Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
11/07 11:00 | KT | [11]Vanraure Hachinohe | 0 - 2 | Blaublitz Akita[11] | 3 | |
11/07 13:00 | KT | [10]Fukushima United FC | 1 - 1 | Grulla Morioka[10] | 3 | |
11/07 14:00 | KT | [14]Imabari FC | 1 - 1 | Kagoshima United[14] | 3 | |
11/07 15:00 | KT | [16]Fujieda Myfc | 5 - 2 | Yokohama Scc[16] | 3 | |
11/07 15:00 | KT | [6]Sc Sagamihara | 0 - 0 | AC Nagano Parceiro[6] | 3 | |
11/07 16:00 | KT | [7]Gifu | 1 - 1 | Kamatamare Sanuki[7] | 3 | |
11/07 16:30 | KT | [4]Kataller Toyama | 0 - 1 | Azul Claro Numazu[4] | 3 | |
11/07 17:00 | KT | [2]Roasso Kumamoto | 5 - 3 | Cerezo Osaka U23[2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
11/07 11:00 | KT | Metro | 1 - 8 | Taroona | qualifying | |
11/07 12:15 | KT | Glenorchy Knights | 5 - 0 | Northern Rangers | qualifying | |
11/07 15:00 | KT | Hobart Olympia Warriors | 10 - 1 | Beach City | qualifying | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
11/07 12:00 | KT | [8]Croydon Kings | 2 - 1 | Modbury Jets[8] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | [6]Adelaide Raiders SC | 2 - 0 | Adelaide Olympic[6] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | [12]Adelaide Blue Eagles | 0 - 0 | Adelaide Comets FC[12] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | [11]Para Hills Knights | 0 - 0 | North Eastern Metrostars[11] | 17 | |
11/07 16:00 | KT | [10]Campbelltown City SC | 4 - 2 | Cumberland United[10] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
11/07 12:00 | [1]Canberra Olympic | ? - ? | Gungahlin United[1] | |||
11/07 12:00 | [6]Tuggeranong United | ? - ? | Woden Weston[6] | |||
11/07 12:00 | [3]Cooma Tigers | ? - ? | Belconnen United[3] | |||
11/07 12:00 | [7]Monaro Panthers | ? - ? | Canberra[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
11/07 12:30 | KT | [12]Western Strikers SC | 2 - 1 | Adelaide Victory[12] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | [2]Adelaide Panthers | 2 - 1 | White City Woodville[2] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | [1]West Adelaide | 1 - 3 | Sturt Lions[1] | 17 | |
11/07 12:30 | KT | Playford City Patriots | 3 - 1 | West Torrens Birkalla | 17 | |
11/07 12:30 | KT | Fulham United | 3 - 0 | Adelaide Hills | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
11/07 14:00 | KT | [15]Jeonju Citizen | 1 - 3 | Changwon City[15] | ||
11/07 15:00 | KT | [16]Chuncheon Citizen | 2 - 3 | Pyeongtaek Citizen[16] | ||
11/07 15:00 | KT | [14]Gyeongju Citizen Fc | 0 - 1 | Busan Transpor Tation[14] | ||
11/07 15:00 | KT | [13]Yangju Citizen Fc | 0 - 2 | Cheongju Jikji Fc[13] | ||
11/07 17:00 | KT | [8]Cheonan City | 0 - 2 | Incheon Korail[8] | ||
11/07 17:00 | KT | [2]Gangneung | 0 - 2 | Gimhae City[2] | ||
11/07 17:00 | KT | [9]Mokpo City | 0 - 1 | Gimpo Fc[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
11/07 14:00 | KT | [11]Armadale | 2 - 1 | Balcatta[11] | 2 | |
11/07 14:00 | KT | [9]Perth SC | 0 - 2 | Floreat Athena[9] | 2 | |
11/07 14:00 | KT | [10]Perth Glory Am | 5 - 0 | Rockingham City[10] | 2 | |
11/07 14:00 | KT | [8]Cockburn City | 4 - 2 | Bayswater City[8] | 2 | |
11/07 14:00 | KT | [6]Sorrento | 0 - 3 | Gwelup Croatia Sc[6] | 2 | |
11/07 14:00 | KT | [4]Inglewood United | 2 - 1 | ECU Joondalup[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
11/07 15:00 | SWQ Thunder | ? - ? | Southside Eagles | |||
11/07 16:00 | Western Pride | ? - ? | Logan Lightning | |||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
11/07 15:00 | KT | [BUL D2-1]Cska 1948 Sofia | 1 - 1 | Kariana Erden[BUL D2-1] | tháng 7 | |
11/07 15:00 | KT | Mfk Snina | 3 - 2 | Mfk Vranov Nad Topou | tháng 7 | |
11/07 15:00 | [SER D1-6]Cukaricki | ? - ? | Zemun[SER D1-6] | tháng 7 | ||
11/07 15:00 | [BUL D2-4]Lokomotiv Sofia | ? - ? | Minyor Pernik[BUL D2-4] | tháng 7 | ||
11/07 15:00 | KT | [CHA D1-2]Shijiazhuang Ever Bright | 4 - 1 | Shandong Taishan[CHA D1-2] | tháng 7 | |
11/07 15:30 | KT | [AUS D3WT-3]Svg Reichenau | 7 - 2 | Union Innsbruck[AUS D3WT-3] | tháng 7 | |
11/07 15:30 | [CZE CFLM-4]Unicov | ? - ? | Brno B[CZE CFLM-4] | tháng 7 | ||
11/07 15:30 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 4 - 1 | 1. Tatran Presov | tháng 7 | |
11/07 15:30 | KT | [HUN D2E-11]Szegedi Ak | 4 - 1 | Kecskemeti TE[HUN D2E-11] | tháng 7 | |
11/07 15:30 | KT | Nove Sady | 4 - 4 | Rymarov | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [CZE CFLM-5]Slovan Rosice | 2 - 3 | Blansko[CZE CFLM-5] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [HUN D2E-3]Vasas | 3 - 1 | Csakvari Tk[HUN D2E-3] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [HUN D1-5]Budapest Honved | 1 - 2 | Siofok[HUN D1-5] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Bzenec | 2 - 2 | SC Znojmo | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [HUN D2E-7]Gyirmot Se | 2 - 0 | Ajka[HUN D2E-7] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Hutnik Krakow | 3 - 2 | Siarka Tarnobrzeg | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [CZE CFLM-10]Vyskov | 3 - 1 | Sardice[CZE CFLM-10] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | [SVK D2-8]SKM Puchov | 3 - 1 | Uhersky Brod[SVK D2-8] | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Inter Bratislava | 4 - 3 | Povazska Bystrica | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Mks Kluczbork | 1 - 3 | Rks Radomsko | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Ruch Chorzow | 4 - 1 | Btp Stal Brzeg | tháng 7 | |
11/07 16:00 | KT | Wisla Pulawy | 4 - 0 | Mazur Karczew | tháng 7 | |
11/07 17:00 | Svelta Melsele | ? - ? | Beveren | tháng 7 | ||
11/07 17:00 | [BEL D1-2]Gent | ? - ? | Royal Excel Mouscron[BEL D1-2] | tháng 7 | ||
11/07 17:00 | KT | Kskv Zwevezele | 0 - 4 | Oostende | tháng 7 | |
11/07 18:00 | KT | [BEL D1-8]Anderlecht | 3 - 0 | St-Truidense VV[BEL D1-8] | tháng 7 | |
11/07 18:00 | Babrungas | ? - ? | Juventa 99 Siauliai | tháng 7 | ||
11/07 18:00 | KT | [SCO PR-3]Motherwell FC | 1 - 0 | Dundee United[SCO PR-3] | tháng 7 | |
11/07 19:00 | KT | [SER D1-10]FK Napredak Krusevac | 0 - 1 | Krupa[SER D1-10] | tháng 7 | |
11/07 19:00 | KT | Atom Novovoronezh | 0 - 2 | Avangard | tháng 7 | |
11/07 19:30 | KT | Spijkenisse | 0 - 4 | ASWH | tháng 7 | |
11/07 20:00 | KT | [BEL D1-5]Standard Liege | 1 - 2 | Oud Heverlee[BEL D1-5] | tháng 7 | |
11/07 20:00 | KT | [MKD D1-9]Borec Veles | 0 - 1 | Pelister Bitola[MKD D1-9] | tháng 7 | |
11/07 20:00 | KT | [BEL D1-11]Kortrijk | 0 - 1 | Cercle Brugge[BEL D1-11] | tháng 7 | |
11/07 21:00 | Kozlovice | ? - ? | Slavia Kromeriz | tháng 7 | ||
11/07 21:00 | KT | [BOS PL-4]Borac Banja Luka | 4 - 2 | Spartak Subotica[BOS PL-4] | tháng 7 | |
11/07 21:00 | KT | [BEL D1-13]Zulte-Waregem | 5 - 0 | Beveren[BEL D1-13] | tháng 7 | |
11/07 22:00 | [MKD D1-8]Rabotnicki Skopje | ? - ? | FK Makedonija[MKD D1-8] | tháng 7 | ||
11/07 22:00 | KT | [FRA D2-10]Chambly | 1 - 1 | US Boulogne[FRA D2-10] | tháng 7 | |
11/07 22:00 | KT | [BUL D2-11]Ludogorets Razgrad Ii | 2 - 1 | Dobrudzha[BUL D2-11] | tháng 7 | |
11/07 22:30 | KT | [RUS D1-14]Krasnodar II | 3 - 1 | Akron Togliatti[RUS D1-14] | tháng 7 | |
11/07 22:30 | KT | [SER D1-15]FK Rad Beograd | 0 - 1 | FK Metalac Gornji Milanovac[SER D1-15] | tháng 7 | |
11/07 23:00 | KT | [BEL D1-1]Club Brugge | 6 - 0 | KV Mechelen[BEL D1-1] | tháng 7 | |
11/07 23:00 | [SER D1-4]Backa Topola | ? - ? | Backa Backa Palanka[SER D1-4] | tháng 7 | ||
11/07 23:00 | KT | [SER D2-3]Backa Backa Palanka | 1 - 1 | Backa Topola[SER D2-3] | tháng 7 | |
11/07 23:30 | KT | Bad Schallerbach | 1 - 1 | Wsc Hertha Wels | tháng 7 | |
11/07 23:30 | KT | Warta Sieradz | 1 - 1 | Wlokniarz Zelow | tháng 7 | |
12/07 00:00 | KT | [AUS D3WT-2]Sc Schwaz | 3 - 1 | Sv Innsbruck[AUS D3WT-2] | tháng 7 | |
12/07 05:00 | [PAR D1-1]Libertad Asuncion | ? - ? | Ca River Plate Asuncion[PAR D1-1] | tháng 7 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
11/07 16:00 | KT | [8]Albirex Niigata Japan | 1 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[8] | 4 | |
11/07 16:00 | KT | [16]Ventforet Kofu | 2 - 1 | Zweigen Kanazawa FC[16] | 4 | |
11/07 16:30 | KT | [21]Ryukyu | 1 - 3 | Tokushima Vortis[21] | 4 | |
11/07 16:30 | KT | [10]Kyoto Purple Sanga | 2 - 0 | Avispa Fukuoka[10] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [1]Omiya Ardija | 1 - 0 | Tokyo Verdy[1] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [4]JEF United Ichihara | 0 - 1 | Tochigi SC[4] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [22]Thespa Kusatsu Gunma | 0 - 1 | Machida Zelvia[22] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [11]Jubilo Iwata | 2 - 1 | Renofa Yamaguchi[11] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [2]V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | Ehime FC[2] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [13]Yamagata Montedio | 1 - 1 | Mito Hollyhock[13] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
11/07 17:00 | KT | [9]Oita Trinita | 1 - 1 | Vissel Kobe[9] | 4 | |
11/07 17:00 | KT | [6]Kawasaki Frontale | 3 - 1 | Kashiwa Reysol[6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
11/07 17:00 | KT | [S-15]Qviding FIF | 3 - 1 | Assyriska Turab Ik Jkp[S-15] | 7 | |
11/07 19:00 | KT | [S-1]Lunds BK | 3 - 1 | Tvaakers IF[S-1] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-16]Karlskrona | 0 - 6 | Fc Linkoping City[S-16] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-12]Skovde AIK | 1 - 3 | Lindome GIF[S-12] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-3]IFK Varnamo | 3 - 0 | Eskilsminne IF[S-3] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-6]Oskarshamns AIK | 0 - 1 | Trollhattan[S-6] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-8]Torns IF | 4 - 0 | Utsiktens BK[S-8] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [S-14]Motala AIF | 1 - 3 | Landskrona BoIS[S-14] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
11/07 17:00 | KT | [12]Incheon United FC | 1 - 1 | Sangju Sangmu Phoenix[12] | 11 | |
11/07 17:00 | KT | [5]Pohang Steelers | 1 - 1 | Suwon Samsung Bluewings[5] | 11 | |
11/07 17:00 | KT | [1]Jeonbuk Hyundai Motors | 2 - 2 | Seongnam FC[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||||||
11/07 17:00 | KT | [C-4]Js Hercules | 4 - 0 | Vaajakoski[C-4] | ||
11/07 20:00 | KT | [C-6]Ps Kemi | 0 - 1 | Oulun Ls[C-6] | ||
11/07 21:00 | KT | [C-3]Jyvaskyla JK | 2 - 0 | Kiisto[C-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
11/07 17:00 | KT | [3]Becamex Bình Dương | 1 - 1 | Hoàng Anh Gia Lai[3] | 9 | |
11/07 18:00 | KT | [4]Quảng Ninh | 0 - 3 | Tp Hồ Chí Minh[4] | 9 | |
11/07 19:15 | KT | [5]Viettel | 4 - 0 | Hải Phòng[5] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
11/07 17:00 | KT | [5]Viljandi Jk Tulevik | 0 - 1 | Trans Narva[5] | 12 | |
11/07 20:00 | KT | [1]Flora Tallinn | 3 - 1 | Paide Linnameeskond[1] | 12 | |
11/07 22:59 | KT | [6]Kuressaare | 2 - 4 | Tartu JK Tammeka[6] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
11/07 17:00 | KT | [1]Suwon FC | 1 - 1 | Chungnam Asan[1] | 10 | |
11/07 17:00 | KT | [7]Gyeongnam FC | 1 - 2 | Seoul E Land[7] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
11/07 17:00 | KT | [2]Hegelmann Litauen | 0 - 2 | Nevezis[2] | 6 | |
11/07 17:00 | KT | Bfa | 1 - 2 | Dziugas Telsiai | 6 | |
11/07 21:00 | KT | Minija | 1 - 3 | Dainava Alytus | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam |
||||||
11/07 17:00 | KT | [6]Bình Phước | 1 - 0 | Bà Rịa Vũng Tàu[6] | 7 | |
11/07 17:00 | KT | [7]Đồng Tâm Long An | 1 - 2 | Đồng Tháp[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
11/07 17:30 | KT | [12]Vitebsk Reserves | 2 - 0 | Neman Grodno Reserves[12] | ||
11/07 18:00 | KT | [11]Energetik Bgu Minsk Reserves | 1 - 4 | Rukh Brest Reserves[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
11/07 17:40 | KT | [12]Gks Jastrzebie | 0 - 3 | Podbeskidzie[12] | 31 | |
11/07 20:10 | KT | [6]GKS Tychy | 0 - 1 | Puszcza Niepolomice[6] | 31 | |
11/07 22:40 | KT | [11]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 1 - 2 | Miedz Legnica[11] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||||||
11/07 18:00 | KT | [N-7]Orebro Syrianska If | 2 - 2 | Gefle IF[N-7] | 7 | |
11/07 18:00 | KT | [N-3]Vasalunds IF | 3 - 1 | Taby[N-3] | 7 | |
11/07 19:00 | KT | [N-14]IFK Lulea | 3 - 2 | Karlslunds If Hfk[N-14] | 7 | |
11/07 19:00 | KT | [N-8]Tegs Thoren ff | 2 - 2 | Karlstad BK[N-8] | 7 | |
11/07 19:00 | KT | [N-11]Ik Frej Taby | 5 - 3 | Nykopings BIS[N-11] | 7 | |
11/07 21:00 | KT | [N-4]Sandvikens IF | 2 - 1 | Sollentuna United FF[N-4] | 7 | |
11/07 21:00 | KT | [N-1]IF Sylvia | 4 - 2 | Ifk Berga[N-1] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
11/07 18:00 | KT | [A-11]Kultsu | 0 - 1 | Lahden Reipas[A-11] | ||
11/07 19:00 | KT | [A-8]Pk Keski Uusimaa Pkku | 2 - 5 | Honka Akatemia[A-8] | ||
11/07 20:00 | KT | [A-3]Eps Espoo | 1 - 0 | Njs Nurmijarvi[A-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Belarus |
||||||
11/07 18:00 | KT | [B-2]Shakhtyor Petrikov | 1 - 2 | Osipovichy[B-2] | ||
11/07 19:00 | KT | [A-5]Fc Molodechno | 4 - 1 | Bgu Minsk[A-5] | ||
11/07 19:00 | KT | [A-2]Stenles Pinsk | 7 - 0 | Kronon Stolbtsy[A-2] | ||
11/07 19:00 | KT | [B-11]Energosbyt Bsatu | 2 - 6 | Dnepr Mogilev[B-11] | ||
11/07 19:00 | KT | [B-9]Zhlobin | 1 - 3 | Victoria Maryina Gorka[B-9] | ||
11/07 21:00 | KT | [A-6]Ostrovets | 2 - 2 | Dinamo Brest Ii[A-6] | ||
11/07 21:00 | KT | [A-1]Fc Baranovichi | 4 - 1 | Meliorator Zhitkovichi[A-1] | ||
11/07 21:00 | KT | [B-6]Bumprom Gomel | 0 - 6 | Gorki[B-6] | ||
11/07 22:00 | KT | [A-7]Pershiy Regien | 1 - 9 | Ivatsevichi[A-7] | ||
11/07 22:00 | KT | [B-8]Maxline Vitebsk | 1 - 2 | Smi Autotrans[B-8] | ||
11/07 22:00 | KT | [A-8]Bgu Minsk | 1 - 4 | Fc Molodechno[A-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
11/07 18:30 | KT | [20]Norwich City | 0 - 4 | West Ham United[20] | 35 | |
11/07 18:30 | KT | [17]Watford | 2 - 1 | Newcastle United[17] | 35 | |
11/07 21:00 | KT | [1]Liverpool | 1 - 1 | Burnley[1] | 35 | |
11/07 23:30 | KT | [9]Sheffield United | 3 - 0 | Chelsea[9] | 35 | |
12/07 02:00 | KT | [15]Brighton | 0 - 5 | Manchester City[15] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
11/07 18:30 | KT | [19]Charlton Athletic | 0 - 1 | Reading[19] | 43 | |
11/07 18:30 | KT | [7]Derby County | 1 - 3 | Brentford[7] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [13]Queens Park Rangers | 0 - 3 | Sheffield Wed[13] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [11]Blackburn Rovers | 1 - 1 | West Bromwich[11] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [10]Preston North End | 1 - 1 | Nottingham Forest[10] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [22]Middlesbrough | 1 - 3 | Bristol City[22] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [23]Barnsley | 0 - 0 | Wigan Athletic[23] | 43 | |
11/07 21:00 | KT | [21]Hull City | 0 - 1 | Millwall[21] | 43 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
11/07 19:00 | KT | Grobina | 5 - 1 | Saldus Ss/leevon | 2 | |
11/07 20:00 | KT | Lokomotiv Daugavpils | 2 - 0 | Fk Auda Riga | 2 | |
11/07 20:00 | KT | [4]Jdfs Alberts | 1 - 0 | Fk Smiltene Bjss[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
11/07 19:00 | [7]Viitorul Constanta | ? - ? | Clinceni[7] | |||
11/07 19:00 | KT | Viitorul Constanta | 5 - 0 | Clinceni | xuống hạng 9 | |
11/07 21:30 | KT | [11]Hermannstadt | 2 - 1 | Voluntari[11] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
11/07 19:00 | KT | [B-12]P-iirot | 3 - 2 | Tpv Tampere[B-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
11/07 19:00 | KT | [10]Nykobing Falster | 0 - 1 | Herfolge Boldklub Koge[10] | 30 | |
11/07 22:15 | KT | [4]Kolding IF | 0 - 2 | Hvidovre IF[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
11/07 19:00 | KT | [3]Spyris Kaunas | 2 - 0 | Banga Gargzdai[3] | 9 | |
11/07 22:00 | KT | [6]Baltija Panevezys | 2 - 1 | Trakai Riteriai[6] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
11/07 19:30 | KT | [13]Austria Lustenau | 3 - 1 | SK Vorwarts Steyr[13] | 27 | |
11/07 20:00 | KT | [8]Superfund Pasching | 1 - 2 | Dornbirn[8] | 27 | |
12/07 01:25 | [14]Grazer AK | ? - ? | Kapfenberg Superfund[14] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga |
||||||
11/07 19:30 | KT | Istaravshan | 1 - 2 | Cska Pamir Dushanbe | 9 | |
11/07 19:30 | KT | Kuktosh | 3 - 1 | Faizkand | 9 | |
11/07 19:30 | KT | Regar-TadAZ Tursunzoda | 1 - 1 | Khatlon | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
11/07 20:00 | KT | [10]Arsenal Tula | 2 - 1 | Tambov[10] | 28 | |
11/07 22:30 | KT | [14]Akhmat Grozny | 1 - 1 | Zenit St.Petersburg[14] | 28 | |
12/07 00:30 | KT | [11]Sochi | 1 - 0 | Spartak Moscow[11] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
11/07 20:00 | KT | [11]Hammarby | 0 - 0 | IK Sirius FK[11] | 7 | |
11/07 20:00 | KT | [14]Falkenbergs FF | 0 - 1 | Ostersunds FK[14] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
11/07 20:00 | KT | [2]KTP Kotka | 0 - 0 | Musa[2] | 3 | |
11/07 20:30 | KT | [7]VPS Vaasa | 1 - 0 | Mypa[7] | 3 | |
11/07 21:00 | KT | [1]AC Oulu | 1 - 0 | Sjk Akatemia[1] | 3 | |
11/07 21:00 | KT | [4]Ac Kajaani | 1 - 1 | Gnistan[4] | 3 | |
11/07 21:00 | KT | [6]Kpv | 2 - 2 | Ekenas IF Fotboll[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
11/07 20:00 | KT | [15]Arka Gdynia | 3 - 2 | LKS Lodz[15] | xuống hạng | |
11/07 22:30 | KT | [1]Legia Warszawa | 2 - 0 | Cracovia Krakow[1] | vô địch | |
12/07 01:00 | KT | [13]Wisla Krakow | 1 - 1 | Korona Kielce[13] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
11/07 20:00 | KT | [8]Laanemaa Haapsalu | 4 - 1 | Voru Jk[8] | ||
11/07 23:00 | KT | [2]Jk Tallinna Kalev Iii | 13 - 1 | Keila Jk[2] | ||
11/07 23:00 | KT | [4]Viimsi Mrjk | 1 - 1 | Jk Welco Elekter[4] | ||
11/07 23:00 | KT | [5]Nomme Jk Kalju Ii | 1 - 0 | Rakvere Flora[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
11/07 20:30 | KT | [16]Belshina Babruisk | 2 - 1 | Torpedo Zhodino[16] | 17 | |
11/07 22:30 | KT | [2]BATE Borisov | 1 - 1 | Slavia Mozyr[2] | 17 | |
12/07 00:30 | KT | [1]Shakhter Soligorsk | 4 - 1 | Gorodeya[1] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
11/07 21:00 | KT | [3]Inter Turku | 5 - 1 | Ilves Tampere[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
11/07 21:00 | KT | [A-7]IL Hodd | 2 - 1 | Moss[A-7] | ||
11/07 21:00 | KT | Eidsvold TF | 1 - 2 | Kvik Halden | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B |
||||||
11/07 21:00 | KT | [NOR AL-14]Notodden FK | 0 - 0 | Baerum SK[NOR AL-14] | ||
11/07 21:00 | KT | [B-5]Fram Larvik | 2 - 3 | Sotra Sk[B-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
11/07 21:00 | KT | [4]Olimpia Elblag | 1 - 2 | Skra Czestochowa[4] | ||
11/07 22:00 | KT | [12]Blekitni Stargard Szczecinski | 0 - 1 | Stal Rzeszow[12] | ||
11/07 22:00 | KT | [5]Resovia Rzeszow | 1 - 1 | Gornik Polkowice[5] | ||
11/07 22:00 | KT | [1]Gornik Leczna | 2 - 3 | Pogon Siedlce[1] | ||
11/07 22:00 | KT | [18]Gryf Wejherowo | 0 - 4 | Garbarnia Krakow[18] | ||
11/07 23:00 | KT | [6]Bytovia Bytow | 4 - 3 | Ks Legionovia Legionowo[6] | ||
12/07 00:00 | KT | [15]Znicz Pruszkow | 1 - 2 | Lech Poznan B[15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
11/07 21:00 | KT | [6]Kolos Kovalivka | 0 - 2 | Zorya[6] | ||
11/07 23:30 | KT | [7]Dnipro-1 | 3 - 2 | Lviv[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
11/07 21:00 | KT | [2]Fram Reykjavik | 2 - 5 | Leiknir Reykjavik[2] | 5 | |
11/07 21:00 | KT | [10]Magni | 1 - 2 | Vikingur Olafsvik[10] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
11/07 21:00 | KT | [13]Prykarpattya Ivano Frankivsk | 2 - 1 | Kremin Kremenchuk[13] | 23 | |
11/07 21:00 | KT | [11]Mfk Vodnyk Mikolaiv | 0 - 2 | Obolon Kiev[11] | 23 | |
11/07 22:00 | KT | [9]Hirnyk Sport | 3 - 2 | Ahrobiznes Volochysk[9] | 23 | |
11/07 22:59 | KT | [4]Volyn | 0 - 1 | Inhulets Petrove[4] | 23 | |
11/07 23:30 | KT | [10]Chernomorets Odessa | 2 - 2 | Rukh Vynnyky[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
11/07 21:00 | KT | [2]Haukar | 1 - 2 | Kordrengir[2] | 5 | |
11/07 21:00 | KT | [11]Kari Akranes | 1 - 0 | Ir Reykjavik[11] | 5 | |
11/07 21:00 | KT | [12]Volsungur Husavik | 1 - 2 | Throttur Vogur[12] | 5 | |
11/07 21:00 | KT | [4]UMF Selfoss | 0 - 0 | Fjardabyggd[4] | 5 | |
11/07 21:00 | KT | [6]Dalvik Reynir | 1 - 2 | Vidir Gardur[6] | 5 | |
11/07 22:59 | KT | [5]Umf Njardvik | 2 - 1 | Kf Fjallabyggdar[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
11/07 21:30 | KT | [9]Volna Pinsk | 2 - 3 | Fk Orsha[9] | 12 | |
11/07 22:00 | KT | [13]Naftan Novopolock | 3 - 0 | Khimik Svetlogorsk[13] | 12 | |
11/07 22:30 | KT | [1]Sputnik Rechitsa | 1 - 0 | Lida[1] | 12 | |
11/07 22:59 | KT | [7]Gomel | 2 - 1 | Granit Mikashevichi[7] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
11/07 22:00 | KT | [8]Prostejov | 0 - 0 | Brno[8] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [1]Pardubice | 4 - 1 | Slavoj Vysehrad[1] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [10]Lisen | 6 - 2 | Fotbal Trinec[10] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [11]Fk Graffin Vlasim | 2 - 3 | Vysocina Jihlava[11] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [14]Fk Banik Sokolov | 3 - 0 | Chrudim[14] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [3]Dukla Praha | 2 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf[3] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [16]Vitkovice | 1 - 4 | Hradec Kralove[16] | 29 | |
11/07 22:00 | KT | [7]Usti nad Labem | 1 - 0 | Viktoria Zizkov[7] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
11/07 22:00 | KT | [11]Osasuna | 2 - 1 | Celta Vigo[11] | 36 | |
12/07 00:30 | KT | [13]Valladolid | 0 - 1 | Barcelona[13] | 36 | |
12/07 03:00 | KT | [3]Atletico Madrid | 1 - 0 | Real Betis[3] | 36 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
11/07 22:00 | KT | [22]Racing de Santander | 1 - 0 | SD Huesca[22] | 40 | |
12/07 00:30 | KT | [12]Las Palmas | 1 - 0 | CD Mirandes[12] | 40 | |
12/07 02:45 | KT | [1]Cadiz | 0 - 1 | Fuenlabrada[1] | 40 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
11/07 22:00 | KT | [2]Mfk Nova Dubnica | 4 - 1 | Dukla Banska Bystrica[2] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Moldova |
||||||
11/07 22:00 | KT | [8]Floresti | 0 - 4 | Cs Petrocub[8] | 3 | |
12/07 00:30 | KT | [3]Sheriff | 6 - 0 | Codru Lozova[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
11/07 22:00 | [8]Glenorchy Knights | ? - ? | Devonport City Striker[8] | |||
11/07 22:00 | [3]Hobart Zebras | ? - ? | Launceston City[3] | |||
11/07 22:00 | [2]Kingborough Lions | ? - ? | Hobart Olympia Warriors[2] | |||
11/07 22:00 | [1]South Hobart | ? - ? | Riverside Olympic[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
11/07 22:00 | KT | [7]Austria Wien | 2 - 3 | TSV Hartberg[7] | europa league playoffs final | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
11/07 22:15 | KT | [2]Lazio | 1 - 2 | US Sassuolo Calcio[2] | 32 | |
12/07 00:30 | KT | [19]Brescia | 0 - 3 | AS Roma[19] | 32 | |
12/07 02:45 | KT | [1]Juventus | 2 - 2 | Atalanta[1] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
11/07 22:30 | KT | [8]Orgryte | 0 - 2 | GIF Sundsvall[8] | 6 | |
11/07 22:30 | KT | [7]Jonkopings Sodra IF | 0 - 1 | Degerfors IF[7] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
11/07 22:45 | KT | [4]KF Laci | 3 - 1 | Luftetari Gjirokaster[4] | 33 | |
12/07 01:45 | KT | [2]KS Perparimi Kukesi | 3 - 0 | Teuta Durres[2] | 33 | |
12/07 01:45 | KT | [6]Skenderbeu Korca | 2 - 1 | Vllaznia Shkoder[6] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
11/07 22:59 | KT | [10]FK Haugesund | 0 - 3 | Molde[10] | 7 | |
12/07 01:30 | KT | [7]Rosenborg | 3 - 0 | Stromsgodset[7] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
11/07 22:59 | KT | [6]MFK Ruzomberok | 0 - 1 | DAC Dunajska Streda[6] | championship round | |
11/07 22:59 | KT | [1]Slovan Bratislava | 0 - 0 | Spartak Trnava[1] | championship round | |
11/07 22:59 | KT | [2]MSK Zilina | 5 - 0 | Zemplin Michalovce[2] | championship round | |
11/07 22:59 | KT | [12]FK Pohronie | 1 - 0 | FK Senica[12] | relegation round | |
11/07 22:59 | KT | [7]Trencin | 0 - 3 | Nitra[7] | relegation round | |
11/07 22:59 | KT | [8]Zlate Moravce | 1 - 0 | Skf Sered[8] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
11/07 22:59 | KT | [10]Kohtla Jarve Jk Jarve | 0 - 5 | Parnu Linnameeskond[10] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
11/07 22:59 | KT | [7]Randers FC | 2 - 1 | Odense BK[7] | el p/o quarterfina | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
11/07 22:59 | KT | Padideh Mashhad | 1 - 1 | Saipa | 24 | |
11/07 23:15 | KT | [2]Sepahan | 1 - 1 | Pars Jonoubi Jam[2] | 24 | |
11/07 23:30 | KT | [15]Peykan | 2 - 0 | Gol Gohar[15] | 24 | |
11/07 23:30 | KT | [7]Sanat-Naft | 1 - 1 | Nassaji Mazandaran[7] | 24 | |
11/07 23:30 | KT | Esteghlal Tehran | 0 - 0 | Teraktor-Sazi | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
11/07 23:15 | KT | [GER D3-4]Ingolstadt 04 | 3 - 1 | Nurnberg[GER D3-4] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
11/07 23:15 | [6]Zurich | ? - ? | Sion[6] | |||
12/07 01:30 | KT | [3]Basel | 3 - 2 | Young Boys[3] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
11/07 23:15 | KT | [10]Chiasso | 2 - 4 | Sc Kriens[10] | 30 | |
12/07 01:30 | KT | [8]Aarau | 2 - 3 | Winterthur[8] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
11/07 23:15 | KT | [10]Lamia | 0 - 0 | Larisa[10] | relegation round | |
11/07 23:15 | KT | [14]Panionios | 0 - 2 | Panaitolikos Agrinio[14] | relegation round | |
11/07 23:15 | KT | [11]Volos Nfc | 2 - 3 | PAE Atromitos[11] | relegation round | |
11/07 23:15 | KT | [12]Xanthi | 1 - 2 | Asteras Tripolis[12] | relegation round | |
12/07 01:30 | KT | [6]OFI Crete | 0 - 1 | Aris Thessaloniki[6] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
11/07 23:55 | KT | [10]Zapresic | 0 - 1 | NK Rijeka[10] | 34 | |
12/07 02:05 | KT | [3]ZNK Osijek | 2 - 0 | Istra 1961[3] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
12/07 00:00 | KT | [13]Balikesirspor | 2 - 0 | Eskisehirspor[13] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
12/07 00:00 | KT | [2]Dila Gori | 4 - 0 | Norchi Dinamoeli Tbilisi[2] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
12/07 00:00 | KT | [7]Cherno More Varna | 0 - 1 | Botev Plovdiv[7] | europa league playoff 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
12/07 00:15 | KT | [4]Petrolul Ploiesti | 0 - 0 | Rapid Bucuresti[4] | promotion playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
12/07 01:00 | KT | [7]Domzale | 1 - 1 | Ask Bravo[7] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
12/07 01:00 | KT | [8]Goztepe | 1 - 3 | Genclerbirligi[8] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
12/07 01:15 | KT | [14]Belenenses | 0 - 1 | Moreirense[14] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
12/07 03:00 | KT | Real Monarchs Slc | 0 - 1 | San Diego Loyal Sc | loại | |
12/07 06:00 | KT | [5]Indy Eleven | 2 - 0 | St Louis Lions[5] | loại | |
12/07 06:35 | KT | [11]Tampa Bay Rowdies | 2 - 1 | Atlanta United Fc Ii[11] | loại | |
12/07 07:05 | KT | [8]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 2 | New Mexico United[8] | loại | |
12/07 08:35 | KT | [18]El Paso Locomotive | 1 - 0 | Rio Grande Valley Fc Toros[18] | loại | |
12/07 09:05 | KT | [2]Phoenix Rising Arizona U | 4 - 0 | Los Angeles Galaxy 2[2] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
12/07 07:45 | KT | [1]Atlanta United | 0 - 1 | New York Red Bulls[1] | mls is back tournament | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico GNP |
||||||
12/07 09:00 | KT | [MEX D1(c)-4]Club America | 1 - 4 | CDSyC Cruz Azul[MEX D1(c)-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp