Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Champions League UEFA U19 |
||||||
04/10 14:00 | KT | Astana U19 | 3 - 1 | Vllaznia Shkoder U19 | 1 domestic champions | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Indonesia |
||||||
04/10 15:10 | KT | Pakindo Mojokerto Putra | 4 - 2 | Dewa United | bảng miền đông | |
04/10 15:25 | KT | Persiwa Wamena | 2 - 3 | Semeru Fc Lumajang | bảng miền đông | |
04/10 15:30 | KT | Semen Padang | 0 - 0 | Perserang Serang | bảng miền tây | |
04/10 15:30 | KT | Gresik United | 2 - 1 | Persiba Balikpapan | bảng miền đông | |
04/10 15:35 | KT | Persibat Batang | 0 - 1 | Persita Tangerang | bảng miền tây | |
Lịch thi đấu bóng đá U17 Châu Âu nữ |
||||||
04/10 16:00 | KT | Nữ Scotland U17 | 2 - 1 | Nữ Litva U17 | ||
04/10 20:30 | KT | Nữ Slovakia U17 | 2 - 3 | Nữ Ba Lan U17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
04/10 16:00 | KT | [SPA D2-7]Sporting de Gijon | 2 - 0 | Union Langreo[SPA D2-7] | tháng 10 | |
04/10 19:30 | KT | [120]Tajikistan | 0 - 2 | Palestine[120] | tháng 10 | |
04/10 20:00 | KT | [32]Nữ Séc | 2 - 0 | Nữ Slovakia[32] | tháng 10 | |
04/10 22:59 | KT | [90]Nữ Estonia | 0 - 3 | Nữ Ba Lan[90] | tháng 10 | |
04/10 23:45 | KT | [11]Nữ Thụy Điển | 2 - 1 | Nữ Nauy[11] | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
04/10 17:00 | KT | [2]Arsenal Tula Youth | 6 - 0 | Ufa Youth[2] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Armenia |
||||||
04/10 17:00 | KT | Lori Vanadzor | 2 - 2 | Junior Sevan | 1 | |
04/10 17:00 | KT | Shirak | 1 - 3 | Artsakh Noah | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Na uy |
||||||
04/10 18:00 | KT | Sparta Sarpsborg U19 | 3 - 1 | Stabaek U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia IRAN |
||||||
04/10 18:15 | KT | Moghavemat Tehran | 0 - 2 | Damash Gilan FC | 5 | |
04/10 22:00 | KT | [IRN PR-10]Esteghlal Khozestan | 2 - 5 | Sanat-Naft[IRN PR-10] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
04/10 20:00 | KT | [3]Stumbras | 3 - 0 | Lietava Jonava[3] | 27 | |
04/10 22:00 | KT | [6]Atlantas Klaipeda | 2 - 5 | Suduva[6] | 27 | |
05/10 00:00 | KT | [4]Trakai Riteriai | 1 - 0 | FK Zalgiris Vilnius[4] | 27 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
04/10 20:00 | [5]Tavagnacco Womens | ? - ? | Mozzanica Womens[5] | |||
04/10 20:00 | [6]Agsm Verona Womens | ? - ? | Gs Roma Womens[6] | |||
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
04/10 20:15 | KT | [12]Ajman | 2 - 1 | Banni Yas[12] | 5 | |
04/10 20:15 | KT | [9]Al Ahli Dubai | 2 - 1 | Ittihad Kalba[9] | 5 | |
04/10 22:59 | KT | [13]Al Nasr Dubai | 1 - 0 | Dabba Al-Fujairah[13] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
04/10 20:30 | KT | Kf Flamurtari Pristina Kos | 1 - 1 | Gjilani | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
04/10 21:00 | KT | [2]Atletico De Kolkata | 0 - 1 | Northeast United[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Romania |
||||||
04/10 21:00 | KT | [8]Scm Argesul Pitesti | 3 - 0 | Petrolul Ploiesti[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
04/10 21:50 | KT | [KAZ PR-1]Astana | 2 - 0 | Stade Rennais FC[KAZ PR-1] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [GER D1-12]Bayer Leverkusen | 4 - 2 | AEK Larnaca[GER D1-12] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [SUI Sl-3]Zurich | 1 - 0 | Ludogorets Razgrad[SUI Sl-3] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [NOR D1-1]Rosenborg | 1 - 3 | RB Leipzig[NOR D1-1] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 3 - 1 | Celtic[AUT D1-1] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [FRA D1-8]Bordeaux | 1 - 2 | Copenhagen[FRA D1-8] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [RUS PR-1]Zenit St.Petersburg | 1 - 0 | Slavia Praha[RUS PR-1] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [TUR D1-13]Fenerbahce | 2 - 0 | Spartak Trnava[TUR D1-13] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [BEL D1-3]Anderlecht | 0 - 2 | Dinamo Zagreb[BEL D1-3] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [UKR D1-4]Vorskla Poltava | 1 - 2 | Sporting Lisbon[UKR D1-4] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [AZE D1-2]Qarabag | 0 - 3 | Arsenal[AZE D1-2] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [SPA D1-8]Real Betis | 3 - 0 | F91 Dudelange[SPA D1-8] | bảng | |
04/10 23:55 | KT | [ITA D1-14]AC Milan | 3 - 1 | Olympiakos[ITA D1-14] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [RUS PR-5]Spartak Moscow | 3 - 3 | Villarreal[RUS PR-5] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [SCO PR-5]Glasgow Rangers | 3 - 1 | Rapid Wien[SCO PR-5] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [CYP D1-2]Apollon Limassol FC | 2 - 2 | Marseille[CYP D1-2] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [GER D1-16]Eintr Frankfurt | 4 - 1 | Lazio[GER D1-16] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [SWE D1-4]Malmo FF | 2 - 0 | Besiktas[SWE D1-4] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [NOR D1-8]Sarpsborg 08 FF | 3 - 1 | Genk[NOR D1-8] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [RUS PR-3]Krasnodar FK | 2 - 1 | Sevilla[RUS PR-3] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [BEL D1-8]Standard Liege | 2 - 1 | Akhisar Bld.Geng[BEL D1-8] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [CZE D1-7]FK Baumit Jablonec | 2 - 2 | Dynamo Kyiv[CZE D1-7] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [BLR D1-1]BATE Borisov | 1 - 4 | PAOK Saloniki[BLR D1-1] | bảng | |
05/10 02:00 | KT | [ENG PR-3]Chelsea | 1 - 0 | Fehervar Videoton[ENG PR-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
04/10 22:00 | KT | [7]Al Fahaheel Sc | 1 - 2 | Al Kuwait SC[7] | 5 | |
04/10 22:00 | KT | [8]Al Jahra | 1 - 2 | Al Shabab Kuw[8] | 5 | |
05/10 00:20 | KT | [5]Al-Nasar | 0 - 2 | Al-Arabi Club[5] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
04/10 22:05 | KT | [11]Al-Fath | 2 - 0 | Al Ittihad[11] | 5 | |
04/10 22:20 | KT | [12]Al Feiha | 0 - 3 | Al-Raed[12] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
04/10 22:45 | KT | [3]Skenderbeu Korca | 1 - 0 | KS Perparimi Kukesi[3] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
04/10 22:59 | KT | [2]Flora Tallinn Ii | 4 - 1 | Rakvere Flora[2] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
05/10 00:00 | KT | Oskarshamns AIK | 1 - 2 | Atvidabergs FF | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
05/10 00:00 | KT | IFK Hassleholm | 1 - 0 | Ifo Bromolla If | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||||||
05/10 00:00 | KT | IFK Hassleholm | 1 - 0 | Ifo Bromolla If | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
05/10 01:00 | KT | [16]Bourg Peronnas | 0 - 0 | Dunkerque[16] | 10 | |
05/10 01:30 | KT | [1]US Boulogne | 0 - 0 | Le Mans[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
05/10 01:05 | KT | [8]Barracas Central | 0 - 0 | Atletico Atlanta[8] | ||
05/10 01:30 | KT | [6]UAI Urquiza | 1 - 3 | Deportivo Riestra[6] | ||
05/10 01:30 | KT | [9]Flandria | 0 - 0 | Club Atletico Acassuso[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
05/10 01:15 | KT | [(c)-14]Deportivo Union Comercio | 3 - 1 | Ayacucho Futbol Club[(c)-14] | clausura | |
05/10 03:30 | KT | [A-6]Comerciantes Unidos | 1 - 0 | Alianza Lima[A-6] | clausura | |
05/10 05:45 | KT | [(c)-7]Academia Cantolao | 2 - 0 | Sport Rosario[(c)-7] | clausura | |
05/10 08:00 | KT | [A-8]Universitario de Deportes | 1 - 0 | Sport Huancayo[A-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
05/10 01:35 | KT | [1]Nueva Chicago | 1 - 0 | Los Andes[1] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Vòng Loại World Cup nữ KV Concacaf |
||||||
05/10 04:00 | KT | Trinidad Tobago Womens | 0 - 3 | Nữ Panama | bảng | |
05/10 06:30 | KT | Nữ Mỹ | 6 - 0 | Mexico Womens | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
05/10 04:20 | KT | [(A)-12]Limon | 1 - 1 | AD Carmelita[(A)-12] | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Guatemala |
||||||
05/10 04:45 | KT | [11]Deportivo Sanarate | 0 - 1 | CSD Municipal[11] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
05/10 05:30 | KT | [BRA D1-9]Fluminense | 2 - 0 | Deportivo Cuenca[BRA D1-9] | 1/16 final | |
05/10 05:30 | KT | [ARG D1-20]Colon | 1 - 1 | Atletico Junior Barranquilla[ARG D1-20] | 1/16 final | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ |
||||||
05/10 07:45 | KT | [BRA D1-7]Cruzeiro | 1 - 1 | Boca Juniors[BRA D1-7] | tứ kết |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp