Thời gian | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu | |||||||
19/07 20:00 | KT | [ENG PR-13]Wolves | 1 - 1 | 0 - 1 | Ajax Amsterdam[HOL D1-10] | tháng 7 | |
19/07 21:00 | KT | [GER D1-7]Wolfsburg | ? - ? | ? - ? | Norwich City[ENG LCH-7] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [POR D1-16]Feirense | 0 - 1 | 0 - 1 | Rio Ave[POR D1-5] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [DEN D2B-4]Kolding IF | 1 - 0 | 0 - 0 | Thisted[DEN D1-8] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [SPA D32-14]SD Amorebieta | 0 - 3 | 0 - 1 | Athletic Bilbao[SPA D1-16] | tháng 7 | |
19/07 22:59 | KT | [HOL D1-14]Fortuna Sittard | 0 - 1 | 0 - 0 | Antalyaspor[TUR D1-14] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [GER D2-7]MSV Duisburg | 4 - 1 | 1 - 0 | Al-Sadd[QAT D1-2] | tháng 7 | |
20/07 00:00 | KT | [POR D1-17]Pacos Ferreira | 4 - 0 | 1 - 0 | Moreirense[POR D1-14] | tháng 7 | |
20/07 00:30 | KT | [SPA D33-15]UE Olot | 1 - 2 | 1 - 1 | Espanyol[SPA D1-13] | tháng 7 | |
20/07 01:00 | KT | [ENG CN-11]York City | 1 - 1 | 1 - 0 | Leeds United[ENG LCH-14] | tháng 7 | |
20/07 01:30 | KT | [NIR D1-8]Dungannon Swifts | 0 - 1 | 0 - 0 | Larne[NIR CH-7] | tháng 7 | |
20/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-15]Matlock Town | 1 - 4 | 1 - 2 | Derby County[ENG LCH-8] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG LCH-4]Blackburn Rovers | 0 - 2 | 0 - 0 | Liverpool[ENG PR-3] | tháng 7 | |
20/07 01:45 | KT | [ENG L1-8]Walsall | 2 - 0 | 1 - 0 | Ajax Amsterdam[HOL D1-10] | tháng 7 | |
20/07 09:00 | KT | [ENG PR-5]Manchester United | 1 - 1 | 0 - 0 | Club America[MEX D1(c)-2] | tháng 7 | |
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana | |||||||
20/07 05:30 | KT | [ECU D1-10]Deportivo Cuenca | 2 - 2 | 2 - 0 | Jorge Wilstermann[BOL D1(a)-1] | 2.1 | |
20/07 07:45 | KT | Rampla Juniors | 0 - 0 | 0 - 0 | Independiente Santa Fe | 2.1 | |
Kết quả bóng đá Brazil | |||||||
20/07 05:30 | KT | [14]Chapecoense SC | 1 - 1 | 0 - 0 | Bahia[17] | 13 | |
20/07 05:30 | KT | [8]Cruzeiro | 3 - 1 | 1 - 1 | America MG[13] | 13 | |
20/07 06:00 | KT | [15]Santos | 1 - 1 | 0 - 1 | Palmeiras[6] | 13 | |
20/07 06:00 | KT | [11]Vasco da Gama | 1 - 1 | 0 - 0 | Fluminense[12] | 13 | |
20/07 07:00 | KT | [19]Atletico Paranaense | 2 - 2 | 1 - 1 | Internacional[4] | 13 | |
Kết quả bóng đá Cúp C3 Europa League | |||||||
19/07 20:00 | KT | [KAZ PR-3]Tobol Kostanai | 2 - 0 | 1 - 0 | Samtredia[GEO D1-10] | loại 1.2 | |
19/07 20:00 | KT | [KAZ PR-2]Kairat Almaty | 7 - 1 | 4 - 0 | Ue Engordany[ANDSL-2] | loại 1.2 | |
19/07 22:00 | KT | [KAZ PR-10]Irtysh Pavlodar | 0 - 1 | 0 - 1 | Trakai Riteriai[LIT D1-4] | loại 1.2 | |
19/07 22:00 | KT | [ARM D1-4]Gandzasar Kapan | 2 - 1 | 0 - 0 | Lech Poznan[POL D1-1] | loại 1.2 | |
19/07 22:00 | KT | [BLR D1-2]Dinamo Minsk | 1 - 2 | 1 - 1 | Derry City[IRE PR-5] | loại 1.2 | |
19/07 22:00 | KT | [ALB D1-4]KF Laci | 1 - 0 | 0 - 0 | Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] | loại 1.2 | |
19/07 22:00 | KT | Viitorul Constanta | 0 - 0 | 0 - 0 | Racing Union Luxemburg | loại 1.2 | |
19/07 22:59 | KT | [EST D1-1]Nomme JK Kalju | 1 - 0 | 0 - 0 | Stjarnan[ICE PR-1] | loại 1.2 | |
19/07 22:59 | KT | [BUL D1-7]Slavia Sofia | 2 - 1 | 1 - 0 | Ilves Tampere[FIN D1-7] | loại 1.2 | |
19/07 22:59 | KT | [NOR D1-3]Molde | 5 - 1 | 2 - 0 | Glenavon Lurgan[NIR D1-3] | loại 1.2 | |
19/07 22:59 | KT | [MAL D1-3]Gzira United | 0 - 1 | 0 - 1 | Radnicki Nis[SER D1-3] | loại 1.2 | |
19/07 23:30 | KT | [LAT D1-2]Riga Fc | 1 - 0 | 1 - 0 | CSKA Sofia[BUL D1-2] | loại 1.2 | |
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], 120 minutes[1-0], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
19/07 23:30 | KT | [SVK D1-2]Slovan Bratislava | 5 - 0 | 3 - 0 | Milsami[MOL D1-2] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [MOL D1-8]Olimpia Balti | 1 - 1 | 1 - 0 | Gornik Zabrze[POL D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [GEO D1-2]Dinamo Tbilisi | 1 - 2 | 1 - 0 | DAC Dunajska Streda[SVK D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [ISR D1-3]Maccabi Tel Aviv | 1 - 0 | 1 - 0 | Ferencvarosi TC[HUN D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [SWE D1-8]Hacken | 1 - 2 | 1 - 1 | Liepajas Metalurgs[LAT D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [SWE D1-1]AIK Solna | 0 - 1 | 0 - 1 | Shamrock Rovers[IRE PR-4] | loại 1.2 | |
90 minutes[0-1], Double bouts[1-1], 120 minutes[1-1] | |||||||
20/07 00:00 | KT | [MKD D1-2]Vardar Skopje | 0 - 2 | 0 - 0 | Pyunik[ARM D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [CYP D1-2]Apollon Limassol FC | 2 - 0 | 1 - 0 | Stumbras[LIT D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [NOR D1-6]Sarpsborg 08 FF | 2 - 0 | 1 - 0 | IBV Vestmannaeyjar[ICE PR-9] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | [LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius | 1 - 1 | 1 - 0 | Ki Klaksvik[FAR D1-2] | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | FK Inter Baku | 2 - 1 | 1 - 0 | Balzan | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | Shakhter Soligorsk | 2 - 0 | 1 - 0 | Connah's QN | loại 1.2 | |
20/07 00:00 | KT | Kf Prishtina | 0 - 0 | 0 - 0 | Fola Esch | loại 1.2 | |
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||||
20/07 00:30 | KT | [LUX D1-2]Progres Niedercorn | 0 - 1 | 0 - 1 | Gilan Gabala[AZE D1-2] | loại 1.2 | |
20/07 00:30 | KT | [DEN SASL-3]Nordsjaelland | 2 - 1 | 0 - 1 | Cliftonville[NIR D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 00:45 | KT | [ISR D1-2]Beitar Jerusalem | 1 - 2 | 0 - 0 | Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] | loại 1.2 | |
20/07 01:00 | KT | [DEN SASL-4]Copenhagen | 1 - 1 | 0 - 0 | KuPS[FIN D1-4] | loại 1.2 | |
20/07 01:00 | KT | Luftetari Gjirokaster | 3 - 3 | 1 - 2 | FK Ventspils | loại 1.2 | |
20/07 01:15 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 2 - 0 | 1 - 0 | Partizani Tirana[ALB D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 01:15 | KT | [BOS PL-4]FK Sarajevo | 3 - 0 | 2 - 0 | Banants[ARM D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 01:30 | KT | [SVK D1-5]Trencin | 1 - 1 | 0 - 0 | FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] | loại 1.2 | |
20/07 01:30 | KT | [SER D1-2]Partizan Belgrade | 3 - 0 | 2 - 0 | Rudar Pljevlja[MNE D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 01:30 | KT | Ofk Titograd Podgorica | 1 - 2 | 1 - 0 | B36 Torshavn | loại 1.2 | |
20/07 01:45 | KT | [NIR D1-2]Coleraine | 0 - 2 | 0 - 1 | Spartak Subotica[SER D1-11] | loại 1.2 | |
20/07 01:45 | KT | [FAR D1-5]NSI Runavik | 4 - 6 | 3 - 3 | Hibernian FC[SCO PR-7] | loại 1.2 | |
20/07 01:45 | KT | [CRO D1-4]ZNK Osijek | 2 - 1 | 1 - 1 | Cs Petrocub[MOL D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 01:45 | KT | [IRE PR-1]Dundalk | 2 - 1 | 2 - 1 | Levadia Tallinn[EST D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 01:45 | KT | [SAN L-5]Tre Fiori | 0 - 3 | 0 - 1 | NK Rudar Velenje[SLO D1-5] | loại 1.2 | |
20/07 02:00 | KT | [SLO D1-3]Domzale | 1 - 1 | 1 - 0 | NK Siroki Brijeg | loại 1.2 | |
20/07 02:00 | KT | [HUN D1-2]Ujpesti TE | 4 - 0 | 2 - 0 | Neftci Baku[AZE D1-3] | loại 1.2 | |
20/07 02:15 | KT | [ICE PR-4]Hafnarfjordur FH | 0 - 0 | 0 - 0 | Lahti[FIN D1-6] | loại 1.2 | |
Kết quả bóng đá U19 Châu Âu | |||||||
19/07 22:30 | KT | Phần Lan U19 | 2 - 3 | 1 - 1 | Na Uy U19 | bảng | |
20/07 00:30 | KT | Bồ Đào Nha U19 | 2 - 3 | 0 - 0 | Italy U19 | bảng | |
Kết quả bóng đá Malaysia Premier League | |||||||
19/07 20:00 | KT | Misc Mifa Petaling | 3 - 1 | 2 - 1 | Ukm | 20 | |
Kết quả bóng đá Uzbekistan | |||||||
19/07 22:00 | KT | [5]Buxoro | 0 - 0 | 0 - 0 | Neftchi Fargona[12] | 17 | |
19/07 22:00 | KT | [6]Metallurg Bekobod | 1 - 1 | 0 - 1 | Kuruvchi Bunyodkor[2] | 17 | |
19/07 22:59 | KT | [3]Navbahor Namangan | 2 - 0 | 2 - 0 | Sogdiana Jizak[10] | 17 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | |||||||
20/07 00:00 | KT | Atvidabergs FF | 3 - 1 | 1 - 0 | Grebbestads If | 17 | |
Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia Estonia | |||||||
19/07 23:30 | KT | Maarjamae Fc Igiliikur | 1 - 2 | 1 - 1 | Kohtla Jarve Jk Jarve Ii | Round 3 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga Ural | |||||||
19/07 21:00 | KT | Volga Ulyanovsk | 2 - 0 | 0 - 0 | Syzran-2003 | 1 | |
Kết quả bóng đá Paraguay | |||||||
20/07 06:00 | KT | [3]Libertad Asuncion | 2 - 3 | 2 - 1 | Sportivo Luqueno[10] | clausura | |
Kết quả bóng đá Hạng nhất Trung Quốc | |||||||
19/07 18:30 | KT | [10]Beijing Beikong | 1 - 2 | 1 - 1 | Dalian Chaoyue[14] | 14 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | |||||||
20/07 00:00 | KT | Sollentuna United FF | 2 - 0 | 1 - 0 | Arameisk-syrianska If | 17 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Estonia | |||||||
19/07 22:59 | KT | [10]Keila Jk | 1 - 2 | 0 - 1 | Jk Welco Elekter[6] | 20 | |
Kết quả bóng đá Hạng nhất Iceland | |||||||
20/07 01:00 | KT | [4]Thor Akureyri | 4 - 1 | 0 - 1 | Haukar[8] | 12 | |
20/07 02:15 | KT | [9]UMF Selfoss | 1 - 3 | 0 - 1 | Fram Reykjavik[6] | 12 | |
20/07 02:15 | KT | [7]Leiknir Reykjavik | 0 - 0 | 0 - 0 | IA Akranes[2] | 12 | |
Kết quả bóng đá U20 Brazil | |||||||
20/07 04:00 | KT | Atletico Paranaense Youth | 0 - 1 | 0 - 0 | Internacional Rs Youth[BRA CPY-6] | ||
Kết quả bóng đá Hạng nhất Indonesia | |||||||
19/07 15:00 | KT | Psim Yogyakarta | 2 - 0 | 1 - 0 | Kalteng Putra | bảng miền đông | |
19/07 15:05 | KT | Dewa United | 4 - 2 | 3 - 1 | Pakindo Mojokerto Putra | bảng miền đông | |
19/07 15:15 | KT | Psir Rembang | 1 - 0 | 0 - 0 | Persik Kendal | bảng miền tây | |
19/07 15:30 | KT | Perserang Serang | 1 - 0 | 0 - 0 | Semen Padang | bảng miền tây | |
19/07 15:30 | KT | Persika Karawang | 0 - 0 | 0 - 0 | Persis Solo | bảng miền tây | |
Kết quả bóng đá Sudan Premier League | |||||||
20/07 00:00 | KT | Khartoum Al Watani | 0 - 1 | 0 - 0 | Ahli Marawi | championship playoff 3 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp