Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico GNP |
||||||
17/12 10:00 | KT | [MEX D1(a)-9]Chivas Guadalajara | 1 - 0 | Mazatlan[MEX D1(a)-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
17/12 13:00 | KT | [8]Central Coast Mariners FC | 2 - 1 | Sydney FC[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
17/12 15:15 | KT | [9]Arema Malang | 2 - 0 | Persita Tangerang[9] | 15 | |
17/12 15:15 | KT | [9]Arema Malang | 2 - 0 | Persita Tangerang[9] | regular season | |
17/12 15:15 | KT | [18]Persik Kediri | 1 - 0 | Dewa United[18] | 15 | |
17/12 18:15 | KT | [17]Barito Putera | 1 - 1 | Pstni[17] | 15 | |
17/12 18:15 | KT | [17]Barito Putera | 1 - 1 | Pstni[17] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Turkmenistan Premier League |
||||||
17/12 16:00 | KT | [6]HTTU Asgabat | 0 - 3 | Altyn Asyr[6] | 27 | |
17/12 16:00 | KT | [8]Nebitchi | 1 - 0 | Energetik Mary[8] | 27 | |
17/12 16:00 | KT | [4]Kopetdag Asgabat | 2 - 0 | Sagadam[4] | 27 | |
17/12 16:00 | KT | [3]Merw | 3 - 2 | Ahal[3] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
17/12 16:00 | KT | [7]Aizawl | 4 - 0 | Kenkre[7] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
17/12 17:00 | [HOL D1-12]Fortuna Sittard | ? - ? | Rakow Czestochowa[HOL D1-12] | tháng 12 | ||
17/12 17:00 | KT | [160]Singapore | 3 - 1 | Maldives[160] | tháng 12 | |
17/12 17:00 | KT | [FRA D2-8]Metz | 2 - 3 | Groningen[FRA D2-8] | ||
17/12 18:00 | KT | [POL D1-7]GKS Katowice | 0 - 1 | Skra Czestochowa[POL D1-7] | ||
17/12 19:00 | KT | [GER D1-12]Bayer Leverkusen | 4 - 1 | Zurich[GER D1-12] | tháng 12 | |
17/12 19:00 | KT | [FRA D1-2]Lens | 3 - 0 | Le Havre[FRA D1-2] | tháng 12 | |
17/12 19:00 | KT | [ENG PR-10]Brentford | 2 - 2 | Wolfsburg[ENG PR-10] | tháng 12 | |
17/12 19:00 | KT | [GER D3-13]RW Essen | 3 - 2 | SC Paderborn 07[GER D3-13] | tháng 12 | |
17/12 19:00 | [POL PR-3]Widzew lodz | ? - ? | Chojniczanka Chojnice[POL PR-3] | tháng 12 | ||
17/12 19:00 | KT | [SUI SL-4]Lugano | 3 - 0 | Sc Freiburg Ii[SUI SL-4] | ||
17/12 19:30 | KT | [ENG PR-3]Newcastle United | 2 - 1 | Rayo Vallecano[ENG PR-3] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | KT | [AUT D1-3]LASK Linz | 0 - 0 | SpVgg Bayreuth[AUT D1-3] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | KT | [HOL D1-16]Emmen | 3 - 2 | NEC Nijmegen[HOL D1-16] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | KT | [ENG PR-2]Manchester City | 2 - 0 | Girona[ENG PR-2] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | [ITA D1-11]Bologna | ? - ? | Hnk Gorica[ITA D1-11] | tháng 12 | ||
17/12 20:00 | KT | [GER D2-3]Heidenheimer | 2 - 0 | SV Waldhof Mannheim[GER D2-3] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | KT | [ITA D1-17]Spezia | 1 - 3 | Sparta Rotterdam[ITA D1-17] | tháng 12 | |
17/12 20:00 | KT | [ENG PR-9]Fulham | 1 - 1 | West Ham United[ENG PR-9] | tháng 12 | |
17/12 20:30 | KT | [GER D1-5]Union Berlin | 4 - 1 | St. Gallen[GER D1-5] | tháng 12 | |
17/12 20:30 | KT | [FRA D2-4]Grenoble | 0 - 2 | Annecy[FRA D2-4] | ||
17/12 21:00 | KT | [HOL D1-3]PSV Eindhoven | 2 - 1 | US Sassuolo Calcio[HOL D1-3] | tháng 12 | |
17/12 21:00 | KT | [ITA D1-10]Fiorentina | 1 - 1 | Monaco[ITA D1-10] | tháng 12 | |
17/12 21:00 | KT | [GER D1-11]Hoffenheim | 3 - 2 | Munchen 1860[GER D1-11] | tháng 12 | |
17/12 21:00 | KT | Fluminense Rj Youth | 0 - 3 | Vasco Da Gama Youth | ||
17/12 22:00 | [FRA D1-10]Clermont Foot | ? - ? | Dijon[FRA D1-10] | tháng 12 | ||
17/12 22:00 | KT | [GER D3-11]MSV Duisburg | 2 - 3 | VfB Oldenburg[GER D3-11] | tháng 12 | |
17/12 23:00 | KT | [FRA D1-8]Lyon | 1 - 1 | Sochaux[FRA D1-8] | tháng 12 | |
17/12 23:00 | KT | [FRA D1-20]Angers SCO | 2 - 2 | Auxerre[FRA D1-20] | tháng 12 | |
18/12 00:00 | KT | [SPA D1-6]Real Betis | 1 - 1 | Inter Milan[SPA D1-6] | tháng 12 | |
18/12 00:00 | KT | [GER D2-1]Darmstadt | 2 - 0 | Young Boys[GER D2-1] | tháng 12 | |
18/12 00:30 | KT | [37]Algeria | 2 - 2 | Senegal[37] | tháng 12 | |
18/12 01:00 | KT | [ENG PR-1]Arsenal | 0 - 2 | Juventus[ENG PR-1] | tháng 12 | |
18/12 01:00 | KT | [BRA D3-20]Campinense Pb | 4 - 0 | Potyguar Cn Rn[BRA D3-20] | ||
18/12 02:00 | KT | [ITA D1-8]Udinese | 0 - 1 | Athletic Bilbao[ITA D1-8] | tháng 12 | |
18/12 02:30 | KT | [ITA D1-1]Napoli | 2 - 3 | Villarreal[ITA D1-1] | tháng 12 | |
18/12 03:00 | KT | [Bra PL-7]Cianorte Pr | 2 - 1 | Gremio Metropolitano Maringa[Bra PL-7] | ||
18/12 05:00 | KT | [CRC D1(a)-3]Alajuelense | 2 - 2 | Twente Enschede[CRC D1(a)-3] | tháng 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
17/12 17:30 | KT | Bodrumspor | 0 - 0 | Samsunspor | 18 | |
17/12 17:30 | KT | Manisa Bb Spor | 1 - 0 | Tuzlaspor Kulubu | 18 | |
17/12 20:00 | KT | Sakaryaspor | 2 - 1 | Genclerbirligi | 18 | |
17/12 20:00 | KT | Yeni Malatyaspor | 1 - 0 | Keciorengucu | 18 | |
17/12 22:59 | KT | Eyupspor | 0 - 0 | Boluspor | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
17/12 18:00 | KT | [LB-1]Erokspor | 0 - 3 | Duzcespor[LB-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
17/12 18:00 | KT | [B-8]Bulvarspor | 1 - 1 | Ergene Velimese[B-8] | ||
17/12 18:00 | KT | [C-16]Akhisar Bld.Geng | 0 - 2 | Mus Spor[C-16] | ||
17/12 18:00 | KT | [C-13]Yldrm Belediyesispor | 1 - 1 | Kepez Belediyespor[C-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
17/12 18:00 | KT | Ucam Murcia B | 1 - 2 | Aguilas CF | ||
17/12 18:00 | KT | Condal Cf | 0 - 2 | Cd Lealtad | ||
17/12 21:45 | KT | CD Victoria | 1 - 1 | Anaitasuna | ||
17/12 21:45 | KT | Cd Llanes | 2 - 0 | Caudal | ||
17/12 21:45 | KT | Uc Ceares | 0 - 3 | Cd Covadonga | ||
17/12 22:00 | KT | Cd Llosetense | 2 - 0 | UD Poblense | ||
17/12 22:00 | KT | Ce Mercadal | 0 - 1 | Cd Binissalem | ||
17/12 22:00 | KT | Deportiva Minera | 2 - 0 | Ciudad Murcia | ||
17/12 22:00 | KT | Cd Illescas | 0 - 0 | UB Conquense | ||
17/12 22:30 | KT | Up Plasencia | 3 - 0 | Ud Fuente De Cantos | ||
17/12 22:30 | KT | Cf Illueca | 0 - 0 | Epila Cf | ||
17/12 23:00 | KT | Ud Somozas | 3 - 4 | Arosa Sociedad Cultural | ||
17/12 23:00 | KT | Cd Calamonte | 1 - 1 | Moralo Cp | ||
17/12 23:00 | KT | CD Lagun Onak | 2 - 1 | Cultural de Durango | ||
17/12 23:00 | KT | Castro | 1 - 2 | Cd Naval | ||
17/12 23:15 | KT | Estrella | 0 - 1 | CD Mensajero | ||
18/12 00:00 | KT | CA Monzon | 1 - 1 | Ad Almudevar | ||
18/12 00:00 | KT | Elche Cf Ilicitano | 0 - 0 | Gandia | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
17/12 18:00 | KT | Ierapetra | 3 - 2 | Aek Athens Ii | staffel sud 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
17/12 18:30 | KT | [1-7]Racing Santander B | 0 - 2 | Marino luanco[1-7] | ||
17/12 21:30 | KT | [5-14]Leganes B | 0 - 1 | CD Artistico Navalcarnero[5-14] | ||
17/12 22:00 | KT | [2-18]UD Logrones | 0 - 0 | Ca Cirbonero[2-18] | ||
17/12 22:15 | KT | [5-16]Cd Diocesano | 4 - 0 | Don Benito[5-16] | ||
17/12 22:30 | KT | [2-2]Utebo | 3 - 0 | Brea[2-2] | ||
17/12 22:45 | KT | [1-1]Cd Arenteiro | 1 - 1 | Zamora CF[1-1] | ||
17/12 23:00 | KT | [1-6]Gimnastica Torrelavega | 2 - 2 | Cd Guijuelo[1-6] | ||
17/12 23:00 | KT | [2-4]Arenas Club De Getxo | 0 - 0 | AD San Juan[2-4] | ||
17/12 23:00 | KT | [2-11]SD Gernika | 1 - 0 | Alaves B[2-11] | ||
17/12 23:00 | KT | [4-16]Cd Utrera | 0 - 2 | Xerez CD[4-16] | ||
18/12 00:15 | KT | [2-7]Sd Tarazona | 4 - 0 | Cd Arnedo[2-7] | ||
18/12 00:30 | KT | [4-11]Atletico Mancha Real | 3 - 1 | Mar Menor[4-11] | ||
18/12 01:00 | KT | [1-9]Cd Cristo Atletico | 0 - 0 | Ourense[1-9] | ||
18/12 01:00 | KT | [3-13]UD Alzira | 0 - 0 | Hercules CF[3-13] | ||
18/12 01:00 | [5-4]Cacereno | ? - ? | Cd Coria[5-4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanese FA Cup |
||||||
17/12 18:30 | KT | [LBN D1-6]Shabab Al Ghazieh | 2 - 1 | Salam Zgharta[LBN D1-6] | 1/16 | |
17/12 18:30 | KT | [LBN D1-7]Tadamon Sour | 0 - 2 | Al-Nejmeh[LBN D1-7] | 1/16 | |
17/12 21:00 | KT | [LBN D1-3]Al-Ahed | 2 - 0 | Al Ansar Lib[LBN D1-3] | 1/16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
17/12 18:55 | [A-13]Al Nahdha | ? - ? | Qilwah[A-13] | group b | ||
17/12 18:55 | KT | [B-7]Al Rawdhah | 0 - 0 | Al Nairyah[B-7] | group b | |
17/12 19:10 | [B-8]Al Kawkab | ? - ? | Al Shuaib[B-8] | group b | ||
17/12 19:10 | [B-12]Al Sharq | ? - ? | Al Washm[B-12] | group b | ||
17/12 19:15 | [B-11]Al Zlfe | ? - ? | Bisha[B-11] | group b | ||
17/12 19:15 | [B-16]Sajer | ? - ? | Al-Ansar[B-16] | group b | ||
17/12 19:20 | KT | [A-6]Al Taqdom | 0 - 0 | Al Sadd Fc Sa[A-6] | group b | |
17/12 19:20 | [B-1]Al Najma Ksa | ? - ? | Al Jeel[B-1] | group b | ||
17/12 19:40 | [B-9]Wajj | ? - ? | Al Rayyan[B-9] | group b | ||
17/12 19:45 | [B-14]Al Suqoor Ksa | ? - ? | Al Safa Ksa[B-14] | group b | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
17/12 19:00 | [NE-13]Greifswalder Sv 04 | ? - ? | Zfc Meuselwitz[NE-13] | |||
17/12 19:00 | [NE-10]Berliner Fc Dynamo | ? - ? | Lichtenberg 47[NE-10] | |||
17/12 19:00 | [NE-17]Tennis Borussia Berlin | ? - ? | Berlin AK 07[NE-17] | |||
17/12 20:00 | [NE-7]Lokomotive Leipzig | ? - ? | SV Babelsberg 03[NE-7] | |||
17/12 20:00 | [W-14]Bocholter Vv | ? - ? | Fortuna Koln[W-14] | |||
17/12 20:00 | [W-16]LR Ahlen | ? - ? | Wuppertaler Sv[W-16] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
17/12 19:00 | KT | [2]Hibernians FC | 0 - 4 | Valletta FC[2] | 14 | |
17/12 19:00 | KT | [14]Pieta Hotspurs | 1 - 3 | Floriana[14] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
17/12 19:00 | KT | [9]Bengaluru | 1 - 0 | Jamshedpur[9] | 11 | |
17/12 21:00 | KT | [6]Goa | 2 - 1 | Northeast United[6] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
17/12 19:00 | KT | [11]Attard | 0 - 4 | Sliema Wanderers FC[11] | 15 | |
17/12 19:00 | KT | [5]Zurrieq | 3 - 1 | San Gwann[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
17/12 19:00 | KT | Afc Leopards | 0 - 1 | Posta Rangers | 1 | |
17/12 19:00 | KT | Bidco United | 1 - 2 | Kcb Sc | 1 | |
17/12 19:00 | KT | Kakamega Homeboyz | 4 - 2 | Talanta | 1 | |
17/12 19:00 | Kariobangi Sharks | ? - ? | Gor Mahia | 1 | ||
17/12 19:00 | KT | Nzoia United | 1 - 0 | Nairobi Star City | 1 | |
17/12 19:00 | KT | Ulinzi Stars Nakuru | 1 - 1 | Sofapaka | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
17/12 19:30 | KT | [3]Aberdeen | 0 - 1 | Celtic[3] | regular season | |
17/12 22:00 | [4]Livingston | ? - ? | Dundee United[4] | 17 | ||
17/12 22:00 | [9]Motherwell FC | ? - ? | St Mirren[9] | 17 | ||
17/12 22:00 | KT | [5]Hearts | 3 - 1 | Kilmarnock[5] | regular season | |
17/12 22:00 | KT | [10]Ross County | 1 - 2 | St Johnstone[10] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
17/12 19:30 | KT | [6]Omonia 29is Maiou | 1 - 2 | PAEEK Keryneias[6] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [16]Olympiada Lympion | 0 - 2 | Po Ahironas Onisilos[16] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [15]Alki Oroklini | 1 - 3 | Ermis Aradippou[15] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [7]Meap Nisou | 0 - 1 | Ethnikos Achnas[7] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [4]Omonia Aradippou | 0 - 2 | Peyia 2014[4] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [10]Agia Napa | 1 - 2 | Othellos Athienou[10] | 13 | |
17/12 19:30 | KT | [11]Xylotympou | 0 - 2 | AE Zakakiou[11] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Division 1 |
||||||
17/12 19:40 | KT | [9]Al Taawon | 1 - 3 | Dubba Al-Husun[9] | 13 | |
17/12 19:40 | KT | [7]Al Thaid | 0 - 1 | Hatta[7] | 13 | |
17/12 19:40 | KT | [10]Masfut | 0 - 0 | Emirate[10] | 13 | |
17/12 19:45 | KT | [6]Al Hamriyah | 1 - 1 | Ahli Al-Fujirah[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
17/12 20:00 | KT | [7]Sepsi | 2 - 1 | Universitaea Cluj[7] | 21 | |
18/12 01:30 | KT | [4]CS Universitatea Craiova | 3 - 0 | Chindia Targoviste[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
17/12 20:00 | [12]Stafford Rangers | ? - ? | Ashton United[12] | 23 | ||
17/12 22:00 | KT | [13]Atherton Collieries | 0 - 0 | Warrington Town AFC[13] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [6]Bamber Bridge | 0 - 0 | Warrington Rylands[6] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [22]Belper Town | 0 - 0 | Hyde United[22] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [3]Gainsborough Trinity | 0 - 0 | South Shields[3] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [17]Morpeth Town | 0 - 0 | Liversedge[17] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [18]Nantwich Town | 0 - 0 | Fc United Of Manchester[18] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [8]Radcliffe Borough | 0 - 0 | Lancaster City[8] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [20]Stalybridge Celtic | 0 - 0 | Matlock Town[20] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Algeria |
||||||
17/12 20:00 | KT | [ALG D2E-1]As Khroub | 2 - 0 | Ab Barika[ALG D2E-1] | ||
17/12 20:00 | KT | Cr Zaouia | 1 - 0 | Union Sportive Souf | 2 | |
17/12 20:00 | KT | Js Berrouaghia | 1 - 1 | Es Besbes | 2 | |
17/12 20:00 | KT | Js El Biar | 3 - 0 | Azazga | 2 | |
17/12 20:00 | KT | Mb Hassi Messaoud | 4 - 1 | Ae Medea | 2 | |
17/12 20:00 | KT | Olympique Akbou | 3 - 2 | El Bayadh | 2 | |
17/12 20:00 | KT | [ALG D1-8]Rc Arba | 1 - 2 | Aso Chlef[ALG D1-8] | 2 | |
17/12 20:00 | KT | [ALG D2W-4]Sc Mecheria | 0 - 1 | Js Bordj Menaiel[ALG D2W-4] | 2 | |
17/12 20:00 | [ALG D2W-8]Skaf Khemis Melina | ? - ? | Js Kabylie[ALG D2W-8] | 2 | ||
17/12 23:00 | KT | [ALG D1-4]Js Saoura | 6 - 0 | Cr Bendaoud[ALG D1-4] | 1 | |
17/12 23:00 | KT | [ALG D1-3]Js Saoura | 6 - 0 | Cr Bendaoud[ALG D1-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
17/12 20:00 | [6]Aigle Noir | ? - ? | Flambeau Du Centre[6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
17/12 20:00 | KT | [9]Hapoel Tel Aviv | 3 - 3 | Hapoel Haifa[9] | 14 | |
17/12 20:00 | KT | [5]Hapoel Hadera | 0 - 0 | Hapoel Katamon Jerusalem[5] | 14 | |
18/12 01:30 | KT | [11]Beitar Jerusalem | 6 - 3 | Maccabi Netanya[11] | 14 | |
18/12 01:30 | KT | [6]Ashdod MS | 0 - 1 | Hapoel Beer Sheva[6] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Rwanda National League |
||||||
17/12 20:00 | KT | Rayon Sports | 0 - 1 | Apr | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tanzania Premier League |
||||||
17/12 20:00 | Tanzania Prisons | ? - ? | Singida United | 16 | ||
17/12 22:59 | Young Africans | ? - ? | Polisi Tanzania | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
17/12 20:30 | KT | [C-10]Gelbison | 1 - 5 | Ss Monopoli 1966[C-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
17/12 20:30 | KT | [A-12]Albinoleffe | 1 - 1 | Pordenone[A-12] | ||
17/12 20:30 | KT | [A-3]Vicenza | 1 - 1 | Piacenza[A-3] | ||
17/12 20:30 | KT | [A-14]Padova | 1 - 1 | Mantova[A-14] | ||
17/12 20:30 | KT | [A-2]Pro Sesto | 0 - 0 | Feralpisalo[A-2] | ||
17/12 20:30 | KT | [A-10]Pro Vercelli | 1 - 1 | Calcio Lecco[A-10] | ||
17/12 20:30 | KT | [A-20]Triestina | 1 - 0 | Us Pergolettese[A-20] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
17/12 20:30 | KT | [B-7]Carrarese | 3 - 0 | Vis Pesaro[B-7] | ||
17/12 20:30 | KT | [B-3]Cesena | 3 - 1 | Alessandria[B-3] | ||
17/12 20:30 | KT | [B-5]Virtus Entella | 1 - 2 | Siena[B-5] | ||
17/12 20:30 | KT | [B-6]Us Fiorenzuola | 1 - 2 | San Donato Tavarnelle[B-6] | ||
17/12 20:30 | KT | [B-2]Gubbio | 1 - 0 | Pontedera[B-2] | ||
17/12 20:30 | KT | [B-16]Imolese | 0 - 1 | Reggiana[B-16] | ||
17/12 23:30 | KT | [B-9]Ancona | 4 - 0 | Recanatese[B-9] | ||
17/12 23:30 | KT | [B-13]Fermana | 1 - 0 | Sassari Torres[B-13] | ||
17/12 23:30 | KT | [B-18]Olbia | 1 - 1 | Lucchese[B-18] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
17/12 20:30 | KT | Alittihad Misurata | 0 - 0 | Al Ittihad Tripoli | group b 8 | |
17/12 20:30 | KT | Asaria | 0 - 0 | Abu Salim | group b 8 | |
18/12 00:00 | KT | Al Nasr Benghazi | 0 - 0 | Shabab Al Jabal | group a 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
17/12 21:00 | KT | [E-10]Us Chaouia | 1 - 0 | Usm El Harrach[E-10] | east | |
17/12 21:00 | KT | [W-5]Jsm Tiaret | 1 - 0 | Wa Tlemcen[W-5] | west | |
17/12 21:00 | KT | [W-13]Na Hussein Dey | 2 - 0 | Crb Temouchent[W-13] | west | |
17/12 21:00 | KT | [W-7]Om Medea | 2 - 2 | Es Ben Aknoun[W-7] | west | |
17/12 21:00 | KT | [W-16]Rc Relizane | 0 - 1 | Rc Kouba[W-16] | west | |
17/12 21:00 | [W-9]Wa Boufarik | ? - ? | Mcb Oued Sly[W-9] | west | ||
17/12 21:00 | [W-1]Es Mostaganem | ? - ? | Gc Mascara[W-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
17/12 21:00 | [11]Knockbreda | ? - ? | Dundela[11] | 19 | ||
17/12 22:00 | KT | [2]Annagh United | 2 - 1 | Institute[2] | 20 | |
17/12 22:00 | [8]Ballinamallard United | ? - ? | Warrenpoint Town[8] | 20 | ||
17/12 22:00 | [1]Loughgall | ? - ? | Ballyclare Comrades[1] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
17/12 21:00 | [10]Bravos Do Maquis | ? - ? | Recreativo Libolo[10] | |||
17/12 21:00 | KT | Bravos Do Maquis | 1 - 1 | Recreativo Libolo | 13 | |
17/12 21:30 | KT | [9]Interclube Luanda | 2 - 0 | Sporting De Benguela[9] | 13 | |
17/12 21:30 | KT | [15]Isaac De Benguela | 1 - 1 | Academica Lobito[15] | 13 | |
17/12 21:30 | [5]Sagrada Esperanca | ? - ? | Primeiro 1 De Agosto[5] | |||
17/12 21:30 | KT | Sagrada Esperanca | 2 - 0 | Primeiro 1 De Agosto | 13 | |
17/12 22:59 | KT | [2]Wiliete | 1 - 2 | Petro Atletico De Luanda[2] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
17/12 21:00 | KT | [11]SP Libertas | 3 - 3 | S.S Pennarossa[11] | 13 | |
17/12 21:00 | KT | [4]Tre Penne | 1 - 2 | Folgore/falciano[4] | 13 | |
17/12 21:00 | KT | [5]Ss Virtus | 3 - 1 | SC Faetano[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
17/12 22:00 | [17]Bradford Park Avenue | ? - ? | Scarborough[17] | 24 | ||
17/12 22:00 | [15]Hereford | ? - ? | Southport FC[15] | 17 | ||
17/12 22:00 | [5]Kings Lynn | ? - ? | Buxton FC[5] | 8 | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
17/12 22:00 | [19]Dulwich Hamlet | ? - ? | Concord Rangers[19] | 25 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
17/12 22:00 | KT | [1]Burnley | 3 - 1 | Middlesbrough[1] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [21]Hull City | 1 - 1 | Sunderland[21] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [24]Huddersfield Town | 0 - 2 | Watford[24] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [15]Coventry | 3 - 3 | Swansea City[15] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [17]West Bromwich | 3 - 0 | Rotherham United[17] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [20]Cardiff City | 1 - 1 | Blackpool[20] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [16]Bristol City | 1 - 2 | Stoke City[16] | 23 | |
17/12 22:00 | KT | [6]Preston North End | 0 - 1 | Queens Park Rangers[6] | 23 | |
18/12 00:30 | KT | [4]Norwich City | 0 - 2 | Blackburn Rovers[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
17/12 22:00 | KT | [8]Portsmouth | 0 - 2 | Milton Keynes Dons[8] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [9]Wycombe Wanderers | 1 - 0 | Ipswich[9] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [18]Charlton Athletic | 1 - 2 | Bristol Rovers[18] | 22 | |
17/12 22:00 | [6]Peterborough United | ? - ? | Shrewsbury Town[6] | 22 | ||
17/12 22:00 | [17]Cheltenham Town | ? - ? | Lincoln City[17] | 22 | ||
17/12 22:00 | KT | [2]Plymouth Argyle | 2 - 1 | Morecambe[2] | 22 | |
17/12 22:00 | [15]Fleetwood Town | ? - ? | Cambridge United[15] | 22 | ||
17/12 22:00 | [11]Port Vale | ? - ? | Accrington Stanley[11] | 22 | ||
17/12 22:00 | KT | [4]Barnsley | 2 - 0 | Burton Albion FC[4] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [5]Bolton Wanderers | 2 - 0 | Exeter City[5] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [7]Derby County | 4 - 0 | Forest Green Rovers[7] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [3]Sheffield Wed | 0 - 0 | Oxford United[3] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
17/12 22:00 | [13]Stockport County | ? - ? | Gillingham[13] | 22 | ||
17/12 22:00 | [11]Walsall | ? - ? | Crewe Alexandra[11] | 22 | ||
17/12 22:00 | [7]Bradford AFC | ? - ? | Rochdale[7] | 22 | ||
17/12 22:00 | [23]Colchester United | ? - ? | Salford City[23] | 22 | ||
17/12 22:00 | [12]AFC Wimbledon | ? - ? | Stevenage Borough[12] | 22 | ||
17/12 22:00 | [15]Tranmere Rovers | ? - ? | Crawley Town[15] | 22 | ||
17/12 22:00 | [10]Doncaster Rovers | ? - ? | Harrogate Town[10] | 22 | ||
17/12 22:00 | [22]Hartlepool United FC | ? - ? | Newport County[22] | 22 | ||
17/12 22:00 | KT | [1]Leyton Orient | 2 - 0 | Sutton United[1] | 22 | |
17/12 22:00 | KT | [4]Barrow | 0 - 1 | Swindon[4] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
17/12 22:00 | KT | [9]Dorchester Town | 1 - 0 | Truro City[9] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [15]Gosport Borough | 0 - 0 | Weston Super Mare[15] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [12]Hanwell Town | 0 - 0 | Yate Town[12] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [21]Hartley Wintney | 0 - 0 | Chesham United[21] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [14]Metropolitan Police | 0 - 0 | North Leigh[14] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [7]Salisbury City | 0 - 0 | Hayes&Yeading[7] | 24 | |
17/12 22:00 | KT | [20]Hendon | 0 - 0 | Beaconsfield Sycob[20] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
17/12 22:00 | KT | [ENG CS-7]Eastbourne Borough | 1 - 2 | Bracknell Town[ENG CS-7] | 3 | |
17/12 22:00 | KT | [ENG RYM-13]Folkestone Invicta | 1 - 1 | Leiston Fc[ENG RYM-13] | 3 | |
17/12 22:00 | KT | Heybridge Swifts | 1 - 1 | Hungerford Town | 3 | |
17/12 22:00 | KT | [ENG-S CE-1]Tamworth | 2 - 1 | Leamington[ENG-S CE-1] | 3 | |
17/12 22:00 | KT | [ENG Conf-19]Yeovil Town | 0 - 0 | Dorking[ENG Conf-19] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
17/12 22:00 | KT | [B-7]SD Amorebieta | 1 - 0 | Cf Intercity[B-7] | ||
17/12 22:00 | KT | [B-1]CD Castellon | 1 - 1 | Real Sociedad B[B-1] | ||
17/12 22:00 | KT | [A-19]Talavera CF | 0 - 0 | Cd San Fernando Isleno[A-19] | ||
17/12 22:00 | KT | [A-17]Rayo Majadahonda | 1 - 1 | Linense[A-17] | ||
18/12 00:00 | KT | [B-18]UD Logrones | 1 - 1 | Cf La Nucia[B-18] | ||
18/12 00:00 | KT | [A-1]Cordoba C.F. | 1 - 2 | UD Merida[A-1] | ||
18/12 01:00 | KT | [B-13]Barcelona B | 2 - 1 | Real Union de Irun[B-13] | ||
18/12 01:00 | KT | [A-4]Racing de Ferrol | 1 - 2 | Alcorcon[A-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
17/12 22:00 | [10]Hamilton FC | ? - ? | Inverness C.T.[10] | 18 | ||
17/12 22:00 | KT | [7]Raith Rovers | 1 - 1 | Arbroath[7] | 18 | |
17/12 22:00 | [2]Dundee | ? - ? | Cove Rangers[2] | 18 | ||
17/12 22:00 | [4]Greenock Morton | ? - ? | Queens Park[4] | 18 | ||
17/12 22:00 | KT | [5]Partick Thistle | 3 - 2 | Ayr Utd[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
17/12 22:00 | [6]Airdrie United | ? - ? | Dunfermline[6] | 18 | ||
17/12 22:00 | [5]Alloa Athletic | ? - ? | Falkirk[5] | 18 | ||
17/12 22:00 | KT | [7]Queen of South | 1 - 2 | Kelty Hearts[7] | 18 | |
17/12 22:00 | KT | [2]Edinburgh City | 2 - 2 | Montrose[2] | 18 | |
17/12 22:00 | [10]Peterhead | ? - ? | Clyde[10] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
17/12 22:00 | [5]East Fife | ? - ? | Stranraer[5] | 17 | ||
17/12 22:00 | [2]Stirling Albion | ? - ? | Forfar Athletic[2] | 17 | ||
17/12 22:00 | [7]Annan Athletic | ? - ? | Bonnyrigg Rose[7] | 17 | ||
17/12 22:00 | [1]Dumbarton | ? - ? | Stenhousemuir[1] | 17 | ||
17/12 22:00 | [9]Albion Rovers | ? - ? | Elgin City[9] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
17/12 22:00 | KT | [12]Excelsior Virton | 0 - 0 | Beveren[12] | 18 | |
18/12 00:00 | KT | [10]Standard Liege Ii | 0 - 3 | KVSK Lommel[10] | 18 | |
18/12 02:00 | KT | [8]Kmsk Deinze | 0 - 0 | Beerschot AC[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
17/12 22:00 | KT | [4]Cliftonville | 4 - 1 | Portadown FC[4] | 20 | |
17/12 22:00 | KT | [2]Linfield FC | 4 - 0 | Dungannon Swifts[2] | 20 | |
17/12 22:00 | [9]Glenavon Lurgan | ? - ? | Crusaders FC[9] | 20 | ||
Lịch thi đấu bóng đá World Cup |
||||||
17/12 22:00 | KT | [12]Croatia | 2 - 1 | Ma rốc[12] | hạng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
17/12 22:15 | KT | [20]CD Lugo | 1 - 0 | Granada[20] | 21 | |
17/12 22:15 | KT | [17]CD Mirandes | 2 - 1 | SD Ponferradina[17] | 21 | |
18/12 00:30 | KT | [7]Cartagena | 0 - 3 | Racing de Santander[7] | 21 | |
18/12 00:30 | KT | [10]Villarreal B | 0 - 1 | Las Palmas[10] | 21 | |
18/12 03:00 | KT | [16]Real Oviedo | 1 - 0 | Sporting de Gijon[16] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
18/12 00:00 | KT | [8]Pisa | 3 - 0 | Brescia[8] | 18 | |
18/12 02:30 | KT | [2]Reggina | 0 - 0 | Bari[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp |
||||||
18/12 00:00 | [A-3]Poissy As | ? - ? | Chartres[A-3] | |||
18/12 00:00 | KT | [A-2]Rouen | 3 - 1 | Evreux[A-2] | ||
18/12 00:00 | KT | [A-7]Saint Malo | 2 - 0 | Vannes OC[A-7] | ||
18/12 00:00 | [A-9]St Pryve St Hilaire | ? - ? | Chateaubriant[A-9] | |||
18/12 00:00 | KT | [B-3]Bobigny Ac | 1 - 0 | As Furiani Agliani[B-3] | ||
18/12 00:00 | [B-2]Fleury Merogis US | ? - ? | Creteil[B-2] | |||
18/12 00:00 | [B-12]Haguenau | ? - ? | Saint Quentin[B-12] | |||
18/12 00:00 | KT | [B-7]St Maur Lusitanos | 1 - 4 | Sainte Genevieve Sports[B-7] | ||
18/12 00:00 | KT | [D-2]Les Herbiers | 0 - 1 | Chamalieres[D-2] | ||
18/12 00:00 | KT | [D-8]Stade Bordelais | 1 - 2 | Saumur OL.[D-8] | ||
18/12 00:00 | KT | [C-15]Aubagne | 0 - 0 | Hyeres[C-15] | ||
18/12 00:00 | KT | [C-6]Canet Roussillon | 0 - 0 | Saint Priest[C-6] | ||
18/12 00:00 | [C-7]Evian Thonon Gaillard | ? - ? | Toulon[C-7] | |||
18/12 00:00 | [C-8]Frejus Saint-Raphael | ? - ? | Olympique Ales[C-8] | |||
18/12 00:00 | KT | [C-3]Lyon la Duchere | 0 - 1 | Grace As[C-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
18/12 00:00 | KT | [1]APOEL Nicosia | 1 - 0 | Anorthosis Famagusta FC[1] | 15 | |
18/12 00:00 | KT | [14]Akritas Chloraka | 1 - 2 | Nea Salamis[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Andorra |
||||||
18/12 00:30 | KT | [5]Ue Engordany | 0 - 3 | Atletic Escaldes[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
18/12 02:00 | KT | [POR D2-1]Moreirense | 1 - 1 | SL Benfica[POR D2-1] | bảng | |
18/12 02:00 | KT | [POR D2-4]Amadora | 1 - 1 | Penafiel[POR D2-4] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
18/12 02:00 | [16]Rupel Boom | ? - ? | Francs Borains[16] | |||
18/12 02:00 | KT | [19]Kfc Mandel United | 0 - 3 | Hoogstraten VV[19] | 18 | |
18/12 02:00 | KT | [15]Ninove | 0 - 1 | KSK Heist[15] | 18 | |
18/12 02:00 | KT | [1]Patro Eisden | 2 - 1 | Sint Eloois Winkel[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
18/12 08:00 | KT | [(a)-1]CD Olimpia | 2 - 0 | CD Motagua[(a)-1] | final(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Nicaragua Apertura league |
||||||
18/12 08:00 | KT | [(a)-1]Real Esteli | 1 - 2 | Walter Ferretti[(a)-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp