Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
25/06 15:00 | KT | [RUS D1-13]Mordovia Saransk | 3 - 1 | Sokol[RUS D1-13] | ||
25/06 16:00 | KT | [CZE D1-7]Slovan Liberec | 1 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D1-7] | ||
25/06 18:00 | KT | [DEN SASL-10]Horsens | 0 - 3 | Aarhus AGF[DEN SASL-10] | ||
25/06 18:00 | KT | [DEN SASL-6]Nordsjaelland | 3 - 4 | Kalmar FF[DEN SASL-6] | ||
25/06 18:30 | KT | [SWE D1-5]Hacken | 2 - 2 | Vendsyssel[SWE D1-5] | ||
25/06 21:00 | KT | Slovan Sahy | 3 - 1 | Bohemians 1905 | ||
25/06 21:00 | KT | [RUS D2C-1]Torpedo Moscow | 3 - 1 | Volga Ulyanovsk[RUS D2C-1] | ||
25/06 21:30 | KT | [BUL D1-3]Levski Sofia | 1 - 0 | Zenit St.Petersburg[BUL D1-3] | ||
25/06 22:00 | KT | [BUL D1-5]Beroe | 4 - 0 | Sabail[BUL D1-5] | ||
25/06 22:00 | KT | [BUL D1-8]Lokomotiv Plovdiv | 1 - 1 | FK Makedonija[BUL D1-8] | ||
25/06 22:00 | KT | [CZE D2-8]Vitkovice | 0 - 2 | Mfk Nova Dubnica[CZE D2-8] | ||
25/06 22:30 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 1 - 1 | Hnk Gorica[SWE D1-1] | ||
25/06 22:30 | KT | [AUS D3W-7]Sc Schwaz | 0 - 4 | Botosani[AUS D3W-7] | ||
25/06 22:59 | KT | [AUT D1-3]Sturm Graz | 1 - 0 | Mlada Boleslav[AUT D1-3] | ||
25/06 22:59 | KT | [POL PR-2]Wisla Plock | 1 - 0 | AEK Larnaca[POL PR-2] | ||
25/06 22:59 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 0 - 0 | CS Universitatea Craiova[AZE D1-1] | ||
26/06 00:00 | KT | [AUS D3E-5]Sv Leobendorf | 0 - 3 | Rapid Wien[AUS D3E-5] | ||
26/06 00:00 | KT | [BEL D3A-6]Sparta Petegem | 1 - 0 | Zulte-Waregem[BEL D3A-6] | ||
26/06 01:45 | KT | [SCO L2-7]Elgin City | 5 - 2 | Strathspey Thistle[SCO L2-7] | ||
26/06 01:45 | KT | [SCO L1-7]East Fife | 1 - 0 | Albion Rovers[SCO L1-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
25/06 15:45 | KT | [9]Selangor United | 2 - 3 | PDRM[9] | 18 | |
25/06 20:00 | KT | [1]Johor Darul Takzim II | 2 - 0 | UiTM[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
25/06 17:00 | KT | [JPN D1-8]Sanfrecce Hiroshima | 3 - 2 | Kashima Antlers[JPN D1-8] | 1/16 final | |
25/06 18:30 | KT | [CHA CSL-4]Shandong Taishan | 2 - 1 | Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-4] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
25/06 19:00 | KT | [VIE D1-2]Hà Nội | 2 - 1 | Ceres[VIE D1-2] | zonal semifinal | |
25/06 23:30 | KT | [JOR D1-2]Al-Jazeera (Jordan) | 4 - 0 | Al-Jaish Damascus[JOR D1-2] | zonal semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
25/06 20:00 | KT | [SAN L-2]Tre Penne | 0 - 1 | Santa Coloma[SAN L-2] | preliminary semifinal | |
26/06 01:45 | KT | [Kosovo L-1]Kf Feronikeli | 1 - 0 | Lincoln City[Kosovo L-1] | preliminary semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan |
||||||
25/06 20:00 | KT | [UZB D1-14]Kuruvchi Kokand Qoqon | 1 - 1 | Qizilqum Zarafshon[UZB D1-14] | 2 | |
25/06 20:00 | KT | Dinamo Samarkand | 2 - 2 | Yashnobod | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
25/06 20:00 | KT | [12]Felda United FC | 2 - 3 | Perak[12] | 18 | |
25/06 20:00 | KT | [5]Selangor PB | 5 - 2 | Pahang[5] | 18 | |
25/06 20:00 | KT | [11]PKNP | 2 - 2 | Selangor PKNS[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
25/06 21:00 | KT | [8]Baghdad | 1 - 0 | Al-Hudod[8] | 33 | |
25/06 23:15 | KT | [9]Naft Al Basra | 1 - 2 | Al Talaba[9] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
25/06 21:00 | KT | Khartoum Al Watani | 2 - 0 | Merreikh El Fasher | championship playoff | |
26/06 00:00 | KT | Al Hilal Omdurman | 2 - 0 | Ahli Shandi | championship playoff | |
26/06 00:00 | KT | Al Merreikh | 3 - 1 | Hilal Obayed | championship playoff | |
26/06 00:00 | KT | Hay Al Wadi | 1 - 1 | Al Shorta Algadarf | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
25/06 22:00 | KT | [7]IFK Mariehamn | 0 - 2 | HJK Helsinki[7] | 12 | |
25/06 22:30 | KT | [2]Honka | 1 - 0 | RoPS Rovaniemi[2] | 12 | |
25/06 22:30 | KT | [3]Ilves Tampere | 4 - 2 | Kpv[3] | 13 | |
25/06 22:30 | KT | [1]Inter Turku | 1 - 1 | VPS Vaasa[1] | 13 | |
25/06 22:30 | KT | [4]KuPS | 5 - 1 | Lahti[4] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
25/06 22:00 | KT | [6]FK Ventspils | 2 - 2 | Spartaks Jurmala[6] | 19 | |
26/06 00:00 | KT | [2]Rigas Futbola Skola | 1 - 2 | Liepajas Metalurgs[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Litva |
||||||
25/06 22:00 | KT | [LIT D2-13]Minija | 1 - 2 | Spyris Kaunas[LIT D2-13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Moldova |
||||||
25/06 22:00 | KT | [MOL D1-5]Speranta Nisporeni | 6 - 1 | Drochia[MOL D1-5] | 3 | |
25/06 22:00 | KT | Edinet | 1 - 3 | Milsami | 3 | |
25/06 22:59 | KT | [MOL D1-1]Sheriff | 12 - 0 | Sireti[MOL D1-1] | 3 | |
26/06 00:00 | KT | Cs Petrocub | 7 - 0 | Tighina | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
25/06 22:30 | KT | [3]AC Oulu | 2 - 2 | Ac Kajaani[3] | 11 | |
25/06 22:30 | KT | [6]Musa | 1 - 0 | Tpv Tampere[6] | 11 | |
25/06 22:30 | KT | [9]Mypa | 0 - 5 | Jaro[9] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
25/06 22:30 | KT | [5]Lokomotiv Tbilisi | 1 - 0 | Saburtalo Tbilisi[5] | 20 | |
26/06 00:30 | KT | [2]Dinamo Batumi | 2 - 2 | Torpedo Kutaisi[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá FIFA World Cup Nữ |
||||||
25/06 22:59 | KT | Nữ Ý | 2 - 0 | Nữ Trung Quốc | 1/16 | |
26/06 02:00 | KT | Nữ Hà Lan | 2 - 1 | Nữ Nhật Bản | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
26/06 00:00 | KT | [3]AIK Solna | 0 - 2 | IFK Norrkoping[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
26/06 00:00 | KT | [7]Dalkurd Ff | 1 - 6 | Vasteras SK FK[7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
26/06 00:00 | KT | [54]Cameroon | 2 - 0 | Guinea Bissau[54] | Groups | |
26/06 03:00 | KT | [49]Ghana | 2 - 2 | Benin[49] | Groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
26/06 00:00 | KT | [SWE D3OG-10]Hassleholms If | 2 - 6 | Torns IF[SWE D3OG-10] | 1 | |
26/06 00:00 | KT | [SWE D3NG-4]Grebbestads If | 0 - 4 | Trollhattan[SWE D3NG-4] | 1 | |
26/06 00:00 | KT | Eneby Bk | 0 - 3 | Oskarshamns AIK | 1 | |
26/06 00:00 | KT | IFK Lulea | 3 - 3 | Ifk Umea | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
26/06 00:00 | KT | Nosaby If | 0 - 0 | Karlskrona | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||||||
26/06 00:00 | KT | Nosaby If | 0 - 0 | Karlskrona | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
26/06 00:15 | KT | Vanersborg | 3 - 1 | Vargarda Ik | 16 | |
26/06 00:30 | KT | Ifk Amal | 2 - 5 | Stenungsunds If | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
26/06 01:00 | KT | Coritiba Youth Pr | 1 - 4 | Cr Flamengo Rj Youth | 1 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Concacaf Gold Cup |
||||||
26/06 07:00 | KT | [56]Jamaica | 1 - 1 | Curacao[56] | bảng | |
26/06 09:30 | KT | [61]Honduras | 4 - 0 | El Salvador[61] | bảng |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp