Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
25/04 01:45 |
KT |
[8]Wolves |
3 - 1 |
3 - 0 |
Arsenal[4] |
31 |
|
25/04 02:00 |
KT |
[6]Manchester United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Manchester City[2] |
31 |
|
|
25/04 00:30 |
KT |
[2]Atletico Madrid |
3 - 2 |
1 - 1 |
Valencia[6] |
34 |
|
25/04 01:30 |
KT |
[12]Leganes |
0 - 1 |
0 - 1 |
Athletic Bilbao[7] |
34 |
|
25/04 01:30 |
KT |
[11]Espanyol |
1 - 1 |
1 - 0 |
Celta Vigo[18] |
34 |
|
25/04 02:30 |
KT |
[16]Levante |
4 - 0 |
2 - 0 |
Real Betis[9] |
34 |
|
|
25/04 00:45 |
KT |
[6]Utrecht |
2 - 1 |
1 - 1 |
Fortuna Sittard[14] |
32 |
|
25/04 01:45 |
KT |
[18]NAC Breda |
0 - 4 |
0 - 2 |
Feyenoord Rotterdam[3] |
32 |
|
|
24/04 18:30 |
KT |
[BEL D1-16]KSC Lokeren |
0 - 3 |
0 - 0 |
KV Mechelen[BEL D2-1] |
tháng 4 |
|
25/04 03:00 |
KT |
[ECU D1-15]Sociedad Deportivo Quito |
4 - 0 |
3 - 0 |
Pottu via HO[ECU D2-4] |
tháng 4 |
|
|
24/04 22:59 |
KT |
[7]Akhmat Grozny |
1 - 1 |
1 - 0 |
Krasnodar FK[2] |
25 |
|
24/04 22:59 |
KT |
[6]FK Rostov |
1 - 2 |
1 - 1 |
Lokomotiv Moscow[3] |
25 |
|
24/04 23:30 |
KT |
[10]Rubin Kazan |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] |
25 |
|
24/04 23:30 |
KT |
[4]CSKA Moscow |
2 - 0 |
1 - 0 |
FK Anzhi[15] |
25 |
|
25/04 01:00 |
KT |
[1]Zenit St.Petersburg |
2 - 0 |
0 - 0 |
Dynamo Moscow[13] |
25 |
|
|
25/04 00:00 |
KT |
[7]Elfsborg |
4 - 2 |
3 - 0 |
Orebro[12] |
5 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[11]Malmo FF |
4 - 1 |
0 - 1 |
Hammarby[15] |
5 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[14]Falkenbergs FF |
0 - 0 |
0 - 0 |
IK Sirius FK[3] |
5 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[5]AIK Solna |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hacken[2] |
5 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[9]AFC United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Ostersunds FK[8] |
5 |
|
|
25/04 06:00 |
KT |
[11]New York City Fc |
1 - 0 |
1 - 0 |
Chicago Fire[8] |
loại |
|
25/04 06:35 |
KT |
[3]Columbus Crew |
0 - 1 |
0 - 1 |
Washington DC United[1] |
loại |
|
25/04 06:35 |
KT |
[12]New England Revolution |
0 - 3 |
0 - 0 |
Montreal Impact[4] |
loại |
|
25/04 07:00 |
KT |
[6]Minnesota United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Los Angeles Galaxy[3] |
loại |
|
25/04 09:30 |
KT |
[2]Seattle Sounders |
2 - 2 |
0 - 1 |
San Jose Earthquakes[10] |
loại |
|
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-7]Kashima Antlers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gyeongnam FC[KOR D1-8] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[KOR D1-3]Jeonbuk Hyundai Motors |
2 - 1 |
1 - 0 |
Urawa Red Diamonds[JPN D1-8] |
bảng |
|
24/04 19:00 |
KT |
[CHA CSL-1]Beijing Guoan |
2 - 0 |
0 - 0 |
Buriram United[THA PR-2] |
bảng |
|
24/04 19:45 |
KT |
[MAS SL-1]Johor FC |
0 - 1 |
0 - 1 |
Shandong Taishan[CHA CSL-6] |
bảng |
|
|
25/04 01:45 |
KT |
[GER D1-7]Werder Bremen |
2 - 3 |
0 - 1 |
Bayern Munich[GER D1-1] |
Semifinal |
|
|
25/04 01:45 |
KT |
[ITA D1-4]AC Milan |
0 - 1 |
0 - 0 |
Lazio[ITA D1-7] |
Semifinal |
|
|
25/04 05:15 |
KT |
[CHI D1-6]Palestino |
0 - 2 |
0 - 1 |
River Plate[ARG D1-4] |
bảng |
|
25/04 05:15 |
KT |
[BOL D1(a)-5]Jorge Wilstermann |
3 - 2 |
1 - 1 |
Atletico Paranaense[BRA D1-7] |
bảng |
|
25/04 05:15 |
KT |
[ARG D1-20]Rosario Central |
1 - 1 |
0 - 1 |
Univ Catolica[CHI D1-1] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[PER D1-10]Alianza Lima |
0 - 1 |
0 - 0 |
Internacional[BRA D1-3] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[ECU D1-9]Liga Dep. Universitaria Quito |
2 - 1 |
1 - 1 |
Flamengo[BRA D1-2] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[BOL D1(a)-6]San Jose |
3 - 1 |
0 - 0 |
CA Penarol[URU D1(A)-1] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[COL D1(a)-2]Deportes Tolima |
2 - 2 |
2 - 2 |
Boca Juniors[ARG D1-3] |
bảng |
|
|
25/04 00:00 |
KT |
[TUR D1-18]Akhisar Bld.Geng |
1 - 0 |
1 - 0 |
Umraniyespor[TUR D2-6] |
Semifinal |
|
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D2-13]V-Varen Nagasaki |
3 - 6 |
1 - 3 |
Consadole Sapporo[JPN D1-11] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-17]Vegalta Sendai |
1 - 1 |
0 - 1 |
Sagan Tosu[JPN D1-18] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-1]Tokyo |
2 - 0 |
0 - 0 |
Kashiwa Reysol[JPN D2-4] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-3]Oita Trinita |
2 - 2 |
1 - 1 |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-4] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-16]Shimizu S-Pulse |
2 - 2 |
2 - 2 |
Matsumoto Yamaga FC[JPN D1-12] |
bảng |
|
24/04 17:00 |
KT |
[JPN D1-15]Gamba Osaka |
4 - 1 |
2 - 0 |
Jubilo Iwata[JPN D1-14] |
bảng |
|
24/04 17:30 |
KT |
[JPN D1-6]Yokohama F Marinos |
1 - 0 |
1 - 0 |
Shonan Bellmare[JPN D1-10] |
bảng |
|
24/04 17:30 |
KT |
[JPN D1-13]Cerezo Osaka |
1 - 0 |
1 - 0 |
Vissel Kobe[JPN D1-9] |
bảng |
|
|
25/04 05:15 |
KT |
[BRA D1-16]Vasco da Gama |
2 - 1 |
2 - 0 |
Santos[BRA D1-10] |
4 |
|
25/04 07:30 |
KT |
[BRA D1-13]Corinthians Paulista |
2 - 0 |
1 - 0 |
Chapecoense SC[BRA CCD1-3] |
4 |
|
25/04 07:30 |
KT |
[BRA CGD1-10]Juventude |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vila Nova (GO)[BRA D2-7] |
4 |
|
|
24/04 16:00 |
KT |
[12]Luch-Energiya |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sochi[3] |
33 |
|
24/04 16:00 |
KT |
[6]SKA Energiya Khabarovsk |
0 - 1 |
0 - 1 |
FK Khimki[11] |
33 |
|
24/04 19:00 |
KT |
[18]FK Tyumen |
1 - 2 |
1 - 2 |
Spartak Moscow II[14] |
33 |
|
24/04 19:00 |
KT |
[19]Sibir |
1 - 0 |
1 - 0 |
Tom Tomsk[2] |
33 |
|
24/04 20:00 |
KT |
[10]Krasnodar II |
0 - 0 |
0 - 0 |
Rotor Volgograd[9] |
33 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[13]Mordovia Saransk |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fakel Voronezh[15] |
33 |
|
24/04 22:15 |
KT |
[1]Tambov |
1 - 0 |
0 - 0 |
Shinnik Yaroslavl[8] |
33 |
|
24/04 22:30 |
KT |
[17]Torpedo Armavir |
1 - 0 |
0 - 0 |
Zenit-2 St.Petersburg[20] |
33 |
|
24/04 22:59 |
KT |
[7]Chertanovo Moscow |
3 - 2 |
2 - 0 |
Avangard[4] |
33 |
|
24/04 22:59 |
KT |
[5]Pari Nizhny Novgorod |
0 - 0 |
0 - 0 |
Baltika[16] |
33 |
|
|
24/04 18:45 |
KT |
[7]Home United FC |
3 - 0 |
2 - 0 |
Geylang United FC[5] |
8 |
|
24/04 18:45 |
KT |
[9]Singapore Warriors |
1 - 1 |
0 - 1 |
Tampines Rovers FC[3] |
8 |
|
24/04 18:45 |
KT |
[2]Hougang United FC |
4 - 2 |
2 - 0 |
Albirex Niigata FC[4] |
8 |
|
24/04 19:15 |
KT |
[1]DPMM FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Young Lions[8] |
8 |
|
|
24/04 21:00 |
KT |
Zorya |
2 - 1 |
0 - 1 |
Lviv |
vô địch 3 |
|
24/04 21:00 |
KT |
PFC Oleksandria |
2 - 1 |
2 - 1 |
Illichivets mariupol |
vô địch 3 |
|
24/04 22:30 |
KT |
Dynamo Kyiv |
0 - 0 |
0 - 0 |
Shakhtar Donetsk |
vô địch 3 |
|
|
25/04 00:00 |
KT |
[1]Red Bull Salzburg |
3 - 1 |
0 - 0 |
Wolfsberger AC[5] |
championship playoff |
|
25/04 00:00 |
KT |
[2]LASK Linz |
1 - 2 |
0 - 0 |
Sturm Graz[4] |
championship playoff |
|
25/04 00:00 |
KT |
[8]Austria Wien |
2 - 2 |
0 - 0 |
St.Polten[6] |
championship playoff |
|
|
24/04 22:59 |
KT |
Pogon Szczecin |
3 - 4 |
0 - 0 |
Lechia Gdansk |
vô địch 2 |
|
25/04 01:30 |
KT |
Lech Poznan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Legia Warszawa |
vô địch 2 |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
[18]Al Semawah |
3 - 0 |
1 - 0 |
Al Bahri[20] |
24 |
|
24/04 20:00 |
KT |
[2]Al Quwa Al Jawiya |
1 - 0 |
1 - 0 |
Al Hussein Irbid[19] |
24 |
|
24/04 20:00 |
KT |
[13]Al-Hudod |
1 - 0 |
0 - 0 |
Alsinaat Alkahrabaiya[16] |
24 |
|
24/04 20:00 |
KT |
[3]Al Karkh |
1 - 1 |
1 - 1 |
Naft Alwasat[6] |
24 |
|
|
24/04 20:55 |
KT |
[12]Emirate |
1 - 5 |
1 - 4 |
Al Ahli Dubai[3] |
22 |
|
24/04 21:10 |
KT |
[8]Al-Dhafra |
1 - 1 |
0 - 0 |
Al Nasr Dubai[9] |
22 |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
[3]Kairat Almaty |
2 - 0 |
1 - 0 |
FK Atyrau[11] |
20 |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[11]Renaissance Sportive de Berkane |
2 - 0 |
1 - 0 |
Cayb Club Athletic Youssoufia[5] |
24 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[2]RCA Raja Casablanca Atlhletic |
2 - 1 |
0 - 0 |
HUSA Hassania Agadir[3] |
17 |
|
|
24/04 22:59 |
KT |
[13]Free State Stars |
2 - 2 |
1 - 0 |
Baroka[14] |
16 |
|
25/04 00:30 |
KT |
[9]AmaZulu |
2 - 0 |
0 - 0 |
Supersport United[4] |
16 |
|
25/04 00:30 |
KT |
[2]Bidvest Wits |
3 - 1 |
2 - 1 |
Black Leopards[12] |
16 |
|
25/04 00:30 |
KT |
[5]Polokwane City |
1 - 2 |
1 - 1 |
Bloemfontein Celtic[11] |
16 |
|
25/04 00:30 |
KT |
[16]Maritzburg United |
0 - 1 |
0 - 0 |
Orlando Pirates[1] |
16 |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[1]FK Sarajevo |
2 - 0 |
2 - 0 |
Mladost Doboj Kakanj[8] |
28 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[11]GOSK Gabela |
1 - 2 |
1 - 1 |
Radnik Bijeljina[6] |
28 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[12]Krupa |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tuzla City[9] |
28 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[2]Zrinjski Mostar |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sloboda[5] |
28 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[10]Zvijezda 09 Brgule |
4 - 0 |
2 - 0 |
NK Celik[7] |
28 |
|
25/04 01:00 |
KT |
[4]FK Zeljeznicar |
0 - 0 |
0 - 0 |
NK Siroki Brijeg[3] |
28 |
|
|
24/04 22:30 |
KT |
[3]Naestved |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fremad Amager[6] |
23 |
|
|
25/04 02:00 |
KT |
[(a)-8]Always Ready |
1 - 2 |
0 - 1 |
Nacional Potosi[(a)-2] |
apertura |
|
|
25/04 01:00 |
KT |
Siquinala FC |
0 - 3 |
0 - 1 |
Guastatoya |
clausura 19 |
|
25/04 01:00 |
KT |
CD Malacateco |
1 - 1 |
0 - 1 |
Antigua Gfc |
clausura 19 |
|
25/04 04:45 |
KT |
Deportivo Sanarate |
4 - 1 |
2 - 1 |
Deportivo Petapa |
clausura 19 |
|
25/04 07:00 |
KT |
Club Comunicaciones |
3 - 1 |
0 - 0 |
Coban Imperial |
clausura 19 |
|
25/04 07:00 |
KT |
Deportivo Chiantla |
1 - 6 |
1 - 4 |
CSD Municipal |
clausura 19 |
|
25/04 09:00 |
KT |
Xelaju MC |
2 - 0 |
2 - 0 |
CD Puerto de Iztapa |
clausura 19 |
|
|
25/04 04:30 |
KT |
[(c)-2]Aguila |
1 - 1 |
0 - 0 |
Santa Tecla[(c)-7] |
Clausura |
|
25/04 04:30 |
KT |
[(c)-9]Cd Audaz |
1 - 4 |
0 - 2 |
Sonsonate[(c)-12] |
Clausura |
|
25/04 04:30 |
KT |
[(c)-6]CD FAS |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cd Pasaquina[(c)-8] |
Clausura |
|
25/04 04:30 |
KT |
[(c)-3]Municipal Limeno |
0 - 0 |
0 - 0 |
Isidro Metapan[(c)-5] |
Clausura |
|
25/04 07:30 |
KT |
[(c)-4]Cd Chalatenango |
1 - 4 |
1 - 4 |
Luis Angel Firpo[(c)-11] |
Clausura |
|
25/04 08:30 |
KT |
[(c)-1]Alianza |
3 - 1 |
2 - 0 |
Jocoro[(c)-10] |
Clausura |
|
|
24/04 21:30 |
KT |
[4]FK Ventspils |
2 - 0 |
1 - 0 |
Rigas Futbola Skola[1] |
8 |
|
24/04 22:00 |
KT |
Riga Fc |
1 - 0 |
1 - 0 |
Liepajas Metalurgs |
8 |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[16]Wigry Suwalki |
1 - 1 |
0 - 0 |
LKS Lodz[2] |
30 |
|
24/04 22:30 |
KT |
[1]Rakow Czestochowa |
2 - 0 |
0 - 0 |
Podbeskidzie[5] |
30 |
|
24/04 22:59 |
KT |
[6]Gks Jastrzebie |
4 - 0 |
1 - 0 |
Bytovia Bytow[15] |
30 |
|
24/04 22:59 |
KT |
[13]Chrobry Glogow |
3 - 0 |
1 - 0 |
Garbarnia Krakow[18] |
30 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[9]Puszcza Niepolomice |
1 - 0 |
1 - 0 |
LKS Nieciecza[7] |
30 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[11]Odra Opole |
1 - 1 |
1 - 0 |
Stal Mielec[3] |
30 |
|
25/04 00:40 |
KT |
[4]Sandecja |
1 - 3 |
0 - 1 |
GKS Tychy[10] |
30 |
|
25/04 01:00 |
KT |
[8]Chojniczanka Chojnice |
0 - 2 |
0 - 2 |
Warta Poznan[14] |
30 |
|
25/04 01:00 |
KT |
[17]GKS Katowice |
1 - 1 |
0 - 0 |
Stomil Olsztyn OKS 1945[12] |
30 |
|
|
25/04 04:30 |
KT |
[(a)-15]La Equidad |
2 - 2 |
1 - 0 |
Aguilas Doradas[(a)-20] |
apertura |
|
25/04 06:30 |
KT |
[(a)-9]Deportiva Once Caldas |
4 - 0 |
1 - 0 |
Deportivo Cali[(a)-6] |
apertura |
|
25/04 08:30 |
KT |
[(a)-8]Atletico Nacional |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dep.Independiente Medellin[(a)-13] |
apertura |
|
|
24/04 17:00 |
KT |
[1]Gangneung |
2 - 1 |
2 - 0 |
Incheon Korail[2] |
7 |
|
24/04 17:00 |
KT |
[5]Changwon City |
0 - 4 |
0 - 2 |
Busan Transpor Tation[3] |
7 |
|
24/04 17:00 |
KT |
[4]Cheonan City |
0 - 3 |
0 - 2 |
Gyeongju KHNP[7] |
7 |
|
24/04 17:30 |
KT |
[6]Gimhae City |
0 - 1 |
0 - 0 |
Mokpo City[8] |
7 |
|
|
24/04 16:15 |
KT |
Peninsula Power |
3 - 1 |
0 - 1 |
Sunshine Coast |
12 |
|
|
24/04 23:30 |
KT |
Lifosa Kedainiai |
3 - 3 |
1 - 2 |
Atmosfera Mazeikiai |
2 |
|
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[9-8] |
|
24/04 22:59 |
KT |
[EST D1-6]Trans Narva |
2 - 0 |
0 - 0 |
Maardu Fc Starbunker[EST D1-8] |
Quarterfinals |
|
24/04 22:59 |
KT |
[EST D1-3]Paide Linnameeskond |
1 - 1 |
1 - 0 |
Levadia Tallinn[EST D1-1] |
Quarterfinals |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-4] |
|
24/04 22:59 |
KT |
[CRO D1-7]Zapresic |
1 - 2 |
0 - 1 |
NK Rijeka[CRO D1-2] |
bán kết |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[10]Metalurgi Rustavi |
0 - 2 |
0 - 1 |
Lokomotiv Tbilisi[9] |
10 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[2]Dinamo Batumi |
4 - 2 |
3 - 2 |
Saburtalo Tbilisi[1] |
10 |
|
|
24/04 12:00 |
KT |
Yenisey Krasnoyarsk Youth |
2 - 0 |
0 - 0 |
Orenburg Youth |
25 |
|
24/04 17:00 |
KT |
[3]Arsenal Tula Youth |
0 - 5 |
0 - 2 |
Spartak Moscow Youth[2] |
25 |
|
24/04 21:00 |
KT |
[8]Krylya Sovetov Samara Youth |
5 - 1 |
3 - 0 |
Fk Ural Youth[13] |
25 |
|
|
24/04 22:59 |
KT |
Hapoel Acco |
2 - 1 |
2 - 0 |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
relegation playoff 3 |
|
24/04 22:59 |
KT |
Hapoel Petah Tikva |
3 - 2 |
2 - 2 |
Maccabi Ahi Nazareth |
relegation playoff 3 |
|
24/04 22:59 |
KT |
Hapoel Rishon Letzion |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ironi Ramat Hasharon |
relegation playoff 3 |
|
24/04 22:59 |
KT |
Hapoel Iksal |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hapoel Bnei Lod |
relegation playoff 3 |
|
|
25/04 00:00 |
KT |
Odd Grenland B |
3 - 0 |
2 - 0 |
Fram Larvik |
2 |
|
|
25/04 02:00 |
KT |
[ICE D2-5]Volsungur Husavik |
3 - 1 |
0 - 0 |
Tindastoll Sauda[ICE D2-8] |
2 |
|
|
24/04 18:00 |
KT |
[8]Oktepa |
2 - 0 |
0 - 0 |
Xorazm Urganch[1] |
league a |
|
24/04 18:00 |
KT |
[3]Istiklol Fergana |
1 - 1 |
0 - 0 |
Mashal Muborak[2] |
league a |
|
24/04 18:00 |
KT |
[4]Shurtan Guzor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Sherdor Samarqand[6] |
league a |
|
24/04 18:00 |
KT |
[7]Iftixor Oltiariq |
0 - 1 |
0 - 0 |
Neftchi Fargona[5] |
league a |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[5]Hegelmann Litauen |
1 - 0 |
0 - 0 |
Trakai Ii[9] |
8 |
|
24/04 22:30 |
KT |
[14]Kupiskis |
2 - 3 |
0 - 2 |
Pakruojis[12] |
5 |
|
|
25/04 00:30 |
KT |
[SLO D1-5]NK Mura 05 |
1 - 1 |
0 - 0 |
NK Maribor[SLO D1-1] |
Semifinal |
|
|
24/04 21:30 |
KT |
[7]Artmedia Petrzalka |
4 - 1 |
2 - 0 |
Odeva Lipany[16] |
25 |
|
24/04 21:30 |
KT |
[12]Partizan Bardejov |
2 - 1 |
1 - 0 |
Mfk Nova Dubnica[5] |
25 |
|
24/04 21:30 |
KT |
[4]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
2 - 2 |
0 - 0 |
Dukla Banska Bystrica[8] |
25 |
|
24/04 21:30 |
KT |
[14]Slavoj Trebisov |
2 - 0 |
0 - 0 |
1. Tatran Presov[13] |
25 |
|
24/04 21:30 |
KT |
[10]Stk 1914 Samorin |
0 - 3 |
0 - 1 |
Lokomotiva Kosice[11] |
25 |
|
24/04 21:30 |
KT |
[6]KFC Komarno |
1 - 4 |
1 - 2 |
Msk Zilina B[9] |
25 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[1]FK Pohronie |
3 - 0 |
2 - 0 |
Mfk Skalica[3] |
25 |
|
|
24/04 23:45 |
KT |
[ROM D1-4]Astra Ploiesti |
2 - 2 |
2 - 1 |
CFR Cluj[ROM D1-1] |
Semifinal |
|
|
25/04 01:00 |
KT |
[LUX D1-1]F91 Dudelange |
3 - 1 |
1 - 0 |
Progres Niedercorn[LUX D1-5] |
bán kết |
|
25/04 01:00 |
KT |
Union Mertert Wasserbillig |
0 - 3 |
0 - 2 |
Etzella Ettelbruck |
bán kết |
|
|
24/04 21:00 |
KT |
[5]Rabotnicki Skopje |
1 - 2 |
1 - 0 |
Pobeda Prilep[10] |
30 |
|
24/04 21:00 |
KT |
[6]Renova Cepciste |
1 - 0 |
1 - 0 |
Sileks[8] |
30 |
|
24/04 21:00 |
KT |
[7]FK Makedonija |
0 - 2 |
0 - 1 |
Vardar Skopje[2] |
30 |
|
24/04 21:00 |
KT |
[4]Korzo Prilep |
1 - 0 |
0 - 0 |
Academy Pandev[3] |
30 |
|
24/04 21:00 |
KT |
[9]Belasica Strumica |
2 - 1 |
1 - 0 |
FK Shkendija 79[1] |
30 |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
Pisek |
0 - 2 |
0 - 1 |
Fk Loko Vltavin |
33 |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
Nigeria U17 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Guinea U17 |
|
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [9-10], Guinea U17 thắng |
|
24/04 22:00 |
KT |
[CZE D1-5]Banik Ostrava |
1 - 0 |
1 - 0 |
Bohemians 1905[CZE D1-13] |
bán kết |
|
25/04 00:30 |
KT |
[CZE D1-1]Slavia Praha |
3 - 0 |
2 - 0 |
Sparta Praha[CZE D1-3] |
bán kết |
|
|
24/04 19:50 |
KT |
[1]Abha |
2 - 1 |
1 - 1 |
Al Nahdha[10] |
34 |
|
24/04 19:50 |
KT |
[12]Al Mojzel |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Jabalain[15] |
34 |
|
24/04 19:50 |
KT |
[18]Al Washm |
0 - 3 |
0 - 0 |
Al Shoalah[19] |
34 |
|
24/04 20:10 |
KT |
[14]Al-Ansar |
2 - 0 |
0 - 0 |
Al Orubah[20] |
34 |
|
24/04 22:50 |
KT |
[6]Al Jeel |
3 - 0 |
3 - 0 |
Jeddah[7] |
34 |
|
|
24/04 22:59 |
KT |
[BUL D1-2]CSKA Sofia |
3 - 3 |
0 - 2 |
Botev Plovdiv[BUL D1-4] |
bán kết |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
[HUN D2E-7]Soroksar |
0 - 3 |
0 - 1 |
Budapest Honved[HUN D1-5] |
|
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[5]Elana Torun |
2 - 1 |
0 - 0 |
Skra Czestochowa[9] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[6]Gornik Leczna |
1 - 2 |
0 - 1 |
Pogon Siedlce[10] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[14]Blekitni Stargard Szczecinski |
3 - 0 |
2 - 0 |
Siarka Tarnobrzeg[12] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[11]Resovia Rzeszow |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ruch Chorzow[17] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[16]KS Energetyk ROW |
0 - 1 |
0 - 0 |
Belchatow[4] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[15]Gryf Wejherowo |
3 - 0 |
1 - 0 |
Olimpia Grudziadz[3] |
30 |
|
24/04 22:00 |
KT |
[7]Stal Stalowa Wola |
1 - 0 |
0 - 0 |
Olimpia Elblag[13] |
30 |
|
25/04 00:00 |
KT |
[8]Znicz Pruszkow |
0 - 2 |
0 - 1 |
Rozwoj Katowice[18] |
30 |
|
25/04 00:05 |
KT |
[2]Widzew lodz |
0 - 0 |
0 - 0 |
Radomiak Radom[1] |
30 |
|
|
25/04 02:30 |
KT |
[COL D2-9]Fortaleza CEIF |
1 - 1 |
1 - 1 |
Llaneros FC[COL D2-5] |
bảng |
|
25/04 03:00 |
KT |
[COL D2-10]Valledupar |
1 - 1 |
0 - 0 |
Alianza Petrolera[COL D1(a)-17] |
bảng |
|
25/04 03:30 |
KT |
[COL D2-4]Deportivo Pereira |
5 - 1 |
3 - 1 |
Jaguares De Cordoba[COL D1(a)-14] |
bảng |
|
25/04 03:30 |
KT |
[COL D2-1]Real Cartagena |
0 - 0 |
0 - 0 |
Union Magdalena[COL D1(a)-10] |
bảng |
|
25/04 04:00 |
KT |
[COL D1(a)-16]Envigado |
1 - 1 |
1 - 1 |
Leones[COL D2-8] |
bảng |
|
25/04 07:00 |
KT |
[COL D1(a)-5]America de Cali |
1 - 1 |
1 - 1 |
Deportivo Pasto[COL D1(a)-4] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[COL D2-6]Boyaca Chico |
2 - 1 |
0 - 0 |
Bogota[COL D2-12] |
bảng |
|
25/04 07:30 |
KT |
[COL D1(a)-18]Independiente Santa Fe |
1 - 1 |
0 - 0 |
Patriotas[COL D1(a)-12] |
bảng |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
Mansheiat Bani Hasan |
1 - 2 |
0 - 2 |
Sahab Sc |
11 |
|
24/04 20:00 |
KT |
Shabab Al Hussein |
2 - 1 |
2 - 1 |
Blama |
11 |
|
|
25/04 00:30 |
KT |
[12]Undy Athletic |
3 - 1 |
2 - 0 |
Cwmamman United[3] |
16 |
|
25/04 01:30 |
KT |
[6]Goytre United |
1 - 2 |
1 - 1 |
Cambrian Clydach[5] |
16 |
|
|
24/04 20:50 |
KT |
Sur Club |
0 - 2 |
0 - 0 |
Mrbat |
21 |
|
24/04 20:50 |
KT |
Al Rustaq |
5 - 2 |
3 - 1 |
Oman Club |
21 |
|
24/04 23:05 |
KT |
AL-Nahda |
0 - 3 |
0 - 1 |
Dhufar |
21 |
|
|
25/04 05:10 |
KT |
[ARG D1-24]Colon |
3 - 0 |
2 - 0 |
Club Atletico Acassuso[ARG B M-5] |
round 1 |
|
|
24/04 19:00 |
KT |
[S-12]Hapoel Azor |
5 - 3 |
3 - 0 |
Hapoel Mahane Yehuda[S-15] |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[S-2]Hakoah Amidar Ramat Gan FC |
4 - 1 |
3 - 0 |
Maccabi Yavne[S-6] |
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[S-5]Maccabi Herzliya |
1 - 2 |
1 - 1 |
Maccabi Kabilio Jaffa[S-7] |
|
|
|
24/04 22:59 |
KT |
[ITA C1B-6]Ac Monza |
2 - 1 |
1 - 1 |
Viterbese[ITA C1C-12] |
|
|
|
24/04 22:00 |
KT |
[ALG D1-10]Cr Belouizdad |
1 - 0 |
0 - 0 |
Cs Constantine[ALG D1-8] |
bán kết |
|
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], 120 minutes[2-0] |
|
24/04 21:00 |
KT |
[ALB D1-2]KS Perparimi Kukesi |
2 - 1 |
1 - 0 |
Skenderbeu Korca[ALB D1-6] |
bán kết |
|
24/04 21:00 |
KT |
Luftetari Gjirokaster |
0 - 0 |
0 - 0 |
KF Tirana |
bán kết |
|
|
24/04 18:05 |
KT |
[10]Mfa Development |
0 - 1 |
0 - 0 |
Benfica De Macau[2] |
11 |
|
24/04 20:15 |
KT |
Chao Pak Kei |
3 - 1 |
2 - 0 |
Hang Sai |
11 |
|
|
25/04 07:00 |
KT |
[(c)-4]Venados |
1 - 1 |
1 - 1 |
Atletico San Luis[(c)-1] |
semifinal(c) |
|
25/04 09:00 |
KT |
[(c)-3]Csyd Dorados De Sinaloa |
3 - 1 |
1 - 0 |
Mineros De Zacatecas[(c)-2] |
semifinal(c) |
|
|
24/04 21:00 |
KT |
Cuando Cubango |
2 - 1 |
0 - 1 |
Bravos Do Maquis |
27 |
|
24/04 21:00 |
KT |
Sagrada Esperanca |
1 - 1 |
1 - 1 |
Primeiro 1 De Agosto |
27 |
|
24/04 21:00 |
KT |
Recreativo Caala |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kabuscorp Do Palanca |
27 |
|
24/04 21:00 |
KT |
Sporting Cabinda |
1 - 3 |
0 - 1 |
Interclube Luanda |
27 |
|
24/04 21:00 |
KT |
Saurimo |
2 - 1 |
1 - 0 |
Desportivo Huila |
27 |
|
24/04 21:00 |
KT |
Recreativo Libolo |
2 - 0 |
1 - 0 |
Santa Rita |
27 |
|
24/04 22:59 |
KT |
Petro Atletico De Luanda |
3 - 0 |
2 - 0 |
Asa Luanda |
27 |
|
24/04 22:59 |
KT |
Progresso Sambizanga |
3 - 0 |
0 - 0 |
Academica Lobito |
27 |
|
|
25/04 06:35 |
KT |
[10]Atlanta United Fc Ii |
1 - 4 |
1 - 1 |
Tampa Bay Rowdies[5] |
loại |
|
25/04 07:00 |
KT |
[8]Tulsa Roughneck |
2 - 0 |
0 - 0 |
Colorado Springs Switchbacks[25] |
loại |
|
25/04 09:30 |
Hoãn |
[20]Phoenix Rising Arizona U |
? - ? |
? - ? |
Tacoma Defiance[28] |
|
|
25/04 09:30 |
KT |
[14]Los Angeles Galaxy 2 |
4 - 4 |
1 - 0 |
Rio Grande Valley Fc Toros[31] |
loại |
|
|
24/04 15:30 |
KT |
Muang Loei United |
2 - 1 |
0 - 0 |
Udon Thani |
playoffs |
|
24/04 15:30 |
KT |
Ranong United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ubon Umt United |
playoffs |
|
24/04 15:30 |
KT |
Rayong United |
0 - 3 |
0 - 2 |
Lampang Fc |
playoffs |
|
24/04 15:30 |
KT |
Thonburi Universidad |
2 - 1 |
0 - 1 |
Thai Honda Fc |
playoffs |
|
24/04 15:30 |
KT |
Grakcu Sai Mai United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Jl Chiangmai United |
playoffs |
|
24/04 15:30 |
KT |
Surat Thani City |
1 - 1 |
0 - 0 |
Air Force Central |
playoffs |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] |
24/04 15:30 |
KT |
Sing Ubon |
1 - 3 |
0 - 2 |
Khonkaen FC |
playoffs |
|
24/04 18:00 |
KT |
Phattalung |
2 - 2 |
0 - 2 |
Customs Department FC |
playoffs |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] |
24/04 18:00 |
KT |
Lamphun Warrior |
1 - 3 |
0 - 1 |
BEC Tero Sasana |
playoffs |
|
24/04 18:00 |
KT |
Samut Sakhon |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sisaket |
playoffs |
|
24/04 18:00 |
KT |
Phrae United |
3 - 3 |
0 - 1 |
Kasetsart University FC |
playoffs |
|
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[10-9] |
24/04 18:00 |
KT |
Singburi Bangrajun |
2 - 2 |
1 - 1 |
Ayutthaya Fc |
playoffs |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-5] |
24/04 18:30 |
KT |
Chachoengsao |
3 - 3 |
2 - 1 |
Rayong |
playoffs |
|
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-5] |
24/04 19:00 |
KT |
Bangkok Glass Pathum |
1 - 1 |
1 - 0 |
Army United |
playoffs |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[4-1] |
24/04 19:00 |
KT |
Nakhon Pathom FC |
2 - 2 |
1 - 2 |
Nong Bua Pitchaya |
playoffs |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[11-12] |
|
24/04 15:30 |
KT |
Pusamania Borneo |
2 - 1 |
1 - 1 |
Persib Bandung |
quarterfinals |
|
|
24/04 21:30 |
KT |
Berane |
2 - 1 |
0 - 0 |
Bokelj Kotor |
30 |
|
24/04 21:30 |
KT |
Ofk Igalo |
2 - 1 |
2 - 0 |
Mladost Podgorica |
30 |
|
24/04 21:30 |
KT |
Jezero Plav |
0 - 0 |
0 - 0 |
Jedinstvo Bijelo Polje |
30 |
|
24/04 21:30 |
KT |
Kom Podgorica |
2 - 0 |
2 - 0 |
Decic Tuzi |
30 |
|
24/04 21:30 |
KT |
Arsenal Tivat |
0 - 1 |
0 - 0 |
Otrant |
30 |
|
|
24/04 20:00 |
KT |
Stellenbosch |
2 - 1 |
2 - 1 |
Ts Galaxy |
28 |
|
|
24/04 17:00 |
KT |
Maritimo U23 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Feirense U23 |
xuống hạng 12 |
|