Vòng đấu | Thời gian | Đội bóng | Đội bóng | Phân tích | ||
qualifying 1.2 | 19/07/2019 02:00 | KR Reykjavik | 0 - 0 | Molde | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 02:00 | Shamrock Rovers | 2 - 1 | Brann | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 02:00 | Legia Warszawa | 3 - 0 | College Europa | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Kilmarnock | 0 - 2 | Connah's QN | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Spartak Trnava | 2 - 0 | Radnik Bijeljina | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-0], Double bouts[2-2], 120 minutes[2-0], Penalty Kicks[3-2] | ||||||
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | FK Buducnost Podgorica | 4 - 1 | Trans Narva | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Radnicki Nis | 2 - 2 | Flora Tallinn | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Domzale | 1 - 0 | Balzan | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Ballymena United | 0 - 4 | Malmo FF | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:45 | Glasgow Rangers | 6 - 0 | St Joseph's GIB | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:30 | Korzo Prilep | 1 - 2 | Pyunik | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:30 | Vitebsk | 1 - 1 | KuPS | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | NK Mura 05 | 2 - 3 | Maccabi Haifa | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | Hibernians FC | 0 - 1 | Shakhter Soligorsk | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | KS Perparimi Kukesi | 1 - 1 | Debreceni VSC | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | Fehervar Videoton | 0 - 0 | Zeta | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | B36 Torshavn | 2 - 3 | Crusaders FC | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | Hajduk Split | 1 - 3 | Gzira United | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 01:00 | IFK Norrkoping | 2 - 1 | St Patrick's | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:30 | Hapoel Beer Sheva | 1 - 0 | KF Laci | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:30 | Ue Engordany | 0 - 1 | Dinamo Tbilisi | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:30 | Progres Niedercorn | 1 - 2 | Cork City | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Milsami | 1 - 2 | Steaua Bucuresti | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Cs Petrocub | 0 - 1 | AEK Larnaca | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | FK Zalgiris Vilnius | 1 - 1 | Budapest Honved | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Vaduz | 2 - 1 | Breidablik | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Torpedo Kutaisi | 0 - 2 | Ordabasy | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Apollon Limassol FC | 4 - 0 | Spyris Kaunas | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Zrinjski Mostar | 3 - 0 | Academy Pandev | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Neftci Baku | 6 - 0 | Speranta Nisporeni | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | FK Haugesund | 5 - 1 | Cliftonville | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 19/07/2019 00:00 | Cracovia Krakow | 1 - 1 | DAC Dunajska Streda | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], 120 minutes[2-2] | ||||||
qualifying 1.2 | 18/07/2019 23:30 | Dinamo Minsk | 1 - 2 | Liepajas Metalurgs | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 23:30 | Levski Sofia | 2 - 0 | MFK Ruzomberok | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:59 | RoPS Rovaniemi | 1 - 2 | Aberdeen | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:59 | Rigas Futbola Skola | 0 - 2 | NK Olimpija Ljubljana | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:59 | Levadia Tallinn | 2 - 1 | Stjarnan | Dữ liệu trận bóng | |
90 minutes[2-1], Double bouts[3-3], 120 minutes[3-2] | ||||||
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:59 | CS Universitatea Craiova | 3 - 2 | Sabail | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:30 | Inter Turku | 2 - 0 | Brondby | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 22:00 | Teuta Durres | 1 - 0 | FK Ventspils | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 21:30 | Kairat Almaty | 2 - 1 | NK Siroki Brijeg | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 21:30 | FK Makedonija | 0 - 3 | Alashkert | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 18/07/2019 19:00 | Tobol Kostanai | 1 - 1 | Jeunesse Esch | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 17/07/2019 22:59 | Chikhura Sachkhere | 2 - 1 | Fola Esch | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 17/07/2019 01:30 | Ofk Titograd Podgorica | 0 - 0 | CSKA Sofia | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 17/07/2019 00:00 | Ki Klaksvik | 0 - 0 | Trakai Riteriai | Dữ liệu trận bóng | |
qualifying 1.2 | 16/07/2019 22:00 | Banants | 0 - 5 | Cukaricki | Dữ liệu trận bóng | |
Dữ liệu bóng đá Cúp C3 Europa League được cập nhật lúc 29/03/2024 00:14 |