Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Tỷ số FT/HT | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
12/09/2019 01:00 | Vòng Round 2 | [DEN D1-7]Fremad Amager |
1 - 1 (0 - 0) | Lyngby[DEN SASL-9] | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||
11/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | 2 - 2 (1 - 0) | Aarhus AGF[DEN SASL-6] | ||
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-6] | |||||
11/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | 0 - 8 (0 - 3) | Aalborg BK[DEN SASL-3] | ||
11/09/2019 00:00 | Vòng Round 2 | [DEN D1-11]Vendsyssel |
1 - 0 (1 - 0) | Vejle[DEN D1-5] | |
10/09/2019 23:30 | Vòng Round 2 | 0 - 4 (0 - 2) | Viborg[DEN D1-2] | ||
10/09/2019 23:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-8]B 1908 |
2 - 5 (1 - 5) | Hvidovre IF[DEN D1-10] | |
10/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-22]Varde IF |
3 - 4 (1 - 1) | Thisted[DEN D2B-7] | |
10/09/2019 22:00 | Vòng Round 2 | [DEN D2B-4]Middelfart |
0 - 2 (0 - 1) | Skive IK[DEN D1-6] | |
05/09/2019 23:45 | Vòng Round 2 | 0 - 5 (0 - 3) | Sonderjyske[DEN SASL-8] | ||
05/09/2019 00:00 | Vòng Round 2 | [DEN D2A-7]Slagelse Bi |
1 - 2 (0 - 1) | AB Kobenhavn[DEN D2B-3] | |
05/09/2019 00:00 | Vòng Round 2 | [DEN D1-3]Kolding IF |
0 - 4 (0 - 2) | Randers FC[DEN SASL-12] | |
04/09/2019 23:15 | Vòng Round 2 | 0 - 2 (0 - 2) | Horsens | ||
04/09/2019 22:35 | Vòng Round 2 | [DEN D2B-2]Brabrand IF |
1 - 4 (1 - 1) | Fredericia[DEN D1-2] | |
04/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D2A-6]Avarta |
2 - 1 (0 - 1) | BK Frem[DEN D2A-12] | |
04/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-21]Herlev IF |
1 - 3 (0 - 1) | Silkeborg IF[DEN SASL-14] | |
04/09/2019 00:00 | Vòng Round 2 | 2 - 1 (1 - 0) | Holstebro Bk[DEN D4-1] | ||
04/09/2019 00:00 | Vòng Round 2 | 2 - 3 (0 - 2) | Vanlose If[DEN D2A-3] | ||
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-11]Djursland |
1 - 4 (1 - 3) | Vsk Aarhus[DEN D2B-9] | |
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | 0 - 3 (0 - 2) | Viby[DEN D4-17] | ||
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | 4 - 7 (1 - 3) | HIK[DEN D2A-4] | ||
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | 0 - 3 (0 - 1) | Roskilde[DEN D1-11] | ||
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D2A-2]Hillerod Fodbold |
1 - 0 (0 - 0) | Naestved[DEN D1-9] | |
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-28]Otterup |
4 - 0 (1 - 0) | Sydvest[DEN D2B-10] | |
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-18]Ledoje Smorum Fodbold |
1 - 4 (1 - 2) | Nykobing Falster[DEN D1-4] | |
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D4-26]Kfum Roskilde |
1 - 3 (1 - 3) | Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-8] | |
03/09/2019 22:15 | Vòng Round 2 | [DEN D2B-5]Vejgaard Bk |
2 - 1 (2 - 1) | Hobro I.K.[DEN SASL-10] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp