Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
10/12 13:00 | KT | [8]Wellington Phoenix | 1 - 1 | Western Sydney[8] | 7 | |
10/12 15:45 | KT | [6]Sydney FC | 2 - 1 | Melbourne City[6] | 7 | |
10/12 18:30 | KT | [12]Perth Glory FC | 2 - 1 | Western United[12] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
10/12 13:15 | Psbs Biak | ? - ? | Kalteng Putra | |||
10/12 15:30 | Persela Lamongan | ? - ? | Psim Yogyakarta | |||
10/12 15:30 | PSPS Pekanbaru | ? - ? | Persiraja Aceh | |||
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
10/12 14:00 | KT | [18]Hebei Hx Xingfu | 0 - 4 | Beijing Guoan[18] | 30 | |
10/12 14:00 | KT | [4]Chengdu Rongcheng | 0 - 0 | Shanghai East Asia FC[4] | 30 | |
10/12 18:00 | KT | [14]Shenzhen | 0 - 2 | Changchun YaTai[14] | 30 | |
10/12 18:30 | KT | [3]Zhejiang Professional | 2 - 0 | Meizhou Hakka[3] | 30 | |
10/12 18:30 | KT | [16]Guangzhou Evergrande FC | 0 - 0 | Guangzhou R&F[16] | 30 | |
10/12 19:00 | KT | [8]Tianjin Teda | 1 - 1 | HeNan[8] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hong Kong Elite Cup |
||||||
10/12 14:00 | KT | [HK PR-7]Hong Kong Rangers FC | 0 - 0 | Eastern A.A Football Team[HK PR-7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
10/12 15:15 | KT | [9]Persib Bandung | 2 - 1 | Persebaya Surabaya[9] | 13 | |
10/12 18:15 | KT | [3]Persija Jakarta | 1 - 1 | Persik Kediri[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
10/12 15:30 | KT | [12]Sudeva Delhi | 0 - 2 | Churchill Brothers[12] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
10/12 15:30 | KT | [7]Mohammedan Dhaka | 2 - 0 | Muktijoddha Skc[7] | 1 | |
10/12 15:30 | KT | [8]Sheikh Russel KC | 1 - 2 | Bangladesh Police[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Georgia |
||||||
10/12 16:00 | KT | [7]Metalurgi Rustavi | 0 - 1 | Kolkheti Khobi[7] | relegation pool | |
10/12 16:00 | KT | [GEO D2-10]Aragvi Dusheti | 0 - 1 | WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-10] | relegation pool | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
10/12 16:30 | KT | [BEL D1-1]Genk | 3 - 2 | Elche[BEL D1-1] | tháng 12 | |
10/12 16:30 | KT | [TUR D1-16]Ankaragucu | 0 - 2 | Sivasspor[TUR D1-16] | ||
10/12 17:00 | KT | [POL PR-3]Widzew lodz | 0 - 0 | Rukh Vynnyky[POL PR-3] | tháng 12 | |
10/12 17:00 | KT | [FRA D1-3]Stade Rennais FC | 4 - 3 | Celtic[FRA D1-3] | tháng 12 | |
10/12 17:00 | KT | [FRA D1-9]Nice | 1 - 2 | Girona[FRA D1-9] | tháng 12 | |
10/12 17:00 | KT | [ITA D1-17]Spezia | 4 - 0 | Sampdoria U19[ITA D1-17] | tháng 12 | |
10/12 17:30 | KT | [SPA D1-12]Valladolid | 0 - 2 | Lille[SPA D1-12] | tháng 12 | |
10/12 17:30 | KT | [POL D2-9]Gks Jastrzebie | 3 - 1 | Skra Czestochowa[POL D2-9] | tháng 12 | |
10/12 18:00 | KT | [HOL D1-3]PSV Eindhoven | 4 - 2 | Rakow Czestochowa[HOL D1-3] | tháng 12 | |
10/12 18:00 | KT | [ROM D1-3]Rapid Bucuresti | 1 - 2 | Borussia Dortmund[ROM D1-3] | tháng 12 | |
10/12 18:00 | KT | Real Sociedad | 1 - 1 | Rayo Vallecano | ||
10/12 18:00 | KT | [CRO D1-10]Hnk Gorica | 3 - 0 | NK Aluminij[CRO D1-10] | ||
10/12 18:30 | KT | [POL D1-6]Arka Gdynia | 2 - 2 | Chojniczanka Chojnice[POL D1-6] | tháng 12 | |
10/12 18:30 | KT | [BEL D1-4]Club Brugge | 0 - 2 | SBV Excelsior[BEL D1-4] | tháng 12 | |
10/12 18:30 | KT | [POL PR-17]Korona Kielce | 0 - 1 | GKS Katowice[POL PR-17] | ||
10/12 19:00 | KT | [HOL D1-1]Feyenoord Rotterdam | 2 - 0 | Oostende[HOL D1-1] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [SPA D1-7]Osasuna | 1 - 1 | Lorient[SPA D1-7] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [GER D1-7]Wolfsburg | 1 - 1 | Nordsjaelland[GER D1-7] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [GER D2-6]SC Paderborn 07 | 1 - 2 | VfL Osnabruck[GER D2-6] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [GER D2-1]Darmstadt | 3 - 0 | Sv Morlautern[GER D2-1] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [GER D1-17]Bochum | 1 - 2 | Karlsruher SC[GER D1-17] | tháng 12 | |
10/12 19:00 | KT | [POL PR-2]Legia Warszawa | 4 - 0 | Motor Lublin[POL PR-2] | ||
10/12 19:00 | [POL PR-12]Gornik Zabrze | ? - ? | Miedz Legnica[POL PR-12] | |||
10/12 19:30 | KT | [GER D1-6]Borussia Dortmund | 0 - 2 | Fiorentina[GER D1-6] | ||
10/12 20:00 | [SCO PR-12]Dundee United | ? - ? | Ayr Utd[SCO PR-12] | tháng 12 | ||
10/12 20:00 | KT | [GER D1-14]Augsburg | 3 - 0 | Grasshoppers[GER D1-14] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [CZE CFLB-15]Benesov | 4 - 2 | Motorlet Praha[CZE CFLB-15] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [GRE D1-7]Panaitolikos Agrinio | 1 - 1 | Asteras Tripolis[GRE D1-7] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [SUI CL-1]Wil 1900 | 0 - 3 | Sc Freiburg Ii[SUI CL-1] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [AUT D2-1]St.Polten | 0 - 1 | LASK Linz[AUT D2-1] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [GER D1-12]Bayer Leverkusen | 0 - 3 | Glasgow Rangers[GER D1-12] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [FRA D2-14]Bastia | 1 - 0 | Guadeloupe[FRA D2-14] | tháng 12 | |
10/12 20:00 | KT | [SUI SL-4]Lugano | 1 - 0 | Ac Monza[SUI SL-4] | ||
10/12 20:00 | KT | [ENG PR-13]Leicester City | 0 - 0 | ES Troyes AC[ENG PR-13] | ||
10/12 20:00 | [GER RegW-14]Bocholter Vv | ? - ? | VfB Oldenburg[GER RegW-14] | |||
10/12 20:30 | KT | [TUR D1-4]Konyaspor | 0 - 1 | Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[TUR D1-4] | ||
10/12 21:00 | KT | [ITA D1-8]Udinese | 1 - 3 | West Ham United[ITA D1-8] | tháng 12 | |
10/12 21:00 | KT | [TUR D1-5]Basaksehir FK | 2 - 1 | Westerlo[TUR D1-5] | tháng 12 | |
10/12 21:00 | KT | [FRA D2-16]Nimes | 0 - 2 | Rodez Aveyron[FRA D2-16] | ||
10/12 21:00 | KT | [ROM D1-3]Rapid Bucuresti | 0 - 3 | Fiorentina[ROM D1-3] | ||
10/12 21:30 | KT | [POL D2-6]Olimpia Elblag | 0 - 0 | Jaguar Gdansk[POL D2-6] | ||
10/12 22:00 | KT | [SPA D1-16]Espanyol | 0 - 1 | Torino[SPA D1-16] | tháng 12 | |
10/12 22:00 | KT | [FRA D2-13]Quevilly | 1 - 1 | Stade Lavallois MFC[FRA D2-13] | tháng 12 | |
10/12 22:00 | KT | [TUR D1-1]Fenerbahce | 3 - 0 | Salernitana[TUR D1-1] | tháng 12 | |
10/12 22:00 | KT | [TUR D1-7]Trabzonspor | 1 - 1 | Kasimpasa[TUR D1-7] | tháng 12 | |
10/12 22:00 | KT | [FRA D1-14]Montpellier | 1 - 2 | Lens[FRA D1-14] | ||
10/12 22:00 | KT | Peru U20 | 2 - 2 | Uruguay U20 | ||
10/12 23:00 | KT | [HOL D1-5]Twente Enschede | 2 - 1 | Sparta Rotterdam[HOL D1-5] | tháng 12 | |
10/12 23:00 | KT | [SPA D1-11]Mallorca | 2 - 2 | Mainz 05[SPA D1-11] | tháng 12 | |
10/12 23:30 | [SUI SL-5]Basel | ? - ? | SV Waldhof Mannheim[SUI SL-5] | tháng 12 | ||
11/12 00:00 | KT | [SPA D1-6]Real Betis | 1 - 0 | Manchester United[SPA D1-6] | tháng 12 | |
11/12 00:00 | KT | [TUR D1-2]Galatasaray | 2 - 2 | Adana Demirspor[TUR D1-2] | tháng 12 | |
11/12 00:00 | KT | [GRE D1-3]Olympiakos | 1 - 0 | Nottingham Forest[GRE D1-3] | tháng 12 | |
11/12 01:00 | [SPA D1-3]Real Sociedad | ? - ? | Anderlecht[SPA D1-3] | tháng 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
10/12 17:00 | KT | [11]Swieqi United | 5 - 5 | Mqabba[11] | 13 | |
10/12 19:30 | KT | [16]Mtarfa | 1 - 3 | Sliema Wanderers FC[16] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||||||
10/12 17:00 | KT | [B-14]Bayrampasaspor | 1 - 2 | Orduspor[B-14] | ||
10/12 18:00 | KT | [A-2]Yeni Orduspor | 3 - 1 | Yomraspor[A-2] | ||
10/12 18:00 | KT | [A-13]Catalca Spor | 3 - 2 | Yeni Amasya Spor[A-13] | ||
10/12 18:00 | KT | [C-12]Bergama Belediyespor | 2 - 1 | Halide Edip Adivarspor[C-12] | ||
10/12 18:00 | KT | [C-2]Ankara Adliyespor | 0 - 1 | Sapanca Genclikspor[C-2] | ||
10/12 18:00 | KT | [C-3]Kepez Belediyespor | 2 - 1 | Arguvan[C-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
10/12 17:30 | KT | [14]Rayong | 1 - 0 | Chainat FC[14] | 17 | |
10/12 18:00 | KT | [1]Nakhon Si United | 3 - 1 | Ayutthaya Fc[1] | 17 | |
10/12 18:30 | KT | [16]Krabi Fc | 1 - 1 | Jl Chiangmai United[16] | 17 | |
10/12 19:00 | KT | [7]Customs Department FC | 0 - 1 | Raj Pracha Fc[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
10/12 17:30 | KT | Keciorengucu | 1 - 0 | Adanaspor | 17 | |
10/12 17:30 | KT | Tuzlaspor Kulubu | 0 - 1 | Rizespor | 17 | |
10/12 20:00 | KT | Denizlispor | 2 - 1 | Altay Spor Kulubu | 17 | |
10/12 22:59 | KT | Goztepe | 1 - 0 | Manisa Bb Spor | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
10/12 18:00 | KT | [LB-17]Inegolspor | 1 - 1 | Osmanlispor[LB-17] | ||
10/12 18:00 | KT | [BG-14]Etimesgut Belediye Spor | 1 - 1 | Kirsehir Koy Hizmetleri[BG-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
10/12 18:00 | KT | [14]Naft Alwasat | 0 - 0 | Arbil[14] | 9 | |
10/12 18:00 | KT | [18]Al-Naft | 1 - 1 | Al Talaba[18] | 9 | |
10/12 18:00 | KT | [19]Al Sinaah | 0 - 1 | Al-Hudod[19] | 9 | |
10/12 20:45 | KT | [17]Zakho | 0 - 0 | Naft Misan[17] | 9 | |
10/12 22:30 | KT | [8]Al Shorta | 1 - 1 | Naft Al Basra[8] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
10/12 18:30 | KT | [N-16]Maccabi Tamra | 0 - 0 | Hapoel Bnei Zalfa[N-16] | ||
11/12 01:00 | KT | [S-15]Beitar Tel Aviv Ramla | 3 - 2 | Ironi Modiin[S-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
10/12 18:45 | KT | Kifisia | 1 - 0 | Ierapetra | staffel sud 6 | |
10/12 19:45 | KT | [S-12]Irodotos | 1 - 2 | Kallithea[S-12] | staffel sud | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ả rập Xê út |
||||||
10/12 18:50 | KT | [B-2]Al Safa Ksa | 3 - 0 | Al Sharq[B-2] | group b | |
10/12 18:55 | KT | [B-3]Al Nairyah | 2 - 2 | Wajj[B-3] | group b | |
10/12 19:10 | KT | [B-15]Al Washm | 2 - 0 | Sajer[B-15] | group b | |
10/12 19:20 | KT | [B-14]Al Rayyan | 1 - 1 | Al Suqoor Ksa[B-14] | group b | |
10/12 19:30 | KT | [B-4]Bisha | 0 - 0 | Al Rawdhah[B-4] | group b | |
10/12 19:35 | KT | [A-16]Qilwah | 0 - 1 | Al Bukayriyah[A-16] | group b | |
10/12 23:10 | KT | [B-10]Al Shuaib | 1 - 1 | Al Zlfe[B-10] | group b | |
10/12 23:35 | KT | [B-5]Al-Ansar | 1 - 1 | Al Jeel[B-5] | group b | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
10/12 19:00 | KT | [3]Blackburn Rovers | 1 - 4 | Preston North End[3] | 22 | |
10/12 19:30 | KT | [16]Rotherham United | 1 - 3 | Bristol City[16] | 22 | |
10/12 21:00 | KT | [13]Reading | 1 - 0 | Coventry[13] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [2]Sheffield United | 1 - 0 | Huddersfield Town[2] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [23]Blackpool | 0 - 0 | Birmingham[23] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [8]Swansea City | 0 - 1 | Norwich City[8] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [17]Stoke City | 2 - 2 | Cardiff City[17] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [7]Millwall | 1 - 1 | Wigan Athletic[7] | 22 | |
10/12 22:00 | KT | [15]Middlesbrough | 2 - 1 | Luton Town[15] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
10/12 19:00 | KT | [NE-7]SV Babelsberg 03 | 0 - 1 | Energie Cottbus[NE-7] | ||
10/12 19:00 | [NE-15]Lichtenberg 47 | ? - ? | Greifswalder Sv 04[NE-15] | |||
10/12 19:00 | KT | [NE-14]Zfc Meuselwitz | 5 - 1 | Tennis Borussia Berlin[NE-14] | ||
10/12 20:00 | KT | [NE-8]Carl Zeiss Jena | 2 - 0 | Lokomotive Leipzig[NE-8] | ||
10/12 20:00 | KT | [W-18]Sv Straelen | 0 - 4 | RW Oberhausen[W-18] | ||
10/12 20:00 | KT | [W-17]Wattenscheid | 4 - 3 | LR Ahlen[W-17] | ||
10/12 20:00 | [W-9]Sv Rodinghausen | ? - ? | Fortuna Koln[W-9] | |||
10/12 20:00 | KT | [W-11]SC Wiedenbruck | 1 - 1 | Wuppertaler Sv[W-11] | ||
10/12 20:00 | [W-14]Bocholter Vv | ? - ? | Preuben Munster[W-14] | |||
10/12 20:00 | KT | [S-1]Ssv Ulm 1846 | 2 - 0 | Eintracht Trier[S-1] | ||
10/12 20:00 | [S-2]Tsv Steinbach Haiger | ? - ? | Bahlinger SC[S-2] | |||
10/12 20:00 | KT | [S-15]Ksv Hessen Kassel | 1 - 3 | FSV Frankfurt[S-15] | ||
10/12 20:00 | KT | [S-9]Stuttgart Amateure | 6 - 1 | VfR Wormatia Worms[S-9] | ||
10/12 20:00 | KT | [N-1]VfB Lubeck | 4 - 1 | Bremer Sv[N-1] | ||
10/12 20:00 | [N-15]BSV Rehden | ? - ? | Vfv Borussia 06 Hildesheim[N-15] | |||
10/12 20:00 | KT | [N-14]Havelse | 1 - 1 | Kickers Emden[N-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
10/12 19:00 | KT | [7]Ask Bravo | 0 - 1 | Koper[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
10/12 19:00 | KT | [3]Birkirkara FC | 2 - 1 | Balzan[3] | 13 | |
10/12 19:00 | KT | [14]Pieta Hotspurs | 0 - 1 | Sirens[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
10/12 19:00 | KT | [6]Goa | 3 - 0 | Delhi Dynamos[6] | 10 | |
10/12 21:00 | KT | [11]Northeast United | 3 - 7 | Chennai Titans[11] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Anh |
||||||
10/12 19:00 | [ENG U21B-2]Southampton U21 | ? - ? | Everton U21[ENG U21B-2] | |||
10/12 21:00 | [ENG U21A-9]Wolves U21 | ? - ? | Cardiff City U21[ENG U21A-9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Macedonia |
||||||
10/12 19:00 | KT | [8]Belasica Strumica | 1 - 1 | Ohrid 2004[8] | 15 | |
10/12 19:00 | KT | [1]Fk Rinija Gostivar | 5 - 1 | Karaorman[1] | 15 | |
10/12 19:00 | KT | [13]Kamenica Sasa | 1 - 2 | Pelister Bitola[13] | 15 | |
10/12 19:00 | KT | [14]Sloga 1934 Vinica | 1 - 3 | Detonit Plachkovica[14] | 15 | |
10/12 19:00 | KT | [15]FK Teteks Tetovo | 0 - 2 | Kf Arsimi[15] | 15 | |
10/12 19:00 | KT | [3]Voska Sport | 6 - 0 | Borec Veles[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
10/12 19:00 | KT | [4-14]Granada Cf B | 3 - 0 | UCAM Murcia[4-14] | ||
10/12 22:00 | KT | [4-8]Cadiz B | 1 - 1 | Real Betis B[4-8] | ||
10/12 22:30 | KT | [2-18]UD Mutilve | 4 - 2 | UD Logrones[2-18] | ||
11/12 00:00 | KT | [1-2]Cd Guijuelo | 3 - 1 | Bergantinos Cf[1-2] | ||
11/12 00:00 | KT | [4-17]Sevilla Atletico | 1 - 2 | Xerez CD[4-17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
10/12 19:00 | KT | Bidco United | 0 - 1 | Tusker | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
10/12 19:00 | Tus Dassendorf | ? - ? | SC Victoria Hamburg | |||
10/12 19:00 | KT | FSV Frankfurt | 3 - 0 | TSG Neustrelitz | ||
10/12 21:30 | KT | Fv Engers 07 | 2 - 0 | Sv Alemannia Waldalgesheim | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
10/12 19:30 | KT | [13]Shrewsbury Town | 3 - 2 | Bolton Wanderers[13] | 21 | |
10/12 19:30 | KT | [2]Ipswich | 2 - 1 | Peterborough United[2] | 21 | |
10/12 21:00 | KT | [23]Burton Albion FC | 1 - 1 | Derby County[23] | 21 | |
10/12 21:00 | KT | [21]Forest Green Rovers | 1 - 0 | Cheltenham Town[21] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [11]Exeter City | 1 - 1 | Sheffield Wed[11] | 21 | |
10/12 22:00 | [24]Morecambe | ? - ? | Charlton Athletic[24] | 21 | ||
10/12 22:00 | [14]Oxford United | ? - ? | Barnsley[14] | 21 | ||
10/12 22:00 | KT | [22]Milton Keynes Dons | 1 - 2 | Fleetwood Town[22] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [12]Lincoln City | 0 - 0 | Wycombe Wanderers[12] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [15]Bristol Rovers | 1 - 0 | Port Vale[15] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [20]Cambridge United | 0 - 0 | Plymouth Argyle[20] | 21 | |
10/12 22:00 | [19]Accrington Stanley | ? - ? | Portsmouth[19] | 21 | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
10/12 19:30 | KT | [2]Dartford | 0 - 0 | Bath City[2] | 23 | |
10/12 21:00 | KT | [20]Slough Town | 1 - 3 | Havant and Waterlooville[20] | 23 | |
10/12 22:00 | [21]Chippenham Town | ? - ? | Ebbsfleet United[21] | 24 | ||
10/12 22:00 | [18]Concord Rangers | ? - ? | Hungerford Town[18] | 24 | ||
10/12 22:00 | [12]Dover Athletic | ? - ? | Worthing[12] | 24 | ||
10/12 22:00 | KT | [10]Eastbourne Borough | 1 - 1 | Oxford City[10] | 23 | |
10/12 22:00 | [14]Farnborough Town | ? - ? | Hemel Hempstead Town[14] | 24 | ||
10/12 22:00 | [17]Hampton & Richmond | ? - ? | Cheshunt[17] | 24 | ||
10/12 22:00 | KT | [8]St Albans City | 3 - 0 | Chelmsford City[8] | 23 | |
10/12 22:00 | [15]Welling United | ? - ? | Taunton Town[15] | 24 | ||
10/12 22:00 | KT | [9]Tonbridge Angels | 0 - 5 | Weymouth[9] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
10/12 19:30 | KT | [3]Othellos Athienou | 2 - 0 | Omonia Aradippou[3] | 12 | |
10/12 19:30 | KT | [10]Peyia 2014 | 1 - 0 | Meap Nisou[10] | 12 | |
10/12 19:30 | KT | [12]Ermis Aradippou | 1 - 0 | Olympiada Lympion[12] | 12 | |
10/12 19:30 | KT | [1]AE Zakakiou | 1 - 0 | Agia Napa[1] | 12 | |
10/12 19:30 | KT | [9]PAEEK Keryneias | 1 - 1 | Xylotympou[9] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Youth League |
||||||
10/12 19:50 | KT | Ashdod Ms U19 | 1 - 3 | Maccabi Haifa Shmuel U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Montenegro |
||||||
10/12 20:00 | KT | [9]Mornar | 1 - 0 | Decic Tuzi[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
10/12 20:00 | [15]Crewe Alexandra | ? - ? | Leyton Orient[15] | 21 | ||
10/12 20:00 | [20]Harrogate Town | ? - ? | Northampton Town[20] | 21 | ||
10/12 20:00 | [5]Carlisle | ? - ? | Barrow[5] | 21 | ||
10/12 21:00 | [21]Rochdale | ? - ? | Stockport County[21] | 21 | ||
10/12 22:00 | [8]Salford City | ? - ? | Walsall[8] | 21 | ||
10/12 22:00 | KT | [2]Stevenage Borough | 0 - 0 | Mansfield Town[2] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [9]Swindon | 0 - 0 | AFC Wimbledon[9] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [18]Newport County | 0 - 1 | Doncaster Rovers[18] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [16]Grimsby Town | 2 - 1 | Tranmere Rovers[16] | 21 | |
10/12 22:00 | KT | [17]Sutton United | 1 - 0 | Colchester United[17] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
10/12 20:00 | KT | [10]Flint Town United | 1 - 1 | Cardiff Metropolitan[10] | 17 | |
10/12 20:00 | [2]Connah's QN | ? - ? | Aberystwyth Town[2] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
10/12 20:00 | [4]Poole Town | ? - ? | Winchester City[4] | 22 | ||
10/12 20:30 | KT | [22]North Leigh | 0 - 0 | Dorchester Town[22] | 23 | |
10/12 21:00 | KT | [14]Beaconsfield Sycob | 2 - 1 | Salisbury City[14] | 23 | |
10/12 21:30 | [16]Yate Town | ? - ? | Hendon[16] | 22 | ||
10/12 22:00 | KT | [3]Chesham United | 0 - 0 | Plymouth Parkway[3] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [18]Harrow Borough | 0 - 0 | Tiverton Town[18] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [12]Hayes&Yeading | 0 - 0 | Metropolitan Police[12] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [9]Merthyr Town | 2 - 3 | Gosport Borough[9] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [10]Swindon Supermarine | 0 - 0 | Hartley Wintney[10] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [2]Truro City | 0 - 0 | Hanwell Town[2] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [1]Weston Super Mare | 0 - 0 | Bracknell Town[1] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
10/12 20:00 | [9]Ashton United | ? - ? | Liversedge[9] | 23 | ||
10/12 20:00 | KT | [22]Belper Town | 0 - 0 | Marske United[22] | 23 | |
10/12 20:00 | KT | [18]Nantwich Town | 0 - 0 | Lancaster City[18] | 23 | |
10/12 20:00 | KT | [20]Stalybridge Celtic | 0 - 0 | South Shields[20] | 23 | |
10/12 20:00 | KT | [16]Whitby Town | 0 - 0 | Matlock Town[16] | 23 | |
10/12 21:00 | KT | [6]Bamber Bridge | 0 - 0 | Stafford Rangers[6] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [13]Atherton Collieries | 0 - 0 | Fc United Of Manchester[13] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [3]Gainsborough Trinity | 0 - 0 | Warrington Rylands[3] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [4]Marine | 0 - 0 | Guiseley[4] | 23 | |
10/12 22:00 | [17]Morpeth Town | ? - ? | Warrington Town AFC[17] | 23 | ||
10/12 22:00 | KT | [8]Radcliffe Borough | 0 - 0 | Hyde United[8] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
10/12 20:00 | KT | [2]Nữ Bayern Munich | 2 - 0 | Nữ Bayer Leverkusen[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
10/12 20:00 | KT | [2]Vitalo | 3 - 2 | Romania Inter Star[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
10/12 20:00 | [1]Al Ansar Lib | ? - ? | Al-Nejmeh[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
10/12 20:00 | KT | [A-2]Esperance Sportive de Tunis | 1 - 1 | Club Sportif Sfaxien[A-2] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
10/12 20:30 | KT | [10]Excelsior Maassluis | 0 - 1 | Kozakken Boys[10] | ||
10/12 20:30 | KT | [9]Lisse | 2 - 0 | Jong Sparta Rotterdam[9] | ||
10/12 20:30 | KT | [7]Noordwijk | 0 - 3 | HHC Hardenberg[7] | ||
10/12 20:30 | KT | [18]Ofc Oostzaan | 0 - 3 | IJsselmeervogels[18] | ||
10/12 20:30 | KT | [13]Scheveningen | 1 - 2 | Rijnsburgse Boys[13] | ||
10/12 21:00 | KT | [5]Quick Boys | 1 - 2 | TEC[5] | ||
10/12 21:00 | KT | [8]Spakenburg | 1 - 0 | Koninklijke Hfc[8] | ||
10/12 21:00 | KT | [17]Volendam Am | 0 - 1 | VV Katwijk[17] | ||
10/12 21:00 | KT | [1]AFC Amsterdam | 2 - 0 | de Treffers[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
10/12 20:30 | KT | [B-12]Sassari Torres | 0 - 0 | Gubbio[B-12] | ||
10/12 20:30 | KT | [B-1]Reggiana | 0 - 0 | Olbia[B-1] | ||
10/12 20:30 | KT | [B-20]San Donato Tavarnelle | 0 - 0 | Imolese[B-20] | ||
10/12 20:30 | KT | [B-15]Vis Pesaro | 1 - 2 | Cesena[B-15] | ||
10/12 23:30 | KT | [B-11]Lucchese | 3 - 2 | Carrarese[B-11] | ||
10/12 23:30 | KT | [B-5]Pontedera | 2 - 1 | Fermana[B-5] | ||
10/12 23:30 | KT | [B-10]Rimini | 2 - 1 | Ancona[B-10] | ||
10/12 23:30 | KT | [B-9]Siena | 1 - 1 | Us Fiorenzuola[B-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
10/12 20:30 | KT | Al Mahalla | 0 - 3 | Olympic Azzaweya | group b 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Bells Challenge Cup |
||||||
10/12 21:00 | KT | [SCO L2-3]Elgin City | 0 - 0 | Clyde[SCO L2-3] | 4 | |
10/12 22:00 | KT | [SCO CH-3]Queens Park | 2 - 0 | Montrose[SCO CH-3] | 4 | |
10/12 22:00 | KT | [SCO L1-8]Kelty Hearts | 1 - 1 | Linfield FC[SCO L1-8] | 4 | |
10/12 22:00 | KT | [SCO CH-7]Raith Rovers | 1 - 1 | Greenock Morton[SCO CH-7] | 4 | |
10/12 22:00 | KT | [SCO CH-10]Hamilton FC | 2 - 0 | Inverness C.T.[SCO CH-10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá San Marino |
||||||
10/12 21:00 | KT | [8]San Giovanni | 1 - 1 | SP Domagnano[8] | 12 | |
10/12 21:00 | KT | [12]SP Libertas | 2 - 1 | AC Juvenes/Dogana[12] | 12 | |
10/12 21:00 | KT | [4]Sp Cosmos | 1 - 0 | Tre Penne[4] | 12 | |
10/12 21:00 | KT | [6]SC Faetano | 3 - 0 | Cailungo[6] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
10/12 21:00 | [12]Recreativo Libolo | ? - ? | Cuando Cubango[12] | |||
10/12 21:30 | KT | [1]Petro Atletico De Luanda | 2 - 1 | Sagrada Esperanca[1] | 12 | |
10/12 21:30 | KT | [7]Sporting Cabinda | 0 - 0 | Interclube Luanda[7] | 12 | |
10/12 21:30 | KT | [15]Isaac De Benguela | 1 - 0 | Cd Lunda Sul[15] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
10/12 21:00 | [8]Boreham Wood | ? - ? | Southend United[8] | 23 | ||
10/12 22:00 | KT | [11]Bromley | 3 - 3 | Wealdstone[11] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [4]Chesterfield | 3 - 1 | Dorking[4] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [9]Eastleigh | 0 - 2 | Wrexham[9] | 23 | |
10/12 22:00 | [10]Halifax Town | ? - ? | Barnet[10] | 23 | ||
10/12 22:00 | [22]Gateshead | ? - ? | Dagenham and Redbridge[22] | 23 | ||
10/12 22:00 | KT | [14]Maidenhead United | 3 - 4 | Notts County[14] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [20]Maidstone United | 2 - 3 | Altrincham[20] | 23 | |
10/12 22:00 | [7]Solihull Moors | ? - ? | Aldershot Town[7] | 23 | ||
10/12 22:00 | KT | [3]Woking | 0 - 2 | York City[3] | 23 | |
10/12 22:00 | KT | [19]Yeovil Town | 0 - 0 | Scunthorpe United[19] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
10/12 21:00 | KT | [20]Buxton FC | 3 - 0 | Peterborough Sports[20] | 23 | |
10/12 21:00 | [11]Chorley | ? - ? | AFC Telford United[11] | 24 | ||
10/12 22:00 | [8]Banbury United | ? - ? | Curzon Ashton[8] | 24 | ||
10/12 22:00 | [5]Chester FC | ? - ? | Alfreton Town[5] | 24 | ||
10/12 22:00 | [22]Farsley Celtic | ? - ? | Leamington[22] | 24 | ||
10/12 22:00 | KT | [10]Gloucester City | 2 - 6 | Darlington[10] | 23 | |
10/12 22:00 | [21]Kettering Town | ? - ? | AFC Fylde[21] | 24 | ||
10/12 22:00 | [12]Kidderminster | ? - ? | Blyth Spartans[12] | 24 | ||
10/12 22:00 | [4]Kings Lynn | ? - ? | Bradford Park Avenue[4] | 24 | ||
10/12 22:00 | [3]Scarborough | ? - ? | Brackley Town[3] | 24 | ||
10/12 22:00 | [9]Southport FC | ? - ? | Boston United[9] | 24 | ||
10/12 22:00 | [18]Spennymoor Town | ? - ? | Hereford[18] | 24 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Pháp |
||||||
10/12 21:00 | KT | [B-12]Saint Quentin | 1 - 3 | US Boulogne[B-12] | ||
10/12 21:30 | KT | [B-13]ES Wasquehal | 2 - 1 | Haguenau[B-13] | ||
10/12 22:00 | KT | [A-9]Chartres | 0 - 2 | Blois F.41[A-9] | ||
10/12 22:00 | KT | [B-9]As Furiani Agliani | 3 - 0 | ASM Belfortaine[B-9] | ||
10/12 22:00 | KT | [C-2]Jura Sud Foot | 1 - 1 | Evian Thonon Gaillard[C-2] | ||
10/12 22:00 | KT | [C-10]Louhans-Cuiseaux | 0 - 0 | Frejus Saint-Raphael[C-10] | ||
10/12 23:00 | KT | [A-10]St Pryve St Hilaire | 0 - 0 | Granville[A-10] | ||
10/12 23:00 | KT | [B-10]Besancon | 0 - 2 | Creteil[B-10] | ||
11/12 00:00 | KT | [A-7]Evreux | 3 - 1 | Poissy As[A-7] | ||
11/12 00:00 | KT | [B-5]St Maur Lusitanos | 0 - 2 | Fleury Merogis US[B-5] | ||
11/12 00:00 | KT | [B-6]Sainte Genevieve Sports | 1 - 2 | Bobigny Ac[B-6] | ||
11/12 00:00 | [D-11]Chamalieres | ? - ? | Vierzon[D-11] | |||
11/12 00:00 | KT | [D-2]Saumur OL. | 2 - 3 | Les Herbiers[D-2] | ||
11/12 00:00 | KT | [D-15]Trelissac | 1 - 1 | Stade Bordelais[D-15] | ||
11/12 00:00 | KT | [C-7]Grace As | 4 - 0 | Sete FC[C-7] | ||
11/12 00:00 | [C-11]Hyeres | ? - ? | Lyon la Duchere[C-11] | |||
11/12 00:00 | KT | [C-13]Saint Priest | 2 - 1 | Marignane Gignac[C-13] | ||
11/12 01:00 | KT | [C-14]Olympique Ales | 0 - 0 | Canet Roussillon[C-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg |
||||||
10/12 21:00 | KT | [13]Hostert | 0 - 5 | Differdange 03[13] | 15 | |
10/12 21:30 | KT | [5]CS Petange | 5 - 2 | Mondercange[5] | 15 | |
10/12 22:00 | KT | [2]Swift Hesperange | 2 - 0 | Jeunesse Esch[2] | 15 | |
10/12 22:59 | KT | [14]Victoria Rosport | 3 - 0 | UN Kaerjeng 97[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
10/12 21:00 | KT | [W-6]Crb Temouchent | 2 - 1 | Asm Oran[W-6] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-2]Es Ben Aknoun | 3 - 1 | Jsm Tiaret[W-2] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-11]Gc Mascara | 1 - 0 | Rc Relizane[W-11] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-3]Mcb Oued Sly | 3 - 0 | Mc Saida[W-3] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-5]Sc Mecheria | 1 - 0 | Na Hussein Dey[W-5] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-9]Skaf Khemis Melina | 3 - 0 | Wa Boufarik[W-9] | west | |
10/12 21:00 | KT | [W-10]Wa Tlemcen | 1 - 0 | Es Mostaganem[W-10] | west | |
10/12 21:10 | KT | [W-12]Rc Kouba | 1 - 2 | Om Medea[W-12] | west | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
10/12 21:00 | KT | [4]Alamal Atbara | 0 - 0 | Al Shorta Algadarf[4] | ||
10/12 21:00 | KT | [1]Al Hilal Omdurman | 3 - 2 | Haidoub[1] | ||
10/12 21:00 | KT | [18]Al Zuma Sc | 0 - 1 | Tuti Sc Khartoum[18] | ||
10/12 23:30 | KT | [6]Hay Al Wadi | 2 - 1 | Hay Al Arab[6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Namibia |
||||||
10/12 21:00 | KT | Orlando Pirates Windhoek | 1 - 1 | United Africa Tigers | 1 | |
10/12 22:00 | KT | Pumas UNAM | 2 - 2 | Tura Magic | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá World Cup |
||||||
10/12 22:00 | KT | [22]Ma rốc | 1 - 0 | Bồ Đào Nha[22] | quarterfinals | |
11/12 02:00 | KT | [5]Anh | 1 - 2 | Pháp[5] | quarterfinals | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
10/12 22:00 | KT | [6]Stenhousemuir | 1 - 2 | Forfar Athletic[6] | 18 | |
10/12 22:00 | KT | [5]East Fife | 0 - 0 | Bonnyrigg Rose[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
10/12 22:00 | KT | [12]Portadown FC | 1 - 0 | Ballymena United[12] | 19 | |
10/12 22:00 | KT | [11]Dungannon Swifts | 4 - 1 | Carrick Rangers[11] | 19 | |
10/12 22:00 | KT | [1]Larne | 2 - 0 | Newry City[1] | 19 | |
10/12 22:00 | [5]Glentoran | ? - ? | Glenavon Lurgan[5] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Bắc Ireland |
||||||
10/12 22:00 | KT | [5]Ards | 2 - 1 | Newington[5] | 19 | |
10/12 22:00 | [6]Ballyclare Comrades | ? - ? | Annagh United[6] | 19 | ||
10/12 22:00 | [3]Dundela | ? - ? | Dergview[3] | 19 | ||
10/12 22:00 | [12]Harland Wolff Welders | ? - ? | Ballinamallard United[12] | 19 | ||
10/12 22:00 | KT | [8]Institute | 1 - 1 | Loughgall[8] | 19 | |
10/12 22:00 | [4]Warrenpoint Town | ? - ? | Knockbreda[4] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
10/12 22:00 | KT | Atzeneta Ue | 1 - 1 | Acero | ||
10/12 22:00 | KT | U.M. Escobedo | 1 - 2 | Cf Vimenor | ||
10/12 22:30 | KT | Cd Binissalem | 1 - 1 | Constancia | ||
10/12 22:45 | KT | UD Poblense | 3 - 0 | Ce Mercadal | ||
10/12 23:00 | KT | Leioa | 1 - 1 | CD Victoria | ||
11/12 01:00 | KT | CD Tropezon | 1 - 1 | Cd Cayon | ||
Lịch thi đấu bóng đá Spain Primera Division RFEF |
||||||
10/12 23:00 | KT | [B-3]Real Sociedad B | 2 - 3 | Cf La Nucia[B-3] | ||
10/12 23:00 | KT | [A-14]Celta Vigo B | 2 - 1 | Cultural Leonesa[A-14] | ||
11/12 00:00 | KT | [B-2]Eldense | 1 - 1 | SD Amorebieta[B-2] | ||
11/12 00:00 | KT | [B-10]Numancia | 1 - 0 | UD Logrones[B-10] | ||
11/12 00:00 | KT | [A-2]Real Madrid Castilla | 0 - 0 | Talavera CF[A-2] | ||
11/12 00:00 | KT | [A-16]Cd San Fernando Isleno | 0 - 2 | Algeciras[A-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
11/12 00:00 | KT | [8]Hermannstadt | 4 - 0 | Farul Constanta[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
11/12 00:00 | KT | [7]Anorthosis Famagusta FC | 1 - 1 | Olympiakos Nicosia[7] | 14 | |
11/12 00:00 | KT | [12]EN Paralimni | 0 - 1 | Apollon Limassol FC[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
11/12 01:00 | KT | [8]Andorra CF | 1 - 1 | Leganes[8] | 20 | |
11/12 01:00 | KT | [12]Villarreal B | 2 - 2 | Tenerife[12] | 20 | |
11/12 03:00 | KT | [15]Zaragoza | 3 - 0 | SD Huesca[15] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
11/12 01:30 | KT | [6]Francs Borains | 0 - 5 | Patro Eisden[6] | 17 | |
11/12 01:30 | KT | [9]Thes Sport Tessenderlo | 3 - 0 | Rupel Boom[9] | 17 | |
11/12 01:30 | KT | Gent B | 2 - 2 | Royal Fc Liege | 17 | |
11/12 02:00 | KT | [7]KSK Heist | 4 - 1 | Kfc Mandel United[7] | 17 | |
11/12 02:00 | KT | [20]Hoogstraten VV | 1 - 1 | Ninove[20] | 17 | |
11/12 02:00 | KT | [3]La Louviere | 0 - 0 | Dessel Sport[3] | 17 | |
11/12 02:00 | KT | Charleroi B | 0 - 1 | Royal Olympic Club Charleroi | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
11/12 02:00 | KT | Lierse Kempenzonen | 2 - 1 | Dender | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
11/12 03:30 | KT | [(a)-2]Coban Imperial | 2 - 0 | Club Comunicaciones[(a)-2] | semifinal(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
11/12 03:45 | KT | [POR D2-14]UD Oliveirense | 0 - 3 | Arouca[POR D2-14] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
11/12 05:30 | KT | [(a)-2]CD Motagua | 0 - 1 | CD Olimpia[(a)-2] | final(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Nicaragua Apertura league |
||||||
11/12 08:00 | [(a)-1]Real Esteli | ? - ? | Managua[(a)-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp