Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
12/09 18:30 |
KT |
[ENG LCH-4]Fulham |
0 - 3 |
0 - 1 |
Arsenal[8] |
1 |
|
12/09 21:00 |
Hoãn |
[2]Manchester City |
? - ? |
? - ? |
Aston Villa[17] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[14]Crystal Palace |
1 - 0 |
1 - 0 |
Southampton[11] |
1 |
|
12/09 21:00 |
Hoãn |
[10]Burnley |
? - ? |
? - ? |
Manchester United[3] |
1 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[1]Liverpool |
4 - 3 |
3 - 2 |
Leeds United[ENG LCH-1] |
1 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[16]West Ham United |
0 - 2 |
0 - 0 |
Newcastle United[13] |
1 |
|
|
12/09 18:30 |
KT |
[20]Birmingham |
1 - 0 |
1 - 0 |
Brentford[3] |
1 |
|
12/09 18:30 |
KT |
[ENG L1-8]Wycombe Wanderers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Rotherham United[ENG L1-2] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Preston North End |
0 - 1 |
0 - 0 |
Swansea City[6] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[21]Barnsley |
0 - 1 |
0 - 0 |
Luton Town[19] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[10]Derby County |
0 - 2 |
0 - 2 |
Reading[14] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[8]Millwall |
0 - 0 |
0 - 0 |
Stoke City[15] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]Bristol City |
2 - 1 |
1 - 1 |
Coventry[ENG L1-1] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[18]Huddersfield Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Norwich City[ENG PR-20] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[13]Queens Park Rangers |
2 - 0 |
0 - 0 |
Nottingham Forest[7] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG PR-18]AFC Bournemouth |
3 - 2 |
1 - 1 |
Blackburn Rovers[11] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Cardiff City |
0 - 2 |
0 - 2 |
Sheffield Wed[16] |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[14]Eibar |
0 - 0 |
0 - 0 |
Celta Vigo[17] |
1 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[7]Granada |
2 - 0 |
0 - 0 |
Athletic Bilbao[11] |
1 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[SPA D2-2]Cadiz |
0 - 2 |
0 - 1 |
Osasuna[10] |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[18]SD Ponferradina |
1 - 2 |
1 - 1 |
CD Castellon[SPA D33-5] |
1 |
|
12/09 23:15 |
KT |
[SPA D1-18]Leganes |
1 - 0 |
0 - 0 |
Las Palmas[9] |
1 |
|
12/09 23:15 |
KT |
[13]Sporting de Gijon |
1 - 0 |
0 - 0 |
UD Logrones[SPA D32-1] |
1 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[SPA D1-20]Espanyol |
3 - 0 |
2 - 0 |
Albacete[16] |
1 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[15]Montpellier |
3 - 1 |
1 - 0 |
Nice[1] |
3 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[9]Saint-Etienne |
2 - 0 |
0 - 0 |
Strasbourg[18] |
3 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[16]Guingamp |
1 - 3 |
0 - 2 |
Le Havre[13] |
3 |
|
13/09 00:00 |
Hoãn |
[19]Ajaccio |
? - ? |
? - ? |
Dunkerque[5] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[11]Amiens |
1 - 2 |
0 - 1 |
Paris Fc[1] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[12]Auxerre |
0 - 1 |
0 - 0 |
Clermont Foot[14] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[18]Chambly |
1 - 2 |
1 - 0 |
Grenoble[8] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[4]Chamois Niortais |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nancy[15] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[3]Rodez Aveyron |
0 - 3 |
0 - 1 |
Caen[6] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[9]ES Troyes AC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Pau FC[17] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[7]Valenciennes |
1 - 0 |
0 - 0 |
Chateauroux[10] |
3 |
|
|
12/09 21:30 |
Hoãn |
[5]Utrecht |
? - ? |
? - ? |
AZ Alkmaar[2] |
1 |
|
12/09 23:45 |
KT |
[3]SC Heerenveen |
2 - 0 |
1 - 0 |
Willem II[1] |
1 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[17]Zwolle |
0 - 2 |
0 - 1 |
Feyenoord Rotterdam[9] |
1 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[8]Twente Enschede |
2 - 0 |
1 - 0 |
Fortuna Sittard[14] |
1 |
|
|
12/09 14:30 |
KT |
[SPA D2-6]Elche |
2 - 0 |
1 - 0 |
UCAM Murcia[SPA D34-10] |
tháng 9 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[ENG-S PR-8]Gosport Borough |
0 - 1 |
0 - 1 |
Bognor Regis Town[ENG RYM-8] |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[ENG Conf-7]Stockport County |
2 - 0 |
2 - 0 |
Curzon Ashton[ENG CN-18] |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[ENG CN-17]Leamington |
1 - 3 |
0 - 2 |
Solihull Moors[ENG Conf-8] |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth |
4 - 2 |
3 - 1 |
SpVgg Unterhaching[GER D3-11] |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Sv Seligenporten |
2 - 4 |
0 - 0 |
Nurnberg Am |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Hallescher |
1 - 3 |
0 - 2 |
Eintr. Braunschweig |
tháng 9 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[ENG CS-12]Chippenham Town |
4 - 1 |
1 - 0 |
Bristol Rovers U23 |
tháng 9 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[NIR CH-11]Knockbreda |
0 - 2 |
0 - 2 |
Glenavon Lurgan[NIR D1-7] |
tháng 9 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Manchester United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Aston Villa |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CS-3]Weymouth |
4 - 0 |
1 - 0 |
Poole Town[ENG-S PR-9] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ITA D1-12]Bologna |
0 - 0 |
0 - 0 |
Virtus Entella[ITA D2-13] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG Conf-21]Ebbsfleet United |
0 - 3 |
0 - 0 |
Aldershot Town[ENG Conf-16] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NIR CH-7]Ballyclare Comrades |
0 - 3 |
0 - 2 |
Ballymena United[NIR D1-10] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG RYM-4]Folkestone Invicta |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dover Athletic[ENG Conf-12] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CN-9]Guiseley |
1 - 2 |
1 - 2 |
Halifax Town[ENG Conf-6] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CN-2]Kings Lynn |
? - ? |
? - ? |
Braintree Town[ENG CS-21] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CS-17]Concord Rangers |
1 - 2 |
1 - 2 |
Boreham Wood[ENG Conf-5] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NIR D1-3]Crusaders FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dundela[NIR CH-6] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG Conf-14]Sutton United |
2 - 0 |
2 - 0 |
Haringey Borough[ENG RYM-15] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-S PR-7]Salisbury City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Eastleigh[ENG Conf-17] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG Conf-15]Torquay United |
3 - 2 |
0 - 0 |
Hemel Hempstead Town[ENG CS-11] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CS-1]Wealdstone |
3 - 1 |
0 - 1 |
Havant and Waterlooville[ENG CS-2] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-S CE-17]Hitchin Town |
2 - 0 |
1 - 0 |
Barnet[ENG Conf-11] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ITA D1-16]Torino |
? - ? |
? - ? |
Sampdoria[ITA D1-15] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-N PR-6]Nantwich Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
Altrincham[ENG CN-5] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CN-14]Alfreton Town |
1 - 2 |
0 - 0 |
Notts County[ENG Conf-3] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-N PR-18]Buxton FC |
3 - 2 |
1 - 0 |
Chester FC[ENG CN-7] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-N PR-5]Lancaster City |
2 - 4 |
0 - 2 |
Spennymoor Town[ENG CN-6] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CN-3]Brackley Town |
2 - 0 |
0 - 0 |
Rushden&Diamonds[ENG-S CE-1] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG RYM-22]Brightlingsea Regent |
0 - 1 |
0 - 0 |
Needham Market[ENG-S CE-13] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CS-7]Dorking |
1 - 0 |
0 - 0 |
Horsham[ENG RYM-6] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG CN-8]Gateshead |
1 - 0 |
0 - 0 |
South Shields[ENG-N PR-1] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-S CE-10]Rushall Olympic |
2 - 4 |
0 - 1 |
Stourbridge[ENG-S CE-11] |
tháng 9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-N PR-15]Mickleover Sports |
0 - 0 |
0 - 0 |
Peterborough Sports[ENG-S CE-22] |
tháng 9 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[ITA D1-6]AC Milan |
3 - 1 |
1 - 0 |
Brescia[ITA D1-19] |
tháng 9 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[ITA D2-5]Cittadella |
2 - 1 |
0 - 1 |
Sudtirol[ITA C1B-4] |
tháng 9 |
|
12/09 22:00 |
KT |
Panahaiki-2005 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ionikos |
tháng 9 |
|
12/09 22:30 |
KT |
[ITA D1-11]Hellas Verona |
0 - 1 |
0 - 0 |
Cremonese[ITA D2-12] |
tháng 9 |
|
12/09 22:30 |
KT |
Lecce |
2 - 2 |
1 - 0 |
Ss Monopoli 1966[ITA C1C-3] |
tháng 9 |
|
12/09 23:00 |
KT |
[ITA D2-7]Empoli |
4 - 0 |
3 - 0 |
Lucchese |
tháng 9 |
|
12/09 23:00 |
KT |
[ITA D1-13]Cagliari |
2 - 2 |
2 - 0 |
AS Roma[ITA D1-5] |
tháng 9 |
|
12/09 23:00 |
KT |
Frosinone |
0 - 1 |
0 - 0 |
Lazio |
tháng 9 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[SPA D2-3]Zaragoza |
0 - 2 |
0 - 2 |
Getafe[SPA D1-8] |
tháng 9 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[ITA D2-1]Benevento |
2 - 1 |
0 - 0 |
Reggina[ITA C1C-1] |
tháng 9 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[SPA D1-2]Barcelona |
3 - 1 |
2 - 1 |
Gimnastic Tarragona[SPA D33-14] |
tháng 9 |
|
13/09 00:00 |
KT |
UD Poblense |
2 - 0 |
1 - 0 |
Atletico Baleares[SPA D31-1] |
tháng 9 |
|
13/09 01:30 |
KT |
[NIR CH-5]Newry City |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dungannon Swifts[NIR D1-9] |
tháng 9 |
|
13/09 01:30 |
KT |
La Roda CF |
0 - 0 |
0 - 0 |
CP Villarrobledo[SPA D34-20] |
tháng 9 |
|
13/09 01:45 |
KT |
[ITA C1B-1]Vicenza |
1 - 1 |
1 - 1 |
Ac Monza[ITA C1A-1] |
tháng 9 |
|
|
12/09 21:15 |
KT |
[12]KV Mechelen |
0 - 1 |
0 - 0 |
Oostende[17] |
5 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[9]Oud Heverlee |
1 - 0 |
0 - 0 |
Standard Liege[2] |
5 |
|
13/09 01:45 |
KT |
[5]Club Brugge |
4 - 1 |
2 - 1 |
Beveren[15] |
5 |
|
|
12/09 17:45 |
KT |
[14]Tambov |
2 - 0 |
1 - 0 |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[13] |
7 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[11]Ural Yekaterinburg |
3 - 1 |
2 - 0 |
FK Khimki[15] |
7 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[6]Akhmat Grozny |
0 - 1 |
0 - 1 |
Sochi[3] |
7 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Ross County |
0 - 5 |
0 - 2 |
Celtic[3] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[1]Glasgow Rangers |
4 - 0 |
2 - 0 |
Dundee United[8] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[10]Livingston |
1 - 2 |
1 - 0 |
Hamilton FC[11] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Aberdeen |
1 - 0 |
1 - 0 |
Kilmarnock[9] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]Motherwell FC |
1 - 0 |
1 - 0 |
St Johnstone[7] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[6]St Mirren |
0 - 3 |
0 - 2 |
Hibernian FC[2] |
7 |
|
|
13/09 02:30 |
KT |
[16]Atletico Paranaense |
1 - 0 |
1 - 0 |
Coritiba[17] |
10 |
|
13/09 05:00 |
KT |
[7]Santos |
2 - 2 |
1 - 2 |
Sao Paulo[2] |
10 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[4]Djurgardens |
1 - 1 |
0 - 1 |
Elfsborg[3] |
20 |
|
|
13/09 03:00 |
KT |
[13]Chicago Fire |
2 - 2 |
2 - 0 |
Columbus Crew[1] |
loại |
|
13/09 06:00 |
KT |
[10]Washington DC United |
0 - 2 |
0 - 1 |
New York Red Bulls[9] |
loại |
|
13/09 06:00 |
KT |
[7]New York City Fc |
2 - 1 |
1 - 0 |
Cincinnati[12] |
loại |
|
13/09 06:30 |
KT |
[4]Orlando City |
2 - 1 |
1 - 0 |
Inter Miami[14] |
loại |
|
13/09 06:30 |
KT |
[2]Philadelphia Union |
2 - 1 |
0 - 0 |
New England Revolution[5] |
loại |
|
13/09 07:30 |
KT |
[11]Nashville Sc |
4 - 2 |
3 - 1 |
Atlanta United[8] |
loại |
|
13/09 07:30 |
KT |
[9]Dallas |
2 - 1 |
1 - 1 |
Houston Dynamo[6] |
loại |
|
13/09 08:30 |
KT |
[8]Real Salt Lake |
0 - 5 |
0 - 2 |
Colorado Rapids[11] |
loại |
|
|
12/09 22:59 |
KT |
[5]Kristiansund BK |
3 - 5 |
1 - 1 |
Viking[10] |
17 |
|
13/09 01:30 |
KT |
[9]Stabaek |
2 - 1 |
1 - 1 |
FK Haugesund[8] |
17 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[9]Cork City |
0 - 3 |
0 - 2 |
Shamrock Rovers[1] |
11 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[8]St Patrick's |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sligo Rovers[3] |
11 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[15]Budejovice |
0 - 2 |
0 - 1 |
Slovan Liberec[7] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[6]FK Baumit Jablonec |
2 - 0 |
0 - 0 |
Banik Ostrava[13] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[17]Pribram |
1 - 1 |
0 - 0 |
Opava[16] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[9]Teplice |
0 - 2 |
0 - 0 |
Synot Slovacko[4] |
3 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[10]Pardubice |
1 - 1 |
1 - 0 |
Slavia Praha[1] |
3 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[14]GAIS |
3 - 1 |
1 - 1 |
GIF Sundsvall[6] |
17 |
|
12/09 22:30 |
KT |
[16]AFC United |
0 - 3 |
0 - 2 |
Halmstads[2] |
17 |
|
12/09 22:30 |
KT |
[1]Degerfors IF |
4 - 2 |
1 - 0 |
Jonkopings Sodra IF[3] |
17 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[11]Haka |
1 - 4 |
0 - 2 |
SJK Seinajoki[9] |
14 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]RoPS Rovaniemi |
1 - 3 |
0 - 2 |
Honka[4] |
14 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[TUR D2-5]Karagumruk |
3 - 0 |
1 - 0 |
Yeni Malatyaspor[16] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Sivasspor |
0 - 2 |
0 - 1 |
Alanyaspor[5] |
1 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[6]Galatasaray |
3 - 1 |
3 - 0 |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[8] |
1 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[11]Goztepe |
5 - 1 |
3 - 0 |
Denizlispor[14] |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L2-7]Northampton Town |
2 - 2 |
2 - 2 |
AFC Wimbledon[20] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Fleetwood Town |
2 - 1 |
1 - 0 |
Burton Albion FC[12] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[15]Lincoln City |
2 - 0 |
1 - 0 |
Oxford United[3] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[17]Accrington Stanley |
2 - 0 |
1 - 0 |
Peterborough United[6] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L2-2]Swindon |
3 - 1 |
3 - 0 |
Rochdale[19] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Doncaster Rovers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Milton Keynes Dons[18] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[11]Gillingham |
0 - 2 |
0 - 1 |
Hull City[ENG LCH-24] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[7]Sunderland |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bristol Rovers[14] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L2-3]Plymouth Argyle |
1 - 0 |
1 - 0 |
Blackpool[13] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L2-1]Crewe Alexandra |
0 - 2 |
0 - 2 |
Charlton Athletic[ENG LCH-22] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Portsmouth |
0 - 0 |
0 - 0 |
Shrewsbury Town[16] |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[16]Guarani Sp |
0 - 0 |
0 - 0 |
Brasil De Pelotas Rs[13] |
9 |
|
13/09 02:30 |
KT |
[18]Sampaio Correa |
0 - 1 |
0 - 0 |
Operario Ferroviario Pr[8] |
9 |
|
13/09 05:00 |
KT |
[11]Nautico PE |
3 - 1 |
3 - 0 |
Botafogo Sp[14] |
9 |
|
|
13/09 05:00 |
KT |
[(a)-14]Atlas |
1 - 1 |
0 - 0 |
Mazatlan[(a)-17] |
apertura |
|
13/09 07:00 |
KT |
[(a)-11]Tigres UANL |
2 - 0 |
1 - 0 |
Santos Laguna[(a)-13] |
apertura |
|
13/09 09:00 |
KT |
[(a)-4]Club America |
1 - 1 |
1 - 1 |
Toluca[(a)-7] |
apertura |
|
|
12/09 21:30 |
KT |
[7]De Graafschap |
4 - 0 |
2 - 0 |
Roda JC Kerkrade[3] |
3 |
|
|
12/09 20:30 |
KT |
Rsv Meinerzhagen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Greuther Furth[GER D2-9] |
1 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-6] |
12/09 20:30 |
KT |
[GER RegNE-5]Fsv Union Furstenwalde |
1 - 4 |
1 - 2 |
Wolfsburg[GER D1-7] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Sv Todesfelde |
0 - 1 |
0 - 0 |
VfL Osnabruck[GER D2-13] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[GER RegNE-2]Vsg Altglienicke |
0 - 6 |
0 - 3 |
Koln[GER D1-14] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[GER D2-16]Nurnberg |
0 - 3 |
0 - 1 |
RB Leipzig[GER D1-3] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[GER RegN-22]Oberneuland |
0 - 8 |
0 - 5 |
Monchengladbach[GER D1-4] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[GER D3-8]Munchen 1860 |
1 - 2 |
0 - 0 |
Eintr Frankfurt[GER D1-9] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Fv Engers 07 |
0 - 3 |
0 - 1 |
Bochum |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Mtv Eintracht Celle |
0 - 7 |
0 - 2 |
Augsburg |
1 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[GER D3-4]Ingolstadt 04 |
0 - 1 |
0 - 0 |
Fortuna Dusseldorf[GER D1-17] |
1 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[GER D2-15]Karlsruher SC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Union Berlin[GER D1-11] |
1 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-1] |
12/09 23:30 |
KT |
[GER RegS-1]Ssv Ulm 1846 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Erzgebirge Aue[GER D2-7] |
1 |
|
13/09 01:45 |
KT |
[GER RegNE-11]Carl Zeiss Jena |
0 - 2 |
0 - 0 |
Werder Bremen[GER D1-16] |
1 |
|
|
12/09 18:30 |
KT |
Stocksbridge Park Steels |
1 - 3 |
1 - 1 |
Stalybridge Celtic[ENG-N PR-12] |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-N PR-17]Ashton United |
2 - 0 |
1 - 0 |
Squires Gate |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG RYM-14]Bowers Pitsea |
5 - 1 |
2 - 0 |
Barton Rovers |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG RYM-5]Carshalton Athletic |
5 - 1 |
2 - 0 |
Whitstable Town |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Coggeshall Town |
2 - 0 |
1 - 0 |
Tilbury |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Colney Heath |
0 - 2 |
0 - 2 |
Prescot Cables |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Coventry Sphinx |
0 - 0 |
0 - 0 |
Coleshill Town |
Preliminary Round |
|
90 phút [0-0], Penalty [4-3], Coventry Sphinx thắng |
12/09 21:00 |
KT |
Daventry Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bedford Town |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Romania |
0 - 1 |
0 - 0 |
Brentwood Town |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Frickley Athletic |
3 - 1 |
2 - 1 |
Newcastle Benfield |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Glossop North End |
0 - 3 |
0 - 1 |
City Of Liverpool |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Hastings United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Herne Bay |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Kidlington |
1 - 0 |
0 - 0 |
Thame United |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Kidsgrove Athletic |
0 - 1 |
0 - 0 |
Chasetown |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Market Drayton Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Tividale |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Northwood |
1 - 1 |
1 - 0 |
Slimbridge Afc |
Preliminary Round |
|
90 phút [1-1], Penalty [4-2], Northwood thắng |
12/09 21:00 |
KT |
Ramsbottom United |
4 - 1 |
0 - 1 |
Irlam |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Sutton Coldfield Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
Belper Town |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Thatcham Town |
1 - 5 |
0 - 2 |
AFC Dunstable |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG-S PR-15]Wimborne Town |
3 - 0 |
1 - 0 |
Afc Portchester |
Preliminary Round |
|
12/09 21:00 |
KT |
Cleethorpes Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mansfield Town[ENG L2-21] |
Preliminary Round |
|
|
12/09 17:00 |
Hoãn |
[9]Academico Viseu |
? - ? |
? - ? |
Academica Coimbra[1] |
1 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[11]Vizela |
2 - 1 |
1 - 1 |
UD Oliveirense[8] |
1 |
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[7]Gwangju Fc |
3 - 3 |
2 - 2 |
Jeonbuk Hyundai Motors[2] |
20 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[1]Ulsan Hyundai Horang-i |
1 - 1 |
0 - 0 |
Daegu FC[5] |
20 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[3]Sangju Sangmu Phoenix |
0 - 0 |
0 - 0 |
Seongnam FC[6] |
20 |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[17]Shimizu S-Pulse |
1 - 2 |
0 - 2 |
Kashima Antlers[9] |
16 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[10]Vissel Kobe |
2 - 2 |
1 - 0 |
Tokyo[3] |
16 |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[18]Ehime FC |
0 - 2 |
0 - 2 |
JEF United Ichihara[15] |
19 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[3]Tokushima Vortis |
1 - 1 |
1 - 0 |
Zweigen Kanazawa FC[11] |
19 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[6]OFI Crete |
1 - 1 |
0 - 1 |
Panaitolikos Agrinio[13] |
regular season |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[2]Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
1 - 1 |
1 - 0 |
Hapoel Haifa[12] |
2 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[6]Maccabi Petah Tikva FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Hapoel Kfar Saba[4] |
2 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[1]Bnei Yehuda Tel Aviv |
2 - 2 |
1 - 0 |
Maccabi Tel Aviv[10] |
2 |
|
|
12/09 22:30 |
KT |
[11]APOEL Nicosia |
1 - 0 |
0 - 0 |
AEL Limassol[3] |
3 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[4]Apollon Limassol FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
AEP Paphos[9] |
3 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[2]Anorthosis Famagusta FC |
1 - 1 |
1 - 1 |
Omonia Nicosia FC[5] |
3 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[7]Dnipro-1 |
1 - 3 |
0 - 1 |
Olimpic Donetsk[11] |
2 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[6]Kolos Kovalivka |
4 - 0 |
1 - 0 |
Lviv[9] |
2 |
|
|
12/09 19:30 |
KT |
[11]Clinceni |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chindia Targoviste[7] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[8]Politehnica Iasi |
1 - 4 |
1 - 2 |
Gaz Metan Medias[6] |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[4]Voluntari |
2 - 1 |
1 - 0 |
Steaua Bucuresti[1] |
3 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[8]Rheindorf Altach |
1 - 1 |
1 - 0 |
TSV Hartberg[6] |
1 |
|
|
12/09 17:45 |
Hoãn |
[2]Ratchaburi FC |
? - ? |
? - ? |
Bangkok United FC[1] |
5 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[10]Chiangrai United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Prachuap Khiri Khan[13] |
5 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[6]Suphanburi FC |
2 - 0 |
1 - 0 |
Nakhon Ratchasima[12] |
5 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[8]Sukhothai |
1 - 0 |
0 - 0 |
Muang Thong United[7] |
5 |
|
|
12/09 19:45 |
KT |
[7]Mezokovesd-Zsory |
1 - 0 |
0 - 0 |
Budafoki Mte[8] |
4 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[5]Diosgyor |
2 - 4 |
2 - 2 |
Budapest Honved[12] |
4 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[2]Fehervar Videoton |
3 - 1 |
1 - 0 |
Videoton Puskas Akademia[1] |
4 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[4]Cracovia Krakow |
1 - 1 |
0 - 0 |
Stal Mielec[14] |
3 |
|
12/09 22:30 |
KT |
[15]Warta Poznan |
0 - 0 |
0 - 0 |
Piast Gliwice[16] |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[2]Slask Wroclaw |
3 - 3 |
2 - 3 |
Lech Poznan[11] |
3 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[12]FK Vozdovac Beograd |
4 - 0 |
3 - 0 |
FK Metalac Gornji Milanovac[11] |
7 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[16]Radnik Surdulica |
0 - 2 |
0 - 1 |
Indjija[13] |
7 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[2]Spartak Subotica |
1 - 1 |
0 - 0 |
Novi Pazar[15] |
7 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[10]Backa Topola |
1 - 3 |
0 - 1 |
Radnicki Nis[6] |
7 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[5]Partizan Belgrade |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Rad Beograd[19] |
7 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[10]Misc Mifa Petaling |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sabah FA[11] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[8]Pahang |
2 - 1 |
1 - 0 |
PDRM[12] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[9]Felda United FC |
1 - 2 |
1 - 0 |
Kedah[4] |
7 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[VIE D1-10]Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
2 - 3 |
1 - 2 |
Quảng Ninh[VIE D1-3] |
quarter finals |
|
12/09 19:15 |
KT |
[VIE D1-2]Viettel |
4 - 1 |
3 - 1 |
Becamex Bình Dương[VIE D1-7] |
quarter finals |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[8]ZNK Osijek |
3 - 0 |
2 - 0 |
NK Rijeka[4] |
4 |
|
13/09 00:05 |
KT |
[3]Hajduk Split |
1 - 2 |
0 - 1 |
Dinamo Zagreb[1] |
4 |
|
|
12/09 22:59 |
KT |
[7]Enppi |
2 - 1 |
1 - 1 |
Wadi Degla SC[12] |
26 |
|
|
12/09 22:45 |
KT |
[10]Cherno More Varna |
1 - 1 |
1 - 0 |
CSKA Sofia[1] |
5 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[2]Ludogorets Razgrad |
3 - 1 |
0 - 0 |
Lokomotiv Plovdiv[3] |
5 |
|
|
12/09 23:30 |
KT |
[2]Slovan Bratislava |
2 - 0 |
2 - 0 |
Spartak Trnava[4] |
6 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[8]Nitra |
3 - 1 |
1 - 0 |
FK Pohronie[6] |
6 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[11]Zemplin Michalovce |
1 - 1 |
0 - 1 |
Trencin[12] |
6 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[1]DAC Dunajska Streda |
3 - 2 |
0 - 1 |
MFK Ruzomberok[9] |
6 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[5]Skf Sered |
3 - 2 |
2 - 0 |
MSK Zilina[3] |
6 |
|
|
12/09 22:59 |
KT |
[5]NK Maribor |
4 - 1 |
3 - 0 |
Ask Bravo[2] |
3 |
|
13/09 01:15 |
KT |
[9]NK Publikum Celje |
1 - 2 |
0 - 2 |
Domzale[7] |
3 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[7]Ruh Brest |
2 - 3 |
0 - 2 |
Neman Grodno[3] |
23 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[2]BATE Borisov |
5 - 2 |
2 - 0 |
Vigvam Smolevichy[16] |
23 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[1]Shakhter Soligorsk |
5 - 0 |
2 - 0 |
Vitebsk[9] |
23 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[8]Dinamo Minsk |
2 - 4 |
1 - 0 |
Dinamo Brest[10] |
23 |
|
|
12/09 20:30 |
KT |
Aberystwyth Town |
2 - 3 |
1 - 0 |
Cardiff Metropolitan |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Barry Town Afc |
0 - 3 |
0 - 0 |
The New Saints |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Flint Town United |
1 - 0 |
1 - 0 |
Newtown |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Caernarfon |
1 - 1 |
0 - 0 |
Penybont |
1 |
|
12/09 23:45 |
KT |
Connah's QN |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bala Town |
1 |
|
|
12/09 22:15 |
KT |
[6]Al-Khuraitiat |
0 - 2 |
0 - 1 |
Al-Sailiya[9] |
3 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[10]Al-Wakra |
2 - 0 |
1 - 0 |
Umm Salal[12] |
3 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[11]Qatar SC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Rayyan[2] |
3 |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[7]Ordabasy |
1 - 2 |
0 - 0 |
Astana[3] |
8 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[5]Tobol Kostanai |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kyzylzhar Petropavlovsk[9] |
8 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[1]Kairat Almaty |
2 - 1 |
0 - 1 |
Kaisar Kyzylorda[2] |
8 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[SAFL-3]Marumo Gallants |
1 - 3 |
1 - 2 |
Black Leopards[15] |
play-off |
|
|
12/09 21:30 |
KT |
[12]Olimpik Sarajevo |
2 - 1 |
0 - 0 |
FK Velez Mostar[6] |
7 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[8]Zrinjski Mostar |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mladost Doboj Kakanj[9] |
7 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
Wallern |
0 - 1 |
0 - 0 |
Svg Reichenau[AUS D3WT-2] |
1 |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[10]JK Tallinna Kalev |
1 - 4 |
1 - 0 |
Flora Tallinn[1] |
20 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[5]Viljandi Jk Tulevik |
1 - 4 |
1 - 1 |
Paide Linnameeskond[2] |
20 |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[5]Skive IK |
0 - 2 |
0 - 2 |
Esbjerg FB[DEN SASL-13] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Fremad Amager |
6 - 0 |
3 - 0 |
Vendsyssel[7] |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Dacia Buiucani |
0 - 3 |
0 - 1 |
Sheriff[1] |
9 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[2]Cs Petrocub |
2 - 0 |
0 - 0 |
Zimbru Chisinau[9] |
9 |
|
|
12/09 22:45 |
Hoãn |
[9]Pyunik |
? - ? |
? - ? |
Gandzasar Kapan[7] |
|
|
|
13/09 01:00 |
KT |
[GRE D1-3]AEK Athens |
0 - 1 |
0 - 1 |
Olympiakos[GRE D1-1] |
|
|
|
12/09 19:15 |
KT |
[12]Kuching Fa |
2 - 1 |
1 - 0 |
Sarawak[10] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[7]Kelantan FA |
1 - 0 |
1 - 0 |
PKNP[9] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[8]Negeri Sembilan |
2 - 1 |
1 - 1 |
Selangor PKNS[5] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[4]Johor Darul Takzim II |
1 - 2 |
1 - 2 |
Pulau Pinang[1] |
7 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[2]Kuala Lumpur |
4 - 1 |
2 - 0 |
Terengganu B DKTT-Team[3] |
7 |
|
|
13/09 05:00 |
KT |
[(A)-11]Perez Zeledon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Herediano[(A)-2] |
apertura |
|
13/09 09:00 |
KT |
[(A)-8]Deportivo Saprissa |
1 - 0 |
1 - 0 |
Jicaral[(A)-12] |
apertura |
|
13/09 09:00 |
KT |
Ad San Carlos |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sporting San Jose |
apertura 6 |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[GUA D1C-4]CD Puerto de Iztapa |
1 - 1 |
0 - 1 |
Club Comunicaciones[GUA D1C-1] |
apertura |
|
13/09 02:00 |
KT |
Coban Imperial |
2 - 1 |
2 - 0 |
Csyd Sacachispas |
apertura |
|
13/09 04:00 |
KT |
[GUA D1C-2]CSD Municipal |
5 - 0 |
3 - 0 |
Deportivo Sanarate[GUA D1C-6] |
apertura |
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[6]Seoul E Land |
0 - 1 |
0 - 1 |
Chungnam Asan[9] |
19 |
|
12/09 16:30 |
KT |
[5]Chunnam Dragons |
2 - 2 |
1 - 1 |
Gyeongnam FC[4] |
19 |
|
|
13/09 04:00 |
KT |
[11]CD El Nacional |
0 - 1 |
0 - 1 |
Tecnico Universitario[5] |
apertura |
|
13/09 06:30 |
KT |
[13]Olmedo Riobamba |
1 - 1 |
0 - 1 |
Club Sport Emelec[12] |
apertura |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
FK Ventspils |
0 - 2 |
0 - 1 |
Riga Fc |
18 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[5]Spartaks Jurmala |
3 - 3 |
2 - 2 |
Daugava Daugavpils[7] |
18 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[6]Liepajas Metalurgs |
3 - 1 |
1 - 0 |
Jelgava[9] |
18 |
|
|
12/09 17:40 |
KT |
[5]LKS Lodz |
3 - 0 |
2 - 0 |
Stomil Olsztyn OKS 1945[12] |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[13]GKS Tychy |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sandecja[14] |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[3]LKS Nieciecza |
2 - 0 |
1 - 0 |
Belchatow[10] |
3 |
|
|
13/09 06:00 |
KT |
[(a)-9]Deportivo Cali |
1 - 1 |
1 - 0 |
Millonarios[(a)-17] |
regular season |
|
|
12/09 19:30 |
KT |
[9]Superfund Pasching |
1 - 1 |
1 - 1 |
Austria Wien Amateure[4] |
1 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[15]Grazer AK |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dornbirn[12] |
1 |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[W-7]Leningradets |
0 - 2 |
0 - 1 |
Dolgiye Prudy[W-3] |
6 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[W-12]Dnepr Smolensk |
3 - 0 |
1 - 0 |
FK Chita[W-15] |
6 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[W-13]Luki Energiya |
2 - 0 |
1 - 0 |
Zenit Irkutsk[W-8] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[W-4]Dynamo Moscow B |
2 - 4 |
0 - 3 |
Volga Tver[W-1] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[W-6]Lokomotiv Moscow B |
4 - 1 |
1 - 1 |
Zvezda Sint Petersburg[W-11] |
6 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[W-5]Murom |
1 - 0 |
0 - 0 |
Zenit-2 St.Petersburg[W-9] |
6 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[W-14]Torpedo Vladimir |
3 - 1 |
3 - 0 |
FK Kolomna[W-16] |
6 |
|
|
12/09 16:15 |
KT |
Vorskla U21 |
4 - 0 |
0 - 0 |
Inhulets Petrove U21 |
2 |
|
12/09 17:00 |
KT |
Zorya U21 |
3 - 3 |
0 - 1 |
Illichivets U21 |
2 |
|
12/09 18:00 |
KT |
Mynai U21 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Pfc Oleksandria U21 |
2 |
|
|
12/09 13:30 |
KT |
[6]Gold Coast United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Brisbane Olympic United FC[4] |
14 |
|
12/09 14:30 |
KT |
[9]Brisbane City SC |
2 - 3 |
1 - 2 |
Redlands United FC[12] |
14 |
|
12/09 15:30 |
KT |
[3]Gold Coast Knights |
1 - 1 |
1 - 1 |
Brisbane Strikers[7] |
14 |
|
12/09 16:00 |
KT |
[11]Eastern Suburbs |
10 - 2 |
5 - 2 |
Capalaba[10] |
14 |
|
|
12/09 12:30 |
KT |
[12]Para Hills Knights |
1 - 1 |
1 - 0 |
Adelaide Blue Eagles[8] |
8 |
|
12/09 12:30 |
KT |
[4]Adelaide City FC |
1 - 1 |
1 - 1 |
Adelaide Raiders SC[7] |
8 |
|
12/09 12:30 |
KT |
[1]Adelaide Comets FC |
0 - 4 |
0 - 2 |
Adelaide United Fc Youth[11] |
8 |
|
12/09 14:30 |
KT |
[6]Cumberland United |
1 - 4 |
1 - 1 |
Croydon Kings[5] |
8 |
|
12/09 15:30 |
KT |
[9]Adelaide Olympic |
2 - 4 |
0 - 2 |
Modbury Jets[10] |
8 |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[4]Merani Martvili |
2 - 0 |
2 - 0 |
Samgurali Tskh[2] |
9 |
|
|
12/09 11:00 |
KT |
[14]Grulla Morioka |
1 - 3 |
0 - 2 |
Yokohama Scc[16] |
15 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[5]Fujieda Myfc |
2 - 1 |
0 - 0 |
Kamatamare Sanuki[17] |
15 |
|
12/09 16:30 |
KT |
[7]Kataller Toyama |
1 - 0 |
1 - 0 |
Gamba Osaka U23[12] |
15 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[2]Roasso Kumamoto |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sc Sagamihara[6] |
15 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[3]Gainare Tottori |
1 - 0 |
1 - 0 |
Azul Claro Numazu[13] |
15 |
|
|
13/09 01:45 |
KT |
[8]Kmsk Deinze |
1 - 0 |
1 - 0 |
Standard Wetteren[4] |
3 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Kuruvchi Bunyodkor |
2 - 1 |
0 - 0 |
Termez Surkhon[12] |
14 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[6]Metallurg Bekobod |
1 - 0 |
0 - 0 |
OTMK Olmaliq[2] |
14 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[S-11]Tvaakers IF |
0 - 2 |
0 - 1 |
IFK Varnamo[S-1] |
17 |
|
12/09 18:30 |
KT |
[S-13]Qviding FIF |
1 - 0 |
1 - 0 |
Landskrona BoIS[S-3] |
17 |
|
12/09 18:30 |
KT |
[S-10]Lunds BK |
1 - 1 |
1 - 0 |
Oskarshamns AIK[S-12] |
17 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[S-16]Karlskrona |
3 - 2 |
2 - 1 |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-5] |
17 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[S-8]Fc Linkoping City |
1 - 1 |
0 - 1 |
Eskilsminne IF[S-15] |
17 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[S-9]Skovde AIK |
1 - 1 |
0 - 1 |
Torns IF[S-4] |
17 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[S-2]Utsiktens BK |
2 - 0 |
0 - 0 |
Motala AIF[S-14] |
17 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
Al-Jazeera (Jordan) |
1 - 1 |
1 - 1 |
Al-Ahli |
6 |
|
|
12/09 23:00 |
KT |
[LIT D1-2]FK Zalgiris Vilnius |
2 - 1 |
1 - 0 |
Spyris Kaunas[LIT D1-3] |
|
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[10]Gnistan |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ac Kajaani[9] |
13 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[12]Sjk Akatemia |
1 - 1 |
0 - 0 |
AC Oulu[1] |
13 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[5]Ekenas IF Fotboll |
2 - 0 |
1 - 0 |
Kpv[8] |
13 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[11]Mypa |
3 - 6 |
1 - 1 |
VPS Vaasa[6] |
13 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Musa |
0 - 6 |
0 - 2 |
KTP Kotka[2] |
13 |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[U-14]Krylya Sovetov Samara B |
3 - 4 |
0 - 0 |
FK Tyumen[U-4] |
6 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[U-15]Lada Togliatti |
1 - 2 |
0 - 1 |
Volna Nizhegorodskaya[U-6] |
6 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[U-12]Zenit-Izhevsk |
2 - 0 |
0 - 0 |
Nosta Novotroitsk[U-11] |
6 |
|
12/09 19:20 |
KT |
[U-13]Lada Sok Dimitrovgrad |
0 - 0 |
0 - 0 |
Volga Ulyanovsk[U-2] |
6 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[U-1]Kamaz |
4 - 0 |
1 - 0 |
Orenburg 2[U-10] |
6 |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[NS-4]Hudiksvalls Forenade FF |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kvarnsvedens IK[NS-11] |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[NS-2]Stockholm Internazionale |
1 - 2 |
1 - 1 |
Enskede Ik[NS-9] |
21 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Skiljebo SK |
2 - 1 |
0 - 1 |
Fagersta Sodra Ik |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NS-6]Ifk Osterakers |
0 - 0 |
0 - 0 |
Karlbergs BK[NS-1] |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NS-7]Gamla Upsala |
1 - 0 |
0 - 0 |
Enkoping[NS-3] |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Fanna Bk |
5 - 4 |
1 - 1 |
Kungsangens If |
21 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[NS-8]Ifk Lidingo |
3 - 1 |
2 - 0 |
Ifk Stocksund[NS-10] |
21 |
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[4]ECU Joondalup |
6 - 0 |
1 - 0 |
Armadale[8] |
championship round |
|
12/09 14:00 |
KT |
[1]Floreat Athena |
1 - 2 |
1 - 1 |
Sorrento[5] |
championship round |
|
12/09 14:00 |
KT |
[12]Rockingham City |
0 - 1 |
0 - 1 |
Bayswater City[6] |
lower table round |
|
12/09 14:00 |
KT |
[10]Perth SC |
3 - 0 |
1 - 0 |
Balcatta[11] |
lower table round |
|
12/09 14:00 |
KT |
[3]Cockburn City |
3 - 2 |
1 - 1 |
Gwelup Croatia Sc[2] |
championship round |
|
12/09 14:00 |
KT |
[7]Inglewood United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Perth Glory Am[9] |
lower table round |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[1]Dinamo Batumi |
1 - 3 |
0 - 2 |
Dinamo Tbilisi[2] |
11 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[6]Sabail |
1 - 2 |
0 - 0 |
Zira[5] |
2 |
|
|
12/09 19:30 |
KT |
[S-3]FK Anzhi |
3 - 0 |
0 - 0 |
Essentuki[S-16] |
6 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[C-14]Znamya Noginsk |
1 - 2 |
1 - 1 |
Kvant Obninsk[C-5] |
6 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[C-9]FK Kaluga |
3 - 1 |
0 - 0 |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-15] |
6 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[C-7]Strogino Moscow |
2 - 1 |
0 - 1 |
FK Zvezda Ryazan[C-2] |
6 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[C-3]Salyut-Energia Belgorod |
0 - 0 |
0 - 0 |
FK Khimik Novomoskovsk[C-4] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[C-12]Avangard |
3 - 0 |
0 - 0 |
Metallurg Vidnoye[C-8] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[C-13]Saturn |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sokol[C-1] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[C-6]Metallurg Lipetsk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Krasnyy Sgafkst[C-11] |
6 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[C-16]Fakel Voronezh Ii |
3 - 4 |
1 - 2 |
Khimki Reserve[C-10] |
6 |
|
|
13/09 04:30 |
KT |
[9]Sol De America |
1 - 2 |
0 - 1 |
Guarani CA[2] |
apertura |
|
13/09 07:00 |
KT |
[11]General Diaz |
0 - 2 |
0 - 1 |
Libertad Asuncion[3] |
apertura |
|
|
13/09 01:00 |
KT |
[6]Cobh Ramblers |
0 - 6 |
0 - 1 |
UC Dublin UCD[5] |
11 |
|
13/09 01:30 |
KT |
[3]Longford Town |
1 - 1 |
1 - 0 |
Drogheda United[1] |
11 |
|
|
12/09 20:30 |
KT |
[15]Boluspor |
0 - 1 |
0 - 0 |
Keciorengucu[8] |
1 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[9]Umraniyespor |
2 - 1 |
1 - 0 |
Bandirmaspor[TUR D3BG-1] |
1 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[16]Osmanlispor |
1 - 0 |
0 - 0 |
Eskisehirspor[18] |
1 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Chengdu Rongcheng |
3 - 2 |
1 - 1 |
Beijing Renhe |
group a 1 |
|
12/09 18:35 |
KT |
Guizhou Zhicheng |
1 - 1 |
0 - 1 |
Zhejiang Professional |
group b 1 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Changchun YaTai |
2 - 1 |
0 - 0 |
Heilongjiang heilongjiang Ice City |
group c 1 |
|
|
12/09 14:30 |
KT |
[1]Grange Thistle Sc |
3 - 2 |
3 - 1 |
North Star[10] |
8 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[12]Caboolture |
1 - 4 |
0 - 3 |
St George Willawong[2] |
8 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[9]Acacia Ridge |
2 - 1 |
1 - 0 |
Brisbane Knights[11] |
8 |
|
12/09 16:00 |
KT |
[7]Centenary Stormers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Bayside United[5] |
8 |
|
12/09 16:00 |
KT |
[4]Toowong |
2 - 2 |
1 - 0 |
Taringa Rovers[6] |
8 |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[2]Lisen |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sk Slovan Varnsdorf[5] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[8]Prostejov |
0 - 2 |
0 - 0 |
Viktoria Zizkov[1] |
3 |
|
12/09 22:00 |
Hoãn |
[12]Fotbal Trinec |
? - ? |
? - ? |
Fk Graffin Vlasim[6] |
3 |
|
12/09 22:00 |
Hoãn |
[14]Slavoj Vysehrad |
? - ? |
? - ? |
Fk Mas Taborsko[13] |
3 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Ytterhogdal Ik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Notvikens Ik |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[N-9]Ik Frej Taby |
1 - 4 |
1 - 2 |
Vasalunds IF[N-1] |
17 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Pitea If |
2 - 0 |
0 - 0 |
Friska Viljor |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Bodens BK |
3 - 1 |
2 - 0 |
Ifk Umea |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Gottne If |
1 - 0 |
0 - 0 |
Umea Fc Academy |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
Moron Bk |
1 - 4 |
0 - 3 |
Taftea Ik |
21 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Sandviks Ik |
0 - 1 |
0 - 1 |
Skelleftea Ff |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[N-4]IF Sylvia |
2 - 1 |
1 - 1 |
Sandvikens IF[N-6] |
17 |
|
12/09 21:00 |
KT |
IFK Ostersund |
1 - 1 |
1 - 1 |
Stode If |
21 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[N-3]Haninge |
4 - 0 |
1 - 0 |
Sollentuna United FF[N-5] |
17 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[N-11]Karlstad BK |
1 - 2 |
0 - 1 |
Karlslunds If Hfk[N-13] |
17 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[UKR D3-3]Polessya Zhitomir |
0 - 0 |
0 - 0 |
Veres Rivne[UKR D3-14] |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[13]Kremin Kremenchuk |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fk Avanhard Kramatorsk[8] |
2 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[A-3]Kvik Halden |
1 - 0 |
0 - 0 |
Moss[A-13] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[A-1]Fredrikstad |
3 - 0 |
2 - 0 |
Alta[A-2] |
|
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[B-11]Baerum SK |
1 - 1 |
0 - 1 |
Egersunds IK[B-6] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[B-4]Floy Flekkeroy Il |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sotra Sk[B-3] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[B-7]Levanger |
4 - 2 |
3 - 0 |
Fram Larvik[B-14] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[B-9]Notodden FK |
0 - 4 |
0 - 1 |
Vard Haugesund[B-1] |
|
|
|
12/09 15:30 |
KT |
[6]Viktoria Plzen U19 |
2 - 2 |
2 - 1 |
Opava U19[11] |
|
|
90 phút [2-2], Penalty [2-4], Opava U19 thắng |
12/09 16:00 |
KT |
[8]Brno U19 |
? - ? |
? - ? |
Banik Ostrava u19[10] |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[16]Meteor Praha U19 |
0 - 2 |
0 - 0 |
Pribram U19[15] |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[3]Slavia Praha u19 |
2 - 1 |
0 - 0 |
Hradec Kralove u19[13] |
|
|
12/09 17:30 |
KT |
[1]Sparta Praha U19 |
6 - 0 |
4 - 0 |
Sk Sigma Olomouc u19[5] |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[9]Pardubice U19 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zlin U19[4] |
|
|
90 phút [0-0], Penalty [4-4], |
12/09 18:00 |
KT |
[2]Synot Slovacko U19 |
0 - 4 |
0 - 0 |
Ceske Budejovice u19[7] |
|
|
12/09 19:45 |
KT |
[12]Mlada Boleslav U19 |
5 - 0 |
3 - 0 |
Mfk Karvina U19[14] |
|
|
|
12/09 19:30 |
KT |
[3]Bkma |
2 - 1 |
2 - 0 |
West Armenia[5] |
5 |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
Lietava Jonava |
4 - 1 |
2 - 0 |
Panevezys Ii |
championship playoff 1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Dziugas Telsiai |
1 - 1 |
0 - 0 |
Siauliai |
championship playoff 1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[10]Kr Reykjavik Womens |
0 - 5 |
0 - 3 |
Nữ Umf Selfoss[4] |
14 |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[2]Ki Klaksvik |
2 - 1 |
0 - 0 |
HB Torshavn[1] |
15 |
|
13/09 02:00 |
KT |
[4]NSI Runavik |
4 - 2 |
3 - 0 |
B36 Torshavn[3] |
15 |
|
|
12/09 21:30 |
KT |
[2]Radnicki 1923 Kragujevac |
3 - 1 |
1 - 0 |
Graficar Beograd[6] |
5 |
|
12/09 21:30 |
KT |
[4]Zarkovo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Radnicki Sremska Mitrovica[13] |
5 |
|
13/09 00:30 |
KT |
[11]Borac Cacak |
3 - 0 |
0 - 0 |
Sloga Kraljevo[18] |
5 |
|
|
12/09 22:59 |
KT |
[5]Tartu JK Tammeka B |
1 - 1 |
0 - 0 |
Tallinna Levadia 2[9] |
21 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[2]Parnu Linnameeskond |
6 - 0 |
5 - 0 |
Elva[4] |
21 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[7]Real Succes |
1 - 1 |
0 - 1 |
Iskra-stal Ribnita[11] |
6 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[14]Sireti |
0 - 2 |
0 - 1 |
Granicerul Glodeni[9] |
6 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[5]Drochia |
1 - 0 |
0 - 0 |
Victoria Bardar[10] |
6 |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[8]Krsko Posavlje |
2 - 5 |
1 - 1 |
Nk Radomlje[1] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Nafta |
2 - 1 |
1 - 0 |
Bilje[2] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[7]NK Primorje |
0 - 3 |
0 - 2 |
NK Krka[3] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[14]NK Ptuj Drava |
1 - 3 |
0 - 2 |
Nk Smartno[15] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[16]Brda |
0 - 2 |
0 - 0 |
Brezice[9] |
6 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[11]Triglav Gorenjska |
1 - 2 |
1 - 0 |
Nk Roltek Dob[5] |
6 |
|
13/09 00:00 |
KT |
[13]NK Rudar Velenje |
1 - 0 |
1 - 0 |
Jadran Dekani[12] |
6 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[11]Dalvik Reynir |
? - ? |
? - ? |
Fjardabyggd[7] |
17 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]Volsungur Husavik |
? - ? |
? - ? |
Kordrengir[1] |
17 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Haukar |
? - ? |
? - ? |
Kf Fjallabyggdar[6] |
17 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]IBV Vestmannaeyjar |
1 - 3 |
0 - 1 |
Keflavik[2] |
9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[8]Umf Afturelding |
2 - 3 |
1 - 3 |
Thor Akureyri[6] |
9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[3]Leiknir Reykjavik |
2 - 1 |
2 - 0 |
Leiknir F[11] |
9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[1]Fram Reykjavik |
1 - 1 |
0 - 0 |
Vestri[7] |
9 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Vikingur Olafsvik |
2 - 2 |
0 - 1 |
Grindavik[5] |
9 |
|
12/09 23:45 |
KT |
[12]Magni |
1 - 1 |
0 - 0 |
Throttur[10] |
9 |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
SP Domagnano |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ss Virtus |
1 |
|
12/09 20:00 |
KT |
AC Juvenes/Dogana |
1 - 1 |
0 - 0 |
SS Murata |
1 |
|
12/09 20:00 |
KT |
SP La Fiorita |
1 - 0 |
1 - 0 |
SP Libertas |
1 |
|
12/09 20:00 |
KT |
S.S Pennarossa |
2 - 0 |
1 - 0 |
Folgore/falciano |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]MFK Kosice |
5 - 0 |
1 - 0 |
KFC Komarno[8] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
3 - 0 |
1 - 0 |
Mfk Nova Dubnica[7] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[13]SKM Puchov |
2 - 0 |
0 - 0 |
Slovan Bratislava B[15] |
7 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Partizan Bardejov |
1 - 1 |
0 - 0 |
Stk 1914 Samorin[10] |
7 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[14]Poprad |
1 - 4 |
1 - 2 |
Dukla Banska Bystrica[1] |
7 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[3]Sport Podbrezova |
2 - 0 |
1 - 0 |
Slavoj Trebisov[11] |
7 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Fola Esch |
4 - 1 |
2 - 0 |
Una Strassen[16] |
3 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[6]Progres Niedercorn |
1 - 2 |
0 - 1 |
F91 Dudelange[7] |
3 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Struga Trim Lum |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sileks[1] |
5 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]Belasica Strumica |
0 - 3 |
0 - 0 |
FK Shkendija 79[3] |
5 |
|
|
12/09 13:00 |
KT |
[16]Chuncheon Citizen |
2 - 2 |
1 - 1 |
Jeonju Citizen[13] |
|
|
12/09 13:00 |
KT |
[15]Gyeongju Citizen Fc |
0 - 1 |
0 - 0 |
Yangju Citizen Fc[14] |
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[8]Gimpo Fc |
1 - 4 |
1 - 2 |
Gyeongju KHNP[2] |
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[10]Cheonan City |
3 - 0 |
3 - 0 |
Pyeongtaek Citizen[12] |
|
|
12/09 15:00 |
KT |
[11]Changwon City |
2 - 2 |
1 - 0 |
Cheongju Jikji Fc[9] |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[6]Incheon Korail |
1 - 1 |
1 - 0 |
Hwaseong Fc[4] |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[3]Gangneung |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mokpo City[7] |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[1]Gimhae City |
0 - 2 |
0 - 2 |
Busan Transpor Tation[5] |
|
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[20]Scunthorpe United |
1 - 1 |
0 - 1 |
Newport County[15] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L1-22]Southend United |
0 - 4 |
0 - 2 |
Harrogate Town[ENG Conf-2] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[8]Port Vale |
2 - 0 |
1 - 0 |
Crawley Town[12] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[5]Cheltenham Town |
1 - 2 |
1 - 0 |
Morecambe[22] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG L1-23]Bolton Wanderers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Forest Green Rovers[11] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[14]Walsall |
1 - 0 |
0 - 0 |
Grimsby Town[13] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[10]Salford City |
2 - 2 |
1 - 2 |
Exeter City[4] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[16]Cambridge United |
3 - 0 |
2 - 0 |
Carlisle[18] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[21]Mansfield Town |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tranmere Rovers[ENG L1-21] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[9]Bradford AFC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Colchester United[6] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[19]Oldham Athletic |
0 - 1 |
0 - 0 |
Leyton Orient[17] |
1 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[ENG Conf-1]Barrow |
1 - 1 |
1 - 0 |
Stevenage Borough[24] |
1 |
|
|
12/09 15:15 |
KT |
[M-2]Frydek-mistek |
2 - 6 |
1 - 5 |
Unicov[M-10] |
|
|
12/09 15:15 |
KT |
[M-14]Viktoria Otrokovice |
2 - 0 |
1 - 0 |
Zlin B[M-11] |
|
|
12/09 15:15 |
KT |
[A-10]Rakovnik |
3 - 4 |
2 - 2 |
Domazlice[A-14] |
4 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[M-13]Odra Petrkovice |
4 - 2 |
2 - 1 |
Uhersky Brod[M-7] |
|
|
12/09 21:30 |
KT |
[B-14]Sokol Zivanice |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sokol Brozany[B-10] |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[M-16]SC Znojmo |
1 - 4 |
0 - 2 |
Slovacko Ii[M-5] |
|
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[NG-4]Stenungsunds If |
1 - 5 |
0 - 2 |
Vanersborgs If[NG-2] |
21 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[NG-3]Grebbestads If |
4 - 1 |
2 - 1 |
Ahlafors If[NG-6] |
21 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[NG-10]Nordvarmland Ff |
1 - 0 |
0 - 0 |
Vargarda Ik[NG-13] |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NG-5]Ik Gauthiod |
1 - 2 |
0 - 1 |
Savedalens IF[NG-9] |
21 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[NG-11]Lidkopings Fk |
4 - 3 |
2 - 0 |
Ifk Amal[NG-14] |
21 |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[SS-10]Huddinge If |
1 - 2 |
0 - 0 |
Arameisk-syrianska If[SS-8] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[SS-6]Rynninge IK |
2 - 3 |
0 - 0 |
Newroz[SS-12] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[SS-3]Tyreso Ff |
1 - 1 |
0 - 0 |
Bk Forward[SS-1] |
|
|
12/09 19:15 |
KT |
[SS-7]Varmbols Fc |
3 - 3 |
3 - 0 |
Gute[SS-13] |
|
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[VG-2]Vastra Frolunda |
1 - 1 |
1 - 1 |
Rosengard[VG-6] |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[VG-7]Onsala Bk |
5 - 2 |
3 - 1 |
Assyriska Bk[VG-12] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[VG-13]Bunkeflo IF |
0 - 1 |
0 - 1 |
Vinbergs If[VG-8] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[VG-11]Ullared |
0 - 3 |
0 - 1 |
Ifk Malmo[VG-5] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[VG-1]Angelholms FF |
1 - 1 |
0 - 1 |
Varbergs Gif[VG-4] |
|
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[4]Grobina |
6 - 1 |
3 - 0 |
Fk Smiltene Bjss[7] |
10 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Lokomotiv Daugavpils |
5 - 1 |
2 - 1 |
Rezekne / Bjss |
10 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[M-11]Wolfsberger Ac Amateure |
4 - 1 |
2 - 0 |
SC Kalsdorf[M-6] |
5 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[M-7]Atsv Stadl Paura |
3 - 2 |
1 - 0 |
SV Allerheiligen[M-13] |
5 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[M-4]Union Gurten |
0 - 0 |
0 - 0 |
Deutschlandsberger Sc[M-9] |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[M-3]Sturm Graz Amat. |
1 - 2 |
1 - 2 |
Sc Gleisdorf[M-5] |
5 |
|
|
12/09 22:15 |
KT |
[3]Jezero Plav |
0 - 2 |
0 - 1 |
FK Sutjeska Niksic[8] |
4 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[4]Iskra Danilovgrad |
1 - 1 |
1 - 1 |
Mladost Podgorica[1] |
4 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[5]Rudar Pljevlja |
1 - 0 |
0 - 0 |
OFK Petrovac[7] |
4 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[6]FK Buducnost Podgorica |
3 - 1 |
0 - 1 |
Ofk Titograd Podgorica[10] |
4 |
|
13/09 01:00 |
KT |
[9]Zeta |
0 - 2 |
0 - 1 |
Decic Tuzi[2] |
4 |
|
|
12/09 17:45 |
KT |
[18]Ayutthaya Fc |
3 - 2 |
1 - 1 |
Chiangmai Fc[4] |
5 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[17]Samut Sakhon |
0 - 2 |
0 - 1 |
Phrae United[6] |
5 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[10]Chainat FC |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sisaket[8] |
5 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[2]Jl Chiangmai United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Nong Bua Pitchaya[1] |
5 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
Rosoman 83 |
2 - 2 |
1 - 1 |
Pehchevo |
eastern group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Plackovica |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sloga 1934 Vinica |
eastern group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Kamenica Sasa |
1 - 0 |
0 - 0 |
Pobeda Prilep |
eastern group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Kozuv |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bregalnica Stip |
eastern group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Osogovo |
0 - 3 |
0 - 1 |
Tikves Kavadarci |
eastern group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Fk Rinija Gostivar |
1 - 0 |
0 - 0 |
Korab Debar |
western group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Drita |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ohrid 2004 |
western group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Kf Veleshta |
2 - 0 |
2 - 0 |
FK Teteks Tetovo |
western group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Skopje |
1 - 0 |
0 - 0 |
Kadino |
western group 3 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Vlazrimi Kicevo |
2 - 0 |
0 - 0 |
Vardar Forino |
western group 3 |
|
|
12/09 15:00 |
KT |
[2]Nữ Beleza |
1 - 2 |
1 - 2 |
Nữ Inac Kobe[3] |
|
|
12/09 15:00 |
KT |
[1]Nữ Urawa Reds |
2 - 1 |
1 - 0 |
Nữ Iga Kunoichi[7] |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[4]Nữ Cerezo Osaka Sakai |
2 - 2 |
1 - 0 |
Nữ Vegalta Sendai[9] |
|
|
|
12/09 14:00 |
KT |
[1]Nữ As Elfen Sayama |
1 - 2 |
1 - 1 |
Nữ Nagano Parceiro[7] |
|
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[2]Stal Rzeszow |
0 - 1 |
0 - 1 |
Olimpia Grudziadz[19] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[1]Chojniczanka Chojnice |
2 - 0 |
1 - 0 |
Znicz Pruszkow[5] |
3 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[4]Bytovia Bytow |
1 - 0 |
1 - 0 |
Olimpia Elblag[17] |
3 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[8]Motor Lublin |
2 - 2 |
0 - 2 |
Blekitni Stargard Szczecinski[13] |
3 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[12]Sokol Ostroda |
0 - 1 |
0 - 0 |
Pogon Siedlce[18] |
3 |
|
12/09 23:00 |
KT |
[10]Kp Calisia Kalisz |
1 - 2 |
1 - 0 |
Garbarnia Krakow[16] |
|
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[SUI D23-1]Tuggen |
1 - 2 |
1 - 2 |
Winterthur[SUI D1-4] |
2 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[SUI D22-12]Schotz |
0 - 3 |
0 - 0 |
Sion[SUI Sl-8] |
2 |
|
12/09 21:15 |
KT |
Stade Nyonnais |
1 - 3 |
0 - 0 |
Lausanne Sports[SUI D1-1] |
2 |
|
12/09 21:30 |
KT |
[SUI D1-7]Stade Lausanne Ouchy |
1 - 2 |
0 - 1 |
Grasshoppers[SUI D1-3] |
2 |
|
12/09 22:00 |
KT |
Sc Balerna |
0 - 0 |
0 - 0 |
Monthey |
2 |
|
12/09 23:30 |
KT |
[SUI D1-8]Aarau |
0 - 0 |
0 - 0 |
Wil 1900[SUI D1-6] |
2 |
|
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3], Aarau thắng |
13/09 00:00 |
KT |
[SUI D21-6]Vevey Sports 05 |
3 - 0 |
0 - 0 |
Koniz |
2 |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[15]Pogon Szczecin Youth |
3 - 2 |
2 - 1 |
Gornik Zabrze Youth[6] |
5 |
|
12/09 16:15 |
KT |
[16]Arka Gdynia Youth |
0 - 0 |
0 - 0 |
Lech Poznan Youth[8] |
|
|
|
12/09 22:59 |
KT |
[19]Deportivo Llacuaba |
0 - 1 |
0 - 1 |
Universitario de Deportes[1] |
apertura |
|
12/09 23:30 |
KT |
[15]Sport Boys Association |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sport Huancayo[12] |
apertura |
|
13/09 03:00 |
KT |
[18]Carlos Stein |
2 - 2 |
1 - 1 |
Univ. Cesar Vallejo[8] |
apertura |
|
13/09 03:30 |
KT |
[10]Academia Cantolao |
0 - 2 |
0 - 1 |
Melgar[13] |
apertura |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
Royal Marloie Sport |
1 - 3 |
0 - 1 |
La Louviere |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
Union Namur |
1 - 2 |
0 - 1 |
Jette |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
Pac Buzet |
2 - 3 |
0 - 1 |
Hoogstraten VV |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
Sporting West Harelbeke |
0 - 1 |
0 - 0 |
Olympia Wijgmaal |
3 |
|
13/09 00:00 |
KT |
Kfc Houtvenne |
1 - 1 |
1 - 0 |
Tongeren |
3 |
|
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] |
13/09 00:30 |
KT |
Hades |
3 - 1 |
2 - 1 |
Herk |
3 |
|
13/09 00:30 |
KT |
Thes Sport Tessenderlo |
3 - 0 |
2 - 0 |
Menen |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Royal Olympic Club Charleroi |
6 - 3 |
2 - 2 |
Sprimont Comblain |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Gent Zeehaven |
3 - 1 |
1 - 0 |
Vigor Wuitens Hamme |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Ksc City Pirates |
3 - 0 |
0 - 0 |
Wolvertem Merchtem |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Rochefort |
4 - 1 |
2 - 0 |
Kvk Ieper |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Esperanza Neerpelt |
5 - 3 |
2 - 1 |
Spouwen Mopertingen |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
KSK Heist |
3 - 0 |
2 - 0 |
Onhaye |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Ronse |
1 - 2 |
1 - 0 |
Blankenberge |
3 |
|
13/09 01:00 |
KT |
Res Durbuy |
0 - 0 |
0 - 0 |
Verlaine |
3 |
|
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-4] |
13/09 01:15 |
KT |
Bertem Leefdaal |
0 - 1 |
0 - 0 |
Dender |
3 |
|
|
13/09 04:30 |
KT |
[1]Union La Calera |
0 - 0 |
0 - 0 |
Colo Colo[14] |
11 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[6]Hebar Pazardzhik |
4 - 0 |
2 - 0 |
Yantra Gabrovo[9] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[2]Kariana Erden |
4 - 0 |
3 - 0 |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[17] |
6 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[13]Strumska Slava |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sozopol[15] |
6 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[7]Litex Lovech |
1 - 0 |
1 - 0 |
Neftohimik[16] |
6 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[8]Pirin Blagoevgrad |
4 - 0 |
2 - 0 |
Sportist Svoge[14] |
6 |
|
|
13/09 04:00 |
KT |
[3]Hamilton City |
1 - 2 |
0 - 0 |
Sc Scarborough[2] |
regular season |
|
13/09 06:00 |
KT |
[1]Vorkuta |
1 - 1 |
1 - 0 |
Serbian White Eagles[4] |
regular season |
|
|
12/09 13:00 |
KT |
[11]Honda Lock SC |
1 - 2 |
0 - 0 |
Verspah Oita[3] |
20 |
|
12/09 13:00 |
KT |
[16]Suzuka Unlimited |
1 - 0 |
0 - 0 |
Yokogawa Musashino[9] |
20 |
|
|
13/09 01:00 |
KT |
Real Monarchs Slc |
0 - 2 |
0 - 1 |
New Mexico United |
loại |
|
13/09 06:00 |
KT |
[32]Loudoun United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Bethlehem Steel[34] |
loại |
|
13/09 06:00 |
KT |
[3]Pittsburgh Riverhounds |
5 - 0 |
3 - 0 |
Hartford Athletic[12] |
loại |
|
13/09 06:30 |
KT |
[25]Atlanta United Fc Ii |
1 - 2 |
1 - 1 |
Miami[31] |
loại |
|
13/09 06:30 |
KT |
[6]Birmingham Legion |
1 - 3 |
1 - 2 |
Charlotte Independence[17] |
loại |
|
13/09 06:30 |
KT |
[9]Louisville City |
3 - 0 |
2 - 0 |
St Louis Lions[13] |
loại |
|
13/09 07:00 |
KT |
[19]Tulsa Roughneck |
1 - 1 |
0 - 0 |
Okc Energy Fc[27] |
loại |
|
13/09 08:00 |
KT |
[33]Rio Grande Valley Fc Toros |
0 - 0 |
0 - 0 |
Austin Bold[18] |
9 |
|
13/09 08:30 |
KT |
[14]El Paso Locomotive |
2 - 1 |
1 - 1 |
San Antonio[1] |
loại |
|
13/09 09:00 |
Hoãn |
[35]Portland Timbers B |
? - ? |
? - ? |
Tacoma Defiance[28] |
|
|
13/09 09:30 |
KT |
[8]Sacramento Republic Fc |
3 - 3 |
2 - 1 |
Reno 1868[4] |
loại |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[3]Arsenal Dzyarzhynsk |
1 - 1 |
1 - 0 |
Gomel[5] |
17 |
|
12/09 19:30 |
KT |
[11]Kommunalnik Slonim |
1 - 1 |
0 - 0 |
Naftan Novopolock[13] |
17 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Khimik Svetlogorsk |
0 - 3 |
0 - 2 |
Sputnik Rechitsa |
17 |
|
12/09 21:00 |
KT |
[2]Krumkachy |
1 - 0 |
0 - 0 |
Lokomotiv Gomel[4] |
17 |
|
|
12/09 15:00 |
KT |
[19]Cs Aerostar Bacau |
0 - 1 |
0 - 1 |
Scolar Resita[20] |
3 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[12]Metaloglobus |
1 - 1 |
0 - 0 |
Concordia Chiajna[4] |
3 |
|
12/09 15:00 |
Hoãn |
[16]Pandurii |
0 - 5 |
0 - 1 |
Vointa Turnu Magurele[14] |
3 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[9]Unirea 2004 Slobozia |
0 - 0 |
0 - 0 |
CS Mioveni[11] |
3 |
|
12/09 15:00 |
KT |
Comuna Recea |
3 - 4 |
1 - 2 |
Acs Energeticianul |
3 |
|
12/09 17:00 |
KT |
[17]Css Slatina |
0 - 3 |
0 - 2 |
Rapid Bucuresti[2] |
3 |
|
12/09 22:00 |
KT |
[13]U Craiova 1948 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dunarea Calarasi[1] |
3 |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[8]Ispe |
0 - 5 |
0 - 3 |
Ayeyawady United[2] |
15 |
|
12/09 16:00 |
KT |
[3]Yangon United |
3 - 0 |
2 - 0 |
Southern Myanmar[10] |
15 |
|
|
12/09 12:30 |
KT |
[3]Adelaide Panthers |
3 - 2 |
1 - 0 |
Playford City Patriots[4] |
8 |
|
12/09 12:30 |
KT |
[11]Adelaide Victory |
3 - 0 |
1 - 0 |
Adelaide Vipers[10] |
8 |
|
12/09 12:30 |
KT |
[2]Sturt Lions |
5 - 1 |
1 - 1 |
Seaford Rangers[12] |
8 |
|
12/09 16:30 |
KT |
[7]Adelaide Hills |
2 - 3 |
1 - 1 |
West Adelaide[1] |
8 |
|
|
12/09 13:00 |
KT |
[1]Marconi Stallions |
3 - 0 |
3 - 0 |
Mt Druitt Town Rangers[10] |
7 |
|
|
12/09 10:30 |
KT |
[2]Belconnen United |
1 - 2 |
0 - 0 |
Cooma Tigers[4] |
|
|
12/09 12:45 |
KT |
[1]Canberra |
5 - 0 |
4 - 0 |
Gungahlin United[3] |
|
|
|
12/09 11:30 |
KT |
[1]Edgeworth Eagles |
2 - 0 |
0 - 0 |
Valentine[8] |
|
|
12/09 11:30 |
KT |
[2]Broadmeadow Magic |
4 - 2 |
3 - 0 |
Weston Workers[4] |
|
|
12/09 11:30 |
KT |
[5]Lambton Jarvis |
0 - 0 |
0 - 0 |
Charleston City Blues[7] |
|
|
|
13/09 01:00 |
KT |
[SAPL D1-9]Bloemfontein Celtic |
0 - 1 |
0 - 0 |
Mamelodi Sundowns[SAPL D1-2] |
chung kết |
|
|
12/09 22:59 |
KT |
Washington Spirit Womens |
2 - 1 |
0 - 1 |
Chicago Red Stars Womens |
9 |
|
13/09 02:30 |
KT |
North Carolina Courage Womens |
4 - 3 |
1 - 2 |
Houston Dash Womens |
9 |
|
|
13/09 07:00 |
KT |
Fort Lauderdale Strikers |
2 - 0 |
1 - 0 |
Orlando City B |
|
|
|
12/09 11:00 |
KT |
[3]South Hobart |
1 - 4 |
0 - 3 |
Devonport City Striker[1] |
|
|
12/09 11:15 |
KT |
[7]Riverside Olympic |
1 - 3 |
1 - 2 |
Hobart Olympia Warriors[5] |
|
|
12/09 13:30 |
KT |
[8]Launceston City |
1 - 2 |
1 - 0 |
Kingborough Lions[4] |
|
|
12/09 13:30 |
KT |
[6]Hobart Zebras |
0 - 3 |
0 - 2 |
Glenorchy Knights[2] |
|
|
|
12/09 20:30 |
KT |
Villingen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Stuttgarter Kickers |
|
|
12/09 20:30 |
KT |
Sv Linx |
2 - 2 |
0 - 0 |
Reutlingen |
|
|
|
12/09 14:00 |
KT |
Souths United |
1 - 1 |
0 - 1 |
Holland Park Hawks |
|
|
12/09 15:00 |
KT |
Southside Eagles |
0 - 2 |
0 - 0 |
Mitchelton |
|
|
12/09 15:30 |
KT |
Rochedale Rovers |
6 - 0 |
3 - 0 |
Sunshine Coast |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
Western Pride |
6 - 1 |
2 - 1 |
SWQ Thunder |
|
|
|
12/09 14:00 |
KT |
Brisbane Athletic |
4 - 2 |
1 - 0 |
North Pine |
8 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[9]Mount Gravatt |
6 - 2 |
2 - 1 |
New Farm[11] |
8 |
|
12/09 15:00 |
KT |
[5]Virginia United |
3 - 3 |
0 - 0 |
Annerley[4] |
8 |
|
|
13/09 01:00 |
KT |
[(A)-9]Ca Progreso |
1 - 2 |
1 - 1 |
Cerro Largo[(A)-5] |
apertura |
|
13/09 03:15 |
KT |
[(A)-3]Wanderers FC |
1 - 2 |
1 - 1 |
Plaza Colonia[(A)-12] |
apertura |
|
13/09 06:15 |
KT |
[(A)-7]CA Penarol |
0 - 0 |
0 - 0 |
Ca Torque[(A)-4] |
apertura |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[12]HHC Hardenberg |
0 - 2 |
0 - 2 |
IJsselmeervogels[3] |
2 |
|
12/09 19:30 |
KT |
[9]AFC Amsterdam |
5 - 1 |
3 - 1 |
Quick Boys[5] |
2 |
|
12/09 19:30 |
KT |
[17]Gelders Veenendaalse VV |
0 - 2 |
0 - 1 |
Excelsior Maassluis[18] |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Rijnsburgse Boys |
3 - 0 |
2 - 0 |
Volendam Am |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[14]ASWH |
3 - 1 |
1 - 0 |
Noordwijk[8] |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[10]Spakenburg |
2 - 2 |
1 - 0 |
Kozakken Boys[2] |
2 |
|
12/09 20:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam |
1 - 1 |
1 - 0 |
Scheveningen |
2 |
|
12/09 20:30 |
KT |
[1]VV Katwijk |
2 - 1 |
1 - 1 |
TEC[16] |
2 |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[NL-4]Ytterhogdal Ik |
0 - 0 |
0 - 0 |
Notvikens Ik[NL-11] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[NL-3]Pitea If |
2 - 0 |
0 - 0 |
Friska Viljor[NL-6] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[NL-2]Bodens BK |
3 - 1 |
2 - 0 |
Ifk Umea[NL-12] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[NL-8]Gottne If |
1 - 0 |
0 - 0 |
Umea Fc Academy[NL-7] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[NL-13]Moron Bk |
1 - 4 |
0 - 3 |
Taftea Ik[NL-14] |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[NL-9]Sandviks Ik |
0 - 1 |
0 - 1 |
Skelleftea Ff[NL-10] |
|
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-2]Japs |
3 - 2 |
1 - 1 |
Njs Nurmijarvi[A-8] |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[A-6]Eps Espoo |
4 - 1 |
2 - 0 |
Viikingit[A-12] |
|
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[B-9]Tpv Tampere |
1 - 3 |
0 - 2 |
Ilves Tampere Ii[B-2] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[B-12]P-iirot |
1 - 2 |
0 - 1 |
Jazz[B-11] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[B-5]Hjs Akatemia |
1 - 0 |
0 - 0 |
Salon Palloilijat Salpa[B-7] |
|
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[C-7]Vaajakoski |
2 - 2 |
1 - 1 |
Sc Kufu-98[C-2] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[C-4]Js Hercules |
2 - 1 |
1 - 0 |
Oulun Ls[C-10] |
|
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[A-9]Sfb Oure |
0 - 4 |
0 - 2 |
Thisted[A-8] |
3 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[A-11]Sydvest |
0 - 1 |
0 - 0 |
Vsk Aarhus[A-3] |
3 |
|
12/09 18:00 |
KT |
[B-2]Vanlose If |
2 - 4 |
0 - 1 |
Kfum Roskilde[B-10] |
B group |
|
12/09 18:45 |
KT |
[B-4]Fa 2000 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Ab Tarnby[B-14] |
B group |
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-5]Dalum |
2 - 2 |
1 - 2 |
Holbaek[A-14] |
3 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-7]Naesby BK |
1 - 2 |
0 - 1 |
Aarhus Fremad[A-4] |
3 |
|
12/09 19:00 |
KT |
[B-7]Hillerod Fodbold |
1 - 0 |
0 - 0 |
Avarta[B-13] |
B group |
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-10]BK Frem |
2 - 0 |
1 - 0 |
Middelfart[A-13] |
3 |
|
12/09 20:00 |
KT |
[B-1]Nykobing Falster |
0 - 0 |
0 - 0 |
Slagelse Bi[B-8] |
B group |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik |
? - ? |
? - ? |
Valby Bk |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Karlslunde |
? - ? |
? - ? |
Husum Bk |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Vinder Vatanspor Vri |
? - ? |
? - ? |
Silkeborg KFUM |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
Viby |
? - ? |
? - ? |
Tarup Paarup If |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
B 1913 Odense |
? - ? |
? - ? |
Varde IF |
|
|
|
12/09 23:00 |
KT |
Team Wiener Linien |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sc Neusiedl 1919 |
|
|
12/09 23:00 |
KT |
[E-5]Sc Neusiedl 1919 |
? - ? |
? - ? |
Team Wiener Linien[E-13] |
|
|
12/09 23:00 |
KT |
[E-10]Wiener Viktoria |
0 - 3 |
0 - 2 |
Wiener Sportklub[E-7] |
|
|
|
12/09 21:00 |
KT |
Stadlau |
4 - 0 |
2 - 0 |
Post Sv Wien |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
Sr Donaufeld Wien |
? - ? |
? - ? |
Sv Schwechat |
|
|
12/09 21:30 |
KT |
Sc Retz |
1 - 1 |
0 - 0 |
Kottingbrunn |
|
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[1-1]Bulle |
2 - 2 |
0 - 0 |
Grand Lancy[1-4] |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[1-10]Echallens |
0 - 0 |
0 - 0 |
Olympique De Geneve[1-8] |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[1-5]Naters |
2 - 0 |
0 - 0 |
Martigny Sports[1-13] |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[1-9]Us Terre Sainte |
3 - 2 |
0 - 0 |
Azzurri 90[1-12] |
|
|
13/09 00:00 |
KT |
[1-2]Chenois |
1 - 1 |
0 - 0 |
La Chaux De Fonds[1-14] |
|
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[2-4]Wohlen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Bassecourt[2-7] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[2-8]Langenthal |
? - ? |
? - ? |
Sc Buochs[2-10] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[2-13]Sr Delemont |
? - ? |
? - ? |
Sv Muttenz[2-9] |
|
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[3-10]Dietikon |
0 - 4 |
0 - 0 |
Wettswil Bonstetten[3-5] |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[3-2]Linth 04 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Thalwil[3-3] |
|
|
|
12/09 15:15 |
KT |
Ceska Lipa |
6 - 2 |
3 - 2 |
Dobris |
|
|
12/09 15:15 |
KT |
Brandys Nad Labem |
1 - 2 |
0 - 0 |
Kladno |
|
|
12/09 15:15 |
KT |
Mondi Steti |
2 - 3 |
1 - 1 |
Tachov |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
Vsetin |
4 - 0 |
2 - 0 |
Prerov |
|
|
|
12/09 21:30 |
KT |
[12]Orijent Rijeka |
0 - 1 |
0 - 0 |
Medjimurje[5] |
4 |
|
12/09 21:30 |
KT |
[10]Rudes |
1 - 2 |
0 - 0 |
Opatija |
4 |
|
12/09 21:30 |
KT |
Hrvatski Dragovoljac |
2 - 1 |
1 - 0 |
Dugopolje[4] |
4 |
|
12/09 21:30 |
KT |
Solin |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo Zagreb B |
4 |
|
12/09 22:59 |
KT |
[11]Cibalia |
1 - 2 |
0 - 2 |
Kustosija[8] |
4 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[3]Asil Lysi |
1 - 1 |
1 - 0 |
Thoi Lakatamias[13] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[8]AE Zakakiou |
4 - 1 |
3 - 0 |
Omonia Aradippou[6] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Digenis Morphou |
0 - 0 |
0 - 0 |
Alki Oroklini[5] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[4]Agia Napa |
1 - 1 |
0 - 0 |
Othellos Athienou[3] |
|
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[10]Rakvere Flora |
0 - 2 |
0 - 0 |
Jk Welco Elekter[2] |
|
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[OG-5]Husqvarna FF |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hassleholms If[OG-8] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[OG-13]Rappe Goif |
4 - 0 |
0 - 0 |
Almeboda/linneryd[OG-11] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[OG-10]Ik Tord |
1 - 2 |
1 - 1 |
Ifo Bromolla If[OG-14] |
|
|
12/09 20:00 |
KT |
[OG-4]Dalstorps If |
4 - 1 |
2 - 0 |
Osterlen Ff[OG-1] |
|
|
12/09 22:00 |
KT |
[OG-12]Ifk Karlshamn |
0 - 1 |
0 - 0 |
Syrianska FC[OG-2] |
|
|
|
12/09 20:00 |
KT |
Marumo Gallants |
1 - 3 |
1 - 2 |
Black Leopards |
playoff |
|
|
12/09 16:00 |
KT |
[B-9]Polotsk |
0 - 3 |
0 - 0 |
Smi Autotrans[B-7] |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
[B-8]Maxline Vitebsk |
5 - 3 |
1 - 2 |
Energosbyt Bsatu[B-10] |
|
|
12/09 18:00 |
KT |
[A-4]Fc Molodechno |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dinamo Brest Ii[A-3] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-8]Pershiy Regien |
0 - 10 |
0 - 4 |
Meliorator Zhitkovichi[A-5] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-1]Stenles Pinsk |
1 - 1 |
0 - 0 |
Fc Baranovichi[A-2] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-11]Chayka Zelva |
1 - 2 |
1 - 0 |
Ivatsevichi[A-7] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[A-9]Bgu Minsk |
? - ? |
? - ? |
Kronon Stolbtsy[A-10] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[B-11]Zhlobin |
0 - 8 |
0 - 5 |
Dnepr Mogilev[B-1] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[B-3]Gorki |
1 - 0 |
1 - 0 |
Victoria Maryina Gorka[B-5] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[B-6]Bumprom Gomel |
2 - 4 |
0 - 3 |
Osipovichy[B-4] |
|
|
|
12/09 15:30 |
KT |
[8]Energetik Bgu Minsk Reserves |
4 - 0 |
0 - 0 |
Slutsk Reserves[10] |
|
|
12/09 19:00 |
KT |
[9]Torpedo Zhodino Reserves |
4 - 0 |
1 - 0 |
Slavia Mozyr Reserve[14] |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
[12]Belshina Babruisk Reserve |
0 - 0 |
0 - 0 |
Isloch Reserves[3] |
|
|
|
12/09 22:59 |
KT |
Forge |
2 - 0 |
1 - 0 |
Pacific |
bán kết |
|
13/09 02:00 |
KT |
Cavalry |
1 - 2 |
0 - 2 |
Hfx Wanderers |
bán kết |
|
|
12/09 17:00 |
KT |
Benfica U23 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Belenenses U23 |
1 |
|
12/09 17:00 |
KT |
Sporting Braga U23 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Academica Coimbra U23 |
1 |
|
12/09 22:00 |
KT |
Cova Piedade U23 |
2 - 1 |
2 - 0 |
Sporting Clube De Portugal U23 |
1 |
|
12/09 22:00 |
KT |
Gd Estoril Praia U23 |
3 - 1 |
3 - 1 |
Portimonense U23 |
1 |
|
12/09 22:59 |
KT |
Vitoria Guimaraes U23 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Boavista U23 |
1 |
|
|
12/09 21:00 |
KT |
Atlas U20 |
2 - 2 |
1 - 1 |
Mazatlan U20 |
10 10 |
|
|
12/09 18:30 |
KT |
Bs Dynamic |
0 - 2 |
0 - 2 |
Musongati |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Les Elephants |
2 - 3 |
1 - 1 |
Athletico Olympic |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Olympique Star |
2 - 0 |
0 - 0 |
Bujumbura City |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Royal Muramvya |
2 - 3 |
0 - 0 |
Kayanza Utd |
2 |
|
12/09 20:00 |
KT |
Aigle Noir |
1 - 3 |
0 - 0 |
Le Messager Ngozi |
2 |
|
12/09 21:00 |
KT |
Inter Stars |
3 - 1 |
2 - 1 |
Vitalo |
2 |
|