Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [7]Shinnik Yaroslavl | 4 - 2 | 3 - 1 | Avangard[8] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [14]Spartak Moscow II | 1 - 1 | 0 - 1 | Sochi[2] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [17]Fakel Voronezh | 0 - 0 | 0 - 0 | Tom Tomsk[3] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [10]FK Khimki | 2 - 1 | 0 - 1 | Luch-Energiya[12] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [9]Rotor Volgograd | 1 - 2 | 0 - 1 | Chertanovo Moscow[5] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [1]Tambov | 2 - 1 | 2 - 1 | Zenit-2 St.Petersburg[20] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [15]Baltika | 1 - 1 | 1 - 0 | FK Tyumen[19] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [4]Pari Nizhny Novgorod | 3 - 1 | 2 - 0 | Mordovia Saransk[13] | |
25/05/2019 19:00 | Vòng 38 | (KT) | [16]Torpedo Armavir | 2 - 0 | 0 - 0 | SKA Energiya Khabarovsk[6] | |
25/05/2019 17:00 | Vòng 38 | (KT) | [18]Sibir | 0 - 0 | 0 - 0 | Krasnodar II[11] | |
19/05/2019 22:59 | Vòng 37 | (KT) | [11]Krasnodar II | 0 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Armavir[17] | |
19/05/2019 20:00 | Vòng 37 | (KT) | [1]Sochi | 0 - 0 | 0 - 0 | Shinnik Yaroslavl[5] | |
19/05/2019 20:00 | Vòng 37 | (KT) | [6]Chertanovo Moscow | 2 - 1 | 0 - 0 | FK Khimki[10] | |
19/05/2019 19:00 | Vòng 37 | (KT) | [2]Tambov | 1 - 0 | 0 - 0 | Rotor Volgograd[9] | |
19/05/2019 19:00 | Vòng 37 | (KT) | [14]Mordovia Saransk | 1 - 0 | 1 - 0 | Baltika[15] | |
19/05/2019 17:00 | Vòng 37 | (KT) | [18]Sibir | 1 - 0 | 0 - 0 | Avangard[7] | |
19/05/2019 17:00 | Vòng 37 | (KT) | [19]FK Tyumen | 1 - 2 | 0 - 0 | Zenit-2 St.Petersburg[20] | |
19/05/2019 16:00 | Vòng 37 | (KT) | [3]Tom Tomsk | 2 - 1 | 0 - 1 | Spartak Moscow II[12] | |
19/05/2019 14:00 | Vòng 37 | (KT) | [13]Luch-Energiya | 1 - 0 | 0 - 0 | Fakel Voronezh[16] | |
19/05/2019 14:00 | Vòng 37 | (KT) | [8]SKA Energiya Khabarovsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Pari Nizhny Novgorod[4] | |
15/05/2019 22:30 | Vòng 28 | (KT) | [7]Avangard | 1 - 1 | 0 - 1 | Krasnodar II[10] | |
12/05/2019 18:00 | Vòng 36 | (KT) | [11]FK Khimki | 2 - 0 | 1 - 0 | Tambov[2] | |
11/05/2019 22:59 | Vòng 36 | (KT) | [17]Baltika | 1 - 0 | 1 - 0 | SKA Energiya Khabarovsk[5] | |
11/05/2019 22:00 | Vòng 36 | (KT) | [16]Fakel Voronezh | 1 - 1 | 0 - 1 | Chertanovo Moscow[6] | |
11/05/2019 21:00 | Vòng 36 | (KT) | [15]Torpedo Armavir | 0 - 1 | 0 - 0 | Sibir[19] | |
11/05/2019 20:00 | Vòng 36 | (KT) | [8]Avangard | 2 - 1 | 1 - 1 | Sochi[1] | |
11/05/2019 19:00 | Vòng 36 | (KT) | [7]Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | 1 - 0 | Tom Tomsk[3] | |
11/05/2019 19:00 | Vòng 36 | (KT) | [4]Pari Nizhny Novgorod | 3 - 0 | 1 - 0 | Krasnodar II[9] | |
11/05/2019 18:00 | Vòng 36 | (KT) | [20]Zenit-2 St.Petersburg | 3 - 1 | 0 - 0 | Mordovia Saransk[13] | |
11/05/2019 17:00 | Vòng 36 | (KT) | [10]Rotor Volgograd | 2 - 1 | 1 - 1 | FK Tyumen[18] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp