Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Indonesia |
||||||
08/02 13:30 | KT | Persipura Jayapura | 2 - 1 | Persidago Gorontalo | 3 | |
08/02 15:00 | KT | Persibat Batang | 2 - 5 | Psis Semarang | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
08/02 15:30 | [AUS SASL-1]Campbelltown City SC | ? - ? | Adelaide Olympic[AUS SASL-1] | tháng 2 | ||
08/02 16:00 | KT | [UKR D2-12]Rukh Vynnyky | 2 - 0 | Nyva Ternopil[UKR D2-12] | tháng 2 | |
08/02 16:30 | KT | [MOL D1-3]Cs Petrocub | 3 - 0 | Codru Lozova[MOL D1-3] | tháng 2 | |
08/02 17:00 | KT | [POL D2-12]Odra Opole | 2 - 1 | GKS Katowice[POL D2-12] | tháng 2 | |
08/02 17:30 | KT | [RUS D2C-12]Strogino Moscow | 1 - 3 | Znamya Truda[RUS D2C-12] | tháng 2 | |
08/02 18:00 | KT | [SWE D1-5]Hammarby | 3 - 1 | Shonan Bellmare[SWE D1-5] | tháng 2 | |
08/02 18:00 | [NOR D2B-6]Arendal | ? - ? | Jerv[NOR D2B-6] | tháng 2 | ||
08/02 18:00 | KT | [NOR AL-13]Jerv | 4 - 0 | Arendal[NOR AL-13] | tháng 2 | |
08/02 18:30 | KT | [NOR D1-11]Bodo Glimt | 3 - 0 | Tromsdalen UIL[NOR D1-11] | tháng 2 | |
08/02 18:30 | KT | [NOR D1-13]Stromsgodset | 3 - 1 | Ham-Kam[NOR D1-13] | tháng 2 | |
08/02 18:30 | [CHA CSL-1]Shanghai East Asia FC | ? - ? | Dinamo Brest[CHA CSL-1] | tháng 2 | ||
08/02 19:00 | [POL D2-4]LKS Lodz | ? - ? | Polonia Warszawa[POL D2-4] | tháng 2 | ||
08/02 19:00 | KT | [SVK D2-3]Mfk Skalica | 1 - 0 | Frydek-mistek[SVK D2-3] | tháng 2 | |
08/02 19:00 | KT | [AUT D2-3]SV Ried | 2 - 1 | Dnipro-1[AUT D2-3] | tháng 2 | |
08/02 19:00 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 3 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D1-1] | tháng 2 | |
08/02 19:00 | [LIT D1-1]Suduva | ? - ? | Cukaricki[LIT D1-1] | tháng 2 | ||
08/02 19:00 | KT | [MKD D2East-3]Tikves Kavadarci | 0 - 0 | Belasica Strumica[MKD D2East-3] | tháng 2 | |
08/02 20:00 | KT | [SWE D1-1]AIK Solna | 1 - 1 | New York City Fc[SWE D1-1] | tháng 2 | |
08/02 20:00 | KT | [SLO D2-6]Nafta | 3 - 1 | Blau Weiss Linz[SLO D2-6] | tháng 2 | |
08/02 20:00 | KT | [SWE D1-4]Malmo FF | 0 - 0 | Dynamo Kyiv[SWE D1-4] | tháng 2 | |
08/02 20:00 | KT | [AUT D1-8]Rapid Wien | 5 - 2 | Triglav Gorenjska[AUT D1-8] | tháng 2 | |
08/02 21:00 | [SWE D1-5]Hammarby | ? - ? | Pohang Steelers[SWE D1-5] | tháng 2 | ||
08/02 21:00 | KT | [AUT D1-5]Austria Wien | 2 - 2 | Trencin[AUT D1-5] | tháng 2 | |
08/02 21:00 | KT | [NOR D2B-1]Skeid Oslo | 0 - 0 | Sandefjord[NOR D2B-1] | tháng 2 | |
08/02 21:00 | Hà Lan U17 | ? - ? | Tây Ban Nha U17 | tháng 2 | ||
08/02 21:00 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 0 - 1 | Crvena Zvezda[SLO D1-1] | tháng 2 | |
08/02 21:00 | KT | [SWE D1-10]Kalmar FF | 1 - 1 | Arsenal Tula[SWE D1-10] | tháng 2 | |
08/02 22:00 | KT | [NOR D1-8]Sarpsborg 08 FF | 1 - 2 | Zenit St.Petersburg[NOR D1-8] | tháng 2 | |
08/02 22:00 | KT | [POL D2-14]Pogon Siedlce | 1 - 1 | Motor Lublin[POL D2-14] | tháng 2 | |
08/02 22:00 | KT | [NOR AL-5]Ullensaker/Kisa IL | 0 - 0 | Raufoss[NOR AL-5] | tháng 2 | |
08/02 22:00 | KT | [RUS D2C-1]Torpedo Moscow | 2 - 1 | Herfolge Boldklub Koge[RUS D2C-1] | tháng 2 | |
08/02 22:00 | Bồ Đào Nha U17 | ? - ? | Đức U17 | tháng 2 | ||
08/02 22:30 | KT | [CZE D2-10]Vitkovice | 3 - 2 | Odra Petrkovice[CZE D2-10] | tháng 2 | |
08/02 22:30 | KT | [SWE D1-13]Ostersunds FK | 4 - 2 | FK Rostov[SWE D1-13] | tháng 2 | |
08/02 22:59 | KT | [AUT D1-6]Sturm Graz | 2 - 1 | SK Austria Klagenfurt[AUT D1-6] | tháng 2 | |
08/02 22:59 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 3 - 2 | SK Vorwarts Steyr[AUT D1-1] | tháng 2 | |
08/02 22:59 | KT | [SER D1-4]Cukaricki | 1 - 1 | Levski Sofia[SER D1-4] | tháng 2 | |
09/02 00:00 | KT | [SWE D1-7]Elfsborg | 1 - 1 | Falkenbergs FF[SWE D1-7] | tháng 2 | |
09/02 00:00 | KT | [NOR D1-2]Molde | 2 - 2 | Kristiansund BK[NOR D1-2] | tháng 2 | |
09/02 00:15 | KT | [NOR AL-10]Sandnes Ulf | 0 - 2 | Bryne[NOR AL-10] | tháng 2 | |
09/02 01:00 | KT | [NOR AL-12]Notodden FK | 3 - 0 | Grorud IL[NOR AL-12] | tháng 2 | |
09/02 01:15 | KT | [FIN D3 AB-5]Fc Espoo | 3 - 0 | Pk Keski Uusimaa Pkku[FIN D3 AB-5] | tháng 2 | |
09/02 02:30 | KT | [IRE D1-1]Shelbourne | 0 - 3 | Waterford United[IRE D1-1] | tháng 2 | |
09/02 02:45 | KT | [Ire LSL-18]St Patricks Cy | 0 - 0 | Drogheda United[Ire LSL-18] | tháng 2 | |
09/02 02:45 | KT | [IRE D1-6]Bray Wanderers | 0 - 2 | Bohemians[IRE D1-6] | tháng 2 | |
09/02 06:00 | KT | [CHI D2-16]Nublense | 0 - 1 | Union Espanola[CHI D2-16] | tháng 2 | |
09/02 09:00 | KT | [JPN D2-9]Ventforet Kofu | 4 - 2 | Machida Zelvia[JPN D2-9] | tháng 2 | |
09/02 09:00 | KT | [JPN D2-17]Tochigi SC | 3 - 0 | Roasso Kumamoto[JPN D2-17] | tháng 2 | |
09/02 09:00 | KT | [JPN D1-15]Nagoya Grampus Eight | 3 - 9 | Tokyo[JPN D1-15] | tháng 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
08/02 15:50 | KT | [9]Brisbane Roar FC | 2 - 1 | Sydney FC[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
08/02 16:00 | KT | [AUS QSL-12]Redlands United FC | 1 - 2 | Brisbane Strikers[AUS QSL-12] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
08/02 17:00 | KT | [N-13]Hapoel Jerusalem | 0 - 3 | Ironi Tiberias[N-13] | ||
08/02 17:45 | KT | [N-10]Maccabi Ironi Kiryat Ata | 1 - 0 | Hapoel Herzliya[N-10] | ||
08/02 18:00 | KT | [N-6]Hapoel Migdal Haemek | 2 - 1 | Maccabi Tzur Shalom[N-6] | ||
08/02 18:30 | KT | [S-5]Maccabi Yavne | 0 - 1 | Hapoel Azor[S-5] | ||
08/02 18:30 | KT | [S-2]Hakoah Amidar Ramat Gan FC | 3 - 1 | Maccabi Shaarayim[S-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
08/02 19:45 | KT | [14]Al Feiha | 1 - 1 | Al-Ettifaq[14] | 19 | |
09/02 00:15 | KT | [13]Al Baten | 2 - 3 | Al Hilal[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel |
||||||
08/02 20:00 | KT | [4]Hapoel Ashkelon | 2 - 2 | Sektzia Nes Tziona[4] | 23 | |
08/02 20:00 | KT | [11]Hapoel Rishon Letzion | 0 - 2 | Maccabi Ahi Nazareth[11] | 23 | |
08/02 20:00 | KT | [10]Hapoel Ramat Gan FC | 0 - 0 | Hapoel Bnei Lod[10] | 23 | |
08/02 20:00 | KT | [2]Hapoel Katamon Jerusalem | 0 - 3 | Hapoel Marmorek Irony Rehovot[2] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
08/02 20:00 | KT | [4]Johor FC | 4 - 1 | Kuala Lumpur[4] | 2 | |
08/02 20:00 | KT | [10]Perak | 1 - 1 | Kedah[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
08/02 20:00 | KT | [11]Kelantan FA | 3 - 3 | Sabah FA[11] | 2 | |
08/02 20:00 | KT | Terengganu B DKTT-Team | 1 - 0 | Selangor United | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
08/02 20:00 | KT | Rabita Kosti | 2 - 1 | Al Hilal Omdurman | groups b 11 | |
08/02 20:30 | KT | Merreikh El Fasher | 3 - 1 | Al Shorta Algadarf | groups b 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE Cup |
||||||
08/02 20:25 | KT | Dabba Al-Fujairah | 0 - 2 | Al-Dhafra | tứ kết | |
08/02 22:59 | KT | Ahli Al-Fujirah | 0 - 2 | Al-Wasl | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
08/02 20:30 | KT | Cape Town | 2 - 1 | Jomo Cosmos | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
08/02 20:30 | KT | Al-Shat | 1 - 3 | Al-ahli Tripoli | group b 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Oman |
||||||
08/02 20:40 | KT | Dhufar | 7 - 2 | Saham | 14 | |
08/02 21:30 | KT | Al Oruba Sur | 0 - 0 | Oman Club | 14 | |
08/02 22:59 | KT | Sohar Club | 0 - 1 | Mjees | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
08/02 20:45 | KT | [2]Al-Qadsia SC | 2 - 0 | Al Jahra[2] | 12 | |
08/02 20:45 | KT | [9]Al Shabab Kuw | 0 - 1 | Al-Arabi Club[9] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
08/02 20:50 | KT | [4]Al-Najma | 2 - 1 | Al-shabbab[4] | 16 | |
08/02 23:30 | KT | [8]Malkia | 1 - 2 | Manama Club[8] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Algeria |
||||||
08/02 21:00 | KT | Usm Blida | 1 - 3 | Us Biskra | 21 | |
08/02 21:00 | KT | [13]Usm El Harrach | 0 - 0 | Asm Oran[13] | 21 | |
08/02 21:00 | KT | [11]Jsm Skikda | 2 - 1 | Usm Annaba[11] | 21 | |
08/02 21:00 | KT | [7]Jsm Bejaia | 3 - 2 | A Bou Saada[7] | 21 | |
08/02 21:00 | KT | Nc Magra | 2 - 1 | Aso Chlef | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
08/02 21:00 | KT | [5]Jamshedpur | 1 - 0 | Mumbai City[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
08/02 21:00 | KT | [11]AL-Sareeh | 1 - 0 | Ramtha SC[11] | 12 | |
08/02 23:30 | KT | [5]Al Wihdat Amman | 1 - 2 | Al Salt[5] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Lebanon |
||||||
08/02 21:00 | KT | [9]Salam Zgharta | 0 - 0 | Al Akhaahli Alay[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
08/02 21:00 | KT | Saurimo | 1 - 1 | Academica Lobito | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
08/02 21:00 | KT | Es Du Sahel | 0 - 1 | RCA Raja Casablanca Atlhletic | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
08/02 22:00 | KT | [9]Mc Oran | 0 - 2 | Paradou Ac[9] | 21 | |
08/02 22:59 | KT | [3]Cs Constantine | 0 - 0 | As Ain Mlila[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nigeria |
||||||
08/02 22:00 | KT | Katsina United | 2 - 1 | Bendel Insurance | groups a 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
08/02 22:00 | KT | Rio Ave U23 | 4 - 1 | Portimonense U23 | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
08/02 22:59 | KT | [3]Al Ahly | 1 - 0 | Haras El Hedoud[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
09/02 00:00 | KT | [14]SK Sigma Olomouc | 1 - 2 | FK Baumit Jablonec[14] | 20 | |
09/02 00:00 | KT | [16]Dukla Praha | 1 - 1 | Banik Ostrava[16] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
09/02 00:00 | KT | [10]Rudes | 0 - 1 | ZNK Osijek[10] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Phần Lan |
||||||
09/02 00:00 | KT | Kpv | 1 - 2 | Ilves Tampere | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
09/02 00:00 | KT | Miedz Legnica | 0 - 3 | Jagiellonia Bialystok | 21 | |
09/02 02:30 | KT | Lech Poznan | 1 - 2 | Zaglebie Lubin | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
09/02 00:30 | KT | [9]SSV Jahn Regensburg | 0 - 3 | Arminia Bielefeld[9] | 21 | |
09/02 00:30 | KT | [2]Koln | 4 - 1 | St Pauli[2] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
09/02 00:30 | KT | [14]Kayserispor | 1 - 0 | Fenerbahce[14] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
09/02 01:00 | KT | [1]VfL Osnabruck | 0 - 2 | SG Sonnenhof Grobaspach[1] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
09/02 01:00 | KT | [6]Astra Ploiesti | 3 - 0 | Viitorul Constanta[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
09/02 01:00 | KT | [14]Qormi | 1 - 2 | Valletta FC[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
09/02 01:00 | [13]CA Fenix Pilar | ? - ? | Sacachispas[13] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
09/02 01:00 | KT | [14]Marsa | 0 - 2 | Mqabba[14] | 16 | |
09/02 01:00 | KT | [4]Zejtun Corinthians | 1 - 4 | Naxxar Lions[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
09/02 01:00 | KT | [16]Maritzburg United | 3 - 1 | Polokwane City[16] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
09/02 01:00 | KT | [10]Aarhus AGF | 2 - 0 | Esbjerg FB[10] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
09/02 01:00 | KT | [8]Renaissance Sportive de Berkane | 2 - 0 | Maghrib Association Tetouan[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
09/02 02:00 | KT | [9]Grenoble | 0 - 1 | Lorient[9] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [18]AS Beziers | 0 - 0 | Sochaux[18] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [8]ES Troyes AC | 0 - 1 | Paris Fc[8] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [19]Nancy | 0 - 1 | Chateauroux[19] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [14]Ajaccio | 1 - 0 | Chamois Niortais[14] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [5]Clermont Foot | 0 - 1 | Valenciennes[5] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [20]Red Star 93 | 1 - 1 | Ajaccio GFCO[20] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [12]Orleans US 45 | 1 - 1 | Le Havre[12] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
09/02 02:00 | KT | [18]NAC Breda | 0 - 3 | AZ Alkmaar[18] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
09/02 02:00 | KT | [5]US Boulogne | 0 - 0 | Entente Sannois[5] | 21 | |
09/02 02:00 | KT | [12]Bourg Peronnas | 2 - 1 | Cholet So[12] | 21 | |
09/02 02:00 | KT | [10]Concarneau | 1 - 0 | Stade Lavallois MFC[10] | 21 | |
09/02 02:00 | KT | [7]Pau FC | 0 - 1 | Le Mans[7] | 21 | |
09/02 02:00 | KT | [8]Quevilly | 3 - 1 | Marignane Gignac[8] | 21 | |
09/02 02:00 | KT | [14]Tours FC | 0 - 1 | Avranches[14] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
09/02 02:00 | KT | [16]Telstar | 0 - 3 | RKC Waalwijk[16] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [4]Sparta Rotterdam | 0 - 3 | Twente Enschede[4] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [9]Eindhoven | 1 - 2 | Jong PSV Eindhoven[9] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [7]Oss | 1 - 3 | MVV Maastricht[7] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [18]Helmond Sport | 1 - 2 | Dordrecht 90[18] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [14]Almere City FC | 2 - 0 | Jong AZ[14] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [11]Cambuur Leeuwarden | 1 - 1 | NEC Nijmegen[11] | 24 | |
09/02 02:00 | KT | [2]Den Bosch | 1 - 1 | Volendam[2] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
09/02 02:00 | KT | [7]Vaduz | 2 - 2 | Lausanne Sports[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Namibia |
||||||
09/02 02:00 | KT | Eleven Arrows | 0 - 3 | Black Africa | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
09/02 02:30 | KT | [11]Mainz 05 | 1 - 5 | Bayer Leverkusen[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
09/02 02:30 | KT | [20]Chievo | 0 - 3 | AS Roma[20] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
09/02 02:30 | KT | [1]Genk | 2 - 0 | Standard Liege[1] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||
09/02 02:30 | KT | [5]Westerlo | 1 - 0 | Tubize[5] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Wales |
||||||
09/02 02:30 | [11]Briton Ferry Athletic | ? - ? | Taffs Well[11] | |||
09/02 02:45 | [8]Ammanford | ? - ? | Penybont[8] | |||
09/02 02:45 | KT | [3]Cambrian Clydach | 1 - 1 | Ammanford[3] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
09/02 02:45 | KT | [16]Dijon | 1 - 2 | Marseille[16] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
09/02 02:45 | KT | [9]Aston Villa | 3 - 3 | Sheffield United[9] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
09/02 02:45 | KT | [3]Connah's QN | 6 - 2 | Caernarfon[3] | championship playoff | |
09/02 02:45 | KT | [2]The New Saints | 5 - 0 | Newtown[2] | championship playoff | |
09/02 02:45 | KT | [11]Llanelli | 2 - 4 | Aberystwyth Town[11] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
09/02 03:00 | KT | [13]Valladolid | 0 - 0 | Villarreal[13] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
09/02 03:00 | KT | [10]Salernitana | 0 - 1 | Benevento[10] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
09/02 03:00 | KT | [10]Sporting de Gijon | 0 - 2 | Osasuna[10] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
09/02 03:30 | KT | [6]Moreirense | 1 - 1 | Porto[6] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista |
||||||
09/02 03:45 | KT | [10]Red Bull Brasil | 2 - 1 | Ituano Sp[10] | 6 | |
09/02 06:00 | KT | [15]Sao Bento | 0 - 0 | Ferroviaria Sp[15] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
09/02 05:00 | KT | [19]Tigre | 4 - 4 | CA Banfield[19] | 18 | |
09/02 07:10 | KT | [5]CA Huracan | 1 - 1 | Velez Sarsfield[5] | 18 | |
09/02 07:10 | KT | [14]Lanus | 2 - 0 | Gimnasia LP[14] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
09/02 06:30 | KT | [21]Santa Marina Tandil | 3 - 1 | Ferrol Carril Oeste[21] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
09/02 07:45 | KT | [(a)-20]Atletico Bucaramanga | 1 - 0 | Deportivo Pasto[(a)-20] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
09/02 08:00 | KT | [(a)-18]Veracruz | 0 - 2 | Tigres UANL[(a)-18] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
09/02 08:00 | KT | [(c)-7]Uaem Potros | 1 - 1 | Tampico Madero[(c)-7] | clausura | |
09/02 09:08 | KT | [(c)-11]Correcaminos Uat | 0 - 1 | Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-11] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
09/02 08:00 | KT | Guayaquil City | 1 - 1 | Macara | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
09/02 09:00 | KT | Deportivo Petapa | 1 - 0 | Xelaju MC | clausura 6 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp