Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
26/05 20:00 |
KT |
[7]Torino |
3 - 1 |
0 - 0 |
Lazio[8] |
38 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[9]Sampdoria |
2 - 0 |
0 - 0 |
Juventus[1] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[3]Atalanta |
3 - 1 |
1 - 1 |
US Sassuolo Calcio[10] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[15]Fiorentina |
0 - 0 |
0 - 0 |
Genoa[18] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[4]Inter Milan |
2 - 1 |
0 - 0 |
Empoli[17] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[11]Spal |
2 - 3 |
1 - 2 |
AC Milan[5] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[13]Cagliari |
1 - 2 |
1 - 0 |
Udinese[16] |
38 |
|
27/05 01:30 |
KT |
[6]AS Roma |
2 - 1 |
1 - 0 |
Parma[14] |
38 |
|
|
27/05 02:00 |
KT |
[5]Pescara |
0 - 1 |
0 - 0 |
Hellas Verona[6] |
playoff semifinal |
|
|
26/05 17:00 |
KT |
[9]Almeria |
0 - 0 |
0 - 0 |
Alcorcon[13] |
40 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[21]Gimnastic Tarragona |
3 - 3 |
0 - 1 |
Elche[11] |
40 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[18]Tenerife |
2 - 1 |
1 - 0 |
Real Oviedo[8] |
40 |
|
27/05 00:00 |
KT |
[2]Granada |
1 - 1 |
1 - 0 |
Cadiz[6] |
40 |
|
27/05 01:00 |
KT |
[15]Extremadura |
0 - 0 |
0 - 0 |
CD Lugo[17] |
40 |
|
|
26/05 22:59 |
KT |
[1]Nữ Mỹ |
3 - 0 |
1 - 0 |
Mexico Womens[26] |
tháng 5 |
|
|
26/05 19:30 |
KT |
[6]Royal Antwerp |
3 - 2 |
2 - 2 |
Sporting Charleroi[9] |
uefa cup qualifications final |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[12]Dynamo Moscow |
3 - 3 |
2 - 1 |
Arsenal Tula[6] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[3]Lokomotiv Moscow |
1 - 0 |
1 - 0 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[1]Zenit St.Petersburg |
4 - 1 |
1 - 0 |
Yenisey Krasnoyarsk[16] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[8]Gazovik Orenburg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Spartak Moscow[4] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[2]Krasnodar FK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rubin Kazan[10] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[9]Akhmat Grozny |
1 - 0 |
1 - 0 |
FK Rostov[7] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[5]CSKA Moscow |
6 - 0 |
1 - 0 |
Krylya Sovetov Samara[13] |
30 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[15]FK Anzhi |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ural Yekaterinburg[11] |
30 |
|
|
27/05 02:00 |
KT |
[9]Flamengo |
3 - 2 |
1 - 0 |
Atletico Paranaense[10] |
6 |
|
27/05 02:00 |
KT |
[4]Santos |
0 - 0 |
0 - 0 |
Internacional[5] |
6 |
|
27/05 05:00 |
KT |
[14]Fortaleza |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vasco da Gama[20] |
6 |
|
27/05 05:00 |
KT |
[8]Corinthians Paulista |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sao Paulo[3] |
6 |
|
27/05 05:00 |
KT |
[15]Cruzeiro |
1 - 2 |
0 - 0 |
Chapecoense SC[16] |
6 |
|
27/05 05:00 |
KT |
[11]Bahia |
3 - 2 |
2 - 1 |
Fluminense[13] |
6 |
|
|
26/05 22:59 |
KT |
Aarhus AGF |
1 - 1 |
0 - 0 |
Randers FC |
el p/o semifinal |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
[5]Djurgardens |
3 - 1 |
2 - 1 |
Ostersunds FK[9] |
11 |
|
26/05 22:30 |
KT |
[10]Kalmar FF |
1 - 1 |
0 - 0 |
Elfsborg[7] |
11 |
|
|
27/05 00:00 |
KT |
[1]IA Akranes |
2 - 0 |
0 - 0 |
Stjarnan[5] |
6 |
|
27/05 02:15 |
KT |
[8]Fylkir |
2 - 2 |
1 - 1 |
Hafnarfjordur FH[3] |
6 |
|
27/05 02:15 |
KT |
[9]Valur |
0 - 1 |
0 - 0 |
Breidablik[2] |
6 |
|
|
27/05 05:20 |
KT |
[10]Sporting Kansas City |
3 - 2 |
2 - 0 |
Seattle Sounders[2] |
loại |
|
27/05 06:35 |
KT |
[7]Toronto FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
San Jose Earthquakes[8] |
loại |
|
|
26/05 22:59 |
KT |
[16]Tromso IL |
2 - 1 |
1 - 0 |
Molde[1] |
10 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[9]Ranheim IL |
1 - 0 |
1 - 0 |
Stromsgodset[10] |
10 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[11]Mjondalen |
1 - 4 |
0 - 2 |
FK Haugesund[8] |
10 |
|
27/05 01:00 |
KT |
[5]Brann |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rosenborg[12] |
10 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
[2]Viktoria Plzen |
1 - 1 |
1 - 0 |
Banik Ostrava[5] |
championship round |
|
26/05 20:00 |
KT |
[1]Slavia Praha |
2 - 1 |
1 - 1 |
Sparta Praha[3] |
championship round |
|
26/05 20:00 |
KT |
[4]FK Baumit Jablonec |
1 - 0 |
0 - 0 |
Slovan Liberec[7] |
championship round |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
[2]Mjallby AIF |
2 - 0 |
1 - 0 |
GAIS[7] |
10 |
|
26/05 22:30 |
KT |
[10]Trelleborgs FF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Osters IF[13] |
10 |
|
|
26/05 22:30 |
KT |
[6]HJK Helsinki |
3 - 1 |
2 - 0 |
Kpv[12] |
10 |
|
26/05 22:30 |
KT |
[7]IFK Mariehamn |
1 - 0 |
1 - 0 |
VPS Vaasa[11] |
10 |
|
|
26/05 22:59 |
KT |
[8]Fenerbahce |
3 - 1 |
1 - 1 |
Antalyaspor[6] |
34 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[15]Goztepe |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ankaragucu[12] |
34 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[11]Kayserispor |
0 - 2 |
0 - 2 |
Erzurum BB[17] |
34 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[5]Yeni Malatyaspor |
1 - 2 |
0 - 2 |
Bursaspor[16] |
34 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[3]Charlton Athletic |
2 - 1 |
1 - 1 |
Sunderland[5] |
playoff final |
|
|
27/05 02:00 |
KT |
[5]Atletico Clube Goianiense |
1 - 1 |
0 - 1 |
Vitoria Salvador BA[18] |
5 |
|
|
27/05 08:06 |
KT |
[(c)-1]Club Leon |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tigres UANL[(c)-2] |
final(c) |
|
|
27/05 01:10 |
KT |
Almagro |
1 - 2 |
1 - 1 |
Central Cordoba Sde |
bán kết |
|
|
26/05 11:00 |
KT |
[JPN D3-12]Blaublitz Akita |
0 - 3 |
0 - 2 |
Meiji University |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Hokkaido University |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ryutsu Keizai University[JPN JFL-15] |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
[JPN D3-1]Giravanz Kitakyushu |
6 - 0 |
3 - 0 |
Tokuyama University |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
[JPN D3-4]Roasso Kumamoto |
2 - 0 |
0 - 0 |
Verspah Oita[JPN JFL-7] |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
[JPN D3-7]Grulla Morioka |
1 - 0 |
0 - 0 |
Yamanashi Gakuin University Pegasus |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Kataller Toyama |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kariya |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Urayasu Sc |
0 - 1 |
0 - 1 |
Hosei University |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Gifu Kyoritsu University |
2 - 4 |
0 - 2 |
Hokuriku Electric Power |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Gainare Tottori |
2 - 2 |
2 - 0 |
International Pacific University |
1 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-3] |
26/05 11:00 |
KT |
Nara Club |
1 - 2 |
0 - 2 |
Ritsumeikan University |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Matsuyama University |
0 - 2 |
0 - 1 |
Okinawa Sv |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Md Nagasaki |
0 - 1 |
0 - 0 |
Kochi United |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
AC Nagano Parceiro |
1 - 0 |
0 - 0 |
Niigata University |
1 |
|
26/05 11:00 |
KT |
Veertien Mie |
2 - 2 |
2 - 1 |
Kwansei Gakuin University |
1 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] |
26/05 11:05 |
KT |
Src Hiroshima |
1 - 2 |
1 - 1 |
Institute Of Fitness |
1 |
|
|
26/05 15:00 |
KT |
[4]Daegu FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Suwon Samsung Bluewings[9] |
13 |
|
26/05 17:00 |
KT |
[2]Jeonbuk Hyundai Motors |
4 - 1 |
1 - 0 |
Gyeongnam FC[10] |
13 |
|
|
26/05 11:00 |
KT |
[6]Yokohama F Marinos |
4 - 0 |
1 - 0 |
Jubilo Iwata[12] |
13 |
|
26/05 12:00 |
KT |
[17]Sagan Tosu |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kashima Antlers[5] |
13 |
|
26/05 12:00 |
KT |
[10]Urawa Red Diamonds |
0 - 4 |
0 - 2 |
Sanfrecce Hiroshima[8] |
13 |
|
26/05 13:00 |
KT |
[2]Nagoya Grampus Eight |
0 - 1 |
0 - 1 |
Matsumoto Yamaga FC[13] |
13 |
|
26/05 13:00 |
KT |
[15]Vissel Kobe |
4 - 1 |
0 - 0 |
Shonan Bellmare[9] |
13 |
|
26/05 14:00 |
KT |
[3]Oita Trinita |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kawasaki Frontale[4] |
13 |
|
|
26/05 11:00 |
KT |
[18]Kagoshima United |
0 - 1 |
0 - 0 |
Avispa Fukuoka[21] |
15 |
|
26/05 12:00 |
KT |
[19]Tochigi SC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Okayama FC[11] |
15 |
|
26/05 12:00 |
KT |
[1]Yamagata Montedio |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zweigen Kanazawa FC[7] |
15 |
|
26/05 13:00 |
KT |
[6]Kashiwa Reysol |
1 - 1 |
1 - 0 |
Omiya Ardija[3] |
15 |
|
26/05 17:00 |
KT |
[22]Gifu |
1 - 2 |
0 - 2 |
Machida Zelvia[16] |
15 |
|
|
26/05 19:30 |
KT |
[5]Balestier Khalsa FC |
2 - 4 |
2 - 0 |
Home United FC[6] |
12 |
|
|
26/05 20:30 |
KT |
[13]Psis Semarang |
2 - 1 |
0 - 1 |
Persija Jakarta[8] |
2 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
Dynamo Kyiv |
2 - 1 |
0 - 1 |
Lviv |
vô địch 9 |
|
26/05 23:30 |
KT |
Zorya |
3 - 1 |
2 - 1 |
PFC Oleksandria |
vô địch 9 |
|
26/05 23:30 |
KT |
Shakhtar Donetsk |
4 - 0 |
0 - 0 |
Illichivets mariupol |
vô địch 9 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
Dunarea Calarasi |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gaz Metan Medias |
xuống hạng 13 |
|
27/05 01:00 |
KT |
Concordia Chiajna |
4 - 1 |
2 - 0 |
Politehnica Iasi |
xuống hạng 13 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
[1]Red Bull Salzburg |
7 - 0 |
2 - 0 |
St.Polten[8] |
championship playoff |
|
26/05 22:00 |
KT |
[2]LASK Linz |
5 - 2 |
0 - 1 |
Austria Wien[6] |
championship playoff |
|
26/05 22:00 |
KT |
[4]Wolfsberger AC |
2 - 1 |
0 - 1 |
Sturm Graz[7] |
championship playoff |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[10]Chonburi Shark FC |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ratchaburi FC[9] |
12 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[7]Bangkok United FC |
2 - 1 |
0 - 1 |
Samut Prakan City[4] |
12 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[3]Buriram United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Muang Thong United[16] |
12 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[11]Kuala Lumpur |
4 - 1 |
3 - 0 |
PKNP[10] |
15 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[1]Johor FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kedah[3] |
15 |
|
|
27/05 00:00 |
KT |
[1]Dinamo Zagreb |
3 - 1 |
1 - 0 |
Hajduk Split[3] |
36 |
|
27/05 00:00 |
KT |
[6]NK Lokomotiva Zagreb |
2 - 3 |
0 - 1 |
Hnk Gorica[5] |
36 |
|
27/05 00:00 |
KT |
[4]ZNK Osijek |
3 - 1 |
1 - 1 |
Zapresic[8] |
36 |
|
|
26/05 20:30 |
KT |
Al Kahrabaa |
1 - 1 |
1 - 0 |
Al Minaa |
29 |
|
|
27/05 01:00 |
KT |
[5]Al Wehda UAE |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Ain[3] |
26 |
|
27/05 01:00 |
KT |
[10]Al-Dhafra |
3 - 4 |
2 - 4 |
Ajman[7] |
26 |
|
27/05 01:00 |
KT |
[8]Al Nasr Dubai |
3 - 1 |
1 - 0 |
Al-Jazira UAE[4] |
26 |
|
27/05 01:00 |
KT |
[9]Al-Wasl |
1 - 1 |
1 - 1 |
Ittihad Kalba[11] |
26 |
|
|
26/05 17:00 |
KT |
[9]Taraz |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tobol Kostanai[3] |
12 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[8]Okzhetpes |
1 - 1 |
0 - 1 |
Astana[1] |
12 |
|
26/05 18:30 |
KT |
[6]Zhetysu Taldykorgan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kaisar Kyzylorda[2] |
12 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[10]Irtysh Pavlodar |
1 - 0 |
0 - 0 |
FK Atyrau[11] |
12 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[7]Shakhtyor Karagandy |
1 - 2 |
1 - 0 |
Kairat Almaty[5] |
12 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[12]FK Aktobe Lento |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ordabasy[4] |
12 |
|
|
26/05 14:30 |
KT |
[11]Dalian Yifang Aerbin |
1 - 0 |
0 - 0 |
ShenHua SVA FC[12] |
11 |
|
26/05 16:30 |
KT |
[3]Guangzhou Evergrande FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Shenzhen[10] |
11 |
|
26/05 18:35 |
KT |
[4]Shandong Taishan |
3 - 1 |
1 - 0 |
Guangzhou R&F[8] |
11 |
|
26/05 18:35 |
KT |
[2]Shanghai East Asia FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Beijing Guoan[1] |
11 |
|
|
26/05 20:30 |
KT |
Mexico U20 |
0 - 3 |
0 - 1 |
Nhật Bản U20 |
bảng |
|
26/05 22:59 |
KT |
Senegal U20 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Colombia U20 |
bảng |
|
26/05 22:59 |
KT |
Ecuador U20 |
0 - 1 |
0 - 1 |
Italy U20 |
bảng |
|
27/05 01:30 |
KT |
Ba Lan U20 |
5 - 0 |
3 - 0 |
Tahiti U20 |
bảng |
|
|
26/05 15:30 |
KT |
Phù Đổng Ninh Bình |
2 - 1 |
0 - 0 |
Huế |
8 |
|
26/05 15:30 |
KT |
An Giang |
0 - 2 |
0 - 1 |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
8 |
|
26/05 16:30 |
KT |
[1]Bình Phước |
4 - 1 |
2 - 1 |
Tây Ninh[6] |
8 |
|
26/05 17:00 |
KT |
[8]Cần Thơ FC |
1 - 1 |
1 - 1 |
Đồng Tâm Long An[9] |
8 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[2]Aarau |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rapperswil-jona[9] |
36 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[3]Lausanne Sports |
6 - 2 |
5 - 1 |
Vaduz[6] |
36 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[1]Servette |
4 - 1 |
3 - 1 |
Sc Kriens[7] |
36 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[5]Wil 1900 |
1 - 2 |
1 - 0 |
Chiasso[10] |
36 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[4]Winterthur |
3 - 2 |
2 - 1 |
Schaffhausen[8] |
36 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[2]Sfintul Gheorghe |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cs Petrocub[5] |
11 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[3]Milsami |
1 - 2 |
0 - 1 |
Sheriff[1] |
11 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
[1]Pyunik |
2 - 1 |
2 - 1 |
Ararat Yerevan[9] |
35 |
|
|
27/05 00:30 |
KT |
[C-1]Antigua Gfc |
1 - 0 |
0 - 0 |
CD Malacateco[C-5] |
final(c) |
|
|
27/05 04:00 |
KT |
Alianza |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aguila |
Final(C) |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[1-3] |
|
27/05 05:00 |
KT |
CD Motagua |
2 - 2 |
2 - 1 |
CD Olimpia |
final(c) |
|
|
26/05 13:00 |
KT |
[4]Chungnam Asan |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gwangju Fc[1] |
13 |
|
|
27/05 00:00 |
KT |
[8]Sociedad Deportiva Aucas |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tecnico Universitario[14] |
15 |
|
27/05 02:15 |
KT |
[13]Mushuc Runa |
0 - 2 |
0 - 2 |
Club Sport Emelec[10] |
15 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[5]Delfin SC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Independiente Jose Teran[2] |
15 |
|
|
26/05 19:00 |
KT |
[7]Liepajas Metalurgs |
1 - 0 |
0 - 0 |
Fk Valmiera[4] |
15 |
|
26/05 21:00 |
KT |
FK Ventspils |
1 - 0 |
0 - 0 |
Riga Fc |
15 |
|
|
27/05 05:15 |
KT |
Deportes Tolima |
1 - 1 |
1 - 0 |
Atletico Junior Barranquilla |
apertura fase 2 4 |
|
27/05 07:30 |
KT |
Deportivo Cali |
0 - 1 |
0 - 0 |
Atletico Nacional |
apertura fase 2 4 |
|
|
26/05 15:30 |
KT |
[16]SK Vorwarts Steyr |
2 - 3 |
1 - 1 |
Blau Weiss Linz[8] |
28 |
|
26/05 15:35 |
KT |
[1]SV Ried |
1 - 1 |
0 - 0 |
SK Austria Klagenfurt[9] |
28 |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[W-11]FK Kolomna |
1 - 2 |
1 - 0 |
Tekstilshchik Ivanovo[W-1] |
25 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Pskov 747 |
1 - 3 |
0 - 0 |
Veles Moscow |
25 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Leningradets |
1 - 0 |
0 - 0 |
Torpedo Vladimir |
25 |
|
26/05 21:30 |
KT |
[W-6]Znamya Truda |
0 - 4 |
0 - 2 |
Dolgiye Prudy[W-4] |
25 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[SCO PR-11]St Mirren |
1 - 1 |
1 - 1 |
Dundee United[2] |
play off 3 |
|
90 minutes[1-1], Double bouts[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-0] |
|
26/05 20:30 |
KT |
[6]Samtredia |
6 - 2 |
2 - 0 |
Telavi[3] |
13 |
|
26/05 20:30 |
KT |
[7]Gagra |
3 - 0 |
1 - 0 |
Guria Lanchkhuti[9] |
13 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[1]Norchi Dinamoeli Tbilisi |
1 - 0 |
1 - 0 |
Baia Zugdidi[10] |
13 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[4]Nasaf Qarshi |
0 - 1 |
0 - 1 |
Lokomotiv Tashkent[2] |
10 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[9]Sogdiana Jizak |
2 - 0 |
1 - 0 |
Buxoro[12] |
10 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[1]Pakhtakor Tashkent |
4 - 1 |
3 - 0 |
OTMK Olmaliq[11] |
10 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
Torns IF |
1 - 1 |
0 - 0 |
Landskrona BoIS |
9 |
|
|
26/05 17:00 |
KT |
[LIT D1-3]Spyris Kaunas |
1 - 1 |
0 - 0 |
Trakai Riteriai[LIT D1-4] |
3 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] |
26/05 18:00 |
KT |
Aukstaitija |
2 - 3 |
1 - 2 |
Suduva |
3 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Viltis Vilnius |
2 - 3 |
0 - 3 |
Taip Vilnius[LIT D2-6] |
3 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[LIT D1-6]Atlantas Klaipeda |
0 - 2 |
0 - 0 |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] |
3 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Gelezinis Vilkas |
0 - 4 |
0 - 2 |
Babrungas |
3 |
|
27/05 00:00 |
KT |
Ateitis |
0 - 1 |
0 - 0 |
Palanga |
3 |
|
|
27/05 03:15 |
KT |
Deportes Quindio |
0 - 1 |
0 - 0 |
Boyaca Chico |
apertura fase 2 4 |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
Gute |
3 - 0 |
2 - 0 |
Ifk Mora |
8 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Enkoping |
5 - 1 |
4 - 1 |
Sundbybergs |
8 |
|
|
27/05 04:00 |
KT |
Aragua |
1 - 2 |
0 - 1 |
Estudiantes Merida |
quarter final(a) |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
FK Kaluga |
1 - 0 |
1 - 0 |
Khimki Reserve |
25 |
|
26/05 20:00 |
KT |
[C-11]Salyut-Energia Belgorod |
1 - 1 |
0 - 1 |
Rotor Volgograd B[C-8] |
25 |
|
26/05 20:00 |
KT |
[C-13]Strogino Moscow |
4 - 0 |
2 - 0 |
Zorkyi Krasnogorsk[C-5] |
25 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[C-10]FK Zvezda Ryazan |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dinamo Briansk[C-3] |
25 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[C-2]Sokol |
1 - 2 |
1 - 1 |
Metallurg Lipetsk[C-4] |
25 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[C-1]Torpedo Moscow |
4 - 1 |
3 - 1 |
Saturn[C-12] |
25 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Kvant Obninsk |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Khimik Novomoskovsk |
25 |
|
|
26/05 13:00 |
KT |
[8]South Melbourne |
3 - 2 |
0 - 1 |
Bentleigh Greens[2] |
14 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
[3]Hatayspor |
3 - 2 |
0 - 1 |
Adana Demirspor[6] |
playoff |
|
27/05 01:00 |
KT |
[4]Osmanlispor |
2 - 0 |
1 - 0 |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[5] |
playoff |
|
90 minutes[2-0], Double bouts[2-2], 120 minutes[2-0], Penalty Kicks[8-9] |
|
26/05 13:00 |
KT |
[16]Fk Anzhi Youth |
1 - 0 |
0 - 0 |
Fk Ural Youth[13] |
30 |
|
|
26/05 18:30 |
KT |
[1]Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
2 - 3 |
1 - 1 |
Changchun YaTai[8] |
11 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
Umea FC |
3 - 0 |
0 - 0 |
Nykopings BIS |
9 |
|
26/05 22:00 |
KT |
Vasalunds IF |
3 - 2 |
2 - 0 |
Rynninge IK |
9 |
|
26/05 22:00 |
KT |
Sandvikens IF |
1 - 0 |
1 - 0 |
Fc Linkoping City |
9 |
|
|
27/05 00:15 |
KT |
Hapoel Acco |
4 - 3 |
2 - 2 |
Maccabi Herzliya |
prom./relegation playoff |
|
|
26/05 22:59 |
KT |
[12]Skeid Oslo |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sandnes Ulf[7] |
9 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[11]Jerv |
0 - 0 |
0 - 0 |
Aalesund FK[1] |
9 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[14]Strommen |
2 - 3 |
2 - 1 |
Sandefjord[2] |
9 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[15]Notodden FK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Raufoss[6] |
9 |
|
26/05 22:59 |
KT |
[8]Kongsvinger |
1 - 0 |
1 - 0 |
Nest-Sotra[10] |
9 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[8]Inhulets Petrove |
0 - 0 |
0 - 0 |
Balkany Zorya[9] |
30 |
|
|
26/05 19:00 |
KT |
Kvik Halden |
2 - 1 |
2 - 1 |
Egersunds IK |
7 |
|
26/05 19:30 |
KT |
Stjordals Blink |
3 - 0 |
3 - 0 |
FK Vidar |
7 |
|
26/05 21:00 |
KT |
IL Hodd |
4 - 2 |
2 - 1 |
Moss |
7 |
|
26/05 22:00 |
KT |
Levanger |
3 - 1 |
1 - 0 |
Sola |
7 |
|
26/05 22:59 |
KT |
Arendal |
2 - 1 |
0 - 0 |
Bryne |
7 |
|
|
26/05 19:00 |
KT |
Alta |
3 - 2 |
1 - 1 |
Fram Larvik |
7 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Kjelsas IL |
3 - 1 |
2 - 0 |
Floro |
7 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Senja |
1 - 2 |
1 - 1 |
Mjolner |
7 |
|
26/05 22:30 |
KT |
Asane Fotball |
2 - 3 |
1 - 2 |
Grorud IL |
7 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
[16]Om Medea |
0 - 1 |
0 - 0 |
Js Saoura[4] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[5]Es Setif |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mo Bejaia[14] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[2]Js Kabylie |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ca Bordj Bou Arreridj[9] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[13]Mc Oran |
3 - 2 |
1 - 0 |
Na Hussein Dey[10] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[8]Cr Belouizdad |
1 - 0 |
1 - 0 |
Usm Bel Abbes[12] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[7]Mc Alger |
4 - 2 |
1 - 0 |
As Ain Mlila[11] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[3]Paradou Ac |
3 - 0 |
2 - 0 |
Drb Tadjenant[15] |
30 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[6]Cs Constantine |
1 - 3 |
1 - 2 |
Usm Alger[1] |
30 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[9]J.s. Kairouanaise |
1 - 1 |
1 - 0 |
Club Sportif Sfaxien[3] |
24 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[10]U.s.monastir |
2 - 1 |
2 - 0 |
C. A. Bizertin[4] |
24 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[2]Es Du Sahel |
3 - 0 |
1 - 0 |
As Gabes[14] |
24 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[12]Stade Gabesien |
4 - 3 |
3 - 1 |
Us Tataouine[7] |
24 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[13]Cs. Hammam-lif |
1 - 0 |
1 - 0 |
Us Ben Guerdane[5] |
24 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[8]Stade Tunisien |
1 - 1 |
1 - 1 |
Etoile Metlaoui[11] |
24 |
|
|
26/05 17:00 |
KT |
[3]Brno U19 |
0 - 3 |
0 - 1 |
Sparta Praha U19[2] |
27 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
Erebuni |
0 - 3 |
0 - 0 |
Banants C |
31 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
Triangle Fc |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bulawayo Chiefs |
9 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Mushowani Stars |
2 - 1 |
1 - 1 |
Harare City |
9 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Hwange Colliery |
0 - 3 |
0 - 2 |
Caps United Fc |
9 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Telone |
0 - 1 |
0 - 1 |
Highlanders Fc |
9 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Dynamos Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ngezi Platinum Stars |
9 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[1]Ki Klaksvik |
4 - 0 |
2 - 0 |
EB Streymur[8] |
11 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[3]B36 Torshavn |
4 - 1 |
2 - 0 |
Ab Argir[9] |
11 |
|
26/05 21:00 |
KT |
[7]Tb Tuoroyri |
1 - 0 |
0 - 0 |
IF Fuglafjordur[10] |
11 |
|
|
26/05 17:00 |
KT |
Olaines Fk |
1 - 2 |
1 - 1 |
Kalupe |
|
|
|
26/05 21:00 |
KT |
Dinamo Vranje |
2 - 0 |
1 - 0 |
Indjija |
playoff |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
[2]Tabor Sezana |
0 - 2 |
0 - 1 |
NK Krka[4] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[5]Nafta |
5 - 0 |
2 - 0 |
ND Ilirija 1911[14] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[8]Nk Roltek Dob |
3 - 3 |
0 - 2 |
Nk Radomlje[3] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[11]Rogaska |
3 - 0 |
1 - 0 |
Jadran Dekani[13] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[16]Brezice |
5 - 0 |
3 - 0 |
Nd Beltinci[10] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[7]Fuzinar |
2 - 0 |
1 - 0 |
NK Ptuj Drava[6] |
30 |
|
26/05 22:00 |
KT |
[1]Ask Bravo |
3 - 0 |
0 - 0 |
Ankaran Hrvatini Mas Tech[15] |
30 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[10]Leiknir F |
4 - 0 |
1 - 0 |
Kf Gardabaer[3] |
4 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
F91 Dudelange |
5 - 0 |
0 - 0 |
Etzella Ettelbruck |
chung kết |
|
|
26/05 21:30 |
KT |
Academy Pandev |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vardar Skopje |
36 |
|
26/05 21:30 |
KT |
Pobeda Prilep |
1 - 3 |
0 - 1 |
FK Makedonija |
36 |
|
26/05 21:30 |
KT |
Rabotnicki Skopje |
1 - 2 |
0 - 0 |
Korzo Prilep |
36 |
|
26/05 21:30 |
KT |
Renova Cepciste |
3 - 2 |
2 - 1 |
FK Shkendija 79 |
36 |
|
26/05 21:30 |
KT |
Sileks |
2 - 1 |
1 - 0 |
Belasica Strumica |
36 |
|
|
26/05 11:00 |
KT |
Seoul United Fc |
0 - 8 |
0 - 2 |
Ulsan Citizen |
basic 8 |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[BLR D1-1]Shakhter Soligorsk |
2 - 0 |
1 - 0 |
Vitebsk[BLR D1-6] |
1 |
|
26/05 21:00 |
KT |
Vitebsk |
0 - 2 |
0 - 1 |
Shakhter Soligorsk |
chung kết |
|
|
26/05 15:35 |
KT |
Karlovy Vary Dvory |
3 - 2 |
1 - 1 |
Kraluv Dvur |
29 |
|
26/05 22:00 |
KT |
Sokol Brozany |
0 - 2 |
0 - 1 |
Olympia Radotin |
29 |
|
26/05 22:00 |
KT |
Stechovice |
0 - 3 |
0 - 0 |
Litomerice |
29 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
Varmbols Fc |
1 - 2 |
0 - 0 |
Enskede Ik |
8 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
Raslatt SK |
0 - 1 |
0 - 1 |
Husqvarna FF |
8 |
|
|
26/05 13:00 |
KT |
[KOR D3-8]Mokpo City |
1 - 2 |
0 - 1 |
Gyeongju KHNP[KOR D3-3] |
bảng |
|
26/05 13:00 |
KT |
[KOR D3-1]Gangneung |
0 - 0 |
0 - 0 |
Changwon City[KOR D3-7] |
bảng |
|
|
26/05 15:00 |
KT |
[12]Ekibastuzets |
1 - 3 |
0 - 2 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[7] |
8 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[1]Altay Spor Kulubu |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kairat Academy[2] |
8 |
|
26/05 18:00 |
KT |
Akademiya Ontustik |
3 - 2 |
2 - 2 |
Baykonur |
8 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[11]Maktaaral |
0 - 2 |
0 - 2 |
Akzhayik Oral[5] |
8 |
|
26/05 20:00 |
KT |
Kaspyi Aktau |
3 - 2 |
1 - 2 |
Astana B |
8 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
[2]Super Nova |
5 - 0 |
1 - 0 |
Grobina[7] |
8 |
|
|
26/05 14:00 |
KT |
[N-9]Baoding Rongda FC |
5 - 1 |
2 - 1 |
Beijing Tech[N-8] |
north |
|
26/05 15:00 |
KT |
Hunan Billows |
1 - 3 |
0 - 1 |
Kun Shan |
south 12 |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[10]Khonkaen FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Air Force Central[18] |
14 |
|
26/05 18:00 |
KT |
[3]Sisaket |
3 - 1 |
1 - 0 |
BEC Tero Sasana[6] |
14 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[16]Navy |
1 - 2 |
1 - 0 |
Bangkok Glass Pathum[1] |
14 |
|
26/05 19:00 |
KT |
[4]Nong Bua Pitchaya |
2 - 1 |
0 - 0 |
Kasetsart University FC[12] |
14 |
|
|
26/05 19:00 |
KT |
[4]Flamurtari |
3 - 0 |
0 - 0 |
Kamza[10] |
35 |
|
26/05 21:30 |
KT |
[1]Partizani Tirana |
1 - 1 |
0 - 0 |
KS Perparimi Kukesi[2] |
35 |
|
26/05 21:30 |
KT |
[9]Kastrioti Kruje |
2 - 1 |
0 - 0 |
Teuta Durres[3] |
35 |
|
26/05 21:30 |
KT |
[6]KF Laci |
1 - 3 |
0 - 2 |
KF Tirana[8] |
35 |
|
26/05 21:30 |
KT |
[5]Skenderbeu Korca |
2 - 0 |
1 - 0 |
Luftetari Gjirokaster[7] |
35 |
|
|
26/05 22:00 |
KT |
[8]Wikki Tourist |
1 - 0 |
0 - 0 |
Enugu Rangers International[1] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[5]Rivers United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bendel Insurance[6] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[12]Remo Stars |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lobi Stars[2] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[11]Niger Tornadoes |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kwara United[10] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[7]Katsina United |
2 - 1 |
1 - 0 |
Enyimba International[3] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[9]Sunshine Stars |
4 - 2 |
3 - 1 |
Mfm[4] |
groups a |
|
26/05 22:00 |
KT |
[12]Yobe Desert Stars |
1 - 2 |
1 - 2 |
Nasarawa United[4] |
groups b |
|
26/05 22:00 |
KT |
[11]Go Round Omoku |
0 - 1 |
0 - 1 |
Gombe United[10] |
groups b |
|
26/05 22:00 |
KT |
[8]Abia Warriors |
3 - 0 |
1 - 0 |
Kano Pillars[2] |
groups b |
|
26/05 22:00 |
KT |
[3]Ifeanyi Ubah |
2 - 1 |
1 - 0 |
Akwa United[1] |
groups b |
|
26/05 22:00 |
KT |
[9]Heartland |
2 - 0 |
1 - 0 |
El Kanemi Warriors[5] |
groups b |
|
26/05 22:00 |
KT |
Delta Force |
0 - 0 |
0 - 0 |
Plateau United |
groups b 22 |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[4]Cracovia Krakow Youth |
1 - 2 |
1 - 1 |
Lech Poznan Youth[10] |
|
|
|
27/05 01:30 |
KT |
[3]Deportivo Municipal |
5 - 0 |
2 - 0 |
Molinos El Pirata[17] |
apertura |
|
27/05 04:00 |
KT |
[6]Alianza Lima |
2 - 1 |
0 - 0 |
Binacional[1] |
apertura |
|
|
26/05 10:05 |
KT |
South Hobart |
5 - 2 |
3 - 1 |
Hobart Olympia Warriors |
qualifying |
|
|
26/05 23:30 |
KT |
[11]Deportes Iquique |
2 - 4 |
1 - 2 |
Universidad de Chile[15] |
14 |
|
27/05 02:00 |
KT |
[9]Curico Unido |
1 - 1 |
0 - 0 |
Palestino[7] |
14 |
|
27/05 04:30 |
KT |
[13]Universidad de Concepcion |
1 - 1 |
0 - 1 |
O Higgins[6] |
14 |
|
|
27/05 07:00 |
KT |
Sc Scarborough |
3 - 1 |
0 - 0 |
Csc Mississauga |
regular season |
|
|
27/05 03:00 |
KT |
Orense SC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Manta |
12 |
|
|
27/05 01:00 |
KT |
[26]Bethlehem Steel |
2 - 2 |
0 - 1 |
Louisville City[11] |
loại |
|
27/05 03:30 |
KT |
[34]Tacoma Defiance |
3 - 3 |
0 - 1 |
Fresno[12] |
loại |
|
|
26/05 21:00 |
KT |
[3]Club Fernando De La Mora |
1 - 1 |
0 - 0 |
General Caballero[7] |
|
|
27/05 02:00 |
KT |
[9]Resistencia Sc |
1 - 1 |
1 - 1 |
3 De Febrero[8] |
|
|
27/05 02:00 |
KT |
[15]Ovetense |
3 - 0 |
1 - 0 |
Fulgencio Yegros[14] |
|
|
|
27/05 02:30 |
KT |
[11]Nublense |
2 - 0 |
1 - 0 |
Deportes Santa Cruz[10] |
14 |
|
27/05 02:30 |
KT |
[3]Santiago Wanderers |
3 - 1 |
2 - 0 |
Cd Santiago Morning[8] |
14 |
|
27/05 02:30 |
KT |
[6]Deportes Temuco |
4 - 1 |
2 - 1 |
Valdivia Huadiwei sub[12] |
14 |
|
|
26/05 18:00 |
KT |
[9]UTA Arad |
2 - 4 |
2 - 1 |
Petrolul Ploiesti[3] |
37 |
|
|
26/05 12:30 |
KT |
[14]Convoy Sun Hei |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tuen Mun Progoal[6] |
|
|
|
26/05 12:00 |
KT |
Manly United |
0 - 4 |
0 - 1 |
Wollongong Wolves |
12 |
|
26/05 12:00 |
KT |
Rockdale City Suns |
2 - 3 |
0 - 2 |
Sydney United |
12 |
|
|
26/05 12:00 |
KT |
Canberra |
1 - 1 |
0 - 1 |
Cooma Tigers |
7 |
|
26/05 12:00 |
KT |
Canberra Olympic |
2 - 1 |
1 - 0 |
Woden Weston |
7 |
|
|
26/05 11:30 |
KT |
Hamilton Olympic |
1 - 1 |
0 - 1 |
Valentine |
11 |
|
26/05 11:30 |
KT |
Newcastle Jets Fc Youth |
1 - 2 |
0 - 2 |
Maitland |
11 |
|
26/05 11:30 |
KT |
Lake Macquarie |
0 - 4 |
0 - 3 |
Weston Workers |
11 |
|
26/05 11:35 |
KT |
Charleston City Blues |
3 - 1 |
0 - 1 |
Broadmeadow Magic |
11 |
|
26/05 11:35 |
KT |
Edgeworth Eagles |
2 - 0 |
0 - 0 |
Lambton Jarvis |
11 |
|
|
27/05 05:05 |
KT |
Chicago Red Stars Womens |
0 - 2 |
0 - 1 |
Washington Spirit Womens |
5 |
|
|
26/05 14:00 |
KT |
St George Willawong |
4 - 2 |
1 - 2 |
Virginia United |
3 |
|
|
27/05 01:00 |
KT |
Boston River |
2 - 3 |
0 - 3 |
Cerro Largo |
apertura 14 |
|
27/05 01:00 |
KT |
Racing Club Montevideo |
0 - 2 |
0 - 1 |
Danubio FC |
apertura 14 |
|
27/05 01:00 |
KT |
Wanderers FC |
2 - 2 |
0 - 0 |
Plaza Colonia |
apertura 14 |
|
27/05 04:00 |
KT |
CA Penarol |
2 - 2 |
1 - 2 |
Ca Progreso |
apertura 14 |
|
|
26/05 20:00 |
KT |
Raslatt SK |
0 - 1 |
0 - 1 |
Husqvarna FF |
1 |
|
|
27/05 03:00 |
KT |
El Zamalek |
1 - 0 |
0 - 0 |
Renaissance Sportive de Berkane |
chung kết |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[5-3] |
|
26/05 19:00 |
KT |
Mozambique |
1 - 2 |
0 - 0 |
Namibia |
bảng |
|
26/05 21:30 |
KT |
Malawi |
3 - 0 |
1 - 0 |
Seychelles |
bảng |
|