Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-1]AIK Solna | 1 - 0 | 1 - 0 | Jonkopings Sodra IF[SWE D2-11] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-4]Orgryte | 2 - 0 | 1 - 0 | Norrby IF[SWE D2-12] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-11]Hacken | 6 - 1 | 4 - 0 | IK Brage[SWE D2-6] | |
16/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3VG-6]Rosengard | 1 - 3 | 0 - 1 | Brommapojkarna[SWE D1-14] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-13]Ostersunds FK | 0 - 0 | 0 - 0 | Halmstads[SWE D2-5] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3NG-1]Karlstad BK | 1 - 2 | 0 - 1 | IK Sirius FK[SWE D1-15] | |
16/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-8]Orebro | 2 - 1 | 1 - 0 | GAIS[SWE D2-10] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3OG-1]Assyriska Turab Ik Jkp | 0 - 4 | 0 - 3 | AFC United[SWE D1-16] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-4]Malmo FF | 3 - 2 | 1 - 1 | Degerfors IF[SWE D2-7] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-12]Falkenbergs FF | 1 - 2 | 0 - 1 | Osters IF[SWE D2-8] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-9]Djurgardens | 2 - 1 | 1 - 0 | Ik Frej Taby[SWE D2-9] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3OG-12]Hassleholms If | 1 - 5 | 1 - 1 | Elfsborg[SWE D1-7] | |
17/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1 SNN-10]Nykopings BIS | 0 - 2 | 0 - 1 | IFK Goteborg[SWE D1-6] | |
17/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | (KT) | IFK Norrkoping | 3 - 1 | 1 - 0 | IFK Varnamo | |
19/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-5]Hammarby | 3 - 0 | 1 - 0 | Varbergs BoIS FC[SWE D2-14] | |
19/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1 SNS-4]Eskilsminne IF | 0 - 2 | 0 - 1 | Dalkurd Ff[SWE D1-15] | |
23/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3OG-1]Assyriska Turab Ik Jkp | 0 - 2 | 0 - 1 | IFK Norrkoping[SWE D1-14] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3NG-1]Karlstad BK | 3 - 2 | 1 - 1 | Ostersunds FK[SWE D1-13] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-15]IK Sirius FK | 1 - 2 | 1 - 2 | Halmstads[SWE D2-5] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3OG-12]Hassleholms If | 0 - 3 | 0 - 2 | Djurgardens[SWE D1-9] | |
23/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-7]Elfsborg | 1 - 1 | 0 - 1 | Ik Frej Taby[SWE D2-9] | |
23/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-12]Falkenbergs FF | 2 - 1 | 0 - 1 | Degerfors IF[SWE D2-7] | |
23/02/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | AFC United | 4 - 0 | 1 - 0 | IFK Varnamo | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1 SNS-4]Eskilsminne IF | 1 - 1 | 1 - 1 | Hammarby[SWE D1-5] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-15]Dalkurd Ff | 1 - 0 | 1 - 0 | Varbergs BoIS FC[SWE D2-14] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D3VG-6]Rosengard | 0 - 4 | 0 - 2 | Hacken[SWE D1-11] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-14]Brommapojkarna | 4 - 2 | 0 - 1 | IK Brage[SWE D2-6] | |
24/02/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1 SNN-10]Nykopings BIS | 1 - 0 | 0 - 0 | Orebro[SWE D1-8] | |
24/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-12]Norrby IF | 1 - 1 | 1 - 1 | AIK Solna[SWE D1-1] | |
24/02/2019 22:59 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-4]Orgryte | 1 - 2 | 1 - 0 | Jonkopings Sodra IF[SWE D2-11] | |
26/02/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-8]Osters IF | 2 - 1 | 0 - 0 | Malmo FF[SWE D1-4] | |
26/02/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | IFK Goteborg | 0 - 3 | 0 - 0 | GAIS | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-11]Jonkopings Sodra IF | 1 - 0 | 1 - 0 | Norrby IF[SWE D2-12] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-1]AIK Solna | 1 - 0 | 0 - 0 | Orgryte[SWE D2-4] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | IFK Varnamo | 3 - 4 | 2 - 1 | Assyriska Turab Ik Jkp[SWE D3OG-1] | |
02/03/2019 20:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-14]IFK Norrkoping | 1 - 1 | 0 - 1 | AFC United[SWE D1-16] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-7]Degerfors IF | 1 - 3 | 0 - 1 | Osters IF[SWE D2-8] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-4]Malmo FF | 2 - 0 | 2 - 0 | Falkenbergs FF[SWE D1-12] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-6]IK Brage | 4 - 2 | 1 - 0 | Rosengard[SWE D3VG-6] | |
02/03/2019 22:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-11]Hacken | 1 - 0 | 0 - 0 | Brommapojkarna[SWE D1-14] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-5]Halmstads | 1 - 1 | 1 - 0 | Karlstad BK[SWE D3NG-1] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-13]Ostersunds FK | 3 - 0 | 1 - 0 | IK Sirius FK[SWE D1-15] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-9]Ik Frej Taby | 7 - 0 | 2 - 0 | Hassleholms If[SWE D3OG-12] | |
03/03/2019 21:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-9]Djurgardens | 3 - 2 | 0 - 1 | Elfsborg[SWE D1-7] | |
03/03/2019 22:59 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-10]GAIS | 4 - 3 | 1 - 2 | Nykopings BIS[SWE D1 SNN-10] | |
03/03/2019 22:59 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-8]Orebro | 3 - 3 | 3 - 1 | IFK Goteborg[SWE D1-6] | |
05/03/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D2-14]Varbergs BoIS FC | 1 - 1 | 1 - 0 | Eskilsminne IF[SWE D1 SNS-4] | |
05/03/2019 01:00 | Vòng Group stage | (KT) | [SWE D1-5]Hammarby | 3 - 1 | 2 - 1 | Dalkurd Ff[SWE D1-15] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp