Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá nữ châu Á |
||||||
24/01 15:00 | KT | [47]Nữ Myanmar | 0 - 2 | Nữ Hàn Quốc[47] | bảng | |
24/01 17:00 | KT | [64]Nữ Philippines | 0 - 4 | Nữ Úc[64] | bảng | |
24/01 19:00 | KT | [94]Nữ Indonesia | 0 - 4 | Nữ Thái Lan[94] | bảng | |
24/01 21:00 | KT | [32]Nữ Việt Nam | 0 - 3 | Nữ Nhật Bản[32] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
24/01 15:00 | KT | [RUS PR-7]Krylya Sovetov Samara | 2 - 0 | Radnik Surdulica[RUS PR-7] | tháng 1 | |
24/01 16:00 | KT | [SVK D1-W-4]Slovan Duslo Sala | 3 - 3 | Raca Bratislava[SVK D1-W-4] | tháng 1 | |
24/01 17:00 | KT | [CRO D2-10]Cibalia | 0 - 1 | Iskra Danilovgrad[CRO D2-10] | tháng 1 | |
24/01 18:00 | KT | [DEN SASL-2]Copenhagen | 3 - 2 | Elite 3000 Helsingor[DEN SASL-2] | tháng 1 | |
24/01 18:00 | KT | [RUS PR-4]CSKA Moscow | 0 - 1 | F91 Dudelange[RUS PR-4] | tháng 1 | |
24/01 18:30 | KT | [SVK D1-2]Spartak Trnava | 1 - 1 | Aalborg BK[SVK D1-2] | tháng 1 | |
24/01 19:00 | KT | [UKR D2-1]Metalist Kharkiv | 1 - 0 | Slovan Liberec[UKR D2-1] | tháng 1 | |
24/01 19:00 | KT | [AZE D1-2]Gilan Gabala | 1 - 3 | Bohemians 1905[AZE D1-2] | tháng 1 | |
24/01 20:00 | KT | [AZE D1-3]Zira | 1 - 1 | Bregalnica Stip[AZE D1-3] | tháng 1 | |
24/01 20:00 | KT | [POL PR-15]Gornik Leczna | 0 - 1 | Neftci Baku[POL PR-15] | tháng 1 | |
24/01 20:00 | KT | [RUS D1-19]Metallurg Lipetsk | 0 - 0 | SKA Rostov[RUS D1-19] | tháng 1 | |
24/01 21:00 | KT | [CZE D1-8]Budejovice | 4 - 2 | FK Khimki[CZE D1-8] | tháng 1 | |
24/01 21:00 | KT | [MKD D1-7]Struga Trim Lum | 1 - 2 | Kf Ferizaj[MKD D1-7] | tháng 1 | |
24/01 21:00 | KT | Uzbekistan U23 | 0 - 1 | Zorya | tháng 1 | |
24/01 22:00 | KT | [AUT D1-3]Wolfsberger AC | 1 - 4 | Shakhtar Donetsk[AUT D1-3] | tháng 1 | |
24/01 22:30 | KT | [CZE D1-10]SK Sigma Olomouc | 3 - 0 | WSG Wattens[CZE D1-10] | tháng 1 | |
24/01 23:00 | KT | Slavicin | 3 - 2 | Viktoria Otrokovice | tháng 1 | |
25/01 05:15 | KT | [URU D1(c)-2]Nacional Montevideo | 1 - 0 | Sarmiento Junin[URU D1(c)-2] | tháng 1 | |
25/01 06:30 | KT | Danubio FC | 0 - 1 | Barracas Central | tháng 1 | |
25/01 07:30 | KT | [URU D1(c)-1]CA Penarol | 2 - 0 | Santiago Wanderers[URU D1(c)-1] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
24/01 18:00 | KT | Benfica U23 | 3 - 0 | Leixoes U23 | vô địch 3 | |
24/01 22:00 | KT | Sporting Braga U23 | 2 - 3 | Gd Estoril Praia U23 | vô địch 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
24/01 18:30 | KT | [14]Fajr Sepasi | 1 - 1 | Nassaji Mazandaran[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
24/01 19:00 | KT | Wazito | 1 - 1 | Bandari | 18 | |
24/01 19:00 | KT | Nairobi Star City | 1 - 1 | Kakamega Homeboyz | 18 | |
24/01 19:00 | KT | [18]Vihiga Bullets | 0 - 0 | Tusker[18] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
24/01 19:15 | KT | [1]Al Khaleej Club | 0 - 0 | Al Jabalain[1] | 21 | |
24/01 19:50 | KT | [10]Al Orubah | 3 - 1 | Al Draih[10] | 21 | |
24/01 22:45 | KT | [17]Jeddah | 2 - 0 | Al Nahdha[17] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
24/01 20:00 | KT | Flambeau De Lest | 1 - 1 | Rukinzo | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
24/01 21:00 | KT | [10]East Bengal | 0 - 4 | Hyderabad[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
24/01 21:30 | KT | [6]Omonia Nicosia FC | 2 - 1 | PAEEK Keryneias[6] | 18 | |
25/01 00:00 | KT | [2]AEK Larnaca | 1 - 1 | Anorthosis Famagusta FC[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
24/01 22:00 | [18]Gombe United | ? - ? | Niger Tornadoes[18] | |||
24/01 22:00 | KT | [1]Rivers United | 3 - 1 | Heartland[1] | 8 | |
24/01 22:00 | KT | Gombe United | 1 - 0 | Niger Tornadoes | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
24/01 22:00 | KT | Dreams Fc Gha | 3 - 1 | Aduana Stars | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
24/01 22:30 | KT | [13]Academico Viseu | 1 - 1 | SC Covilha[13] | 19 | |
25/01 03:15 | KT | [11]Leixoes | 1 - 1 | Chaves[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
24/01 22:30 | KT | [4]Botosani | 1 - 0 | Sepsi[4] | 22 | |
25/01 01:00 | KT | Farul Constanta | 3 - 2 | U Craiova 1948 | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
24/01 23:00 | KT | [81]Guinea | 0 - 1 | Gambia[81] | 1/16 | |
25/01 02:00 | KT | [50]Cameroon | 2 - 1 | Comoros[50] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel |
||||||
25/01 00:00 | KT | [16]Beitar Tel Aviv Ramla | 1 - 2 | Hapoel Afula[16] | 21 | |
25/01 00:00 | KT | [9]Hapoel Petah Tikva | 2 - 1 | Sektzia Nes Tziona[9] | 21 | |
25/01 00:00 | KT | [13]Hapoel Ramat Gan FC | 2 - 0 | Hapoel Raanana[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
25/01 00:30 | KT | [7]Asteras Tripolis | 1 - 0 | Apollon Smirnis[7] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Cearense Division 1 |
||||||
25/01 01:00 | KT | Maracana Ce | 2 - 3 | Icasa(CE) | primeira fase 6 | |
25/01 01:30 | KT | [5]Crato Por | 0 - 2 | Uniclinic Atletico Cearense Ce[5] | primeira fase | |
25/01 05:00 | KT | Iguatu Ce | 1 - 2 | Caucaia | primeira fase 6 | |
25/01 05:00 | KT | Pacajus Ce | 1 - 4 | Ferroviario Ce | primeira fase 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jamaica Premier League |
||||||
25/01 01:00 | KT | Cavalier | 0 - 3 | Waterhouse | regular season 2 | |
25/01 03:15 | KT | Dunbeholden | 3 - 0 | Montego Bay Utd | regular season 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
25/01 01:30 | KT | [12]Beitar Jerusalem | 0 - 2 | Hapoel Tel Aviv[12] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
25/01 01:45 | KT | [8]KS Dinamo Tirana | 0 - 1 | KF Tirana[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
25/01 02:00 | KT | [18]Oss | 1 - 0 | Jong AZ[18] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
25/01 02:45 | KT | [2]Annecy | 0 - 0 | Concarneau[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
25/01 02:45 | KT | [3]Blackburn Rovers | 1 - 0 | Middlesbrough[3] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
25/01 02:45 | KT | [15]Caen | 2 - 0 | Ajaccio[15] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
25/01 02:45 | KT | [4]Edinburgh City | 0 - 0 | Stenhousemuir[4] | 20 | |
25/01 02:45 | KT | [6]Stirling Albion | 0 - 0 | Forfar Athletic[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
25/01 03:00 | KT | [1]Almeria | 0 - 2 | Eibar[1] | 24 | |
25/01 03:00 | KT | [21]Real Sociedad B | 1 - 2 | Cartagena[21] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
25/01 03:00 | KT | [B-3]Llaneros FC | 0 - 1 | Orsomarso[B-3] | apertura | |
25/01 07:40 | KT | [COL D1(c)-16]Deportes Quindio | 1 - 2 | Bogota[COL D1(c)-16] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
25/01 03:00 | KT | [C-7]Catanzaro | 0 - 0 | Palermo[C-7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp