Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
30/09 22:00 |
KT |
[19]Cardiff City |
1 - 2 |
0 - 0 |
Burnley[16] |
7 |
|
|
30/09 17:30 |
KT |
[18]Bologna |
2 - 1 |
1 - 1 |
Udinese[8] |
7 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[19]Frosinone |
1 - 2 |
1 - 2 |
Genoa[11] |
7 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[3]Fiorentina |
2 - 0 |
0 - 0 |
Atalanta[12] |
7 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[20]Chievo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Torino[15] |
7 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[10]Parma |
1 - 0 |
1 - 0 |
Empoli[17] |
7 |
|
01/10 01:30 |
KT |
[4]US Sassuolo Calcio |
1 - 4 |
0 - 1 |
AC Milan[13] |
7 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[18]Cosenza |
1 - 1 |
1 - 0 |
Perugia[14] |
6 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[12]Ascoli |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cremonese[7] |
6 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[2]Benevento |
1 - 3 |
1 - 1 |
Foggia[17] |
6 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[18]SD Huesca |
1 - 1 |
0 - 1 |
Girona[8] |
7 |
|
30/09 21:15 |
KT |
[14]Villarreal |
0 - 1 |
0 - 0 |
Valladolid[19] |
7 |
|
30/09 23:30 |
KT |
[16]Levante |
2 - 1 |
2 - 1 |
Alaves[4] |
7 |
|
01/10 01:45 |
KT |
[13]Real Betis |
1 - 0 |
0 - 0 |
Leganes[20] |
7 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[5]Alcorcon |
2 - 0 |
1 - 0 |
Real Oviedo[8] |
7 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[1]Malaga |
1 - 0 |
1 - 0 |
Rayo Majadahonda[17] |
7 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[13]Almeria |
2 - 0 |
1 - 0 |
CF Reus Deportiu[11] |
7 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[14]Osasuna |
0 - 0 |
0 - 0 |
Numancia[15] |
7 |
|
01/10 01:00 |
KT |
[20]Extremadura |
2 - 2 |
2 - 0 |
Elche[21] |
7 |
|
01/10 01:30 |
KT |
[18]Gimnastic Tarragona |
1 - 3 |
1 - 1 |
Deportivo La Coruna[6] |
7 |
|
|
30/09 20:30 |
KT |
[14]Eintr Frankfurt |
4 - 1 |
2 - 0 |
Hannover 96[17] |
6 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[12]Augsburg |
4 - 1 |
2 - 0 |
Freiburg[9] |
6 |
|
|
30/09 18:30 |
KT |
[5]Hamburger |
0 - 0 |
0 - 0 |
St Pauli[11] |
8 |
|
30/09 18:30 |
KT |
[3]Dynamo Dresden |
0 - 1 |
0 - 0 |
Greuther Furth[7] |
8 |
|
30/09 18:30 |
KT |
[17]SV Sandhausen |
0 - 1 |
0 - 0 |
1. Magdeburg[16] |
8 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[15]Stade Rennais FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Toulouse[5] |
8 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[4]Montpellier |
3 - 0 |
2 - 0 |
Nimes[12] |
8 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[2]Lille |
3 - 0 |
0 - 0 |
Marseille[6] |
8 |
|
|
30/09 22:00 |
KT |
[16]CD Nacional |
0 - 3 |
0 - 1 |
Santa Clara[12] |
6 |
|
01/10 00:30 |
KT |
[9]Vitoria Guimaraes |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vitoria Setubal[13] |
6 |
|
01/10 02:30 |
KT |
[8]Belenenses |
0 - 3 |
0 - 2 |
Sporting Braga[2] |
6 |
|
|
30/09 17:15 |
KT |
[4]Heracles Almelo |
2 - 1 |
2 - 0 |
Emmen[10] |
7 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[16]De Graafschap |
2 - 1 |
1 - 0 |
Willem II[8] |
7 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[5]AZ Alkmaar |
2 - 2 |
1 - 1 |
Zwolle[14] |
7 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[18]Groningen |
1 - 1 |
0 - 1 |
Utrecht[15] |
7 |
|
30/09 21:45 |
KT |
[3]Feyenoord Rotterdam |
2 - 1 |
0 - 1 |
Vitesse Arnhem[7] |
7 |
|
|
30/09 14:30 |
KT |
Campbelltown City SC |
2 - 1 |
2 - 0 |
Queensland Lions SC |
tháng 9 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[139]Botswana |
1 - 0 |
1 - 0 |
Namibia[117] |
tháng 9 |
|
|
30/09 23:15 |
KT |
[26]Patronato Parana |
2 - 1 |
1 - 1 |
Talleres Cordoba[15] |
7 |
|
01/10 01:30 |
KT |
[10]Union Santa Fe |
1 - 0 |
1 - 0 |
Gimnasia LP[11] |
7 |
|
01/10 03:45 |
KT |
[16]Belgrano |
0 - 1 |
0 - 1 |
CA Huracan[4] |
7 |
|
01/10 06:00 |
KT |
[6]Boca Juniors |
3 - 1 |
2 - 0 |
Colon[19] |
7 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
[3]Anderlecht |
0 - 0 |
0 - 0 |
St-Truidense VV[5] |
9 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[7]Oostende |
1 - 3 |
0 - 1 |
Standard Liege[8] |
9 |
|
01/10 01:00 |
KT |
[4]Royal Antwerp |
2 - 2 |
1 - 2 |
Gent[6] |
9 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[14]FK Anzhi |
2 - 1 |
0 - 0 |
Zenit St.Petersburg[1] |
9 |
|
30/09 20:30 |
KT |
[2]Krasnodar FK |
3 - 0 |
2 - 0 |
Dynamo Moscow[9] |
9 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[4]Spartak Moscow |
0 - 1 |
0 - 0 |
FK Rostov[3] |
9 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
[4]Livingston |
1 - 0 |
1 - 0 |
Glasgow Rangers[2] |
7 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[2]Palmeiras |
3 - 1 |
2 - 1 |
Cruzeiro[7] |
27 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[12]Botafogo |
2 - 2 |
2 - 1 |
Sao Paulo[1] |
27 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[11]Santos |
1 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Paranaense[10] |
27 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[3]Internacional |
2 - 1 |
0 - 1 |
Vitoria Salvador BA[15] |
27 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[6]Atletico Mineiro |
5 - 2 |
4 - 1 |
Sport Club Recife[19] |
27 |
|
01/10 05:00 |
KT |
[18]Ceara |
3 - 1 |
0 - 1 |
Chapecoense SC[17] |
27 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[13]Vendsyssel |
2 - 1 |
0 - 1 |
Copenhagen[1] |
11 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[6]Esbjerg FB |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aarhus AGF[4] |
11 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[3]Aalborg BK |
0 - 1 |
0 - 1 |
Odense BK[12] |
11 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[5]Brondby |
1 - 2 |
1 - 0 |
Horsens[8] |
11 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[15]Dalkurd Ff |
0 - 4 |
0 - 2 |
AIK Solna[1] |
24 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[10]Kalmar FF |
1 - 1 |
0 - 0 |
Brommapojkarna[14] |
24 |
|
30/09 22:30 |
KT |
[4]Malmo FF |
0 - 0 |
0 - 0 |
GIF Sundsvall[7] |
24 |
|
30/09 22:30 |
KT |
[8]Djurgardens |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ostersunds FK[6] |
24 |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
[2]New York Red Bulls |
2 - 0 |
1 - 0 |
Atlanta United[1] |
loại |
|
01/10 04:00 |
KT |
[2]Sporting Kansas City |
1 - 1 |
0 - 1 |
Real Salt Lake[5] |
loại |
|
|
30/09 22:59 |
KT |
[4]FK Haugesund |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bodo Glimt[11] |
24 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[15]Lillestrom |
3 - 2 |
0 - 0 |
Stabaek[13] |
24 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[5]Ranheim IL |
2 - 1 |
0 - 1 |
Kristiansund BK[9] |
24 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[7]Valerenga |
3 - 2 |
1 - 0 |
Start Kristiansand[14] |
24 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[8]Sarpsborg 08 FF |
0 - 1 |
0 - 1 |
Stromsgodset[12] |
24 |
|
01/10 01:00 |
KT |
[3]Molde |
1 - 0 |
1 - 0 |
Rosenborg[1] |
24 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[5]Banik Ostrava |
2 - 1 |
2 - 1 |
Slavia Praha[1] |
10 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[12]Teplice |
1 - 2 |
1 - 1 |
FK Baumit Jablonec[6] |
10 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[8]Osters IF |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gefle IF[16] |
25 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[15]Landskrona BoIS |
3 - 4 |
1 - 1 |
Ik Frej Taby[12] |
25 |
|
30/09 22:30 |
KT |
[9]Norrby IF |
3 - 2 |
2 - 0 |
Halmstads[4] |
25 |
|
|
30/09 22:30 |
KT |
[7]Lahti |
2 - 5 |
1 - 4 |
TPS Turku[11] |
30 |
|
30/09 22:30 |
KT |
[2]RoPS Rovaniemi |
0 - 1 |
0 - 1 |
SJK Seinajoki[9] |
30 |
|
|
30/09 17:30 |
KT |
[16]Sivasspor |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bursaspor[15] |
7 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[9]Goztepe |
3 - 2 |
2 - 0 |
Konyaspor[5] |
7 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[17]Rizespor |
3 - 0 |
3 - 0 |
Fenerbahce[13] |
7 |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
[(a)-4]Pumas UNAM |
2 - 2 |
2 - 0 |
Puebla[(a)-12] |
apertura |
|
01/10 04:00 |
KT |
[(a)-17]Lobos Buap |
3 - 1 |
1 - 0 |
Morelia[(a)-11] |
apertura |
|
01/10 06:00 |
KT |
[(a)-2]Club America |
1 - 1 |
0 - 0 |
Chivas Guadalajara[(a)-10] |
apertura |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
[5]Twente Enschede |
2 - 1 |
0 - 1 |
Jong PSV Eindhoven[11] |
7 |
|
|
01/10 00:35 |
KT |
[24]Los Andes |
1 - 1 |
0 - 1 |
Ferrol Carril Oeste[12] |
5 |
|
01/10 01:30 |
KT |
[20]Olimpo |
2 - 0 |
2 - 0 |
Guillermo Brown[25] |
5 |
|
01/10 02:30 |
KT |
[10]Gimnasia Mendoza |
1 - 0 |
1 - 0 |
Independiente Rivadavia[3] |
5 |
|
01/10 02:35 |
KT |
[11]Ca Platense |
1 - 2 |
0 - 0 |
Quilmes[18] |
5 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
Lugano |
2 - 2 |
0 - 1 |
Basel |
9 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Luzern |
1 - 3 |
0 - 1 |
Sion |
9 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Zurich |
0 - 0 |
0 - 0 |
Neuchatel Xamax |
9 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
Scpraiense |
5 - 1 |
5 - 0 |
Pinhalnovense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Pedras Salgadas |
1 - 0 |
1 - 0 |
Academica Coimbra |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Portalegrense |
0 - 3 |
0 - 1 |
SC Farense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Cacadores Das Taipas |
0 - 1 |
0 - 0 |
Arouca |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Alverca |
0 - 3 |
0 - 0 |
Academico Viseu |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Agueda |
1 - 0 |
1 - 0 |
Famalicao |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Sacavenense |
2 - 1 |
2 - 0 |
Varzim |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Condeixa |
1 - 3 |
1 - 0 |
Pacos Ferreira |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Cesarense |
1 - 1 |
1 - 0 |
SC Covilha |
Round 2 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] |
30/09 21:00 |
KT |
Clube Desportivo Trofense |
2 - 3 |
0 - 1 |
Penafiel |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Limianos |
2 - 1 |
1 - 0 |
CD Mafra |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Fatima |
1 - 0 |
0 - 0 |
UD Oliveirense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Vasco Da Gama Por |
0 - 1 |
0 - 1 |
GD Estoril-Praia |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
GD Vitoria Sernache |
1 - 3 |
0 - 2 |
Sertanense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Uniao De Tomar |
0 - 3 |
0 - 0 |
Vilafranquense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Vila Real |
2 - 2 |
0 - 0 |
Sanjoanense |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-4] |
30/09 21:00 |
KT |
Fafe |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sp. Ideal |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Caldas |
1 - 2 |
0 - 2 |
Gafanha |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Vila Flor |
0 - 5 |
0 - 2 |
Amarante |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Beneditense |
0 - 3 |
0 - 1 |
Armacenenses |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Rio Tanto |
1 - 4 |
1 - 1 |
Moura |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Silves |
2 - 1 |
0 - 0 |
Paredes |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Santa Iria |
3 - 1 |
1 - 1 |
Lourinhanense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Praia Milfontes |
2 - 5 |
0 - 0 |
Valenciano |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Oliveira Do Hospital |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lusitano FCV |
Round 2 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] |
30/09 21:00 |
KT |
Peniche |
1 - 3 |
0 - 1 |
Montalegre |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Casa Pia Ac |
2 - 0 |
1 - 0 |
Olimpico Montijo |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Anadia |
3 - 1 |
0 - 1 |
Aljustrelense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Merelinense |
0 - 3 |
0 - 2 |
CF Uniao Madeira |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Uniao Clube Eirense |
0 - 3 |
0 - 1 |
SCU Torreense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Lusitano VRSA |
0 - 0 |
0 - 0 |
Oriental Lisboa |
Round 2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-3] |
30/09 21:00 |
KT |
Gil Vicente |
0 - 1 |
0 - 0 |
Chaves |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Grap |
2 - 4 |
0 - 4 |
Uniao Santiago |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Sp Espinho |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sintrense |
Round 2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[8-7] |
30/09 21:00 |
KT |
CD Torres Novas |
0 - 4 |
0 - 1 |
Maria da Fonte |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Beira Mar |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sao Martinho |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Vila Silgueiros |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sc Angrense |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Amora |
8 - 0 |
4 - 0 |
Sp Lamego |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Felgueiras |
2 - 0 |
1 - 0 |
Gd Joane |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Loures |
1 - 0 |
0 - 0 |
Arc Oleiros |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Real Sport |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mirandela |
Round 2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] |
30/09 21:00 |
KT |
Valadares Gaia |
0 - 1 |
0 - 0 |
Louletano |
Round 2 |
|
30/09 21:00 |
KT |
GD Mirandes |
2 - 3 |
0 - 0 |
Sc Coimbroes |
Round 2 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Vale Formoso |
0 - 3 |
0 - 2 |
Uniao Leiria |
Round 2 |
|
|
30/09 12:00 |
KT |
[9]Seoul |
2 - 2 |
1 - 0 |
Sangju Sangmu Phoenix[10] |
31 |
|
30/09 14:00 |
KT |
[5]Pohang Steelers |
2 - 1 |
0 - 0 |
Daegu FC[8] |
31 |
|
30/09 14:00 |
KT |
[12]Incheon United FC |
2 - 2 |
0 - 1 |
Gyeongnam FC[2] |
31 |
|
|
30/09 12:00 |
KT |
[8]Urawa Red Diamonds |
3 - 2 |
2 - 1 |
Kashiwa Reysol[16] |
28 |
|
30/09 13:00 |
Hoãn |
[11]Jubilo Iwata |
? - ? |
? - ? |
Shonan Bellmare[14] |
|
|
30/09 14:00 |
Hoãn |
[5]Cerezo Osaka |
? - ? |
? - ? |
Nagoya Grampus Eight[13] |
|
|
|
30/09 12:00 |
Hoãn |
[22]Kamatamare Sanuki |
? - ? |
? - ? |
Machida Zelvia[2] |
|
|
30/09 12:00 |
KT |
[9]Yamagata Montedio |
3 - 3 |
0 - 2 |
Matsumoto Yamaga FC[1] |
35 |
|
30/09 12:00 |
KT |
[15]Zweigen Kanazawa FC |
2 - 0 |
0 - 0 |
Gifu[19] |
35 |
|
30/09 12:00 |
KT |
[14]Tochigi SC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tokyo Verdy[7] |
35 |
|
30/09 12:00 |
KT |
[4]Yokohama FC |
2 - 3 |
0 - 1 |
Renofa Yamaguchi[13] |
35 |
|
30/09 14:00 |
KT |
[21]Roasso Kumamoto |
0 - 4 |
0 - 2 |
Kyoto Purple Sanga[20] |
35 |
|
30/09 14:00 |
Hoãn |
[8]Tokushima Vortis |
? - ? |
? - ? |
Ventforet Kofu[12] |
|
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Thụy Điển U17 |
5 - 0 |
0 - 0 |
Liechtenstein U17 |
loại |
|
30/09 20:00 |
KT |
Hà Lan U17 |
6 - 0 |
4 - 0 |
Montenegro U17 |
loại |
|
30/09 21:00 |
KT |
Hungary U17 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Romania U17 |
loại |
|
30/09 21:00 |
KT |
Lithuania U17 |
1 - 2 |
0 - 0 |
Serbia U17 |
loại |
|
|
30/09 13:00 |
KT |
[13]Luch-Energiya |
2 - 2 |
0 - 1 |
Tom Tomsk[1] |
14 |
|
30/09 15:00 |
KT |
[14]SKA Energiya Khabarovsk |
2 - 1 |
0 - 0 |
Fakel Voronezh[10] |
14 |
|
30/09 17:00 |
KT |
[19]Sibir |
2 - 1 |
0 - 0 |
Baltika[15] |
14 |
|
30/09 18:00 |
KT |
[17]FK Tyumen |
3 - 2 |
2 - 2 |
Shinnik Yaroslavl[11] |
14 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[7]Pari Nizhny Novgorod |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zenit-2 St.Petersburg[20] |
14 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[6]Chertanovo Moscow |
2 - 6 |
1 - 2 |
Sochi[9] |
14 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[8]Mordovia Saransk |
0 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Moscow II[3] |
14 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[18]Torpedo Armavir |
2 - 2 |
0 - 2 |
Rotor Volgograd[16] |
14 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[16]Apollon Smirnis |
0 - 2 |
0 - 1 |
Panionios[15] |
5 |
|
30/09 22:15 |
KT |
[12]PAE Levadiakos |
0 - 2 |
0 - 0 |
PAE Atromitos[4] |
5 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[5]Aris Thessaloniki |
2 - 0 |
0 - 0 |
Asteras Tripolis[10] |
5 |
|
01/10 00:30 |
KT |
[2]Olympiakos |
0 - 1 |
0 - 0 |
PAOK Saloniki[3] |
5 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[9]Desna Chernihiv |
0 - 2 |
0 - 1 |
Vorskla Poltava[4] |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[11]Chernomorets Odessa |
0 - 1 |
0 - 0 |
Illichivets mariupol[8] |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[5]Zorya |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lviv[7] |
10 |
|
30/09 23:30 |
KT |
[12]Arsenal Kyiv |
0 - 1 |
0 - 1 |
Dynamo Kyiv[2] |
10 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[6]Gaz Metan Medias |
1 - 0 |
0 - 0 |
Politehnica Iasi[7] |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[8]Viitorul Constanta |
1 - 0 |
0 - 0 |
Astra Ploiesti[2] |
10 |
|
01/10 01:00 |
KT |
[13]Hermannstadt |
1 - 3 |
1 - 1 |
Steaua Bucuresti[1] |
10 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
[10]TSV Hartberg |
0 - 1 |
0 - 0 |
Austria Wien[5] |
9 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[9]Mattersburg |
2 - 1 |
0 - 0 |
Wacker Innsbruck[11] |
9 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[2]LASK Linz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sturm Graz[6] |
9 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[13]Sukhothai |
2 - 3 |
0 - 1 |
Muang Thong United[3] |
32 |
|
30/09 18:00 |
KT |
[5]Chiangrai United |
4 - 1 |
2 - 1 |
Ubon Umt United[17] |
32 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[15]BEC Tero Sasana |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ratchaburi FC[12] |
32 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[11]Suphanburi FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bangkok Glass Pathum[10] |
32 |
|
|
30/09 13:30 |
KT |
[9]Hoi King Sa |
0 - 1 |
0 - 1 |
Leeman[10] |
3 |
|
30/09 16:30 |
KT |
[3]Yuen Long |
1 - 2 |
0 - 1 |
Southern District[1] |
3 |
|
|
30/09 22:59 |
KT |
[10]Diosgyor |
0 - 1 |
0 - 0 |
Fehervar Videoton[8] |
9 |
|
|
30/09 20:30 |
KT |
[15]Zaglebie Sosnowiec |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cracovia Krakow[16] |
10 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[8]Lech Poznan |
2 - 1 |
1 - 0 |
Miedz Legnica[9] |
10 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[15]Spartak Subotica |
0 - 1 |
0 - 0 |
Vojvodina[8] |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[12]Proleter Novi Sad |
4 - 1 |
3 - 0 |
Zemun[10] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[6]FK Napredak Krusevac |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cukaricki[4] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[2]Radnicki Nis |
2 - 2 |
1 - 0 |
Partizan Belgrade[3] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[16]Dinamo Vranje |
1 - 0 |
0 - 0 |
Macva Sabac[9] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[11]Backa Backa Palanka |
1 - 0 |
1 - 0 |
FK Rad Beograd[7] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[13]FK Vozdovac Beograd |
1 - 0 |
0 - 0 |
Radnik Surdulica[14] |
10 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[5]Hnk Gorica |
0 - 3 |
0 - 1 |
NK Lokomotiva Zagreb[2] |
9 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[4]NK Rijeka |
0 - 0 |
0 - 0 |
Slaven Belupo Koprivnica[7] |
9 |
|
|
30/09 22:59 |
KT |
[16]Nogoom El Mostakbal |
0 - 1 |
0 - 1 |
El Entag El Harby[4] |
9 |
|
01/10 02:00 |
KT |
[3]Misr El Maqasah |
0 - 1 |
0 - 1 |
El Daklyeh[11] |
9 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[12]Dunav Ruse |
1 - 1 |
0 - 1 |
Beroe[4] |
10 |
|
30/09 21:30 |
KT |
[14]FC Vereya |
1 - 2 |
0 - 2 |
Botev Plovdiv[8] |
10 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[5]Lokomotiv Plovdiv |
0 - 0 |
0 - 0 |
Etar Veliko Tarnovo[9] |
10 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[7]NK Mura 05 |
4 - 1 |
2 - 0 |
NK Maribor[1] |
11 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[10]NK Rudar Velenje |
2 - 1 |
0 - 1 |
Domzale[5] |
11 |
|
30/09 23:15 |
KT |
[2]NK Olimpija Ljubljana |
1 - 1 |
1 - 0 |
Krsko Posavlje[9] |
11 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[10]Vigvam Smolevichy |
0 - 2 |
0 - 1 |
Torpedo Minsk[16] |
23 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[6]Dinamo Brest |
4 - 0 |
2 - 0 |
Slutsksakhar Slutsk[5] |
23 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[8]Torpedo Zhodino |
2 - 0 |
1 - 0 |
Vitebsk[3] |
23 |
|
30/09 23:45 |
KT |
[1]BATE Borisov |
2 - 1 |
0 - 1 |
Dinamo Minsk[2] |
23 |
|
|
30/09 18:45 |
KT |
[8]Cardiff Metropolitan |
4 - 1 |
2 - 0 |
The New Saints[1] |
8 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
Al Minaa |
1 - 2 |
0 - 1 |
Al Bahri |
3 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Al Kahrabaa |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al Hussein Irbid |
3 |
|
|
30/09 16:00 |
KT |
[12]Irtysh Pavlodar |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Atyrau[9] |
28 |
|
30/09 16:00 |
KT |
[10]Shakhtyor Karagandy |
1 - 0 |
1 - 0 |
Akzhayik Oral[8] |
28 |
|
30/09 16:00 |
KT |
[11]Kyzylzhar Petropavlovsk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kaisar Kyzylorda[7] |
28 |
|
30/09 18:00 |
KT |
[2]Kairat Almaty |
6 - 1 |
3 - 0 |
FK Aktobe Lento[4] |
28 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[1]Astana |
3 - 0 |
1 - 0 |
Zhetysu Taldykorgan[5] |
28 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[3]Tobol Kostanai |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ordabasy[6] |
28 |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
[11]HUSA Hassania Agadir |
1 - 0 |
1 - 0 |
OCK Olympique de Khouribga[2] |
4 |
|
01/10 02:30 |
KT |
Union Touarga Sport Rabat |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cayb Club Athletic Youssoufia |
4 |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
[2]FK Zeljeznicar |
1 - 2 |
0 - 1 |
GOSK Gabela[11] |
12 |
|
|
30/09 16:30 |
KT |
Tianjin Quanjian |
0 - 3 |
0 - 1 |
Chongqing Lifan |
24 |
|
30/09 18:35 |
KT |
[13]ShenHua SVA FC |
3 - 1 |
2 - 0 |
Guangzhou R&F[8] |
24 |
|
30/09 18:35 |
KT |
[16]Guizhou Zhicheng |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tianjin Teda[11] |
24 |
|
30/09 18:35 |
KT |
[4]Shandong Taishan |
1 - 1 |
0 - 1 |
Beijing Renhe[9] |
24 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[8]JK Tallinna Kalev |
2 - 2 |
0 - 0 |
Flora Tallinn[2] |
30 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[8]Vaduz |
2 - 1 |
1 - 0 |
Aarau[10] |
9 |
|
|
30/09 19:45 |
KT |
[11]Fremad Amager |
0 - 0 |
0 - 0 |
Thisted[6] |
11 |
|
30/09 19:45 |
KT |
[3]Fredericia |
1 - 2 |
1 - 1 |
Silkeborg IF[5] |
11 |
|
30/09 19:45 |
KT |
[9]Elite 3000 Helsingor |
3 - 0 |
3 - 0 |
Roskilde[12] |
11 |
|
30/09 19:45 |
KT |
[10]Hvidovre IF |
1 - 3 |
0 - 3 |
Viborg[2] |
11 |
|
30/09 19:45 |
KT |
[8]Lyngby |
2 - 2 |
0 - 1 |
Herfolge Boldklub Koge[1] |
11 |
|
30/09 19:45 |
KT |
[7]Nykobing Falster |
4 - 2 |
1 - 0 |
Naestved[4] |
11 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
[5]Zimbru Chisinau |
2 - 0 |
1 - 0 |
Milsami[2] |
22 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[7]Dinamo-Auto |
3 - 1 |
2 - 1 |
Sfintul Gheorghe[6] |
22 |
|
30/09 19:30 |
KT |
[4]Speranta Nisporeni |
1 - 2 |
0 - 1 |
Olimpia Balti[8] |
22 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[1]Sheriff |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cs Petrocub[3] |
22 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[4]Alashkert |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ararat Yerevan[9] |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[7]Gandzasar Kapan |
1 - 2 |
0 - 0 |
Pyunik[3] |
10 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
Santa Coloma |
3 - 0 |
3 - 0 |
Encamp |
3 |
|
30/09 19:00 |
KT |
Ordino |
2 - 1 |
0 - 0 |
UE Santa Coloma |
3 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Ue Engordany |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lusitanos la Posa |
3 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Inter Club Escaldes |
0 - 1 |
0 - 0 |
UE Sant Julia |
3 |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
[(A)-2]Deportivo Saprissa |
3 - 3 |
1 - 2 |
Ad San Carlos[(A)-3] |
Apertura |
|
01/10 00:05 |
KT |
[(A)-11]AD grecia |
2 - 1 |
2 - 0 |
Universidad de Costa Rica[(A)-10] |
Apertura |
|
01/10 02:30 |
KT |
[(A)-5]AD Carmelita |
0 - 3 |
0 - 2 |
Santos De Guapiles[(A)-8] |
Apertura |
|
01/10 03:00 |
KT |
[(A)-6]Perez Zeledon |
3 - 1 |
1 - 0 |
Alajuelense[(A)-1] |
Apertura |
|
01/10 04:05 |
KT |
[(A)-12]Limon |
1 - 3 |
0 - 1 |
Cartagines Deportiva SA[(A)-7] |
Apertura |
|
01/10 06:30 |
KT |
[(A)-4]Herediano |
2 - 1 |
0 - 1 |
Guadalupe[(A)-9] |
Apertura |
|
|
01/10 02:00 |
KT |
[(c)-13]Aurora |
3 - 2 |
2 - 1 |
Real Potosi[(c)-12] |
clausura |
|
01/10 03:00 |
KT |
[(c)-6]Bolivar |
3 - 0 |
1 - 0 |
Oriente Petrolero[(c)-5] |
clausura |
|
01/10 04:15 |
KT |
[(c)-9]Sport Boys Warnes |
2 - 0 |
0 - 0 |
Club Guabira[(c)-8] |
clausura |
|
01/10 04:15 |
KT |
[(c)-10]Nacional Potosi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Jorge Wilstermann[(c)-3] |
clausura |
|
01/10 06:30 |
KT |
[(c)-7]Blooming |
2 - 1 |
2 - 0 |
The Strongest[(c)-1] |
clausura |
|
|
01/10 00:30 |
KT |
[1]Antigua Gfc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Siquinala FC[9] |
apertura |
|
01/10 03:30 |
KT |
[2]Guastatoya |
3 - 1 |
1 - 0 |
CD Malacateco[5] |
apertura |
|
|
01/10 04:00 |
KT |
[(a)-5]CD FAS |
0 - 4 |
0 - 3 |
Alianza[(a)-2] |
Apertura |
|
01/10 04:00 |
KT |
Cd Audaz |
1 - 0 |
1 - 0 |
Santa Tecla |
Apertura 12 |
|
|
01/10 04:00 |
KT |
[(a)-7]CD Vida |
2 - 2 |
0 - 1 |
Real De Minas[(a)-10] |
apertura |
|
01/10 05:00 |
KT |
[(a)-1]CD Olimpia |
2 - 1 |
2 - 0 |
Marathon[(a)-4] |
apertura |
|
01/10 07:10 |
KT |
Real Espana |
1 - 1 |
1 - 0 |
CD Motagua |
apertura 12 |
|
|
30/09 13:00 |
KT |
[10]Seoul E Land |
1 - 4 |
0 - 1 |
Gwangju Fc[5] |
30 |
|
30/09 16:00 |
KT |
[7]Bucheon 1995 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Seongnam FC[2] |
30 |
|
|
01/10 02:00 |
KT |
[3]Universidad Catolica Quito |
2 - 0 |
1 - 0 |
Tecnico Universitario[12] |
clausura |
|
01/10 04:30 |
KT |
[2]Barcelona SC(ECU) |
1 - 1 |
1 - 0 |
Liga Dep. Universitaria Quito[1] |
clausura |
|
|
30/09 22:00 |
KT |
[6]Wigry Suwalki |
0 - 5 |
0 - 2 |
Podbeskidzie[13] |
12 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[10]Puszcza Niepolomice |
1 - 0 |
1 - 0 |
GKS Tychy[11] |
12 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[3]Sandecja |
0 - 0 |
0 - 0 |
LKS Lodz[5] |
12 |
|
01/10 00:00 |
KT |
[4]Chojniczanka Chojnice |
2 - 2 |
1 - 1 |
Stal Mielec[12] |
12 |
|
|
01/10 03:15 |
KT |
[(c)-16]Jaguares De Cordoba |
0 - 2 |
0 - 0 |
Deportivo Pasto[(c)-17] |
clausura |
|
01/10 05:15 |
KT |
[(c)-10]America de Cali |
0 - 0 |
0 - 0 |
Atletico Huila[(c)-20] |
clausura |
|
01/10 05:30 |
KT |
[(c)-7]Atletico Nacional |
3 - 2 |
1 - 1 |
Boyaca Chico[(c)-14] |
clausura |
|
01/10 07:30 |
KT |
[(c)-3]La Equidad |
1 - 1 |
0 - 1 |
Deportiva Once Caldas[(c)-2] |
clausura |
|
|
30/09 15:30 |
KT |
[7]SC Wiener Neustadt |
0 - 3 |
0 - 0 |
SV Ried[4] |
9 |
|
|
30/09 13:00 |
KT |
[E-6]FK Chita |
1 - 1 |
0 - 0 |
Dinamo Barnaul[E-5] |
11 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[W-6]Dolgiye Prudy |
7 - 1 |
3 - 0 |
Pskov 747[W-5] |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Torpedo Vladimir |
1 - 1 |
1 - 1 |
Lokomotiv Moscow B |
11 |
|
|
30/09 10:00 |
KT |
[2]Azul Claro Numazu |
1 - 4 |
0 - 1 |
Ryukyu[1] |
25 |
|
30/09 11:00 |
KT |
[13]Sc Sagamihara |
0 - 1 |
0 - 0 |
Thespa Kusatsu Gunma[4] |
25 |
|
30/09 11:00 |
KT |
[17]Tokyo U23 |
2 - 2 |
1 - 1 |
Gamba Osaka U23[7] |
25 |
|
30/09 11:00 |
KT |
[12]Grulla Morioka |
2 - 2 |
0 - 0 |
Fukushima United FC[8] |
25 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Mjallby AIF |
2 - 2 |
1 - 0 |
Lunds BK |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Angelholms FF |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ljungskile SK |
24 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius |
3 - 0 |
2 - 0 |
Stumbras[LIT D1-3] |
chung kết |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[3]Ekenas IF Fotboll |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jaro[5] |
24 |
|
|
01/10 02:30 |
KT |
Union Magdalena |
5 - 2 |
1 - 0 |
Universitario De Popayan |
regular season 28 |
|
01/10 03:00 |
KT |
[6]Llaneros FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tigres FC[10] |
regular season |
|
01/10 03:00 |
KT |
[9]Inter Palmira |
2 - 0 |
2 - 0 |
Real Santander[16] |
regular season |
|
01/10 03:00 |
KT |
Barranquilla |
0 - 1 |
0 - 0 |
Deportes Quindio |
regular season 28 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[U-10]Ural 2 |
5 - 0 |
3 - 0 |
Lada Togliatti[U-7] |
11 |
|
30/09 18:00 |
KT |
Zenit-Izhevsk |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ufa B |
11 |
|
30/09 19:00 |
KT |
Zvezda Perm |
1 - 1 |
0 - 0 |
Nosta Novotroitsk |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[U-2]Kamaz |
1 - 2 |
1 - 1 |
Neftekhimik Nizhnekamsk[U-3] |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[U-4]Syzran-2003 |
0 - 1 |
0 - 1 |
Chelyabinsk[U-9] |
11 |
|
|
30/09 21:30 |
KT |
Gute |
1 - 2 |
0 - 0 |
Ifk Lidingo |
23 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Vasalunds IF |
2 - 2 |
1 - 1 |
Bollnas Gif Ff |
23 |
|
|
01/10 01:30 |
KT |
[1]Deportivo Riestra |
1 - 0 |
0 - 0 |
Flandria[9] |
|
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[9]Kolkheti Poti |
0 - 0 |
0 - 0 |
Torpedo Kutaisi[5] |
27 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[3]Dila Gori |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo Tbilisi[2] |
27 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Estudiantes Caracas SC |
3 - 2 |
1 - 0 |
Deportivo Anzoategui |
clausura 13 |
|
01/10 02:30 |
KT |
Atletico Venezuela |
2 - 1 |
1 - 1 |
Metropolitanos |
clausura 13 |
|
01/10 03:00 |
KT |
Zulia |
2 - 2 |
0 - 1 |
Trujillanos FC |
clausura 13 |
|
01/10 04:00 |
KT |
Deportivo Lara |
2 - 0 |
0 - 0 |
Aragua |
clausura 13 |
|
01/10 05:00 |
KT |
Monagas SC |
2 - 1 |
0 - 0 |
Academia Puerto Cabello |
clausura 13 |
|
01/10 06:00 |
KT |
Deportivo Tachira |
2 - 3 |
1 - 0 |
Estudiantes Merida |
clausura 13 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[6]Gilan Gabala |
1 - 1 |
0 - 1 |
FK Inter Baku[8] |
6 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Standard Sumqayit |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zira |
6 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[S-9]SKA Rostov |
2 - 2 |
0 - 1 |
Chernomorets Novorossiysk[S-6] |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[S-10]FK Angusht Nazran |
1 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Nalchik[S-5] |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[S-12]Alania |
1 - 0 |
0 - 0 |
Legion Dynamo[S-8] |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Mashuk-KMV |
2 - 2 |
1 - 0 |
Akademia |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Druzhba Maykop |
1 - 0 |
0 - 0 |
Krasnodar Iii |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Chayka K Sr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kuban |
10 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[C-8]Rotor Volgograd B |
0 - 3 |
0 - 2 |
Torpedo Moscow[C-1] |
11 |
|
|
01/10 04:35 |
KT |
[1]Olimpia Asuncion |
2 - 0 |
0 - 0 |
Nacional Asuncion[4] |
clausura |
|
01/10 06:40 |
KT |
[9]Sportivo Luqueno |
0 - 0 |
0 - 0 |
Libertad Asuncion[5] |
clausura |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[13]Istanbulspor |
1 - 3 |
0 - 3 |
Boluspor[2] |
7 |
|
30/09 20:30 |
KT |
[11]Balikesirspor |
2 - 1 |
1 - 0 |
Altay Spor Kulubu[7] |
7 |
|
30/09 23:30 |
KT |
[3]Adana Demirspor |
4 - 0 |
2 - 0 |
Eskisehirspor[15] |
7 |
|
30/09 23:30 |
KT |
[1]Genclerbirligi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Afjet Afyonspor[8] |
7 |
|
|
30/09 16:00 |
KT |
[5]Spartak Moscow Youth |
4 - 0 |
3 - 0 |
Fk Rostov Youth[3] |
9 |
|
30/09 16:00 |
KT |
[9]Rubin Kazan Youth |
0 - 2 |
0 - 1 |
Krylya Sovetov Samara Youth[7] |
9 |
|
|
30/09 18:30 |
KT |
[12]Liaoning Whowin |
3 - 2 |
1 - 1 |
Inner Mongolia Zhongyou[13] |
26 |
|
30/09 18:30 |
KT |
[8]Beijing Beikong |
2 - 1 |
2 - 0 |
Guangdong Southern Tigers[14] |
26 |
|
30/09 18:30 |
KT |
[5]Meizhou Hakka |
1 - 3 |
0 - 3 |
Shenzhen[2] |
26 |
|
|
30/09 15:15 |
KT |
[15]Viktoria Zizkov |
2 - 1 |
1 - 1 |
Fk Mas Taborsko[16] |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[9]Brno |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sk Slovan Varnsdorf[6] |
10 |
|
30/09 21:30 |
KT |
Fk Graffin Vlasim |
3 - 0 |
2 - 0 |
Fk Banik Sokolov |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[2]Budejovice |
1 - 2 |
1 - 1 |
SC Znojmo[11] |
10 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
Umea FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Carlstad United BK |
24 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Syrianska FC |
2 - 2 |
1 - 0 |
Nykopings BIS |
24 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Arameisk-syrianska If |
3 - 1 |
1 - 0 |
Assyriska FF |
24 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Vasteras SK FK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sollentuna United FF |
24 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Sandvikens IF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fc Linkoping City |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Akropolis IF |
5 - 1 |
3 - 1 |
Karlslunds If Hfk |
24 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[7]Tromsdalen UIL |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ullensaker/Kisa IL[5] |
25 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[15]Floro |
3 - 2 |
0 - 0 |
Viking[3] |
25 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[12]Asane Fotball |
0 - 2 |
0 - 0 |
Sandnes Ulf[9] |
25 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[16]Levanger |
1 - 4 |
1 - 3 |
Strommen[14] |
25 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[4]Sogndal |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nest-Sotra[8] |
25 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[13]Notodden FK |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ham-Kam[11] |
25 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[1]Aalesund FK |
1 - 1 |
0 - 1 |
Jerv[10] |
25 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
Hirnyk Sport |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fk Avanhard Kramatorsk |
11 |
|
30/09 19:00 |
KT |
Sumy |
0 - 1 |
0 - 1 |
Inhulets Petrove |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Ahrobiznes Volochysk |
0 - 2 |
0 - 0 |
Kolos Kovalivka |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Zirka Kirovohrad |
0 - 2 |
0 - 1 |
Rukh Vynnyky |
11 |
|
30/09 20:00 |
KT |
[8]Metalist 1925 Kharkiv |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[3] |
11 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Dnipro-1 |
3 - 0 |
2 - 0 |
Balkany Zorya |
11 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Mjolner |
2 - 0 |
1 - 0 |
Raufoss |
22 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Odd Grenland B |
0 - 2 |
0 - 0 |
Baerum SK |
22 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Fredrikstad |
0 - 3 |
0 - 1 |
Elverum |
22 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Alta |
1 - 3 |
0 - 2 |
Grorud IL |
22 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Honefoss |
1 - 4 |
0 - 2 |
Fram Larvik |
22 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Skeid Oslo |
2 - 1 |
2 - 0 |
Brattvag |
22 |
|
|
30/09 17:30 |
KT |
Lokomotiv Bfk |
2 - 3 |
1 - 2 |
Zaamin |
league b 27 |
|
30/09 18:10 |
KT |
Hotira Namangan |
1 - 2 |
1 - 1 |
Fk Gijduvon |
league b 27 |
|
30/09 18:30 |
KT |
Xorazm Urganch |
0 - 4 |
0 - 1 |
Termez Surkhon |
league a 27 |
|
30/09 19:10 |
KT |
Dinamo Samarkand |
0 - 0 |
0 - 0 |
Andijon |
league a 27 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Mashal Muborak |
4 - 0 |
2 - 0 |
Aral Nukus |
league a 27 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Istiklol Fergana |
2 - 0 |
2 - 0 |
Shurtan Guzor |
league a 27 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Labsa |
2 - 2 |
1 - 0 |
Nurafshon |
league b 27 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
Banants B |
2 - 1 |
1 - 0 |
Lokomotiv Yerevan |
9 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Herentals College |
2 - 1 |
0 - 1 |
Mutare City |
29 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Bulawayo Chiefs |
1 - 1 |
1 - 0 |
Nichrut |
29 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Chapungu United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Shabanie Mine |
29 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Caps United Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Highlanders Fc |
29 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[8]EB Streymur |
0 - 3 |
0 - 1 |
HB Torshavn[1] |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[2]Ki Klaksvik |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ab Argir[10] |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[3]NSI Runavik |
7 - 1 |
4 - 0 |
07 Vestur Sorvagur[9] |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[7]Tb Tuoroyri |
2 - 1 |
1 - 1 |
Skala Itrottarfelag[6] |
24 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[5]Vikingur Gotu |
1 - 1 |
1 - 1 |
B36 Torshavn[4] |
24 |
|
|
30/09 20:30 |
KT |
Backa Topola |
3 - 0 |
0 - 0 |
Fk Teleoptik Zemun |
9 |
|
30/09 20:30 |
KT |
Buducnost Dobanovci |
0 - 1 |
0 - 0 |
Indjija |
9 |
|
30/09 20:30 |
KT |
Fk Sindelic Nis |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Bezanija |
9 |
|
30/09 20:30 |
KT |
Zarkovo |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sloboda Uzice Sevojno |
9 |
|
30/09 20:30 |
KT |
Zlatibor Cajetina |
2 - 0 |
0 - 0 |
Novi Pazar |
9 |
|
01/10 00:00 |
KT |
FK Metalac Gornji Milanovac |
2 - 1 |
0 - 1 |
Borac Cacak |
9 |
|
|
30/09 17:00 |
KT |
[3]Tallinna Levadia 2 |
2 - 1 |
2 - 0 |
Elva[5] |
31 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[1]Maardu Fc Starbunker |
0 - 1 |
0 - 0 |
Jk Welco Elekter[6] |
31 |
|
|
30/09 19:30 |
KT |
Singerei |
3 - 0 |
0 - 0 |
Sireti |
18 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Floresti |
1 - 1 |
0 - 1 |
Iskra-stal Ribnita |
18 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Saxan Ceadir Lunga |
6 - 2 |
2 - 1 |
Abus Ungheni |
18 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Codru Lozova |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cs Sparta Chisinau |
18 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
Budaorsi Sc |
1 - 2 |
0 - 1 |
Gyirmot Se |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Cegled |
3 - 2 |
2 - 0 |
Soroksar |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Monori Se |
2 - 1 |
1 - 0 |
Vac-Dunakanyar |
10 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Mte Mosonmagyarovar |
0 - 3 |
0 - 1 |
Kazincbarcika |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Bekescsaba |
2 - 0 |
1 - 0 |
Budafoki Mte |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Csakvari Tk |
3 - 3 |
1 - 2 |
Kaposvar |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Siofok |
0 - 0 |
0 - 0 |
Duna Aszfalt Tvse |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Balmazujvaros |
1 - 1 |
1 - 0 |
Vasas |
10 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Zalaegerszegi TE |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dorogi |
10 |
|
30/09 22:59 |
KT |
ETO Gyori FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nyiregyhaza |
10 |
|
|
30/09 20:30 |
KT |
[16]Brda |
1 - 1 |
1 - 1 |
Nd Beltinci[11] |
9 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
AC Juvenes/Dogana |
4 - 1 |
1 - 0 |
San Giovanni |
1a fase 2 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Fiorentino |
2 - 2 |
1 - 1 |
SP La Fiorita |
1a fase 2 |
|
30/09 20:00 |
KT |
SP Domagnano |
1 - 0 |
0 - 0 |
SC Faetano |
1a fase 2 |
|
|
30/09 15:30 |
KT |
[5]Artmedia Petrzalka |
2 - 1 |
0 - 1 |
Mfk Nova Dubnica[9] |
11 |
|
30/09 20:30 |
KT |
[10]Slavoj Trebisov |
0 - 2 |
0 - 1 |
Mfk Skalica[2] |
11 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
F91 Dudelange |
6 - 1 |
1 - 1 |
CS Petange |
7 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Differdange 03 |
3 - 2 |
1 - 0 |
Us Rumelange |
7 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Hamm Rm Benfica |
1 - 1 |
1 - 0 |
Etzella Ettelbruck |
7 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Hostert |
0 - 3 |
0 - 0 |
Victoria Rosport |
7 |
|
30/09 22:00 |
KT |
Us Mondorf-les-bains |
0 - 3 |
0 - 2 |
Racing Union Luxemburg |
7 |
|
30/09 22:59 |
KT |
Una Strassen |
0 - 4 |
0 - 2 |
Jeunesse Esch |
7 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
Sokol Zapy |
0 - 4 |
0 - 1 |
Slovan Velvary |
8 |
|
|
30/09 22:00 |
KT |
Trollhattan |
4 - 2 |
1 - 1 |
Orebro Syrianska If |
23 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Varbergs Gif |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ksf Prespa Birlik |
23 |
|
|
30/09 16:00 |
KT |
[4]Altay Spor Kulubu |
0 - 0 |
0 - 0 |
Taraz[2] |
29 |
|
30/09 16:00 |
KT |
Ekibastuzets |
2 - 1 |
1 - 1 |
Baykonur |
29 |
|
30/09 18:00 |
KT |
Maktaaral |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kaspyi Aktau |
29 |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[M-2]Atsv Stadl Paura |
2 - 3 |
1 - 3 |
Union Gurten[M-11] |
|
|
|
30/09 23:45 |
KT |
[IRE PR-5]Bohemians |
1 - 1 |
0 - 0 |
Cork City[IRE PR-2] |
semifinal playoff |
|
|
30/09 11:00 |
KT |
[1]Nữ Beleza |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nữ JEF United Ichihara[5] |
13 |
|
30/09 13:00 |
KT |
[4]Nữ Nagano Parceiro |
1 - 3 |
0 - 1 |
Nữ Kanagawa University[6] |
13 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[14]Carl Zeiss Jena |
0 - 0 |
0 - 0 |
VfL Osnabruck[4] |
10 |
|
30/09 19:00 |
KT |
[15]Fsv Zwickau |
2 - 3 |
1 - 2 |
VfR Aalen[18] |
10 |
|
|
30/09 16:00 |
KT |
[3]Nữ Hoffenheim |
1 - 2 |
1 - 1 |
Nữ Sg Essen Schonebeck[7] |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[2]Nữ Wolfsburg |
6 - 0 |
2 - 0 |
Nữ Bayern Munich[1] |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
[8]Nữ Bayer Leverkusen |
0 - 3 |
0 - 2 |
Nữ Sc Freiburg[4] |
|
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[MAS SL-3]Selangor PKNS |
0 - 2 |
0 - 1 |
Perak |
|
|
|
30/09 21:00 |
KT |
Bengaluru |
1 - 0 |
1 - 0 |
Chennai Titans |
1 |
|
|
30/09 14:30 |
KT |
[3]Eastern District Sa |
1 - 0 |
0 - 0 |
South China[5] |
|
|
30/09 14:30 |
KT |
[1]Happy Valley |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tai Chung[9] |
|
|
30/09 14:30 |
KT |
[4]Wing Yee Ft |
1 - 1 |
0 - 0 |
Hong Kong Rangers FC[2] |
|
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[11]Gryf Wejherowo |
0 - 1 |
0 - 0 |
Belchatow[5] |
12 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Elana Torun |
2 - 1 |
0 - 0 |
Radomiak Radom |
12 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[13]KS Energetyk ROW |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ruch Chorzow[9] |
12 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[6]Gornik Leczna |
2 - 2 |
1 - 1 |
Rozwoj Katowice[17] |
12 |
|
|
30/09 18:00 |
KT |
[8]Arka Gdynia Youth |
? - ? |
? - ? |
Jagiellonia Bialystok Youth[9] |
|
|
|
30/09 22:59 |
KT |
[A-1]Sporting Cristal |
0 - 2 |
0 - 2 |
Comerciantes Unidos[A-6] |
clausura |
|
01/10 01:30 |
KT |
[(c)-14]Deportivo Union Comercio |
3 - 1 |
1 - 1 |
Deportivo Municipal[(c)-6] |
clausura |
|
01/10 04:00 |
KT |
[A-5]Alianza Lima |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cusco FC[(c)-4] |
clausura |
|
01/10 06:15 |
KT |
[(c)-9]Sport Huancayo |
2 - 1 |
1 - 1 |
Dep. San Martin[A-4] |
clausura |
|
|
30/09 22:30 |
KT |
Al Tadhmon |
2 - 1 |
0 - 1 |
Al Ittifaq |
1 |
|
30/09 22:30 |
KT |
Al Ittihad Bhr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bahrain Sc |
1 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Racing Beirut |
2 - 2 |
2 - 0 |
Al-Ahed |
2 |
|
|
30/09 19:15 |
KT |
Havadar SC |
1 - 1 |
0 - 1 |
Malavan |
6 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Shahrdari Tabriz |
1 - 0 |
1 - 0 |
Khouneh Be Khouneh |
6 |
|
30/09 19:30 |
KT |
Fajr Sepasi |
0 - 1 |
0 - 0 |
Qashqai Shiraz |
6 |
|
30/09 21:00 |
KT |
Shahrdari Mahshahr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Shahin Bushehr |
6 |
|
|
30/09 22:00 |
KT |
Univ Catolica |
1 - 0 |
0 - 0 |
Colo Colo |
24 |
|
01/10 03:30 |
KT |
Csd Antofagasta |
1 - 0 |
0 - 0 |
Universidad de Concepcion |
24 |
|
01/10 06:00 |
KT |
Union Espanola |
2 - 1 |
1 - 1 |
Curico Unido |
24 |
|
|
01/10 06:45 |
KT |
[(a)-13]Tampico Madero |
0 - 2 |
0 - 0 |
Cafetaleros De Tapachula[(a)-15] |
apertura |
|
|
30/09 21:00 |
KT |
[13]Dobrudzha |
0 - 2 |
0 - 0 |
Tsarsko Selo[1] |
9 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[14]Lokomotiv Sofia |
2 - 0 |
0 - 0 |
Kariana Erden[15] |
9 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[11]Pfc Nesebar |
0 - 0 |
0 - 0 |
Litex Lovech[6] |
9 |
|
30/09 21:00 |
KT |
[9]Pirin Blagoevgrad |
1 - 2 |
0 - 1 |
Cska 1948 Sofia[7] |
9 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[10]Chernomorets Balchik |
1 - 0 |
1 - 0 |
Botev Galabovo[4] |
9 |
|
30/09 22:59 |
KT |
[2]PFK Montana |
0 - 0 |
0 - 0 |
Arda[3] |
9 |
|
|
01/10 03:00 |
KT |
Ukraine United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Brantford Galaxy Sc |
tứ kết |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[8-7] |
01/10 06:00 |
KT |
Vorkuta |
2 - 1 |
1 - 1 |
Real Mississauga Sc |
tứ kết |
|
|
30/09 23:30 |
KT |
Sociedad Deportivo Quito |
? - ? |
? - ? |
Liga de Loja |
|
|
01/10 00:00 |
KT |
CD Clan Juvenil |
0 - 1 |
0 - 1 |
Fuerza Amarilla |
|
|
|
30/09 11:00 |
KT |
Ryutsu Keizai University |
0 - 5 |
0 - 1 |
Mio Biwako Shiga |
19 |
|
|
30/09 10:00 |
KT |
[28]Las Vegas Lights |
0 - 1 |
0 - 0 |
Okc Energy Fc[21] |
loại |
|
01/10 00:00 |
KT |
[18]Ottawa Fury |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bethlehem Steel[13] |
loại |
|
|
30/09 22:00 |
KT |
Cobreloa |
1 - 1 |
0 - 0 |
Cd Santiago Morning |
25 |
|
01/10 01:00 |
KT |
Santiago Wanderers |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cobresal |
25 |
|
01/10 02:30 |
KT |
[9]Rangers Talca |
0 - 1 |
0 - 1 |
Csyd Barnechea[13] |
25 |
|
01/10 02:30 |
KT |
Cd Copiapo S.a. |
1 - 4 |
0 - 2 |
Union San Felipe |
25 |
|
01/10 06:00 |
KT |
[10]San Marcos De Arica |
1 - 1 |
0 - 1 |
La Serena[16] |
25 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
[3]Sliema Wanderers FC |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tarxien Rainbows[7] |
5 |
|
30/09 22:00 |
KT |
[4]Birkirkara FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Gzira United[1] |
5 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Qrendi |
6 - 3 |
4 - 1 |
San Gwann |
4 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Santa Lucia |
4 - 1 |
2 - 0 |
Naxxar Lions |
4 |
|
30/09 22:15 |
KT |
Lija Athletic |
1 - 1 |
1 - 0 |
Mqabba |
4 |
|
30/09 22:15 |
KT |
Vittoriosa Stars |
1 - 2 |
0 - 1 |
Zebbug Rangers |
4 |
|
01/10 00:30 |
KT |
Marsa |
1 - 3 |
1 - 1 |
Pembroke Athleta |
4 |
|
|
30/09 15:00 |
KT |
[7]Scm Argesul Pitesti |
3 - 0 |
1 - 0 |
Luceafarul Oradea[14] |
9 |
|
30/09 15:00 |
KT |
[17]Farul Constanta |
1 - 0 |
1 - 0 |
Acs Energeticianul[10] |
9 |
|
|
30/09 20:30 |
KT |
Gjilani |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kf Drita Gjilan |
7 |
|
30/09 23:45 |
KT |
Kf Prishtina |
1 - 1 |
1 - 0 |
Kf Flamurtari Pristina Kos |
7 |
|
|
01/10 01:30 |
KT |
Argentino De Rosario |
1 - 0 |
1 - 0 |
Liniers |
5 |
|
|
30/09 19:00 |
KT |
Osijek B |
3 - 1 |
0 - 1 |
Hajduk Split B |
6 |
|
30/09 22:00 |
KT |
HNK Sibenik |
1 - 0 |
0 - 0 |
Radnik Sesvete |
6 |
|
|
30/09 15:00 |
KT |
Kalteng Putra |
2 - 0 |
1 - 0 |
Psbk Blitar |
bảng miền đông |
|
30/09 15:15 |
KT |
Semeru Fc Lumajang |
0 - 1 |
0 - 0 |
Pss Sleman |
bảng miền đông |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Berane |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ofk Igalo |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Jezero Plav |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bokelj Kotor |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Kom Podgorica |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mladost Podgorica |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Otrant |
1 - 2 |
1 - 1 |
Decic Tuzi |
10 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Arsenal Tivat |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jedinstvo Bijelo Polje |
10 |
|
|
30/09 20:00 |
KT |
Ts Galaxy |
2 - 0 |
1 - 0 |
Witbank Spurs |
6 |
|
30/09 20:00 |
KT |
Richards Bay |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ajax Cape Town |
6 |
|
|
01/10 03:30 |
KT |
Portmore United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Humble Lions |
3 |
|
01/10 03:30 |
KT |
Tivoli Gardens |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dunbeholden |
3 |
|
01/10 03:30 |
KT |
University Of West Indies Uwi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cavalier |
3 |
|
01/10 05:00 |
KT |
Arnett Gardens |
2 - 0 |
1 - 0 |
Reno |
3 |
|
01/10 07:00 |
KT |
Waterhouse |
4 - 0 |
1 - 0 |
Harbour View |
3 |
|
|
30/09 22:59 |
KT |
Al-Wasl |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Ittihad |
1 |
|
01/10 02:00 |
KT |
Club Sportif Sfaxien |
2 - 2 |
1 - 0 |
Al-Naft |
1 |
|