Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
23/01 10:30 | KT | [(c)-10]Mazatlan | 0 - 0 | Santos Laguna[(c)-10] | clausura | |
24/01 06:05 | [(c)-2]Monterrey | ? - ? | Club Leon[(c)-2] | clausura | ||
24/01 08:00 | KT | [(c)-18]Atlas | 0 - 2 | Tigres UANL[(c)-18] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
23/01 13:05 | KT | [9]Western United | 5 - 4 | Perth Glory FC[9] | 1 | |
23/01 15:40 | KT | [4]Adelaide United FC | 1 - 0 | Melbourne Victory FC[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Việt Nam |
||||||
23/01 13:15 | KT | U19 Quảng Nam | 4 - 0 | U19 TP Hồ Chí Minh | ||
23/01 14:00 | KT | U19 Hà Nội | 2 - 0 | U19 Nam Định | ||
23/01 14:30 | KT | U19 Bình Định | 0 - 1 | U19 Hoàng Anh Gia Lai | ||
23/01 15:00 | KT | U19 Sông Lam Nghệ An | 1 - 0 | U19 Shb Đà Nẵng | ||
23/01 15:00 | KT | U19 Cần Thơ | 0 - 0 | U19 Đồng Tâm Long An | ||
23/01 15:00 | KT | U19 Thanh Hóa | 0 - 2 | U19 Thể Công | ||
23/01 15:15 | KT | U19 Đắk Lắk | 1 - 1 | U19 Phú Yên | ||
23/01 16:00 | KT | U19 Công An Nhân Dân | 0 - 2 | U19 Pvf Việt Nam | ||
23/01 17:00 | U19 Đồng Tháp | ? - ? | U19 Bình Phước | |||
23/01 17:00 | KT | [E3]U19 Bình Phước | 0 - 1 | U19 Đồng Tháp[E3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
23/01 14:00 | [4]Hong Kong Rangers FC | ? - ? | Kitchee[4] | 5 | ||
23/01 16:30 | [7]Leeman | ? - ? | Southern District[7] | 5 | ||
23/01 19:00 | [1]Eastern A.A Football Team | ? - ? | Sun Pegasus[1] | 5 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
23/01 15:00 | KT | Blacktown Spartans | 2 - 1 | A.p.i.a. Leichhardt Tigers | tháng 1 | |
23/01 15:00 | KT | [AUS NSW-4]Sydney United | 4 - 0 | St George Saints[AUS NSW-4] | tháng 1 | |
23/01 15:10 | KT | [AUS QSL-3]Gold Coast Knights | 2 - 3 | Peninsula Power[AUS QSL-3] | tháng 1 | |
23/01 16:00 | [CZE D2-5]Prostejov | ? - ? | Unicov[CZE D2-5] | tháng 1 | ||
23/01 16:00 | KT | Progresul Spartac | 0 - 2 | Rapid Bucuresti | tháng 1 | |
23/01 16:00 | KT | Lisen | 1 - 1 | Vysocina Jihlava | tháng 1 | |
23/01 16:30 | [CZE CFLB-2]Chlumec Nad Cidlinou | ? - ? | Fk Graffin Vlasim[CZE CFLB-2] | tháng 1 | ||
23/01 16:30 | [CZE CFLB-11]Jiskra Usti Nad Orlici | ? - ? | Chrudim[CZE CFLB-11] | tháng 1 | ||
23/01 16:30 | Elite 3000 Helsingor | ? - ? | HIK | tháng 1 | ||
23/01 17:00 | KT | [POL D1-7]GKS Tychy | 5 - 1 | Fotbal Trinec[POL D1-7] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [POL D1-18]Resovia Rzeszow | 2 - 0 | Siarka Tarnobrzeg[POL D1-18] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [POL D1-10]Chrobry Glogow | 2 - 1 | Gornik Polkowice[POL D1-10] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | FK Pohronie | 3 - 0 | SKM Puchov | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | Floridsdorfer AC Wien | 7 - 5 | SV Horn | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | Gyirmot Se | 1 - 0 | Csakvari Tk | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | Belchatow | 2 - 2 | Skra Czestochowa | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | Dalum | 1 - 0 | Naesby BK | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [CRO D2-18]Solin | 2 - 3 | Dugopolje[CRO D2-18] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | KT | [ROM D2-15]Ripensia Timisoara | 8 - 1 | Avantul Periam[ROM D2-15] | tháng 1 | |
23/01 17:00 | [POL PR-12]Wisla Krakow | ? - ? | Spartak Trnava[POL PR-12] | tháng 1 | ||
23/01 17:00 | [AUS QSL-6]Brisbane Roar Am | ? - ? | Brisbane Wolves[AUS QSL-6] | tháng 1 | ||
23/01 17:00 | Sardice | ? - ? | Slovan Rosice | tháng 1 | ||
23/01 17:00 | Sokol Lanzho | ? - ? | SC Znojmo | tháng 1 | ||
23/01 17:30 | KT | [HUN D2E-1]Debreceni VSC | 4 - 0 | Kazincbarcika[HUN D2E-1] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [DEN D2A-2]B93 Copenhagen | 0 - 2 | Herfolge Boldklub Koge[DEN D2A-2] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Levski Sofia | 1 - 0 | Podbeskidzie | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Widzew lodz | 2 - 1 | Polonia Warszawa | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Dinamo Briansk | 2 - 1 | Forte Taganrog | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Gomel | 1 - 1 | Slavia Mozyr | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Holbaek | 1 - 2 | Kfum Roskilde | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Naestved | 1 - 2 | Bronshoj | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | FK Senica | 5 - 5 | Stk 1914 Samorin | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Msk Zilina B | 2 - 3 | Dukla Banska Bystrica | tháng 1 | |
23/01 18:00 | [AUT D2-1]Lafnitz | ? - ? | Trenkwalder Admira Amateure[AUT D2-1] | tháng 1 | ||
23/01 18:00 | KT | [BUL D2-11]Dobrudzha | 0 - 1 | Cherno More Varna[BUL D2-11] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [MKD D1-7]Rabotnicki Skopje | 2 - 0 | FK Teteks Tetovo[MKD D1-7] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [POL D1-6]Miedz Legnica | 7 - 0 | Mks Kluczbork[POL D1-6] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | [SVK D2-10]Mfk Nova Dubnica | 1 - 0 | Skf Sered[SVK D2-10] | tháng 1 | |
23/01 18:00 | KT | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | 2 - 2 | Wigry Suwalki | tháng 1 | |
23/01 18:30 | [CZE D2-5]Prostejov | ? - ? | Frydek-mistek[CZE D2-5] | tháng 1 | ||
23/01 18:30 | KT | Sokol Ostroda | 6 - 4 | Jeziorak Ilawa | tháng 1 | |
23/01 18:30 | KT | Radomiak Radom | 3 - 1 | Stal Rzeszow | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | First Vienna | 4 - 7 | Rapid Vienna Amateure | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [FIN D1-3]KuPS | 2 - 0 | AC Oulu[FIN D1-3] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [FIN D1-1]HJK Helsinki | 1 - 0 | Haka[FIN D1-1] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | IFK Varnamo | 1 - 3 | Halmstads | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | BK Frem | 2 - 0 | Vanlose If | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Botev Plovdiv | 2 - 1 | Etar Veliko Tarnovo | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Cracovia Krakow | 3 - 2 | MSK Zilina | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Gorica | 3 - 1 | Nk Radomlje | tháng 1 | |
23/01 19:00 | Wisla Krakow | ? - ? | Zlate Moravce | tháng 1 | ||
23/01 19:00 | KT | Slavoj Vysehrad | 2 - 4 | Fk Graffin Vlasim | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Vsk Aarhus | 2 - 1 | Thisted | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Hutnik Krakow | 3 - 1 | Gks Jastrzebie | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Litex Lovech | 2 - 0 | Yantra Gabrovo | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Middelfart | 1 - 3 | Fredericia | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Slovan Bratislava | 2 - 2 | Gornik Zabrze | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Lokomotiv Sofia | 0 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec | 1 - 0 | Korona Kielce | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | Elana Torun | 1 - 4 | Olimpia Grudziadz | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [BUL D1-5]Beroe | 0 - 3 | Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-5] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [MKD D2East-1]Bregalnica Stip | 1 - 1 | Pehchevo[MKD D2East-1] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [FIN D3 AB-6]Kaarinan Pojat | 2 - 1 | Ekenas IF Fotboll[FIN D3 AB-6] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [MKD D2East-3]Kozuv | 2 - 2 | Vardar Negotino[MKD D2East-3] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [FIN D1-6]Lahti | 0 - 1 | Honka[FIN D1-6] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [SER D1-12]FK Metalac Gornji Milanovac | 5 - 0 | Zarkovo[SER D1-12] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [SER D1-7]Radnicki Nis | 2 - 1 | Inhulets Petrove[SER D1-7] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [RUS D1-19]Chertanovo Moscow | 1 - 2 | Indjija[RUS D1-19] | tháng 1 | |
23/01 19:00 | KT | [MKD D1-12]Belasica Strumica | 0 - 0 | Plackovica[MKD D1-12] | tháng 1 | |
23/01 19:30 | KT | [FIN D1-5]Ilves Tampere | 5 - 3 | SJK Seinajoki[FIN D1-5] | tháng 1 | |
23/01 19:30 | KT | [MKD D1-6]Borec Veles | 3 - 2 | Kadino[MKD D1-6] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [GER WD1-11]Nữ Sc Sand | 2 - 0 | Basel Womens[GER WD1-11] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [FIN D2-2]KTP Kotka | 2 - 1 | PK-35[FIN D2-2] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [AUT D2-5]Grazer AK | 0 - 1 | Blau Weiss Linz[AUT D2-5] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [POL D1-3]Gornik Leczna | 3 - 0 | Pogon Siedlce[POL D1-3] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SVK D1-2]DAC Dunajska Streda | 3 - 0 | ETO Gyori FC[SVK D1-2] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SER D1-8]Backa Topola | 2 - 3 | Olimpic Donetsk[SER D1-8] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SVK D2-5]MFK Kosice | 0 - 3 | Zemplin Michalovce[SVK D2-5] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [DEN SASL-3]Aarhus AGF | 2 - 1 | Brondby[DEN SASL-3] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [UKR D1-6]Kolos Kovalivka | 2 - 1 | Sileks[UKR D1-6] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [BUL D1-10]Botev Vratsa | 2 - 0 | Chernomorets Balchik[BUL D1-10] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SER D1-13]FK Javor Ivanjica | 3 - 1 | Loznica[SER D1-13] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [MNE D1-1]FK Buducnost Podgorica | 4 - 1 | Kom Podgorica[MNE D1-1] | tháng 1 | |
23/01 20:00 | KT | [SLO D1-4]Koper | 2 - 0 | Tabor Sezana[SLO D1-4] | tháng 1 | |
23/01 20:15 | KT | [FIN D3 AB-1]Klubi 04 | 0 - 2 | Gnistan[FIN D3 AB-1] | tháng 1 | |
23/01 20:30 | KT | Opatija | 2 - 1 | Kustosija | tháng 1 | |
23/01 20:30 | KT | Swit Skolwin | 3 - 1 | Hutnik Szczecin | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [AUT D2-14]Superfund Pasching | 0 - 2 | SK Vorwarts Steyr[AUT D2-14] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [RUS PR-13]Arsenal Tula | 1 - 0 | Novi Pazar[RUS PR-13] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [UKR D1-2]Shakhtar Donetsk | 2 - 2 | Ludogorets Razgrad[UKR D1-2] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | Wacker Innsbruck | ? - ? | Dornbirn | tháng 1 | ||
23/01 21:00 | KT | Union Touarga Sport Rabat | 1 - 3 | SCCM Chabab Mohamedia | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [SLO D1-2]NK Olimpija Ljubljana | 2 - 0 | Backa Backa Palanka[SLO D1-2] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | KT | [SER D1-9]Radnik Surdulica | 1 - 0 | Dinamo Tbilisi[SER D1-9] | tháng 1 | |
23/01 21:00 | Mladost Zdralovi | ? - ? | Zagorec Krapina | tháng 1 | ||
23/01 21:30 | KT | [POL D2-13]Bytovia Bytow | 1 - 1 | Gwardia Koszalin[POL D2-13] | tháng 1 | |
23/01 22:30 | KT | Lokomotiv Moscow | 4 - 1 | Atletico Mancha Real | tháng 1 | |
24/01 01:00 | KT | [RUS D1-10]Yenisey Krasnoyarsk | 2 - 1 | Tambov[RUS D1-10] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
23/01 16:00 | KT | Bashundhara Kings | 1 - 0 | Brothers Union | 3 | |
23/01 16:30 | KT | Abahani Limited Dhaka | 1 - 0 | Rahmatgonj Mfs | 3 | |
23/01 19:00 | KT | Bangladesh Police | 1 - 0 | Uttar Baridhara Sc | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
23/01 17:00 | KT | [7]Bình Định | 1 - 0 | Sài Gòn FC[7] | 2 | |
23/01 18:00 | KT | [4]Hải Phòng | 3 - 2 | Nam Định[4] | 2 | |
23/01 19:15 | KT | [14]Hà Nội | 1 - 2 | Becamex Bình Dương[14] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
23/01 17:00 | [A-10]Karlovy Vary Dvory | ? - ? | Sokol Hostoun[A-10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
23/01 17:30 | KT | [4]Sepsi | 4 - 1 | Astra Ploiesti[4] | 18 | |
23/01 21:30 | KT | [11]UTA Arad | 1 - 2 | Scm Argesul Pitesti[11] | 18 | |
24/01 02:00 | KT | [3]CS Universitatea Craiova | 1 - 1 | Viitorul Constanta[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
23/01 17:30 | KT | [10]Bandirmaspor | 1 - 0 | Umraniyespor[10] | 18 | |
23/01 20:00 | KT | [18]Eskisehirspor | 0 - 0 | Osmanlispor[18] | 18 | |
23/01 22:59 | KT | [5]Adana Demirspor | 1 - 2 | Bursaspor[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
23/01 18:00 | KT | [6]Uthongathi | 1 - 0 | Steenberg United[6] | 10 | |
23/01 20:30 | KT | [16]Ajax Cape Town | 1 - 0 | Cape Town All Stars[16] | 10 | |
23/01 20:30 | KT | [13]Free State Stars | 2 - 2 | Polokwane City[13] | 10 | |
23/01 20:30 | KT | [2]Jdr Stars | 0 - 0 | Richards Bay[2] | 10 | |
23/01 20:30 | KT | [3]Jomo Cosmos | 2 - 2 | Pretoria Univ[3] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
23/01 18:00 | KT | Kuressaare | 0 - 4 | Flora Tallinn | 1/8 finals | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
23/01 18:00 | KT | Belenenses U23 | 2 - 1 | Maritimo U23 | vô địch 3 | |
23/01 18:00 | KT | Cova Piedade U23 | 3 - 3 | Academica Coimbra U23 | xuống hạng 4 | |
24/01 00:00 | KT | Benfica U23 | 1 - 3 | Rio Ave U23 | xuống hạng 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
23/01 18:30 | KT | [7]Gol Gohar | 1 - 2 | Teraktor-Sazi[7] | 12 | |
23/01 20:15 | KT | [1]Esteghlal Tehran | 0 - 1 | Saipa[1] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
23/01 18:30 | KT | [12]Napoli Womens | 1 - 0 | Bari Womens[12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
23/01 18:30 | KT | Athletico Olympic | 2 - 1 | Aigle Noir | 18 | |
23/01 20:00 | KT | Bumamuru | 2 - 3 | Kayanza Utd | 18 | |
23/01 21:00 | KT | Rukinzo | 3 - 1 | Muzinga | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
23/01 19:00 | KT | [16]Eintr. Braunschweig | 2 - 4 | Hamburger[16] | 17 | |
23/01 19:00 | KT | [6]Karlsruher SC | 1 - 1 | Heidenheimer[6] | 17 | |
23/01 19:00 | KT | [10]SC Paderborn 07 | 1 - 0 | Wurzburger Kickers[10] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
23/01 19:00 | [N-7]Hapoel Ironi Baka El Garbiya | ? - ? | Hapoel Bnei Arrara Ara[N-7] | |||
23/01 19:00 | [N-10]Rubi Shapira | ? - ? | Sc Daburiyya Osama[N-10] | |||
23/01 19:00 | [N-6]Hapoel Migdal Haemek | ? - ? | Ms Tseirey Taybe[N-6] | |||
23/01 19:00 | [S-15]Maccabi Shaarayim | ? - ? | Sc Maccabi Ashdod[S-15] | |||
23/01 19:00 | [N-5]Maccabi Bnei Raina | ? - ? | Hapoel Kaukab[N-5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
23/01 19:00 | [14]Opava U19 | ? - ? | Pardubice U19[14] | |||
23/01 19:45 | [16]Meteor Praha U19 | ? - ? | Hradec Kralove u19[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
23/01 19:00 | KT | [4-19]Marino | 0 - 3 | UD Marbella[4-19] | ||
23/01 21:30 | KT | [1-19]Sporting De Gijon B | 0 - 2 | Burgos CF[1-19] | ||
23/01 21:45 | KT | [2-7]Arenas Club De Getxo | 1 - 1 | Alaves B[2-7] | ||
23/01 22:30 | KT | [2-10]UD Mutilve | 1 - 1 | SD Logrones[2-10] | ||
23/01 22:30 | KT | [2-1]SD Amorebieta | 2 - 1 | Portugalete[2-1] | ||
23/01 23:00 | KT | [2-11]Sd Tarazona | 2 - 1 | CD Izarra[2-11] | ||
23/01 23:00 | KT | [3-11]Lleida | 3 - 0 | L'Hospitalet[3-11] | ||
23/01 23:00 | KT | [4-6]Murcia | 0 - 2 | Real Betis B[4-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
23/01 19:00 | KT | Al Tora | 2 - 1 | Blama | 12 | |
23/01 19:00 | KT | Dar al Dawa | 0 - 4 | Al-Arabi (jordan) | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
23/01 19:00 | KT | [11]C. A. Bizertin | 1 - 1 | Club Sportif Sfaxien[11] | 9 | |
23/01 19:00 | KT | [3]Us Ben Guerdane | 2 - 0 | J.s. Kairouanaise[3] | 9 | |
23/01 20:00 | KT | [8]Etoile Metlaoui | 1 - 0 | Us Tataouine[8] | 9 | |
23/01 20:00 | KT | [13]U.s.monastir | 2 - 0 | Olympique De Beja[13] | 9 | |
23/01 21:00 | KT | [1]Esperance Sportive de Tunis | 2 - 1 | Stade Tunisien[1] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
23/01 19:00 | KT | Posta Rangers | 0 - 0 | Ulinzi Stars Nakuru | 9 | |
23/01 19:00 | KT | Gor Mahia | 0 - 1 | Vihiga United | 9 | |
23/01 19:00 | KT | Sofapaka | 1 - 0 | Nairobi Star City | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
23/01 19:15 | KT | Southampton | 1 - 0 | Arsenal | ||
23/01 22:00 | KT | [ENG LCH-2]Swansea City | 5 - 1 | Nottingham Forest[ENG LCH-2] | 4 | |
23/01 22:00 | KT | [ENG LCH-10]Barnsley | 1 - 0 | Norwich City[ENG LCH-10] | 4 | |
23/01 22:00 | KT | [ENG PR-16]Brighton | 2 - 1 | Blackpool[ENG PR-16] | 4 | |
23/01 22:00 | KT | [ENG PR-9]West Ham United | 4 - 0 | Doncaster Rovers[ENG PR-9] | 4 | |
23/01 22:00 | KT | [ENG PR-20]Sheffield United | 2 - 1 | Plymouth Argyle[ENG PR-20] | 4 | |
23/01 22:00 | KT | [ENG LCH-16]Millwall | 0 - 3 | Bristol City[ENG LCH-16] | 4 | |
24/01 00:30 | KT | [ENG L2-6]Cheltenham Town | 1 - 3 | Manchester City[ENG L2-6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
23/01 19:30 | KT | [3]Crusaders FC | 3 - 3 | Larne[3] | 16 | |
23/01 22:00 | [4]Ballymena United | ? - ? | Cliftonville[4] | |||
23/01 22:00 | [12]Carrick Rangers | ? - ? | Portadown FC[12] | |||
23/01 22:00 | KT | [6]Coleraine | 2 - 0 | Dungannon Swifts[6] | 16 | |
23/01 22:00 | KT | [1]Linfield FC | 6 - 0 | Warrenpoint Town[1] | 16 | |
24/01 00:30 | [8]Glenavon Lurgan | ? - ? | Glentoran[8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
23/01 19:30 | KT | [13]Ghazl El Mahallah | 2 - 2 | El Ismaily[13] | 9 | |
23/01 22:00 | KT | [14]Aswan | 0 - 0 | El Zamalek[14] | 9 | |
23/01 22:00 | [4]Misr El Maqasah | ? - ? | Ittihad Alexandria[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
23/01 19:30 | [13]Anagenisis Dherina | ? - ? | Aris Limassol[13] | |||
23/01 19:30 | [15]Asil Lysi | ? - ? | Alki Oroklini[15] | |||
23/01 19:30 | [8]Agia Napa | ? - ? | Ahironas Liopetriou[8] | |||
23/01 19:30 | [6]Akritas Chloraka | ? - ? | Othellos Athienou[6] | |||
23/01 19:30 | [12]Digenis Morphou | ? - ? | Omonia Aradippou[12] | |||
23/01 19:30 | [2]PAEEK Keryneias | ? - ? | Thoi Lakatamias[2] | |||
23/01 19:30 | [10]Onisilos Sotiras | ? - ? | Xylotympou[10] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
23/01 19:30 | KT | [ICE PR-1]Valur | 5 - 0 | Throttur[ICE PR-1] | bảng | |
23/01 22:00 | KT | [ICE PR-10]Vikingur Reykjavik | 6 - 2 | Ir Reykjavik[ICE PR-10] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
23/01 19:45 | KT | Apollon Larissas | 0 - 1 | Diagoras Rodos | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
23/01 20:00 | KT | [20]SD Huesca | 0 - 0 | Villarreal[20] | 20 | |
23/01 22:15 | KT | [6]Sevilla | 3 - 0 | Cadiz[6] | 20 | |
24/01 00:30 | KT | [5]Real Sociedad | 2 - 2 | Real Betis[5] | 20 | |
24/01 03:00 | KT | [16]Alaves | 1 - 4 | Real Madrid[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
23/01 20:00 | KT | [20]Ascoli | 0 - 0 | Chievo[20] | 19 | |
23/01 20:00 | KT | [16]Cosenza | 0 - 0 | Pordenone[16] | 19 | |
23/01 20:00 | KT | [9]Frosinone | 1 - 1 | Reggina[9] | 19 | |
23/01 20:00 | KT | [18]Reggiana | 2 - 1 | Vicenza[18] | 19 | |
23/01 20:00 | KT | [10]Venezia | 1 - 0 | Cittadella[10] | 19 | |
23/01 22:00 | KT | [6]Salernitana | 2 - 0 | Pescara[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
23/01 20:00 | KT | [6]Asteras Tripolis | 1 - 0 | Larisa[6] | regular season | |
23/01 22:15 | KT | [10]Apollon Smirnis | 0 - 1 | Aris Thessaloniki[10] | regular season | |
24/01 00:30 | KT | [5]Panathinaikos | 2 - 0 | OFI Crete[5] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
23/01 20:00 | KT | [10]Exeter City | 3 - 1 | Stevenage Borough[10] | ||
23/01 20:00 | KT | [21]Scunthorpe United | 3 - 0 | Grimsby Town[21] | ||
23/01 22:00 | [6]Cheltenham Town | ? - ? | Barrow[6] | |||
23/01 22:00 | KT | [16]Oldham Athletic | 3 - 2 | Newport County[16] | ||
23/01 22:00 | KT | [3]Cambridge United | 0 - 0 | Bradford AFC[3] | ||
23/01 22:00 | KT | [24]Southend United | 0 - 1 | Mansfield Town[24] | ||
23/01 22:00 | KT | [14]Port Vale | 1 - 3 | Walsall[14] | ||
23/01 22:00 | KT | [15]Tranmere Rovers | 2 - 1 | Bolton Wanderers[15] | ||
23/01 22:00 | KT | [9]Morecambe | 3 - 0 | Colchester United[9] | ||
23/01 22:00 | KT | [7]Leyton Orient | 0 - 1 | Forest Green Rovers[7] | ||
23/01 22:00 | [1]Carlisle | ? - ? | Forest Green Rovers[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
23/01 20:00 | KT | [1]Dynamo Dresden | 4 - 3 | Kaiserslautern[1] | 20 | |
23/01 20:00 | KT | [19]MSV Duisburg | 1 - 2 | Hansa Rostock[19] | 20 | |
23/01 20:00 | KT | [13]Viktoria Koln | 1 - 2 | SV Waldhof Mannheim[13] | 20 | |
23/01 20:00 | KT | [15]SpVgg Unterhaching | 1 - 2 | Fsv Zwickau[15] | 20 | |
23/01 20:00 | KT | [5]Sc Verl | 2 - 2 | SV Wehen Wiesbaden[5] | 20 | |
23/01 20:00 | KT | [9]Hallescher | 1 - 0 | 1. Magdeburg[9] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
23/01 20:00 | KT | [W-12]TSV Alemannia Aachen | 0 - 0 | LR Ahlen[W-12] | ||
23/01 20:00 | KT | [W-7]Koln Youth | 0 - 3 | Dortmund AM[W-7] | ||
23/01 20:00 | KT | [W-1]RW Essen | 2 - 0 | Bonner sc[W-1] | ||
23/01 20:00 | KT | [W-10]Sv Straelen | 0 - 2 | Fortuna Koln[W-10] | ||
23/01 20:00 | KT | [W-15]Wegberg Beeck | 2 - 0 | SC Wiedenbruck[W-15] | ||
23/01 20:00 | KT | [S-11]VfR Aalen | 1 - 2 | Mainz Am[S-11] | ||
23/01 20:00 | KT | [S-1]FSV Frankfurt | 1 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[S-1] | ||
23/01 20:00 | KT | [S-13]Ksv Hessen Kassel | 2 - 1 | Tsv Steinbach Haiger[S-13] | ||
23/01 20:00 | KT | [S-20]Astoria Walldorf | 0 - 2 | Bahlinger SC[S-20] | ||
23/01 20:00 | [N-4]BSV Rehden | ? - ? | VfB Oldenburg[N-4] | |||
23/01 20:00 | [N-22]Atlas Delmenhorst | ? - ? | Ssv Jeddeloh[N-22] | |||
23/01 20:00 | [N-3]Werder Bremen Am | ? - ? | Vfl Wolfsburg Youth[N-3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
23/01 20:00 | KT | [20]Den Bosch | 1 - 1 | NAC Breda[20] | 21 | |
23/01 22:30 | KT | [13]Oss | 1 - 3 | SBV Excelsior[13] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
23/01 20:00 | KT | [7]SK Sigma Olomouc | 4 - 1 | Opava[7] | 16 | |
23/01 22:00 | KT | [14]Bohemians 1905 | 1 - 3 | Synot Slovacko[14] | 16 | |
23/01 22:00 | KT | [12]Zlin | 1 - 1 | Banik Ostrava[12] | 16 | |
24/01 00:30 | KT | [10]Mfk Karvina | 1 - 3 | Slavia Praha[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
23/01 20:00 | KT | [17]Genclerbirligi | 1 - 2 | Trabzonspor[17] | 21 | |
23/01 22:59 | KT | [12]Basaksehir FK | 1 - 1 | Rizespor[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
23/01 20:00 | KT | [1]Mamelodi Sundowns | 1 - 1 | Moroka Swallows[1] | 13 | |
23/01 20:30 | [16]Ts Galaxy | ? - ? | Bloemfontein Celtic[16] | |||
23/01 20:30 | KT | [14]Black Leopards | 0 - 3 | Chippa United FC[14] | 13 | |
23/01 22:00 | KT | [7]Stellenbosch | 0 - 0 | Kaizer Chiefs FC[7] | 13 | |
23/01 22:00 | KT | [9]Baroka | 0 - 2 | AmaZulu[9] | 13 | |
23/01 22:00 | KT | [12]Maritzburg United | 0 - 1 | Orlando Pirates[12] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
23/01 20:00 | KT | [11]Floriana | 1 - 1 | Hibernians FC[11] | 17 | |
23/01 20:00 | KT | [15]Lija Athletic | 0 - 1 | Gudja United[15] | 17 | |
24/01 00:00 | KT | [12]Zejtun Corinthians | 3 - 1 | Senglea Athletic[12] | 17 | |
24/01 00:00 | KT | [4]Sliema Wanderers FC | 1 - 3 | Sirens[4] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
23/01 20:00 | KT | [3]Swieqi United | 0 - 2 | Naxxar Lions[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
23/01 20:00 | [14]Hapoel Tel Aviv | ? - ? | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[14] | |||
23/01 20:00 | KT | [14]Hapoel Tel Aviv | 2 - 2 | Hapoel Haifa[14] | 16 | |
23/01 22:30 | KT | [5]Maccabi Petah Tikva FC | 2 - 1 | Ashdod MS[5] | 16 | |
23/01 23:00 | [7]Maccabi Netanya | ? - ? | Ashdod MS[7] | |||
23/01 23:45 | KT | [6]Hapoel Ironi Kiryat Shmona | 0 - 2 | Beitar Jerusalem[6] | 16 | |
24/01 00:00 | [4]Hapoel Beer Sheva | ? - ? | Maccabi Tel Aviv[4] | |||
24/01 00:00 | [5]Maccabi Petah Tikva FC | ? - ? | Beitar Jerusalem[5] | |||
24/01 01:00 | KT | [1]Maccabi Haifa | 3 - 0 | Hapoel Bnei Sakhnin FC[1] | 16 | |
24/01 01:45 | KT | [7]Maccabi Netanya | 1 - 3 | Maccabi Tel Aviv[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
23/01 20:00 | KT | Hilal Obayed | 0 - 0 | Hay Al Wadi | 6 | |
23/01 23:15 | KT | Ahli Shandi | 0 - 2 | Al Hilal Omdurman | 6 | |
23/01 23:15 | KT | Khartoum Al Watani | 0 - 1 | Ahli Al Khartoum | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
23/01 20:10 | KT | [10]Al Arabi | 2 - 1 | Al Thaid[10] | 9 | |
23/01 20:10 | KT | [7]Al Hamriyah | 4 - 0 | Masafi[7] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
23/01 20:25 | KT | Kazma | 1 - 2 | Al Salmiyah | championship decider 1 | |
23/01 22:55 | KT | Al Kuwait SC | 1 - 1 | Al-Arabi Club | championship decider 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
23/01 20:30 | [1]AFC Amsterdam | ? - ? | Noordwijk[1] | |||
23/01 21:00 | [2]ASWH | ? - ? | HHC Hardenberg[2] | |||
23/01 21:00 | [5]IJsselmeervogels | ? - ? | de Treffers[5] | |||
23/01 21:00 | [11]Volendam Am | ? - ? | Quick Boys[11] | |||
23/01 21:30 | [12]Gelders Veenendaalse VV | ? - ? | TEC[12] | |||
23/01 21:30 | [10]Koninklijke Hfc | ? - ? | Kozakken Boys[10] | |||
23/01 21:30 | [8]VV Katwijk | ? - ? | Spakenburg[8] | |||
23/01 21:30 | [6]Rijnsburgse Boys | ? - ? | Jong Sparta Rotterdam[6] | |||
23/01 21:30 | [16]Scheveningen | ? - ? | Excelsior Maassluis[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
23/01 20:30 | KT | [4]Varda Se | 0 - 0 | Mezokovesd-Zsory[4] | 17 | |
23/01 22:59 | KT | [5]Videoton Puskas Akademia | 1 - 1 | Ferencvarosi TC[5] | 17 | |
24/01 01:30 | KT | [9]Ujpesti TE | 0 - 5 | Fehervar Videoton[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
23/01 20:40 | KT | [3]Manama Club | 1 - 2 | East Riffa[3] | 7 | |
23/01 23:10 | KT | [8]Al-Najma | 2 - 1 | Al-Muharraq[8] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
23/01 21:00 | KT | [4]AS Roma | 4 - 3 | Spezia[4] | 19 | |
24/01 00:00 | KT | [1]AC Milan | 0 - 3 | Atalanta[1] | 19 | |
24/01 00:00 | KT | [15]Udinese | 0 - 0 | Inter Milan[15] | 19 | |
24/01 02:45 | KT | [14]Fiorentina | 2 - 1 | Crotone[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
23/01 21:00 | KT | [3]Clermont Foot | 1 - 0 | Auxerre[3] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [9]Caen | 1 - 2 | Rodez Aveyron[9] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [20]Chateauroux | 3 - 3 | Valenciennes[20] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [15]Dunkerque | 3 - 1 | Ajaccio[15] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [5]Grenoble | 2 - 0 | Chambly[5] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [13]Le Havre | 1 - 1 | Guingamp[13] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [16]Nancy | 2 - 2 | Chamois Niortais[16] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [6]Paris Fc | 4 - 2 | Amiens[6] | 21 | |
24/01 01:00 | KT | [19]Pau FC | 0 - 1 | ES Troyes AC[19] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
23/01 21:00 | KT | [B-20]Arezzo | 2 - 3 | Feralpisalo[B-20] | ||
23/01 23:30 | KT | [B-17]Imolese | 1 - 1 | Padova[B-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
23/01 21:00 | KT | [A-16]Novara | 1 - 2 | Pro Vercelli[A-16] | ||
23/01 23:30 | KT | [A-19]Livorno | 1 - 0 | Albinoleffe[A-19] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
23/01 21:00 | KT | [C-15]Ss Monopoli 1966 | 4 - 2 | Juve Stabia[C-15] | ||
23/01 21:00 | [C-14]Us Casertana 1908 | ? - ? | Trapani[C-14] | |||
23/01 23:30 | KT | [C-7]Catanzaro | 1 - 0 | As Calcio Potenza[C-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
23/01 21:00 | KT | [9]Olympiakos Nicosia | 1 - 2 | Ethnikos Achnas[9] | 21 | |
23/01 23:30 | KT | [12]EN Paralimni | 0 - 1 | Omonia Nicosia FC[12] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
23/01 21:00 | KT | [9]NK Varteks | 2 - 1 | NK Rijeka[9] | 17 | |
23/01 23:05 | KT | [3]Hnk Gorica | 3 - 4 | Dinamo Zagreb[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
23/01 21:00 | KT | [10]Kerala Blasters | 1 - 1 | Goa[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
23/01 21:00 | KT | Js Soualem | 1 - 0 | Raja de Beni Mellal | 7 | |
23/01 21:00 | KT | Chabab Ben Guerir | 0 - 1 | ASS Association Sportive de Sale | 7 | |
23/01 23:15 | KT | Olympique Dcheira | 2 - 1 | Wydad Fes | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
23/01 21:30 | KT | [15]Arminia Bielefeld | 1 - 5 | Eintr Frankfurt[15] | 18 | |
23/01 21:30 | KT | [11]Augsburg | 2 - 1 | Union Berlin[11] | 18 | |
23/01 21:30 | KT | [3]Bayer Leverkusen | 0 - 1 | Wolfsburg[3] | 18 | |
23/01 21:30 | KT | [9]Freiburg | 2 - 1 | VfB Stuttgart[9] | 18 | |
23/01 21:30 | KT | [17]Mainz 05 | 3 - 2 | RB Leipzig[17] | 18 | |
24/01 00:30 | KT | [13]Hertha Berlin | 1 - 4 | Werder Bremen[13] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
23/01 21:30 | KT | Santa Rita | 1 - 0 | Sporting Cabinda | 6 | |
23/01 21:30 | KT | Baixa De Kassange | 2 - 1 | Ferroviario Do Huambo | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
23/01 22:00 | KT | [22]Dover Athletic | 0 - 2 | Solihull Moors[22] | 14 | |
23/01 22:00 | KT | [22]Barnet | 1 - 2 | Altrincham[22] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [17]Chesterfield | 2 - 1 | Wrexham[17] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [18]Dagenham and Redbridge | 3 - 2 | Kings Lynn[18] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [7]Notts County | 0 - 0 | Torquay United[7] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [4]Stockport County | 1 - 1 | Boreham Wood[4] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [3]Sutton United | 3 - 0 | Eastleigh[3] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [15]Wealdstone | 3 - 4 | Aldershot Town[15] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [21]Weymouth | 1 - 0 | Hartlepool United FC[21] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | [13]Woking | 0 - 0 | Maidenhead United[13] | 20 | |
23/01 22:00 | KT | Bromley | 1 - 2 | Halifax Town | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
23/01 22:00 | KT | [20]Queens Park Rangers | 0 - 1 | Derby County[20] | 26 | |
23/01 22:00 | [12]Luton Town | ? - ? | Rotherham United[12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
23/01 22:00 | KT | [5]Rayo Vallecano | 1 - 3 | Mallorca[5] | 22 | |
24/01 00:15 | KT | [8]Girona | 1 - 0 | Espanyol[8] | 22 | |
24/01 00:15 | KT | [10]CD Lugo | 2 - 0 | Tenerife[10] | 22 | |
24/01 02:30 | KT | [11]Malaga | 0 - 2 | SD Ponferradina[11] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
23/01 22:00 | KT | [1]Glasgow Rangers | 5 - 0 | Ross County[1] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [4]Aberdeen | 2 - 0 | Motherwell FC[4] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
23/01 22:00 | KT | [10]Crewe Alexandra | 1 - 1 | AFC Wimbledon[10] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [22]Wigan Athletic | 0 - 0 | Fleetwood Town[22] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [1]Lincoln City | 2 - 1 | Northampton Town[1] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [13]Oxford United | 2 - 0 | Bristol Rovers[13] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [7]Ipswich | 0 - 1 | Peterborough United[7] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [12]Gillingham | 2 - 2 | Rochdale[12] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [8]Sunderland | 1 - 0 | Shrewsbury Town[8] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [3]Portsmouth | 0 - 4 | Hull City[3] | 25 | |
23/01 22:00 | KT | [6]Charlton Athletic | 2 - 2 | Swindon[6] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
23/01 22:00 | [20]Braintree Town | ? - ? | Bath City[20] | |||
23/01 22:00 | [14]Chippenham Town | ? - ? | Hemel Hempstead Town[14] | |||
23/01 22:00 | [17]Concord Rangers | ? - ? | Havant and Waterlooville[17] | |||
23/01 22:00 | [2]Dorking | ? - ? | Billericay Town[2] | |||
23/01 22:00 | [11]Dulwich Hamlet | ? - ? | Dartford[11] | |||
23/01 22:00 | [7]Eastbourne Borough | ? - ? | Slough Town[7] | |||
23/01 22:00 | [10]Ebbsfleet United | ? - ? | Chelmsford City[10] | |||
23/01 22:00 | [4]Hungerford Town | ? - ? | Welling United[4] | |||
23/01 22:00 | [3]St Albans City | ? - ? | Maidstone United[3] | |||
23/01 22:00 | [12]Tonbridge Angels | ? - ? | Hampton & Richmond[12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
23/01 22:00 | [13]AFC Telford United | ? - ? | York City[13] | |||
23/01 22:00 | [22]Blyth Spartans | ? - ? | Chester FC[22] | |||
23/01 22:00 | [4]Boston United | ? - ? | Brackley Town[4] | |||
23/01 22:00 | [15]Bradford Park Avenue | ? - ? | Kidderminster[15] | |||
23/01 22:00 | [1]Gloucester City | ? - ? | AFC Fylde[1] | |||
23/01 22:00 | [20]Guiseley | ? - ? | Alfreton Town[20] | |||
23/01 22:00 | [14]Hereford | ? - ? | Farsley Celtic[14] | |||
23/01 22:00 | [18]Kettering Town | ? - ? | Darlington[18] | |||
23/01 22:00 | [17]Southport FC | ? - ? | Leamington[17] | |||
23/01 22:00 | [9]Chorley | ? - ? | Gateshead[9] | |||
23/01 22:00 | [17]Curzon Ashton | ? - ? | Spennymoor Town[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
23/01 22:00 | [20]Beaconsfield Sycob | ? - ? | Hartley Wintney[20] | |||
23/01 22:00 | [7]Chesham United | ? - ? | Harrow Borough[7] | |||
23/01 22:00 | [19]Dorchester Town | ? - ? | Merthyr Town[19] | |||
23/01 22:00 | [18]Farnborough Town | ? - ? | Wimborne Town[18] | |||
23/01 22:00 | [10]Hayes&Yeading | ? - ? | Hendon[10] | |||
23/01 22:00 | [5]Metropolitan Police | ? - ? | Swindon Supermarine[5] | |||
23/01 22:00 | [4]Salisbury City | ? - ? | Taunton Town[4] | |||
23/01 22:00 | [2]Tiverton Town | ? - ? | Yate Town[2] | |||
23/01 22:00 | [3]Truro City | ? - ? | Poole Town[3] | |||
23/01 22:00 | [12]Walton Casuals | ? - ? | Gosport Borough[12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
23/01 22:00 | [11]Atherton Collieries | ? - ? | Basford Utd[11] | |||
23/01 22:00 | [3]Buxton FC | ? - ? | South Shields[3] | |||
23/01 22:00 | [13]Fc United Of Manchester | ? - ? | Bamber Bridge[13] | |||
23/01 22:00 | [9]Gainsborough Trinity | ? - ? | Mickleover Sports[9] | |||
23/01 22:00 | [21]Grantham Town | ? - ? | Radcliffe Borough[21] | |||
23/01 22:00 | [17]Hyde United | ? - ? | Ashton United[17] | |||
23/01 22:00 | [16]Morpeth Town | ? - ? | Stafford Rangers[16] | |||
23/01 22:00 | [15]Nantwich Town | ? - ? | Lancaster City[15] | |||
23/01 22:00 | [10]Scarborough | ? - ? | Warrington Town AFC[10] | |||
23/01 22:00 | [7]Whitby Town | ? - ? | Matlock Town[7] | |||
23/01 22:00 | [5]Witton Albion | ? - ? | Stalybridge Celtic[5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
23/01 22:00 | KT | [2]Dunfermline | 0 - 0 | Ayr Utd[2] | 14 | |
23/01 22:00 | KT | [1]Hearts | 2 - 3 | Raith Rovers[1] | 14 | |
23/01 22:00 | [7]Inverness C.T. | ? - ? | Alloa Athletic[7] | |||
23/01 22:00 | KT | [8]Queen of South | 2 - 1 | Greenock Morton[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
23/01 22:00 | [4]Airdrie United | ? - ? | Partick Thistle[4] | |||
23/01 22:00 | [8]Dumbarton | ? - ? | Peterhead[8] | |||
23/01 22:00 | [6]East Fife | ? - ? | Cove Rangers[6] | |||
23/01 22:00 | [10]Forfar Athletic | ? - ? | Falkirk[10] | |||
23/01 22:00 | [3]Montrose | ? - ? | Clyde[3] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
23/01 22:00 | [9]Albion Rovers | ? - ? | Annan Athletic[9] | |||
23/01 22:00 | [10]Brechin City | ? - ? | Queens Park[10] | |||
23/01 22:00 | [8]Cowdenbeath | ? - ? | Stranraer[8] | |||
23/01 22:00 | [5]Edinburgh City | ? - ? | Stenhousemuir[5] | |||
23/01 22:00 | [2]Elgin City | ? - ? | Stirling Albion[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
23/01 22:00 | KT | Cd Guarnizo | 0 - 2 | U.M. Escobedo | ||
23/01 22:00 | KT | Cd Cortes | 0 - 3 | Cd Cantolagua | ||
24/01 00:00 | KT | Xerez CD | 2 - 0 | Ub Lebrijana | ||
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
23/01 22:00 | KT | [NGA PR-1]Rivers United | 3 - 0 | Bloemfontein Celtic[NGA PR-1] | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
23/01 22:00 | KT | Atlas U20 | 0 - 0 | Tigres Uanl U20 | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
23/01 22:00 | KT | Berekum Chelsea | 0 - 0 | Accra Hearts Of Oak | 10 | |
23/01 22:00 | KT | Great Olympics | 0 - 0 | Karela United | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
23/01 22:05 | KT | [14]Katsina United | 0 - 0 | Plateau United[14] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
23/01 22:15 | KT | [14]KV Mechelen | 3 - 0 | AS Eupen[14] | 21 | |
24/01 00:30 | KT | [11]Kortrijk | 1 - 2 | Cercle Brugge[11] | 21 | |
24/01 00:30 | KT | [15]St-Truidense VV | 0 - 2 | Royal Excel Mouscron[15] | 21 | |
24/01 02:45 | KT | [3]Royal Antwerp | 1 - 2 | Oostende[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
23/01 22:30 | KT | [17]ADO Den Haag | 0 - 0 | Emmen[17] | 18 | |
24/01 00:45 | KT | [2]Vitesse Arnhem | 1 - 0 | Groningen[2] | 18 | |
24/01 02:00 | KT | [3]PSV Eindhoven | 2 - 0 | RKC Waalwijk[3] | 18 | |
24/01 03:00 | KT | [12]Heracles Almelo | 1 - 0 | SC Heerenveen[12] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
23/01 22:59 | KT | [10]Chiasso | 0 - 3 | Winterthur[10] | 16 | |
24/01 00:15 | KT | [6]Thun | 3 - 1 | Schaffhausen[6] | 16 | |
24/01 00:15 | KT | [8]Wil 1900 | 3 - 1 | Aarau[8] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
23/01 22:59 | KT | [10]Lens | 0 - 1 | Nice[10] | 21 | |
24/01 03:00 | KT | [4]Monaco | 3 - 1 | Marseille[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
23/01 22:59 | KT | [9]SV Ried | 0 - 1 | Austria Wien[9] | 13 | |
23/01 22:59 | KT | [6]Wolfsberger AC | 0 - 0 | TSV Hartberg[6] | 13 | |
23/01 22:59 | KT | [7]St.Polten | 2 - 2 | Trenkwalder Admira[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
23/01 22:59 | KT | [88]Zambia | 1 - 1 | Guinea[88] | bảng | |
24/01 02:00 | KT | [117]Namibia | 0 - 1 | Tanzania[117] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
24/01 00:15 | KT | [6]Lausanne Sports | 0 - 1 | Sion[6] | 15 | |
24/01 02:30 | KT | [2]Basel | 1 - 4 | Zurich[2] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Gibraltar Premier Division |
||||||
24/01 00:15 | Lincoln City | ? - ? | St Joseph's GIB | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
24/01 00:30 | KT | [SCO PR-9]St Johnstone | 3 - 0 | Hibernian FC[SCO PR-9] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
24/01 01:00 | KT | [(c)-11]Morelia | 1 - 0 | Tampico Madero[(c)-11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
24/01 01:30 | KT | [4]America Rj | 1 - 1 | Nova Iguacu[4] | 1st groupo | |
24/01 01:30 | KT | [5]Cabofriense Rj | 2 - 1 | Friburguense Rj[5] | 1st groupo | |
24/01 01:30 | KT | Americano Rj | 1 - 2 | Sampaio Correa Rj | 1st groupo 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
24/01 02:00 | [17]Deportes Iquique | ? - ? | Coquimbo Unido[17] | |||
24/01 04:00 | KT | [18]Colo Colo | 2 - 1 | Coquimbo Unido[18] | 24 | |
24/01 06:30 | KT | [8]Cobresal | 1 - 1 | Union La Calera[8] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
24/01 02:00 | [14]Dender | ? - ? | Kvk Tienen[14] | |||
24/01 02:00 | [3]KSK Heist | ? - ? | Rupel Boom[3] | |||
24/01 02:00 | [15]La Louviere Centre | ? - ? | Sint Eloois Winkel[15] | |||
24/01 02:00 | [9]Royal Olympic Club Charleroi | ? - ? | Francs Borains[9] | |||
24/01 02:00 | [10]Patro Eisden | ? - ? | Royal Fc Liege[10] | |||
24/01 02:00 | [16]Roeselare | ? - ? | Kfc Mandel United[16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
24/01 02:15 | KT | [13]Confianca Se | 0 - 0 | America MG[13] | 37 | |
24/01 04:30 | KT | [8]Avai | 2 - 1 | Guarani Sp[8] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
24/01 02:45 | KT | [4]Kmsk Deinze | 2 - 4 | St Gilloise[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
24/01 02:45 | KT | Sporting Lisbon | 1 - 0 | Sporting Braga | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
24/01 03:00 | KT | [11]Aston Villa | 2 - 0 | Newcastle United[11] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
24/01 03:00 | KT | [ARG D1D-4]Lanus | 0 - 3 | Defensa Y Justicia[ARG D1D-4] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
24/01 03:00 | KT | [(a)-13]Atletico Clube Purtugal | 3 - 0 | Real Cartagena[(a)-13] | apertura | |
24/01 03:00 | KT | [(a)-5]Valledupar | 3 - 4 | Orsomarso[(a)-5] | apertura | |
24/01 03:00 | KT | [(a)-8]Leones | 0 - 0 | Fortaleza CEIF[(a)-8] | apertura | |
24/01 03:30 | KT | [(a)-6]Llaneros FC | 0 - 1 | Deportes Quindio[(a)-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
24/01 03:10 | KT | Sportivo Barracas | 2 - 2 | Deportivo Paraguayo | upgrade playoff | |
24/01 03:10 | KT | Liniers | 0 - 0 | Ca Atlas | upgrade playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
24/01 04:00 | KT | Gremio Novorizontino | 0 - 2 | Floresta/ce | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
24/01 05:00 | KT | [1]Sao Paulo | 1 - 1 | Coritiba[1] | 32 | |
24/01 07:00 | KT | [15]Vasco da Gama | 3 - 2 | Atletico Mineiro[15] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
24/01 05:35 | KT | [(a)-12]Envigado | 0 - 1 | Deportivo Pasto[(a)-12] | apertura | |
24/01 06:00 | [(a)-1]Independiente Santa Fe | ? - ? | Deportes Tolima[(a)-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
24/01 06:00 | KT | [(a)-3]Sporting San Jose | 0 - 1 | Santos De Guapiles[(a)-3] | clausura | |
24/01 08:00 | KT | [(a)-1]Alajuelense | 1 - 1 | Ad San Carlos[(a)-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
24/01 06:15 | KT | Ia Sud America | 3 - 2 | Rampla Juniors | ||
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
24/01 08:00 | KT | [3]Hamilton Wanderers Sc | 1 - 4 | Hawkes Bay United[3] | 9 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp