Hạng 2 Argentina, bong da hang 2 argentina
Cập nhật lúc: 28/03/2024 20:15
- Aldosivi; Almagro; Atletico Rafaela; Brown de Madryn; CA Huracan; Ca Platense; CAI Comodoro Rivadavia; Chacarita Juniors; Club Atl. Estudiantes; Defensa Y Justicia; Estudiantes de Caseros; Ferrol Carril Oeste; Huracan TA; Instituto; Olimpo; San Martin Mendoza; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; Sportivo Ben Hur; Talleres Cordoba; Tigre; Tiro Federal; Union Santa Fe; Villa Mitre;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2006-2007
- Aldosivi; Almagro; Almirante Brown; Atletico Rafaela; Belgrano; Ca Platense; CAI Comodoro Rivadavia; Chacarita Juniors; Defensa Y Justicia; Ferrol Carril Oeste; Godoy Cruz; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Quilmes; Racing De Cordoba; San Martin Mendoza; San Martin Tucuman; Sportivo Ben Hur; Talleres Cordoba; Tiro Federal; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2007-2008
- Aldosivi; All Boys; Almagro; Atletico Rafaela; Atletico Tucuman; Belgrano; Ca Platense; CAI Comodoro Rivadavia; Chacarita Juniors; Defensa Y Justicia; Deportivo Merlo; Ferrol Carril Oeste; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Olimpo; Patronato Parana; Quilmes; San Martin San Juan; Talleres Cordoba; Tiro Federal; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2008-2009
- Aldosivi; All Boys; Atletico Rafaela; Belgrano; Boca Unidos; Ca Platense; CAI Comodoro Rivadavia; Defensa Y Justicia; Deportivo Merlo; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia LP; Independiente Rivadavia; Instituto; Olimpo; Quilmes; Rosario Central; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Sportivo Italiano; Tiro Federal; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2009-2010
- Aldosivi; Almirante Brown; Atletico Rafaela; Atletico Tucuman; Belgrano; Boca Unidos; CAI Comodoro Rivadavia; Chacarita Juniors; Defensa Y Justicia; Defensores de Belgrano; Deportivo Merlo; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Independiente Rivadavia; Instituto; Patronato Parana; Rosario Central; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; Sportivo Desamparados; Tiro Federal; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2010-2011
- Aldosivi; Almirante Brown; Atletico Atlanta; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Huracan; Chacarita Juniors; Crucero del Norte; Defensa Y Justicia; Deportivo Merlo; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia LP; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Patronato Parana; Quilmes; River Plate; Rosario Central; Sportivo Desamparados;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2011-2012
- Aldosivi; Almirante Brown; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Banfield; CA Douglas Haig; CA Huracan; Crucero del Norte; Defensa Y Justicia; Deportivo Merlo; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia LP; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Olimpo; Patronato Parana; Rosario Central; San Martin San Juan; Sarmiento Junin;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2012-2013
- Aldosivi; All Boys; Almirante Brown; Argentinos Juniors; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Banfield; CA Brown Adrogue; CA Douglas Haig; CA Huracan; Colon; Crucero del Norte; Defensa Y Justicia; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Independiente; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Patronato Parana; San Martin San Juan; Sarmiento Junin; Sportivo Belgrano; Talleres Cordoba; Temperley; Union Santa Fe; Villa San Carlos;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2013-2014
- Aldosivi; All Boys; Argentinos Juniors; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Douglas Haig; CA Huracan; Colon; Crucero del Norte; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Guarani Antonio Franco; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Patronato Parana; San Martin San Juan; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Sportivo Belgrano; Temperley; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2014
- Aldosivi; All Boys; Argentinos Juniors; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Douglas Haig; CA Huracan; Chacarita Juniors; Colon; Crucero del Norte; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Guarani Antonio Franco; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Patronato Parana; San Martin San Juan; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Sportivo Belgrano; Temperley; Union Santa Fe;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2014-2015
- All Boys; Almagro; Atletico Parana; Atletico Tucuman; Boca Unidos; CA Brown Adrogue; CA Douglas Haig; Ca Juventud Unida San Luis; Central Cordoba Sde; Chacarita Juniors; Crucero del Norte; Csyd Juventud Unida Gualeguaychu; Estudiantes De San Luis; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guarani Antonio Franco; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Patronato Parana; Santa Marina Tandil; Sportivo Belgrano; Talleres Cordoba; Union Mar Del Plata; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2015
- All Boys; Almagro; Argentinos Juniors; Atletico Parana; Boca Unidos; CA Brown Adrogue; CA Douglas Haig; Ca Juventud Unida San Luis; Central Cordoba Sde; Chacarita Juniors; Crucero del Norte; Csyd Juventud Unida Gualeguaychu; Estudiantes De San Luis; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Talleres Cordoba; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2016
- Agropecuario De Carlos Casares; Aldosivi; All Boys; Almagro; Argentinos Juniors; Atletico Mitre De Salta; Atletico Parana; Atletico Rafaela; Boca Unidos; CA Brown Adrogue; CA Douglas Haig; Central Cordoba Sde; Chacarita Juniors; Club Atletico Guemes; Crucero del Norte; Csyd Juventud Unida Gualeguaychu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes De San Luis; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Quilmes; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2016-2017
- All Boys; Almagro; Argentinos Juniors; Atletico Parana; Boca Unidos; CA Brown Adrogue; CA Douglas Haig; Central Cordoba Sde; Chacarita Juniors; Crucero del Norte; Estudiantes De San Luis; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2017
- Agropecuario De Carlos Casares; Aldosivi; All Boys; Almagro; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; Boca Unidos; CA Brown Adrogue; Csyd Juventud Unida Gualeguaychu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes De San Luis; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Quilmes; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2017-2018
- Agropecuario De Carlos Casares; Almagro; Arsenal de Sarandi; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; CA Brown Adrogue; Ca Platense; Central Cordoba Sde; Chacarita Juniors; Defensores de Belgrano; Deportivo Moron; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Los Andes; Nueva Chicago; Olimpo; Quilmes; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Temperley; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2018-2019
- Agropecuario De Carlos Casares; All Boys; Almagro; Alvarado Mar Del Plata; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; Barracas Central; Belgrano; CA Brown Adrogue; Ca Platense; Chacarita Juniors; Defensores de Belgrano; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Deportivo Santamarina; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Quilmes; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Temperley; Tigre; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2019-2020
- Agropecuario De Carlos Casares; All Boys; Almagro; Almirante Brown; Alvarado Mar Del Plata; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; Barracas Central; Belgrano; CA Brown Adrogue; Ca Platense; Chacarita Juniors; Club Atletico Guemes; Defensores de Belgrano; Deportivo Maipu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Quilmes; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; San Telmo; Santa Marina Tandil; Sarmiento Junin; Temperley; Tigre; Tristan Suarez; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2020-2021
- Agropecuario De Carlos Casares; All Boys; Almagro; Almirante Brown; Alvarado Mar Del Plata; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; Barracas Central; Belgrano; CA Brown Adrogue; Chacarita Juniors; Club Atletico Guemes; Defensores de Belgrano; Deportivo Madryn; Deportivo Maipu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Quilmes; Sacachispas; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; San Telmo; Santa Marina Tandil; Temperley; Tigre; Tristan Suarez; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2021-2022
- Agropecuario De Carlos Casares; Aldosivi; All Boys; Almagro; Almirante Brown; Alvarado Mar Del Plata; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; Belgrano; CA Brown Adrogue; Chacarita Juniors; Chaco For Ever; Club Atletico Guemes; Defensores de Belgrano; Defensores Unidos; Deportivo Madryn; Deportivo Maipu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Instituto; Nueva Chicago; Patronato Parana; Quilmes; Racing De Cordoba; Sacachispas; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; San Telmo; Santa Marina Tandil; Temperley; Tristan Suarez; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2022
- Agropecuario De Carlos Casares; Aldosivi; All Boys; Almagro; Almirante Brown; Alvarado Mar Del Plata; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; CA Brown Adrogue; Chacarita Juniors; Chaco For Ever; Club Atletico Guemes; Defensores de Belgrano; Defensores Unidos; Deportivo Madryn; Deportivo Maipu; Deportivo Moron; Deportivo Riestra; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Flandria; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Guillermo Brown; Independiente Rivadavia; Nueva Chicago; Patronato Parana; Quilmes; Racing De Cordoba; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; San Telmo; Temperley; Tristan Suarez; Villa Dalmine;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2023
- Agropecuario De Carlos Casares; Aldosivi; All Boys; Almagro; Almirante Brown; Alvarado Mar Del Plata; Arsenal de Sarandi; Atletico Atlanta; Atletico Mitre De Salta; Atletico Rafaela; CA Brown Adrogue; Ca San Miguel; Chacarita Juniors; Chaco For Ever; Club Atletico Guemes; Colon; Defensores de Belgrano; Defensores Unidos; Deportivo Madryn; Deportivo Maipu; Deportivo Moron; Estudiantes de Caseros; Estudiantes Rio Cuarto; Ferrol Carril Oeste; Gimnasia Jujuy; Gimnasia Mendoza; Gimnasia Ytiro; Guillermo Brown; Nueva Chicago; Patronato Parana; Quilmes; Racing De Cordoba; San Martin San Juan; San Martin Tucuman; San Telmo; Talleres Rem De Escalada; Temperley; Tristan Suarez;
- Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 2 Argentina mùa giải 2024