Cúp Quốc Gia Ba Lan, bong da cup quoc gia ba lan
Cập nhật lúc: 29/03/2024 16:58
- Amica Wronki; Arka Gdynia; Belchatow; Gks Drwinia; GKS Katowice; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Groclin Grodzisk; Korona Kielce; Koszarawa; Kotwica; Kszo Ostrowiec; Kujawiak Wloclawek; Lech Poznan; Legia Warszawa; LKS Lodz; Mazowsze; Odra Wodizislaw; Olimpia Sztum; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Szczecin; Polonia Warszawa; Skalnik Gracze; Stal Mielec; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Szczakowianka Jaworzno; Tloki Gorzyce; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2004-2005
- Amica Wronki; Belchatow; Cracovia Krakow; Finishparkiet; GKS Katowice; Gornik Leczna; Gornik Zabrze; Groclin Grodzisk; Hetman Zamosc; Jagiellonia Bialystok; Korona Kielce; Kszo Ostrowiec; Kujawiak Wloclawek; Lech Poznan; Legia Warszawa; LKS Lodz; Malogoszcz; Mazowsze; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Podbeskidzie; Pogon Szczecin; Polonia Warszawa; Radomiak Radom; Stomil Olsztyn OKS 1945; Tloki Gorzyce; Tur Turek; Warta Sieradz; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2005-2006
- Arka Gdynia; Belchatow; Chrobry Glogow; Cracovia Krakow; Czarni Pruszcz Gdanski; Gks Drwinia; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Groclin Grodzisk; Jagiellonia Bialystok; Jeziorak Ilawa; Korona Kielce; Kotwica; Ks Nida Pinczow; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Leckia Gdansk; Legia Warszawa; LKS Lodz; Lks Lomza; Lks Poborszow; Mieszko Gniezno; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Przyszlosc Rogow; Radomiak Radom; Ruch Chorzow; Slask Wroclaw; Sokol Aleksandrow Lodzki; Stal Mielec; Stal Sanok; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Szczakowianka Jaworzno; Tur Turek; Widzew lodz; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2006-2007
- Arka Gdynia; Belchatow; Cracovia Krakow; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Zabrze; Groclin Grodzisk; Jagiellonia Bialystok; Jeziorak Ilawa; Korona Kielce; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Legia Warszawa; LKS Lodz; Odra Opole; Odra Wodizislaw; Pogon Olesnica; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Ruch Chorzow; Sandecja; Slask Wroclaw; Stal Stalowa Wola; Start Otwock; Unia Janikowo; Victoria Koronowo; Widzew lodz; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2007-2008
- Arka Gdynia; Belchatow; Cracovia Krakow; Dab Debno; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; Gornik Leczna; Gornik Zabrze; Huragan Morag; Jagiellonia Bialystok; Kmita Zabierzow; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Gdansk Youth; Legia Warszawa; Legia Warszawa Youth; LKS Lodz; Lks Lomza; Lzs Lesnica; Motor Lublin; Nielba Wagrowiec; Odra Opole; Odra Wodizislaw; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Olesnica; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Remes Promien Opalenica; Ruch Chorzow; Slask Wroclaw; Sokol Aleksandrow Lodzki; Stal Sanok; Stal Stalowa Wola; Tur Turek; Warta Poznan; Widzew lodz; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2008-2009
- Arka Gdynia; Belchatow; Bytovia Bytow; Chemik Police; Concordia Piotrkow Tryb; Cracovia Krakow; Czarni Zagan; Dolcan Zabki; Elana Torun; Flota Swinoujscie; GKP Gorzow Wielkopolski; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Wieliczka; Gornik Zabrze; Gryf Kamien Pomorski; Hetman Zamosc; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Jeziorak Ilawa; Kmita Zabierzow; Kolejarz Stroze; Korona Ii Kielce; Korona Kielce; Kotwica; Kotwica Kolobrzeg; Ks Nida Pinczow; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; LKS Lodz; Lks Lomza; M Bystrzyca Katy Wroc; Mazur Karczew; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Nielba Wagrowiec; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Omega Kleszczow; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Kobylin; Podbeskidzie; Pogon Swiebodzin; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Slubice; Polonia Warszawa; Przeboj Wolbrom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Ruch Chorzow; Ruch Radzionkow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Slask Wroclaw; Sleza Wroclaw; Sokol Aleksandrow Lodzki; Stal Poniatowa; Stal Stalowa Wola; Start Otwock; Stomil Olsztyn OKS 1945; Tur Turek; Unia Janikowo; Unia Tarnow; Victoria Koronowo; Warmia Grajewo; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2009-2010
- Arka Gdynia; Arka Nowa Sol; Baltyk Gdynia; Belchatow; Bielawianka Bielawa; Concordia Piotrkow Tryb; Cracovia Krakow; Czarni Zagan; Dolcan Zabki; Elana Torun; Flota Swinoujscie; GKP Gorzow Wielkopolski; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Helena Nowy Sacz; Hetman Zamosc; Hutnik Szczecin; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Jeziorak Ilawa; Kaszubia Koscierzyna; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Ks Nida Pinczow; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Rypin; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Mks Korsze; Mks Kutno; Motor Lublin; Nielba Wagrowiec; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Orzel Wierzbica; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Slubice; Polonia Warszawa; Przeboj Wolbrom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Radzionkow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Slask Wroclaw; Sleza Wroclaw; Sokol Aleksandrow Lodzki; Sokol Sokolka; Stal Rzeszow; Stal Sanok; Stal Stalowa Wola; Start Otwock; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Tur Turek; Unia Janikowo; Unia Swarzedz; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2010-2011
- Alit Ozarow; Arka Gdynia; Baltyk Gdynia; Baltyk Koszalin; Belchatow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Cracovia Krakow; Czarni Zagan; Dolcan Zabki; Elana Torun; Flota Swinoujscie; GKP Gorzow Wielkopolski; GKS Katowice; GKS Tychy; Glks Nadarzyn; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Huragan Morag; Ilanka Rzepin; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Jeziorak Ilawa; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Rypin; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; LKS Lodz; Lks Lomza; LKS Nieciecza; Lzs Turbia; Mazur Karczew; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Nielba Wagrowiec; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Nowy Tomysl; Polonia Slubice; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Rozwoj Ii Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Radzionkow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Sandecja Nowy Sacz B; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Sokolka; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Start Namyslow; Start Otwock; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Tur Turek; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wlokniarz Zelow; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2011-2012
- Arka Gdynia; Baltyk Gdynia; Belchatow; Bytovia Bytow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Cracovia Krakow; Cuiavia Inowroclaw; Czarni Zagan; Dolcan Zabki; Elana Torun; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; GKS Katowice; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Leczna B; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Jeziorak Ilawa; Kaszubia Koscierzyna; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Legia Warszawa B; Limanovia Limanowa; LKS Lodz; Lks Lomza; LKS Nieciecza; Lubonski Ks; Lysica Bodzentyn B; Lzs Stary Sleszow; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Nielba Wagrowiec; Odra Wodizislaw; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Tuczempy; Podbeskidzie; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Laziska Gorne; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Ruch Chorzow; Ruch Radzionkow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Slask Wroclaw; Sokol Aleksandrow Lodzki; Sokol Ostroda; Sokol Sokolka; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Tj Sokol Ovcary; Tur Turek; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2012-2013
- Arka Gdynia; Baltyk Koszalin; Belchatow; Bytovia Bytow; Cartusia Kartuzy; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Czarni Ii Rokitki; Dolcan Zabki; Elana Torun; Flota Swinoujscie; Formacja Port 2000 Mostki; Garbarnia Krakow; GKS Katowice; GKS Tychy; Gks Wikielec; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Hetman Zamosc; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Ks Tymbark; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Rypin; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Legia Warszawa; LKS Lodz; Lks Lomza; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Mks Olawa; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Stal Rzeszow; Stal Sanok; Stal Stalowa Wola; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Tur Turek; Unia Tarnow; Ursus Warszawa; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wkp Wloclavia Wloclawek; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2013-2014
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Brda Przechlewo; Bytovia Bytow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Dolcan Zabki; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; Lks Nadwislan Gora; LKS Nieciecza; Lysica Bodzentyn; Malapanew Ozimek; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Olsztyn OKS 1945; Ostrovia 1909; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Karnin; Podbeskidzie; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Ostroda; Sparta Jazgarzew; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Rzeszow B; Stal Stalowa Wola; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Trzebinia Siersza; Unia Solec Kujawski; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wissa Szczuczyn; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2014-2015
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Boruta Zgierz; Brda Przechlewo; Bytovia Bytow; Chelmianka Chelm; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Cwks Resovia Rzeszow; Dolcan Zabki; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; GKP Gorzow Wielkopolski; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Grunwald Ruda Slaska; Gryf Wejherowo; Gwardia Koszalin; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Kks 1925 Kalisz; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; Lks Lomza; Lks Nadwislan Gora; LKS Nieciecza; Lysica Bodzentyn; Malapanew Ozimek; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Olsztynek; Olimpia Zambrow; Olsztyn OKS 1945; Ostrovia 1909; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Karnin; Podbeskidzie; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Rodlo Kwidzyn; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Slask Wroclaw; Sleza Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Ostroda; Sparta Jazgarzew; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Rzeszow B; Stal Stalowa Wola; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Trzebinia Siersza; Unia Solec Kujawski; Ursus Warszawa; Warta Poznan; Wda Swiecie; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wisla Sandomierz; Wissa Szczuczyn; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2015-2016
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Brda Przechlewo; Bytovia Bytow; Chelmianka Chelm; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Concordia Knurow; Cracovia Krakow; Dolcan Zabki; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; GKP Gorzow Wielkopolski; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Jagiellonia Bialystok; Jaroslaw; Jarota Jarocin; Kks 1925 Kalisz; Kmita Zabierzow; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; Ks 94 Rachowice; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; Lks Lomza; Lks Nadwislan Gora; LKS Nieciecza; Lks Wilki Wilcza; Lysica Bodzentyn; Malapanew Ozimek; Miedz Legnica; Miedz Legnica Ii; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Olsztyn OKS 1945; Ostrovia 1909; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Gliwice Youth; Piast Karnin; Podbeskidzie; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Lebork; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Rominta Gołdap; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Sc Goldau; Siarka Tarnobrzeg; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Ostroda; Sparta Jazgarzew; Sparta Lubliniec; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Rzeszow B; Stal Stalowa Wola; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Swit Skolwin; Trzebinia Siersza; Unia Kalety; Unia Solec Kujawski; Warta Poznan; Wda Swiecie; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wissa Szczuczyn; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2016-2017
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Brda Przechlewo; Bytovia Bytow; Chelmianka Chelm; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Dolcan Zabki; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; GKP Gorzow Wielkopolski; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Slupsk; Gryf Wejherowo; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; Lks Lomza; Lks Nadwislan Gora; LKS Nieciecza; Lysica Bodzentyn; Malapanew Ozimek; Miedz Legnica; Mkp Szczecinek; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Olsztyn OKS 1945; Ostrovia 1909; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Karnin; Podbeskidzie; Podhale Nowy; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Sroda; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Rekord Bielsko; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Ostroda; Sparta Jazgarzew; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Rzeszow B; Stal Stalowa Wola; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Trzebinia Siersza; Unia Solec Kujawski; Warta Poznan; Warta Sieradz; Wda Swiecie; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wissa Szczuczyn; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2017-2018
- Arka Gdynia; Baltyk Koszalin; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Brda Przechlewo; Bytovia Bytow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Dolcan Zabki; Drweca Nowe Miasto; Elana Torun; Falubaz Zielona Gora; Flota Swinoujscie; Garbarnia Krakow; General Diaz; Gks Drwinia; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Gwardia Koszalin; Huragan Morag; Jagiellonia Bialystok; Jarota Jarocin; Kolejarz Stroze; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; Kp Starogard Gdanski; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Lech Poznan; Lechia Dzierzoniow; Lechia Gdansk; Lechia Tomaszow Mazowiecki; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Limanovia Limanowa; LKS Lodz; Lks Nadwislan Gora; LKS Nieciecza; Lysica Bodzentyn; Malapanew Ozimek; Miedz Legnica; Mks Kluczbork; Motor Lublin; Odra Opole; Okocimski KS Brzesko; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Olsztyn OKS 1945; Ostrovia 1909; Paradyz; Pelikan Lowicz; Piast Gliwice; Piast Karnin; Podbeskidzie; Podlasie Biala Podlaska; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Bytom; Polonia Głubczyce; Polonia Sroda; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Slask Swietochlowice; Slask Wroclaw; Sokol Kleczew; Sokol Ostroda; Sparta Jazgarzew; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Rzeszow B; Stal Stalowa Wola; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Trzebinia Siersza; Tur Bielsk Podlaski; Unia Hrubieszow; Unia Solec Kujawski; Victoria Sulejowek; Warta Poznan; Weiss La Sang Dome; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Wisla Sandomierz; Wissa Szczuczyn; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2018-2019
- Arka Gdynia; Belchatow; Bks Chemik Bydgoszcz; Blekitni Stargard Szczecinski; Btp Stal Brzeg; Bytovia Bytow; Chelmianka Chelm; Chemik Police; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Elana Torun; Garbarnia Krakow; GKP Gorzow Wielkopolski; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Gryf Slupsk; Gryf Wejherowo; Hutnik Krakow; Jagiellonia Bialystok; Korona Kielce; Kp Calisia Kalisz; KS Energetyk ROW; Ks Legionovia Legionowo; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Poznan B; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Legia Warszawa B; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Odra Opole; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Podhale Nowy; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Sroda; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Rekord Bielsko; Resovia Rzeszow; Rozwoj Katowice; Ruch Chorzow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Sleza Wroclaw; Sokol Ostroda; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Swit Skolwin; Unia Janikowo; Unia Skierniewice; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2019-2020
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Bytovia Bytow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Cracovia Krakow; Elana Torun; Garbarnia Krakow; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; Gks Pniowek Pawlowice Slaskie; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Jagiellonia Bialystok; Jaguar Gdansk; Karpaty Krosno; Kks 1925 Kalisz; Korona Kielce; Kp Calisia Kalisz; Ks Legionovia Legionowo; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Poznan B; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Odra Opole; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Orleta Radzyn Podlaski; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Podhale Nowy; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Nysa; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Sandecja; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Sleza Wroclaw; Sokol Ostroda; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Swit Skolwin; Unia Janikowo; Unia Skierniewice; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wislok Wisniowa; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2020-2021
- Arka Gdynia; Belchatow; Blekitni Stargard Szczecinski; Bytovia Bytow; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Garbarnia Krakow; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Hutnik Krakow; Jagiellonia Bialystok; Kks 1925 Kalisz; Korona Kielce; Kp Calisia Kalisz; Ks Wieczysta Krakow; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Poznan B; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Motor Lublin; Odra Opole; Olimpia Elblag; Olimpia Grudziadz; Olimpia Zambrow; Orleta Radzyn Podlaski; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Polonia Sroda; Powisle Dzierzgon; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Rakow Czestochowa; Rekord Bielsko; Resovia Rzeszow; Ruch Zdzieszowice; Sandecja; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Slask Wroclaw B; Sleza Wroclaw; Sokol Ostroda; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stomil Olsztyn OKS 1945; Swit Nowy Dwor Mazowiecki; Swit Skolwin; Unia Skierniewice; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisloka Debica; Wkp Wloclavia Wloclawek; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2021-2022
- Arka Gdynia; Baltyk Gdynia; Belchatow; Chelmianka Chelm; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Cracovia Krakow; Garbarnia Krakow; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; GKS Tychy; Gks Wikielec; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Walbrzych; Gornik Zabrze; Hutnik Krakow; Jagiellonia Bialystok; Kks 1925 Kalisz; Korona Kielce; Kp Calisia Kalisz; Ks Wieczysta Krakow; Lech Poznan; Lech Poznan B; Lechia Dzierzoniow; Lechia Gdansk; Lechia Zielona Gora; Legia Warszawa; Legia Warszawa B; Lks Lagow; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Motor Lublin; Odra Opole; Olimpia Elblag; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Grodzisk Mazowiecki; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Pogon Szczecin Ii; Polonia Sroda; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Radunia Stezyca; Rakow Czestochowa; Rekord Bielsko; Resovia Rzeszow; Rks Radomsko; Ruch Chorzow; Ruch Wysokie Mazowieckie; Sandecja; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Slask Wroclaw B; Sokol Ostroda; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Start Jelowa; Stomil Olsztyn OKS 1945; Warta Poznan; Widzew lodz; Wigry Suwalki; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Zaglebie Lubin; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2022-2023
- Arka Gdynia; Btp Stal Brzeg; Carina Gubin; Chojniczanka Chojnice; Chrobry Glogow; Concordia Elblag; Cracovia Krakow; Garbarnia Krakow; Gks Jastrzebie; GKS Katowice; GKS Tychy; Gornik Leczna; Gornik Polkowice; Gornik Zabrze; Gryf Wejherowo; Hutnik Krakow; Jagiellonia Bialystok; Jagiellonia Bialystok B; Kks 1925 Kalisz; Korona Kielce; Kotwica Kolobrzeg; Kp Calisia Kalisz; Ks Wieczysta Krakow; Kszo Ostrowiec; Lech Poznan; Lech Poznan B; Lechia Gdansk; Legia Warszawa; Legia Warszawa B; LKS Lodz; LKS Nieciecza; Miedz Legnica; Miedz Legnica Ii; Motor Lublin; Odra Opole; Olimpia Elblag; Piast Gliwice; Podbeskidzie; Pogon Siedlce; Pogon Szczecin; Pogon Szczecin Ii; Polonia Bytom; Polonia Warszawa; Puszcza Niepolomice; Radomiak Radom; Radunia Stezyca; Rakow Czestochowa; Resovia Rzeszow; Ruch Chorzow; Sandecja; Siarka Tarnobrzeg; Skra Czestochowa; Slask Wroclaw; Slask Wroclaw B; Sokol Kleczew; Stal Mielec; Stal Rzeszow; Stal Stalowa Wola; Start Krasnystaw; Stomil Olsztyn OKS 1945; Unia Skierniewice; Warta Poznan; Widzew lodz; Wisla Krakow; Wisla Plock; Wisla Pulawy; Zaglebie Lubin; Zaglebie Lubin B; Zaglebie Sosnowiec; Zawisza Bydgoszcz; Znicz Pruszkow;
- Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Ba Lan mùa giải 2023-2024
Không có clip bóng đá nào !