Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chinese Taipei Intercity League |
||||||
28/04 15:00 | KT | [7]Ntupes | 0 - 3 | Taichung Futuro[7] | 6 | |
28/04 15:00 | KT | Taiwan Cpc | 2 - 3 | Tainan City | 6 | |
28/04 18:00 | KT | [6]Tatung | 3 - 2 | Hang Yuen[6] | 6 | |
28/04 18:00 | KT | [8]Taicheng Lions | 0 - 5 | Taiwan Power[8] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||||||
28/04 16:00 | KT | [JPN D1-6]Vissel Kobe | 0 - 0 | Oita Trinita[JPN D1-6] | bảng | |
28/04 16:00 | KT | [JPN D1-11]Urawa Red Diamonds | 0 - 0 | Shonan Bellmare[JPN D1-11] | bảng | |
28/04 16:00 | KT | [JPN D1-19]Vegalta Sendai | 2 - 5 | Yokohama F Marinos[JPN D1-19] | bảng | |
28/04 17:00 | KT | [JPN D1-3]Sagan Tosu | 2 - 2 | Kashima Antlers[JPN D1-3] | bảng | |
28/04 17:00 | KT | [JPN D1-14]Consadole Sapporo | 1 - 1 | Avispa Fukuoka[JPN D1-14] | bảng | |
28/04 17:00 | KT | [JPN D1-10]Tokushima Vortis | 1 - 1 | Tokyo[JPN D1-10] | bảng | |
28/04 17:00 | KT | [JPN D1-20]Yokohama FC | 2 - 0 | Kashiwa Reysol[JPN D1-20] | bảng | |
28/04 17:00 | KT | [JPN D1-16]Shimizu S-Pulse | 1 - 2 | Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-16] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
28/04 16:00 | KT | [7]Kaspyi Aktau | 2 - 1 | Tobol Kostanai[7] | 8 | |
28/04 18:00 | KT | [1]Astana | 1 - 0 | Akzhayik Oral[1] | 8 | |
28/04 19:00 | KT | [3]Taraz | 3 - 1 | FK Aktobe Lento[3] | 8 | |
28/04 21:00 | KT | [14]Arys | 1 - 2 | FK Atyrau[14] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
28/04 16:00 | KT | [14]Olimpic Donetsk U21 | 2 - 1 | Zorya U21[14] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
28/04 16:00 | KT | [AUS CGP-2]Canberra | 2 - 2 | Belconnen United[AUS CGP-2] | qual | |
28/04 16:00 | KT | Goulburn Valley Suns | 0 - 3 | Sydenham Park | qual | |
28/04 16:05 | KT | Monaro Panthers | 12 - 0 | Wagga City Wanderers | qual | |
28/04 16:30 | KT | Kahibah | 2 - 4 | Charleston City Blues | qual | |
28/04 16:30 | KT | Avondale Heights | 2 - 0 | Yarraville | qual | |
28/04 16:35 | KT | Mornington | 1 - 1 | Eastern Lions Sc | qual | |
28/04 16:35 | KT | North Geelong Warriors | 6 - 1 | Keilor Park Sc | qual | |
28/04 16:35 | KT | Rockdale City Suns | 7 - 1 | Prospect United Soccer Club | qual | |
28/04 16:40 | KT | Blacktown City Demons | 10 - 0 | Uts | qual | |
28/04 17:00 | KT | Hakoah Sydney | 2 - 0 | Parramatta Eagles | qual | |
28/04 17:00 | KT | Malvern City | 1 - 2 | Langwarrin | qual | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
28/04 16:00 | KT | [NOR AL-2]Ham-Kam | 4 - 0 | Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-2] | ||
28/04 18:00 | KT | [NOR D1-2]Molde | 2 - 0 | Sogndal[NOR D1-2] | ||
28/04 19:00 | [NOR AL-2]Ham-Kam | ? - ? | Kongsvinger[NOR AL-2] | |||
28/04 20:00 | KT | [NOR D1-3]Valerenga | 6 - 1 | Raufoss[NOR D1-3] | ||
28/04 21:00 | KT | [NOR D1-4]Rosenborg | 3 - 0 | Kristiansund BK[NOR D1-4] | ||
28/04 21:00 | KT | [NOR D1-10]Brann | 3 - 3 | Sandnes Ulf[NOR D1-10] | ||
28/04 22:00 | KT | [NOR AL-1]Fredrikstad | 2 - 1 | Strommen[NOR AL-1] | ||
28/04 23:00 | KT | [116]Sierra Leone | 0 - 2 | Liberia[116] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
28/04 16:00 | KT | Chertanovo Moscow Youth | 2 - 1 | Akademiya Konoplev Youth | xuống hạng 5 | |
28/04 16:00 | KT | Fk Ural Youth | 0 - 2 | Rotor Volgograd Youth | xuống hạng 5 | |
28/04 17:00 | KT | Strogino Moscow Youth | 2 - 1 | Pfc Sochi Youth | championship playoff 5 | |
28/04 17:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth | 2 - 1 | Akhmat Grozny Youth | championship playoff 5 | |
28/04 17:00 | KT | Rubin Kazan Youth | 0 - 2 | Fk Rostov Youth | championship playoff 5 | |
28/04 17:00 | KT | Tambov Youth | 0 - 6 | Khimki Youth | xuống hạng 5 | |
28/04 18:00 | KT | Cska Moscow Youth | 3 - 2 | Fk Krasnodar Youth | championship playoff 5 | |
28/04 18:00 | KT | Ufa Youth | 0 - 0 | Dynamo Moscow Youth | xuống hạng 5 | |
28/04 18:00 | KT | Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 1 - 3 | Arsenal Tula Youth | xuống hạng 5 | |
28/04 21:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth | 2 - 0 | Spartak Moscow Youth | championship playoff 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
28/04 16:05 | KT | [2]Central Coast Mariners FC | 0 - 4 | Brisbane Roar FC[2] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
28/04 17:00 | KT | [7]Thanh Hóa | 1 - 2 | Hoàng Anh Gia Lai[7] | 11 | |
28/04 17:00 | KT | [4]Đà Nẵng | 1 - 2 | Sài Gòn FC[4] | 11 | |
28/04 18:00 | KT | [10]Hải Phòng | 2 - 0 | Sông Lam Nghệ An[10] | 11 | |
28/04 19:15 | KT | [8]Hà Nội | 0 - 1 | Bình Định[8] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
28/04 17:00 | KT | Shanghai East Asia FC | 3 - 1 | Beijing Guoan | group b 2 | |
28/04 19:00 | KT | [B-7]Dalian Yifang Aerbin | 0 - 1 | Hebei Hx Xingfu[B-7] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
28/04 17:30 | KT | [BG-15]Sivas Dort Eylul Belediyespor | 2 - 4 | Pendikspor[BG-15] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-8]Afjet Afyonspor | 2 - 1 | Usakspor[LB-8] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-3]Ankara Demirspor | 1 - 0 | Kahramanmaras[LB-3] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-10]Corum Belediyespor | 1 - 0 | Zonguldak[LB-10] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-16]Ergene Velimese | 2 - 1 | 24 Erzincanspor[LB-16] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-15]Inegolspor | 1 - 1 | Surfaspor[LB-15] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-5]Kocaelispor | 4 - 1 | Hacettepe Spor[LB-5] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-1]Manisa Bb Spor | 6 - 0 | Gumushanespor[LB-1] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-13]Nigde Belediyespor | 1 - 3 | Duzyurtspor[LB-13] | ||
28/04 19:00 | KT | [LB-18]Sancaktepe Belediye Spor | 0 - 2 | Amedspor[LB-18] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-16]Anadolu Selcukluspor | 0 - 1 | Kirklarelispor[BG-16] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-14]Bayburt Ozel Idare | 2 - 3 | Kirsehir Koy Hizmetleri[BG-14] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-18]Elazigspor | 7 - 1 | Bugsasspor[BG-18] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-7]Etimesgut Belediye Spor | 5 - 1 | Pazarspor[BG-7] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-1]Eyupspor | 4 - 1 | Tarsus Idman Yurdu[BG-1] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-20]Karabukspor | 1 - 2 | Karacabey Birlikspor[BG-20] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-17]Kastamonuspor | 1 - 2 | Belediye Vanspor[BG-17] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-11]Serik Belediyespor | 0 - 0 | Bodrumspor[BG-11] | ||
28/04 19:00 | KT | [BG-8]Turgutluspor | 0 - 3 | Sakaryaspor[BG-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia IRAN |
||||||
28/04 17:30 | [IRN PR-3]Esteghlal Tehran | ? - ? | Zob Ahan[IRN PR-3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
28/04 18:00 | KT | [15]Spartak Moscow II | 3 - 5 | Fakel Voronezh[15] | 39 | |
28/04 18:30 | KT | [19]Tom Tomsk | 3 - 0 | Chayka K Sr[19] | 39 | |
28/04 20:00 | KT | [20]Irtysh 1946 Omsk | 1 - 2 | SKA Energiya Khabarovsk[20] | 39 | |
28/04 21:00 | KT | [4]Alania | 3 - 1 | Krasnodar II[4] | 39 | |
28/04 21:30 | KT | [12]Volgar-Gazprom Astrachan | 1 - 1 | Shinnik Yaroslavl[12] | 39 | |
28/04 22:00 | KT | [18]Dinamo Briansk | 1 - 0 | Veles Moscow[18] | 39 | |
28/04 22:00 | KT | [1]Krylya Sovetov Samara | 5 - 1 | Torpedo Moscow[1] | 39 | |
28/04 22:00 | KT | [8]Neftekhimik Nizhnekamsk | 2 - 1 | Baltika[8] | 39 | |
28/04 22:00 | KT | [14]Tekstilshchik Ivanovo | 0 - 2 | Akron Togliatti[14] | 39 | |
28/04 22:59 | KT | [21]Chertanovo Moscow | 2 - 3 | Gazovik Orenburg[21] | 39 | |
28/04 22:59 | KT | [3]Pari Nizhny Novgorod | 1 - 2 | Yenisey Krasnoyarsk[3] | 39 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
28/04 18:00 | KT | [8]Chindia Targoviste | 0 - 0 | Astra Ploiesti[8] | xuống hạng | |
28/04 20:30 | KT | [4]Sepsi | 1 - 0 | Clinceni[4] | vô địch | |
28/04 22:59 | KT | [2]CFR Cluj | 2 - 0 | Botosani[2] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Macedonia |
||||||
28/04 18:00 | KT | [7]Academy Pandev | 1 - 1 | Renova Cepciste[7] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [12]Belasica Strumica | 1 - 3 | Sileks[12] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [8]Borec Veles | 2 - 0 | Vardar Skopje[8] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [3]FK Makedonija | 3 - 0 | Pelister Bitola[3] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [5]Rabotnicki Skopje | 3 - 5 | FK Shkendija 79[5] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [4]Struga Trim Lum | 0 - 0 | Korzo Prilep[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
28/04 18:00 | KT | [3]Merani Martvili | 1 - 3 | Gagra[3] | 10 | |
28/04 18:00 | KT | [5]Gareji Sagarejo | 3 - 2 | Norchi Dinamoeli Tbilisi[5] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
28/04 18:00 | KT | [16]Blekitni Stargard Szczecinski | 0 - 0 | Gornik Polkowice[16] | ||
28/04 20:00 | KT | [17]Olimpia Elblag | 0 - 0 | Pogon Siedlce[17] | ||
28/04 20:00 | KT | [5]Skra Czestochowa | 0 - 0 | Lech Poznan B[5] | ||
28/04 20:30 | KT | [14]Znicz Pruszkow | 2 - 0 | Olimpia Grudziadz[14] | ||
28/04 21:15 | KT | [4]Wigry Suwalki | 1 - 1 | Stal Rzeszow[4] | ||
28/04 22:00 | KT | [9]Garbarnia Krakow | 2 - 0 | GKS Katowice[9] | ||
28/04 23:00 | KT | [7]Kp Calisia Kalisz | 2 - 0 | Sokol Ostroda[7] | ||
28/04 23:00 | KT | [12]Motor Lublin | 2 - 2 | Chojniczanka Chojnice[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
28/04 18:00 | KT | [9]Skenderbeu Korca | 2 - 1 | Ks Bylis[9] | 30 | |
28/04 18:00 | KT | [10]Apolonia Fier | 2 - 1 | Kastrioti Kruje[10] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [4]KF Laci | 2 - 2 | Partizani Tirana[4] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [5]KF Tirana | 1 - 0 | Vllaznia Shkoder[5] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [6]KS Perparimi Kukesi | 0 - 2 | Teuta Durres[6] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan |
||||||
28/04 18:45 | KT | [UZB D1-14]Turon Nukus | 1 - 0 | Andijon[UZB D1-14] | bảng | |
28/04 19:30 | KT | [UZB D1A-7]Aral Nukus | 1 - 5 | Lokomotiv Tashkent[UZB D1A-7] | bảng | |
28/04 20:45 | KT | [UZB D1-3]Nasaf Qarshi | 1 - 1 | Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-3] | bảng | |
28/04 20:45 | KT | [UZB D1-2]Sogdiana Jizak | 4 - 1 | Rubin Uzb[UZB D1-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
28/04 19:00 | KT | [CZE D1-9]SK Sigma Olomouc | 0 - 3 | Slavia Praha[CZE D1-9] | tứ kết | |
28/04 22:00 | KT | [CZE D1-5]Viktoria Plzen | 1 - 0 | Teplice[CZE D1-5] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hy Lạp |
||||||
28/04 19:00 | KT | [5]ASK Olympiakos Volou | 1 - 3 | Nea Kavala[5] | ||
28/04 19:00 | KT | [4]Pierikos | 0 - 1 | Veria FC[4] | ||
28/04 19:00 | KT | [8]Almopos | 0 - 0 | Thesprotos[8] | ||
28/04 19:00 | KT | [10]Aep Kozani | 0 - 0 | Triglia[10] | ||
28/04 19:00 | KT | [9]Apollon Kalamaria | 0 - 3 | Panserraikos[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
28/04 19:30 | KT | [9]Telavi | 2 - 2 | Lokomotiv Tbilisi[9] | 11 | |
28/04 21:30 | KT | [3]Dila Gori | 1 - 1 | Samtredia[3] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
28/04 19:30 | KT | [4]Ergotelis | 3 - 1 | Diagoras Rodos[4] | championship round | |
28/04 19:30 | KT | [1]Ionikos | 2 - 3 | PAE Levadiakos[1] | championship round | |
28/04 19:30 | KT | [3]Xanthi | 1 - 1 | Kissamikos[3] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
28/04 20:00 | KT | [9]Karagumruk | 2 - 2 | Antalyaspor[9] | 38 | |
28/04 20:00 | KT | [10]Goztepe | 1 - 1 | Trabzonspor[10] | 38 | |
28/04 20:00 | KT | [18]Kayserispor | 6 - 3 | Denizlispor[18] | 38 | |
29/04 00:30 | KT | [11]Rizespor | 2 - 3 | Besiktas[11] | 38 | |
29/04 00:30 | KT | [2]Galatasaray | 1 - 0 | Konyaspor[2] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
28/04 20:00 | KT | [A-8]Pontedera | 2 - 2 | Pro Vercelli[A-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
28/04 20:00 | KT | [C-19]Cavese | 3 - 0 | Turris Neapolis[C-19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Slovenia |
||||||
28/04 20:00 | KT | [SLO D2-13]NK Ptuj Drava | 0 - 2 | Koper[SLO D2-13] | ||
28/04 22:30 | KT | [SLO D2-4]Nafta | 0 - 0 | NK Olimpija Ljubljana[SLO D2-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
28/04 20:00 | KT | [11]Kaizer Chiefs FC | 0 - 1 | Chippa United FC[11] | 25 | |
28/04 20:00 | KT | [14]Marumo Gallants | 1 - 0 | Bloemfontein Celtic[14] | 25 | |
28/04 22:00 | KT | [8]Baroka | 0 - 1 | Ts Galaxy[8] | 25 | |
28/04 22:00 | KT | [6]Cape Town City | 1 - 5 | AmaZulu[6] | 25 | |
28/04 22:00 | KT | [1]Mamelodi Sundowns | 0 - 0 | Lamontville Golden Arrows[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
28/04 20:00 | KT | [12]Pretoria Callies | 2 - 0 | Steenberg United[12] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
28/04 20:00 | KT | [10]Asil Lysi | 0 - 0 | Xylotympou[10] | ||
28/04 20:00 | KT | [12]Akritas Chloraka | 0 - 0 | Anagenisis Dherina[12] | ||
28/04 20:00 | KT | [5]Omonia Aradippou | 2 - 4 | Alki Oroklini[5] | ||
28/04 20:00 | KT | [16]Omonia Psevda | 3 - 5 | Onisilos Sotiras[16] | ||
28/04 20:00 | KT | [2]PAEEK Keryneias | 0 - 0 | Aris Limassol[2] | ||
28/04 20:00 | KT | [15]AE Zakakiou | 0 - 1 | Ahironas Liopetriou[15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanese FA Cup |
||||||
28/04 20:00 | KT | [LBN D1-5]Al-Ahed | 3 - 0 | Tadamon Sour[LBN D1-5] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
28/04 20:00 | KT | Real Aviles | 0 - 1 | Cd Llanes | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
28/04 20:00 | KT | Nardo | 1 - 1 | Citta Di Fasano | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
28/04 20:00 | KT | Dinamo Zagreb B | 3 - 0 | Osijek B | 27 | |
28/04 22:00 | KT | [11]Croatia Zmijavci | 3 - 0 | Dugopolje[11] | 24 | |
28/04 22:00 | KT | [3]Opatija | 0 - 0 | Hrvatski Dragovoljac[3] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
28/04 20:00 | KT | Ballkani | 1 - 0 | Kf Llapi | 31 | |
28/04 20:00 | KT | Besa Peje | 1 - 1 | Kf Drita Gjilan | 31 | |
28/04 20:00 | KT | Gjilani | 0 - 0 | Kf Drenica Srbica | 31 | |
28/04 20:00 | KT | Kf Prishtina | 3 - 1 | KF Trepca 89 | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
28/04 20:00 | KT | EN Paralimni | 2 - 1 | AEP Paphos | xuống hạng 5 | |
28/04 22:00 | KT | Doxa Katokopias | 6 - 1 | Karmiotissa Pano Polemidion | xuống hạng 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
28/04 20:30 | KT | [SVK D2-5]MFK Kosice | 2 - 4 | MSK Zilina[SVK D2-5] | semi final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
28/04 21:00 | KT | [7]Sandecja | 1 - 1 | Resovia Rzeszow[7] | 27 | |
28/04 21:00 | KT | [14]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 2 - 0 | Korona Kielce[14] | 27 | |
28/04 21:00 | [5]GKS Tychy | ? - ? | Gks Jastrzebie[5] | |||
28/04 22:00 | KT | [8]Odra Opole | 3 - 1 | Chrobry Glogow[8] | 27 | |
28/04 22:00 | KT | [16]Zaglebie Sosnowiec | 2 - 3 | Arka Gdynia[16] | 27 | |
28/04 22:40 | KT | [3]LKS Lodz | 1 - 1 | Radomiak Radom[3] | 27 | |
29/04 01:00 | KT | [1]LKS Nieciecza | 4 - 0 | Puszcza Niepolomice[1] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
28/04 21:00 | KT | [13]Olimpic Donetsk | 2 - 1 | Zorya[13] | 10 | |
28/04 22:59 | KT | [9]Lviv | 1 - 1 | Rukh Vynnyky[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
28/04 21:00 | KT | [1]General Caballero | 2 - 0 | Sportivo Trinidense[1] | ||
29/04 02:00 | KT | [4]Guarani De Trinidad | 0 - 1 | Independiente Fbc[4] | ||
29/04 02:00 | KT | [14]Rubio Nu Asuncion | 2 - 1 | Club Fernando De La Mora[14] | ||
29/04 05:00 | KT | [10]3 De Febrero | 3 - 0 | Tacuary FBC[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
28/04 21:00 | KT | [1]Arsenal Tivat | 0 - 4 | Mornar[1] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [9]Grbalj Radanovici | 2 - 2 | Berane[9] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [3]Ofk Igalo | 4 - 1 | Drezga[3] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [5]Jedinstvo Bijelo Polje | 0 - 1 | Ibar Rozaje[5] | 30 | |
28/04 21:00 | KT | [4]Kom Podgorica | 0 - 1 | Bokelj Kotor[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
28/04 21:30 | [3-13]Espanyol B | ? - ? | PD Santa Eulalia[3-13] | |||
28/04 22:00 | KT | [2-4]Racing de Santander | 3 - 1 | Osasuna B[2-4] | ||
28/04 22:00 | KT | [2-15]Portugalete | 1 - 1 | SD Ejea[2-15] | ||
29/04 00:00 | KT | [3-7]UE Llagostera | 1 - 0 | Cf La Nucia[3-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||||||
28/04 22:00 | [SUI D1-3]Aarau | ? - ? | Luzern[SUI D1-3] | bán kết | ||
28/04 22:00 | [SUI Sl-5]Servette | ? - ? | St. Gallen[SUI Sl-5] | bán kết | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nam Thụy Điển |
||||||
28/04 22:00 | KT | [S-3]Helsingborg U21 | 3 - 1 | Mjallby AIF U21[S-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hungary |
||||||
28/04 22:00 | KT | [20]Deac | 3 - 0 | Kaposvar[20] | 35 | |
28/04 22:00 | KT | [13]Dorogi | 2 - 3 | Szegedi Ak[13] | 35 | |
28/04 22:00 | KT | [4]Pecs | 0 - 1 | Ajka[4] | 35 | |
28/04 22:00 | KT | [10]Soroksar | 2 - 2 | Vasas[10] | 35 | |
28/04 22:00 | KT | [16]Szentlorinc Se | 1 - 0 | Szombathelyi Haladas[16] | 35 | |
28/04 22:59 | KT | [14]Bekescsaba | 4 - 4 | Debreceni VSC[14] | 35 | |
28/04 22:59 | KT | [15]Csakvari Tk | 0 - 2 | Budaorsi Sc[15] | 35 | |
28/04 22:59 | KT | [11]ETO Gyori FC | 2 - 3 | Szolnoki MAV[11] | 35 | |
28/04 22:59 | KT | [19]Kazincbarcika | 0 - 1 | Siofok[19] | 35 | |
28/04 22:59 | KT | [7]Nyiregyhaza | 0 - 1 | Gyirmot Se[7] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
28/04 22:00 | KT | [10]Tb Tuoroyri | 0 - 4 | B36 Torshavn[10] | 4 | |
29/04 01:00 | KT | [3]NSI Runavik | 1 - 1 | Vikingur Gotu[3] | 4 | |
29/04 01:00 | KT | [1]Ki Klaksvik | 2 - 2 | HB Torshavn[1] | 4 | |
29/04 01:00 | KT | [9]Toftir B68 | 3 - 1 | IF Fuglafjordur[9] | 4 | |
29/04 01:00 | KT | [7]07 Vestur Sorvagur | 1 - 3 | EB Streymur[7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
28/04 22:59 | KT | [3]Orleans US 45 | 1 - 3 | Villefranche[3] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
28/04 22:59 | KT | [GRE D1-1]Olympiakos | 3 - 1 | Pas Giannina[GRE D1-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Croatia |
||||||
28/04 22:59 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 1 - 1 | Hnk Gorica[CRO D1-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
28/04 22:59 | KT | [20]Backa Backa Palanka | 0 - 1 | Zlatibor Cajetina[20] | 34 | |
28/04 22:59 | KT | [4]Cukaricki | 4 - 2 | Mladost Lucani[4] | 34 | |
28/04 22:59 | KT | [16]Novi Pazar | 0 - 2 | FK Vozdovac Beograd[16] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Italia U19 |
||||||
28/04 23:00 | KT | [ITA YTHLP1-12]Fiorentina U19 | 2 - 1 | Lazio U19[ITA YTHLP1-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
28/04 23:30 | KT | [2]Greuther Furth | 3 - 2 | SV Sandhausen[2] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
28/04 23:30 | KT | [6]WSG Wattens | 2 - 3 | Rapid Wien[6] | championship playoff | |
28/04 23:30 | KT | [1]Red Bull Salzburg | 1 - 1 | Wolfsberger AC[1] | championship playoff | |
28/04 23:30 | KT | [3]LASK Linz | 0 - 0 | Sturm Graz[3] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
28/04 23:30 | KT | Valby Bk | 0 - 3 | Frederikssund Ik | ||
28/04 23:30 | B 1908 | ? - ? | Allerod | |||
28/04 23:30 | KT | Marienlyst | 3 - 2 | Tarup Paarup If | ||
28/04 23:30 | KT | Odder IGF | 2 - 1 | B 1913 Odense | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
29/04 00:00 | KT | [10]Athletic Bilbao | 2 - 2 | Valladolid[10] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
29/04 00:00 | KT | [18]Dunkerque | 1 - 1 | Amiens[18] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
29/04 00:00 | KT | [11]Jagiellonia Bialystok | 0 - 0 | Rakow Czestochowa[11] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
29/04 00:00 | KT | [4]Dynamo Dresden | 1 - 0 | MSV Duisburg[4] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
29/04 00:30 | KT | [12]Rodange 91 | 0 - 3 | F91 Dudelange[12] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [16]Etzella Ettelbruck | 2 - 2 | CS Petange[16] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [5]Jeunesse Esch | 0 - 1 | Racing Union Luxemburg[5] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [7]Differdange 03 | 1 - 1 | Una Strassen[7] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [13]Us Mondorf-les-bains | 0 - 1 | Progres Niedercorn[13] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [8]Hostert | 0 - 3 | Hamm Rm Benfica[8] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [11]Victoria Rosport | 1 - 5 | Fola Esch[11] | 24 | |
29/04 00:30 | KT | [2]Swift Hesperange | 4 - 2 | Wiltz 71[2] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ |
||||||
29/04 00:30 | KT | Bavois | 0 - 0 | Bellinzona | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
29/04 01:10 | KT | Deportivo Madryn | 0 - 1 | CA Banfield | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
29/04 01:45 | KT | Bala Town | 2 - 1 | Connah's QN | championship playoff 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
29/04 02:00 | KT | [FRA D1-1]Paris Saint Germain | 1 - 2 | Manchester City[FRA D1-1] | semi final | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
29/04 02:00 | KT | [EGY D1-3]Pyramids | 1 - 0 | Namungo[EGY D1-3] | bảng | |
29/04 04:00 | KT | [NGA PR-5]Enyimba International | 1 - 0 | Orlando Pirates[NGA PR-5] | bảng | |
29/04 04:00 | KT | [ALG D1-1]Es Setif | 1 - 0 | Al Ahly Benghazi[ALG D1-1] | bảng | |
29/04 04:00 | KT | [TUN D1-4]Club Sportif Sfaxien | 0 - 0 | Asc Jaraaf[TUN D1-4] | bảng | |
29/04 04:00 | KT | [TUN D1-2]Es Du Sahel | 2 - 1 | Salitas[TUN D1-2] | bảng | |
29/04 04:00 | KT | [MAR D1-2]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 2 - 0 | Nkana[MAR D1-2] | bảng | |
29/04 05:00 | KT | [ALG D1-5]Js Kabylie | 2 - 1 | Napsa Stars[ALG D1-5] | bảng | |
29/04 05:00 | KT | Renaissance Sportive de Berkane | 2 - 1 | Coton Sport Garoua | bảng 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
29/04 02:00 | KT | [(c)-9]Deportivo Sanarate | 1 - 1 | Xelaju MC[(c)-9] | clausura | |
29/04 04:00 | KT | [(c)-5]Coban Imperial | 4 - 2 | Antigua Gfc[(c)-5] | clausura | |
29/04 04:00 | KT | [(c)-12]Deportivo Achuapa | 0 - 3 | CD Puerto de Iztapa[(c)-12] | clausura | |
29/04 04:00 | KT | [(c)-2]Guastatoya | 2 - 0 | Club Comunicaciones[(c)-2] | clausura | |
29/04 04:00 | KT | [(c)-4]CSD Municipal | 2 - 1 | Santa Lucia Cotzumalguapa[(c)-4] | clausura | |
29/04 08:00 | KT | [(c)-10]Csyd Sacachispas | 2 - 1 | CD Malacateco[(c)-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
29/04 02:00 | KT | [13]Al Minaa | 3 - 0 | Arbil[13] | 29 | |
29/04 02:00 | KT | [5]Naft Alwasat | 0 - 0 | Al-Hudod[5] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
29/04 02:00 | KT | Al Shabab Kuw | 0 - 0 | Al Sahel | championship decider 13 | |
29/04 02:00 | KT | Kazma | 5 - 0 | Khaitan | championship decider 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
29/04 03:00 | KT | Union Deportivo Universitario | 2 - 1 | Club Atletico Chiriqui | apertura group 14 | |
29/04 05:00 | KT | Alianza Fc Pan | 2 - 0 | CD Arabe Unido | apertura group 14 | |
29/04 07:00 | KT | Veraguas Cd | 0 - 0 | Herrera | apertura group 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
29/04 04:00 | KT | Al-madina | 1 - 0 | Rafeeq | group b 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
29/04 04:15 | KT | [(c)-3]Luis Angel Firpo | 0 - 0 | CD FAS[(c)-3] | clausura playoff | |
29/04 04:15 | KT | [(c)-1]Alianza | 1 - 2 | Atletico Marte[(c)-1] | clausura playoff | |
29/04 04:15 | KT | [(c)-11]Jocoro | 0 - 1 | Once Municipal[(c)-11] | clausura playoff | |
29/04 04:15 | KT | [(c)-7]Cd Chalatenango | 0 - 4 | Isidro Metapan[(c)-7] | clausura playoff | |
29/04 04:15 | KT | [(c)-6]Santa Tecla | 1 - 1 | Aguila[(c)-6] | clausura playoff | |
29/04 04:15 | KT | [(c)-10]Municipal Limeno | 1 - 0 | Sonsonate[(c)-10] | clausura playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
29/04 04:45 | KT | [6]Reet | 2 - 3 | Santa Cruz (PE)[6] | 1 | |
29/04 06:00 | KT | [4]Salgueiros AC | 2 - 0 | 7 De Setembro Ms[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
29/04 05:00 | KT | [ARG D1-17]Defensa Y Justicia | 3 - 0 | Universitario de Deportes[ARG D1-17] | bảng | |
29/04 05:00 | KT | [PAR D1(c)-4]Cerro Porteno | 0 - 0 | Deportivo La Guaira[PAR D1(c)-4] | bảng | |
29/04 05:00 | KT | [URU D1(c)-4]Nacional Montevideo | 4 - 4 | Atletico Nacional[URU D1(c)-4] | bảng | |
29/04 07:00 | KT | [COL D1(a)-2]Independiente Santa Fe | 1 - 2 | Fluminense[COL D1(a)-2] | bảng | |
29/04 07:00 | KT | [ARG D1-4]River Plate | 2 - 1 | Atletico Junior Barranquilla[ARG D1-4] | bảng | |
29/04 09:00 | KT | [PAR D1(c)-1]Olimpia Asuncion | 2 - 1 | Always Ready[PAR D1(c)-1] | bảng | |
29/04 09:00 | KT | [ECU D1(a)-2]Barcelona SC(ECU) | 4 - 0 | The Strongest[ECU D1(a)-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
29/04 05:00 | KT | [2]Brusque | 1 - 0 | Joinville SC[2] | quarterfinal | |
29/04 05:00 | KT | [4]Juventus Sc | 0 - 1 | Marcilio Dias Sc[4] | quarterfinal | |
29/04 06:30 | KT | Avai | 2 - 1 | Prospera Criciuma | quarterfinal | |
29/04 07:30 | KT | [1]Chapecoense SC | 1 - 0 | Hercilio Luz Sc[1] | quarterfinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
29/04 05:00 | KT | [(c)-7]Tepatitlan De Morelos | 2 - 0 | Cimarrones De Sonora[(c)-7] | quarterfinals(c) | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
29/04 05:15 | KT | [ARG D1-5]Independiente | 3 - 1 | Ca Torque[ARG D1-5] | bảng | |
29/04 05:15 | KT | [Bra PL-10]Atletico Paranaense | 1 - 0 | Metropolitanos[Bra PL-10] | bảng | |
29/04 07:30 | KT | [ARG D1-11]Rosario Central | 2 - 0 | San Lorenzo[ARG D1-11] | bảng | |
29/04 07:30 | KT | [PER D1(a)-11]Melgar | 2 - 0 | Sociedad Deportiva Aucas[PER D1(a)-11] | bảng | |
29/04 07:30 | KT | [COL D1(a)-5]Deportes Tolima | 1 - 1 | Talleres Cordoba[COL D1(a)-5] | bảng | |
29/04 07:30 | KT | [ECU D1(a)-1]Club Sport Emelec | 3 - 0 | Bragantino[ECU D1(a)-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
29/04 07:00 | KT | [16]Sao Caetano (SP) | 0 - 1 | Ituano Sp[16] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Champions League |
||||||
29/04 07:30 | KT | [MLS-9]Columbus Crew | 2 - 2 | Monterrey[MLS-9] | tứ kết | |
29/04 09:30 | KT | [MLS-11]Portland Timbers | 1 - 1 | Club America[MLS-11] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
29/04 07:40 | KT | [(a)-4]Leones | 1 - 1 | Atletico Huila[(a)-4] | apertura fase 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp