Thời gian | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu | |||||||
18/07 21:00 | KT | [TUR D2-1]Denizlispor | 3 - 1 | 2 - 1 | Altay Spor Kulubu[TUR D2-10] | tháng 7 | |
18/07 21:00 | KT | [TUR D2-2]Genclerbirligi | 2 - 1 | 2 - 0 | Hatayspor[TUR D2-3] | tháng 7 | |
18/07 22:00 | KT | [ITA D1-7]Torino | 3 - 2 | 1 - 1 | Pro Patria[ITA C1A-8] | tháng 7 | |
18/07 22:30 | KT | [DEN D1-7]Vejle | 2 - 1 | 0 - 0 | Brabrand IF[DEN D2A-3] | tháng 7 | |
18/07 22:59 | KT | [HOL D1-1]Ajax Amsterdam | 2 - 1 | 0 - 1 | Watford[ENG PR-11] | tháng 7 | |
19/07 00:00 | KT | [HOL D2-13]Roda JC Kerkrade | ? - ? | ? - ? | KV Mechelen[BEL D2-1] | tháng 7 | |
19/07 01:00 | KT | Lusitano FCV | 2 - 2 | 1 - 0 | Academico Viseu[POR D2-11] | tháng 7 | |
19/07 01:00 | KT | [POR D1-12]Maritimo | ? - ? | ? - ? | Al Duhail Lekhwia[QAT D1-2] | tháng 7 | |
19/07 01:30 | KT | [POR D2-4]SL Benfica B | 0 - 0 | 0 - 0 | Sunderland[ENG L1-5] | tháng 7 | |
19/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-10]Rushden&Diamonds | 0 - 1 | 0 - 1 | Leyton Orient[ENG Conf-1] | tháng 7 | |
19/07 08:00 | KT | [FRA D1-5]Marseille | 2 - 1 | 0 - 1 | Bordeaux[FRA D1-14] | tháng 7 | |
19/07 08:00 | KT | [USL D1-17]New Mexico United | 1 - 1 | 1 - 0 | Cardiff City[ENG PR-18] | tháng 7 | |
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana | |||||||
19/07 07:30 | KT | [ARG D1-26]Argentinos Juniors | 0 - 1 | 0 - 0 | Colon[ARG D1-24] | 1/16 final | |
90 minutes[0-1], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||||
Kết quả bóng đá Cúp C3 Europa League | |||||||
18/07 19:00 | KT | [KAZ PR-2]Tobol Kostanai | 1 - 1 | 1 - 0 | Jeunesse Esch[LUX D1-3] | qualifying 1.2 | |
18/07 21:30 | KT | [KAZ PR-4]Kairat Almaty | 2 - 1 | 0 - 0 | NK Siroki Brijeg[BOS PL-3] | qualifying 1.2 | |
18/07 21:30 | KT | [MKD D1-6]FK Makedonija | 0 - 3 | 0 - 1 | Alashkert[ARM D1-4] | qualifying 1.2 | |
18/07 22:00 | KT | [ALB D1-3]Teuta Durres | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Ventspils[LAT D1-4] | qualifying 1.2 | |
18/07 22:30 | KT | [FIN D1-5]Inter Turku | 2 - 0 | 0 - 0 | Brondby[DEN SASL-4] | qualifying 1.2 | |
18/07 22:59 | KT | [FIN D1-10]RoPS Rovaniemi | 1 - 2 | 1 - 1 | Aberdeen[SCO PR-4] | qualifying 1.2 | |
18/07 22:59 | KT | [LAT D1-2]Rigas Futbola Skola | 0 - 2 | 0 - 1 | NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-5] | qualifying 1.2 | |
18/07 22:59 | KT | [EST D1-2]Levadia Tallinn | 2 - 1 | 1 - 1 | Stjarnan[ICE PR-4] | qualifying 1.2 | |
90 minutes[2-1], Double bouts[3-3], 120 minutes[3-2] | |||||||
18/07 22:59 | KT | [ROM D1-3]CS Universitatea Craiova | 3 - 2 | 1 - 0 | Sabail[AZE D1-4] | qualifying 1.2 | |
18/07 23:30 | KT | [BLR D1-6]Dinamo Minsk | 1 - 2 | 0 - 1 | Liepajas Metalurgs[LAT D1-6] | qualifying 1.2 | |
18/07 23:30 | KT | [BUL D1-3]Levski Sofia | 2 - 0 | 1 - 0 | MFK Ruzomberok[SVK D1-4] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [MOL D1-3]Milsami | 1 - 2 | 0 - 2 | Steaua Bucuresti[ROM D1-2] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [MOL D1-4]Cs Petrocub | 0 - 1 | 0 - 0 | AEK Larnaca[CYP D1-4] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius | 1 - 1 | 1 - 0 | Budapest Honved[HUN D1-4] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [SUI D1-6]Vaduz | 2 - 1 | 0 - 0 | Breidablik[ICE PR-2] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [GEO D1-4]Torpedo Kutaisi | 0 - 2 | 0 - 0 | Ordabasy[KAZ PR-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [CYP D1-3]Apollon Limassol FC | 4 - 0 | 2 - 0 | Spyris Kaunas[LIT D1-4] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [BOS PL-2]Zrinjski Mostar | 3 - 0 | 0 - 0 | Academy Pandev[MKD D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [AZE D1-2]Neftci Baku | 6 - 0 | 4 - 0 | Speranta Nisporeni[MOL D1-6] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [NOR D1-9]FK Haugesund | 5 - 1 | 3 - 1 | Cliftonville[NIR D1-5] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:00 | KT | [POL PR-4]Cracovia Krakow | 1 - 1 | 1 - 0 | DAC Dunajska Streda[SVK D1-3] | qualifying 1.2 | |
90 minutes[1-1], Double bouts[2-2], 120 minutes[2-2] | |||||||
19/07 00:30 | KT | [ISR D1-4]Hapoel Beer Sheva | 1 - 0 | 0 - 0 | KF Laci[ALB D1-6] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:30 | KT | [ANDSL-4]Ue Engordany | 0 - 1 | 0 - 0 | Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] | qualifying 1.2 | |
19/07 00:30 | KT | [LUX D1-4]Progres Niedercorn | 1 - 2 | 0 - 1 | Cork City[IRE PR-7] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [SLO D1-4]NK Mura 05 | 2 - 3 | 1 - 2 | Maccabi Haifa[ISR D1-2] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [MAL D1-2]Hibernians FC | 0 - 1 | 0 - 0 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [ALB D1-2]KS Perparimi Kukesi | 1 - 1 | 1 - 0 | Debreceni VSC[HUN D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [HUN D1-2]Fehervar Videoton | 0 - 0 | 0 - 0 | Zeta[MNE D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [FAR D1-4]B36 Torshavn | 2 - 3 | 1 - 2 | Crusaders FC[NIR D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [CRO D1-4]Hajduk Split | 1 - 3 | 1 - 0 | Gzira United[MAL D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:00 | KT | [SWE D1-6]IFK Norrkoping | 2 - 1 | 1 - 0 | St Patrick's[IRE PR-5] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:30 | KT | [MKD D1-4]Korzo Prilep | 1 - 2 | 0 - 2 | Pyunik[ARM D1-2] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:30 | KT | [BLR D1-10]Vitebsk | 1 - 1 | 1 - 0 | KuPS[FIN D1-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [SCO PR-3]Kilmarnock | 0 - 2 | 0 - 0 | Connah's QN[WAL PR-3] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [SVK D1-8]Spartak Trnava | 2 - 0 | 1 - 0 | Radnik Bijeljina[BOS PL-5] | qualifying 1.2 | |
90 minutes[2-0], Double bouts[2-2], 120 minutes[2-0], Penalty Kicks[3-2] | |||||||
19/07 01:45 | KT | [MNE D1-2]FK Buducnost Podgorica | 4 - 1 | 1 - 1 | Trans Narva[EST D1-5] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [SER D1-2]Radnicki Nis | 2 - 2 | 0 - 0 | Flora Tallinn[EST D1-1] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [SLO D1-6]Domzale | 1 - 0 | 1 - 0 | Balzan[MAL D1-6] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [NIR D1-2]Ballymena United | 0 - 4 | 0 - 1 | Malmo FF[SWE D1-1] | qualifying 1.2 | |
19/07 01:45 | KT | [SCO PR-2]Glasgow Rangers | 6 - 0 | 2 - 0 | St Joseph's GIB | qualifying 1.2 | |
19/07 02:00 | KT | [ICE PR-1]KR Reykjavik | 0 - 0 | 0 - 0 | Molde[NOR D1-1] | qualifying 1.2 | |
19/07 02:00 | KT | [IRE PR-2]Shamrock Rovers | 2 - 1 | 0 - 0 | Brann[NOR D1-6] | qualifying 1.2 | |
19/07 02:00 | KT | [POL PR-2]Legia Warszawa | 3 - 0 | 2 - 0 | College Europa | qualifying 1.2 | |
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS | |||||||
19/07 07:05 | KT | [12]Cincinnati | 1 - 4 | 0 - 1 | Washington DC United[2] | loại | |
19/07 09:00 | KT | [9]Portland Timbers | 1 - 1 | 0 - 1 | Orlando City[8] | loại | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||||
19/07 07:30 | KT | [12]Brasil De Pelotas Rs | 0 - 1 | 0 - 1 | Parana PR[7] | 10 | |
Kết quả bóng đá U19 Châu Âu | |||||||
18/07 21:45 | KT | CH Séc U19 | 0 - 0 | 0 - 0 | Na Uy U19 | bảng | |
19/07 00:00 | KT | Republic of Ireland U19 | 0 - 1 | 0 - 0 | Pháp U19 | bảng | |
Kết quả bóng đá Singapore | |||||||
18/07 18:45 | KT | [8]Young Lions | 1 - 1 | 0 - 1 | Tampines Rovers FC[4] | 18 | |
18/07 18:45 | KT | Home United FC | 3 - 3 | 1 - 1 | Albirex Niigata FC | 18 | |
Kết quả bóng đá Indonesia | |||||||
18/07 15:30 | KT | [18]Persela Lamongan | 2 - 0 | 2 - 0 | Bali United[1] | 9 | |
18/07 15:30 | KT | [7]Pusamania Borneo | 4 - 3 | 2 - 0 | Barito Putera[15] | 9 | |
Kết quả bóng đá Iraq | |||||||
18/07 21:00 | KT | Al-Naft | 2 - 1 | 2 - 1 | Al Hussein Irbid | 37 | |
18/07 21:00 | KT | Al Semawah | 1 - 1 | 1 - 0 | Al Najaf | 37 | |
18/07 21:00 | KT | Al Kahrabaa | 1 - 1 | 0 - 1 | Alsinaat Alkahrabaiya | 37 | |
18/07 21:00 | KT | Al Diwaniya | 3 - 2 | 0 - 0 | Al Zawraa | 37 | |
18/07 21:00 | KT | Al Bahri | 1 - 2 | 1 - 0 | Al-Hudod | 37 | |
18/07 21:00 | KT | Naft Alwasat | 3 - 1 | 2 - 1 | Arbil | 37 | |
18/07 22:00 | KT | Al Talaba | 0 - 2 | 0 - 0 | Al Quwa Al Jawiya | 37 | |
Kết quả bóng đá International Champions Cup | |||||||
18/07 10:05 | KT | [ENG PR-5]Arsenal | 2 - 1 | 0 - 0 | Bayern Munich[GER D1-1] | usa | |
Kết quả bóng đá Ecuador | |||||||
19/07 07:15 | KT | [7]Liga Dep. Universitaria Quito | 1 - 0 | 1 - 0 | Sociedad Deportivo Quito[16] | 18 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan | |||||||
18/07 22:30 | KT | [5]AC Oulu | 1 - 2 | 1 - 0 | Musa[4] | 15 | |
18/07 22:30 | KT | [9]Tpv Tampere | 0 - 2 | 0 - 2 | Jaro[3] | 15 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Estonia | |||||||
18/07 22:59 | KT | [3]Parnu Linnameeskond | 5 - 2 | 1 - 1 | Kohtla Jarve Jk Jarve[4] | 20 | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Iceland | |||||||
19/07 02:15 | KT | [11]Kari Akranes | 3 - 4 | 0 - 1 | Throttur Vogur[7] | 12 | |
Kết quả bóng đá Nữ Hàn Quốc | |||||||
18/07 17:00 | KT | [6]Gumi Sportstoto Womens | 4 - 0 | 1 - 0 | Changnyeong Womens[8] | ||
18/07 17:00 | KT | [4]Gyeongju Khnp Womens | 5 - 2 | 1 - 1 | Nữ Suwon Fcm[2] | ||
18/07 17:00 | KT | [3]Hwacheon Kspo Womens | 2 - 1 | 2 - 0 | Nữ Busan Sangmu[5] | ||
18/07 17:00 | KT | [7]Nữ Seoul Amazones | 1 - 2 | 0 - 1 | Nữ Hyundai Steel Redangels[1] | ||
Kết quả bóng đá U20 Brazil | |||||||
19/07 01:00 | KT | [BRA CPY-52]Cr Flamengo Rj Youth | 2 - 0 | 1 - 0 | Internacional Rs Youth[BRA CPY-62] | ||
19/07 01:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 2 - 0 | 1 - 0 | Internacional Rs Youth | 1 5 | |
19/07 05:00 | KT | [BRA CPY-89]Sao Paulo Youth | 2 - 0 | 0 - 0 | Fluminense Rj Youth | ||
19/07 05:00 | KT | Sao Paulo Youth | 2 - 0 | 0 - 0 | Fluminense Rj Youth | 1 5 | |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | |||||||
18/07 19:00 | KT | [C-8]Vaajakoski | ? - ? | ? - ? | Jakobstads Bollklubb[C-4] | ||
Kết quả bóng đá Canadian Premier League | |||||||
18/07 10:30 | KT | Fc Edmonton | 0 - 0 | 0 - 0 | Valour | fall season 7 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp