Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc |
||||||
22/10 16:00 | KT | [2]Sk Sigma Olomouc u19 | 4 - 0 | Synot Slovacko U19[2] | ||
22/10 17:15 | KT | [16]Ceske Budejovice u19 | 0 - 3 | Brno U19[16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
22/10 17:00 | KT | Shakhtar Donetsk U19 | 1 - 1 | Dinamo Zagreb U19 | bảng | |
22/10 19:00 | KT | [TUR U19-1]Galatasaray U19 | 0 - 1 | Real Madrid U19[TUR U19-1] | bảng | |
22/10 19:00 | KT | [SPA LU19-9]Atletico Madrid U19 | 2 - 0 | Bayer Leverkusen U19[SPA LU19-9] | bảng | |
22/10 19:00 | KT | Juventus U19 | 1 - 2 | Lokomotiv Moscow U19 | bảng | |
22/10 21:00 | KT | Olympiakos Piraeus U19 | 0 - 4 | Bayern Munich U19 | bảng | |
22/10 21:00 | KT | Manchester City U19 | 1 - 3 | Atalanta U19 | bảng | |
22/10 21:00 | KT | Club Brugge U19 | 2 - 0 | Paris Saint Germain U19 | bảng | |
22/10 21:00 | KT | Tottenham Hotspur U19 | 9 - 2 | Crvena Zvezda U19 | bảng | |
22/10 23:05 | KT | Domzale U19 | 2 - 0 | Viitorul Constanta U19 | 1 domestic champions | |
23/10 01:00 | KT | Derby County U19 | 7 - 2 | Minsk U19 | 1 domestic champions | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Uzbekistan |
||||||
22/10 17:00 | KT | Kuruvchi Kokand Qoqon | 2 - 4 | Pakhtakor Tashkent | semifinal | |
22/10 20:00 | KT | OTMK Olmaliq | 3 - 0 | Dinamo Samarkand | semifinal | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
22/10 17:30 | KT | [IND D1-1]Chennai City | 3 - 5 | Terengganu[IND D1-1] | tháng 10 | |
22/10 20:00 | KT | Crikvenica | 0 - 5 | NK Rijeka | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
22/10 17:30 | KT | Rubin Uzb | 2 - 0 | Bunyodkor 2 | league b east zone 25 | |
22/10 20:00 | KT | Chigatoy | 0 - 1 | Turon Nukus | league b east zone 25 | |
22/10 20:00 | KT | Yashnobod | 3 - 0 | Rash Milk | league b east zone 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu |
||||||
22/10 18:00 | KT | Iceland U17 | 2 - 3 | Croatia U17 | loại | |
22/10 19:00 | KT | Pháp U17 | 8 - 0 | Gibraltar U17 | loại | |
22/10 19:00 | KT | Đảo Síp U17 | 0 - 3 | Slovakia U17 | loại | |
23/10 00:00 | KT | Scotland U17 | 2 - 0 | Armenia U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
22/10 18:30 | KT | [1]Bali United | 3 - 0 | Perseru Serui[1] | 24 | |
22/10 18:30 | KT | [4]Pusamania Borneo | 2 - 0 | Kalteng Putra[4] | 24 | |
22/10 18:30 | KT | [17]Barito Putera | 2 - 0 | Psis Semarang[17] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Armenia |
||||||
22/10 18:30 | KT | [17]Ani Yerevan | 1 - 2 | Torpedo Yerevan[17] | 12 | |
22/10 18:30 | KT | [14]Lernayin Artsakh | 1 - 2 | Ararat Armenia B[14] | 12 | |
22/10 18:30 | KT | [16]Dilijan | 0 - 7 | Alashkert B Martuni[16] | 12 | |
22/10 18:30 | KT | [13]Shirak Gjumri B | 1 - 1 | Ararat Yerevan 2[13] | 12 | |
22/10 20:30 | KT | [5]Banants B | 1 - 1 | Bkma[5] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
22/10 18:30 | KT | Arman Gohar Sirjan | 2 - 1 | Sepidroud Rasht | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
22/10 19:00 | KT | [4]Cf Sparta Selemet | 2 - 1 | Abus Ungheni[4] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
22/10 19:00 | KT | [11]Al-Naft | 3 - 1 | Al Diwaniya[11] | groups a | |
22/10 19:00 | KT | [9]Naft Alwasat | 2 - 1 | Al Semawah[9] | groups a | |
22/10 20:00 | KT | [15]Arbil | 1 - 1 | Zakho[15] | groups a | |
22/10 21:15 | KT | [3]Al Zawraa | 2 - 2 | Al Minaa[3] | groups a | |
22/10 21:15 | KT | [19]Naft Misan | 2 - 2 | Al Shorta[19] | groups a | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
22/10 19:00 | KT | Kosova Vushtrri | 0 - 1 | Kf Feronikeli | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
22/10 19:00 | KT | Wofoo Tai Po | 3 - 5 | Guangzhou Rf U19 | groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
22/10 19:55 | KT | [7]Oman Club | 1 - 2 | Fnjaa SC[7] | 6 | |
22/10 20:15 | KT | [14]Mrbat | 1 - 1 | Saham[14] | 6 | |
22/10 22:10 | KT | [13]Al Oruba Sur | 1 - 2 | Al Nasr (OMA)[13] | 6 | |
22/10 22:30 | KT | [10]Al-Suwaiq Club | 1 - 2 | Al Seeb[10] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
22/10 20:00 | KT | [17]Aswan | 1 - 0 | Enppi[17] | 5 | |
22/10 22:50 | KT | [16]Wadi Degla SC | 2 - 2 | Misr El Maqasah[16] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Bắc Thụy Điển |
||||||
22/10 20:00 | KT | [N-5]Djurgardens U21 | 5 - 1 | Brommapojkarna U21[N-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
22/10 21:00 | KT | Nữ Bồ Đào Nha U17 | 4 - 1 | Nữ Israel U17 | ||
22/10 22:00 | KT | Nữ Hà Lan U17 | 6 - 0 | Nữ Latvia U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
22/10 21:00 | KT | [16]Usm El Harrach | 2 - 1 | Jsm Bejaia[16] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
22/10 21:00 | KT | Jamshedpur | 2 - 1 | Delhi Dynamos | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
22/10 21:00 | KT | Hay Al Wadi | 1 - 0 | Al Merreikh | 6 | |
23/10 00:00 | KT | Alamal Atbara | 2 - 0 | Alfalah Atbra | 7 | |
23/10 00:00 | KT | Khartoum Al Watani | 1 - 2 | Ahli Al Khartoum | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
22/10 21:50 | KT | [13]Al Jeel | 1 - 2 | Jeddah[13] | 10 | |
22/10 22:00 | KT | [14]Al Shoalah | 0 - 0 | Al Baten[14] | 10 | |
22/10 22:05 | KT | [19]Al Mojzel | 0 - 1 | Al-Ansar[19] | 10 | |
22/10 22:20 | KT | [3]Al Tai | 0 - 2 | Najran[3] | 10 | |
22/10 22:25 | KT | [18]Hottain | 1 - 1 | Al Khaleej Club[18] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Slovenia |
||||||
22/10 22:00 | KT | [SLO D1-5]NK Publikum Celje | 1 - 1 | Nk Radomlje[SLO D1-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Maroc |
||||||
22/10 22:00 | KT | IRT Itihad de Tanger | 0 - 0 | HUSA Hassania Agadir | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
22/10 22:30 | KT | [11]GKS Tychy | 4 - 1 | Miedz Legnica[11] | 13 | |
22/10 22:59 | KT | [9]Gks Jastrzebie | 1 - 0 | Wigry Suwalki[9] | 13 | |
23/10 00:00 | KT | [13]Puszcza Niepolomice | 0 - 2 | Warta Poznan[13] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
22/10 22:59 | KT | [EST D1-6]Trans Narva | 21 - 0 | Eston Villa Ii[EST D1-6] | 1/8 Finals | |
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
22/10 23:15 | KT | [KSA PR-1]Al Hilal | 2 - 4 | Al-Sadd[KSA PR-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
22/10 23:55 | KT | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 2 - 2 | Dinamo Zagreb[UKR D1-1] | bảng | |
22/10 23:55 | KT | [SPA D1-3]Atletico Madrid | 1 - 0 | Bayer Leverkusen[SPA D1-3] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [TUR D1-10]Galatasaray | 0 - 1 | Real Madrid[TUR D1-10] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 0 - 5 | Paris Saint Germain[BEL D1-1] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [GRE D1-1]Olympiakos | 2 - 3 | Bayern Munich[GRE D1-1] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [ENG PR-9]Tottenham Hotspur | 5 - 0 | Crvena Zvezda[ENG PR-9] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [ENG PR-2]Manchester City | 5 - 1 | Atalanta[ENG PR-2] | bảng | |
23/10 02:00 | KT | [ITA D1-1]Juventus | 2 - 1 | Lokomotiv Moscow[ITA D1-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
23/10 00:00 | KT | [6]Orgryte | 1 - 1 | Degerfors IF[6] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền đông |
||||||
23/10 00:00 | KT | [E-4]Rapid Vienna Amateure | 2 - 3 | SC Mannsdorf[E-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||||||
23/10 00:00 | KT | [M-3]SC Weiz | 1 - 1 | Wolfsberger Ac Amateure[M-3] | ||
23/10 00:00 | KT | [M-2]Wsc Hertha Wels | 5 - 2 | Sturm Graz Amat.[M-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch |
||||||
23/10 00:00 | Allerod | ? - ? | Taastrup | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ |
||||||
23/10 01:00 | KT | Bavois | 1 - 3 | Koniz | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
23/10 01:30 | KT | [13]Hartley Wintney | 1 - 2 | Chesham United[13] | ||
23/10 01:45 | KT | [8]Gosport Borough | 0 - 0 | Beaconsfield Sycob[8] | ||
23/10 01:45 | KT | [11]Harrow Borough | 1 - 2 | Metropolitan Police[11] | ||
23/10 01:45 | KT | [21]Hendon | 2 - 0 | Walton Casuals[21] | ||
23/10 01:45 | KT | [9]Merthyr Town | 1 - 1 | Salisbury City[9] | ||
23/10 01:45 | KT | [10]Weston Super Mare | 3 - 2 | Tiverton Town[10] | ||
23/10 01:45 | KT | [17]Wimborne Town | 2 - 1 | Dorchester Town[17] | ||
23/10 01:45 | KT | [16]Yate Town | 0 - 1 | Farnborough Town[16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
23/10 01:45 | KT | [11]Southport FC | 3 - 2 | Hereford[11] | ||
23/10 01:45 | KT | [17]Kidderminster | 2 - 0 | Farsley Celtic[17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
23/10 01:45 | KT | [3]Preston North End | 1 - 1 | Leeds United[3] | 13 | |
23/10 01:45 | KT | [9]Queens Park Rangers | 2 - 2 | Reading[9] | 13 | |
23/10 01:45 | KT | [15]Millwall | 2 - 2 | Cardiff City[15] | 13 | |
23/10 01:45 | KT | [4]Swansea City | 0 - 3 | Brentford[4] | 13 | |
23/10 01:45 | KT | [12]Birmingham | 1 - 0 | Blackburn Rovers[12] | 13 | |
23/10 01:45 | KT | [8]Sheffield Wed | 1 - 0 | Stoke City[8] | 13 | |
23/10 02:00 | KT | [1]West Bromwich | 2 - 2 | Barnsley[1] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
23/10 01:45 | KT | [4]Bristol Rovers | 0 - 2 | Bolton Wanderers[4] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [13]Shrewsbury Town | 1 - 1 | Gillingham[13] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [6]Blackpool | 1 - 1 | Wycombe Wanderers[6] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [14]Burton Albion FC | 1 - 0 | AFC Wimbledon[14] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [9]Sunderland | 5 - 0 | Tranmere Rovers[9] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [16]Portsmouth | 1 - 0 | Lincoln City[16] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [17]Rochdale | 2 - 0 | Milton Keynes Dons[17] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [22]Southend United | 1 - 7 | Doncaster Rovers[22] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
23/10 01:45 | KT | [16]Cambridge United | 0 - 0 | Grimsby Town[16] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [21]Oldham Athletic | 2 - 0 | Walsall[21] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [11]Plymouth Argyle | 4 - 0 | Leyton Orient[11] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [1]Crewe Alexandra | 0 - 0 | Colchester United[1] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [3]Bradford AFC | 1 - 2 | Port Vale[3] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [15]Mansfield Town | 1 - 2 | Salford City[15] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [20]Carlisle | 0 - 2 | Northampton Town[20] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [22]Scunthorpe United | 3 - 1 | Exeter City[22] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [7]Swindon | 1 - 0 | Stevenage Borough[7] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [24]Morecambe | 0 - 2 | Forest Green Rovers[24] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [5]Newport County | 1 - 1 | Crawley Town[5] | 15 | |
23/10 01:45 | KT | [6]Cheltenham Town | 3 - 0 | Macclesfield Town[6] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
23/10 01:45 | KT | [ENG CS-1]Wealdstone | 0 - 2 | Maidenhead United[ENG CS-1] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 01:45 | KT | [ENG CS-9]Billericay Town | 5 - 2 | Sutton United[ENG CS-9] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 01:45 | KT | [ENG Conf-13]Eastleigh | 4 - 2 | Welling United[ENG Conf-13] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 01:45 | KT | [ENG Conf-7]Woking | 0 - 1 | Ebbsfleet United[ENG Conf-7] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 01:45 | KT | [ENG Conf-21]Wrexham | 1 - 0 | Chesterfield[ENG Conf-21] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 01:45 | KT | [ENG Conf-10]Barnet | 3 - 1 | Potters Bar Town[ENG Conf-10] | Round 4 Qualifying Playoff | |
23/10 02:00 | KT | [ENG-S PR-3]Poole Town | 2 - 3 | Hayes&Yeading[ENG-S PR-3] | Round 4 Qualifying Playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
23/10 01:45 | KT | [4]Linfield FC | 7 - 0 | Warrenpoint Town[4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
23/10 01:45 | KT | [4]Derry City | 1 - 3 | St Patrick's[4] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
23/10 02:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 0 - 3 | Cr Flamengo Rj Youth | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
23/10 07:00 | KT | [MEX D1(a)-19]Veracruz | 1 - 0 | Alebrijes De Oaxaca[MEX D1(a)-19] | ||
23/10 09:00 | KT | [MEX D1(a)-10]Club Tijuana | 2 - 0 | Mineros De Zacatecas[MEX D1(a)-10] | ||
23/10 09:00 | KT | [MEX D2(a)-5]Csyd Dorados De Sinaloa | 2 - 1 | Necaxa[MEX D2(a)-5] | ||
23/10 09:00 | KT | [MEX D2(a)-13]Correcaminos Uat | 0 - 4 | Santos Laguna[MEX D2(a)-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
23/10 07:45 | KT | [ARG D1-1]Boca Juniors | 1 - 0 | River Plate[ARG D1-1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
23/10 08:00 | KT | [off-1]Deportes Quindio | 0 - 2 | Deportivo Pereira[off-1] | clausura fase 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp