Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
04/07 10:00 | [2]Gungahlin United | ? - ? | Woden Weston[2] | |||
04/07 12:00 | [4]Canberra | ? - ? | Cooma Tigers[4] | |||
04/07 12:00 | [1]Canberra Olympic | ? - ? | Monaro Panthers[1] | |||
04/07 14:30 | [5]Belconnen United | ? - ? | Tuggeranong United[5] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
04/07 11:15 | [4]Devonport City Striker | ? - ? | Launceston City[4] | |||
04/07 11:15 | [7]Riverside Olympic | ? - ? | Kingborough Lions[7] | |||
04/07 13:30 | [6]Hobart Olympia Warriors | ? - ? | Glenorchy Knights[6] | |||
04/07 22:00 | [1]South Hobart | ? - ? | Hobart Zebras[1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
04/07 12:30 | KT | [11]Cumberland United | 4 - 3 | Adelaide United Fc Youth[11] | 16 | |
04/07 12:30 | KT | [6]Adelaide City FC | 2 - 1 | Para Hills Knights[6] | 16 | |
04/07 15:30 | KT | [4]Adelaide Olympic | 5 - 2 | Campbelltown City SC[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
04/07 12:30 | KT | Adelaide Victory | 1 - 2 | Fulham United | 16 | |
04/07 12:30 | KT | Sturt Lions | 4 - 1 | Western Strikers SC | 16 | |
04/07 12:30 | KT | White City Woodville | 0 - 0 | West Torrens Birkalla | 16 | |
04/07 12:30 | KT | Seaford Rangers | 2 - 4 | West Adelaide | 16 | |
04/07 16:30 | KT | Adelaide Hills | 3 - 3 | Adelaide Panthers | 16 | |
04/07 16:30 | KT | Adelaide Vipers | 1 - 0 | Playford City Patriots | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
04/07 13:00 | KT | [1]Blaublitz Akita | 2 - 0 | Fukushima United FC[1] | 2 | |
04/07 14:00 | KT | [12]Imabari FC | 0 - 1 | Roasso Kumamoto[12] | 2 | |
04/07 15:00 | KT | [15]Fujieda Myfc | 2 - 3 | Sc Sagamihara[15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
04/07 14:00 | KT | [8]ECU Joondalup | 2 - 0 | Cockburn City[8] | 1 | |
04/07 14:00 | KT | [6]Balcatta | 1 - 1 | Perth Glory Am[6] | 1 | |
04/07 14:00 | KT | [4]Floreat Athena | 3 - 1 | Armadale[4] | 1 | |
04/07 14:00 | KT | [1]Gwelup Croatia Sc | 1 - 1 | Inglewood United[1] | 1 | |
04/07 14:00 | KT | [7]Rockingham City | 1 - 6 | Sorrento[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
04/07 15:00 | [16]Chuncheon Citizen | ? - ? | Cheonan City[16] | |||
04/07 15:00 | KT | [3]Gyeongju KHNP | 7 - 0 | Yangju Citizen Fc[3] | ||
04/07 15:00 | KT | [14]Pyeongtaek Citizen | 1 - 0 | Gyeongju Citizen Fc[14] | ||
04/07 17:00 | KT | [4]Busan Transpor Tation | 0 - 1 | Hwaseong Fc[4] | ||
04/07 17:00 | KT | [12]Changwon City | 0 - 0 | Gimpo Fc[12] | ||
04/07 17:00 | KT | [9]Cheongju Jikji Fc | 1 - 0 | Jeonju Citizen[9] | ||
04/07 17:00 | KT | [1]Gimhae City | 2 - 1 | Mokpo City[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
04/07 15:00 | [ROM D2-2]CS Mioveni | ? - ? | Rapid Bucuresti[ROM D2-2] | tháng 7 | ||
04/07 15:00 | [CZE CFLA-6]Slavia Prague B | ? - ? | Pisek[CZE CFLA-6] | tháng 7 | ||
04/07 15:00 | KT | [BUL D2-4]Lokomotiv Sofia | 1 - 0 | Sportist Svoge[BUL D2-4] | tháng 7 | |
04/07 15:00 | KT | [BUL D2-3]PFK Montana | 4 - 2 | Hebar Pazardzhik[BUL D2-3] | tháng 7 | |
04/07 15:00 | KT | [HUN D2E-5]Siofok | 1 - 0 | Kozarmisleny Se[HUN D2E-5] | tháng 7 | |
04/07 15:00 | KT | Mks Kluczbork | 3 - 0 | Ruch Zdzieszowice | tháng 7 | |
04/07 15:00 | KT | [BUL D2-2]Septemvri Sofia | 1 - 1 | Septemvri Sofia[BUL D2-2] | tháng 7 | |
04/07 15:30 | KT | Mfk Vranov Nad Topou | 1 - 1 | Slavoj Trebisov | tháng 7 | |
04/07 16:00 | KT | [CZE CFLM-1]Blansko | 2 - 0 | Vyskov[CZE CFLM-1] | tháng 7 | |
04/07 16:00 | KT | Atlantas Klaipeda | 2 - 1 | Babrungas | tháng 7 | |
04/07 17:00 | KT | [BEL D1-8]Anderlecht | 0 - 1 | Sporting Charleroi[BEL D1-8] | tháng 7 | |
04/07 18:00 | KT | [CHA CSL-1]Guangzhou Evergrande FC | 2 - 0 | Guangzhou R&F[CHA CSL-1] | tháng 7 | |
04/07 18:00 | KT | [CHA CSL-8]HeNan | 3 - 1 | Shaanxi Chang an Athletic[CHA CSL-8] | tháng 7 | |
04/07 18:00 | KT | [NOR D2A-2]Kvik Halden | 2 - 1 | Baerum SK[NOR D2A-2] | tháng 7 | |
04/07 19:00 | [BEL D1-6]KV Mechelen | ? - ? | Beveren[BEL D1-6] | tháng 7 | ||
04/07 19:00 | KT | Vidzgiris Alytus | 0 - 2 | Tera Vilnius | tháng 7 | |
04/07 19:00 | KT | [RUS D1-2]FK Khimki | 3 - 0 | Spartak Moscow II[RUS D1-2] | tháng 7 | |
04/07 19:00 | [PAR D1-5]Cerro Porteno | ? - ? | Nacional Asuncion[PAR D1-5] | tháng 7 | ||
04/07 20:00 | KT | Varsenare | 0 - 7 | Oostende | tháng 7 | |
04/07 20:00 | KT | [NOR D2A-3]Fredrikstad | 6 - 2 | Fram Larvik[NOR D2A-3] | tháng 7 | |
04/07 20:00 | KT | [NOR D2A-9]Brattvag | 1 - 1 | Levanger[NOR D2A-9] | tháng 7 | |
04/07 21:00 | KT | [NOR D2A-11]Bryne | 1 - 0 | Vard Haugesund[NOR D2A-11] | tháng 7 | |
04/07 21:00 | KT | [BEL D1-5]Standard Liege | 3 - 2 | Kortrijk[BEL D1-5] | tháng 7 | |
04/07 21:00 | KT | [BEL D1-10]Zulte-Waregem | 2 - 2 | Cercle Brugge[BEL D1-10] | tháng 7 | |
04/07 22:00 | Dobrudzha | ? - ? | Pfc Nesebar | tháng 7 | ||
04/07 22:00 | KT | [BUL D2-13]Strumska Slava | 3 - 0 | Kariana Erden[BUL D2-13] | tháng 7 | |
04/07 22:59 | KT | Sv Hallwang | 3 - 2 | Salzburger Ak 1914 | tháng 7 | |
04/07 22:59 | KT | Gradina Srebrenik | 0 - 4 | Tuzla City | tháng 7 | |
04/07 22:59 | KT | [SER D2-16]Buducnost Dobanovci | 4 - 0 | Radnicki Lukavac[SER D2-16] | tháng 7 | |
04/07 23:30 | KT | [FRA D1-7]Lyon | 1 - 0 | Nice[FRA D1-7] | tháng 7 | |
05/07 03:00 | [MLS-4]Dallas | ? - ? | New York City Fc[MLS-4] | tháng 7 | ||
05/07 05:00 | [PAR D1-1]Libertad Asuncion | ? - ? | Sol De America[PAR D1-1] | tháng 7 | ||
05/07 09:00 | KT | [MEX D1(c)-5]Chivas Guadalajara | 2 - 0 | Atlas[MEX D1(c)-5] | tháng 7 | |
05/07 09:00 | KT | [MEX D1(c)-6]Pumas UNAM | 1 - 4 | CDSyC Cruz Azul[MEX D1(c)-6] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
04/07 15:15 | Logan Lightning | ? - ? | SWQ Thunder | |||
04/07 15:30 | Souths United | ? - ? | Mitchelton | |||
04/07 16:00 | Western Pride | ? - ? | Brisbane Wolves | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
04/07 16:00 | KT | [10]Yokohama FC | 1 - 2 | Consadole Sapporo[10] | 2 | |
04/07 16:00 | KT | [17]Shimizu S-Pulse | 1 - 2 | Nagoya Grampus Eight[17] | 2 | |
04/07 16:00 | KT | [5]Gamba Osaka | 1 - 2 | Cerezo Osaka[5] | 2 | |
04/07 16:30 | KT | [15]Oita Trinita | 2 - 0 | Sagan Tosu[15] | 2 | |
04/07 17:00 | KT | [2]Kashiwa Reysol | 0 - 1 | Tokyo[2] | 2 | |
04/07 17:00 | KT | [13]Shonan Bellmare | 0 - 1 | Vegalta Sendai[13] | 2 | |
04/07 17:00 | KT | [11]Kawasaki Frontale | 2 - 1 | Kashima Antlers[11] | 2 | |
04/07 17:00 | KT | [4]Urawa Red Diamonds | 0 - 0 | Yokohama F Marinos[4] | 2 | |
04/07 17:30 | KT | [7]Vissel Kobe | 0 - 3 | Sanfrecce Hiroshima[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
04/07 16:00 | KT | [2]Ulsan Hyundai Horang-i | 4 - 1 | Incheon United FC[2] | 10 | |
04/07 17:00 | KT | [6]Gangwon FC | 2 - 4 | Busan I'Park[6] | 10 | |
04/07 18:00 | KT | [10]Suwon Samsung Bluewings | 3 - 3 | Seoul[10] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
04/07 16:00 | KT | [6]Matsumoto Yamaga FC | 1 - 1 | Ventforet Kofu[6] | 3 | |
04/07 16:00 | KT | [3]Albirex Niigata Japan | 3 - 5 | Zweigen Kanazawa FC[3] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [7]Avispa Fukuoka | 1 - 2 | V-Varen Nagasaki[7] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [16]Machida Zelvia | 0 - 0 | Yamagata Montedio[16] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [8]Tokushima Vortis | 1 - 1 | Kyoto Purple Sanga[8] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [9]Mito Hollyhock | 0 - 3 | JEF United Ichihara[9] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [1]Omiya Ardija | 2 - 0 | Thespa Kusatsu Gunma[1] | 3 | |
04/07 17:00 | KT | [20]Giravanz Kitakyushu | 4 - 0 | Ryukyu[20] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
04/07 16:00 | KT | [7]Chunnam Dragons | 4 - 0 | Ansan Greeners[7] | 9 | |
04/07 17:00 | [1]Suwon FC | ? - ? | Seoul E Land[1] | |||
04/07 17:00 | KT | Seoul E Land | 0 - 3 | Suwon FC | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
04/07 17:00 | KT | Rezekne / Bjss | 1 - 3 | Lokomotiv Daugavpils | 1 | |
04/07 18:00 | KT | [5]Fk Auda Riga | 2 - 0 | Jdfs Alberts[5] | 1 | |
04/07 19:00 | KT | [3]Fk Smiltene Bjss | 2 - 0 | Grobina[3] | 1 | |
04/07 22:59 | KT | [9]Fk Dinamo Riga | 0 - 0 | Super Nova[9] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
04/07 17:00 | KT | [17]Ks Legionovia Legionowo | 5 - 2 | Gryf Wejherowo[17] | ||
04/07 22:00 | KT | [16]Stal Stalowa Wola | 3 - 0 | Gornik Polkowice[16] | ||
05/07 01:10 | KT | [13]Elana Torun | 1 - 2 | GKS Katowice[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
04/07 17:40 | KT | [5]Miedz Legnica | 2 - 2 | GKS Tychy[5] | 30 | |
04/07 20:10 | KT | [2]Stal Mielec | 1 - 1 | Odra Opole[2] | 30 | |
04/07 22:40 | KT | [3]Warta Poznan | 1 - 2 | Puszcza Niepolomice[3] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
04/07 18:00 | KT | [B-2]Middelfart | 5 - 0 | Bronshoj[B-2] | ||
04/07 18:00 | KT | [B-7]Vsk Aarhus | 0 - 3 | B93 Copenhagen[B-7] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-11]Ringkobing | 2 - 4 | Holbaek[B-11] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-8]Dalum | 1 - 1 | Slagelse Bi[B-8] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-9]Naesby BK | 1 - 2 | Skovshoved[B-9] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-10]Sydvest | 0 - 1 | Hillerod Fodbold[B-10] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-12]Vejgaard Bk | 2 - 4 | Fa 2000[B-12] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-1]Aarhus Fremad | 7 - 0 | BK Frem[B-1] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-5]AB Kobenhavn | 1 - 1 | HIK[B-5] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-6]Jammerbugt | 0 - 0 | Elite 3000 Helsingor[B-6] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-3]Brabrand IF | 1 - 0 | Vanlose If[B-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Belarus |
||||||
04/07 18:00 | KT | [A-8]Ivatsevichi | 1 - 3 | Stenles Pinsk[A-8] | ||
04/07 19:00 | KT | [A-9]Kronon Stolbtsy | 0 - 6 | Fc Molodechno[A-9] | ||
04/07 19:00 | KT | [A-10]Bgu Minsk | 6 - 0 | Chayka Zelva[A-10] | ||
04/07 19:00 | KT | [A-1]Fc Baranovichi | 2 - 0 | Ostrovets[A-1] | ||
04/07 19:00 | KT | [A-4]Dinamo Brest Ii | 9 - 1 | Pershiy Regien[A-4] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-7]Smi Autotrans | 10 - 1 | Zhlobin[B-7] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-1]Dnepr Mogilev | 2 - 1 | Shakhtyor Petrikov[B-1] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-5]Gorki | 5 - 0 | Polotsk[B-5] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-6]Victoria Maryina Gorka | 3 - 0 | Bumprom Gomel[B-6] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-3]Osipovichy | 3 - 1 | Maxline Vitebsk[B-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
04/07 18:15 | KT | [NG-13]Savedalens IF | 3 - 3 | Ahlafors If[NG-13] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
04/07 18:30 | KT | [20]Norwich City | 0 - 1 | Brighton[20] | 33 | |
04/07 21:00 | KT | [3]Leicester City | 3 - 0 | Crystal Palace[3] | 33 | |
04/07 21:00 | KT | [6]Manchester United | 5 - 2 | AFC Bournemouth[6] | 33 | |
04/07 23:30 | KT | [5]Wolves | 0 - 2 | Arsenal[5] | 33 | |
05/07 02:00 | KT | [4]Chelsea | 3 - 0 | Watford[4] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
04/07 18:30 | KT | [8]Derby County | 1 - 1 | Nottingham Forest[8] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [9]Blackburn Rovers | 1 - 3 | Leeds United[9] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [5]Fulham | 1 - 0 | Birmingham[5] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [22]Huddersfield Town | 0 - 0 | Preston North End[22] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [12]Bristol City | 0 - 1 | Cardiff City[12] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [23]Luton Town | 0 - 5 | Reading[23] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [3]Brentford | 3 - 0 | Wigan Athletic[3] | 41 | |
04/07 21:00 | KT | [20]Stoke City | 4 - 0 | Barnsley[20] | 41 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
04/07 19:00 | KT | [16]Chemnitzer | 4 - 2 | Hansa Rostock[16] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [5]MSV Duisburg | 4 - 0 | SpVgg Unterhaching[5] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [20]Carl Zeiss Jena | 1 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[20] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [10]Kaiserslautern | 1 - 0 | Bayern Munich II[10] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [15]1. Magdeburg | 2 - 2 | Preuben Munster[15] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [8]SV Waldhof Mannheim | 0 - 0 | Fsv Zwickau[8] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [9]Sv Meppen | 4 - 3 | Eintr. Braunschweig[9] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [7]Munchen 1860 | 0 - 2 | Ingolstadt 04[7] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [13]Uerdingen | 1 - 1 | Viktoria Koln[13] | 38 | |
04/07 19:00 | KT | [2]Wurzburger Kickers | 2 - 2 | Hallescher[2] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||||||
04/07 19:00 | KT | [A-1]Japs | 4 - 0 | Honka Akatemia[A-1] | ||
04/07 19:00 | KT | [A-11]Pk Keski Uusimaa Pkku | 2 - 1 | Lahden Reipas[A-11] | ||
04/07 20:00 | KT | [A-2]Eps Espoo | 2 - 2 | Viikingit[A-2] | ||
04/07 21:00 | KT | [A-4]Kiffen | 1 - 0 | Kultsu[A-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
04/07 19:00 | KT | [B-1]Ilves Tampere Ii | 2 - 0 | Hjs Akatemia[B-1] | ||
04/07 19:00 | KT | [B-11]P-iirot | 1 - 4 | Salon Palloilijat Salpa[B-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||||||
04/07 19:00 | KT | [C-1]Js Hercules | 1 - 2 | JIPPO[C-1] | ||
04/07 20:00 | KT | [C-9]Ps Kemi | 4 - 1 | Vifk Vaasa[C-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
04/07 19:30 | KT | [14]Silkeborg IF | 2 - 0 | Lyngby[14] | relegation round | |
04/07 22:59 | KT | [11]Sonderjyske | 1 - 1 | Odense BK[11] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga |
||||||
04/07 19:30 | KT | Faizkand | 0 - 4 | Esteghlal Dushanbe | 8 | |
04/07 19:30 | KT | Dushanbe 83 | 3 - 3 | Istaravshan | 8 | |
04/07 19:30 | KT | Lokomotiv Pamir | 0 - 2 | Khujand | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
04/07 20:00 | KT | [14]Balkany Zorya | 1 - 2 | Mynai[14] | 22 | |
04/07 22:00 | KT | [4]Ahrobiznes Volochysk | 1 - 0 | Cherkashchyna Akademiya[4] | 22 | |
04/07 22:45 | KT | [1]Inhulets Petrove | 3 - 2 | Fk Avanhard Kramatorsk[1] | 22 | |
04/07 22:59 | KT | [12]Kremin Kremenchuk | 1 - 1 | Volyn[12] | 22 | |
04/07 23:25 | KT | [2]Metalist 1925 Kharkiv | 2 - 1 | Hirnyk Sport[2] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
04/07 20:00 | KT | [5]Dalkurd Ff | 1 - 2 | Degerfors IF[5] | 4 | |
04/07 20:00 | KT | [9]Umea FC | 0 - 0 | Osters IF[9] | 4 | |
04/07 22:30 | KT | [15]Orgryte | 2 - 1 | AFC United[15] | 4 | |
04/07 22:30 | KT | [12]IK Brage | 0 - 0 | Halmstads[12] | 4 | |
04/07 22:30 | KT | [4]Norrby IF | 2 - 2 | Ljungskile SK[4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
04/07 20:00 | KT | [6]Ekenas IF Fotboll | 0 - 0 | VPS Vaasa[6] | 2 | |
04/07 21:00 | KT | [9]Mypa | 1 - 2 | AC Oulu[9] | 2 | |
04/07 21:00 | KT | [5]Musa | 0 - 2 | Ac Kajaani[5] | 2 | |
04/07 21:00 | KT | [FIN D3 AC-1]Sjk Akatemia | 0 - 3 | KTP Kotka[FIN D3 AC-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
04/07 20:00 | KT | [4]Vendsyssel | 0 - 1 | Fremad Amager[4] | 29 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||
04/07 20:00 | KT | [15]Dornbirn | 0 - 3 | Lafnitz[15] | 26 | |
05/07 01:25 | KT | [1]SK Austria Klagenfurt | 3 - 0 | Superfund Pasching[1] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
04/07 20:00 | KT | [10]Rakow Czestochowa | 1 - 2 | Zaglebie Lubin[10] | xuống hạng | |
04/07 22:30 | KT | [3]Lech Poznan | 2 - 1 | Legia Warszawa[3] | vô địch | |
05/07 01:00 | KT | [8]Lechia Gdansk | 0 - 3 | Cracovia Krakow[8] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
04/07 20:00 | KT | [2]FK Ventspils | 2 - 1 | Liepajas Metalurgs[2] | 5 | |
04/07 22:00 | KT | Riga Fc | 3 - 1 | Daugava Daugavpils | 5 | |
05/07 00:00 | KT | [1]Rigas Futbola Skola | 1 - 0 | Jelgava[1] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
04/07 20:00 | KT | [1]BATE Borisov | 0 - 1 | Energetik Bgu Minsk[1] | 16 | |
04/07 22:00 | KT | [13]Gorodeya | 2 - 2 | Vitebsk[13] | 16 | |
05/07 00:00 | KT | [3]Neman Grodno | 1 - 0 | Isloch Minsk[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
04/07 20:00 | KT | [EST D1-1]Flora Tallinn | 2 - 1 | Trans Narva[EST D1-1] | Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
04/07 20:00 | KT | [4]Fjardabyggd | 6 - 1 | Vidir Gardur[4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
04/07 20:00 | KT | Augnablik | 4 - 3 | Hottur Huginn | ||
04/07 20:30 | KT | Einherji | 2 - 3 | Reynir Sandgerdi | ||
04/07 22:59 | KT | Sindri | 2 - 0 | Ellidi | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
04/07 20:00 | KT | Taip Vilnius | 4 - 2 | Bfa | 5 | |
04/07 21:00 | KT | Panevezys Ii | 0 - 0 | Atmosfera Mazeikiai | 5 | |
04/07 21:00 | KT | Kauno Zalgiris Ii | 2 - 5 | Fk Zalgiris Vilnius 2 | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
04/07 20:30 | KT | [8]Dynamo Moscow | 0 - 1 | Arsenal Tula[8] | 26 | |
04/07 22:30 | KT | [6]Spartak Moscow | 2 - 3 | Tambov[6] | 26 | |
04/07 22:30 | KT | [16]Krylya Sovetov Samara | 0 - 0 | FK Rostov[16] | 26 | |
05/07 00:30 | KT | [2]Lokomotiv Moscow | 0 - 0 | Sochi[2] | 26 | |
05/07 00:30 | KT | [14]Akhmat Grozny | 0 - 4 | CSKA Moscow[14] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
04/07 21:00 | [11]Hermannstadt | ? - ? | Voluntari[11] | |||
05/07 00:00 | KT | [4]Steaua Bucuresti | 1 - 1 | Botosani[4] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
04/07 21:00 | KT | [11]Fjolnir | 1 - 2 | Fylkir[11] | 4 | |
04/07 21:00 | KT | [12]Grotta Seltjarnarnes | 4 - 4 | HK Kopavog[12] | 4 | |
05/07 00:00 | KT | [5]KR Reykjavik | 2 - 0 | Vikingur Reykjavik[5] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
04/07 21:00 | KT | [8]Vestri | 2 - 3 | Grindavik[8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
04/07 21:00 | KT | [9]Chikhura Sachkhere | 0 - 2 | Dila Gori[9] | 4 | |
05/07 00:00 | KT | [6]Telavi | 3 - 1 | Samtredia[6] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
04/07 21:00 | KT | [2]Smorgon FC | 1 - 2 | Lokomotiv Gomel[2] | 11 | |
04/07 21:30 | KT | [6]Volna Pinsk | 1 - 2 | Naftan Novopolock[6] | 11 | |
04/07 22:00 | KT | [8]Oshmyany | 1 - 1 | Gomel[8] | 11 | |
04/07 22:59 | KT | [10]Fk Orsha | 0 - 0 | Sputnik Rechitsa[10] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
04/07 21:00 | KT | [5]IF Fuglafjordur | 1 - 2 | HB Torshavn[5] | 11 | |
04/07 22:59 | KT | [10]Skala Itrottarfelag | 0 - 4 | Vikingur Gotu[10] | 11 | |
04/07 22:59 | KT | [9]Ab Argir | 0 - 4 | B36 Torshavn[9] | 11 | |
04/07 23:30 | KT | [3]Ki Klaksvik | 2 - 1 | Tb Tuoroyri[3] | 11 | |
05/07 01:00 | KT | [2]NSI Runavik | 1 - 0 | EB Streymur[2] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha |
||||||
04/07 22:00 | KT | [17]Celta Vigo | 1 - 1 | Real Betis[17] | 34 | |
05/07 00:30 | KT | [15]Valladolid | 1 - 0 | Alaves[15] | 34 | |
05/07 03:00 | KT | [10]Granada | 2 - 2 | Valencia[10] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||
04/07 22:00 | KT | [18]Numancia | 1 - 0 | Extremadura[18] | 38 | |
04/07 22:00 | KT | [22]Racing de Santander | 1 - 2 | Elche[22] | 38 | |
05/07 00:30 | KT | [4]Almeria | 1 - 2 | Tenerife[4] | 38 | |
05/07 02:45 | KT | [1]Cadiz | 2 - 0 | Real Oviedo[1] | 38 | |
05/07 02:45 | KT | [13]Fuenlabrada | 2 - 2 | CD Mirandes[13] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
04/07 22:00 | KT | [7]Austria Wien | 1 - 0 | Mattersburg[7] | xuống hạng | |
04/07 22:00 | KT | [12]St.Polten | 2 - 0 | Rheindorf Altach[12] | xuống hạng | |
04/07 22:00 | KT | [10]WSG Wattens | 0 - 0 | Trenkwalder Admira[10] | xuống hạng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
04/07 22:00 | KT | [6]Vysocina Jihlava | 3 - 2 | Prostejov[6] | 28 | |
04/07 22:00 | KT | [12]Slavoj Vysehrad | 2 - 7 | Brno[12] | 28 | |
04/07 22:00 | KT | [10]Lisen | 2 - 3 | Dukla Praha[10] | 28 | |
04/07 22:00 | KT | [5]Hradec Kralove | 1 - 0 | Usti nad Labem[5] | 28 | |
04/07 22:00 | KT | [4]Viktoria Zizkov | 0 - 1 | Fk Graffin Vlasim[4] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
04/07 22:00 | KT | [4]Levski Sofia | 1 - 2 | Slavia Sofia[4] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Moldova |
||||||
04/07 22:00 | KT | [2]Sfintul Gheorghe | 5 - 1 | Codru Lozova[2] | 1 | |
05/07 00:30 | KT | [5]Milsami | 0 - 0 | Cs Petrocub[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kosovo Super League |
||||||
04/07 22:00 | KT | Dukagjini | 1 - 5 | Ballkani | 28 | |
04/07 22:00 | KT | Kf Feronikeli | 0 - 2 | Gjilani | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
04/07 22:15 | KT | [1]Juventus | 4 - 1 | Torino[1] | 30 | |
05/07 00:30 | KT | [12]US Sassuolo Calcio | 4 - 2 | Lecce[12] | 30 | |
05/07 02:45 | KT | [2]Lazio | 0 - 3 | AC Milan[2] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
04/07 22:30 | KT | [15]Yeni Malatyaspor | 0 - 0 | Genclerbirligi[15] | 30 | |
04/07 22:30 | KT | [18]Ankaragucu | 1 - 4 | Alanyaspor[18] | 30 | |
05/07 01:00 | KT | [9]Antalyaspor | 0 - 2 | Basaksehir FK[9] | 30 | |
05/07 01:00 | KT | [6]Fenerbahce | 2 - 1 | Goztepe[6] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League |
||||||
04/07 22:30 | KT | Torpedo Zhodino Reserves | 4 - 1 | Shakhter Soligorsk Reserves | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
04/07 22:45 | KT | Teraktor-Sazi | 2 - 0 | Sanat-Naft | 23 | |
04/07 23:15 | KT | [11]Zob Ahan | 1 - 4 | Peykan[11] | 23 | |
04/07 23:30 | KT | [1]Persepolis | 1 - 0 | Shahin Bushehr[1] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
04/07 22:59 | KT | [14]Vitoria Setubal | 2 - 3 | Pacos Ferreira[14] | 30 | |
05/07 01:15 | KT | [17]Portimonense | 0 - 1 | Vitoria Guimaraes[17] | 30 | |
05/07 03:15 | KT | [2]SL Benfica | 3 - 1 | Boavista[2] | 30 | |
05/07 03:30 | KT | [4]Sporting Braga | 4 - 0 | Aves[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
04/07 22:59 | KT | [13]Start Kristiansand | 1 - 1 | Viking[13] | 6 | |
05/07 01:30 | KT | [6]Valerenga | 2 - 2 | Aalesund FK[6] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
04/07 22:59 | KT | [3]DAC Dunajska Streda | 2 - 0 | MSK Zilina[3] | championship round | |
04/07 22:59 | KT | [1]Slovan Bratislava | 4 - 0 | Zemplin Michalovce[1] | championship round | |
04/07 22:59 | KT | [4]Spartak Trnava | 2 - 0 | MFK Ruzomberok[4] | championship round | |
04/07 22:59 | KT | [11]Nitra | 0 - 2 | FK Pohronie[11] | relegation round | |
04/07 22:59 | KT | [9]FK Senica | 0 - 0 | Zlate Moravce[9] | relegation round | |
04/07 22:59 | KT | [7]Trencin | 3 - 2 | Skf Sered[7] | relegation round | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
04/07 22:59 | KT | [1]Suduva | 1 - 0 | Trakai Riteriai[1] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
04/07 23:15 | KT | [8]Asteras Tripolis | 4 - 0 | Volos Nfc[8] | relegation round | |
05/07 01:30 | KT | [6]OFI Crete | 2 - 2 | PAOK Saloniki[6] | championship round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
04/07 23:15 | KT | [10]Chiasso | 1 - 1 | Schaffhausen[10] | 28 | |
05/07 01:30 | KT | [6]Wil 1900 | 2 - 0 | Sc Kriens[6] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
04/07 23:15 | KT | [3]Basel | 2 - 0 | Neuchatel Xamax[3] | 28 | |
05/07 01:30 | KT | [5]Zurich | 2 - 0 | Servette[5] | 28 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro |
||||||
04/07 23:30 | KT | [2]Bokelj Kotor | 1 - 1 | Drezga[2] | 30 | |
04/07 23:30 | KT | [9]Lovcen Cetinje | 1 - 1 | Decic Tuzi[9] | 30 | |
04/07 23:30 | KT | [10]Otrant | 4 - 3 | Mornar[10] | 30 | |
04/07 23:30 | KT | [6]Ibar Rozaje | 2 - 1 | Arsenal Tivat[6] | 30 | |
04/07 23:30 | KT | [4]Jedinstvo Bijelo Polje | 0 - 1 | Jezero Plav[4] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
04/07 23:30 | KT | [2]Dynamo Kyiv | 2 - 3 | Shakhtar Donetsk[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp NWSL Mỹ |
||||||
04/07 23:30 | KT | Utah Royals Womens | 1 - 0 | Gotham Fc Womens | preliminary round 2 | |
05/07 09:00 | KT | Houston Dash Womens | 2 - 0 | Ol Reign Womens | preliminary round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
04/07 23:55 | KT | [9]Istra 1961 | 2 - 2 | Hnk Gorica[9] | 33 | |
05/07 02:05 | KT | [3]NK Lokomotiva Zagreb | 3 - 1 | Zapresic[3] | 33 | |
05/07 02:05 | KT | [8]NK Varteks | 1 - 0 | Slaven Belupo Koprivnica[8] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
05/07 00:00 | [3]Erzurum BB | ? - ? | Adana Demirspor[3] | |||
05/07 00:00 | KT | [4]Bursaspor | 1 - 0 | Altinordu[4] | 32 | |
05/07 00:00 | KT | [11]Menemen Belediye Spor | 4 - 2 | Adanaspor[11] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
05/07 00:00 | KT | [3]Mfk Skalica | 0 - 0 | Mfk Nova Dubnica[3] | vô địch | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
05/07 00:45 | KT | [3]Beitar Jerusalem | 3 - 0 | Hapoel Tel Aviv[3] | championship playoff | |
05/07 00:45 | KT | [4]Hapoel Beer Sheva | 3 - 1 | Hapoel Haifa[4] | championship playoff | |
05/07 01:00 | KT | [2]Maccabi Haifa | 0 - 1 | Maccabi Tel Aviv[2] | championship playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
05/07 01:00 | KT | [10]Mlada Boleslav | 3 - 0 | Bohemians 1905[10] | europa league playoff 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đức |
||||||
05/07 01:00 | KT | [GER D1-5]Bayer Leverkusen | 2 - 4 | Bayern Munich[GER D1-5] | Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
05/07 01:00 | KT | [10]NK Rudar Velenje | 1 - 3 | NK Aluminij[10] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
05/07 01:00 | KT | [5]America Rj | 1 - 1 | Nova Iguacu[5] | relegation 2 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp