Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
27/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Dolni Benesov | 2 - 3 | 0 - 2 | Prostejov | |
27/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Valasske Mezirici | 0 - 5 | 0 - 2 | Fotbal Trinec | |
27/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Slovan Rosice | 1 - 5 | 1 - 2 | SK Sigma Olomouc | |
27/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Vrchovina | 0 - 5 | 0 - 4 | Synot Slovacko | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Kraluv Dvur | 0 - 2 | 0 - 1 | Dukla Praha | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Domazlice | 2 - 2 | 1 - 2 | Usti nad Labem | |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-3] | |||||||
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Fk Mas Taborsko | 4 - 4 | 3 - 3 | Sk Slovan Varnsdorf | |
90 minutes[4-4], 120 minutes[4-4], Penalty Kicks[3-5] | |||||||
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Motorlet Praha | 0 - 5 | 0 - 3 | Slavoj Vysehrad | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Odra Petrkovice | 3 - 3 | 0 - 2 | Brno | |
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-4] | |||||||
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Prepere | 0 - 1 | 0 - 1 | Chrudim | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Slovan Velvary | 0 - 1 | 0 - 1 | Viktoria Zizkov | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Fk Loko Vltavin | 2 - 1 | 1 - 1 | Fk Graffin Vlasim | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Zdirec Nad Doubravou | 0 - 4 | 0 - 2 | Lisen | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Frydek-mistek | 1 - 3 | 0 - 2 | Mfk Karvina | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Sokol Lanzho | 1 - 3 | 1 - 3 | Banik Ostrava | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Marianske Lazne | 2 - 5 | 1 - 3 | Slovan Liberec | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Olesnice U Bouzova | 0 - 6 | 0 - 2 | Opava | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Pisek | 1 - 3 | 1 - 0 | Teplice | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Unicov | 1 - 4 | 0 - 2 | Zlin | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Jiskra Usti Nad Orlici | 0 - 2 | 0 - 1 | Budejovice | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Sokol Zapy | 2 - 3 | 0 - 1 | Bohemians 1905 | |
28/08/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | Chlumec Nad Cidlinou | 2 - 1 | 1 - 0 | Pribram | |
28/08/2019 22:30 | Vòng 2 | (KT) | Stechovice | 1 - 4 | 1 - 3 | Fk Banik Sokolov | |
03/09/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFL-14]Benesov | 2 - 1 | 2 - 0 | Pardubice[CZE D2-1] | |
04/09/2019 22:00 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFL-16]Admira Praha | 1 - 2 | 1 - 0 | Hradec Kralove[CZE D2-4] | |
04/09/2019 22:30 | Vòng 2 | (KT) | Sokol Hostoun | 1 - 6 | 1 - 4 | Vysocina Jihlava | |
10/09/2019 21:30 | Vòng 2 | (KT) | [CZE CFLM-16]Hlucin | 4 - 2 | 3 - 1 | Vitkovice[CZE D2-15] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp