Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
18/12 17:00 | KT | [TUR 3BA-1]24 Erzincanspor | 2 - 0 | Besiktas[TUR 3BA-1] | 5 | |
18/12 17:45 | KT | [TUR D2-8]Keciorengucu | 2 - 2 | Yeni Malatyaspor[TUR D2-8] | 5 | |
18/12 18:30 | KT | [TUR D1-12]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | 3 - 2 | Kirklarelispor[TUR D1-12] | 5 | |
18/12 20:30 | KT | [TUR D1-1]Sivasspor | 0 - 1 | Erokspor[TUR D1-1] | 5 | |
18/12 22:30 | KT | [TUR D1-9]Goztepe | 2 - 1 | Karagumruk[TUR D1-9] | 5 | |
19/12 00:45 | KT | [TUR D2-12]Istanbulspor | 0 - 2 | Fenerbahce[TUR D2-12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Italia U19 |
||||||
18/12 17:00 | KT | [ITA YTHLP1-1]Atalanta U19 | 4 - 1 | Benevento Youth[ITA YTHLP1-1] | ||
18/12 18:00 | KT | [ITA YTHLP1-5]AS Roma U19 | 4 - 1 | Napoli U19[ITA YTHLP1-5] | ||
18/12 20:00 | KT | [ITA YTHLP1-3]Inter Milan U19 | 1 - 2 | Frosinone Youth[ITA YTHLP1-3] | ||
18/12 20:30 | KT | [ITA YTHLP1-9]Fiorentina U19 | 1 - 1 | Genoa U19[ITA YTHLP1-9] | ||
18/12 22:00 | KT | [ITA YTHLP1-6]Juventus U19 | 3 - 1 | Bologna Youth[ITA YTHLP1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
18/12 17:30 | KT | [18]Shahrdari Tabriz | 1 - 1 | Malavan[18] | 14 | |
18/12 17:30 | KT | [2]Navad Urmia | 0 - 1 | Fajr Sepasi[2] | 14 | |
18/12 17:30 | KT | [9]Aluminium Arak | 1 - 0 | Khouneh Be Khouneh[9] | 14 | |
18/12 17:30 | KT | [12]Qashqai Shiraz | 3 - 1 | Havadar SC[12] | 14 | |
18/12 17:30 | KT | Mes Rafsanjan | 1 - 0 | Khooshe Talaee Saveh | 14 | |
18/12 17:30 | KT | Esteghlal Khozestan | 0 - 0 | Arman Gohar Sirjan | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
18/12 18:00 | [VIE D1-4]Becamex Bình Dương | ? - ? | Việt Nam U20[VIE D1-4] | tháng 12 | ||
18/12 20:00 | KT | Jordan U23 | 3 - 2 | Al Wihdat Amman | tháng 12 | |
19/12 01:30 | [FIN D3 AB-1]Gnistan | ? - ? | Njs Nurmijarvi[FIN D3 AB-1] | tháng 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
18/12 18:50 | KT | [5]Al Thuqbah | 1 - 2 | Al Jabalain[5] | 17 | |
18/12 18:55 | KT | [19]Al Nojoom | 2 - 1 | Al-Ansar[19] | 17 | |
18/12 19:30 | KT | [10]Najran | 1 - 2 | Al Nahdha[10] | 17 | |
18/12 21:45 | KT | [11]Al Shoalah | 2 - 0 | Al Kawkab[11] | 17 | |
18/12 22:20 | KT | [18]Hottain | 0 - 1 | Al Taqdom[18] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
18/12 19:00 | KT | [4]Ks Bylis | 1 - 0 | KF Laci[4] | 16 | |
18/12 19:00 | KT | [9]Luftetari Gjirokaster | 2 - 0 | Skenderbeu Korca[9] | 16 | |
18/12 19:00 | KT | [5]Vllaznia Shkoder | 1 - 2 | KS Perparimi Kukesi[5] | 16 | |
18/12 19:00 | KT | [7]Teuta Durres | 1 - 0 | Partizani Tirana[7] | 16 | |
18/12 22:00 | KT | [6]KF Tirana | 2 - 0 | Flamurtari[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
18/12 19:30 | KT | [8]Omonia Aradippou | 0 - 1 | Karmiotissa Pano Polemidion[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
18/12 19:30 | KT | [5]Northeast United | 0 - 2 | Bengaluru[5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
18/12 21:00 | KT | [16]Raja de Beni Mellal | 1 - 2 | Wydad Casablanca[16] | 8 | |
18/12 22:59 | KT | [7]RCA Raja Casablanca Atlhletic | 2 - 1 | HUSA Hassania Agadir[7] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
18/12 21:00 | KT | Academica Lobito | 0 - 1 | Petro Atletico De Luanda | 14 | |
18/12 21:00 | KT | Sporting Cabinda | 1 - 1 | Primeiro 1 De Agosto | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||||||
18/12 21:15 | KT | Sertanense | 0 - 1 | Canelas 2010 | Round 5 | |
19/12 01:45 | KT | [POR D1-17]Pacos Ferreira | 3 - 0 | Sp Espinho[POR D1-17] | Round 5 | |
19/12 03:45 | KT | [POR D1-1]SL Benfica | 2 - 1 | Sporting Braga[POR D1-1] | Round 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain Cup |
||||||
18/12 21:30 | KT | [BHR D1-5]Manama Club | 3 - 1 | Busaiteen[BHR D1-5] | tứ kết | |
19/12 00:00 | KT | [BHR D2-5]Qalali | 0 - 5 | Al-Muharraq[BHR D2-5] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
18/12 21:45 | KT | Adamawa United | 2 - 1 | Nasarawa United | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [13]Heartland | 1 - 1 | Kano Pillars[13] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [19]Enugu Rangers International | 0 - 0 | Plateau United[19] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [15]Warri Wolves | 1 - 0 | Wikki Tourist[15] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [8]Enyimba International | 1 - 1 | Lobi Stars[8] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [14]Akwa United | 2 - 1 | Rivers United[14] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | [9]Ifeanyi Ubah | 1 - 0 | Kwara United[9] | 9 | |
18/12 22:00 | KT | Abia Warriors | 2 - 1 | Jigawa Golden Stars | 9 | |
18/12 22:00 | KT | Katsina United | 0 - 0 | Dakkada | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
18/12 22:00 | KT | [7]Xanthi | 0 - 0 | Panaitolikos Agrinio[7] | regular season | |
18/12 22:15 | KT | [3]OFI Crete | 1 - 1 | Panathinaikos[3] | regular season | |
18/12 22:15 | KT | [1]Olympiakos | 4 - 1 | Larisa[1] | regular season | |
19/12 00:30 | KT | [10]PAE Atromitos | 1 - 1 | Lamia[10] | regular season | |
19/12 00:30 | KT | [4]AEK Athens | 2 - 1 | Asteras Tripolis[4] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Coppa Italia Lega PRO |
||||||
18/12 23:30 | KT | [ITA C1C-7]Catanzaro | 0 - 1 | Catania[ITA C1C-7] | ||
19/12 02:00 | KT | [ITA C1B-1]Vicenza | 0 - 1 | Feralpisalo[ITA C1B-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
18/12 23:30 | KT | [SPA D31-20]San Sebastian Reyes | 2 - 0 | Cordoba C.F.[SPA D31-20] | ||
19/12 00:00 | KT | [SPA D32-18]CD Tudelano | 0 - 1 | Albacete[SPA D32-18] | ||
19/12 00:00 | KT | [SPA D33-18]CF Badalona | 3 - 1 | Real Oviedo[SPA D33-18] | ||
19/12 00:00 | KT | Eg El Palmar | 1 - 2 | Getafe | ||
19/12 00:00 | KT | Tolosa | 0 - 3 | Valladolid | ||
19/12 00:00 | KT | [SPA D31-16]UD Melilla | 1 - 2 | UCAM Murcia[SPA D31-16] | ||
19/12 00:00 | KT | Bergantinos Cf | 0 - 1 | Sevilla | ||
19/12 02:00 | KT | Sestao | 1 - 1 | CD Lugo | ||
19/12 02:15 | KT | [SPA D32-10]Barakaldo CF | 0 - 0 | Villarrubia Cf[SPA D32-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
19/12 00:00 | KT | [1]Dinamo Zagreb | 3 - 0 | NK Rijeka[1] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
19/12 00:30 | KT | [7]Bayer Leverkusen | 0 - 1 | Hertha Berlin[7] | 16 | |
19/12 02:30 | KT | [6]Freiburg | 1 - 3 | Bayern Munich[6] | 16 | |
19/12 02:30 | KT | [9]Wolfsburg | 1 - 1 | Schalke 04[9] | 16 | |
19/12 02:30 | KT | [12]Eintr Frankfurt | 2 - 4 | Koln[12] | 16 | |
19/12 02:30 | KT | [2]Monchengladbach | 2 - 0 | SC Paderborn 07[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||||||
19/12 00:30 | KT | [HOL D2-11]Telstar | 3 - 4 | Ajax Amsterdam[HOL D2-11] | ||
19/12 01:45 | KT | [HOL D1-7]Heracles Almelo | 3 - 0 | Dordrecht 90[HOL D1-7] | ||
19/12 01:45 | KT | [NLD D4-5]Ofc Oostzaan | 0 - 0 | Spakenburg[NLD D4-5] | ||
19/12 01:45 | KT | [HOL D1-2]AZ Alkmaar | 3 - 0 | Rksv Groene Ster[HOL D1-2] | ||
19/12 01:45 | KT | [HOL D1-3]Willem II | 3 - 0 | Sparta Rotterdam[HOL D1-3] | ||
19/12 01:45 | KT | Sparta Nijkerk | 0 - 0 | NAC Breda | ||
19/12 02:45 | KT | [HOL D3-12]Gelders Veenendaalse VV | 1 - 1 | PSV Eindhoven[HOL D3-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá FIFA Club World Cup |
||||||
19/12 00:30 | KT | [MEX D1(a)-8]Monterrey | 1 - 2 | Liverpool[MEX D1(a)-8] | semi finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Pháp |
||||||
19/12 00:45 | KT | [FRA D1-7]Lyon | 4 - 1 | Toulouse[FRA D1-7] | ||
19/12 03:05 | KT | [FRA D2-18]Le Mans | 1 - 4 | Paris Saint Germain[FRA D2-18] | ||
19/12 03:05 | KT | [FRA D1-14]Stade Brestois | 2 - 0 | Bordeaux[FRA D1-14] | ||
19/12 03:05 | KT | [FRA D1-20]Nimes | 1 - 2 | Saint-Etienne[FRA D1-20] | ||
19/12 03:05 | KT | [FRA D1-6]Nantes | 0 - 1 | Strasbourg[FRA D1-6] | ||
19/12 03:05 | KT | [FRA D1-18]Amiens | 3 - 2 | Stade Rennais FC[FRA D1-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
19/12 00:55 | KT | [18]Sampdoria | 1 - 2 | Juventus[18] | 17 | |
19/12 02:45 | KT | [17]Brescia | 0 - 2 | US Sassuolo Calcio[17] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
19/12 02:00 | KT | [1]Barcelona | 0 - 0 | Real Madrid[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
19/12 02:00 | KT | [BEL D2-4]St Gilloise | 0 - 1 | Kortrijk[BEL D2-4] | tứ kết | |
19/12 02:45 | KT | [BEL D1-4]Standard Liege | 1 - 3 | Royal Antwerp[BEL D1-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
19/12 02:30 | KT | [(c)-12]Club Guabira | 1 - 1 | Royal Pari[(c)-12] | clausura | |
19/12 05:15 | KT | [(c)-4]San Jose | 2 - 3 | Always Ready[(c)-4] | clausura | |
19/12 05:15 | KT | [(c)-13]Aurora | 0 - 0 | Real Potosi[(c)-13] | clausura | |
19/12 07:30 | KT | [(c)-8]Blooming | 1 - 0 | Destroyers[(c)-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
19/12 02:45 | KT | [11]Hearts | 0 - 2 | Celtic[11] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
19/12 02:45 | KT | [ENG L1-8]Oxford United | 1 - 3 | Manchester City[ENG L1-8] | tứ kết | |
19/12 02:45 | KT | [ENG PR-16]Everton | 2 - 2 | Leicester City[ENG PR-16] | tứ kết | |
19/12 03:00 | KT | [ENG PR-6]Manchester United | 3 - 0 | Colchester United[ENG PR-6] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
19/12 02:45 | [ENG CN-12]Darlington | ? - ? | Solihull Moors[ENG CN-12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
19/12 02:45 | [4]Taunton Town | ? - ? | Hendon[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
19/12 04:00 | KT | [4]Antigua Gfc | 1 - 0 | Coban Imperial[4] | semifinal(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista Youth |
||||||
19/12 06:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 3 - 0 | Palmeiras Youth |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp