Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
24/06 15:00 | KT | [RUS D1-8]Neftekhimik Nizhnekamsk | 1 - 2 | Torpedo Moscow[RUS D1-8] | tháng 6 | |
24/06 16:00 | KT | [POL PR-7]Piast Gliwice | 1 - 1 | Sandecja[POL PR-7] | tháng 6 | |
24/06 16:30 | KT | Westerlo | 6 - 2 | Gent | tháng 6 | |
24/06 18:00 | KT | [BUL D1-7]Lokomotiv Plovdiv | 1 - 1 | Septemvri Sofia[BUL D1-7] | tháng 6 | |
24/06 19:00 | KT | Rubin Kazan | 5 - 0 | Kamaz | tháng 6 | |
24/06 19:00 | KT | [SUI Sl-2]Grasshoppers | 1 - 5 | Schaffhausen[SUI Sl-2] | tháng 6 | |
24/06 20:00 | KT | [SUI D1-4]Vaduz | 0 - 2 | Sc Freiburg Ii[SUI D1-4] | tháng 6 | |
24/06 21:00 | KT | [POL PR-9]Gornik Zabrze | 2 - 1 | Puszcza Niepolomice[POL PR-9] | tháng 6 | |
24/06 21:30 | KT | Levski Krumovgrad | 2 - 3 | Ludogorets Razgrad Ii | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [4]Nữ Đức | 7 - 0 | Nữ Thụy Sĩ[4] | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [ROM D1-8]UTA Arad | 5 - 1 | Maritsa 1921[ROM D1-8] | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [CZE D1-7]Mlada Boleslav | 3 - 3 | Slovan Liberec[CZE D1-7] | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [POL PR-3]Legia Warszawa | 0 - 1 | Sepsi[POL PR-3] | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [AUT D2-5]SKU Amstetten | 2 - 4 | Trenkwalder Admira[AUT D2-5] | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | Dunaujvaros | 0 - 5 | Fehervar Videoton | tháng 6 | |
24/06 22:00 | KT | [AUT D2-15]Superfund Pasching | 1 - 0 | Austria Wien Amateure[AUT D2-15] | tháng 6 | |
24/06 22:30 | KT | [POL PR-6]Zaglebie Lubin | 1 - 2 | Miedz Legnica[POL PR-6] | tháng 6 | |
24/06 22:30 | KT | [SER D1-2]Partizan Belgrade | 0 - 1 | CFR Cluj[SER D1-2] | tháng 6 | |
24/06 22:30 | KT | [132]Nữ Macedonia | 3 - 1 | Kosovo Womens[132] | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | Red Bull Salzburg | 2 - 1 | CSKA Sofia | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | [AUT D1-7]SV Ried | 2 - 0 | Olympiakos[AUT D1-7] | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | [GER RegS-11]Stuttgart Amateure | 3 - 2 | Augsburg 2[GER RegS-11] | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 0 - 2 | Veles Moscow[RUS PR-4] | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | [POL D2-9]Wisla Pulawy | 3 - 2 | Pogon Grodzisk Mazowiecki[POL D2-9] | tháng 6 | |
24/06 23:00 | KT | [AUT D1-2]Sturm Graz | 3 - 2 | NK Mura 05[AUT D1-2] | tháng 6 | |
24/06 23:30 | KT | [AUS D3E-10]Bruck Leitha | 1 - 2 | Lafnitz[AUS D3E-10] | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | [15]Nữ Đan Mạch | 2 - 1 | Nữ Brazil[15] | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | [AUT D2-13]SV Horn | 2 - 2 | SC Wiener Neustadt[AUT D2-13] | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | [GER RegNE-19]VFB Auerbach | 1 - 3 | Dynamo Dresden[GER RegNE-19] | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | Ufc Fehring | 6 - 1 | SC Weiz | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | Ask Bravo | 1 - 2 | Crvena Zvezda | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | Sporting West Harelbeke | 5 - 3 | Oostende | tháng 6 | |
25/06 00:00 | KT | Senegal U17 | 2 - 0 | Tunisia U17 | tháng 6 | |
25/06 00:30 | KT | Kickers Emden | 0 - 5 | RW Essen | tháng 6 | |
25/06 00:45 | KT | [38]Nữ Serbia | 0 - 5 | Nữ Nhật Bản[38] | tháng 6 | |
25/06 01:00 | KT | [MAL D1-1]Hibernians FC | 1 - 2 | Floriana[MAL D1-1] | tháng 6 | |
25/06 01:30 | KT | [SCO CH-1]Kilmarnock | 4 - 1 | Falkirk[SCO CH-1] | tháng 6 | |
25/06 01:30 | KT | [SCO L1-6]Falkirk | 1 - 4 | Kilmarnock[SCO L1-6] | tháng 6 | |
25/06 01:45 | KT | [SCO L2-1]Kelty Hearts | 0 - 1 | Partick Thistle[SCO L2-1] | tháng 6 | |
25/06 02:00 | KT | [8]Nữ Anh | 5 - 1 | Nữ Hà Lan[8] | tháng 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
24/06 15:15 | KT | [8]Bentleigh Greens U21 | 1 - 0 | Hume City U21[8] | 19 | |
25/06 09:15 | KT | [4]Avondale Fc U21 | 1 - 0 | Eastern Lions U21[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
24/06 16:00 | KT | Kaya | 1 - 2 | Visakha | bảng | |
24/06 17:00 | KT | [VIE D1-2]Viettel | 5 - 1 | Young Elephants[VIE D1-2] | bảng | |
24/06 17:00 | KT | [HK PR-3]Leeman | 1 - 3 | Eastern A.A Football Team[HK PR-3] | bảng | |
24/06 19:00 | KT | [MAS SL-5]Kuala Lumpur | 0 - 0 | PSM Makassar[MAS SL-5] | bảng | |
24/06 20:00 | KT | [IDN ISL-1]Bali United | 2 - 0 | Kedah[IDN ISL-1] | bảng | |
24/06 21:00 | KT | [UZB D1-1]Sogdiana Jizak | 2 - 0 | Neftchi Kochkor Ata[UZB D1-1] | bảng | |
24/06 21:00 | KT | [SIN D1-5]Hougang United FC | 4 - 3 | Phnom penh[SIN D1-5] | bảng | |
24/06 21:00 | KT | [TKM D1-3]Kopetdag Asgabat | 1 - 3 | Khujand[TKM D1-3] | bảng | |
25/06 00:00 | KT | [TKM D1-1]Altyn Asyr | 1 - 1 | Cska Pamir Dushanbe[TKM D1-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia President Cup |
||||||
24/06 16:00 | KT | Dewa United | 1 - 1 | Persis Solo | bảng | |
24/06 20:30 | KT | [IDN ISL-7]Psis Semarang | 5 - 2 | Pss Sleman[IDN ISL-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
24/06 16:30 | KT | [9]Melbourne Knights | 1 - 1 | St Albans Saints[9] | 19 | |
24/06 16:30 | KT | [1]South Melbourne | 0 - 0 | Green Gully Cavaliers[1] | 19 | |
24/06 17:30 | KT | [7]Bentleigh Greens | 0 - 0 | Hume City[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
24/06 16:30 | KT | [5]Western Pride | 2 - 0 | SWQ Thunder[5] | 15 | |
24/06 17:30 | KT | [1]Rochedale Rovers | 2 - 1 | Redlands United FC[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
24/06 17:00 | KT | [11]Incheon Korail | 0 - 3 | Gangneung[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
24/06 17:00 | KT | [4]Kingborough Lions | 1 - 0 | South Hobart[4] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
24/06 17:15 | KT | Sydney University | 0 - 2 | Canterbury Bankstown | ||
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
24/06 17:30 | KT | [B-6]Guangzhou R&F | 1 - 3 | Changchun YaTai[B-6] | 6 | |
24/06 18:30 | KT | [B-3]Dalian Yifang Aerbin | 0 - 2 | HeNan[B-3] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
24/06 17:30 | KT | [5]Moreland Zebras | 4 - 1 | Moreland City[5] | 15 | |
24/06 17:30 | KT | [6]Northcote City | 5 - 2 | Kingston City[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
24/06 17:30 | KT | [7]Centenary Stormers | 2 - 3 | St George Willawong[7] | 14 | |
24/06 17:30 | KT | [4]Pine Hills | 0 - 3 | The Gap BPL[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
24/06 17:30 | KT | Preston Lions | 2 - 0 | Doveton | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
24/06 17:45 | KT | [10]West Torrens Birkalla | 1 - 2 | Campbelltown City SC[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
24/06 18:45 | KT | [1]Home United FC | 1 - 2 | Albirex Niigata FC[1] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
24/06 19:00 | KT | [11]Ekranas Panevezys | 4 - 0 | Banga Gargzdai B[11] | 13 | |
24/06 20:00 | KT | [7]Fk Zalgiris Vilnius 2 | 0 - 3 | Nfa Aisciai Kaunas[7] | 13 | |
24/06 21:00 | KT | [8]Babrungas | 3 - 0 | Minija[8] | 13 | |
24/06 22:59 | KT | Neptuna Klaipeda | 2 - 1 | Trakai Ii | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
24/06 19:15 | KT | [2]Johor FC | 5 - 1 | Selangor PB[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
24/06 19:45 | KT | [A-10]Zaamin | 1 - 2 | Buxoro[A-10] | 13 | |
24/06 20:30 | KT | [A-9]Aral Nukus | 1 - 6 | Andijon[A-9] | 13 | |
24/06 21:50 | KT | [A-8]Fk Gijduvon | 1 - 3 | Turon Nukus[A-8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
24/06 20:00 | [13]Akzhayik Oral | ? - ? | Kaspyi Aktau[13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
24/06 20:00 | KT | Herentals College | 2 - 0 | Harare City | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan |
||||||
24/06 20:30 | [2]OTMK Olmaliq | ? - ? | Navbahor Namangan[2] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu |
||||||
24/06 21:00 | KT | [102]Nữ Latvia | 1 - 0 | nữ Luxembourg[102] | bảng | |
24/06 21:00 | KT | [110]Nữ Latvia | 1 - 0 | nữ Luxembourg[110] | ||
24/06 22:00 | KT | [100]Moldova Womens | 0 - 4 | Nữ Romania[100] | bảng | |
25/06 00:00 | KT | [55]Nữ Belarus | 2 - 1 | Nữ Séc[55] | bảng | |
25/06 01:15 | KT | [35]Nữ Ukraina | 0 - 4 | Nữ Scotland[35] | bảng | |
25/06 01:15 | KT | [35]Nữ Ukraina | 0 - 4 | Nữ Scotland[35] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
24/06 21:00 | KT | [12]Astana 64 | 3 - 1 | Zhetysu Taldykorgan[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
24/06 21:00 | KT | Alamal Atbara | 0 - 1 | Hilal Al Sahel | 21 | |
24/06 21:00 | KT | Hilal Al Fasher | 1 - 1 | Ahli Marawi | 21 | |
24/06 21:00 | KT | Ahli Al Khartoum | 1 - 2 | Hay Al Wadi | 21 | |
24/06 21:00 | KT | Kober Khartoum | 4 - 1 | Tuti Sc Khartoum | 21 | |
25/06 00:15 | KT | Hilal Obayed | 1 - 0 | Ahli Shandi | 21 | |
25/06 00:15 | KT | Al Shorta Algadarf | 2 - 0 | Khartoum Al Watani | 21 | |
25/06 00:15 | KT | Al Merreikh | 1 - 0 | Al Hilal Omdurman | 21 | |
25/06 00:15 | KT | Hay Al Arab | 0 - 1 | Wad Nobawi | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
24/06 22:00 | KT | [6]Sahab Sc | 1 - 1 | Al Aqaba Sc[6] | 8 | |
25/06 00:30 | KT | [8]Ramtha SC | 0 - 3 | Shabab AlOrdon[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Phi |
||||||
24/06 22:00 | KT | Bờ Biển Ngà U17 | 2 - 3 | Ghana U17 | third place(west b) | |
25/06 01:30 | KT | Nigeria U17 | 2 - 1 | Burkina Faso U17 | final(west b) | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
24/06 22:00 | KT | Abu Salim | 0 - 3 | Asswehly Sc | group b 17 | |
24/06 22:00 | KT | Al-madina | 0 - 1 | Alittihad Misurata | group b 17 | |
24/06 22:00 | KT | Olympic Azzaweya | 1 - 0 | Al Ittihad Tripoli | group b 17 | |
24/06 22:00 | KT | Al-Shat | 0 - 4 | Al Mahalla | group b 17 | |
24/06 22:00 | KT | Al Khmes | 1 - 1 | Al-ahli Tripoli | group b 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
24/06 22:30 | KT | Romania U19 | 0 - 1 | Slovakia U19 | bảng | |
24/06 22:30 | KT | Pháp U19 | 4 - 1 | Italy U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
25/06 00:00 | KT | [4]Dila Gori | 1 - 1 | Gagra[4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
25/06 00:00 | KT | [6]Ab Argir | 0 - 3 | Toftir B68[6] | 14 | |
25/06 00:30 | KT | [5]EB Streymur | 1 - 0 | Skala Itrottarfelag[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
25/06 01:45 | KT | [1]Shamrock Rovers | 1 - 0 | Bohemians[1] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [7]Shelbourne | 0 - 0 | Dundalk[7] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [8]Drogheda United | 0 - 0 | Sligo Rovers[8] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [10]UC Dublin UCD | 0 - 1 | Derry City[10] | 21 | |
25/06 02:00 | KT | [9]Finn Harps | 2 - 2 | St Patrick's[9] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
25/06 01:45 | KT | [6]Wexford Youths | 2 - 1 | Longford Town[6] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [1]Galway United | 0 - 0 | Treaty United[1] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [2]Cork City | 1 - 0 | Cobh Ramblers[2] | 21 | |
25/06 01:45 | KT | [3]Waterford United | 1 - 0 | Bray Wanderers[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
25/06 02:15 | KT | [1]UMF Selfoss | 2 - 0 | Fjolnir[1] | 8 | |
25/06 03:30 | KT | [9]Umf Afturelding | 4 - 1 | Thor Akureyri[9] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
25/06 02:15 | KT | Ih Hafnarfjordur | 5 - 3 | Vaengir Jupiters | ||
25/06 02:15 | KT | Kari Akranes | 2 - 3 | Kh Hlidarendi | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
25/06 02:30 | KT | Inter Club Escaldes | 0 - 1 | Vikingur Reykjavik | preliminary final | |
25/06 02:30 | KT | [ICE PR-3]Vikingur Reykjavik | 0 - 1 | Inter Club Escaldes[ICE PR-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
25/06 03:30 | KT | [(a)-11]Utc Cajamarca | 1 - 2 | Carlos A Mannucci[(a)-11] | apertura | |
25/06 07:00 | KT | [(a)-1]Melgar | 1 - 0 | Atletico Grau[(a)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
25/06 04:00 | KT | [14]Deportivo Santani | 0 - 4 | Rubio Nu Asuncion[14] | 14 | |
25/06 06:15 | KT | [3]Sportivo Luqueno | 1 - 2 | Sportivo San Lorenzo[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
25/06 05:00 | KT | [12]CA Banfield | 1 - 1 | Barracas Central[12] | 2st phase | |
25/06 05:00 | KT | [24]Rosario Central | 0 - 1 | Gimnasia LP[24] | 2st phase | |
25/06 07:30 | KT | [4]Boca Juniors | 1 - 2 | Union Santa Fe[4] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
25/06 05:00 | [14]Ituano Sp | ? - ? | Cruzeiro[14] | 14 | ||
25/06 05:00 | KT | [12]Londrina (PR) | 3 - 1 | Guarani Sp[12] | 14 | |
25/06 05:00 | KT | [2]Vasco da Gama | 3 - 0 | Operario Ferroviario Pr[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela |
||||||
25/06 05:00 | Yaracuyanos | ? - ? | Dinamo Puerto La Cruz | |||
25/06 05:00 | Fundacion Aifi | ? - ? | Libertador | |||
25/06 05:00 | Union Local Andina Ula | ? - ? | Urena Sc | |||
25/06 05:00 | Atletico El Vigia | ? - ? | Titanes | |||
25/06 05:00 | Real Frontera | ? - ? | Llaneros Guanare | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
25/06 06:00 | KT | San Antonio Unido | 1 - 3 | Audax Italiano | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
25/06 06:00 | KT | [18]Quilmes | 0 - 0 | Gimnasia Mendoza[18] | 21 | |
25/06 07:05 | KT | [5]Instituto | 1 - 0 | Estudiantes de Caseros[5] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
25/06 06:30 | KT | [8]Cincinnati | 1 - 0 | Orlando City[8] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
25/06 07:30 | KT | [4]Internacional | 3 - 0 | Coritiba[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
25/06 08:00 | KT | [1]Colorado Springs Switchbacks | 0 - 1 | San Antonio[1] | regular season | |
25/06 09:30 | KT | [14]Las Vegas Lights | 3 - 2 | Phoenix Rising Arizona U[14] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
25/06 09:05 | KT | [(c)-5]Mineros De Zacatecas | 1 - 0 | Celaya[(c)-5] | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp