Vòng đấu |
Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Acs Ghiroda | 6 - 1 | 4 - 0 | Politehnica Timisoara | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Soimii Lipova | 0 - 1 | 0 - 1 | UTA Arad | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Sanmartin | 4 - 1 | 1 - 1 | Luceafarul Oradea | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Unirea Ungheni | 3 - 3 | 1 - 2 | Avantul Reghin | |
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-5] | ||||||
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Unirea Mircesti | 1 - 1 | 1 - 1 | Cs Aerostar Bacau | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] | ||||||
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Unirea Dej | 0 - 3 | 0 - 2 | Cs Sanatatea Cluj | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Vedita Colonesti | 3 - 1 | 1 - 0 | Acso Filiasi | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Acs Ghiroda | 6 - 1 | 4 - 0 | ACS Poli Timisoara | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Vointa Lupac | 0 - 4 | 0 - 4 | Ripensia Timisoara | |
27/08/2019 21:30 | Round 3 | Faurei | 3 - 1 | 0 - 1 | Dacia Unirea Braila | |
27/08/2019 22:59 | Round 3 | Alexandria | 0 - 2 | 0 - 1 | Vointa Turnu Magurele | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Acs Foresta Suceava | 3 - 0 | 2 - 0 | Bucovina Radauti | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Ceahlaul Piatra Neamt | 0 - 1 | 0 - 0 | Csikszereda Miercurea | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Csm Focsani | 1 - 1 | 0 - 1 | Otelul Galati | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-1] | ||||||
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Targu Secuiesc | 0 - 2 | 0 - 0 | Acs Olimpic Cetate Rasnov | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Csm Flacara Moreni | 3 - 1 | 2 - 0 | Progresul Spartac | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Gloria Popesti-leordeni | 1 - 1 | 1 - 0 | Afumati | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | ||||||
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Tunari | 1 - 0 | 0 - 0 | Unirea 2004 Slobozia | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Rapid Bucuresti | 2 - 1 | 0 - 1 | Juventus Bucharest | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Minaur Baia Mare | 0 - 2 | 0 - 2 | Comuna Recea | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Acs Flacara Horezu | 2 - 0 | 1 - 0 | Pandurii | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Inter Petrila | 1 - 5 | 1 - 1 | Scolar Resita | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Crisul Chisineu Cris | 6 - 0 | 3 - 0 | Cs Gloria Lunca Teuz Cermei | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Magura Cisnadie | 1 - 1 | 1 - 1 | Industria Galda | |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] | ||||||
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Csa Steaua Bucureti | 4 - 0 | 2 - 0 | Balotesti | |
28/08/2019 21:30 | Round 3 | Metalul Buzau | 0 - 0 | 0 - 0 | Gloria Buzau | |
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-2] | ||||||
28/08/2019 22:59 | Round 3 | U Craiova 1948 | 2 - 2 | 1 - 0 | Luceafarul Oradea | |
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [6-5], Universitatea Craiova thắng | ||||||
28/08/2019 22:59 | Round 3 | U Craiova 1948 | 2 - 2 | 1 - 0 | Acs Energeticianul | |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[6-5] | ||||||
30/08/2019 00:00 | Round 3 | Victoria Cumpana | 0 - 3 | 0 - 2 | Farul Constanta |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Thống kê số liệu bảng xếp hạng mới nhất | ||
Các trận đã kết thúc | 121 | 40.33% |
Các trận chưa diễn ra | 179 | 59.67% |
Chiến thắng trên sân nhà | 38 | 31.4% |
Trận hòa | 19 | 16% |
Chiến thắng trên sân khách | 65 | 53.72% |
Tổng số bàn thắng | 432 | Trung bình 3.57 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân nhà | 181 | Trung bình 1.5 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân khách | 251 | Trung bình 2.07 bàn/trận |
Đội bóng lực công kích tốt nhất | Steaua Bucuresti, Sanmartin, Acs Ghiroda | 18 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân nhà | Acs Ghiroda | 16 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân khách | Dinamo Bucuresti | 12 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất | Pandurii, Gloria Buzau, Viitorul Constanta, Olimpia Satu Mare, Balotesti, Dunarea Calarasi, Chindia Targoviste, Lupa Roma, Sportul Snagov, Sanatatea Darabani, Cetate Deva, Minaur Baia Mare, Pescarusul Sarichioi, Inainte Modelu, Soimii Lipova, National Sebis, Bucovina Rad | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân nhà | Dinamo Bucuresti, Gaz Metan Medias, Otelul Galati, CFR Cluj, Farul Constanta, Pandurii, Ceahlaul Piatra Neamt, Politehnica Timisoara, Gloria Buzau, Universitaea Cluj, Astra Ploiesti, Petrolul Ploiesti, Viitorul Constanta, ACS Poli Timisoara, Unirea 2004 Slobozia, Dacia | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân khách | Rapid Bucuresti, Pandurii, Gloria Buzau, Unirea Alba Iulia, Viitorul Constanta, Botosani, Dunarea Galati, Olimpia Satu Mare, Papauti, Balotesti, Csm Ramnicu Sarat, Dunarea Calarasi, Chindia Targoviste, Lupa Roma, Sportul Snagov, Sacele, Unirea Mircesti, Sanatatea Darabani | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất | Gloria Buzau, Lupa Roma, Maramures Baia Mare, Mehta Ruzett | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân nhà | Gaz Metan Medias, Steaua Bucuresti, Otelul Galati, CFR Cluj, Farul Constanta, Pandurii, Politehnica Timisoara, Gloria Buzau, Astra Ploiesti, Viitorul Constanta, ACS Poli Timisoara, Unirea 2004 Slobozia, Dacia Unirea Braila, CS Universitatea Craiova, Balotesti, Pascani, J | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân khách | Rapid Bucuresti, Gloria Buzau, Unirea Alba Iulia, Petrolul Ploiesti, Acs Foresta Suceava, Dunarea Galati, Olimpia Satu Mare, Papauti, Gloria Popesti-leordeni, Csm Ramnicu Sarat, Metaloglobus, Chindia Targoviste, Sanmartin, Lupa Roma, Hermannstadt, Sportul Snagov, Sacele, | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất | Politehnica Iasi, Acs Foresta Suceava, Cs Sanatatea Cluj, Faurei | 10 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân nhà | Acs Foresta Suceava | 10 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân khách | Avantul Reghin, Unirea Tasnad, As Mihai Bravu | 8 bàn |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp