Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
30/10/2010 18:00 | Vòng 26 | (KT) | Akademia Togliatti | 1 - 2 | 1 - 0 | Zenit-Izhevsk | |
30/10/2010 18:00 | Vòng 26 | (KT) | Khimik Dzerzhinsk | 0 - 1 | 0 - 0 | Sokol | |
30/10/2010 17:00 | Vòng 26 | (KT) | Gazovik Orenburg | 5 - 1 | 2 - 1 | Rubin Kazan B | |
30/10/2010 17:00 | Vòng 26 | (KT) | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 2 - 1 | 1 - 0 | FK Tyumen | |
30/10/2010 17:00 | Vòng 26 | (KT) | Neftekhimik Nizhnekamsk | 2 - 2 | 1 - 0 | Gornyak Uchaly | |
30/10/2010 17:00 | Vòng 26 | (KT) | Nosta Novotroitsk | 0 - 1 | 0 - 0 | Chelyabinsk | |
30/10/2010 17:00 | Vòng 26 | (KT) | Volga Ulyanovsk | 1 - 0 | 0 - 0 | Dynamo Kirov | |
24/10/2010 18:00 | Vòng 25 | (KT) | Zenit-Izhevsk | 3 - 0 | 0 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | |
24/10/2010 18:00 | Vòng 25 | (KT) | FK Tyumen | 2 - 0 | 1 - 0 | Neftekhimik Nizhnekamsk | |
24/10/2010 18:00 | Vòng 25 | (KT) | Sokol | 2 - 0 | 0 - 0 | Volga Ulyanovsk | |
24/10/2010 17:00 | Vòng 25 | (KT) | Rubin Kazan B | 0 - 2 | 0 - 1 | Akademia Togliatti | |
24/10/2010 17:00 | Vòng 25 | (KT) | Dynamo Kirov | 1 - 2 | 0 - 1 | Gazovik Orenburg | |
24/10/2010 16:00 | Vòng 25 | (KT) | Gornyak Uchaly | 1 - 2 | 0 - 1 | Nosta Novotroitsk | |
24/10/2010 16:00 | Vòng 25 | (KT) | Chelyabinsk | 2 - 2 | 0 - 0 | Khimik Dzerzhinsk | |
17/10/2010 19:00 | Vòng 24 | (KT) | Khimik Dzerzhinsk | 0 - 5 | 0 - 1 | Gornyak Uchaly | |
17/10/2010 19:00 | Vòng 24 | (KT) | Volga Ulyanovsk | 1 - 2 | 1 - 0 | Chelyabinsk | |
17/10/2010 18:30 | Vòng 24 | (KT) | Akademia Togliatti | 1 - 1 | 1 - 1 | Gazovik Orenburg | |
17/10/2010 18:00 | Vòng 24 | (KT) | Nosta Novotroitsk | 3 - 3 | 1 - 2 | FK Tyumen | |
17/10/2010 18:00 | Vòng 24 | (KT) | Dynamo Kirov | 1 - 2 | 0 - 0 | Sokol | |
17/10/2010 17:00 | Vòng 24 | (KT) | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | 3 - 1 | 0 - 0 | Rubin Kazan B | |
17/10/2010 17:00 | Vòng 24 | (KT) | Neftekhimik Nizhnekamsk | 1 - 0 | 0 - 0 | Zenit-Izhevsk | |
12/10/2010 19:00 | Vòng 23 | (KT) | Akademia Togliatti | 2 - 0 | 1 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa | |
10/10/2010 19:00 | Vòng 23 | (KT) | Rubin Kazan B | 3 - 3 | 2 - 1 | Neftekhimik Nizhnekamsk | |
10/10/2010 18:00 | Vòng 23 | (KT) | Zenit-Izhevsk | 5 - 2 | 3 - 1 | Nosta Novotroitsk | |
10/10/2010 18:00 | Vòng 23 | (KT) | FK Tyumen | 1 - 0 | 0 - 0 | Khimik Dzerzhinsk | |
10/10/2010 18:00 | Vòng 23 | (KT) | Gornyak Uchaly | 2 - 0 | 1 - 0 | Volga Ulyanovsk | |
10/10/2010 16:00 | Vòng 23 | (KT) | Chelyabinsk | 2 - 0 | 2 - 0 | Dynamo Kirov | |
10/10/2010 16:00 | Vòng 23 | (KT) | Gazovik Orenburg | 8 - 1 | 3 - 1 | Sokol | |
04/10/2010 22:00 | Vòng 22 | (KT) | Sokol | 1 - 1 | 0 - 1 | Chelyabinsk | |
04/10/2010 21:00 | Vòng 22 | (KT) | Nosta Novotroitsk | 2 - 1 | 1 - 0 | Rubin Kazan B |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp