Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico GNP |
||||||
18/12 10:00 | KT | [MEX D1(a)-17]Atlas | 0 - 1 | Tigres UANL[MEX D1(a)-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
18/12 11:00 | KT | [12]Western United | 1 - 0 | Western Sydney[12] | 8 | |
18/12 13:00 | KT | [7]Macarthur | 1 - 0 | Perth Glory FC[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hồng Kông |
||||||
18/12 12:30 | KT | [15]Double Flower Fa | 5 - 0 | Sao Jose Ap[15] | ||
18/12 12:30 | [11]FU Moon | ? - ? | Kwun Tong Fa[11] | |||
18/12 12:30 | KT | [9]Mutual Football Club | 2 - 2 | Tung Sing[9] | ||
18/12 12:30 | KT | [8]Tuen Mun Progoal | 1 - 2 | Kwong Wah AA[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hồng Kông |
||||||
18/12 12:30 | [7]North District | ? - ? | Wing Yee Ft[7] | |||
18/12 14:30 | KT | [2]Central Western District RSA | 8 - 0 | Kwai Tsing District Fa[2] | 12 | |
18/12 14:30 | KT | [1]Kowloon City | 3 - 4 | Wong Tai Sin District Rsc[1] | 12 | |
18/12 14:30 | KT | [8]Hoi King Sa | 1 - 1 | Eastern District Sa[8] | 12 | |
18/12 14:30 | KT | [3]Shatin Sports | 2 - 1 | Citizen[3] | 12 | |
18/12 14:30 | [10]Happy Valley | ? - ? | South China[10] | |||
18/12 14:30 | KT | [4]Yuen Long | 1 - 1 | Metro Gallery Sun Source[4] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
18/12 14:00 | KT | [HK PR-9]Sham Shui Po | 0 - 5 | Leeman[HK PR-9] | ||
18/12 17:00 | KT | [HK PR-6]Tai Chung | 1 - 6 | Kitchee[HK PR-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chinese Taipei Intercity League |
||||||
18/12 14:00 | KT | Ming Chuan University | 3 - 0 | Saturday Football International | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
18/12 15:00 | KT | U21 Gia Định | 3 - 1 | U21 Viettel | qualifying round | |
18/12 15:00 | KT | U21 Hà Nội | 2 - 0 | U21 Học Viện Jmg | qualifying round | |
18/12 17:30 | KT | U21 Becamex Bình Dương | 3 - 1 | U21 Sanna Khánh Hòa | qualifying round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
18/12 16:00 | KT | [17]Mtarfa | 2 - 3 | Qrendi[17] | 15 | |
18/12 18:30 | KT | [7]Fgura United | 0 - 0 | Marsa[7] | 15 | |
18/12 18:30 | KT | [14]Marsaskala | 0 - 1 | Zejtun Corinthians[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
18/12 16:15 | KT | [14]Persis Solo | 1 - 2 | Persib Bandung[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
18/12 17:00 | KT | [11]Scm Argesul Pitesti | 2 - 2 | CS Mioveni[11] | 21 | |
18/12 19:30 | KT | [8]Petrolul Ploiesti | 1 - 1 | U Craiova 1948[8] | 21 | |
19/12 01:30 | KT | [15]UTA Arad | 1 - 1 | Rapid Bucuresti[15] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
18/12 17:00 | KT | [3-6]Sd Formentera | 0 - 1 | Teruel[3-6] | ||
18/12 17:15 | KT | [3-4]PD Santa Eulalia | 1 - 1 | CD Ebro[3-4] | ||
18/12 17:30 | KT | [3-8]Zaragoza B | 1 - 0 | Ibiza Islas Pitiusas[3-8] | ||
18/12 17:30 | KT | [4-7]Real Betis B | 1 - 3 | Antequera Cf[4-7] | ||
18/12 18:00 | KT | [1-14]Sd Laredo | 0 - 0 | Compostela[1-14] | ||
18/12 18:00 | KT | [1-8]Real Aviles | 2 - 0 | Union Langreo[1-8] | ||
18/12 18:00 | KT | [1-13]Real Oviedo B | 2 - 3 | Coruxo[1-13] | ||
18/12 18:00 | KT | [3-5]Ce Manresa | 1 - 1 | Espanyol B[3-5] | ||
18/12 18:00 | KT | [3-12]Lleida | 1 - 2 | CF Badalona[3-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [3-17]UE Olot | 0 - 0 | Mallorca B[3-17] | ||
18/12 18:00 | KT | [4-12]CD San Roque | 0 - 0 | Ejido[4-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [4-10]UCAM Murcia | 6 - 1 | Cartagena B[4-10] | ||
18/12 18:00 | KT | [4-9]Velez Cf | 2 - 0 | Sevilla Atletico[4-9] | ||
18/12 18:00 | KT | [4-3]Yeclano Deportivo | 0 - 2 | Granada Cf B[4-3] | ||
18/12 18:00 | KT | [5-10]Ud Socuellamos | 0 - 2 | Gimnastica Segoviana[5-10] | ||
18/12 18:00 | KT | [5-11]Villanovense | 1 - 1 | Ud Montijo[5-11] | ||
18/12 18:30 | KT | [4-4]Athletic Sanluqueno | 2 - 0 | Cadiz B[4-4] | ||
18/12 23:00 | KT | [3-7]Terrassa | 1 - 1 | AE Prat[3-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
18/12 17:00 | KT | [A-7]Agri 1970 Spor | 2 - 1 | Catalca Spor[A-7] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-9]Hacettepe 1945 | 4 - 2 | Anadolu Selcukluspor[A-9] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-18]Eskisehirspor | 1 - 2 | Nevsehirspor Genclik[A-18] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-3]Karaman Belediyesi Spor | 3 - 2 | Belediye Derincespor[A-3] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-5]Karsiyaka | 1 - 1 | Elazigspor[A-5] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-12]Kelkit Belediye Hurriyet | 0 - 1 | Kutahyaspor[A-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-14]Sile Yildizspor | 0 - 2 | Edirnespor Genclik[A-14] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-15]Yeni Amasya Spor | 1 - 1 | Yeni Orduspor[A-15] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-17]Yomraspor | 0 - 1 | Icel Idman Yurdu[A-17] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-15]Darica Genclerbirligi | 2 - 2 | Gumushanespor[B-15] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-12]Elazig Belediyespor | 2 - 0 | Kusadasispor[B-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-3]76 Igdir Belediye Spor | 3 - 0 | Ofspor[B-3] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-16]Kahramanmaras | 0 - 5 | Turk Metal Kirikkale[B-16] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-6]Orduspor | 3 - 2 | Karaman Belediyespor[B-6] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-9]Turgutluspor | 1 - 1 | Bayrampasaspor[B-9] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-12]Arguvan | 1 - 0 | Tepecik Bld[C-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-6]Halide Edip Adivarspor | 2 - 1 | Ankara Adliyespor[C-6] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-5]Efeler 09 | 3 - 2 | Aksarayspor[C-5] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-17]Erbaaspor S | 0 - 0 | Artvin Hopaspor[C-17] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-4]Osmaniyespor | 2 - 1 | Fatsa Belediyespor[C-4] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-7]Sapanca Genclikspor | 1 - 2 | Nigde Belediyespor[C-7] | ||
18/12 18:00 | KT | [C-11]Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 2 - 2 | Bergama Belediyespor[C-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
18/12 17:00 | KT | [2]Inter Club Escaldes | 2 - 1 | Santa Coloma[2] | 14 | |
18/12 19:30 | KT | [6]UE Sant Julia | 2 - 3 | Penya Encarnada[6] | 14 | |
19/12 01:30 | KT | [4]UE Santa Coloma | 1 - 1 | Ordino[4] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
18/12 17:30 | KT | Bandirmaspor | 1 - 0 | Pendikspor | 18 | |
18/12 17:30 | KT | Erzurum BB | 2 - 1 | Altinordu | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
18/12 18:00 | KT | [BG-1]Kocaelispor | 2 - 4 | Ankara Demirspor[BG-1] | ||
18/12 18:00 | KT | [LB-6]Afjet Afyonspor | 0 - 2 | Somaspor[LB-6] | ||
18/12 18:00 | KT | [LB-5]Osmanlispor | 1 - 2 | 24 Erzincanspor[LB-5] | ||
18/12 18:00 | [LB-11]Batman Petrolspor | ? - ? | Surfaspor[LB-11] | |||
18/12 18:00 | KT | [LB-16]Bursaspor | 1 - 0 | Nazillispor[LB-16] | ||
18/12 18:00 | KT | [LB-15]Tarsus Idman Yurdu | 1 - 1 | Inegolspor[LB-15] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-16]Balikesirspor | 0 - 3 | Belediye Vanspor[BG-16] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-12]Fethiyespor | 1 - 1 | Adiyamanspor[BG-12] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-10]Kirklarelispor | 1 - 2 | Duzyurtspor[BG-10] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-17]Kirsehir Koy Hizmetleri | 2 - 0 | Kastamonuspor[BG-17] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-20]Pazarspor | 1 - 1 | Zonguldak[BG-20] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-11]Sariyer | 2 - 0 | Karacabey Birlikspor[BG-11] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-9]Serik Belediyespor | 3 - 0 | Etimesgut Belediye Spor[BG-9] | ||
18/12 18:00 | KT | [BG-18]Usakspor | 1 - 3 | Iskenderunspor[BG-18] | ||
18/12 21:00 | KT | [LB-3]Amedspor | 2 - 1 | Menemen Belediye Spor[LB-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
18/12 18:00 | KT | [C-17]Virtus Francavilla | 2 - 1 | Viterbese[C-17] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-20]Messina | 1 - 2 | Taranto Sport[C-20] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-5]Giugliano | 2 - 3 | Crotone[C-5] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-1]Catanzaro | 6 - 1 | As Calcio Potenza[C-1] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-15]Nuova Monterosi | 0 - 0 | Avellino[C-15] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-3]Pescara | 0 - 1 | Picerno[C-3] | ||
18/12 18:30 | KT | [C-16]Turris Neapolis | 1 - 2 | Foggia[C-16] | ||
19/12 02:30 | KT | [C-18]Fidelis Andria | 0 - 3 | Latina Calcio[C-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
18/12 18:00 | KT | [B-14]Atletico Baleares | 0 - 3 | Murcia[B-14] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-2]Eldense | 4 - 0 | Calahorra[B-2] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-4]Osasuna B | 2 - 0 | Sabadell[B-4] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-10]Algeciras | 0 - 2 | Pontevedra[A-10] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-20]AD Ceuta | 1 - 2 | Deportivo La Coruna[A-20] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-11]Fuenlabrada | 1 - 2 | Real Madrid Castilla[A-11] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-13]Salamanca | 0 - 3 | Celta Vigo B[A-13] | ||
18/12 18:00 | KT | [B-19]Athletic Bilbao B | 0 - 2 | SD Logrones[B-19] | ||
18/12 18:00 | KT | [A-14]UD Badajoz | 1 - 1 | CD Linares[A-14] | ||
18/12 23:00 | KT | [B-10]Alcoyano | 1 - 1 | Gimnastic Tarragona[B-10] | ||
18/12 23:00 | KT | [A-8]Cultural Leonesa | 4 - 1 | San Sebastian Reyes[A-8] | ||
19/12 01:00 | KT | [B-16]Ue Cornella | 1 - 0 | Numancia[B-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
18/12 18:00 | KT | Cd Cayon | 1 - 0 | U.M. Escobedo | ||
18/12 18:00 | KT | Cf Montanesa | 0 - 0 | Ce Europa | ||
18/12 18:00 | KT | Atletico Espeleno | 3 - 2 | Xerez CD | ||
18/12 18:00 | KT | Atletico Antoniano | 1 - 0 | Coria Club De Futbol | ||
18/12 18:00 | KT | Almeria B | 3 - 0 | CD El Palo | ||
18/12 18:00 | KT | Real Jaen CF | 2 - 0 | UD Marbella | ||
18/12 18:30 | KT | Ud Llanera | 0 - 2 | Sporting De Gijon B | ||
18/12 18:30 | KT | L'Hospitalet | 3 - 1 | Vilafranca | ||
18/12 19:00 | KT | Ud San Fernando | 2 - 0 | Tenerife B | ||
18/12 23:00 | KT | Ca Vianes | 0 - 2 | Cd Agoncillo | ||
19/12 00:00 | Unami Cp | ? - ? | Cf Salmantino Uds | |||
Lịch thi đấu bóng đá Tanzania Premier League |
||||||
18/12 18:00 | Mbeya City | ? - ? | Dodoma Jiji | 16 | ||
18/12 20:00 | Geita Gold | ? - ? | Simba | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
18/12 18:30 | [13]Luton Town | ? - ? | Millwall[13] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanese FA Cup |
||||||
18/12 18:30 | KT | [LBN D1-9]Al Hikma | 0 - 1 | Al-Safa[LBN D1-9] | 1/16 | |
18/12 18:30 | KT | Bekaa Sport Club | 0 - 2 | Al Akhaahli Alay | 1/16 | |
18/12 18:30 | KT | Alahli Nabatiya | 0 - 0 | Trables Sports Club | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
18/12 19:00 | [NE-14]Viktoria Berlin 1889 | ? - ? | Chemnitzer[NE-14] | |||
18/12 19:00 | [NE-1]Energie Cottbus | ? - ? | Chemie Leipzig[NE-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
18/12 19:00 | KT | [ENG U21B-10]Stoke City U21 | 2 - 2 | Arsenal U21[ENG U21B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
18/12 19:00 | KT | Gor Mahia | 1 - 1 | Kariobangi Sharks | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
18/12 19:30 | KT | [7]Anderlecht Ii | 1 - 2 | Standard Wetteren[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
18/12 19:30 | KT | Kvk Tienen | 4 - 1 | Leuven B | 18 | |
18/12 21:00 | [9]Royal Knokke | ? - ? | Urs Lixhe Lanaye[9] | 18 | ||
18/12 21:00 | KT | [2]Royal Fc Liege | 2 - 0 | La Louviere[2] | 18 | |
18/12 21:00 | KT | [8]Royal Knokke | 2 - 2 | Urs Lixhe Lanaye[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
18/12 19:45 | KT | [N-2]Larisa | 0 - 2 | Iraklis Saloniki[N-2] | staffel nord | |
18/12 19:45 | KT | [S-6]Ilioupoli | 0 - 0 | AO Episkopis Rethymno[S-6] | staffel sud | |
18/12 19:45 | KT | [S-11]AS Egaleo Aigaleo Athens | 0 - 0 | Kissamikos[S-11] | staffel sud | |
18/12 19:45 | KT | [S-13]Proodeftiki | 1 - 0 | Irodotos[S-13] | staffel sud | |
18/12 19:45 | KT | Iraklis Larisa | 0 - 1 | Niki Volou | staffel nord 7 | |
19/12 00:30 | KT | [S-2]Apollon Smirnis | 0 - 2 | Kalamata Ao[S-2] | staffel sud | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
18/12 20:00 | KT | [6]Ternana | 0 - 3 | Como[6] | 18 | |
18/12 20:00 | KT | [16]Cittadella | 0 - 2 | Sudtirol[16] | 18 | |
18/12 20:00 | KT | [18]Cosenza | 1 - 3 | Ascoli[18] | 18 | |
18/12 20:00 | KT | [13]Modena | 1 - 1 | Benevento[13] | 18 | |
18/12 20:00 | KT | [5]Parma | 0 - 1 | Spal[5] | 18 | |
19/12 00:45 | KT | [14]Palermo | 2 - 1 | Cagliari[14] | 18 | |
19/12 02:45 | KT | [4]Genoa | 1 - 0 | Frosinone[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
18/12 20:00 | KT | [8]Albacete | 4 - 0 | Ud Ibiza[8] | 21 | |
19/12 01:00 | KT | [4]Burgos CF | 1 - 1 | SD Huesca[4] | 21 | |
19/12 01:00 | KT | [3]Levante | 0 - 0 | Eibar[3] | 21 | |
19/12 03:00 | KT | [21]Malaga | 1 - 0 | Alaves[21] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D |
||||||
18/12 20:00 | KT | Trapani | 2 - 1 | Vibonese | ||
18/12 20:30 | Pomigliano | ? - ? | Sanremese | |||
18/12 20:30 | KT | Us Breno | 1 - 1 | Us Seregno | ||
18/12 20:30 | Sc Caronnese | ? - ? | Lumezzane | |||
18/12 20:30 | KT | Ravenna | 1 - 1 | Pistoiese | ||
18/12 20:30 | KT | Chieti | 2 - 0 | Fano Calcio | ||
18/12 20:30 | San Nicolo Calcio | ? - ? | Asd Termoli Calcio | |||
18/12 20:30 | KT | Lupa Roma | 0 - 1 | As Sorrento Calcio | ||
18/12 20:30 | KT | Pomezia | 0 - 3 | Paganese | ||
18/12 20:30 | KT | Nardo | 1 - 0 | Barletta | ||
18/12 20:30 | KT | Virtus Francavilla | 0 - 0 | Virtus Casarano | ||
18/12 20:30 | KT | Santa Maria FC | 2 - 1 | Catania | ||
18/12 21:00 | KT | Citta Di Fasano | 1 - 2 | Matera | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
18/12 20:00 | KT | [ITA D1-20]Hellas Verona | 0 - 0 | Istra 1961[ITA D1-20] | tháng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
18/12 21:00 | KT | [15]Fiorentino | 1 - 0 | SS Murata[15] | 13 | |
18/12 21:00 | KT | [12]Cailungo | 0 - 0 | Sp Cosmos[12] | 13 | |
18/12 21:00 | KT | [1]SP La Fiorita | 2 - 2 | San Giovanni[1] | 13 | |
18/12 21:00 | KT | [7]AC Juvenes/Dogana | 0 - 1 | Tre Fiori[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
18/12 21:00 | KT | Santa Rita | 1 - 1 | Desportivo Huila | 13 | |
18/12 21:30 | KT | Cd Lunda Sul | 1 - 0 | Dragao | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá World Cup |
||||||
18/12 22:00 | KT | [3]Argentina | 2 - 2 | Pháp[3] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
19/12 07:00 | KT | [(a)-1]Antigua Gfc | 0 - 0 | Coban Imperial[(a)-1] | final(a) |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp