Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
04/09 15:00 | KT | [BUL D1-6]Arda | 3 - 0 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D1-6] | tháng 9 | |
04/09 15:30 | KT | [CZE D1-7]Slovan Liberec | 3 - 2 | Hradec Kralove[CZE D1-7] | tháng 9 | |
04/09 15:30 | KT | Pribram | 1 - 2 | Slavoj Vysehrad | tháng 9 | |
04/09 15:30 | KT | FK Baumit Jablonec | 3 - 1 | Sk Slovan Varnsdorf | tháng 9 | |
04/09 16:00 | KT | Chrudim | 1 - 2 | Viktoria Zizkov | tháng 9 | |
04/09 16:00 | KT | Zaglebie Lubin | 1 - 1 | Chrobry Glogow | tháng 9 | |
04/09 16:00 | KT | Westerlo | 1 - 2 | St-Truidense VV | tháng 9 | |
04/09 16:00 | KT | Opava | 0 - 2 | Prostejov | tháng 9 | |
04/09 16:00 | KT | Hermannstadt | 0 - 2 | UTA Arad | tháng 9 | |
04/09 17:00 | KT | [THA PR-8]Sukhothai | 3 - 0 | Lampang Fc[THA PR-8] | tháng 9 | |
04/09 17:00 | KT | [SPA D2-15]Real Oviedo | 2 - 2 | Athletic Bilbao[SPA D2-15] | tháng 9 | |
04/09 17:00 | KT | [DEN SASL-8]Horsens | 2 - 0 | Esbjerg FB[DEN SASL-8] | tháng 9 | |
04/09 17:00 | KT | Beveren | 4 - 0 | Lierse | tháng 9 | |
04/09 17:30 | KT | AS Eupen | 5 - 3 | Standard Wetteren | tháng 9 | |
04/09 18:00 | [DEN SASL-11]Sonderjyske | ? - ? | Vendsyssel[DEN SASL-11] | tháng 9 | ||
04/09 18:00 | KT | [BEL D1-8]Cercle Brugge | 1 - 1 | Dunkerque[BEL D1-8] | tháng 9 | |
04/09 19:00 | KT | Bayer Leverkusen | 1 - 1 | Anderlecht | tháng 9 | |
04/09 19:00 | KT | [SUI D1-6]Wil 1900 | 0 - 0 | Austria Lustenau[SUI D1-6] | tháng 9 | |
04/09 19:00 | KT | [BEL D1-10]Genk | 6 - 1 | Willem II[BEL D1-10] | tháng 9 | |
04/09 19:00 | KT | [HOL D1-13]Sparta Rotterdam | 1 - 1 | ADO Den Haag[HOL D1-13] | tháng 9 | |
04/09 19:15 | KT | Eintr. Braunschweig | 0 - 1 | De Graafschap | tháng 9 | |
04/09 19:30 | KT | [HOL D1-4]Groningen | 3 - 3 | NEC Nijmegen[HOL D1-4] | tháng 9 | |
04/09 20:00 | KT | [ENG PR-9]Sheffield United | 2 - 2 | Preston North End[ENG PR-9] | tháng 9 | |
04/09 20:00 | KT | [DEN SASL-6]Aalborg BK | 2 - 1 | Odense BK[DEN SASL-6] | tháng 9 | |
04/09 20:00 | [FRA D1-17]Metz | ? - ? | Kaiserslautern[FRA D1-17] | tháng 9 | ||
04/09 20:00 | KT | [FRA D1-12]Angers SCO | 6 - 1 | Chateauroux[FRA D1-12] | tháng 9 | |
04/09 20:00 | Guingamp | ? - ? | Chambly | tháng 9 | ||
04/09 20:00 | KT | KVSK Lommel | 1 - 3 | Patro Eisden | tháng 9 | |
04/09 21:00 | Stocksbridge Park Steels | ? - ? | Ramsbottom United | tháng 9 | ||
04/09 21:00 | KT | [ITA D1-4]Lazio | 3 - 2 | Vicenza[ITA D1-4] | tháng 9 | |
04/09 21:00 | KT | [TUR D1-15]Rizespor | 3 - 4 | Trabzonspor[TUR D1-15] | tháng 9 | |
04/09 21:00 | KT | TSV Hartberg | 1 - 0 | NK Maribor | tháng 9 | |
04/09 21:00 | KT | Grenoble | 0 - 0 | Rodez Aveyron | tháng 9 | |
04/09 21:30 | KT | Yantra Gabrovo | 0 - 1 | Etar Veliko Tarnovo | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | [ITA D1-7]Napoli | 4 - 0 | Teramo[ITA D1-7] | tháng 9 | |
04/09 22:00 | [GER D2-10]SV Sandhausen | ? - ? | SV Wehen Wiesbaden[GER D2-10] | tháng 9 | ||
04/09 22:00 | KT | [POR D1-10]Santa Clara | 1 - 3 | Vizela[POR D1-10] | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | [POL D1-1]LKS Lodz | 1 - 1 | Radomiak Radom[POL D1-1] | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | Rapid Wien | 1 - 0 | Grazer AK | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | [AUT D1-12]St.Polten | 2 - 1 | Floridsdorfer AC Wien[AUT D1-12] | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | SK Austria Klagenfurt | 2 - 4 | Ask Bravo | tháng 9 | |
04/09 22:00 | KT | Blansko | 0 - 1 | Fotbal Trinec | tháng 9 | |
04/09 22:00 | Dijon | ? - ? | Auxerre | tháng 9 | ||
04/09 22:30 | KT | Olympiakos Nicosia | 2 - 2 | Karmiotissa Pano Polemidion | tháng 9 | |
04/09 23:00 | Medjimurje | ? - ? | Slaven Belupo Koprivnica | tháng 9 | ||
04/09 23:00 | [SPA D33-2]Sabadell | ? - ? | SD Huesca[SPA D33-2] | tháng 8 | ||
04/09 23:00 | [AUT D1-9]Trenkwalder Admira | ? - ? | Austria Wien Amateure[AUT D1-9] | tháng 9 | ||
04/09 23:00 | [AUT D1-6]TSV Hartberg | ? - ? | Hellas Verona[AUT D1-6] | tháng 9 | ||
04/09 23:00 | KT | [CYP D1-4]Apollon Limassol FC | 4 - 2 | Ethnikos Achnas[CYP D1-4] | tháng 9 | |
04/09 23:00 | KT | [CYP D2-5]Alki Oroklini | 4 - 0 | Doxa Katokopias[CYP D2-5] | tháng 9 | |
04/09 23:00 | KT | [FRA D1-1]Nice | 2 - 3 | Monaco[FRA D1-1] | tháng 9 | |
04/09 23:00 | KT | [CYP D1-13]EN Paralimni | 0 - 0 | Agia Napa[CYP D1-13] | tháng 9 | |
04/09 23:30 | KT | [MAL D1-13]Senglea Athletic | 0 - 3 | Gudja United[MAL D1-13] | tháng 9 | |
04/09 23:30 | KT | [AUT D2-6]Wacker Innsbruck | 2 - 1 | Sudtirol[AUT D2-6] | tháng 9 | |
04/09 23:30 | KT | Onisilos Sotiras | 0 - 2 | Anorthosis Famagusta FC | tháng 9 | |
04/09 23:30 | KT | Vitoria Guimaraes | 1 - 0 | Academico Viseu | tháng 9 | |
05/09 00:00 | KT | [SPA D2-12]Tenerife | 1 - 3 | Las Palmas[SPA D2-12] | tháng 9 | |
05/09 00:00 | KT | [HOL D1-15]VVV Venlo | 0 - 4 | Monchengladbach[HOL D1-15] | tháng 9 | |
05/09 00:00 | KT | [SPA D1-10]Osasuna | 1 - 1 | Eibar[SPA D1-10] | tháng 9 | |
05/09 00:30 | [SPA D1-7]Granada | ? - ? | Cadiz[SPA D1-7] | tháng 9 | ||
05/09 01:00 | KT | Trenkwalder Admira | 2 - 1 | SV Horn | tháng 9 | |
05/09 01:00 | KT | [ENG-S PR-6]Taunton Town | 3 - 1 | Chippenham Town[ENG-S PR-6] | tháng 9 | |
05/09 01:00 | KT | [TUR D1-3]Besiktas | 3 - 0 | Antalyaspor[TUR D1-3] | tháng 9 | |
05/09 01:30 | KT | [ENG Conf-4]Yeovil Town | 2 - 1 | Frome Town[ENG Conf-4] | tháng 9 | |
05/09 01:30 | KT | [MAL D1-8]Mosta | 2 - 1 | Valletta FC[MAL D1-8] | tháng 9 | |
05/09 01:30 | KT | Frome Town | 1 - 2 | Yeovil Town | tháng 9 | |
05/09 01:45 | KT | Chichester City | 2 - 4 | Bognor Regis Town | tháng 9 | |
05/09 01:45 | KT | Dunston Uts | 2 - 1 | Morpeth Town | tháng 9 | |
05/09 02:00 | KT | [BRA PB-4]Campinense Pb | 6 - 3 | Central Sc Pe[BRA PB-4] | tháng 9 | |
05/09 02:00 | KT | [POR D1-4]Sporting Lisbon | 2 - 1 | Valladolid[POR D1-4] | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
04/09 16:00 | KT | [5]Mahar United | 1 - 3 | Yangon United[5] | 13 | |
04/09 16:00 | KT | [7]Rakhine United | 0 - 3 | Shan United[7] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
04/09 16:30 | KT | [9]Manly United | 5 - 2 | A.p.i.a. Leichhardt Tigers[9] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
04/09 17:00 | KT | [A-5]Shenzhen | 0 - 0 | ShenHua SVA FC[A-5] | group a | |
04/09 19:00 | KT | [A-1]Guangzhou Evergrande FC | 2 - 1 | Guangzhou R&F[A-1] | group a | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
04/09 17:00 | KT | [3]Sangju Sangmu Phoenix | 1 - 0 | Suwon Samsung Bluewings[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
04/09 17:00 | KT | [2]Campbelltown City SC | 1 - 0 | Adelaide City FC[2] | 7 | |
04/09 17:45 | KT | [5]Adelaide Raiders SC | 0 - 1 | Cumberland United[5] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
04/09 19:15 | KT | [11]Sabah FA | 1 - 2 | Selangor PB[11] | 6 | |
04/09 20:00 | KT | [1]Johor FC | 7 - 0 | Perak[1] | 6 | |
04/09 20:00 | KT | [3]Melaka United | 1 - 0 | Terengganu[3] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League |
||||||
04/09 19:15 | KT | [9]Sarawak | 0 - 0 | Ukm[9] | 6 | |
04/09 20:00 | KT | [4]Kelantan United | 0 - 2 | Kuala Lumpur[4] | 6 | |
04/09 20:00 | KT | [2]Pulau Pinang | 2 - 0 | Negeri Sembilan[2] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
04/09 20:00 | KT | [6]Drochia | 6 - 1 | Olimp Comrat[6] | 5 | |
04/09 20:00 | KT | [4]Sheriff B | 0 - 0 | Cf Sparta Selemet[4] | 5 | |
04/09 20:00 | KT | [10]Iskra-stal Ribnita | 0 - 1 | Csf Baliti[10] | 5 | |
04/09 20:00 | KT | [7]Sucleia | 4 - 2 | Flacara Falesti[7] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
04/09 20:00 | KT | Ia Sud America | 6 - 0 | Ca Atenas | ||
04/09 22:15 | KT | Ca Juventud De Las Piedras | 0 - 0 | Tacuarembo | ||
05/09 00:30 | KT | Rampla Juniors | 3 - 1 | Rocha FC | ||
05/09 05:15 | KT | Central Espanol | 2 - 3 | Villa Espanola | ||
Lịch thi đấu bóng đá VL U21 Châu Âu |
||||||
04/09 21:00 | KT | Latvia U21 | 2 - 2 | Serbia U21 | bảng | |
04/09 21:30 | KT | Bosnia Herzegovina U21 | 1 - 0 | Xứ Wales U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Estonia U21 | 0 - 6 | Ba Lan U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Nga U21 | 2 - 0 | Bulgaria U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Na Uy U21 | 6 - 0 | Gibraltar U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Đảo Síp U21 | 0 - 4 | Bồ Đào Nha U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Belarus U21 | 0 - 7 | Hà Lan U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Malta U21 | 0 - 2 | Bắc Ireland U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Đan Mạch U21 | 1 - 1 | Ukraine U21 | bảng | |
04/09 22:59 | KT | Phần Lan U21 | 1 - 3 | Romania U21 | bảng | |
04/09 23:30 | KT | Iceland U21 | 1 - 0 | Thụy Điển U21 | bảng | |
04/09 23:30 | KT | Áo U21 | 1 - 5 | Albania U21 | bảng | |
05/09 00:00 | KT | Georgia U21 | 0 - 2 | Pháp U21 | bảng | |
05/09 00:00 | KT | Thụy Sỹ U21 | 4 - 1 | Slovakia U21 | bảng | |
05/09 00:00 | KT | Kosovo U21 | 0 - 6 | Anh U21 | bảng | |
05/09 00:30 | KT | Thổ Nhĩ Kỳ U21 | 1 - 0 | Andorra U21 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
04/09 21:00 | KT | [M-3]Frydek-mistek | 0 - 0 | SC Znojmo[M-3] | ||
04/09 22:00 | KT | [M-2]Hlucin | 1 - 0 | Velke Mezirici[M-2] | ||
04/09 22:00 | KT | [M-11]Zlin B | 2 - 2 | Sigma Olomouc B[M-11] | ||
04/09 22:30 | KT | [A-5]Kraluv Dvur | 0 - 0 | Pisek[A-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia |
||||||
04/09 21:30 | KT | [15]Zeleznicar Pancevo | 2 - 0 | Zemun[15] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
04/09 22:00 | KT | [3]Radnik Sesvete | 1 - 1 | Bijelo Brdo[3] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
04/09 22:00 | KT | [14]Misr El Maqasah | 4 - 1 | El Ismaily[14] | 24 | |
05/09 01:00 | KT | [1]Al Ahly | 2 - 0 | Wadi Degla SC[1] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
04/09 22:00 | KT | [1]Union La Calera | 2 - 2 | Cobresal[1] | 9 | |
05/09 05:30 | KT | [16]La Serena | 1 - 1 | O Higgins[16] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
04/09 22:00 | KT | Juarez U20 | 0 - 1 | Santos Laguna U20 | 8 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
04/09 22:15 | KT | [1]Al Duhail Lekhwia | 3 - 0 | Umm Salal[1] | 1 | |
04/09 22:15 | KT | [9]Al-Ahli Doha | 2 - 1 | Al-Wakra[9] | 1 | |
05/09 00:30 | KT | [11]Al Khor SC | 2 - 2 | Al-Arabi SC[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Austria Landesliga |
||||||
04/09 22:45 | KT | Sv Kraig | 0 - 1 | SAK Klagenfurt | ||
05/09 00:00 | KT | ATSV Wolfsberg | 5 - 2 | Maria Saal | ||
05/09 00:00 | KT | SC/ESV Parndorf | 1 - 1 | Klingenbach | ||
05/09 00:00 | Sv Lendorf | ? - ? | Treibach | |||
05/09 00:00 | KT | Donau Linz | 4 - 2 | Grun Weiss Micheldorf | ||
05/09 00:30 | KT | Kremser | 2 - 3 | Sc Retz | ||
Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League |
||||||
04/09 22:59 | KT | [131]Lithuania | 0 - 2 | Kazakhstan[131] | league c | |
05/09 01:45 | KT | [13]Italy | 1 - 1 | Bosnia Herzegovina[13] | league a | |
05/09 01:45 | KT | [14]Hà Lan | 1 - 0 | Ba Lan[14] | league a | |
05/09 01:45 | KT | [44]Na Uy | 1 - 2 | Áo[44] | league b | |
05/09 01:45 | KT | [37]Romania | 1 - 1 | Bắc Ireland[37] | league b | |
05/09 01:45 | KT | [50]Scotland | 1 - 1 | Israel[50] | league b | |
05/09 01:45 | KT | [32]Slovakia | 1 - 3 | Séc[32] | league b | |
05/09 01:45 | KT | [87]Belarus | 0 - 2 | Albania[87] | league c | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
04/09 22:59 | KT | [10]Znicz Pruszkow | 1 - 1 | Bytovia Bytow[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
04/09 22:59 | KT | [2]Arka Gdynia | 3 - 2 | Puszcza Niepolomice[2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Czech Group D League |
||||||
04/09 23:00 | KT | Ceska Lipa | 3 - 1 | Chomutov | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh |
||||||
04/09 23:30 | KT | [ENG LCH-17]Middlesbrough | 4 - 3 | Shrewsbury Town[ENG LCH-17] | 1 | |
05/09 01:30 | KT | [ENG L1-12]Burton Albion FC | 1 - 1 | Accrington Stanley[ENG L1-12] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
04/09 23:30 | KT | [DEN D1-12]Naestved | 2 - 0 | Hillerod Fodbold[DEN D1-12] | B group | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||||||
04/09 23:30 | KT | [M-16]Wels | 1 - 1 | Sturm Graz Amat.[M-16] | 4 | |
05/09 00:00 | [M-4]Deutschlandsberger Sc | ? - ? | Bad Gleichenberg[M-4] | |||
05/09 00:00 | KT | [M-7]SC Kalsdorf | 0 - 2 | Wsc Hertha Wels[M-7] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
05/09 00:00 | KT | [14]GAIS | 2 - 1 | Trelleborgs FF[14] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
05/09 00:00 | KT | [OG-10]Hassleholms If | 3 - 1 | Rappe Goif[OG-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
05/09 00:00 | KT | [NG-1]Vanersborgs If | 0 - 0 | Ik Gauthiod[NG-1] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
05/09 00:00 | KT | [VG-11]Eslovs Bk | 2 - 1 | Bunkeflo IF[VG-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo miền đông |
||||||
05/09 00:00 | KT | [E-11]Sc Neusiedl 1919 | 3 - 0 | Asv Drassburg[E-11] | ||
05/09 00:30 | KT | [E-4]Wiener Sportklub | 2 - 1 | Bruck Leitha[E-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đức |
||||||
05/09 00:15 | KT | [1]Nữ Wolfsburg | 3 - 0 | Nữ Sg Essen Schonebeck[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
05/09 00:30 | KT | [10]Deportes Temuco | 0 - 0 | Valdivia Huadiwei sub[10] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
05/09 00:30 | KT | Gg Grindavik | 4 - 2 | Vatnaliljur | ||
05/09 00:30 | KT | Ymir | 0 - 3 | Ih Hafnarfjordur | ||
05/09 03:00 | KT | Skautafelag Reykjavikur | 3 - 2 | Kormakur | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
05/09 00:35 | KT | [9]Abha | 2 - 1 | Al Ahli Jeddah[9] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [12]Al-Fath | 1 - 0 | Al Taawon[12] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [13]Al Feiha | 2 - 0 | Al Adalh[13] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [6]Al-Raed | 2 - 1 | Al Faisaly Harmah[6] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [4]Al Wehda Mecca | 1 - 3 | Al Hilal[4] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [7]Al-Ettifaq | 0 - 2 | Dhamk[7] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [11]Al Ittihad | 1 - 1 | Al Nassr[11] | 29 | |
05/09 00:35 | KT | [8]Al Shabab Ksa | 1 - 0 | Al Hazm[8] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp |
||||||
05/09 01:00 | [13]Bourg Peronnas | ? - ? | Red Star 93[13] | 4 | ||
05/09 01:00 | [1]Concarneau | ? - ? | Cholet So[1] | 4 | ||
05/09 01:00 | KT | [4]Creteil | 2 - 1 | Stade Briochin[4] | 4 | |
05/09 01:00 | KT | [8]Stade Lavallois MFC | 3 - 1 | Lyon la Duchere[8] | 4 | |
05/09 01:00 | KT | [6]Sete FC | 0 - 0 | Annecy[6] | 4 | |
05/09 01:00 | KT | [10]Villefranche | 0 - 1 | Quevilly[10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
05/09 01:00 | KT | [9]Varda Se | 0 - 3 | Videoton Puskas Akademia[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
05/09 01:45 | [5]Derry City | ? - ? | Dundalk[5] | 10 | ||
05/09 01:45 | KT | [8]Waterford United | 3 - 0 | St Patrick's[8] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
05/09 01:45 | KT | [7]Shamrock Rovers ii | 1 - 2 | Longford Town[7] | 10 | |
05/09 01:45 | KT | [3]Bray Wanderers | 3 - 0 | Cabinteely[3] | 10 | |
05/09 01:45 | KT | [10]Athlone | 1 - 4 | Galway United[10] | 10 | |
05/09 01:45 | KT | [2]Drogheda United | 0 - 1 | Cobh Ramblers[2] | 10 | |
05/09 01:45 | KT | [4]UC Dublin UCD | 8 - 0 | Wexford Youths[4] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
05/09 03:00 | KT | Chacaritas | 2 - 1 | Manta | 5 | |
05/09 03:00 | KT | Fuerza Amarilla | 0 - 2 | Atletico Porteno | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
05/09 03:00 | KT | Cerro Largo | 1 - 1 | Ca Torque | apertura 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
05/09 04:00 | KT | [10]12 De Octubre | 0 - 1 | Ca River Plate Asuncion[10] | apertura | |
05/09 06:30 | KT | [2]Guarani CA | 3 - 0 | Sportivo Luqueno[2] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
05/09 05:15 | KT | [14]Figueirense (SC) | 0 - 1 | Parana PR[14] | 8 | |
05/09 07:30 | KT | [3]Ponte Preta | 1 - 0 | Botafogo Sp[3] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
05/09 06:00 | Trem Ap | ? - ? | Santos Macapa | apertura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
05/09 07:00 | KT | [14]St Louis Lions | 3 - 2 | Sporting Kansas City ii[14] | loại | |
05/09 09:00 | KT | [31]Real Monarchs Slc | 1 - 0 | Tacoma Defiance[31] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
05/09 07:00 | KT | [11]Mushuc Runa | 1 - 2 | Barcelona SC(ECU)[11] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
05/09 07:30 | KT | [(a)-12]Necaxa | 0 - 2 | Club Leon[(a)-12] | apertura | |
05/09 09:06 | KT | [(a)-14]Club Tijuana | 2 - 1 | Monterrey[(a)-14] | apertura | |
05/09 09:30 | KT | [(a)-15]Cf Indios De Ciudad Juarez | 1 - 1 | Santos Laguna[(a)-15] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
05/09 09:30 | KT | [3]Gungahlin United | 2 - 2 | Belconnen United[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp