Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
25/05 18:00 |
KT |
[168]Nepal |
? - ? |
? - ? |
Afghanistan[150] |
tháng 5 |
|
25/05 21:00 |
KT |
Uzbekistan U23 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Tajikistan U23 |
tháng 5 |
|
26/05 00:00 |
KT |
Algeria U23 |
2 - 0 |
2 - 0 |
Palestine U23 |
tháng 5 |
|
26/05 04:00 |
KT |
[JAM D1-1]Waterhouse |
4 - 0 |
0 - 0 |
Baymon |
tháng 5 |
|
|
26/05 05:15 |
KT |
[ARG D1-21]Lanus |
1 - 0 |
0 - 0 |
Metropolitanos[VEN D1(a)-3] |
bảng |
|
26/05 05:15 |
KT |
[URU D1(a)-8]Wanderers FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Barcelona SC(ECU)[ECU D1(a)-1] |
bảng |
|
26/05 05:15 |
KT |
[BRA D1-6]Sao Paulo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ayacucho Futbol Club[PER D1(a)-16] |
bảng |
|
26/05 05:15 |
KT |
[BOL D1(a)-10]Jorge Wilstermann |
0 - 2 |
0 - 0 |
Everton CD[CHI D1-7] |
bảng |
|
26/05 07:30 |
KT |
[ARG D1-19]Independiente |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ceara[BRA D1-19] |
bảng |
|
26/05 07:30 |
KT |
[VEN D1(a)-8]Deportivo La Guaira |
0 - 1 |
0 - 1 |
General Caballero[PAR D1(a)-11] |
bảng |
|
|
25/05 22:59 |
KT |
[15]Odd Grenland |
0 - 1 |
0 - 1 |
Sandefjord[14] |
8 |
|
25/05 22:59 |
KT |
[7]Bodo Glimt |
2 - 2 |
2 - 1 |
Stromsgodset[5] |
8 |
|
25/05 22:59 |
KT |
[10]Aalesund FK |
2 - 1 |
0 - 0 |
Jerv[12] |
8 |
|
25/05 22:59 |
KT |
[2]Viking |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ham-Kam[11] |
8 |
|
25/05 23:00 |
Hoãn |
[16]Kristiansund BK |
? - ? |
? - ? |
Tromso IL[9] |
8 |
|
26/05 01:00 |
KT |
[1]Lillestrom |
2 - 0 |
0 - 0 |
Valerenga[6] |
8 |
|
|
26/05 05:00 |
KT |
[18]Londrina (PR) |
2 - 1 |
1 - 0 |
Operario Ferroviario Pr[7] |
9 |
|
|
26/05 05:00 |
KT |
[ARG D1-2]River Plate |
8 - 1 |
3 - 0 |
Alianza Lima[PER D1(a)-7] |
bảng |
|
26/05 05:00 |
KT |
[CHI D1-2]Colo Colo |
3 - 4 |
1 - 2 |
Fortaleza[BRA D1-20] |
bảng |
|
26/05 07:00 |
KT |
[BRA D1-3]Atletico Mineiro |
1 - 2 |
0 - 0 |
Deportes Tolima[COL D1(a)-2] |
bảng |
|
26/05 07:00 |
KT |
[ECU D1(a)-3]Independiente Jose Teran |
3 - 0 |
2 - 0 |
America MG[BRA D1-8] |
bảng |
|
26/05 07:00 |
KT |
[URU D1(a)-3]CA Penarol |
2 - 1 |
0 - 1 |
Colon[ARG D1-18] |
bảng |
|
26/05 07:00 |
KT |
[PAR D1(a)-2]Cerro Porteno |
0 - 1 |
0 - 1 |
Olimpia Asuncion[PAR D1(a)-3] |
bảng |
|
|
25/05 17:00 |
KT |
[7]Cerezo Osaka |
2 - 0 |
0 - 0 |
Urawa Red Diamonds[14] |
15 |
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[11]Gamba Osaka |
? - ? |
? - ? |
Sanfrecce Hiroshima[4] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[13]Consadole Sapporo |
1 - 6 |
0 - 2 |
Kashiwa Reysol[5] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[2]Kashima Antlers |
4 - 4 |
0 - 2 |
Sagan Tosu[6] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[1]Kawasaki Frontale |
0 - 4 |
0 - 0 |
Shonan Bellmare[17] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[16]Shimizu S-Pulse |
0 - 3 |
0 - 1 |
Tokyo[8] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[18]Vissel Kobe |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jubilo Iwata[15] |
15 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[3]Yokohama F Marinos |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kyoto Purple Sanga[10] |
15 |
|
25/05 17:30 |
KT |
[12]Nagoya Grampus Eight |
1 - 0 |
1 - 0 |
Avispa Fukuoka[9] |
15 |
|
|
25/05 16:00 |
KT |
[22]Grulla Morioka |
1 - 3 |
0 - 1 |
Yokohama FC[3] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[12]Thespa Kusatsu Gunma |
2 - 3 |
0 - 1 |
Roasso Kumamoto[7] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[11]Mito Hollyhock |
0 - 3 |
0 - 0 |
Albirex Niigata Japan[2] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[5]Yamagata Montedio |
1 - 0 |
1 - 0 |
Renofa Yamaguchi[14] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[15]Oita Trinita |
1 - 1 |
1 - 0 |
Blaublitz Akita[8] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[21]Omiya Ardija |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ryukyu[20] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[19]Tochigi SC |
1 - 0 |
1 - 0 |
Machida Zelvia[9] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[1]Vegalta Sendai |
0 - 0 |
0 - 0 |
Okayama FC[4] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[10]Tokyo Verdy |
1 - 3 |
0 - 1 |
Zweigen Kanazawa FC[17] |
18 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[16]V-Varen Nagasaki |
0 - 2 |
0 - 1 |
JEF United Ichihara[18] |
18 |
|
25/05 17:30 |
KT |
[6]Ventforet Kofu |
1 - 1 |
0 - 1 |
Tokushima Vortis[13] |
18 |
|
|
25/05 21:30 |
KT |
Đức U17 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Pháp U17 |
tứ kết |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] |
26/05 00:00 |
KT |
Hà Lan U17 |
2 - 1 |
2 - 0 |
Italy U17 |
tứ kết |
|
|
25/05 22:30 |
Hoãn |
[8]Aluminium Arak |
? - ? |
? - ? |
Peykan[12] |
29 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[14]Naft Masjed Soleyman |
2 - 2 |
1 - 1 |
Sanat-Naft[11] |
29 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[13]Teraktor-Sazi |
2 - 1 |
2 - 1 |
Fajr Sepasi[15] |
29 |
|
25/05 22:30 |
KT |
Aluminium Arak |
1 - 1 |
0 - 0 |
Peykan |
29 |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
[SER D2-4]Zeleznicar Pancevo |
1 - 3 |
0 - 2 |
Radnicki 1923 Kragujevac[14] |
playoff |
|
26/05 00:00 |
KT |
[SER D2-5]Imt Novi Beograd |
1 - 3 |
1 - 2 |
Novi Pazar[16] |
playoff |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[4]Al Quwa Al Jawiya |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al Najaf[7] |
28 |
|
|
25/05 21:15 |
KT |
[12]Al-Dhafra |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al Oruba Uae[13] |
26 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[3]Al Wehda UAE |
2 - 2 |
0 - 1 |
Al Nasr Dubai[7] |
26 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[6]Al-Wasl |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al-Jazira UAE[4] |
26 |
|
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[10]Aksu |
? - ? |
? - ? |
Kairat Almaty[6] |
13 |
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[1]Astana |
? - ? |
? - ? |
Kyzylzhar Petropavlovsk[13] |
13 |
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[9]Shakhtyor Karagandy |
? - ? |
? - ? |
FK Atyrau[3] |
13 |
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[2]Taraz |
? - ? |
? - ? |
Tobol Kostanai[7] |
13 |
|
25/05 17:00 |
Hoãn |
[5]FK Aktobe Lento |
? - ? |
? - ? |
Ordabasy[8] |
13 |
|
|
26/05 02:30 |
KT |
[12]IRT Itihad de Tanger |
0 - 0 |
0 - 0 |
Renaissance Sportive de Berkane[7] |
23 |
|
|
25/05 21:30 |
KT |
[10]JK Tallinna Kalev |
1 - 0 |
0 - 0 |
Parnu Linnameeskond[9] |
15 |
|
25/05 23:30 |
KT |
[7]Trans Narva |
0 - 3 |
0 - 1 |
Flora Tallinn[1] |
15 |
|
|
25/05 17:00 |
KT |
[8]Van |
2 - 1 |
2 - 0 |
Noravank[7] |
35 |
|
25/05 19:00 |
KT |
[5]Artsakh Noah |
1 - 1 |
1 - 0 |
Banants[6] |
35 |
|
25/05 20:30 |
KT |
[9]Bkma |
0 - 3 |
0 - 1 |
Alashkert[3] |
35 |
|
|
25/05 23:00 |
KT |
[CYP D1-12]Ethnikos Achnas |
0 - 0 |
0 - 0 |
Omonia Nicosia FC[CYP D1-7] |
|
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4], Ethnikos Achnas thắng |
25/05 23:00 |
KT |
[CYP D1-7]Omonia Nicosia FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ethnikos Achnas[CYP D1-12] |
chung kết |
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4], Omonia Nicosia FC thắng |
|
25/05 16:30 |
KT |
[17]Gainare Tottori |
1 - 2 |
0 - 1 |
Ehime FC[13] |
|
|
|
25/05 23:30 |
KT |
[S-12]Lunds BK |
1 - 0 |
0 - 0 |
Torns IF[S-11] |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[S-7]Tvaakers IF |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ljungskile SK[S-4] |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[S-15]Ifk Malmo |
1 - 2 |
1 - 1 |
Qviding FIF[S-16] |
|
|
26/05 00:30 |
KT |
[S-9]Vanersborgs If |
1 - 0 |
0 - 0 |
Trollhattan[S-5] |
|
|
|
25/05 23:00 |
KT |
Transinvest Vilnius |
1 - 2 |
0 - 0 |
Lietava Jonava[LIT D1-10] |
2 |
|
25/05 23:00 |
KT |
[LIT D1-4]Suduva |
2 - 0 |
2 - 0 |
Banga Gargzdai[LIT D1-8] |
2 |
|
|
26/05 06:00 |
KT |
[(a)-1]Leones |
1 - 1 |
1 - 0 |
Llaneros FC[(a)-7] |
apertura fase 2 |
|
|
25/05 20:00 |
KT |
Zvezda Perm |
2 - 1 |
0 - 0 |
Zenit-Izhevsk |
28 |
|
|
25/05 18:00 |
KT |
[11]Balcatta |
1 - 5 |
0 - 1 |
Stirling Lions[2] |
3 |
|
25/05 18:30 |
KT |
Cockburn City |
0 - 2 |
0 - 1 |
Gwelup Croatia Sc |
13 |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
[3]Dinamo Tbilisi |
3 - 2 |
2 - 1 |
Telavi[6] |
16 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[1]Dinamo Batumi |
4 - 4 |
3 - 2 |
Samgurali Tskh[2] |
16 |
|
|
26/05 06:00 |
KT |
[USL CH-1]Louisville City |
1 - 2 |
1 - 1 |
Nashville Sc[MLS-6] |
5 |
|
26/05 06:00 |
KT |
[MLS-5]Orlando City |
0 - 0 |
0 - 0 |
Inter Miami[MLS-13] |
5 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [4-2], Orlando City thắng |
26/05 06:30 |
KT |
[MLS-2]New York City Fc |
0 - 0 |
0 - 0 |
New England Revolution[MLS-8] |
5 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], New York City Fc thắng |
26/05 07:00 |
KT |
[MLS-3]New York Red Bulls |
3 - 1 |
1 - 1 |
Charlotte Eagles[MLS-11] |
5 |
|
26/05 07:30 |
KT |
[MLS-13]Sporting Kansas City |
2 - 1 |
0 - 1 |
Houston Dynamo[MLS-7] |
5 |
|
26/05 09:30 |
KT |
[MLS-4]Los Angeles Galaxy |
3 - 1 |
0 - 0 |
Los Angeles FC[MLS-1] |
5 |
|
26/05 09:30 |
KT |
[USL CH-14]Sacramento Republic Fc |
2 - 0 |
1 - 0 |
San Jose Earthquakes[MLS-12] |
5 |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
Erzurum BB |
2 - 4 |
0 - 1 |
Istanbulspor |
playoff |
|
26/05 01:00 |
KT |
Eyupspor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bandirmaspor |
playoff |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[N-7]IF Sylvia |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sandvikens IF[N-1] |
9 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[N-10]Sollentuna United FF |
2 - 0 |
0 - 0 |
Stockholm Internazionale[N-4] |
9 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[N-14]Hammarby Tff |
2 - 2 |
2 - 1 |
Haninge[N-3] |
9 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[N-9]Motala AIF |
3 - 1 |
2 - 0 |
Orebro Syrianska If[N-8] |
9 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[N-15]Bk Forward |
0 - 1 |
0 - 1 |
Karlstad BK[N-6] |
9 |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
[18]Wa Tlemcen |
0 - 1 |
0 - 1 |
Es Setif[10] |
24 |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[ICE D1-1]Fylkir |
2 - 1 |
1 - 0 |
IBV Vestmannaeyjar[ICE PR-11] |
3 |
|
26/05 02:15 |
KT |
[ICE PR-10]Keflavik |
1 - 4 |
1 - 2 |
Umf Njardvik[ICE D2-1] |
3 |
|
26/05 02:15 |
KT |
[ICE PR-7]Hafnarfjordur FH |
3 - 0 |
0 - 0 |
Kari Akranes |
3 |
|
26/05 02:45 |
KT |
[ICE PR-3]Stjarnan |
0 - 3 |
0 - 2 |
KR Reykjavik[ICE PR-5] |
3 |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
[A-2]Club Sportif Sfaxien |
1 - 0 |
0 - 0 |
Es Du Sahel[B-3] |
championship round |
|
|
25/05 20:30 |
KT |
[B-2]Iskenderunspor |
1 - 1 |
1 - 1 |
76 Igdir Belediye Spor[B-3] |
|
|
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-6], Erzin Belediyespor thắng |
|
25/05 20:15 |
KT |
[A-10]Aral Nukus |
2 - 1 |
1 - 0 |
Xorazm Urganch[A-5] |
10 |
|
25/05 20:15 |
KT |
[A-4]Mashal Muborak |
2 - 1 |
1 - 0 |
Buxoro[A-3] |
10 |
|
|
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D2-2]Bucheon 1995 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Gwangju Fc[KOR D2-1] |
4 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[KCL-9]Incheon Korail |
3 - 3 |
1 - 0 |
Daegu FC[KOR D1-9] |
4 |
|
90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-5], Daegu FC thắng |
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D2-6]Gyeongnam FC |
0 - 2 |
0 - 1 |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-1] |
4 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D1-3]Jeonbuk Hyundai Motors |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ulsan Citizen[KCL-12] |
4 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D2-8]Chunnam Dragons |
2 - 2 |
2 - 1 |
Busan Transpor Tation[KCL-6] |
4 |
|
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-5], Busan Transpor Tation thắng |
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D1-2]Pohang Steelers |
2 - 1 |
0 - 0 |
Seongnam FC[KOR D1-12] |
4 |
|
25/05 17:00 |
KT |
[KOR D1-8]Suwon Samsung Bluewings |
2 - 0 |
2 - 0 |
Gangwon FC[KOR D1-10] |
4 |
|
25/05 17:30 |
KT |
[KOR D1-6]Seoul |
3 - 1 |
0 - 1 |
Jeju United FC[KOR D1-4] |
4 |
|
|
26/05 01:45 |
KT |
[5]S.S Pennarossa |
1 - 2 |
0 - 1 |
Tre Fiori[3] |
hạng 3 |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
[M-1]Sigma Olomouc B |
2 - 1 |
1 - 0 |
Slovan Rosice[M-5] |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
[M-13]Blansko |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vrchovina[M-16] |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
[M-8]Frydek-mistek |
3 - 0 |
1 - 0 |
SC Znojmo[M-11] |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
[M-14]Viktoria Otrokovice |
3 - 4 |
1 - 2 |
Slovacko Ii[M-6] |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
[M-10]Uhersky Brod |
0 - 2 |
0 - 0 |
Banik Ostrava B[M-4] |
|
|
25/05 22:30 |
KT |
[M-7]Unicov |
2 - 0 |
2 - 0 |
Vratimov[M-9] |
|
|
25/05 23:00 |
KT |
[M-3]Hlucin |
3 - 1 |
1 - 1 |
Zlin B[M-15] |
|
|
|
26/05 06:00 |
KT |
Montreal Impact |
3 - 0 |
2 - 0 |
Forge |
2 |
|
26/05 08:00 |
KT |
Cavalry |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vancouver Whitecaps FC |
2 |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] |
|
25/05 22:00 |
Hoãn |
[19]Dakkada |
? - ? |
? - ? |
Abia Warriors[12] |
30 |
|
|
25/05 22:45 |
KT |
[3]Ruch Chorzow |
0 - 0 |
0 - 0 |
Radunia Stezyca[6] |
|
|
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], Ruch Chorzow thắng |
26/05 01:30 |
KT |
[4]Wigry Suwalki |
0 - 4 |
0 - 2 |
Motor Lublin[5] |
|
|
|
25/05 15:30 |
KT |
[AUS NSWSL-4]Northern Tiger |
6 - 1 |
2 - 0 |
Manly United[AUS NSW-7] |
|
|
25/05 16:30 |
KT |
[QLD D1-10]Mitchelton |
? - ? |
? - ? |
Sunshine Coast Wanderers[AUS QSL-5] |
|
|
25/05 16:30 |
KT |
[QLD D1-8]Southside Eagles |
? - ? |
? - ? |
Eastern Suburbs[AUS QSL-7] |
|
|
25/05 16:30 |
KT |
North Pine |
? - ? |
? - ? |
Brisbane City SC[AUS QSL-11] |
|
|
25/05 16:30 |
KT |
[AUS BPLD1-6]Pine Hills |
? - ? |
? - ? |
Logan Lightning[AUS QSL-9] |
|
|
25/05 16:30 |
KT |
[AUS NSW-9]Sydney United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rockdale City Suns[AUS NSW-6] |
|
|
|
26/05 01:05 |
KT |
[ARG D1-26]Ca Platense |
1 - 1 |
1 - 1 |
Belgrano[ARG D2-1] |
1 |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[1-4] |
26/05 03:30 |
KT |
[ARG D1-7]Gimnasia LP |
1 - 0 |
1 - 0 |
Liniers[ACT M(a)-11] |
1 |
|
|
26/05 07:00 |
KT |
[10]Manta |
2 - 1 |
1 - 0 |
Santo Domingo[9] |
12 |
|
|
26/05 07:00 |
KT |
[5]Cd Copiapo S.a. |
0 - 1 |
0 - 0 |
Union San Felipe[3] |
2 |
|
|
25/05 16:00 |
KT |
[3]Broadmeadow Magic |
? - ? |
? - ? |
Weston Workers[6] |
9 |
|
25/05 16:00 |
KT |
[10]Cooks Hill United |
5 - 0 |
1 - 0 |
Lake Macquarie[8] |
9 |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
Catanzaro |
0 - 0 |
0 - 0 |
Padova |
|
|
26/05 02:00 |
KT |
Feralpisalo |
0 - 3 |
0 - 2 |
Palermo |
|
|
|
25/05 23:00 |
KT |
Ravenna |
4 - 0 |
1 - 0 |
Carpi |
|
|
|
26/05 06:00 |
KT |
[7]Botafogo PB |
1 - 1 |
1 - 0 |
Campinense Pb[9] |
|
|
|
26/05 09:00 |
KT |
Ol Reign Womens |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kansas City Nwsl Womens |
5 |
|
|
26/05 06:00 |
KT |
Ac Connecticut |
2 - 4 |
1 - 2 |
Blackstones |
|
|
|
26/05 00:00 |
KT |
Nottingen |
0 - 3 |
0 - 0 |
Stuttgarter Kickers |
|
|
|
26/05 01:00 |
KT |
Miramar Misiones |
3 - 0 |
3 - 0 |
Ia Sud America |
|
|
26/05 01:15 |
KT |
Rampla Juniors |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ca Progreso |
|
|
|
25/05 21:30 |
KT |
Hapk |
2 - 6 |
1 - 4 |
Lahti[FIN D1-9] |
5 |
|
25/05 22:00 |
KT |
[FIN D1-8]AC Oulu |
4 - 0 |
2 - 0 |
Ilves Tampere Ii[FIN D3 AB-11] |
5 |
|
25/05 22:00 |
KT |
[FIN D2-3]Sjk Akatemia |
2 - 3 |
0 - 2 |
SJK Seinajoki[FIN D1-7] |
5 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[FIN D3 AB-2]Eps Espoo |
0 - 3 |
0 - 1 |
IFK Mariehamn[FIN D1-11] |
5 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[FIN D3 AB-13]Hjs Akatemia |
2 - 0 |
2 - 0 |
Kiffen[FIN D3 AA-5] |
5 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[FIN D1-10]VPS Vaasa |
2 - 0 |
1 - 0 |
Vantaa[FIN D3 AB-4] |
5 |
|
25/05 22:30 |
KT |
[FIN D3 AA-1]JIPPO |
1 - 3 |
0 - 1 |
Atlantis[FIN D3 AA-10] |
5 |
|
25/05 23:00 |
KT |
[FIN D3 AB-5]Fc Ilves-kissat |
2 - 7 |
1 - 6 |
PK-35[FIN D2-12] |
5 |
|
25/05 23:00 |
KT |
[FIN D2-6]Mp Mikkeli |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jaro[FIN D2-7] |
5 |
|
90 phút [0-0], Penalty [4-3], Mp Mikkeli thắng |
25/05 23:00 |
KT |
[FIN D2-5]Japs |
3 - 1 |
1 - 1 |
Komeetat[FIN D3 A-11] |
5 |
|
26/05 00:00 |
KT |
[FIN D2-8]KTP Kotka |
2 - 4 |
2 - 1 |
Haka[FIN D1-6] |
5 |
|
|
25/05 23:00 |
KT |
[4]Stabaek Womens |
1 - 4 |
1 - 1 |
Valerenga Womens[2] |
|
|
|
26/05 00:00 |
KT |
[A-10]Kolding IF |
2 - 2 |
0 - 2 |
Aarhus Fremad[A-7] |
relegation round |
|
|
25/05 23:30 |
KT |
B 1908 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ledoje Smorum Fodbold |
|
|
|
26/05 00:00 |
KT |
ATSV Wolfsberg |
? - ? |
? - ? |
Sv Kraig |
|
|
26/05 00:00 |
KT |
Sv Feldkirchen |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sv Lendorf |
|
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Viitorul Daesti |
0 - 1 |
0 - 0 |
Odorheiu Secuiesc |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Pucioasa |
0 - 2 |
0 - 1 |
Css Slatina |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Gloria Popesti-leordeni |
0 - 1 |
0 - 0 |
Progresul Spartac |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Acs Foresta Suceava |
0 - 1 |
0 - 1 |
Otelul Galati |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Ca Oradea |
2 - 4 |
1 - 1 |
Corvinul Hunedoara |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Tunari |
3 - 2 |
1 - 2 |
Afumati |
|
|
25/05 22:00 |
KT |
Cetate Deva |
1 - 5 |
1 - 1 |
Csc Dumbravita |
|
|
|
26/05 03:00 |
KT |
Ymir |
10 - 1 |
3 - 0 |
Kfr Hvolsvollur |
|
|
26/05 03:00 |
KT |
Alftanes |
2 - 1 |
0 - 1 |
Arborg |
|
|
|
25/05 17:00 |
KT |
Galatasaray U19 |
4 - 1 |
2 - 1 |
Besiktas Jk U19 |
|
|
|
25/05 18:00 |
KT |
[THA PR-7]Chonburi Shark FC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Prachuap Khiri Khan[THA PR-13] |
bán kết |
|
25/05 19:00 |
KT |
[THA PR-1]Buriram United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Chiangrai United[THA PR-6] |
bán kết |
|
|
26/05 02:00 |
KT |
[ITA D1-6]AS Roma |
1 - 0 |
1 - 0 |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-3] |
chung kết |
|
|
26/05 04:00 |
KT |
Waterhouse |
4 - 0 |
0 - 0 |
Baymon |
playoff |
|