Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
22/12 13:35 | KT | [6]Wellington Phoenix | 4 - 1 | Brisbane Roar FC[6] | 9 | |
22/12 15:50 | KT | [4]Melbourne City | 1 - 1 | Melbourne Victory FC[4] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
22/12 16:00 | KT | [THA PR-4]Muang Thong United | 2 - 0 | Rayong[THA PR-4] | tháng 12 | |
23/12 02:00 | KT | Novo Hamburgo RS | 4 - 0 | Sapucaiense Rs | tháng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
22/12 17:30 | KT | [11]Ankaragucu | 0 - 3 | Goztepe[11] | 17 | |
22/12 20:00 | KT | [14]Alanyaspor | 1 - 1 | Basaksehir FK[14] | 17 | |
22/12 22:59 | KT | [6]Kasimpasa | 4 - 1 | Besiktas[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
22/12 17:30 | KT | [15]Elazigspor | 1 - 1 | Altay Spor Kulubu[15] | 17 | |
22/12 17:30 | KT | [4]Umraniyespor | 2 - 1 | Afjet Afyonspor[4] | 17 | |
22/12 20:00 | KT | [3]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | 6 - 1 | Karabukspor[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
22/12 18:00 | KT | [9]Hermannstadt | 1 - 0 | Viitorul Constanta[9] | 21 | |
23/12 01:00 | KT | [2]Steaua Bucuresti | 0 - 2 | CFR Cluj[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
22/12 18:00 | KT | [13]Porto B | 3 - 0 | SC Covilha[13] | 13 | |
22/12 18:00 | KT | [1]Famalicao | 0 - 0 | SL Benfica B[1] | 13 | |
22/12 22:00 | KT | [14]Sporting Braga B | 0 - 1 | Varzim[14] | 13 | |
22/12 22:00 | KT | [17]Arouca | 2 - 2 | Vitoria Guimaraes B[17] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
22/12 18:00 | KT | Sporting Braga U23 | 0 - 0 | Rio Ave U23 | 19 | |
22/12 18:00 | KT | Benfica U23 | 1 - 1 | Vitoria Guimaraes U23 | 19 | |
22/12 18:00 | KT | Sporting Clube De Portugal U23 | 2 - 0 | Cova Piedade U23 | 19 | |
22/12 18:00 | KT | Feirense U23 | 2 - 3 | Academica Coimbra U23 | 19 | |
22/12 22:00 | KT | Cd Aves U23 | 1 - 1 | Gd Estoril Praia U23 | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
22/12 18:30 | KT | [5]Lazio | 3 - 1 | Cagliari[5] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [2]Napoli | 1 - 0 | Spal[2] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [17]Udinese | 1 - 1 | Frosinone[17] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [14]Empoli | 2 - 4 | Sampdoria[14] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [16]Genoa | 3 - 1 | Atalanta[16] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [4]AC Milan | 0 - 1 | Fiorentina[4] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [8]US Sassuolo Calcio | 1 - 1 | Torino[8] | 17 | |
23/12 00:00 | KT | [20]Chievo | 1 - 1 | Inter Milan[20] | 17 | |
23/12 00:00 | KT | [12]Parma | 0 - 0 | Bologna[12] | 17 | |
23/12 02:30 | KT | [1]Juventus | 1 - 0 | AS Roma[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Confederation Cup Châu Phi |
||||||
22/12 18:30 | KT | Assm Elgeco Plus | 0 - 3 | Kaizer Chiefs FC | qualifying round | |
22/12 20:00 | KT | Mtibwa Sugar | 1 - 2 | Kampala City Council Kcca | qualifying round | |
22/12 20:30 | KT | Mukura | 0 - 0 | Hilal Obayed | qualifying round | |
22/12 21:30 | KT | Cercle Mberi Sportif | 1 - 0 | RCA Raja Casablanca Atlhletic | qualifying round | |
22/12 22:30 | KT | Asante Kotoko | 2 - 1 | Kariobangi Sharks | qualifying round | |
22/12 22:59 | KT | Salitas | 0 - 0 | EL Masry | qualifying round | |
22/12 22:59 | KT | San Pedro | 2 - 0 | Daring Club Motema Pembe | qualifying round | |
22/12 22:59 | KT | Al Ittihad Tripoli | 0 - 1 | Renaissance Sportive de Berkane | qualifying round | |
22/12 23:45 | KT | Na Hussein Dey | 2 - 1 | Green Eagles | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
22/12 19:00 | KT | [5]Real Betis | 1 - 1 | Eibar[5] | 17 | |
22/12 22:15 | KT | [3]Atletico Madrid | 1 - 0 | Espanyol[3] | 17 | |
23/12 00:30 | KT | [1]Barcelona | 2 - 0 | Celta Vigo[1] | 17 | |
23/12 02:45 | KT | [18]Athletic Bilbao | 1 - 1 | Valladolid[18] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
22/12 19:00 | KT | [14]Arminia Bielefeld | 1 - 2 | Heidenheimer[14] | 18 | |
22/12 19:00 | KT | [4]St Pauli | 4 - 1 | 1. Magdeburg[4] | 18 | |
22/12 19:00 | KT | [18]Ingolstadt 04 | 1 - 2 | SSV Jahn Regensburg[18] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
22/12 19:00 | KT | [14]CD Lugo | 0 - 0 | Sporting de Gijon[14] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [12]Real Oviedo | 0 - 0 | Malaga[12] | 19 | |
23/12 00:00 | KT | [20]Zaragoza | 2 - 1 | Extremadura[20] | 19 | |
23/12 02:00 | KT | [15]Elche | 2 - 2 | Almeria[15] | 19 | |
23/12 02:30 | KT | [21]Cordoba C.F. | 4 - 1 | Las Palmas[21] | 19 | |
23/12 02:45 | KT | [6]Cadiz | 3 - 0 | Deportivo La Coruna[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
22/12 19:15 | KT | [13]Al Feiha | 3 - 0 | Uhud Medina[13] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
22/12 19:30 | KT | [5]Arsenal | 3 - 1 | Burnley[5] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [11]AFC Bournemouth | 2 - 0 | Brighton[11] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Chelsea | 0 - 1 | Leicester City[4] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Huddersfield Town | 1 - 3 | Southampton[19] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Manchester City | 2 - 3 | Crystal Palace[2] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [14]Newcastle United | 0 - 0 | Fulham[14] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [9]West Ham United | 0 - 2 | Watford[9] | 18 | |
23/12 00:30 | KT | [16]Cardiff City | 1 - 5 | Manchester United[16] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
22/12 19:35 | KT | [15]Barnet | 2 - 0 | Dover Athletic[15] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [17]Aldershot Town | 0 - 0 | Wrexham[17] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [24]Braintree Town | 1 - 1 | Boreham Wood[24] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [18]Bromley | 1 - 0 | Maidenhead United[18] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Eastleigh | 2 - 1 | Harrogate Town[9] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [6]AFC Fylde | 2 - 0 | Ebbsfleet United[6] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [16]Halifax Town | 0 - 1 | Sutton United[16] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [13]Hartlepool United FC | 1 - 1 | Havant and Waterlooville[13] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [1]Leyton Orient | 3 - 1 | Chesterfield[1] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [23]Maidstone United | 2 - 3 | Gateshead[23] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Salford City | 1 - 2 | Dagenham and Redbridge[2] | 25 | |
22/12 22:00 | KT | [5]Solihull Moors | 0 - 1 | Barrow[5] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
22/12 20:00 | KT | [4]Hallescher | 2 - 0 | Fsv Zwickau[4] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [8]Hansa Rostock | 0 - 2 | Energie Cottbus[8] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [1]Karlsruher SC | 1 - 1 | Eintr. Braunschweig[1] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [18]Sv Meppen | 2 - 0 | Sportfreunde Lotte[18] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [12]Munchen 1860 | 2 - 1 | Kaiserslautern[12] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [6]Preuben Munster | 0 - 2 | Fortuna Koln[6] | 20 | |
22/12 20:00 | KT | [11]Wurzburger Kickers | 1 - 2 | VfL Osnabruck[11] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
22/12 20:00 | KT | [4]Platanias FC | 5 - 1 | Irodotos[4] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
22/12 20:00 | KT | Abu Salim | 1 - 0 | Al Khmes | group b 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Phi |
||||||
22/12 20:00 | KT | Zesco United Ndola | 1 - 1 | Tp Mazembe Englebert | qualifying round | |
22/12 20:00 | KT | Mamelodi Sundowns | 4 - 0 | Al Ahly Benghazi | qualifying round | |
22/12 20:00 | KT | Vipers Sc | 0 - 2 | Cs Constantine | qualifying round | |
22/12 20:00 | KT | Platinum | 0 - 0 | As Otoho | qualifying round | |
22/12 21:00 | KT | African Stars | 0 - 1 | Orlando Pirates | qualifying round | |
22/12 21:00 | KT | Lobi Stars | 2 - 0 | Gor Mahia | qualifying round | |
22/12 21:30 | KT | Coton Sport Garoua | 2 - 1 | El Ismaily | qualifying round | |
23/12 00:00 | KT | Asc Jaraaf | 3 - 1 | Wydad Casablanca | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
22/12 20:30 | KT | [9]AmaZulu | 2 - 0 | Lamontville Golden Arrows[9] | 12 | |
22/12 22:59 | KT | [10]Cape Town City | 3 - 2 | Bloemfontein Celtic[10] | 12 | |
23/12 01:15 | KT | [15]Maritzburg United | 0 - 1 | Baroka[15] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá FIFA Club World Cup |
||||||
22/12 20:30 | KT | [JPN D1-3]Kashima Antlers | 0 - 4 | River Plate[JPN D1-3] | hạng 3 | |
22/12 23:30 | KT | [SPA D1-4]Real Madrid | 4 - 1 | Al Ain[SPA D1-4] | finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
22/12 20:30 | KT | Jomo Cosmos | 1 - 0 | Witbank Spurs | 15 | |
22/12 20:30 | KT | Maccabi | 0 - 2 | Stellenbosch | 15 | |
22/12 20:30 | KT | Royal Eagles | 3 - 1 | Cape Town | 15 | |
22/12 20:30 | KT | Ts Galaxy | 4 - 3 | Uthongathi | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
22/12 21:00 | KT | [1]Chennai City | 0 - 1 | Real Kashmir[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
22/12 21:00 | KT | [19]Livorno | 0 - 0 | Hellas Verona[19] | 17 | |
22/12 21:00 | KT | [14]Cremonese | 1 - 2 | Carpi[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
22/12 21:00 | KT | [18]Sochaux | 1 - 0 | Lorient[18] | 19 | |
22/12 21:00 | KT | [3]Lens | 1 - 2 | Ajaccio[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
22/12 21:00 | KT | [13]Port Talbot | 1 - 1 | Cwmamman United[13] | 12 | |
22/12 21:00 | KT | [2]Afan Lido | 1 - 3 | Cambrian Clydach[2] | 12 | |
22/12 21:00 | KT | [10]Ammanford | 5 - 0 | Cwmbran Celtic[10] | 12 | |
22/12 21:00 | KT | [12]Briton Ferry Athletic | 0 - 3 | Haverfordwest County[12] | 12 | |
22/12 21:00 | KT | [14]Ton Pentre | 4 - 0 | Goytre Afc[14] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
22/12 21:00 | KT | Harland Wolff Welders | 1 - 0 | Dundela | 20 | |
22/12 21:00 | KT | Knockbreda | 2 - 2 | Police Service Of Northern Ireland | 20 | |
22/12 22:00 | KT | Carrick Rangers | 2 - 0 | Portadown FC | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
22/12 21:00 | KT | Sagrada Esperanca | 0 - 1 | Sporting Cabinda | 8 | |
22/12 21:30 | KT | Desportivo Huila | 2 - 0 | Academica Lobito | 8 | |
22/12 21:30 | KT | Interclube Luanda | 1 - 1 | Progresso Sambizanga | 8 | |
23/12 00:00 | KT | Kabuscorp Do Palanca | 1 - 0 | Recreativo Libolo | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
22/12 21:30 | KT | [11]Bayer Leverkusen | 3 - 1 | Hertha Berlin[11] | 17 | |
22/12 21:30 | KT | [18]Hannover 96 | 0 - 1 | Fortuna Dusseldorf[18] | 17 | |
22/12 21:30 | KT | [17]Nurnberg | 0 - 1 | Freiburg[17] | 17 | |
22/12 21:30 | KT | [4]RB Leipzig | 3 - 2 | Werder Bremen[4] | 17 | |
22/12 21:30 | KT | [15]VfB Stuttgart | 1 - 3 | Schalke 04[15] | 17 | |
23/12 00:30 | KT | [5]Eintr Frankfurt | 0 - 3 | Bayern Munich[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
22/12 21:30 | KT | [12]Llandudno | 0 - 4 | The New Saints[12] | 18 | |
22/12 21:30 | KT | [11]Llanelli | 1 - 7 | Bala Town[11] | 18 | |
22/12 21:30 | KT | [4]Newtown | 1 - 1 | Carmarthen[4] | 18 | |
22/12 21:30 | KT | [1]Connah's QN | 6 - 1 | Cardiff Metropolitan[1] | 18 | |
23/12 02:35 | KT | [2]Barry Town Afc | 2 - 1 | Caernarfon[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
22/12 21:30 | KT | Korona Kielce | 0 - 0 | Miedz Legnica | 20 | |
23/12 00:00 | KT | Lechia Gdansk | 4 - 0 | Gornik Zabrze | 20 | |
23/12 00:00 | KT | Zaglebie Lubin | 1 - 2 | Cracovia Krakow | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
22/12 22:00 | KT | [12]Blackburn Rovers | 0 - 1 | Norwich City[12] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Brentford | 1 - 0 | Bolton Wanderers[19] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Derby County | 1 - 1 | Bristol City[4] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [24]Ipswich | 1 - 1 | Sheffield United[24] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [7]Nottingham Forest | 0 - 1 | Queens Park Rangers[7] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [21]Reading | 0 - 1 | Middlesbrough[21] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [20]Rotherham United | 0 - 4 | West Bromwich[20] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [18]Sheffield Wed | 1 - 0 | Preston North End[18] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [11]Stoke City | 1 - 0 | Millwall[11] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [16]Wigan Athletic | 0 - 3 | Birmingham[16] | 23 | |
23/12 00:30 | KT | [17]Hull City | 3 - 2 | Swansea City[17] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
22/12 22:00 | KT | [3]Celtic | 3 - 0 | Dundee[3] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Motherwell FC | 0 - 1 | St Mirren[9] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [10]Hamilton FC | 1 - 1 | Kilmarnock[10] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Aberdeen | 2 - 0 | Hearts[4] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [8]Hibernian FC | 1 - 1 | Livingston[8] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
22/12 22:00 | KT | [8]Blackpool | 0 - 1 | Barnsley[8] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [22]Bradford AFC | 2 - 0 | Scunthorpe United[22] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [23]Bristol Rovers | 2 - 1 | Fleetwood Town[23] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [5]Charlton Athletic | 2 - 0 | Gillingham[5] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [6]Doncaster Rovers | 2 - 2 | Oxford United[6] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Luton Town | 2 - 0 | Burton Albion FC[2] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Peterborough United | 1 - 1 | Walsall[4] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [21]Plymouth Argyle | 0 - 3 | Accrington Stanley[21] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [1]Portsmouth | 3 - 1 | Sunderland[1] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [17]Shrewsbury Town | 1 - 0 | Coventry[17] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [12]Southend United | 1 - 2 | Rochdale[12] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Wycombe Wanderers | 1 - 2 | AFC Wimbledon[9] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
22/12 22:00 | KT | [4]Bury | 2 - 1 | Tranmere Rovers[4] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [16]Crawley Town | 2 - 3 | Carlisle[16] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Forest Green Rovers | 1 - 0 | Crewe Alexandra[9] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [18]Grimsby Town | 4 - 0 | Notts County[18] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [1]Lincoln City | 3 - 2 | Newport County[1] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [24]Macclesfield Town | 0 - 0 | Port Vale[24] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Milton Keynes Dons | 0 - 1 | Colchester United[2] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [20]Morecambe | 3 - 0 | Cambridge United[20] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [10]Oldham Athletic | 2 - 3 | Exeter City[10] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [11]Stevenage Borough | 1 - 3 | Mansfield Town[11] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [13]Swindon | 0 - 0 | Cheltenham Town[13] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Yeovil Town | 1 - 1 | Northampton Town[19] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
22/12 22:00 | KT | [9]Bath City | 2 - 0 | Chelmsford City[9] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Billericay Town | 0 - 4 | Woking[2] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [5]Concord Rangers | 1 - 1 | Chippenham Town[5] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [7]Dartford | 2 - 1 | Hungerford Town[7] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [15]Eastbourne Borough | 1 - 2 | St Albans City[15] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Gloucester City | 1 - 1 | Dulwich Hamlet[19] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [13]Hampton & Richmond | 0 - 3 | Torquay United[13] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [8]Hemel Hempstead Town | 1 - 1 | Welling United[8] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [10]Oxford City | 3 - 0 | Weston Super Mare[10] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [16]Slough Town | 3 - 1 | East Thurrock United[16] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
22/12 22:00 | KT | [13]Alfreton Town | 1 - 1 | Stockport County[13] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [3]Altrincham | 3 - 3 | Darlington[3] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [21]Ashton United | 1 - 2 | Southport FC[21] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Bradford Park Avenue | 1 - 0 | Hereford[2] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Chester FC | 2 - 1 | AFC Telford United[4] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [1]Chorley | 2 - 4 | Blyth Spartans[1] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [6]Kidderminster | 1 - 1 | Curzon Ashton[6] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [12]Leamington | 2 - 2 | Fc United Of Manchester[12] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [22]Nuneaton Town | 1 - 3 | Guiseley[22] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [14]York City | 2 - 1 | Brackley Town[14] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
22/12 22:00 | KT | [18]Basingstoke Town | 2 - 1 | Walton Casuals[18] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [10]Hartley Wintney | 4 - 3 | Poole Town[10] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [5]Hendon | 0 - 1 | Frome Town[5] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [11]Kings Langley | 3 - 0 | Gosport Borough[11] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [7]Merthyr Town | 1 - 0 | Chesham United[7] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Metropolitan Police | 2 - 1 | Dorchester Town[4] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [3]Salisbury City | 2 - 1 | Beaconsfield Sycob[3] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [22]Staines Town | 1 - 3 | Taunton Town[22] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [12]Tiverton Town | 2 - 2 | Swindon Supermarine[12] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Weymouth | 2 - 2 | Harrow Borough[2] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Wimborne Town | 1 - 1 | Farnborough Town[19] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
22/12 22:00 | KT | [18]Lancaster City | 1 - 1 | South Shields[18] | 19 | |
22/12 22:00 | KT | [15]Grantham Town | 0 - 1 | Stalybridge Celtic[15] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [14]Hednesford Town | 0 - 1 | Witton Albion[14] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [10]Hyde United | 3 - 0 | North Ferriby United[10] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [20]Marine | 1 - 2 | Farsley Celtic[20] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Matlock Town | 3 - 2 | Stafford Rangers[9] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [19]Mickleover Sports | 2 - 2 | Bamber Bridge[19] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [1]Nantwich Town | 3 - 2 | Basford Utd[1] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [4]Warrington Town AFC | 2 - 1 | Buxton FC[4] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [21]Workington | 2 - 3 | Scarborough[21] | 23 | |
22/12 22:00 | KT | [11]Whitby Town | 1 - 0 | Gainsborough Trinity[11] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
22/12 22:00 | KT | [7]Dunfermline | 0 - 0 | Ayr Utd[7] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [9]Alloa Athletic | 2 - 0 | Queen of South[9] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [3]Dundee United | 2 - 1 | Falkirk[3] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Ross County | 2 - 0 | Partick Thistle[2] | 18 | |
22/12 22:00 | KT | [6]Greenock Morton | 1 - 2 | Inverness C.T.[6] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
22/12 22:00 | KT | [1]Arbroath | 0 - 2 | Raith Rovers[1] | ||
22/12 22:00 | KT | [9]Brechin City | 0 - 1 | Airdrie United[9] | ||
22/12 22:00 | KT | [8]Dumbarton | 0 - 1 | Stranraer[8] | ||
22/12 22:00 | KT | [3]East Fife | 1 - 0 | Forfar Athletic[3] | ||
22/12 22:00 | KT | [5]Montrose | 3 - 1 | Stenhousemuir[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
22/12 22:00 | KT | [5]Annan Athletic | 4 - 0 | Berwick Rangers[5] | ||
22/12 22:00 | KT | [6]Cowdenbeath | 0 - 2 | Edinburgh City[6] | ||
22/12 22:00 | KT | [2]Peterhead | 4 - 1 | Stirling Albion[2] | ||
22/12 22:00 | KT | [7]Queens Park | 0 - 4 | Elgin City[7] | ||
22/12 22:00 | KT | [10]Albion Rovers | 0 - 3 | Clyde[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
22/12 22:00 | KT | [1]Ballymena United | 2 - 0 | Ards[1] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [6]Coleraine | 2 - 1 | Dungannon Swifts[6] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [5]Crusaders FC | 3 - 1 | Warrenpoint Town[5] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [8]Institute | 6 - 4 | Cliftonville[8] | 21 | |
22/12 22:00 | KT | [2]Linfield FC | 0 - 0 | Glenavon Lurgan[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
22/12 22:00 | KT | [9]AEP Paphos | 1 - 1 | Apollon Limassol FC[9] | 14 | |
22/12 22:59 | KT | [2]APOEL Nicosia | 2 - 0 | Ermis Aradippou[2] | 14 | |
23/12 00:00 | KT | [4]AEK Larnaca | 0 - 1 | Nea Salamis[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
22/12 22:00 | KT | [9]Smouha SC | 1 - 1 | Misr El Maqasah[9] | 18 | |
23/12 00:30 | KT | [2]Pyramids | 1 - 1 | Enppi[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
22/12 22:30 | KT | [16]Feirense | 0 - 1 | Portimonense[16] | 14 | |
22/12 22:30 | KT | [10]Vitoria Setubal | 0 - 2 | Santa Clara[10] | 14 | |
22/12 22:30 | KT | [17]Desportivo de Tondela | 2 - 1 | Maritimo[17] | 14 | |
23/12 01:00 | KT | [7]Belenenses | 5 - 2 | Aves[7] | 14 | |
23/12 03:30 | KT | [8]Moreirense | 2 - 1 | Boavista[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Israel |
||||||
22/12 22:30 | KT | Maccabi Haifa | 5 - 0 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot | 8 | |
23/12 00:30 | KT | Hapoel Beer Sheva | 0 - 0 | Beitar Tel Aviv Ramla | 8 | |
23/12 02:00 | KT | Beitar Jerusalem | 1 - 2 | Maccabi Tel Aviv | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
22/12 22:59 | KT | [1]KV Mechelen | 3 - 1 | Tubize[1] | 20 | |
23/12 02:30 | KT | [2]Beerschot AC | 3 - 0 | KVSK Lommel[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
22/12 22:59 | KT | [2]Teuta Durres | 1 - 1 | KF Laci[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||||||
22/12 22:59 | KT | Togo U23 | 1 - 0 | Ghana U23 | round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
23/12 00:00 | KT | [15]Royal Excel Mouscron | 3 - 1 | Anderlecht[15] | 20 | |
23/12 02:00 | KT | [13]Beveren | 2 - 1 | KSC Lokeren[13] | 20 | |
23/12 02:00 | KT | [5]St-Truidense VV | 0 - 0 | Kortrijk[5] | 20 | |
23/12 02:30 | KT | [6]Standard Liege | 3 - 1 | Oostende[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
23/12 00:00 | KT | [6]Difaa Hassani Jdidi | 1 - 0 | Chabab Rif Hoceima[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
23/12 00:30 | KT | [10]Fortuna Sittard | 0 - 0 | Groningen[10] | 17 | |
23/12 01:45 | KT | [17]NAC Breda | 4 - 2 | SC Heerenveen[17] | 17 | |
23/12 01:45 | KT | [1]PSV Eindhoven | 3 - 1 | AZ Alkmaar[1] | 17 | |
23/12 02:45 | KT | [14]SBV Excelsior | 0 - 3 | Heracles Almelo[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
23/12 01:00 | KT | [5]Resende-RJ | 1 - 1 | Macae[5] | ||
23/12 01:00 | KT | Americano Rj | 1 - 0 | America Rj | 1st group 1 | |
23/12 01:00 | KT | Nova Iguacu | 2 - 1 | Goytacaz Rj | 1st group 1 | |
23/12 01:00 | KT | Resende-RJ | 1 - 1 | Macae | 1st group 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
23/12 01:45 | KT | [2]Den Bosch | 2 - 0 | Roda JC Kerkrade[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
23/12 03:00 | KT | [14]Angers SCO | 1 - 1 | Marseille[14] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [2]Lille | 1 - 2 | Toulouse[2] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [19]Monaco | 0 - 2 | Guingamp[19] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [4]Montpellier | 1 - 1 | Lyon[4] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [1]Paris Saint Germain | 1 - 0 | Nantes[1] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [8]Stade Reims | 2 - 2 | Caen[8] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [11]Stade Rennais FC | 4 - 0 | Nimes[11] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [5]Saint-Etienne | 3 - 0 | Dijon[5] | 19 | |
23/12 03:00 | KT | [9]Strasbourg | 2 - 0 | Nice[9] | 19 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp