Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
03/11/2019 21:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-8]Zvezda Perm | 5 - 2 | 1 - 2 | Lada Togliatti[U-11] | |
03/11/2019 19:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-4]Ural 2 | 4 - 1 | 0 - 1 | Kamaz[U-3] | |
03/11/2019 19:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-1]Akron Togliatti | 1 - 0 | 1 - 0 | Volga Ulyanovsk[U-7] | |
03/11/2019 18:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-9]Nosta Novotroitsk | 2 - 0 | 0 - 0 | Ufa B[U-12] | |
03/11/2019 17:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-2]Chelyabinsk | 2 - 1 | 2 - 0 | Zenit-Izhevsk[U-10] | |
03/11/2019 17:00 | Vòng 17 | (KT) | [U-6]Lada Sok Dimitrovgrad | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Tyumen[U-5] | |
26/10/2019 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-11]Lada Togliatti | 0 - 5 | 0 - 2 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] | |
26/10/2019 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-1]Kamaz | 1 - 2 | 1 - 1 | Akron Togliatti[U-2] | |
26/10/2019 17:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-5]FK Tyumen | 1 - 2 | 0 - 1 | Ural 2[U-4] | |
26/10/2019 17:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-12]Ufa B | 1 - 2 | 0 - 1 | Zvezda Perm[U-10] | |
26/10/2019 17:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-6]Volga Ulyanovsk | 0 - 1 | 0 - 1 | Chelyabinsk[U-3] | |
26/10/2019 17:00 | Vòng 16 | (KT) | [U-9]Zenit-Izhevsk | 3 - 3 | 1 - 1 | Nosta Novotroitsk[U-7] | |
20/10/2019 19:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-2]Akron Togliatti | 3 - 0 | 1 - 0 | FK Tyumen[U-5] | |
20/10/2019 18:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-7]Nosta Novotroitsk | 0 - 1 | 0 - 0 | Zvezda Perm[U-10] | |
20/10/2019 17:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-3]Chelyabinsk | 4 - 2 | 2 - 0 | Kamaz[U-1] | |
20/10/2019 17:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-6]Volga Ulyanovsk | 0 - 2 | 0 - 0 | Zenit-Izhevsk[U-9] | |
20/10/2019 17:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-8]Lada Sok Dimitrovgrad | 2 - 2 | 0 - 1 | Ufa B[U-12] | |
20/10/2019 16:00 | Vòng 15 | (KT) | [U-4]Ural 2 | 4 - 0 | 2 - 0 | Lada Togliatti[U-11] | |
13/10/2019 20:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-11]Lada Togliatti | 1 - 3 | 1 - 1 | Akron Togliatti[U-3] | |
13/10/2019 18:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-10]Zvezda Perm | 1 - 3 | 1 - 2 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] | |
13/10/2019 18:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-1]Kamaz | 0 - 0 | 0 - 0 | Zenit-Izhevsk[U-9] | |
13/10/2019 18:00 | Vòng Hoãn | [U-9]Zenit-Izhevsk | ?-? | ?-? | Kamaz[U-1] | ||
13/10/2019 17:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-12]Ufa B | 1 - 2 | 0 - 1 | Ural 2[U-5] | |
13/10/2019 17:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-4]FK Tyumen | 0 - 0 | 0 - 0 | Chelyabinsk[U-2] | |
13/10/2019 17:00 | Vòng 14 | (KT) | [U-6]Volga Ulyanovsk | 2 - 2 | 0 - 0 | Nosta Novotroitsk[U-7] | |
07/10/2019 16:00 | Vòng 13 | (KT) | [U-5]Ural 2 | 2 - 0 | 0 - 0 | Zvezda Perm[U-10] | |
06/10/2019 19:00 | Vòng 13 | (KT) | [U-3]Akron Togliatti | 3 - 1 | 1 - 1 | Ufa B[U-12] | |
06/10/2019 18:00 | Vòng 13 | (KT) | [U-7]Nosta Novotroitsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] | |
06/10/2019 18:00 | Vòng 13 | (KT) | [U-9]Zenit-Izhevsk | 0 - 1 | 0 - 1 | FK Tyumen[U-4] | |
06/10/2019 17:00 | Vòng 13 | (KT) | [U-2]Chelyabinsk | 3 - 0 | 3 - 0 | Lada Togliatti[U-11] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp