Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
02/09 12:00 | KT | [12]Vanraure Hachinohe | 2 - 0 | Cerezo Osaka U23[12] | 13 | |
02/09 13:00 | KT | [15]Fukushima United FC | 2 - 4 | Gamba Osaka U23[15] | 13 | |
02/09 13:00 | KT | [9]Imabari FC | 1 - 1 | AC Nagano Parceiro[9] | 13 | |
02/09 16:00 | KT | [1]Blaublitz Akita | 3 - 1 | Azul Claro Numazu[1] | 13 | |
02/09 17:00 | KT | [4]Kataller Toyama | 2 - 3 | Roasso Kumamoto[4] | 13 | |
02/09 17:00 | KT | [6]Sc Sagamihara | 2 - 2 | Kamatamare Sanuki[6] | 13 | |
02/09 17:00 | KT | [10]Gifu | 3 - 2 | Yokohama Scc[10] | 13 | |
02/09 17:00 | KT | [3]Gainare Tottori | 3 - 1 | Fujieda Myfc[3] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Ba Lan |
||||||
02/09 16:00 | KT | [13]Zaglebie Lubin Youth | 1 - 0 | Lechia Gdansk Youth[13] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
02/09 16:00 | KT | [POR D1-13]Pacos Ferreira | 1 - 2 | Rio Ave[POR D1-13] | tháng 9 | |
02/09 16:00 | KT | [SPA D1-11]Athletic Bilbao | 2 - 1 | Alaves[SPA D1-11] | tháng 9 | |
02/09 16:00 | KT | Kasem Bundit University | 0 - 1 | Customs Department FC | tháng 9 | |
02/09 20:30 | KT | [GER D2-1]Arminia Bielefeld | 3 - 2 | MSV Duisburg[GER D2-1] | tháng 9 | |
02/09 21:00 | KT | [HOL D1-16]Heracles Almelo | 4 - 0 | Jong Utrecht[HOL D1-16] | tháng 9 | |
02/09 21:00 | KT | [UKR D2-1]Mynai | 1 - 2 | Vorskla Poltava[UKR D2-1] | tháng 9 | |
02/09 22:00 | KT | [ITA D1-6]AC Milan | 4 - 2 | Novara[ITA D1-6] | tháng 9 | |
02/09 22:00 | KT | [BUL D1-4]Beroe | 6 - 0 | Chernomorets Burgas[BUL D1-4] | tháng 9 | |
02/09 22:00 | KT | [MKD D1-4]FK Makedonija | 0 - 0 | Rabotnicki Skopje[MKD D1-4] | tháng 9 | |
02/09 22:00 | KT | [CZE CFLM-15]Slavia Kromeriz | 0 - 3 | Banik Ostrava[CZE CFLM-15] | tháng 9 | |
02/09 22:30 | KT | [ITA D2-7]Empoli | 0 - 1 | Pontedera[ITA D2-7] | tháng 9 | |
02/09 23:00 | KT | [GRE D1-8]Asteras Tripolis | 1 - 0 | PAE Atromitos[GRE D1-8] | tháng 9 | |
02/09 23:00 | KT | [ITA D1-16]Torino | 1 - 1 | Pro Patria[ITA D1-16] | tháng 9 | |
02/09 23:30 | [SPA D2-10]Alcorcon | ? - ? | Cadiz[SPA D2-10] | tháng 9 | ||
02/09 23:30 | KT | [SPA D1-17]Celta Vigo | 2 - 0 | CD Lugo[SPA D1-17] | tháng 9 | |
03/09 00:00 | KT | Rudar Labin | 2 - 0 | Istra 1961 | tháng 9 | |
03/09 00:00 | KT | [SPA D1-5]Villarreal | 2 - 0 | Real Sociedad[SPA D1-5] | tháng 9 | |
03/09 00:00 | KT | [SPA D1-20]Espanyol | 0 - 3 | Malaga[SPA D1-20] | tháng 9 | |
03/09 00:00 | KT | [SPA D1-18]Leganes | 0 - 1 | Rayo Vallecano[SPA D1-18] | tháng 9 | |
03/09 00:00 | KT | Rudar Labin | 2 - 0 | Astra Ploiesti | tháng 9 | |
03/09 00:30 | KT | [SPA D1-15]Real Betis | 2 - 0 | Almeria[SPA D1-15] | tháng 9 | |
03/09 00:30 | KT | [BEL D3B-14]Tempo Overijse | 1 - 5 | Dender[BEL D3B-14] | tháng 9 | |
03/09 01:00 | KT | [SPA D1-12]Levante | 2 - 1 | Cartagena[SPA D1-12] | tháng 9 | |
03/09 01:00 | KT | [POR D1-2]SL Benfica | 2 - 1 | Sporting Braga[POR D1-2] | tháng 9 | |
03/09 01:00 | KT | [POR D1-10]Santa Clara | 2 - 0 | Moreirense[POR D1-10] | tháng 9 | |
03/09 01:30 | KT | [ENG-S PR-5]Tiverton Town | 2 - 1 | Paulton Rovers[ENG-S PR-5] | tháng 9 | |
03/09 01:45 | KT | [ENG-S PR-12]Farnborough Town | 0 - 0 | Leatherhead[ENG-S PR-12] | tháng 9 | |
03/09 01:45 | KT | Marine | 4 - 1 | Fc United Of Manchester | tháng 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
02/09 16:00 | KT | Brisbane Wolves | 1 - 2 | Mitchelton | ||
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
02/09 16:30 | KT | [9]Capalaba | 2 - 2 | Brisbane Strikers[9] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nga |
||||||
02/09 16:30 | KT | [RUS D2W-8]Zenit Irkutsk | 1 - 1 | Novosibirsk[RUS D2W-8] | 3 | |
02/09 17:00 | KT | [RUS D2W-3]Leningradets | 2 - 1 | Dolgiye Prudy[RUS D2W-3] | 3 | |
02/09 20:00 | KT | [RUS D2C-12]Znamya Noginsk | 0 - 0 | Sokol[RUS D2C-12] | 3 | |
02/09 20:00 | KT | [RUS D2U-3]Zvezda Perm | 3 - 1 | Chelyabinsk[RUS D2U-3] | 3 | |
02/09 20:00 | KT | [RUS D2S-6]Mashuk-KMV | 2 - 1 | Legion Dynamo[RUS D2S-6] | 3 | |
02/09 21:00 | KT | [RUS D2U-2]Volga Ulyanovsk | 2 - 0 | Kamaz[RUS D2U-2] | 3 | |
02/09 21:00 | KT | [RUS D2W-15]FK Kolomna | 2 - 3 | Rodina Moskva[RUS D2W-15] | 3 | |
02/09 22:00 | KT | [RUS D2C-10]FK Kaluga | 0 - 0 | Salyut-Energia Belgorod[RUS D2C-10] | 3 | |
02/09 22:00 | KT | [RUS D2S-2]Kuban Kholding | 3 - 4 | Dynamo Stavropol[RUS D2S-2] | 3 | |
02/09 22:30 | KT | [RUS D2S-8]Chernomorets Novorossiysk | 4 - 0 | FK Biolog[RUS D2S-8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
02/09 17:00 | KT | [9]Omiya Ardija | 1 - 0 | Kyoto Purple Sanga[9] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [10]JEF United Ichihara | 2 - 2 | Avispa Fukuoka[10] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [3]Tokushima Vortis | 1 - 2 | Mito Hollyhock[3] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [6]Ventforet Kofu | 1 - 0 | Thespa Kusatsu Gunma[6] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [12]Yamagata Montedio | 0 - 0 | Renofa Yamaguchi[12] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [17]Okayama FC | 1 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[17] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [14]Zweigen Kanazawa FC | 2 - 1 | Ryukyu[14] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [20]Ehime FC | 1 - 2 | Machida Zelvia[20] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [5]Albirex Niigata Japan | 2 - 2 | V-Varen Nagasaki[5] | 16 | |
02/09 17:00 | KT | [11]Tochigi SC | 2 - 2 | Giravanz Kitakyushu[11] | 16 | |
02/09 17:45 | KT | [4]Jubilo Iwata | 2 - 2 | Tokyo Verdy[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||||||
02/09 17:00 | KT | [JPN D1-13]Consadole Sapporo | 1 - 1 | Yokohama F Marinos[JPN D1-13] | tứ kết | |
02/09 17:00 | KT | [JPN D1-2]Cerezo Osaka | 0 - 3 | Kashiwa Reysol[JPN D1-2] | tứ kết | |
02/09 17:00 | KT | [JPN D1-4]Tokyo | 3 - 0 | Nagoya Grampus Eight[JPN D1-4] | tứ kết | |
02/09 17:00 | KT | [JPN D1-9]Vissel Kobe | 0 - 6 | Kawasaki Frontale[JPN D1-9] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan |
||||||
02/09 19:00 | KT | [5]Oktepa | 3 - 1 | Xorazm Urganch[5] | league a | |
02/09 19:15 | KT | [4]Shurtan Guzor | 2 - 1 | Neftchi Fargona[4] | league a | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
02/09 20:30 | KT | [14]Tala Al Jaish | 0 - 0 | Aswan[14] | 24 | |
02/09 22:59 | KT | [6]Enppi | 0 - 0 | El Gounah[6] | 24 | |
03/09 01:30 | KT | [7]Smouha SC | 1 - 2 | El Entag El Harby[7] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
02/09 21:00 | KT | Tinex Sencur | 0 - 7 | Nafta | ||
02/09 21:00 | [SLO D2-10]Nd Beltinci | ? - ? | Ask Bravo[SLO D2-10] | |||
02/09 21:00 | KT | Dravograd | 0 - 6 | NK Ptuj Drava | ||
02/09 21:00 | KT | Bistrica | 1 - 2 | Tabor Sezana | ||
02/09 21:00 | KT | [SLO D2-1]Fuzinar | 3 - 1 | Brda[SLO D2-1] | ||
02/09 21:30 | KT | Odranci | 0 - 0 | Triglav Gorenjska | ||
02/09 21:30 | KT | Kysucke Nove Mesto | 1 - 1 | Tatran Krasno Nad Kysucou | ||
02/09 22:00 | KT | Malzenice | 0 - 3 | Spartak Trnava | ||
03/09 00:00 | KT | [SLO D2-15]Brezice | 4 - 0 | Jadran Dekani[SLO D2-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||||||
02/09 21:00 | KT | Orleta Radzyn Podlaski | 0 - 2 | Pogon Siedlce | ||
02/09 21:00 | KT | Podhale Nowy | 0 - 5 | Pogon Szczecin | ||
02/09 21:00 | KT | Polonia Nysa | 1 - 3 | Gornik Leczna | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||||||
02/09 21:30 | KT | If Lyseng | 0 - 7 | Hobro I.K. | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Espm | 2 - 5 | Solrod | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Bispebjerg | 3 - 2 | Elite 3000 Helsingor | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Kjellerup IF | 3 - 0 | Thisted | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Bk Rodovre | 2 - 4 | Grassrodderne | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Fjordager IF | 1 - 2 | Hedensted BK | 1 | |
02/09 22:00 | KT | Ronne Fb | 0 - 3 | B93 Copenhagen | 1 | |
02/09 22:15 | KT | Lojt If | 0 - 2 | Ringsted | 1 | |
02/09 22:15 | KT | Otterup | 2 - 3 | Middelfart | 1 | |
02/09 22:15 | KT | Glostrup FK | 0 - 2 | Hvidovre IF | 1 | |
02/09 22:15 | KT | Skanderborg | 1 - 1 | Oks | 1 | |
02/09 22:15 | KT | Fiuk | 0 - 7 | Naesby BK | 1 | |
02/09 22:59 | KT | Helsted Fremad | 0 - 1 | Holstebro Bk | 1 | |
03/09 00:00 | KT | [DEN D2A-11]Slagelse Bi | 1 - 1 | Dalum[DEN D2A-11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||||||
02/09 22:00 | KT | [B-2]Ilves Tampere Ii | 3 - 2 | Hjs Akatemia[B-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
02/09 22:00 | KT | [EST D3-5]Laanemaa Haapsalu | 0 - 2 | Levadia Tallinn[EST D3-5] | 3 | |
02/09 22:00 | KT | Pohja Sakala | 6 - 1 | Lelle | 3 | |
02/09 23:00 | KT | Pohja Tallinna Jk Volta | 0 - 0 | Fcf Jarva Jaani Sk | 2 | |
03/09 00:45 | KT | Eston Villa | 6 - 0 | Kohtla Jarve Jk Jarve Ii | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
02/09 22:00 | KT | Croatia U19 | 3 - 2 | Bulgaria U19 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
02/09 22:00 | KT | Hranice Kunz | 0 - 3 | Blansko | 1 | |
02/09 22:30 | KT | Kosmonosy | 1 - 1 | Aritma Praha | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
02/09 22:30 | KT | [11]Mypa | 1 - 1 | Kpv[11] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Séc |
||||||
02/09 22:30 | KT | [M-12]SC Znojmo | 3 - 4 | Frydek-mistek[M-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
02/09 22:59 | KT | [1]Al-Muharraq | 0 - 0 | Al-Najma[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá VL U21 Châu Âu |
||||||
02/09 22:59 | KT | Đảo Faroe U21 | 3 - 1 | Israel U21 | bảng | |
03/09 01:30 | KT | San Marino U21 | 0 - 6 | CH Séc U21 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
02/09 22:59 | KT | [13]Black Leopards | 1 - 0 | Bidvest Wits[13] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [11]Lamontville Golden Arrows | 0 - 0 | Bloemfontein Celtic[11] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [8]Highlands Park | 1 - 0 | Cape Town City[8] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [1]Kaizer Chiefs FC | 1 - 0 | Chippa United FC[1] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [6]Maritzburg United | 0 - 1 | Orlando Pirates[6] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [15]Polokwane City | 0 - 3 | Mamelodi Sundowns[15] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [9]Stellenbosch | 1 - 1 | AmaZulu[9] | 17 | |
02/09 22:59 | KT | [3]Supersport United | 4 - 1 | Baroka[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
02/09 22:59 | KT | [10]Puerto Montt | 0 - 0 | Cd Santiago Morning[10] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
02/09 22:59 | KT | [NG-6]Ahlafors If | 2 - 1 | Stenungsunds If[NG-6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||||||
02/09 22:59 | KT | [N-11]Karlstad BK | 1 - 3 | Taby[N-11] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [N-8]IFK Lulea | 2 - 3 | Ik Frej Taby[N-8] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [N-5]Sandvikens IF | 1 - 1 | Gefle IF[N-5] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [N-2]IF Sylvia | 3 - 3 | Vasalunds IF[N-2] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [N-3]Brommapojkarna | 5 - 0 | Ifk Berga[N-3] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [N-6]Sollentuna United FF | 2 - 0 | Tegs Thoren ff[N-6] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [N-4]Haninge | 2 - 0 | Orebro Syrianska If[N-4] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [N-13]Karlslunds If Hfk | 1 - 0 | Nykopings BIS[N-13] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
03/09 00:00 | KT | Neckarsulmer Sport-Union | 3 - 1 | Reutlingen | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||||||
03/09 00:00 | KT | [S-16]Karlskrona | 0 - 1 | IFK Varnamo[S-16] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [S-9]Fc Linkoping City | 2 - 0 | Assyriska Turab Ik Jkp[S-9] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [S-10]Skovde AIK | 4 - 1 | Oskarshamns AIK[S-10] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [S-11]Lunds BK | 0 - 0 | Torns IF[S-11] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [S-2]Utsiktens BK | 1 - 1 | Landskrona BoIS[S-2] | 15 | |
03/09 00:00 | KT | [S-7]Trollhattan | 2 - 1 | Motala AIF[S-7] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [S-8]Tvaakers IF | 2 - 2 | Eskilsminne IF[S-8] | 15 | |
03/09 01:00 | KT | [S-14]Qviding FIF | 1 - 0 | Lindome GIF[S-14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
03/09 00:00 | KT | Valour | 0 - 2 | Hfx Wanderers | 9 | |
03/09 07:00 | KT | Pacific | 0 - 1 | Atletico Ottawa | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
03/09 00:15 | KT | [15]Olmedo Riobamba | 2 - 0 | Delfin SC[15] | apertura | |
03/09 02:30 | KT | [8]Guayaquil City | 1 - 3 | Universidad Catolica Quito[8] | apertura | |
03/09 04:45 | KT | [12]Pottu via HO | 1 - 2 | Independiente Jose Teran[12] | apertura | |
03/09 07:00 | KT | [10]CD El Nacional | 2 - 1 | Club Sport Emelec[10] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Sỹ |
||||||
03/09 00:30 | KT | Cham | 2 - 1 | Bellinzona | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
03/09 00:30 | KT | [7]Vestri | 4 - 1 | Thor Akureyri[7] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [12]Magni | 3 - 2 | Umf Afturelding[12] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [4]IBV Vestmannaeyjar | 0 - 2 | Leiknir Reykjavik[4] | 15 | |
03/09 02:15 | KT | [2]Fram Reykjavik | 1 - 1 | Vikingur Olafsvik[2] | 15 | |
03/09 03:30 | KT | [11]Throttur | 0 - 0 | Leiknir F[11] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
03/09 00:30 | KT | [5]Fjardabyggd | 0 - 1 | Volsungur Husavik[5] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [9]Ir Reykjavik | 2 - 1 | Vidir Gardur[9] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [7]Kf Fjallabyggdar | 3 - 1 | Dalvik Reynir[7] | 15 | |
03/09 00:30 | KT | [3]UMF Selfoss | 2 - 1 | Haukar[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia |
||||||
03/09 01:00 | KT | [11]Medjimurje | 4 - 0 | Rudes[11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA |
||||||
03/09 01:45 | KT | Carlton Town | 1 - 1 | Loughborough University | Preliminary Round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
03/09 02:00 | KT | [35]Portland Timbers B | 1 - 2 | Sacramento Republic Fc[35] | loại | |
03/09 06:30 | KT | [2]Tampa Bay Rowdies | 3 - 0 | Miami[2] | loại | |
03/09 06:30 | KT | [34]Bethlehem Steel | 1 - 2 | Atlanta United Fc Ii[34] | loại | |
03/09 07:00 | KT | [20]Tulsa Roughneck | 2 - 1 | Rio Grande Valley Fc Toros[20] | loại | |
03/09 07:00 | KT | [8]Birmingham Legion | 1 - 2 | Carolina RailHawks[8] | loại | |
03/09 07:00 | [26]Colorado Springs Switchbacks | ? - ? | El Paso Locomotive[26] | |||
03/09 07:25 | KT | [27]Memphis 901 | 0 - 2 | Charlotte Independence[27] | loại | |
03/09 09:00 | KT | [13]Orange County Fc | 2 - 1 | Los Angeles Galaxy 2[13] | loại | |
03/09 09:30 | KT | [22]Las Vegas Lights | 1 - 1 | San Diego Loyal Sc[22] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
03/09 02:00 | KT | RCA Raja Casablanca Atlhletic | 0 - 1 | IRT Itihad de Tanger | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
03/09 02:30 | KT | [8]America MG | 2 - 1 | CSA Alagoas AL[8] | 7 | |
03/09 02:30 | KT | [12]Avai | 2 - 0 | Operario Ferroviario Pr[12] | 7 | |
03/09 05:00 | KT | [7]CRB AL | 2 - 2 | Sampaio Correa[7] | 7 | |
03/09 07:30 | KT | [15]Brasil De Pelotas Rs | 1 - 0 | Cruzeiro[15] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
03/09 03:00 | KT | Kv Vesturbaeja | 2 - 2 | Kf Gardabaer | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
03/09 04:00 | KT | [(A)-2]Guadalupe | 1 - 0 | AD grecia[(A)-2] | apertura | |
03/09 09:00 | KT | [(A)-1]Herediano | 2 - 1 | Perez Zeledon[(A)-1] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
03/09 04:00 | KT | Tlaxcala | 1 - 1 | Celaya | apertura | |
03/09 06:30 | KT | Pumas Tabasco | 3 - 3 | Mineros De Zacatecas | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
03/09 05:00 | KT | [19]Ceara | 1 - 0 | Fortaleza[19] | 7 | |
03/09 05:15 | KT | [16]Goias | 1 - 2 | Corinthians Paulista[16] | 7 | |
03/09 05:15 | KT | [8]Fluminense | 1 - 1 | Atletico Clube Goianiense[8] | 7 | |
03/09 06:30 | KT | [9]Bahia | 3 - 5 | Flamengo[9] | 7 | |
03/09 06:30 | KT | [10]Botafogo | 0 - 0 | Coritiba[10] | 7 | |
03/09 06:30 | KT | [11]Atletico Paranaense | 1 - 1 | Bragantino[11] | 7 | |
03/09 07:30 | KT | [7]Santos | 2 - 2 | Vasco da Gama[7] | 7 | |
03/09 07:30 | KT | [5]Palmeiras | 1 - 1 | Internacional[5] | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
03/09 06:00 | KT | [2]Sc Scarborough | 4 - 2 | Brantford Galaxy Sc[2] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
03/09 06:25 | KT | [3]Atlanta United | 0 - 0 | Inter Miami[3] | loại | |
03/09 06:30 | KT | [26]Cincinnati | 0 - 0 | Chicago Fire[26] | loại | |
03/09 06:30 | KT | [5]Columbus Crew | 1 - 0 | Philadelphia Union[5] | loại | |
03/09 06:30 | KT | [7]New York Red Bulls | 0 - 1 | Washington DC United[7] | loại | |
03/09 07:00 | KT | [13]Houston Dynamo | 3 - 0 | Minnesota United[13] | loại | |
03/09 07:00 | KT | [12]New England Revolution | 0 - 2 | New York City Fc[12] | loại | |
03/09 07:30 | KT | [2]Sporting Kansas City | 1 - 1 | Dallas[2] | loại | |
03/09 07:30 | KT | [20]Nashville Sc | 1 - 1 | Orlando City[20] | loại | |
03/09 08:30 | KT | [11]Real Salt Lake | 2 - 2 | Seattle Sounders[11] | loại | |
03/09 09:30 | KT | [23]Portland Timbers | 2 - 3 | Los Angeles Galaxy[23] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
03/09 08:00 | KT | [(a)-6]Club America | 3 - 1 | Mazatlan[(a)-6] | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp