Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
26/10 18:30 |
KT |
[2]Manchester City |
3 - 0 |
0 - 0 |
Aston Villa[12] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[16]Brighton |
3 - 2 |
1 - 1 |
Everton[15] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[20]Watford |
0 - 0 |
0 - 0 |
AFC Bournemouth[10] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]West Ham United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sheffield United[9] |
10 |
|
26/10 23:30 |
KT |
[8]Burnley |
2 - 4 |
0 - 2 |
Chelsea[4] |
10 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[8]Sheffield Wed |
0 - 0 |
0 - 0 |
Leeds United[2] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[19]Hull City |
2 - 0 |
0 - 0 |
Derby County[15] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]West Bromwich |
2 - 2 |
1 - 0 |
Charlton Athletic[7] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[21]Middlesbrough |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fulham[10] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[6]Preston North End |
3 - 2 |
0 - 2 |
Blackburn Rovers[14] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[17]Millwall |
2 - 0 |
1 - 0 |
Stoke City[23] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]Birmingham |
2 - 1 |
1 - 0 |
Luton Town[16] |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[22]Huddersfield Town |
2 - 1 |
1 - 0 |
Barnsley[24] |
14 |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[16]Lecce |
1 - 1 |
0 - 0 |
Juventus[1] |
9 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[2]Inter Milan |
2 - 2 |
1 - 2 |
Parma[8] |
9 |
|
27/10 01:45 |
KT |
[19]Genoa |
3 - 1 |
0 - 1 |
Brescia[15] |
9 |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[4]Salernitana |
1 - 1 |
0 - 0 |
Perugia[5] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[16]Cosenza |
1 - 1 |
1 - 1 |
Chievo[6] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[2]Crotone |
3 - 2 |
1 - 1 |
Venezia[8] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[19]Trapani |
2 - 2 |
1 - 1 |
Empoli[3] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[14]Pescara |
4 - 0 |
0 - 0 |
Benevento[1] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[17]Spezia |
2 - 0 |
1 - 0 |
Juve Stabia[18] |
9 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[11]Pordenone |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cittadella[10] |
9 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[20]Livorno |
1 - 0 |
1 - 0 |
Pisa[13] |
9 |
|
|
26/10 19:00 |
Hoãn |
[1]Barcelona |
? - ? |
? - ? |
Real Madrid[2] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[20]Leganes |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mallorca[15] |
10 |
|
26/10 23:30 |
KT |
[12]Valladolid |
2 - 0 |
2 - 0 |
Eibar[16] |
10 |
|
27/10 02:00 |
KT |
[5]Atletico Madrid |
2 - 0 |
1 - 0 |
Athletic Bilbao[8] |
10 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[4]Rayo Vallecano |
1 - 3 |
0 - 1 |
SD Ponferradina[12] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[15]CD Mirandes |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tenerife[19] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[21]Racing de Santander |
1 - 1 |
1 - 0 |
Deportivo La Coruna[22] |
13 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[20]Malaga |
2 - 1 |
0 - 0 |
Real Oviedo[16] |
13 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[13]Numancia |
3 - 1 |
1 - 1 |
CD Lugo[18] |
13 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[7]Schalke 04 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Borussia Dortmund[4] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[6]Freiburg |
2 - 1 |
1 - 0 |
RB Leipzig[5] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[10]Hertha Berlin |
2 - 3 |
0 - 2 |
Hoffenheim[11] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[18]SC Paderborn 07 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Fortuna Dusseldorf[13] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[3]Bayern Munich |
2 - 1 |
1 - 0 |
Union Berlin[14] |
9 |
|
26/10 23:30 |
KT |
[9]Bayer Leverkusen |
2 - 2 |
1 - 1 |
Werder Bremen[12] |
9 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[1]Hamburger |
6 - 2 |
3 - 1 |
VfB Stuttgart[2] |
11 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[10]Karlsruher SC |
3 - 3 |
1 - 2 |
Hannover 96[12] |
11 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[17]Dynamo Dresden |
0 - 1 |
0 - 0 |
Arminia Bielefeld[3] |
11 |
|
|
26/10 22:30 |
KT |
[7]Lille |
3 - 0 |
1 - 0 |
Bordeaux[6] |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[9]Stade Brestois |
2 - 0 |
0 - 0 |
Dijon[19] |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[17]Lyon |
2 - 0 |
2 - 0 |
Metz[16] |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[8]Montpellier |
0 - 0 |
0 - 0 |
Angers SCO[5] |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[3]Stade Reims |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nimes[18] |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[20]Strasbourg |
1 - 0 |
1 - 0 |
Nice[11] |
|
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[1]Lorient |
0 - 1 |
0 - 0 |
ES Troyes AC[4] |
12 |
|
|
26/10 21:30 |
KT |
[14]Gil Vicente |
1 - 1 |
1 - 1 |
Portimonense[15] |
8 |
|
26/10 21:30 |
KT |
[16]Belenenses |
3 - 2 |
2 - 2 |
Aves[18] |
8 |
|
27/10 00:00 |
KT |
[13]Vitoria Setubal |
0 - 0 |
0 - 0 |
Maritimo[10] |
8 |
|
27/10 02:30 |
KT |
[12]Moreirense |
1 - 1 |
1 - 0 |
Boavista[7] |
8 |
|
|
26/10 23:30 |
KT |
[7]Willem II |
2 - 1 |
2 - 1 |
RKC Waalwijk[18] |
11 |
|
27/10 00:45 |
KT |
[3]Vitesse Arnhem |
0 - 2 |
0 - 2 |
ADO Den Haag[16] |
11 |
|
27/10 01:15 |
KT |
[17]Fortuna Sittard |
4 - 1 |
2 - 0 |
VVV Venlo[15] |
11 |
|
27/10 01:45 |
KT |
[9]Heracles Almelo |
4 - 0 |
1 - 0 |
Zwolle[13] |
11 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[IND KPL-3]Gokulam |
2 - 0 |
2 - 0 |
Chennai City[IND D1-1] |
tháng 10 |
|
|
26/10 22:59 |
KT |
[9]Sporting Charleroi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Royal Excel Mouscron[8] |
12 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[5]Royal Antwerp |
3 - 1 |
1 - 0 |
Kortrijk[10] |
12 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[7]Zulte-Waregem |
2 - 0 |
0 - 0 |
Oostende[13] |
12 |
|
27/10 01:30 |
KT |
[6]Genk |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cercle Brugge[16] |
12 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[16]Tambov |
3 - 0 |
1 - 0 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[8] |
14 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[14]Akhmat Grozny |
1 - 1 |
1 - 0 |
Arsenal Tula[10] |
14 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[5]FK Rostov |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sochi[13] |
14 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Hibernian FC |
2 - 2 |
0 - 0 |
Ross County[6] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Kilmarnock |
1 - 0 |
0 - 0 |
St Mirren[9] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Livingston |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hearts[10] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]St Johnstone |
3 - 2 |
1 - 1 |
Hamilton FC[8] |
10 |
|
|
27/10 03:00 |
KT |
[15]Ceara |
1 - 1 |
0 - 1 |
Vasco da Gama[11] |
28 |
|
27/10 03:00 |
KT |
[5]Corinthians Paulista |
0 - 0 |
0 - 0 |
Santos[3] |
28 |
|
27/10 05:00 |
KT |
[8]Bahia |
2 - 3 |
0 - 0 |
Internacional[6] |
28 |
|
27/10 05:30 |
KT |
[16]Fluminense |
1 - 1 |
0 - 1 |
Chapecoense SC[19] |
28 |
|
27/10 07:00 |
KT |
[17]Cruzeiro |
1 - 1 |
0 - 0 |
Fortaleza[14] |
28 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[14]GIF Sundsvall |
1 - 2 |
0 - 0 |
Helsingborg IF[10] |
29 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[13]Kalmar FF |
2 - 3 |
0 - 0 |
Falkenbergs FF[16] |
29 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Lillestrom |
0 - 0 |
0 - 0 |
Valerenga[9] |
26 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[4]Banik Ostrava |
2 - 2 |
2 - 1 |
SK Sigma Olomouc[9] |
14 |
|
26/10 19:30 |
KT |
[14]Pribram |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zlin[15] |
14 |
|
26/10 19:30 |
KT |
[6]Synot Slovacko |
4 - 0 |
1 - 0 |
Opava[16] |
14 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[7]Sparta Praha |
4 - 0 |
2 - 0 |
Bohemians 1905[11] |
14 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[11]Trelleborgs FF |
2 - 3 |
2 - 1 |
Jonkopings Sodra IF[4] |
29 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Degerfors IF |
2 - 0 |
1 - 0 |
Osters IF[14] |
29 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[10]Vasteras SK FK |
4 - 1 |
1 - 0 |
GAIS[12] |
29 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[7]Sivasspor |
2 - 1 |
0 - 0 |
Antalyaspor[10] |
9 |
|
26/10 21:30 |
KT |
[9]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
1 - 1 |
0 - 1 |
Alanyaspor[1] |
9 |
|
27/10 00:00 |
KT |
[3]Fenerbahce |
5 - 1 |
3 - 1 |
Konyaspor[8] |
9 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[3]Peterborough United |
2 - 2 |
0 - 1 |
Coventry[6] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[13]Shrewsbury Town |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sunderland[10] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[4]Fleetwood Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Milton Keynes Dons[20] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[22]Southend United |
1 - 3 |
0 - 1 |
Ipswich[1] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[17]Accrington Stanley |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gillingham[16] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Rotherham United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Wycombe Wanderers[2] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Burton Albion FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Blackpool[8] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Oxford United |
3 - 0 |
2 - 0 |
Rochdale[14] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Bristol Rovers |
2 - 2 |
0 - 1 |
Portsmouth[18] |
16 |
|
|
27/10 02:30 |
KT |
[19]Figueirense (SC) |
2 - 2 |
1 - 0 |
Criciuma[18] |
31 |
|
27/10 02:30 |
KT |
[20]Sao Bento |
1 - 1 |
0 - 0 |
Guarani Sp[14] |
31 |
|
27/10 02:30 |
KT |
[11]Brasil De Pelotas Rs |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cuiaba[12] |
31 |
|
|
27/10 05:00 |
KT |
[(a)-3]Queretaro FC |
3 - 0 |
2 - 0 |
Pumas UNAM[(a)-10] |
apertura |
|
27/10 07:00 |
KT |
[(a)-6]Club America |
2 - 0 |
0 - 0 |
Puebla[(a)-18] |
apertura |
|
27/10 07:00 |
KT |
[(a)-4]Club Leon |
3 - 2 |
1 - 2 |
Atletico San Luis[(a)-12] |
apertura |
|
27/10 09:05 |
KT |
[(a)-5]Tigres UANL |
1 - 1 |
0 - 1 |
CDSyC Cruz Azul[(a)-14] |
apertura |
|
|
27/10 00:00 |
KT |
Neuchatel Xamax |
2 - 0 |
1 - 0 |
Luzern |
12 |
|
27/10 00:00 |
KT |
Sion |
1 - 1 |
1 - 1 |
Servette |
12 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[8]Penafiel |
0 - 0 |
0 - 0 |
Academica Coimbra[11] |
7 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[14]Porto B |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vilafranquense[15] |
7 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]SL Benfica B |
1 - 0 |
0 - 0 |
CD Nacional[1] |
7 |
|
26/10 23:15 |
KT |
[7]Feirense |
1 - 2 |
0 - 0 |
CD Mafra[10] |
7 |
|
26/10 23:15 |
KT |
[18]Casa Pia Ac |
2 - 3 |
0 - 1 |
Academico Viseu[9] |
7 |
|
|
26/10 13:00 |
KT |
[7]Newcastle Jets FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Adelaide United FC[10] |
3 |
|
26/10 15:30 |
KT |
[2]Western Sydney |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sydney FC[1] |
3 |
|
|
26/10 12:00 |
KT |
[5]Pohang Steelers |
0 - 0 |
0 - 0 |
Daegu FC[4] |
championship round |
|
26/10 14:00 |
KT |
[2]Jeonbuk Hyundai Motors |
1 - 1 |
0 - 1 |
Seoul[3] |
championship round |
|
26/10 16:00 |
KT |
[1]Ulsan Hyundai Horang-i |
2 - 1 |
2 - 1 |
Gangwon FC[6] |
championship round |
|
|
26/10 11:05 |
KT |
[JPN D1-8]Consadole Sapporo |
2 - 2 |
1 - 1 |
Kawasaki Frontale[JPN D1-6] |
chung kết |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[4-5] |
|
26/10 21:15 |
KT |
[5]OFI Crete |
2 - 0 |
0 - 0 |
Xanthi[3] |
regular season |
|
26/10 23:30 |
KT |
[7]Volos Nfc |
0 - 2 |
0 - 1 |
PAOK Saloniki[2] |
regular season |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[7]Hapoel Haifa |
3 - 0 |
2 - 0 |
Hapoel Tel Aviv[10] |
8 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[13]Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
2 - 1 |
1 - 0 |
Hapoel Raanana[12] |
8 |
|
26/10 23:30 |
KT |
[11]Maccabi Netanya |
2 - 4 |
1 - 2 |
Ashdod MS[9] |
8 |
|
27/10 00:30 |
KT |
[8]Hapoel Kfar Saba |
0 - 3 |
0 - 1 |
Maccabi Haifa[3] |
8 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[9]AEP Paphos |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ethnikos Achnas[4] |
7 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[8]Apollon Limassol FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
AEL Limassol[7] |
7 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[13]Psis Semarang |
2 - 2 |
1 - 0 |
Pusamania Borneo[3] |
25 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[7]Illichivets mariupol |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kolos Kovalivka[6] |
12 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[4]Zorya |
4 - 0 |
2 - 0 |
Vorskla Poltava[11] |
12 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]Olimpic Donetsk |
3 - 2 |
1 - 1 |
Dnipro-1[8] |
12 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[11]Chindia Targoviste |
1 - 1 |
0 - 0 |
Gaz Metan Medias[4] |
14 |
|
27/10 00:30 |
KT |
[12]Hermannstadt |
0 - 4 |
0 - 2 |
Steaua Bucuresti[8] |
14 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[7]Austria Wien |
2 - 3 |
0 - 2 |
WSG Wattens[9] |
12 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[6]TSV Hartberg |
3 - 1 |
1 - 0 |
Mattersburg[8] |
12 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[12]St.Polten |
0 - 4 |
0 - 0 |
Sturm Graz[5] |
12 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[16]Chiangmai Fc |
1 - 1 |
0 - 0 |
Buriram United[1] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[10]Trat Fc |
3 - 4 |
1 - 1 |
Muang Thong United[5] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[13]Suphanburi FC |
2 - 5 |
1 - 1 |
Chiangrai United[2] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[3]Port |
2 - 2 |
1 - 1 |
Samut Prakan City[6] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[7]Chonburi Shark FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Chainat FC[15] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[9]Prachuap Khiri Khan |
2 - 2 |
1 - 0 |
Ratchaburi FC[8] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[12]Nakhon Ratchasima |
2 - 4 |
0 - 2 |
Sukhothai[14] |
30 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[4]Bangkok United FC |
4 - 0 |
1 - 0 |
Ptt Rayong[11] |
30 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[3]Mezokovesd-Zsory |
3 - 1 |
1 - 0 |
Debreceni VSC[6] |
10 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[8]Budapest Honved |
2 - 0 |
2 - 0 |
Kaposvar[12] |
10 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[5]Varda Se |
0 - 1 |
0 - 0 |
Videoton Puskas Akademia[4] |
10 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[9]Paksi SE |
1 - 2 |
0 - 1 |
Diosgyor[11] |
10 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[7]Ujpesti TE |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zalaegerszegi TE[10] |
10 |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
LKS Lodz |
2 - 0 |
2 - 0 |
Rakow Czestochowa |
13 |
|
26/10 22:30 |
KT |
Piast Gliwice |
1 - 0 |
0 - 0 |
Korona Kielce |
13 |
|
27/10 01:00 |
KT |
Lechia Gdansk |
1 - 1 |
0 - 0 |
Gornik Zabrze |
13 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[13]Radnik Surdulica |
0 - 5 |
0 - 3 |
Crvena Zvezda[1] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[16]Macva Sabac |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mladost Lucani[8] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[15]FK Rad Beograd |
1 - 2 |
0 - 0 |
Radnicki Nis[6] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[2]Vojvodina |
2 - 2 |
2 - 1 |
FK Javor Ivanjica[11] |
13 |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[2]Hajduk Split |
2 - 0 |
1 - 0 |
Slaven Belupo Koprivnica[9] |
13 |
|
26/10 22:30 |
KT |
[3]NK Rijeka |
1 - 2 |
0 - 0 |
Hnk Gorica[6] |
13 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]MFK Ruzomberok |
2 - 2 |
1 - 1 |
Trencin[9] |
13 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[11]FK Pohronie |
0 - 2 |
0 - 0 |
DAC Dunajska Streda[3] |
13 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[8]FK Senica |
0 - 1 |
0 - 0 |
Skf Sered[7] |
13 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[6]Zlate Moravce |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nitra[12] |
13 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[9]Triglav Gorenjska |
3 - 2 |
2 - 2 |
Tabor Sezana[6] |
15 |
|
26/10 19:45 |
KT |
[1]NK Olimpija Ljubljana |
3 - 1 |
1 - 0 |
NK Aluminij[2] |
15 |
|
26/10 21:55 |
KT |
[3]NK Maribor |
1 - 0 |
0 - 0 |
NK Publikum Celje[5] |
15 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[14]Energetik Bgu Minsk |
3 - 3 |
2 - 2 |
Dinamo Minsk[4] |
26 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[12]Slutsksakhar Slutsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Slavia Mozyr[11] |
26 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Gomel |
1 - 2 |
1 - 0 |
Dinamo Brest[1] |
26 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[5]Isloch Minsk |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dnepr Mogilev[13] |
26 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[5]Caernarfon |
2 - 0 |
1 - 0 |
Carmarthen[12] |
12 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[2]Barry Town Afc |
2 - 0 |
0 - 0 |
Airbus[8] |
12 |
|
|
26/10 21:20 |
KT |
[4]Al-Sadd |
2 - 1 |
2 - 0 |
Al-Ahli Doha[6] |
8 |
|
26/10 23:30 |
KT |
[1]Al Duhail Lekhwia |
2 - 1 |
0 - 0 |
Al-Garrafa[5] |
8 |
|
|
26/10 16:00 |
KT |
[4]Ordabasy |
2 - 0 |
0 - 0 |
Irtysh Pavlodar[9] |
31 |
|
26/10 16:00 |
KT |
[8]Shakhtyor Karagandy |
2 - 2 |
1 - 1 |
Okzhetpes[7] |
31 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[1]Kairat Almaty |
2 - 0 |
0 - 0 |
Tobol Kostanai[3] |
31 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
Union Touarga Sport Rabat |
2 - 4 |
2 - 1 |
Forces Armee Royales |
5 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[7]Lamontville Golden Arrows |
2 - 1 |
1 - 0 |
Polokwane City[4] |
10 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[14]Stellenbosch |
1 - 0 |
1 - 0 |
Orlando Pirates[8] |
10 |
|
27/10 01:15 |
KT |
[5]Highlands Park |
2 - 0 |
1 - 0 |
Chippa United FC[16] |
10 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[3]Radnik Bijeljina |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Siroki Brijeg[7] |
14 |
|
26/10 19:30 |
KT |
[6]Zrinjski Mostar |
2 - 1 |
1 - 0 |
FK Zeljeznicar[2] |
14 |
|
|
26/10 14:30 |
KT |
[13]Hebei Hx Xingfu |
2 - 1 |
0 - 1 |
Guangzhou R&F[12] |
27 |
|
26/10 18:35 |
KT |
[3]Beijing Guoan |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tianjin Teda[7] |
27 |
|
26/10 18:35 |
KT |
[15]Shenzhen |
4 - 4 |
0 - 3 |
Wuhan ZALL[6] |
27 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[7]Viljandi Jk Tulevik |
0 - 2 |
0 - 1 |
Trans Narva[6] |
34 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[9]JK Tallinna Kalev |
1 - 2 |
0 - 2 |
Tartu JK Tammeka[5] |
34 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[10]Maardu Fc Starbunker |
1 - 4 |
0 - 2 |
Levadia Tallinn[2] |
34 |
|
|
26/10 22:30 |
KT |
[5]Sc Kriens |
2 - 2 |
1 - 1 |
Schaffhausen[9] |
12 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[4]Winterthur |
2 - 1 |
1 - 0 |
Chiasso[10] |
12 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[2]Sfintul Gheorghe |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sheriff[1] |
26 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[7]Zimbru Chisinau |
1 - 2 |
0 - 0 |
Milsami[4] |
26 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[4]Lori Vanadzor |
2 - 1 |
1 - 1 |
Gandzasar Kapan[9] |
12 |
|
|
27/10 03:00 |
KT |
Brazil U17 |
4 - 1 |
2 - 0 |
Canada U17 |
bảng |
|
27/10 03:00 |
KT |
Nigeria U17 |
4 - 2 |
1 - 2 |
Hungary U17 |
bảng |
|
27/10 06:00 |
KT |
New Zealand U17 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Angola U17 |
bảng |
|
27/10 06:00 |
KT |
Ecuador U17 |
2 - 1 |
2 - 0 |
Australia U17 |
bảng |
|
|
27/10 09:00 |
KT |
[9]Perez Zeledon |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ad San Carlos[4] |
Apertura |
|
|
27/10 00:00 |
KT |
[12]Siquinala FC |
1 - 1 |
0 - 1 |
Santa Lucia Cotzumalguapa[10] |
apertura |
|
27/10 04:00 |
KT |
[1]CSD Municipal |
1 - 1 |
1 - 0 |
CD Puerto de Iztapa[9] |
apertura |
|
27/10 09:00 |
KT |
[8]Xelaju MC |
3 - 0 |
1 - 0 |
Csyd Mixco[11] |
apertura |
|
|
27/10 04:15 |
KT |
[(a)-11]Jocoro |
2 - 2 |
0 - 1 |
Aguila[(a)-9] |
Apertura |
|
27/10 07:30 |
KT |
[(a)-8]Cd Chalatenango |
3 - 1 |
2 - 0 |
Independiente San Vicente[(a)-10] |
Apertura |
|
|
27/10 04:00 |
KT |
[(a)-1]Marathon |
0 - 0 |
0 - 0 |
CD Vida[(a)-4] |
apertura |
|
27/10 08:00 |
KT |
[(a)-5]Upnfm |
1 - 0 |
0 - 0 |
Platense[(a)-8] |
apertura |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[4]Anyang |
3 - 2 |
0 - 0 |
Ansan Greeners[3] |
34 |
|
26/10 13:00 |
KT |
[10]Seoul E Land |
2 - 2 |
0 - 1 |
Daejeon Citizen[9] |
34 |
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[16]Fuerza Amarilla |
0 - 3 |
0 - 2 |
Macara[1] |
29 |
|
27/10 03:30 |
KT |
Universidad Catolica Quito |
1 - 1 |
1 - 1 |
Club Sport Emelec |
29 |
|
27/10 03:30 |
KT |
[9]CD El Nacional |
4 - 2 |
2 - 0 |
Independiente Jose Teran[4] |
29 |
|
27/10 06:00 |
KT |
[10]Deportivo Cuenca |
1 - 0 |
0 - 0 |
Liga Dep. Universitaria Quito[6] |
29 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[1]Suduva |
1 - 0 |
1 - 0 |
FK Zalgiris Vilnius[2] |
28 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[6]Atlantas Klaipeda |
0 - 1 |
0 - 1 |
Palanga[8] |
28 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[3]Trakai Riteriai |
4 - 0 |
2 - 0 |
Baltija Panevezys[5] |
28 |
|
26/10 17:00 |
KT |
Spyris Kaunas |
3 - 0 |
0 - 0 |
Stumbras |
28 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[1]Radomiak Radom |
1 - 0 |
0 - 0 |
LKS Nieciecza[6] |
15 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[9]Gks Jastrzebie |
2 - 0 |
1 - 0 |
Olimpia Grudziadz[7] |
15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[11]GKS Tychy |
1 - 1 |
0 - 0 |
Warta Poznan[4] |
15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[10]Zaglebie Sosnowiec |
3 - 3 |
1 - 2 |
Chojniczanka Chojnice[14] |
15 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[11]Superfund Pasching |
2 - 4 |
0 - 2 |
Austria Wien Amateure[15] |
12 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[10]SV Horn |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dornbirn[5] |
12 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[W-2]Zenit-2 St.Petersburg |
1 - 1 |
1 - 0 |
Torpedo Vladimir[W-4] |
15 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[W-14]Zvezda Sint Petersburg |
0 - 3 |
0 - 2 |
Veles Moscow[W-1] |
15 |
|
26/10 18:30 |
KT |
[W-13]FK Kolomna |
3 - 4 |
2 - 1 |
Murom[W-6] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[W-10]Rodina Moskva |
2 - 1 |
0 - 1 |
Znamya Truda[W-11] |
15 |
|
26/10 19:30 |
KT |
[W-8]Pskov 747 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Leningradets[W-7] |
15 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[W-12]Luki Energiya |
0 - 2 |
0 - 1 |
Dolgiye Prudy[W-3] |
15 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[W-5]Olimp Khimki |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lokomotiv Moscow B[W-9] |
15 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[3]Dynamo Kyiv U21 |
4 - 3 |
3 - 1 |
Karpaty Lviv U21[5] |
12 |
|
26/10 17:00 |
KT |
Lviv U21 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Desna Chernihiv U21 |
12 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Shakhtar Donetsk U21 |
3 - 1 |
1 - 0 |
Pfc Oleksandria U21 |
12 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[9]Alloa Athletic |
2 - 2 |
0 - 2 |
Queen of South[4] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]Dundee United |
2 - 0 |
2 - 0 |
Dunfermline[7] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[8]Greenock Morton |
2 - 1 |
1 - 1 |
Inverness C.T.[3] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[10]Partick Thistle |
1 - 3 |
0 - 1 |
Arbroath[6] |
10 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[4]Dumbarton |
1 - 0 |
0 - 0 |
Peterhead[9] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[3]Falkirk |
0 - 1 |
0 - 0 |
Clyde[6] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Forfar Athletic |
1 - 4 |
1 - 0 |
Airdrie United[5] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[8]Montrose |
2 - 1 |
1 - 0 |
Stranraer[10] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]Raith Rovers |
1 - 1 |
1 - 1 |
East Fife[2] |
|
|
|
26/10 13:00 |
KT |
[4]Busan Transpor Tation |
1 - 2 |
0 - 2 |
Changwon City[8] |
28 |
|
26/10 13:00 |
KT |
[2]Cheonan City |
0 - 2 |
0 - 0 |
Gyeongju KHNP[3] |
28 |
|
26/10 13:00 |
KT |
[5]Incheon Korail |
2 - 0 |
1 - 0 |
Gangneung[1] |
28 |
|
26/10 13:00 |
KT |
[7]Mokpo City |
3 - 1 |
1 - 0 |
Gimhae City[6] |
28 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[6]KSC Lokeren |
2 - 1 |
2 - 1 |
Beerschot AC[5] |
opening |
|
27/10 01:30 |
KT |
[4]St Gilloise |
2 - 1 |
0 - 1 |
KVSK Lommel[8] |
opening |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[S-9]Assyriska Turab Ik Jkp |
1 - 3 |
0 - 0 |
Atvidabergs FF[S-15] |
29 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[S-12]Eskilsminne IF |
2 - 1 |
1 - 1 |
Trollhattan[S-5] |
29 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[S-10]Lindome GIF |
0 - 0 |
0 - 0 |
Oskarshamns AIK[S-13] |
29 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[S-7]Lunds BK |
1 - 2 |
1 - 0 |
Ljungskile SK[S-1] |
29 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[S-11]Torns IF |
2 - 2 |
1 - 1 |
Tvaakers IF[S-6] |
29 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[S-3]Utsiktens BK |
1 - 1 |
1 - 0 |
IFK Varnamo[S-8] |
29 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[U-5]FK Tyumen |
1 - 2 |
0 - 1 |
Ural 2[U-4] |
16 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[U-12]Ufa B |
1 - 2 |
0 - 1 |
Zvezda Perm[U-10] |
16 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[U-6]Volga Ulyanovsk |
0 - 1 |
0 - 1 |
Chelyabinsk[U-3] |
16 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[U-9]Zenit-Izhevsk |
3 - 3 |
1 - 1 |
Nosta Novotroitsk[U-7] |
16 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[U-11]Lada Togliatti |
0 - 5 |
0 - 2 |
Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] |
16 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[U-1]Kamaz |
1 - 2 |
1 - 1 |
Akron Togliatti[U-2] |
16 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[9]Sioni Bolnisi |
2 - 1 |
0 - 1 |
Chikhura Sachkhere[6] |
32 |
|
|
27/10 03:00 |
KT |
[13]Carabobo |
5 - 1 |
2 - 0 |
Monagas SC[17] |
clausura |
|
27/10 03:00 |
KT |
[16]Lala |
0 - 1 |
0 - 0 |
Caracas FC[2] |
clausura |
|
27/10 03:00 |
KT |
[19]Estudiantes Caracas SC |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mineros de Guayana[9] |
clausura |
|
27/10 03:10 |
KT |
[15]Portuguesa de Desportos |
2 - 1 |
2 - 1 |
Estudiantes Merida[7] |
clausura |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[3]FK Inter Baku |
2 - 1 |
2 - 0 |
Gilan Gabala[8] |
9 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Sabah Fk Baku |
2 - 2 |
2 - 1 |
Zira[6] |
9 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[S-6]SKA Rostov |
0 - 3 |
0 - 0 |
Alania[S-2] |
15 |
|
26/10 18:30 |
KT |
[S-11]Legion Dynamo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Spartak Nalchik[S-12] |
15 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[C-6]Ararat Moscow |
0 - 3 |
0 - 0 |
Sokol[C-2] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[C-3]Metallurg Lipetsk |
4 - 1 |
1 - 1 |
FK Khimik Novomoskovsk[C-4] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[C-1]Dinamo Briansk |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kvant Obninsk[C-13] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[C-8]Salyut-Energia Belgorod |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rotor Volgograd B[C-14] |
15 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[C-7]Saturn |
5 - 1 |
3 - 1 |
Zorkyi Krasnogorsk[C-5] |
15 |
|
|
27/10 04:10 |
KT |
[8]General Diaz |
3 - 1 |
2 - 0 |
Deportivo Capiata[7] |
clausura |
|
27/10 06:15 |
KT |
[3]Guarani CA |
1 - 2 |
1 - 0 |
Cerro Porteno[4] |
clausura |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[6]Umraniyespor |
4 - 0 |
4 - 0 |
Altinordu[15] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[8]Balikesirspor |
3 - 0 |
2 - 0 |
Adanaspor[14] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[9]Istanbulspor |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bursaspor[5] |
9 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[4]Altay Spor Kulubu |
0 - 2 |
0 - 0 |
Menemen Belediye Spor[13] |
9 |
|
|
26/10 14:30 |
KT |
[9]Akhmat Grozny Youth |
1 - 3 |
1 - 2 |
Arsenal Tula Youth[8] |
14 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[5]Krylya Sovetov Samara Youth |
5 - 1 |
3 - 1 |
Zenit St.petersburg Youth[6] |
14 |
|
26/10 17:00 |
KT |
[3]Lokomotiv Moscow Youth |
0 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Moscow Youth[7] |
14 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[2]Cska Moscow Youth |
1 - 1 |
0 - 0 |
Dynamo Moscow Youth[1] |
14 |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[15]Liaoning Whowin |
2 - 3 |
1 - 1 |
Meizhou Hakka[11] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[10]Guangdong Southern Tigers |
2 - 3 |
0 - 1 |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[5] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[3]Guizhou Zhicheng |
2 - 1 |
1 - 0 |
Inner Mongolia Zhongyou[6] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[14]Nantong Zhiyun |
0 - 0 |
0 - 0 |
Beijing Beikong[8] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[16]Shanghai Shenxin |
0 - 2 |
0 - 1 |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[1] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[13]Sichuan Longfor |
2 - 3 |
1 - 2 |
Shijiazhuang Ever Bright[4] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[12]Xinjiang Tianshan Leopard |
1 - 1 |
0 - 0 |
Shaanxi Chang an Athletic[9] |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
[2]Changchun YaTai |
1 - 1 |
1 - 1 |
Zhejiang Professional[7] |
|
|
|
26/10 15:15 |
KT |
[11]Chrudim |
3 - 2 |
1 - 2 |
Dukla Praha[2] |
13 |
|
26/10 15:15 |
KT |
[7]Fotbal Trinec |
0 - 1 |
0 - 0 |
Usti nad Labem[6] |
13 |
|
26/10 15:15 |
KT |
[12]Slavoj Vysehrad |
2 - 1 |
1 - 0 |
Fk Graffin Vlasim[15] |
13 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[8]Viktoria Zizkov |
1 - 0 |
0 - 0 |
Brno[5] |
13 |
|
26/10 19:30 |
KT |
[9]Lisen |
5 - 1 |
2 - 0 |
Vitkovice[14] |
13 |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[N-4]Karlstad BK |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sollentuna United FF[N-12] |
|
|
|
26/10 23:30 |
KT |
[1]Aalesund FK |
2 - 1 |
0 - 0 |
Start Kristiansand[3] |
28 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[5]Inhulets Petrove |
4 - 0 |
1 - 0 |
Balkany Zorya[13] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[8]Fk Avanhard Kramatorsk |
0 - 1 |
0 - 1 |
Rukh Vynnyky[4] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[9]Prykarpattya Ivano Frankivsk |
4 - 1 |
2 - 0 |
Hirnyk Sport[10] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[11]Mfk Vodnyk Mikolaiv |
3 - 0 |
2 - 0 |
Cherkashchyna Akademiya[15] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[14]Kremin Kremenchuk |
2 - 4 |
1 - 2 |
Metalist 1925 Kharkiv[2] |
15 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]Chernomorets Odessa |
1 - 0 |
0 - 0 |
Metalurh Zaporizhya[16] |
15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[7]Volyn |
1 - 0 |
0 - 0 |
Mynai[6] |
15 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-9]Brattvag |
3 - 2 |
1 - 1 |
Byasen Toppfotball[A-14] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-11]Bryne |
1 - 1 |
1 - 1 |
Egersunds IK[A-4] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-7]IL Hodd |
0 - 3 |
0 - 0 |
Arendal[A-6] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-2]Kvik Halden |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nardo[A-10] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-8]Moss |
1 - 2 |
1 - 1 |
Levanger[A-5] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-1]Stjordals Blink |
4 - 1 |
2 - 0 |
Sola[A-13] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[A-12]FK Vidar |
4 - 4 |
0 - 1 |
Fredrikstad[A-3] |
|
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-12]Elverum |
1 - 3 |
1 - 0 |
Asane Fotball[B-2] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-14]Mjolner |
3 - 0 |
1 - 0 |
Baerum SK[B-10] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-8]Floro |
4 - 3 |
2 - 1 |
Oppsal[B-13] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-1]Grorud IL |
4 - 1 |
2 - 1 |
Fram Larvik[B-4] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-3]Kjelsas IL |
2 - 1 |
2 - 1 |
Sotra Sk[B-9] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-7]Odd Grenland B |
0 - 3 |
0 - 1 |
Asker[B-5] |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[B-11]Senja |
1 - 2 |
0 - 1 |
Alta[B-6] |
|
|
|
26/10 16:00 |
KT |
[7]Banik Ostrava u19 |
? - ? |
? - ? |
Opava U19[8] |
|
|
26/10 16:00 |
KT |
[4]Slavia Praha u19 |
1 - 1 |
1 - 0 |
Viktoria Plzen U19[6] |
|
|
90 phút [1-1], Penalty [3-0], Slavia Praha u19 thắng |
26/10 17:00 |
KT |
[14]Meteor Praha U19 |
1 - 4 |
0 - 3 |
Synot Slovacko U19[11] |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[2]Sparta Praha U19 |
4 - 0 |
2 - 0 |
Brno U19[5] |
|
|
26/10 17:15 |
KT |
[9]Hradec Kralove u19 |
2 - 1 |
0 - 0 |
Mfk Karvina U19[12] |
|
|
26/10 17:15 |
KT |
[10]Pardubice U19 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Mlada Boleslav U19[15] |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[13]Zlin U19 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ceske Budejovice u19[16] |
|
|
90 phút [1-1], Penalty [2-4], Ceske Budejovice u19 thắng |
|
26/10 19:00 |
KT |
Giorgos Karaiskakis |
2 - 0 |
2 - 0 |
Apollon Larissas |
2 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[7]Ab Argir |
1 - 2 |
1 - 0 |
HB Torshavn[4] |
27 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[6]Skala Itrottarfelag |
5 - 0 |
2 - 0 |
EB Streymur[9] |
27 |
|
26/10 18:30 |
KT |
[3]NSI Runavik |
3 - 1 |
2 - 0 |
IF Fuglafjordur[10] |
27 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[8]Tb Tuoroyri |
0 - 2 |
0 - 2 |
Vikingur Gotu[5] |
27 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[2]B36 Torshavn |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ki Klaksvik[1] |
27 |
|
|
26/10 18:20 |
KT |
[LAT D1-2]Rigas Futbola Skola |
2 - 2 |
0 - 2 |
Jelgava[LAT D1-7] |
|
|
90 phút [2-2], 120 phút [3-2], Rigas Futbola Skola thắng |
|
26/10 18:30 |
KT |
[8]Radnicki Pirot |
1 - 0 |
1 - 0 |
Radnicki 1923 Kragujevac[12] |
16 |
|
26/10 18:30 |
KT |
[17]Buducnost Dobanovci |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zarkovo[10] |
16 |
|
26/10 18:30 |
KT |
Semendria 1924 |
2 - 1 |
0 - 0 |
Dinamo Vranje |
16 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[1]Tallinna Jk Legion |
18 - 0 |
8 - 0 |
Kohtla Jarve Jk Jarve[7] |
34 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[10]Jk Welco Elekter |
2 - 1 |
1 - 1 |
Elva[4] |
34 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[10]Olimpia Balti |
4 - 2 |
2 - 0 |
Singerei[14] |
28 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[5]Cahul 2005 |
1 - 3 |
0 - 0 |
Victoria Bardar[7] |
28 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[11]Real Succes |
3 - 0 |
0 - 0 |
Cs Sparta Chisinau[15] |
28 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[13]Szolnoki MAV |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ajka[10] |
14 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[15]Brezice |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gorica[1] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[11]Nk Roltek Dob |
4 - 1 |
2 - 1 |
Rogaska[14] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[9]NK Ptuj Drava |
0 - 4 |
0 - 1 |
Fuzinar[7] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[16]Dravograd |
1 - 1 |
1 - 1 |
NK Krka[8] |
15 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[4]Bilje |
0 - 2 |
0 - 0 |
Krsko Posavlje[6] |
15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[5]Nafta |
4 - 0 |
3 - 0 |
Nk Radomlje[3] |
15 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
Partizan Bardejov |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dukla Banska Bystrica |
15 |
|
26/10 19:30 |
KT |
SKM Puchov |
2 - 1 |
1 - 0 |
Poprad |
15 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Slovan Bratislava B |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sport Podbrezova |
15 |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
Progres Niedercorn |
0 - 0 |
0 - 0 |
Una Strassen |
10 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[10]Rabotnicki Skopje |
0 - 2 |
0 - 0 |
Vardar Skopje[2] |
12 |
|
|
26/10 12:00 |
KT |
Gimpo Fc |
0 - 1 |
0 - 0 |
Yangpyeong |
advanced playoff sf |
|
26/10 12:00 |
KT |
Gyeongju Citizen Fc |
1 - 3 |
1 - 2 |
Pocheon Fc |
advanced playoff sf |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[UZB D1-1]Pakhtakor Tashkent |
3 - 0 |
1 - 0 |
OTMK Olmaliq[UZB D1-9] |
chung kết |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[4]Exeter City |
4 - 0 |
1 - 0 |
Plymouth Argyle[8] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[19]Walsall |
1 - 2 |
1 - 1 |
Mansfield Town[17] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[16]Port Vale |
0 - 0 |
0 - 0 |
Oldham Athletic[21] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Colchester United |
3 - 1 |
2 - 1 |
Newport County[3] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]Leyton Orient |
1 - 1 |
1 - 0 |
Carlisle[20] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Northampton Town |
2 - 0 |
2 - 0 |
Cambridge United[10] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[13]Crawley Town |
0 - 4 |
0 - 2 |
Swindon[7] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[24]Stevenage Borough |
1 - 0 |
0 - 0 |
Morecambe[23] |
16 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[18]Salford City |
1 - 1 |
1 - 1 |
Scunthorpe United[22] |
16 |
|
|
26/10 15:15 |
KT |
[4]Zbuzany |
0 - 2 |
0 - 2 |
Prepere[11] |
|
|
26/10 15:15 |
KT |
[12]Benesov |
0 - 2 |
0 - 2 |
Sokol Hostoun[14] |
|
|
26/10 15:15 |
KT |
[5]Fk Loko Vltavin |
2 - 1 |
0 - 0 |
Motorlet Praha[8] |
|
|
26/10 15:30 |
KT |
[6]Kraluv Dvur |
2 - 0 |
1 - 0 |
Karlovy Vary Dvory[16] |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[7]Domazlice |
2 - 3 |
0 - 1 |
Pribram B[13] |
|
|
|
26/10 16:00 |
KT |
Zhetysu Ii |
8 - 0 |
5 - 0 |
Astana B |
25 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Tukums-2000 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Fk Auda Riga |
25 |
|
26/10 18:00 |
KT |
Balvu Vilki |
1 - 4 |
0 - 1 |
Fk Smiltene Bjss |
25 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[M-16]Atsv Stadl Paura |
0 - 4 |
0 - 2 |
Union Gurten[M-6] |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[M-7]Bad Gleichenberg |
3 - 2 |
2 - 1 |
Vocklamarkt[M-5] |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[M-2]Wsc Hertha Wels |
0 - 2 |
0 - 2 |
SV Allerheiligen[M-9] |
|
|
|
26/10 14:00 |
KT |
Jiangxi Beidamen |
1 - 3 |
0 - 0 |
Hebei Elite |
56th place match |
|
26/10 18:30 |
KT |
Suzhou Dongwu |
1 - 1 |
0 - 0 |
Taizhou Yuanda |
hạng 3 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
Grbalj Radanovici |
1 - 1 |
0 - 1 |
Kom Podgorica |
13 |
|
26/10 18:30 |
KT |
FK Buducnost Podgorica |
3 - 0 |
2 - 0 |
OFK Petrovac |
13 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Iskra Danilovgrad |
3 - 1 |
1 - 1 |
Zeta |
13 |
|
26/10 22:00 |
KT |
Ofk Titograd Podgorica |
1 - 2 |
0 - 2 |
Mladost Podgorica |
13 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
Kamenica Sasa |
2 - 0 |
0 - 0 |
Pobeda Prilep |
eastern group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Pehchevo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Belasica Strumica |
eastern group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Tikves Kavadarci |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kozuv |
eastern group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Pitu Guli |
1 - 3 |
1 - 1 |
Osogovo |
eastern group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Vlazrimi Kicevo |
3 - 1 |
0 - 0 |
Ohrid 2004 |
western group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Drita |
0 - 1 |
0 - 1 |
Fk Rinija Gostivar |
western group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Skopje |
1 - 0 |
1 - 0 |
Korab Debar |
western group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Vardar Forino |
3 - 2 |
2 - 1 |
Pelister Bitola |
western group 10 |
|
26/10 19:30 |
KT |
Labunishta |
6 - 2 |
4 - 1 |
Kadino |
western group 10 |
|
26/10 22:59 |
KT |
Bregalnica Stip |
2 - 1 |
2 - 0 |
Plackovica |
eastern group 10 |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[7]Nữ Kanagawa University |
0 - 1 |
0 - 1 |
Nữ Nippon Sport Science University[10] |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[6]Nữ Albirex Niigata |
4 - 1 |
2 - 0 |
Nữ Vegalta Sendai[8] |
|
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[7]Nữ Setagaya Sfida |
1 - 3 |
1 - 2 |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[4] |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[9]Nữ B Kyoto |
0 - 4 |
0 - 3 |
Nữ As Harima Albion[6] |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[10]Nữ Shizuoka Sangyo University |
0 - 2 |
0 - 0 |
Nữ As Elfen Sayama[3] |
|
|
|
26/10 19:00 |
KT |
[1]Hallescher |
3 - 3 |
2 - 2 |
Sv Meppen[14] |
13 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[7]Hansa Rostock |
2 - 1 |
1 - 0 |
Munchen 1860[15] |
13 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[5]Ingolstadt 04 |
3 - 2 |
1 - 2 |
Preuben Munster[18] |
13 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[12]Uerdingen |
2 - 0 |
1 - 0 |
Carl Zeiss Jena[20] |
13 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[2]SpVgg Unterhaching |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fsv Zwickau[8] |
13 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[13]Wurzburger Kickers |
0 - 2 |
0 - 2 |
MSV Duisburg[3] |
13 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[1]Nữ Wolfsburg |
5 - 1 |
2 - 0 |
Nữ Sg Essen Schonebeck[4] |
|
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Nữ Áo U17 |
? - ? |
? - ? |
Nữ Phần Lan U17 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Nữ Slovakia U17 |
? - ? |
? - ? |
Nữ Estonia U17 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Nữ Serbia U17 |
? - ? |
? - ? |
Nữ CH Séc U17 |
|
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[MAS SL-3]Selangor PB |
0 - 3 |
0 - 1 |
Johor FC[MAS SL-1] |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[MAS SL-2]Pahang |
3 - 3 |
1 - 1 |
Kedah[MAS SL-4] |
|
|
90 phút [3-3], 2 lượt trận [6-6], 120 phút [5-5], Kedah thắng |
|
26/10 22:05 |
KT |
[11]Al Taawon |
2 - 1 |
1 - 0 |
Al Faisaly Harmah[5] |
8 |
|
26/10 22:10 |
KT |
[7]Al Hazm |
2 - 1 |
0 - 0 |
Al Ahli Jeddah[3] |
8 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
Northeast United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Delhi Dynamos |
2 |
|
|
26/10 19:30 |
KT |
[10]Central Western District RSA |
2 - 0 |
2 - 0 |
Sham Shui Po[14] |
8 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
[9]Blekitni Stargard Szczecinski |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ks Legionovia Legionowo[18] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[1]Resovia Rzeszow |
2 - 1 |
0 - 0 |
Elana Torun[13] |
15 |
|
26/10 19:00 |
KT |
[16]Stal Stalowa Wola |
0 - 1 |
0 - 0 |
Widzew lodz[2] |
15 |
|
26/10 20:00 |
KT |
Gryf Wejherowo |
1 - 2 |
0 - 1 |
Lech Poznan B |
15 |
|
26/10 22:00 |
KT |
[3]Gornik Leczna |
1 - 1 |
0 - 0 |
Skra Czestochowa[15] |
15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[4]GKS Katowice |
2 - 1 |
1 - 1 |
Pogon Siedlce[12] |
15 |
|
27/10 00:20 |
Hoãn |
Ruch Chorzow |
? - ? |
? - ? |
Polonia Bytom |
|
|
|
26/10 16:00 |
KT |
[10]Lechia Gdansk Youth |
? - ? |
? - ? |
Cracovia Krakow Youth[15] |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[6]Lech Poznan Youth |
? - ? |
? - ? |
Jagiellonia Bialystok Youth[9] |
|
|
|
26/10 22:59 |
KT |
[(c)-16]Molinos El Pirata |
0 - 2 |
0 - 0 |
Univ. Cesar Vallejo[(c)-15] |
clausura |
|
27/10 08:00 |
KT |
[(c)-1]Universitario de Deportes |
1 - 1 |
1 - 1 |
Academia Cantolao[(c)-14] |
clausura |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Boreham Wood |
0 - 2 |
0 - 1 |
AFC Fylde[22] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[2]Bromley |
5 - 0 |
0 - 0 |
Halifax Town[1] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[23]Chorley |
1 - 2 |
0 - 1 |
Yeovil Town[3] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[12]Dagenham and Redbridge |
2 - 1 |
1 - 0 |
Wrexham[21] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[14]Dover Athletic |
0 - 1 |
0 - 1 |
Stockport County[17] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[8]Harrogate Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Aldershot Town[19] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Hartlepool United FC |
2 - 0 |
2 - 0 |
Barnet[10] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[16]Maidenhead United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Solihull Moors[6] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[20]Sutton United |
2 - 3 |
1 - 1 |
Ebbsfleet United[24] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[9]Torquay United |
4 - 2 |
2 - 1 |
Barrow[4] |
18 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Woking |
1 - 1 |
0 - 0 |
Eastleigh[13] |
18 |
|
26/10 23:20 |
KT |
[18]Chesterfield |
1 - 0 |
1 - 0 |
Notts County[5] |
18 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
Penicuik Athletic |
3 - 0 |
0 - 0 |
Stenhousemuir |
2 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[SCO LL-9]Gala Fairydean |
1 - 2 |
0 - 0 |
Formartine United[SCO HL-7] |
2 playoff |
|
26/10 21:00 |
KT |
[SCO HL-16]Fort William |
0 - 5 |
0 - 4 |
Albion Rovers[SCO L2-8] |
2 playoff |
|
26/10 21:00 |
KT |
[SCO L2-9]Brechin City |
0 - 2 |
0 - 0 |
Annan Athletic[SCO L2-5] |
2 playoff |
|
26/10 21:00 |
KT |
Broxburn Athletic |
3 - 0 |
1 - 0 |
Cowdenbeath |
2 playoff |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[18]Altrincham |
? - ? |
? - ? |
AFC Telford United[13] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[11]Boston United |
? - ? |
? - ? |
Blyth Spartans[20] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[21]Bradford Park Avenue |
0 - 3 |
0 - 1 |
Southport FC[12] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[2]Chester FC |
0 - 1 |
0 - 0 |
York City[1] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[19]Curzon Ashton |
? - ? |
? - ? |
Kettering Town[22] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[3]Farsley Celtic |
? - ? |
? - ? |
Brackley Town[6] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[7]Guiseley |
? - ? |
? - ? |
Darlington[14] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[8]Hereford |
? - ? |
? - ? |
Alfreton Town[5] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[17]Kidderminster |
? - ? |
? - ? |
Kings Lynn[4] |
|
|
26/10 21:00 |
Hoãn |
[16]Leamington |
? - ? |
? - ? |
Gateshead[9] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Spennymoor Town |
5 - 1 |
2 - 0 |
Gloucester City[10] |
|
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[8]Bath City |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dorking[4] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[11]Chelmsford City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Dulwich Hamlet[14] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[17]Dartford |
1 - 1 |
0 - 1 |
Chippenham Town[12] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Havant and Waterlooville |
2 - 1 |
1 - 0 |
Concord Rangers[13] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[2]Hemel Hempstead Town |
1 - 1 |
0 - 0 |
Eastbourne Borough[16] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[20]Hungerford Town |
0 - 2 |
0 - 1 |
Hampton & Richmond[18] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[10]Maidstone United |
2 - 1 |
2 - 1 |
Billericay Town[9] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[21]Oxford City |
2 - 1 |
0 - 1 |
Slough Town[3] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]Wealdstone |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tonbridge Angels[19] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[15]Welling United |
0 - 1 |
0 - 1 |
St Albans City[22] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[6]Weymouth |
3 - 0 |
1 - 0 |
Braintree Town[7] |
|
|
|
26/10 20:00 |
KT |
Rabat Ajax |
4 - 1 |
0 - 0 |
Gharghur |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
Zurrieq |
? - ? |
? - ? |
Melita Fc |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
Marsaxlokk |
1 - 3 |
0 - 0 |
St Andrews[MAL D2-4] |
|
|
26/10 22:15 |
KT |
Mgarr United |
? - ? |
? - ? |
Ghaxaq |
|
|
26/10 22:15 |
KT |
[MAL D2-2]Pieta Hotspurs |
? - ? |
? - ? |
St Georges[MAL D2-11] |
|
|
26/10 22:15 |
KT |
Mellieha |
1 - 4 |
0 - 0 |
Swieqi United[MAL D2-9] |
|
|
|
26/10 21:40 |
KT |
[4]Kazma |
0 - 2 |
0 - 1 |
Al Shabab Kuw[5] |
4 |
|
26/10 23:55 |
KT |
[10]Al-Nasar |
1 - 3 |
1 - 2 |
Al Salmiyah[4] |
4 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Rc Arba |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mc El Eulma[11] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[6]Rc Relizane |
2 - 0 |
1 - 0 |
Wa Tlemcen[2] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[14]Usm Annaba |
3 - 1 |
1 - 0 |
Mc Saida[10] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[16]Usm El Harrach |
1 - 1 |
1 - 1 |
Jsm Skikda[7] |
10 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]Om Medea |
1 - 0 |
0 - 0 |
Om Arzew[4] |
10 |
|
27/10 00:00 |
KT |
[3]As Khroub |
0 - 0 |
0 - 0 |
A Bou Saada[13] |
10 |
|
27/10 00:00 |
KT |
[9]Drb Tadjenant |
2 - 0 |
1 - 0 |
Jsm Bejaia[15] |
10 |
|
27/10 00:00 |
KT |
[12]Mo Bejaia |
2 - 0 |
0 - 0 |
Asm Oran[8] |
10 |
|
|
27/10 01:15 |
KT |
[S-4]As Ashdod |
1 - 1 |
1 - 1 |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-2] |
|
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[10]Carrick Rangers |
1 - 0 |
0 - 0 |
Warrenpoint Town[12] |
13 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[3]Cliftonville |
5 - 0 |
0 - 0 |
Dungannon Swifts[8] |
13 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[1]Coleraine |
1 - 0 |
0 - 0 |
Linfield FC[4] |
13 |
|
26/10 21:00 |
KT |
[7]Larne |
1 - 1 |
1 - 1 |
Institute[11] |
13 |
|
26/10 22:59 |
KT |
[9]Glenavon Lurgan |
2 - 2 |
0 - 1 |
Crusaders FC[2] |
13 |
|
|
27/10 06:00 |
KT |
[(a)-12]Loros Universidad |
1 - 1 |
1 - 0 |
Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-7] |
apertura |
|
27/10 07:00 |
KT |
[(a)-10]Cafetaleros De Tapachula |
4 - 1 |
1 - 0 |
Venados[(a)-11] |
apertura |
|
27/10 09:00 |
KT |
[(a)-5]Cimarrones De Sonora |
0 - 1 |
0 - 1 |
Uaem Potros[(a)-14] |
apertura |
|
27/10 09:00 |
KT |
[(a)-3]Tampico Madero |
1 - 1 |
1 - 1 |
Zacatepec[(a)-1] |
apertura |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
Progresso Sambizanga |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ferroviario Do Huambo |
10 |
|
26/10 22:00 |
KT |
Sporting Cabinda |
2 - 1 |
2 - 0 |
Recreativo Caala |
10 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[5]Annan Athletic |
2 - 0 |
0 - 0 |
Brechin City[9] |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
[6]Elgin City |
3 - 1 |
3 - 1 |
Queens Park[7] |
|
|
|
27/10 02:00 |
KT |
Sc Scarborough |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ukraine United |
chung kết |
|
|
26/10 22:30 |
KT |
Pottu via HO |
3 - 0 |
0 - 0 |
CD Clan Juvenil |
32 |
|
26/10 22:30 |
KT |
Gualaceo SC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cds Santa Rita |
32 |
|
|
26/10 11:00 |
KT |
[1]Honda |
2 - 1 |
1 - 1 |
Maruyasu Industries[9] |
25 |
|
|
27/10 02:00 |
KT |
[11]Real Monarchs Slc |
6 - 2 |
2 - 1 |
Orange County Fc[12] |
tứ kết |
|
27/10 06:00 |
KT |
[6]Louisville City |
2 - 1 |
2 - 0 |
Tampa Bay Rowdies[7] |
tứ kết |
|
27/10 06:00 |
KT |
[2]Pittsburgh Riverhounds |
7 - 0 |
5 - 0 |
Birmingham Legion[20] |
tứ kết |
|
27/10 06:30 |
KT |
[4]Indy Eleven |
1 - 0 |
1 - 0 |
New York Red Bulls B[8] |
tứ kết |
|
27/10 07:05 |
KT |
[3]Nashville Sc |
3 - 1 |
2 - 1 |
Charleston Battery[19] |
tứ kết |
|
27/10 07:35 |
KT |
[5]Reno 1868 |
1 - 3 |
1 - 1 |
Sacramento Republic Fc[15] |
tứ kết |
|
27/10 09:30 |
KT |
[9]Fresno |
2 - 3 |
0 - 1 |
El Paso Locomotive[14] |
tứ kết |
|
27/10 09:30 |
KT |
[1]Phoenix Rising Arizona U |
0 - 0 |
0 - 0 |
Austin Bold[16] |
tứ kết |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[8-7] |
|
26/10 19:00 |
KT |
[16]Fulgencio Yegros |
0 - 1 |
0 - 0 |
12 De Octubre[3] |
|
|
27/10 03:00 |
KT |
[14]Ovetense |
0 - 0 |
0 - 0 |
Resistencia Sc[6] |
|
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[3]Gzira United |
6 - 1 |
3 - 1 |
Gudja United[13] |
8 |
|
26/10 22:15 |
KT |
[5]Valletta FC |
3 - 1 |
1 - 0 |
Tarxien Rainbows[14] |
8 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Ruh Brest |
1 - 1 |
1 - 1 |
Kommunalnik Slonim |
26 |
|
26/10 18:00 |
KT |
Krumkachy |
0 - 5 |
0 - 3 |
Vigvam Smolevichy |
26 |
|
26/10 18:00 |
KT |
Lida |
0 - 0 |
0 - 0 |
Granit Mikashevichi |
26 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Naftan Novopolock |
2 - 2 |
2 - 1 |
Lokomotiv Gomel |
26 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Smorgon FC |
2 - 2 |
2 - 0 |
Khimik Svetlogorsk |
26 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Fk Orsha |
0 - 0 |
0 - 0 |
Volna Pinsk |
26 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Belshina Babruisk |
5 - 2 |
3 - 0 |
Sputnik Rechitsa |
26 |
|
|
26/10 15:00 |
KT |
[14]Concordia Chiajna |
1 - 0 |
1 - 0 |
Csikszereda Miercurea[13] |
14 |
|
26/10 15:00 |
KT |
[9]Farul Constanta |
2 - 0 |
1 - 0 |
CS Mioveni[1] |
14 |
|
26/10 15:00 |
KT |
Acs Energeticianul |
1 - 0 |
0 - 0 |
Metaloglobus |
14 |
|
26/10 16:00 |
KT |
[8]Rapid Bucuresti |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ripensia Timisoara[12] |
14 |
|
26/10 18:00 |
KT |
[16]Politehnica Timisoara |
1 - 1 |
0 - 1 |
Dunarea Calarasi[10] |
14 |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Kosova Vushtrri |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kf Llapi |
12 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Kf Drenica Srbica |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kf Feronikeli |
12 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
Ards |
3 - 0 |
2 - 0 |
Police Service Of Northern Ireland |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Dergview |
0 - 3 |
0 - 2 |
Harland Wolff Welders |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Dundela |
5 - 0 |
4 - 0 |
Knockbreda |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Loughgall |
1 - 4 |
0 - 1 |
Ballyclare Comrades |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Queens University |
3 - 3 |
0 - 2 |
Portadown FC |
14 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Newry City |
1 - 3 |
1 - 2 |
Ballinamallard United |
14 |
|
|
27/10 08:00 |
KT |
Real Esteli |
0 - 1 |
0 - 1 |
Walter Ferretti |
|
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Dorfmerkingen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Villingen |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Stuttgarter Kickers |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rielasingen Arlen |
|
|
|
27/10 01:00 |
KT |
[1]Kmsk Deinze |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tubize[13] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[15]Dender |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dessel Sport[5] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[12]La Louviere |
2 - 1 |
0 - 0 |
Thes Sport Tessenderlo[3] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[16]Lierse Kempenzonen |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sint Eloois Winkel[14] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[11]Patro Eisden |
2 - 0 |
0 - 0 |
Royal Olympic Club Charleroi[4] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[8]Standard Wetteren |
2 - 2 |
1 - 1 |
Urs Lixhe Lanaye[9] |
9 |
|
27/10 01:00 |
KT |
[2]Seraing United |
2 - 1 |
0 - 0 |
KSK Heist[7] |
9 |
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[8]Orebro Womens |
1 - 3 |
0 - 0 |
Linkopings Fc Womens[5] |
|
|
|
26/10 17:00 |
KT |
Avedore IF |
0 - 1 |
0 - 1 |
B 1908 |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Allerod |
? - ? |
? - ? |
Kfum Roskilde |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Greve |
? - ? |
? - ? |
Kfum |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Karlslunde |
? - ? |
? - ? |
Rishoj |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Union Santa Fe |
? - ? |
? - ? |
Gentofte Vangede If/gvi |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Otterup |
? - ? |
? - ? |
Oks |
|
|
26/10 18:00 |
KT |
Tarup Paarup If |
? - ? |
? - ? |
Marienlyst |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
Valby Bk |
? - ? |
? - ? |
Taastrup |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
Hedensted BK |
? - ? |
? - ? |
Kolding Bk |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
Ab Tarnby |
2 - 1 |
1 - 0 |
Frederikssund Ik |
|
|
26/10 20:00 |
KT |
Varde IF |
? - ? |
? - ? |
Odder IGF |
|
|
|
26/10 20:00 |
KT |
[E-5]Stripfing |
0 - 1 |
0 - 0 |
Wiener Viktoria[E-13] |
|
|
26/10 22:59 |
KT |
[E-8]Team Wiener Linien |
1 - 1 |
1 - 0 |
SC Mannsdorf[E-1] |
|
|
|
27/10 00:00 |
KT |
[4]Neulengbach Womens |
1 - 1 |
1 - 0 |
Usc Landhaus Womens[2] |
|
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[1-9]Grand Lancy |
2 - 1 |
1 - 0 |
Meyrin[1-2] |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[1-5]Naters |
2 - 1 |
0 - 1 |
Echallens[1-7] |
|
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[2-14]Zug 94 |
2 - 3 |
1 - 0 |
Sr Delemont[2-4] |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[2-9]Bassecourt |
? - ? |
? - ? |
Sc Buochs[2-11] |
|
|
26/10 22:00 |
KT |
[2-13]Sc Goldau |
3 - 3 |
2 - 2 |
Schotz[2-8] |
|
|
|
26/10 15:15 |
KT |
Brandys Nad Labem |
3 - 0 |
1 - 0 |
Mondi Steti |
|
|
26/10 15:15 |
KT |
Kladno |
1 - 1 |
0 - 1 |
Meteor Praha |
|
|
90 phút [1-1], Penalty [4-5], Meteor Praha thắng |
|
26/10 20:00 |
KT |
[9]Dugopolje |
3 - 1 |
1 - 0 |
Solin[11] |
11 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[15]Kustosija |
0 - 3 |
0 - 0 |
Bijelo Brdo[16] |
11 |
|
26/10 20:00 |
KT |
[1]HNK Sibenik |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cibalia[13] |
11 |
|
26/10 22:00 |
KT |
Osijek B |
1 - 3 |
1 - 1 |
Orijent Rijeka |
11 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[4]Asil Lysi |
4 - 1 |
3 - 1 |
Karmiotissa Pano Polemidion[2] |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[8]Omonia Aradippou |
1 - 3 |
1 - 1 |
Aris Limassol[1] |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[5]Anagenisis Dherina |
0 - 1 |
0 - 0 |
AE Zakakiou[8] |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
[7]Digenis Morphou |
2 - 2 |
1 - 1 |
Othellos Athienou[6] |
|
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[1]Nomme United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Paide Linnameeskond B[6] |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
[3]Nomme Jk Kalju Ii |
2 - 3 |
2 - 2 |
Voru Jk[9] |
|
|
26/10 22:59 |
KT |
[8]Tabasalu Charma |
4 - 0 |
0 - 0 |
Pohja Tallinna Jk Volta[10] |
|
|
|
27/10 04:00 |
KT |
Sporting San Miguelito |
1 - 1 |
1 - 0 |
CD Arabe Unido |
|
|
|
26/10 20:30 |
KT |
[11]Mbombela United |
0 - 1 |
0 - 0 |
Steenberg United[10] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[7]Real Kings |
3 - 0 |
1 - 0 |
Free State Stars[6] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[14]Ts Sporting |
2 - 3 |
2 - 0 |
Ajax Cape Town[3] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
[1]Uthongathi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Richards Bay[4] |
9 |
|
26/10 20:30 |
KT |
Marumo Gallants |
3 - 1 |
1 - 0 |
Jdr Stars |
9 |
|
|
27/10 02:30 |
KT |
Forge |
1 - 0 |
1 - 0 |
Cavalry |
final stages |
|
|
26/10 19:50 |
KT |
Al Arabi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Emirate |
preliminary round |
|
26/10 19:50 |
KT |
Masafi |
0 - 4 |
0 - 3 |
Al Hamriyah |
preliminary round |
|
|
26/10 19:00 |
KT |
Trikala |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nea Kavala |
5 |
|
26/10 19:00 |
KT |
Veria FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Aspropyrgos Enosis |
5 |
|
|
26/10 17:00 |
KT |
Famalicao U23 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Feirense U23 |
12 |
|
26/10 17:45 |
KT |
Sporting Clube De Portugal U23 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gd Estoril Praia U23 |
12 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
Hilal Al Fasher |
1 - 2 |
0 - 0 |
Al Merreikh |
3 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Hay Al Wadi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Merreikh El Fasher |
9 |
|
27/10 00:00 |
KT |
Hay Al Arab |
3 - 2 |
0 - 0 |
Hilal Obayed |
7 |
|
|
26/10 21:00 |
KT |
Queretaro U20 |
3 - 0 |
1 - 0 |
Pumas Unam U20 |
apertura 15 |
|
26/10 21:45 |
KT |
Leon U20 |
1 - 1 |
0 - 0 |
San Luis U20 |
apertura 15 |
|
26/10 22:59 |
KT |
Club America U20 |
3 - 0 |
3 - 0 |
Puebla U20 |
apertura 15 |
|
26/10 23:15 |
KT |
Tigres Uanl U20 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cruz Azul U20 |
apertura 15 |
|
|
26/10 18:30 |
KT |
Inter Stars |
3 - 1 |
1 - 1 |
Les Lierres |
11 |
|
26/10 20:00 |
KT |
Musongati |
0 - 0 |
0 - 0 |
Bs Dynamic |
11 |
|
26/10 20:00 |
KT |
Olympique Star |
3 - 3 |
0 - 0 |
Athletico Olympic |
11 |
|
26/10 20:00 |
KT |
Kayanza Utd |
2 - 1 |
0 - 0 |
Aigle Noir |
11 |
|
26/10 21:00 |
KT |
Rukinzo |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ngozi City |
11 |
|
|
26/10 13:30 |
KT |
Hong Kong Rangers FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
Sun Pegasus |
groups |
|
26/10 16:00 |
KT |
Yuen Long |
2 - 2 |
0 - 0 |
Guangzhou Rf U19 |
groups |
|