Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Champions League |
||||||
27/02 10:00 | KT | [MEX D1(c)-1]Tigres UANL | 5 - 1 | Deportivo Saprissa[MEX D1(c)-1] | 1 | |
27/02 10:30 | KT | [MLS-9]Houston Dynamo | 2 - 1 | Guastatoya[MLS-9] | 1 | |
28/02 08:00 | KT | [MEX D1(c)-4]Santos Laguna | 5 - 0 | Marathon[MEX D1(c)-4] | 1 | |
28/02 08:00 | KT | [MLS-1]New York Red Bulls | 3 - 0 | Atletico Pantoja[MLS-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
27/02 10:15 | KT | [MEX D1(c)-8]Club America | 5 - 2 | Pachuca[MEX D1(c)-8] | ||
27/02 10:15 | KT | [MEX D1(c)-7]Club Tijuana | 1 - 1 | Alebrijes De Oaxaca[MEX D1(c)-7] | ||
27/02 10:15 | KT | [MEX D2(c)-15]Csyd Dorados De Sinaloa | 0 - 0 | Atlas[MEX D2(c)-15] | ||
28/02 08:00 | KT | [MEX D1(c)-13]Pumas UNAM | 3 - 0 | Zacatepec[MEX D1(c)-13] | ||
28/02 08:00 | KT | [MEX D1(c)-17]Veracruz | 2 - 1 | Mineros De Zacatecas[MEX D1(c)-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
27/02 12:00 | KT | Ryomyong Sc | 3 - 0 | Erchim | loại | |
27/02 18:30 | KT | [SIN D1-2]Home United FC | 1 - 1 | PSM Makassar[SIN D1-2] | bảng | |
27/02 18:30 | KT | Chanthabouly | 1 - 1 | Kaya | bảng | |
27/02 19:00 | KT | Transport United | 1 - 2 | Colombo | loại | |
27/02 20:00 | KT | Ahal | 1 - 0 | Alay Osh | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
27/02 15:00 | KT | [98]Nữ Estonia | 0 - 0 | nữ Malta[98] | tháng 2 | |
27/02 15:30 | KT | Alania | 2 - 0 | Chernomorets Novorossiysk | tháng 2 | |
27/02 17:00 | KT | FC Minsk | 0 - 3 | Vitebsk | tháng 2 | |
27/02 17:00 | KT | Torpedo Moscow | 2 - 0 | Saturn | tháng 2 | |
27/02 17:15 | KT | [105]Nữ Đảo Sip | 2 - 1 | Nữ Litva[105] | tháng 2 | |
27/02 18:00 | KT | [21]Nữ Bỉ | 3 - 0 | Nữ Slovakia[21] | tháng 2 | |
27/02 18:00 | KT | [27]Mexico Womens | 0 - 5 | Nữ Ý[27] | tháng 2 | |
27/02 18:00 | KT | Atlantas Klaipeda | 1 - 2 | Palanga | tháng 2 | |
27/02 19:00 | [NOR AL-6]Nest-Sotra | ? - ? | Jerv[NOR AL-6] | tháng 2 | ||
27/02 19:00 | KT | [NOR D2A-1]Raufoss | 0 - 1 | KFUM Oslo[NOR D2A-1] | tháng 2 | |
27/02 19:00 | KT | [NOR AL-10]Sandnes Ulf | 0 - 4 | Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-10] | tháng 2 | |
27/02 19:00 | KT | Tikves Kavadarci | 1 - 2 | Pelister Bitola | tháng 2 | |
27/02 19:30 | KT | Na Uy U19 | 1 - 2 | Đan Mạch U19 | tháng 2 | |
27/02 20:15 | KT | [5]Nữ Canada | 0 - 0 | Nữ Iceland[5] | tháng 2 | |
27/02 20:15 | KT | [13]Nữ Nauy | 2 - 1 | Nữ Đan Mạch[13] | tháng 2 | |
27/02 22:59 | KT | [29]Nữ Thái Lan | 4 - 0 | Nữ Hungary[29] | tháng 2 | |
27/02 23:45 | KT | [9]Nữ Thụy Điển | 4 - 1 | Nữ Thụy Sĩ[9] | tháng 2 | |
28/02 00:00 | KT | [NOR D1-13]Stromsgodset | 1 - 0 | Stabaek[NOR D1-13] | tháng 2 | |
28/02 00:15 | KT | [12]Nữ Tây Ban Nha | 2 - 0 | Nữ Hà Lan[12] | tháng 2 | |
28/02 00:30 | KT | [52]Nữ Jordan | 0 - 6 | Nữ Bắc Ireland[52] | tháng 2 | |
28/02 04:00 | KT | [4]Nữ Anh | 2 - 1 | Nữ Brazil[4] | tháng 2 | |
28/02 07:00 | KT | [1]Nữ Mỹ | 2 - 2 | Nữ Nhật Bản[1] | tháng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U16 nữ Châu Á |
||||||
27/02 15:30 | KT | Nữ Bangladesh U16 | 10 - 0 | Nữ Philippines U16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
27/02 18:00 | KT | [TUR D2-5]Hatayspor | 4 - 2 | Galatasaray[TUR D2-5] | tứ kết | |
28/02 00:00 | KT | [TUR D1-15]Goztepe | 1 - 0 | Yeni Malatyaspor[TUR D1-15] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
27/02 18:05 | KT | Benfica De Macau | 4 - 0 | Hang Sai | 5 | |
27/02 20:00 | KT | Cd Tim Iec | 0 - 6 | Chao Pak Kei | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
27/02 18:30 | KT | [17]Al Diwaniya | 0 - 0 | Al-Naft[17] | 19 | |
27/02 18:30 | KT | [15]Al Minaa | 0 - 0 | Al Najaf[15] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hungary |
||||||
27/02 19:00 | KT | [HUN D3E-23]Andrashida Sc | 0 - 1 | Soroksar[HUN D3E-23] | ||
28/02 00:00 | KT | [HUN D1-2]Fehervar Videoton | 3 - 0 | Taksony Se[HUN D1-2] | ||
28/02 02:00 | KT | [HUN D2E-3]Kaposvar | 0 - 0 | Budaorsi Sc[HUN D2E-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
27/02 19:00 | KT | [10]Mfk Karvina U19 | 1 - 2 | Sparta Praha U19[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
27/02 19:30 | KT | Sama Al Sarhan | 1 - 2 | Kufer Soom | 3 | |
27/02 19:30 | KT | Maan | 2 - 0 | Mansheiat Bani Hasan | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
27/02 20:00 | KT | [7]Us Tataouine | 1 - 1 | Club Sportif Sfaxien[7] | 15 | |
27/02 20:00 | KT | [14]U.s.monastir | 0 - 0 | Club Africain[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Macedonia |
||||||
27/02 20:00 | KT | [MKD D1-9]Belasica Strumica | 0 - 1 | FK Makedonija[MKD D1-9] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
27/02 20:00 | KT | [11]OFK Beograd | 1 - 0 | Indjija[11] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [13]Buducnost Dobanovci | 3 - 0 | FK Bezanija[13] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [5]Fk Sindelic Nis | 0 - 0 | Novi Pazar[5] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [1]FK Javor Ivanjica | 4 - 0 | Borac Cacak[1] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [4]Zlatibor Cajetina | 1 - 3 | Radnicki 1923 Kragujevac[4] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [3]Backa Topola | 2 - 0 | Trajal Krusevac[3] | 23 | |
27/02 20:00 | KT | [10]Zarkovo | 2 - 1 | Fk Teleoptik Zemun[10] | 23 | |
28/02 00:00 | KT | [6]FK Metalac Gornji Milanovac | 7 - 0 | Sloboda Uzice Sevojno[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
27/02 20:00 | KT | Alittihad Misurata | 2 - 0 | Al Khmes | group b 8 | |
27/02 20:00 | KT | Al Mahalla | 0 - 1 | Al Wehda Lby | group b 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
27/02 20:05 | KT | [2]Dhamk | 0 - 0 | Al Jabalain[2] | 26 | |
27/02 20:10 | KT | [14]Al Tai | 2 - 2 | Al Washm[14] | 26 | |
27/02 20:10 | KT | [17]Al Ain Ksa | 3 - 1 | Al Mojzel[17] | 26 | |
27/02 20:15 | KT | [9]Al-Ansar | 0 - 1 | Abha[9] | 26 | |
27/02 22:20 | KT | [3]Al Adalh | 1 - 0 | Al Jeel[3] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
27/02 20:30 | KT | [ITA C1B-6]Ac Monza | 1 - 0 | Imolese[ITA C1B-6] | ||
28/02 00:30 | KT | [ITA C1C-12]Viterbese | 1 - 0 | Teramo[ITA C1C-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bosnia |
||||||
27/02 20:30 | KT | Zvijezda Gradacac | 0 - 2 | Tosk Tesanj | Quarter Final | |
27/02 22:59 | KT | [BOS PL-1]FK Sarajevo | 1 - 0 | Zrinjski Mostar[BOS PL-1] | Quarter Final | |
28/02 01:00 | KT | [BOS PL-3]NK Siroki Brijeg | 2 - 1 | Borac Banja Luka[BOS PL-3] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
27/02 20:35 | KT | [11]Al Nasr Dubai | 1 - 1 | Ittihad Kalba[11] | 17 | |
27/02 23:15 | KT | [6]Al Wehda UAE | 4 - 1 | Banni Yas[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
27/02 21:00 | KT | [CYP D1-12]Ermis Aradippou | 2 - 3 | AEL Limassol[CYP D1-12] | ||
27/02 22:00 | KT | [CYP D1-10]EN Paralimni | 1 - 1 | AEP Paphos[CYP D1-10] | ||
27/02 22:59 | KT | [CYP D1-1]APOEL Nicosia | 1 - 1 | AEK Larnaca[CYP D1-1] | ||
28/02 00:00 | KT | [CYP D2-6]Karmiotissa Pano Polemidion | 1 - 5 | Apollon Limassol FC[CYP D2-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
27/02 21:00 | KT | [5]Jamshedpur | 5 - 1 | Bengaluru[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
27/02 21:00 | KT | Saurimo | 1 - 3 | Progresso Sambizanga | 16 | |
27/02 21:00 | KT | Sporting Cabinda | 1 - 1 | Academica Lobito | 16 | |
27/02 21:00 | KT | Recreativo Caala | 1 - 0 | Santa Rita | 16 | |
27/02 21:00 | KT | Sagrada Esperanca | 3 - 0 | Asa Luanda | 16 | |
27/02 22:59 | KT | Primeiro 1 De Agosto | 0 - 0 | Interclube Luanda | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Romania |
||||||
27/02 22:00 | KT | [ROM D1-12]Dunarea Calarasi | 1 - 2 | Astra Ploiesti[ROM D1-12] | Quarter Final | |
28/02 01:00 | KT | [ROM D1-5]Sepsi | 0 - 1 | CFR Cluj[ROM D1-5] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
27/02 22:00 | KT | [12]Al-Khuraitiat | 3 - 0 | Al-Garrafa[12] | 18 | |
28/02 00:10 | KT | [10]Al Shahaniya | 3 - 0 | Al Rayyan[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
27/02 22:00 | KT | Gd Estoril Praia U23 | 1 - 0 | Benfica U23 | championship playoff 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
27/02 22:15 | KT | [GRE D1-12]Asteras Tripolis | 4 - 1 | Ergotelis[GRE D1-12] | ||
28/02 00:30 | KT | [GRE D1-1]PAOK Saloniki | 2 - 1 | Panionios[GRE D1-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
27/02 22:59 | KT | [16]Wigry Suwalki | 2 - 3 | Odra Opole[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
27/02 22:59 | KT | [12]OCK Olympique de Khouribga | 0 - 0 | HUSA Hassania Agadir[12] | 19 | |
28/02 00:00 | KT | [7]Forces Armee Royales | 2 - 1 | RCA Raja Casablanca Atlhletic[7] | 19 | |
28/02 01:00 | KT | [8]Renaissance Sportive de Berkane | 2 - 0 | Chabab Rif Hoceima[8] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
27/02 22:59 | KT | [ALG D1-7]Es Setif | 4 - 0 | Usm Annaba[ALG D1-7] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||||||
27/02 23:30 | KT | [SPA D31-11]Inter De Madrid | 2 - 2 | Ue Cornella[SPA D31-11] | bán kết | |
28/02 00:30 | KT | CD Mirandes | 3 - 0 | Ud Socuellamos | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
28/02 00:00 | KT | Hapoel Hadera | 1 - 0 | Kfar Kasem | tứ kết | |
28/02 01:45 | KT | Maccabi Petah Tikva FC | 1 - 1 | Maccabi Netanya | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
28/02 00:00 | KT | Es Du Sahel | 1 - 0 | Al Merreikh | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Pháp |
||||||
28/02 00:30 | KT | [FRA D1-9]Stade Rennais FC | 2 - 0 | Orleans US 45[FRA D1-9] | tứ kết | |
28/02 03:00 | KT | [FRA D1-3]Lyon | 3 - 1 | Caen[FRA D1-3] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
28/02 00:30 | KT | [3]Mamelodi Sundowns | 3 - 2 | Cape Town City[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
28/02 01:00 | KT | [14]Venezia | 2 - 3 | Perugia[14] | 26 | |
28/02 03:00 | KT | [7]Spezia | 3 - 0 | Livorno[7] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
28/02 01:00 | KT | [20]VfR Aalen | 4 - 1 | SpVgg Unterhaching[20] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
28/02 01:00 | KT | [DEN SASL-4]Odense BK | 1 - 1 | Esbjerg FB[DEN SASL-4] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
28/02 01:30 | KT | [12]Erzgebirge Aue | 0 - 1 | Koln[12] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
28/02 02:00 | KT | [(a)-16]Deportivo Pasto | 0 - 0 | La Equidad[(a)-16] | apertura | |
28/02 04:00 | KT | [(a)-13]Patriotas | 1 - 0 | Deportiva Once Caldas[(a)-13] | apertura | |
28/02 06:00 | KT | [(a)-8]Deportes Tolima | 0 - 0 | Atletico Bucaramanga[(a)-8] | apertura | |
28/02 08:00 | KT | [(a)-3]Atletico Junior Barranquilla | 0 - 0 | Envigado[(a)-3] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||||||
28/02 02:30 | KT | [SUI Sl-6]Sion | 2 - 2 | Basel[SUI Sl-6] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
28/02 02:30 | KT | [POL PR-14]Gornik Zabrze | 1 - 2 | Lechia Gdansk[POL PR-14] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
28/02 02:45 | KT | [4]Arsenal | 5 - 1 | AFC Bournemouth[4] | 28 | |
28/02 02:45 | KT | [18]Southampton | 2 - 0 | Fulham[18] | 28 | |
28/02 03:00 | KT | [13]Crystal Palace | 1 - 3 | Manchester United[13] | 28 | |
28/02 03:00 | KT | [6]Chelsea | 2 - 0 | Tottenham Hotspur[6] | 28 | |
28/02 03:00 | KT | [1]Liverpool | 5 - 0 | Watford[1] | 28 | |
28/02 03:00 | KT | [2]Manchester City | 1 - 0 | West Ham United[2] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
28/02 02:45 | KT | [5]Hearts | 1 - 2 | Celtic[5] | 28 | |
28/02 02:45 | KT | [2]Glasgow Rangers | 4 - 0 | Dundee[2] | 28 | |
28/02 02:45 | KT | [3]Aberdeen | 0 - 2 | Hamilton FC[3] | 28 | |
28/02 02:45 | KT | [7]St Johnstone | 1 - 2 | Hibernian FC[7] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
28/02 02:45 | KT | [1]Taunton Town | 1 - 1 | Swindon Supermarine[1] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
28/02 02:45 | KT | [HOL D1-3]Feyenoord Rotterdam | 0 - 3 | Ajax Amsterdam[HOL D1-3] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Italia |
||||||
28/02 03:00 | KT | [ITA D1-9]Fiorentina | 3 - 3 | Atalanta[ITA D1-9] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
28/02 03:00 | KT | [SPA D1-3]Real Madrid | 0 - 3 | Barcelona[SPA D1-3] | Semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
28/02 03:10 | KT | CA Banfield | 3 - 0 | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
28/02 04:45 | KT | [11]Sportivo Luqueno | 3 - 1 | Sol De America[11] | apertura | |
28/02 06:45 | KT | [1]Olimpia Asuncion | 3 - 0 | Deportivo Capiata[1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
28/02 05:15 | KT | [CHI D1-5]Palestino | 2 - 1 | Talleres Cordoba[CHI D1-5] | 3 | |
28/02 07:30 | KT | [BRA MG-1]Atletico Mineiro | 0 - 0 | Defensor SC[BRA MG-1] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
28/02 05:15 | KT | [VEN D1-3]Monagas SC | 2 - 1 | Royal Pari[VEN D1-3] | 1.2 | |
28/02 07:30 | KT | [ARG D1-1]Racing Club | 1 - 1 | Corinthians Paulista[ARG D1-1] | 1.2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
28/02 05:15 | KT | [(a)-5]Jorge Wilstermann | 3 - 3 | Destroyers[(a)-5] | apertura | |
28/02 07:30 | KT | [(a)-7]Real Potosi | 2 - 2 | Bolivar[(a)-7] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
28/02 05:15 | KT | Foz Do Iguacu Pr | 0 - 0 | Ceara | 2 | |
28/02 07:30 | KT | [BRA RJC-5]Botafogo | 3 - 0 | Cuiaba[BRA RJC-5] | 2 | |
28/02 07:30 | KT | Urt Mg | 2 - 2 | Vila Nova (GO) | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Pernambucano |
||||||
28/02 06:00 | KT | [9]Petrolina Pe | 2 - 0 | Flamengo Arcoverde/pe[9] | 7 | |
28/02 07:30 | KT | [2]Nautico PE | 1 - 0 | Salgueiros AC[2] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||||||
28/02 06:00 | KT | Avai | 1 - 0 | Chapecoense SC | primeira fase 9 | |
28/02 06:00 | KT | Criciuma | 3 - 1 | Hercilio Luz Sc | primeira fase 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
28/02 07:30 | KT | [3]Palmeiras | 3 - 2 | Ituano Sp[3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
28/02 08:00 | KT | [(c)-11]Sonsonate | 1 - 2 | Cd Audaz[(c)-11] | Clausura | |
28/02 08:15 | KT | [(c)-3]Isidro Metapan | 0 - 1 | Municipal Limeno[(c)-3] | Clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
28/02 09:00 | KT | [(a)-6]Cartagines Deportiva SA | 2 - 4 | Alajuelense[(a)-6] | Clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp