradford Park Avenue[20] | |||
30/01 22:00 | [5]Kidderminster | ? - ? | AFC Fylde[5] | |||
30/01 22:00 | [8]Leamington | ? - ? | AFC Telford United[8] | |||
30/01 22:00 | [12]Spennymoor Town | ? - ? | Kettering Town[12] | |||
30/01 22:00 | [7]York City | ? - ? | Curzon Ashton[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
30/01 22:00 | [11]Gosport Borough | ? - ? | Chesham United[11] | |||
30/01 22:00 | [16]Harrow Borough | ? - ? | Truro City[16] | |||
30/01 22:00 | [14]Hartley Wintney | ? - ? | Walton Casuals[14] | |||
30/01 22:00 | [9]Hendon | ? - ? | Salisbury City[9] | |||
30/01 22:00 | [1]Poole Town | ? - ? | Beaconsfield Sycob[1] | |||
30/01 22:00 | [6]Swindon Supermarine | ? - ? | Farnborough Town[6] | |||
30/01 22:00 | [8]Taunton Town | ? - ? | Hayes&Yeading[8] | |||
30/01 22:00 | [15]Weston Super Mare | ? - ? | Dorchester Town[15] | |||
30/01 22:00 | [13]Wimborne Town | ? - ? | Tiverton Town[13] | |||
30/01 22:00 | [17]Yate Town | ? - ? | Metropolitan Police[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
30/01 22:00 | [19]Ashton United | ? - ? | Whitby Town[19] | |||
30/01 22:00 | [20]Bamber Bridge | ? - ? | Morpeth Town[20] | |||
30/01 22:00 | [2]Basford Utd | ? - ? | Witton Albion[2] | |||
30/01 22:00 | [12]Lancaster City | ? - ? | Hyde United[12] | |||
30/01 22:00 | [8]Matlock Town | ? - ? | Atherton Collieries[8] | |||
30/01 22:00 | [1]Mickleover Sports | ? - ? | Nantwich Town[1] | |||
30/01 22:00 | [14]Radcliffe Borough | ? - ? | Scarborough[14] | |||
30/01 22:00 | [6]South Shields | ? - ? | Gainsborough Trinity[6] | |||
30/01 22:00 | [22]Stafford Rangers | ? - ? | Buxton FC[22] | |||
30/01 22:00 | [18]Stalybridge Celtic | ? - ? | Grantham Town[18] | |||
30/01 22:00 | [4]Warrington Town AFC | ? - ? | Fc United Of Manchester[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
30/01 22:00 | KT | [6]Ayr Utd | 4 - 1 | Alloa Athletic[6] | 12 | |
30/01 22:00 | KT | [1]Hearts | 1 - 0 | Dunfermline[1] | 12 | |
30/01 22:00 | [8]Inverness C.T. | ? - ? | Queen of South[8] | |||
30/01 22:00 | KT | [5]Greenock Morton | 0 - 1 | Arbroath[5] | 12 | |
30/01 22:00 | KT | [4]Raith Rovers | 3 - 1 | Dundee[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
30/01 22:00 | [9]Albion Rovers | ? - ? | Edinburgh City[9] | |||
30/01 22:00 | [7]Annan Athletic | ? - ? | Elgin City[7] | |||
30/01 22:00 | [1]Queens Park | ? - ? | Stirling Albion[1] | |||
30/01 22:00 | [6]Stenhousemuir | ? - ? | Cowdenbeath[6] | |||
30/01 22:00 | [3]Stranraer | ? - ? | Brechin City[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
30/01 22:00 | KT | [6]Cliftonville | 1 - 1 | Glenavon Lurgan[6] | 18 | |
30/01 22:00 | KT | [4]Coleraine | 2 - 1 | Crusaders FC[4] | 18 | |
30/01 22:00 | [1]Linfield FC | ? - ? | Dungannon Swifts[1] | |||
30/01 22:00 | KT | [10]Portadown FC | 0 - 2 | Warrenpoint Town[10] | 18 | |
31/01 00:30 | KT | [12]Carrick Rangers | 0 - 2 | Ballymena United[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
30/01 22:00 | KT | [16]El Mokawloon | 2 - 1 | Enppi[16] | 10 | |
31/01 00:30 | KT | [14]El Ismaily | 1 - 1 | Pyramids[14] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
30/01 22:00 | KT | [15]Akwa United | 1 - 0 | Kano Pillars[15] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
30/01 22:00 | KT | U.M. Escobedo | 0 - 2 | CD Tropezon | ||
30/01 23:00 | KT | Valle de Egues | 1 - 1 | Cd Huarte | ||
30/01 23:00 | KT | Cd Agoncillo | 2 - 1 | Cd Arnedo | ||
30/01 23:00 | KT | CD Olimpic Xativa | 2 - 2 | Eldense | ||
30/01 23:00 | KT | Real Avila CF | 1 - 3 | Gimnastica Segoviana | ||
30/01 23:30 | KT | SD Gernika | 2 - 0 | JD Somorrostro | ||
31/01 00:00 | KT | Xerez CD | 2 - 1 | Atletico Antoniano | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
30/01 22:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 | 0 - 1 | Juarez U20 | clausura 4 | |
30/01 22:00 | KT | Cruz Azul U20 | 0 - 0 | Queretaro U20 | clausura 4 | |
31/01 00:30 | KT | Pumas Unam U20 | 0 - 2 | Atlas U20 | clausura 4 | |
31/01 06:45 | KT | Club Tijuana U20 | 1 - 2 | Deportivo Toluca Mexiquense U20 | clausura 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
30/01 22:00 | KT | King Faisal Babes | 4 - 3 | Berekum Chelsea | 11 | |
31/01 01:00 | KT | Accra Hearts Of Oak | 0 - 2 | Great Olympics | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
30/01 22:15 | KT | [10]KV Mechelen | 0 - 0 | Genk[10] | 23 | |
31/01 00:30 | KT | [7]Oud Heverlee | 0 - 1 | Beerschot AC[7] | 23 | |
31/01 00:30 | KT | [13]AS Eupen | 1 - 1 | Royal Excel Mouscron[13] | 23 | |
31/01 02:45 | KT | [14]Kortrijk | 1 - 3 | Sporting Charleroi[14] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
30/01 22:30 | KT | [14]CD Nacional | 2 - 1 | Famalicao[14] | 16 | |
31/01 01:00 | KT | [13]Desportivo de Tondela | 2 - 0 | SC Farense[13] | 16 | |
31/01 03:30 | KT | [11]Portimonense | 1 - 2 | Boavista[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
30/01 22:30 | KT | [10]Heracles Almelo | 1 - 0 | Groningen[10] | 20 | |
31/01 00:45 | KT | [8]Utrecht | 3 - 3 | Zwolle[8] | 20 | |
31/01 02:00 | KT | [13]Fortuna Sittard | 3 - 2 | VVV Venlo[13] | 20 | |
31/01 03:00 | KT | [3]Vitesse Arnhem | 1 - 1 | RKC Waalwijk[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
30/01 22:59 | KT | [11]Rheindorf Altach | 2 - 1 | Sturm Graz[11] | 15 | |
30/01 22:59 | KT | [10]SV Ried | 0 - 0 | Trenkwalder Admira[10] | 15 | |
30/01 22:59 | KT | [9]TSV Hartberg | 0 - 3 | Red Bull Salzburg[9] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
30/01 22:59 | KT | [57]Mali | 0 - 0 | Congo[57] | quarter finals | |
31/01 02:00 | KT | [60]Democratic Rep Congo | 1 - 2 | Cameroon[60] | quarter finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
30/01 23:00 | KT | [11]Montpellier | 1 - 2 | Lens[11] | 22 | |
31/01 03:00 | [6]Marseille | ? - ? | Stade Rennais FC[6] | 22 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
30/01 23:45 | KT | [7]Maccabi Netanya | 3 - 0 | Ashdod MS[7] | 18 | |
31/01 00:50 | [3]Maccabi Petah Tikva FC | ? - ? | Beitar Jerusalem[3] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
31/01 00:15 | [10]Vaduz | ? - ? | Luzern[10] | 17 | ||
31/01 02:30 | KT | [3]St. Gallen | 2 - 3 | Zurich[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
31/01 01:30 | KT | [2]Americano Rj | 3 - 0 | America Rj[2] | 1st groupo | |
31/01 01:30 | KT | [3]Cabofriense Rj | 1 - 0 | Nova Iguacu[3] | 1st groupo | |
31/01 01:30 | KT | Friburguense Rj | 1 - 2 | Sampaio Correa Rj | 1st groupo 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
31/01 01:30 | [13]Dessel Sport | ? - ? | Royal Knokke[13] | |||
31/01 01:30 | [1]Thes Sport Tessenderlo | ? - ? | Patro Eisden[1] | |||
31/01 02:00 | [4]Kfc Mandel United | ? - ? | Urs Lixhe Lanaye[4] | |||
31/01 02:00 | [9]Royal Olympic Club Charleroi | ? - ? | Roeselare[9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
31/01 02:00 | KT | [(a)-16]Patriotas | 1 - 1 | Boyaca Chico[(a)-16] | apertura | |
31/01 04:00 | KT | [(a)-11]Aguilas Doradas | 0 - 2 | Independiente Santa Fe[(a)-11] | apertura | |
31/01 06:05 | KT | [(a)-6]Atletico Nacional | 5 - 2 | Deportivo Pereira[(a)-6] | apertura | |
31/01 08:10 | KT | [(a)-1]Atletico Junior Barranquilla | 2 - 1 | America de Cali[(a)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
31/01 02:00 | KT | [(a)-10]Fortaleza CEIF | 3 - 4 | Atletico Huila[(a)-10] | apertura | |
31/01 03:00 | KT | [(a)-2]Orsomarso | 0 - 0 | Llaneros FC[(a)-2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
31/01 02:00 | KT | Sinnamary | 1 - 1 | Franciscain | 1/64 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
31/01 02:00 | KT | Floresta/ce | 0 - 1 | Mirassol | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
31/01 02:45 | KT | [6]Standard Wetteren | 0 - 2 | St Gilloise[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
31/01 03:00 | KT | [BRA D1-5]Palmeiras | 1 - 0 | Santos[BRA D1-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
31/01 03:00 | [8]Curico Unido | ? - ? | Santiago Wanderers[8] | |||
31/01 03:00 | [10]Everton CD | ? - ? | Palestino[10] | |||
31/01 05:00 | KT | [9]O Higgins | 2 - 0 | Univ Catolica[9] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
31/01 03:00 | KT | [group-2]Remo Belem (PA) | 2 - 3 | Vila Nova (GO)[group-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
31/01 03:10 | KT | Ca Atlas | 2 - 0 | Deportivo Paraguayo | upgrade playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
31/01 04:00 | KT | [(a)-12]Limon | 0 - 0 | AD grecia[(a)-12] | clausura | |
31/01 06:00 | KT | [(a)-2]Ad San Carlos | 0 - 0 | Sporting San Jose[(a)-2] | clausura | |
31/01 08:00 | KT | [(a)-11]Herediano | 1 - 1 | Alajuelense[(a)-11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
31/01 07:00 | KT | [4]Hamilton Wanderers Sc | 1 - 1 | Canterbury United[4] | 10 | |
31/01 08:00 | KT | [6]Hawkes Bay United | 0 - 4 | Auckland City[6] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
31/01 07:30 | KT | Rangers Talca | 0 - 2 | Melipilla | playoff semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Nicaragua Apertura league |
||||||
31/01 08:00 | KT | [(a)-9]Jalapa | 2 - 0 | Walter Ferretti[(a)-9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp