Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Tỷ số FT/HT | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
20/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 1) | Vrchovina[CZE CFLM-4] | ||
20/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 1) | Pardubice[CZE D2-1] | ||
14/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 1) | Pisek[CZE CFL-9] | ||
14/08/2019 22:30 | Vòng 1 | 1 - 3 (1 - 2) | Fk Graffin Vlasim | ||
14/08/2019 22:30 | Vòng 1 | 0 - 4 (0 - 2) | Slavoj Vysehrad | ||
14/08/2019 22:30 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 2) | Chlumec Nad Cidlinou | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 1) | Admira Praha[CZE CFL-16] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 1 (1 - 1) | Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-6] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFL-4]Motorlet Praha |
4 - 0 (1 - 0) | Chomutov | |
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 3 (0 - 1) | Slovan Velvary[CZE CFL-11] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 0) | Fk Banik Sokolov[CZE D2-16] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 1) | Jiskra Usti Nad Orlici[CZE CFL-6] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 7 (0 - 3) | Fotbal Trinec[CZE D2-11] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 9 (0 - 6) | Vysocina Jihlava[CZE D2-1] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 0) | Fk Loko Vltavin[CZE CFL-10] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFLM-9]Slavia Kromeriz |
2 - 2 (1 - 1) | Vitkovice[CZE D2-14] | |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-4] | |||||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 1 (0 - 0) | SC Znojmo[CZE CFLM-17] | ||
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-1] | |||||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 0) | Hradec Kralove[CZE D2-9] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 7 (0 - 4) | Dukla Praha[CZE D2-6] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 3 (1 - 0) | Frydek-mistek[CZE CFLM-5] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFLM-13]Slovan Rosice |
4 - 2 (3 - 0) | Velke Mezirici[CZE CFLM-3] | |
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 3 (2 - 1) | Unicov[CZE CFLM-2] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 0) | Benesov[CZE CFL-13] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 1) | Sokol Zapy[CZE CFL-1] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 3 (0 - 1) | Prostejov[CZE D2-13] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 1 (1 - 1) | Slavicin | ||
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-2] | |||||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 1 (0 - 1) | Stara Rise | ||
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-1] | |||||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFL-12]Zbuzany |
1 - 3 (0 - 1) | Domazlice[CZE CFL-12] | |
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 4 (0 - 0) | Fk Mas Taborsko[CZE CFL-3] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFL-14]Sokol Hostoun |
2 - 1 (1 - 1) | Karlovy Vary Dvory[CZE CFL-7] | |
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 2) | Brno[CZE D2-5] | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | [CZE CFL-13]Prepere |
6 - 2 (2 - 2) | Tj Dvur Kralove | |
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (0 - 2) | Hlucin | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 5 (1 - 3) | Lisen | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (0 - 2) | Kraluv Dvur | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (0 - 1) | Dolni Benesov | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 4 (0 - 1) | Sk Slovan Varnsdorf | ||
14/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 4 (0 - 0) | Odra Petrkovice | ||
13/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 1) | Marianske Lazne | ||
13/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 0 - 10 (0 - 5) | Usti nad Labem[CZE D2-10] | ||
13/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 1 - 3 (0 - 1) | Chrudim[CZE D2-4] | ||
13/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (1 - 0) | Stechovice[CZE CFL-11] | ||
07/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 1) | Prepere | ||
07/08/2019 22:30 | Vòng 1 | 0 - 5 (0 - 0) | Viktoria Zizkov[CZE D2-13] | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 0 (2 - 0) | Horky Nad Jizerou | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 5 (0 - 2) | Banik Sous | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (0 - 2) | Aritma Praha | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 5 (2 - 2) | Zbuzany | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 10 (0 - 7) | Tatran Sedlcany | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 0 (0 - 0) | Zenit Caslav | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 2 (2 - 2) | Polaban Nymburk | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 0 (1 - 0) | Rakovnik | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 2 (1 - 1) | Motorlet Praha | ||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-3] | |||||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 1 (0 - 1) | Sokol Zivanice | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 0) | Kolin | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 2 (3 - 1) | Senci Doubravka | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 0 (2 - 0) | Tatran Rakovnik | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 3 (2 - 3) | Sokol Velke Hamry | ||
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-4] | |||||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 0) | Tj Sokol Libis | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 5 (0 - 2) | Vysoke Myto | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 2 (1 - 1) | Sokol Brozany | ||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-2] | |||||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 2 (1 - 1) | Prestice | ||
03/08/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 4 (0 - 2) | Cesky Brod | ||
03/08/2019 15:30 | Vòng 1 | 1 - 0 (0 - 0) | Horovicko | ||
03/08/2019 15:30 | Vòng 1 | 1 - 0 (0 - 0) | Spolana Neratovice | ||
03/08/2019 15:30 | Vòng 1 | 1 - 2 (0 - 1) | Sokol Hostoun | ||
03/08/2019 15:15 | Vòng 1 | 3 - 1 (0 - 1) | Benatky Nad Jizerou | ||
03/08/2019 15:15 | Vòng 1 | 0 - 1 (0 - 0) | Meteor Praha | ||
03/08/2019 15:15 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 1) | Brandys Nad Labem | ||
02/08/2019 22:59 | Vòng 1 | 5 - 2 (0 - 2) | Klatovy | ||
31/07/2019 22:30 | Vòng 1 | 3 - 0 (2 - 0) | Jindrichuv Hradec | ||
28/07/2019 22:20 | Vòng 1 | 2 - 0 (1 - 0) | Vyskov[CZE CFLM-5] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 6 (0 - 2) | Slavia Kromeriz[CZE CFLM-4] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 5 (0 - 3) | Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-8] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 3 (0 - 3) | Velke Mezirici[CZE CFLM-7] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 3 (1 - 0) | Stara Rise | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 4 (0 - 2) | Strani | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 3 (1 - 2) | Rymarov | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 0) | Slovan Rosice[CZE CFLM-16] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 1 (0 - 0) | Bohumin | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (1 - 2) | Hlucin[CZE CFLM-9] | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 1 (2 - 0) | Sardice | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 0 (1 - 0) | Havlickuv Brod | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 0 (1 - 0) | Kozlovice | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 9 (0 - 5) | Slavicin | ||
28/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 3 - 2 (1 - 1) | Hranice Kunz | ||
28/07/2019 20:00 | Vòng 1 | 3 - 1 (2 - 1) | Hermanice | ||
27/07/2019 22:59 | Vòng 1 | 0 - 2 (0 - 1) | Dolni Benesov[CZE CFLM-11] | ||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 0 (0 - 0) | Nove Sady | ||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 2 (1 - 1) | Humpolec | ||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 1 - 5 (1 - 3) | Vrchovina | ||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 0 - 3 (0 - 1) | Novy Jicin | ||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 2 (1 - 1) | Sokol Tasovice | ||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-4] | |||||
27/07/2019 22:00 | Vòng 1 | 2 - 2 (1 - 0) | Blansko | ||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-2] | |||||
26/07/2019 22:59 | Vòng 1 | 3 - 5 (1 - 2) | Valasske Mezirici |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp