Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá cúp C1 Châu Á |
||||||
12/02 15:00 | KT | Newcastle Jets FC | 1 - 1 | Persija Jakarta | 2nd qualifying | |
12/02 17:00 | KT | [UZB D1-1]Pakhtakor Tashkent | 2 - 1 | Al Quwa Al Jawiya[UZB D1-1] | 2nd qualifying | |
12/02 18:00 | KT | [UZB D1-8]OTMK Olmaliq | 4 - 2 | Esteghlal Dushanbe[UZB D1-8] | 2nd qualifying | |
12/02 19:00 | KT | [THA PR-2]Bangkok United FC | 0 - 1 | Hà Nội[THA PR-2] | 2nd qualifying | |
12/02 19:00 | KT | Chiangrai United | 3 - 1 | Yangon United | 2nd qualifying | |
12/02 20:00 | KT | Perak | 1 - 1 | Kitchee | 2nd qualifying | |
12/02 20:40 | KT | Saipa | 4 - 0 | Minerva Punjab | 2nd qualifying | |
12/02 22:30 | KT | Zob Ahan | 0 - 0 | Al Kuwait SC | 2nd qualifying | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
12/02 17:00 | KT | Ararat Moscow | 3 - 2 | Saturn | tháng 2 | |
12/02 18:00 | KT | [POL D2-10]Znicz Pruszkow | 2 - 0 | Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D2-10] | tháng 2 | |
12/02 19:00 | KT | [BOS PL-8]Zvijezda 09 Brgule | 3 - 3 | Indjija[BOS PL-8] | tháng 2 | |
12/02 19:00 | KT | [RUS PR-5]Spartak Moscow | 1 - 1 | NK Mura 05[RUS PR-5] | tháng 2 | |
12/02 19:00 | KT | [RUS D1-19]Sibir | 1 - 1 | Tsarsko Selo[RUS D1-19] | tháng 2 | |
12/02 19:30 | KT | [RUS D2W-6]Dolgiye Prudy | 0 - 2 | Volgar Astrakhan B[RUS D2W-6] | tháng 2 | |
12/02 20:00 | KT | [CRO D1-9]Istra 1961 | 0 - 1 | Zrinjski Mostar[CRO D1-9] | tháng 2 | |
12/02 20:00 | KT | [SWE D1-14]IFK Norrkoping | 1 - 0 | AFC United[SWE D1-14] | tháng 2 | |
12/02 20:00 | KT | [NOR D1-3]Brann | 1 - 1 | Start Kristiansand[NOR D1-3] | tháng 2 | |
12/02 20:00 | KT | [RUS PR-13]Krylya Sovetov Samara | 3 - 0 | Kaisar Kyzylorda[RUS PR-13] | tháng 2 | |
12/02 20:00 | KT | Croatia U19 | 0 - 0 | Serbia U19 | tháng 2 | |
12/02 21:00 | KT | [SLO D1-2]NK Olimpija Ljubljana | 1 - 1 | Lokomotiv Tashkent[SLO D1-2] | tháng 2 | |
12/02 21:00 | KT | Dainava Alytus | 0 - 5 | Trakai Riteriai | tháng 2 | |
12/02 21:00 | KT | Đức U17 | 1 - 3 | Hà Lan U17 | tháng 2 | |
12/02 22:00 | KT | [AUT D1-6]Sturm Graz | 4 - 3 | SKU Amstetten[AUT D1-6] | tháng 2 | |
12/02 22:00 | KT | Bồ Đào Nha U17 | 2 - 1 | Tây Ban Nha U17 | tháng 2 | |
12/02 22:30 | KT | [RUS PR-10]Ural Yekaterinburg | 0 - 1 | Avan Academy[RUS PR-10] | tháng 2 | |
12/02 22:59 | KT | [CZE D2-10]Vitkovice | 6 - 2 | Velke Mezirici[CZE D2-10] | tháng 2 | |
12/02 22:59 | KT | Tây Ban Nha U19 | 2 - 0 | Azerbaijan U19 | tháng 2 | |
12/02 23:30 | KT | [DEN D2B-6]BK Frem | 3 - 1 | Herlev IF[DEN D2B-6] | tháng 2 | |
13/02 00:00 | KT | [NOR D1-6]Valerenga | 1 - 1 | FK Rostov[NOR D1-6] | tháng 2 | |
13/02 00:00 | KT | [SVK D2-10]Inter Bratislava | 4 - 0 | Psc Pezinok[SVK D2-10] | tháng 2 | |
13/02 00:00 | KT | [MLS-11]Orlando City | 1 - 4 | Philadelphia Union[MLS-11] | tháng 2 | |
13/02 00:00 | KT | [CZE CFLC-17]Karlovy Vary Dvory | 0 - 3 | Fk Banik Sokolov[CZE CFLC-17] | tháng 2 | |
13/02 00:30 | KT | [AUT D2-11]Austria Wien Amateure | 1 - 2 | Ask Ebreichsdorf[AUT D2-11] | tháng 2 | |
13/02 01:00 | KT | [HOL D3-12]HHC Hardenberg | 0 - 3 | SC Heerenveen[HOL D3-12] | tháng 2 | |
13/02 01:00 | KT | [USL D1-17]Indy Eleven | 3 - 2 | Cincinnati[USL D1-17] | tháng 2 | |
13/02 01:00 | KT | Superfund Pasching | 2 - 0 | Wallern | tháng 2 | |
13/02 06:30 | KT | [MLS-11]Colorado Rapids | 0 - 2 | Toronto FC[MLS-11] | tháng 2 | |
13/02 09:00 | KT | [JPN D2-15]Okayama FC | 0 - 1 | Honda[JPN D2-15] | tháng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iran |
||||||
12/02 17:30 | KT | Qashqai Shiraz | 0 - 2 | Fajr Sepasi | 23 | |
12/02 17:30 | KT | Malavan | 2 - 1 | Havadar SC | 23 | |
12/02 18:10 | KT | [15]Khouneh Be Khouneh | 2 - 0 | Shahrdari Tabriz[15] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Jordan |
||||||
12/02 19:30 | KT | Sama Al Sarhan | 1 - 0 | Al Wehda | 1 | |
12/02 19:30 | KT | Mansheiat Bani Hasan | 3 - 0 | Kufer Soom | 1 | |
12/02 19:30 | KT | Ethad Al-Ramtha | 0 - 0 | Al Tora | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
12/02 19:40 | KT | [17]Al Kawkab | 2 - 1 | Al Mojzel[17] | 24 | |
12/02 19:45 | KT | [15]Al Qaisoma | 0 - 2 | Al Jabalain[15] | 24 | |
12/02 20:05 | KT | [13]Najran | 3 - 1 | Jeddah[13] | 24 | |
12/02 22:15 | KT | [5]Al Khaleej Club | 1 - 0 | Al Shoalah[5] | 24 | |
12/02 22:15 | KT | [6]Al Nojoom | 1 - 3 | Al Nahdha[6] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Scotland |
||||||
12/02 20:00 | KT | [2]Ross County U20 | 3 - 2 | Dunfermline U20[2] | ||
12/02 21:00 | KT | [7]Dundee U20 | 0 - 7 | Dundee United U20[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
12/02 20:00 | KT | Al Akhdhar | 2 - 1 | Shabab Al Jabal | group a 7 | |
12/02 20:30 | KT | Rafeeq | 0 - 1 | Al Wehda Lby | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Phi |
||||||
12/02 20:00 | KT | Esperance Sportive de Tunis | 2 - 0 | Orlando Pirates | bảng | |
12/02 20:00 | KT | Simba | 1 - 0 | Al Ahly | bảng | |
12/02 22:59 | KT | Asec Mimosas | 0 - 0 | Mamelodi Sundowns | bảng | |
12/02 22:59 | KT | Horoya Ac | 2 - 0 | Platinum | bảng | |
12/02 22:59 | KT | Club Africain | 0 - 0 | Tp Mazembe Englebert | bảng | |
13/02 02:00 | KT | Wydad Casablanca | 0 - 0 | Lobi Stars | bảng | |
13/02 02:00 | KT | Js Saoura | 1 - 0 | As Vita Club | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
12/02 20:45 | KT | [13]Naft Masjed Soleyman | 1 - 1 | Pars Jonoubi Jam[13] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
12/02 22:00 | KT | Belenenses U23 | 0 - 1 | Vitoria Guimaraes U23 | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
12/02 22:30 | KT | [2]Al-Nejmeh | 5 - 1 | Trables Sports Club[2] | ||
12/02 22:30 | KT | Al-Nejmeh | 5 - 1 | Trables Sports Club | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
12/02 22:30 | KT | [1]Al Hilal | 4 - 1 | Al Qadasiya[1] | 20 | |
13/02 00:20 | KT | [4]Al Ahli Jeddah | 1 - 2 | Al Nassr[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá AFC CUP |
||||||
12/02 22:30 | KT | Al Nasr (OMA) | 0 - 1 | Hilal Al Quds | play off | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
12/02 22:59 | KT | [4]Aso Chlef | 1 - 0 | Usm Blida[4] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
12/02 22:59 | KT | [13]Mo Bejaia | 0 - 0 | Ca Bordj Bou Arreridj[13] | 22 | |
12/02 23:45 | KT | [5]Paradou Ac | 1 - 0 | Cs Constantine[5] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
12/02 22:59 | KT | [10]Al-Wasl | 1 - 2 | Banni Yas[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
13/02 00:55 | KT | [TUR D1-12]Fenerbahce | 1 - 0 | Zenit St.Petersburg[TUR D1-12] | 1/16 final 1st leg | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
13/02 01:00 | KT | [11]Fsv Zwickau | 1 - 1 | Karlsruher SC[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
13/02 02:30 | KT | [14]Taffs Well | 0 - 3 | Cambrian Clydach[14] | 11 | |
13/02 02:45 | KT | [2]Haverfordwest County | 0 - 3 | Penybont[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
13/02 02:45 | KT | [6]Gainsborough Trinity | 0 - 5 | Farsley Celtic[6] | 22 | |
13/02 02:45 | KT | [13]Bamber Bridge | 2 - 2 | Lancaster City[13] | 22 | |
13/02 02:45 | KT | [18]Grantham Town | 2 - 1 | South Shields[18] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
13/02 02:45 | KT | [18]Dorchester Town | 0 - 1 | Frome Town[18] | 26 | |
13/02 02:45 | KT | [8]Merthyr Town | 2 - 1 | Weymouth[8] | 17 | |
13/02 02:45 | KT | [9]Poole Town | 3 - 0 | Tiverton Town[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
13/02 02:45 | KT | [1]Chorley | 2 - 0 | Brackley Town[1] | 26 | |
13/02 02:45 | KT | [5]AFC Telford United | 1 - 1 | Guiseley[5] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
13/02 02:45 | KT | [11]Oxford City | 0 - 1 | Welling United[11] | 26 | |
13/02 02:45 | KT | [14]Hemel Hempstead Town | 1 - 4 | Torquay United[14] | 26 | |
13/02 02:45 | KT | [12]Slough Town | 1 - 2 | Gloucester City[12] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
13/02 02:45 | KT | [1]Arbroath | 1 - 1 | Stranraer[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
13/02 02:45 | KT | [22]Aldershot Town | 0 - 3 | Solihull Moors[22] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
13/02 02:45 | KT | [8]Birmingham | 0 - 1 | Bolton Wanderers[8] | 32 | |
13/02 02:45 | KT | [10]Hull City | 2 - 2 | Rotherham United[10] | 32 | |
13/02 02:45 | KT | [20]Millwall | 0 - 0 | Sheffield Wed[20] | 32 | |
13/02 02:45 | KT | [6]Bristol City | 2 - 1 | Queens Park Rangers[6] | 32 | |
13/02 03:00 | KT | [4]West Bromwich | 2 - 2 | Nottingham Forest[4] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
13/02 02:45 | KT | [4]Sunderland | 1 - 1 | Blackpool[4] | 13 | |
13/02 02:45 | KT | [7]Doncaster Rovers | 3 - 0 | Southend United[7] | 27 | |
13/02 02:45 | KT | [17]Walsall | 0 - 1 | AFC Wimbledon[17] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
13/02 02:45 | KT | [11]Crewe Alexandra | 2 - 1 | Carlisle[11] | 31 | |
13/02 02:45 | KT | [13]Newport County | 0 - 1 | Milton Keynes Dons[13] | 22 | |
13/02 02:45 | KT | [14]Oldham Athletic | 4 - 1 | Yeovil Town[14] | 30 | |
13/02 02:45 | KT | [12]Swindon | 2 - 0 | Forest Green Rovers[12] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
13/02 02:45 | KT | [ENG Conf-23]Maidstone United | 3 - 0 | Salford City[ENG Conf-23] | ||
13/02 02:45 | KT | [ENG Conf-4]AFC Fylde | 4 - 1 | Ramsbottom United[ENG Conf-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
13/02 02:45 | KT | [8]Stirling Albion | 1 - 0 | Albion Rovers[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
13/02 03:00 | KT | [5]Deportivo Riestra | 2 - 1 | Atletico Atlanta[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
13/02 03:00 | KT | [ENG PR-5]Manchester United | 0 - 2 | Paris Saint Germain[ENG PR-5] | 1/8 Final | |
13/02 03:00 | KT | [ITA D1-7]AS Roma | 2 - 1 | Porto[ITA D1-7] | 1/8 Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
13/02 03:00 | KT | Argentino De Merlo | 1 - 0 | Ca Atlas | 17 | |
13/02 03:00 | KT | Centro Espanol | 1 - 0 | Deportivo Paraguayo | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
13/02 04:15 | KT | [BRA MG-3]Atletico Mineiro | 3 - 2 | Danubio FC[BRA MG-3] | 2 | |
13/02 06:30 | KT | [COL D1(a)-18]Dep.Independiente Medellin | 1 - 1 | Palestino[COL D1(a)-18] | 2 | |
13/02 06:30 | KT | [162]Barcelona SC(ECU) | 1 - 0 | Defensor SC[162] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
13/02 04:15 | KT | [URU D1(A)-13]Ca River Plate | 0 - 0 | Santos[URU D1(A)-13] | 1.1 | |
13/02 06:30 | KT | Macara | 2 - 1 | Club Guabira | 1.1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
13/02 04:15 | KT | [BRA CGD-8]Aparecidense Go | 1 - 0 | Ponte Preta[BRA CGD-8] | 1 | |
13/02 06:30 | KT | Imperatriz Ma | 1 - 1 | Nautico PE | 1 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp