Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
20/01 10:00 | KT | [(c)-9]Club Leon | 1 - 1 | Atlas[(c)-9] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
20/01 10:05 | KT | [(c)-4]Alebrijes De Oaxaca | 1 - 1 | Leones Univ Guadalajara[(c)-4] | clausura | |
21/01 06:00 | KT | [(c)-2]Club Chivas Tapatio | 1 - 0 | Venados[(c)-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/01 15:00 | KT | Energetik Bgu Minsk | 4 - 2 | Shakhter Soligorsk | tháng 1 | |
20/01 16:30 | KT | [BUL D1-10]Cska 1948 Sofia | 7 - 0 | Tundzha 1915[BUL D1-10] | tháng 1 | |
20/01 18:00 | KT | [BUL D1-14]Tsarsko Selo | 6 - 0 | Slivnishki Geroy[BUL D1-14] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | Orijent Rijeka | 3 - 0 | Domzale | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | Legia Warszawa | 2 - 0 | Riga Fc | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | Odense BK | 2 - 1 | Fredericia | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [RUS PR-10]Rubin Kazan | 4 - 4 | Fakel Voronezh[RUS PR-10] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [GER RegS-3]Kickers Offenbach | 3 - 1 | Zfc Meuselwitz[GER RegS-3] | tháng 1 | |
20/01 19:00 | KT | [GER WD1-4]Nữ Eintracht Frankfurt | 0 - 1 | Nữ Sc Sand[GER WD1-4] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [RUS PR-3]Sochi | 4 - 0 | Tom Tomsk[RUS PR-3] | tháng 1 | |
20/01 20:00 | KT | [POL PR-15]Gornik Leczna | 2 - 2 | Zira[POL PR-15] | tháng 1 | |
20/01 21:00 | KT | [CRO D1-3]ZNK Osijek | 3 - 1 | Szombathelyi Haladas[CRO D1-3] | tháng 1 | |
20/01 21:30 | KT | [POL PR-1]Lech Poznan | 1 - 2 | Dinamo Batumi[POL PR-1] | tháng 1 | |
21/01 00:00 | KT | [AUS D3C-14]Treibach | 0 - 4 | SK Austria Klagenfurt[AUS D3C-14] | tháng 1 | |
21/01 08:00 | KT | Peru | 3 - 0 | Jamaica | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá nữ châu Á |
||||||
20/01 17:00 | KT | Nữ Trung Quốc | 4 - 0 | Nữ Đài Loan | bảng 1 | |
20/01 21:00 | KT | Nữ Ấn Độ | 0 - 0 | Nữ Iran | bảng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
20/01 19:00 | KT | [Ken D1-1]Kakamega Homeboyz | 4 - 4 | Nairobi Star City[Ken D1-1] | 17 | |
20/01 19:00 | KT | [Ken D1-13]Tusker | 2 - 0 | Vihiga Bullets[Ken D1-13] | 17 | |
20/01 19:00 | KT | [14]Afc Leopards | 3 - 1 | Mathare United[14] | 17 | |
20/01 19:00 | KT | [6]Bandari | 0 - 1 | Wazito[6] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
20/01 19:45 | KT | [S-13]Diagoras Rodos | 0 - 2 | Ergotelis[S-13] | staffel sud | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Oman |
||||||
20/01 20:00 | KT | Nizwa | 0 - 2 | Al Rustaq | tứ kết | |
20/01 20:25 | KT | [OMA PL-4]Al Nasr (OMA) | 2 - 0 | Fnjaa SC[OMA PL-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
20/01 20:00 | KT | [6]Abu Salim | 0 - 2 | Al-ahli Tripoli[6] | group b | |
20/01 20:00 | KT | [9]Al Khmes | 4 - 2 | Al-Shat[9] | group b | |
20/01 20:00 | KT | Shabab Al Jabal | 0 - 0 | Al-hilal(lby) | group a 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
20/01 20:00 | KT | Arar | 2 - 2 | Afief | group b 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait Crown Prince Cup |
||||||
20/01 20:25 | KT | [KUW D2-1]Al Sahel | 1 - 1 | Al-Nasar[KUW D2-1] | 1 | |
20/01 23:25 | [KUW D2-2]Khaitan | ? - ? | Kazma[KUW D2-2] | |||
20/01 23:25 | KT | Khaitan | 1 - 1 | Kazma | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
20/01 21:00 | KT | [19]Rizespor | 2 - 1 | Antalyaspor[19] | 22 | |
20/01 21:00 | KT | [8]Alanyaspor | 6 - 0 | Hatayspor[8] | 22 | |
21/01 00:00 | KT | [13]Galatasaray | 1 - 3 | Kasimpasa[13] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
20/01 21:00 | [1]Kerala Blasters | ? - ? | Mohun Bagan[1] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
20/01 21:45 | [7]Al Ansar Lib | ? - ? | Shabab El Bourj[7] | 11 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
20/01 21:50 | KT | [10]Al-Ettifaq | 1 - 2 | Abha[10] | 18 | |
20/01 22:10 | KT | [2]Al Shabab Ksa | 1 - 1 | Al-Fath[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
20/01 21:55 | KT | [3]Al Khaldiya | 1 - 0 | Al-Muharraq[3] | 10 | |
21/01 00:30 | KT | [9]Al-Najma | 1 - 2 | Al Ahli Bhr[9] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
20/01 22:00 | KT | [6]Kwara United | 1 - 0 | Kano Pillars[6] | 7 | |
20/01 22:00 | KT | [1]Remo Stars | 1 - 0 | Abia Warriors[1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip |
||||||
20/01 22:00 | KT | [CYP D2-11]Xylotympou | 0 - 5 | Omonia Nicosia FC[CYP D2-11] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
20/01 22:00 | KT | [2]Atletic Escaldes | 3 - 1 | Ue Engordany[2] | 12 | |
21/01 02:45 | KT | [4]UE Santa Coloma | 1 - 0 | Ordino[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
20/01 22:00 | KT | San Luis U20 | 7 - 1 | Juarez U20 | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
20/01 22:59 | KT | Marsaxlokk | 0 - 2 | Melita Fc | bảng 12 | |
21/01 03:00 | KT | Qrendi | 2 - 1 | Luqa St Andrews | bảng 12 | |
21/01 03:00 | KT | Tarxien Rainbows | 3 - 3 | Senglea Athletic | bảng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp bóng đá Châu Phi |
||||||
20/01 23:00 | KT | [56]Bờ Biển Ngà | 3 - 1 | Algeria[56] | bảng | |
20/01 23:00 | KT | [108]Sierra Leone | 0 - 1 | Equatorial Guinea[108] | bảng | |
21/01 02:00 | KT | [150]Gambia | 1 - 0 | Tunisia[150] | bảng | |
21/01 02:00 | KT | [53]Mali | 2 - 0 | Mauritania[53] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
21/01 00:45 | KT | [HOL D1-1]PSV Eindhoven | 2 - 1 | Telstar[HOL D1-1] | 3 | |
21/01 03:00 | KT | [HOL D1-2]Ajax Amsterdam | 9 - 0 | Excelsior Maassluis[HOL D1-2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
21/01 01:00 | KT | [17]Getafe | 4 - 2 | Granada[17] | 21 | |
21/01 01:00 | [16]Mallorca | ? - ? | Real Sociedad[16] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
21/01 01:00 | KT | [SPA D1-15]Elche | 0 - 0 | Real Madrid[SPA D1-15] | 4 | |
21/01 03:30 | KT | [SPA D1-9]Athletic Bilbao | 2 - 2 | Barcelona[SPA D1-9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
21/01 02:30 | KT | [GRE D1-8]Aris Thessaloniki | 0 - 0 | Lamia[GRE D1-8] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
21/01 02:45 | KT | [ENG PR-5]Arsenal | 0 - 2 | Liverpool[ENG PR-5] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||
21/01 02:45 | KT | [SCO PR-5]Hibernian FC | 0 - 0 | Cove Rangers[SCO PR-5] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Italia |
||||||
21/01 03:00 | KT | [ITA D1-6]AS Roma | 3 - 1 | Lecce[ITA D1-6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
21/01 06:00 | KT | [(c)-13]Aguilas Doradas | 1 - 1 | Atletico Bucaramanga[(c)-13] | apertura | |
21/01 08:05 | KT | [(c)-8]America de Cali | 1 - 0 | Envigado[(c)-8] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
21/01 07:00 | KT | Avai | 1 - 3 | Figueirense (SC) | ||
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
21/01 08:06 | KT | [(c)-2]Marathon | 1 - 0 | Platense[(c)-2] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp