Vòng đấu |
Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
26/07/2019 00:00 | Round 3 | Tallinna Jk | 2 - 7 | 0 - 0 | Tarvastu | |
27/07/2019 18:00 | Round 3 | Tallinna Wolves | 5 - 1 | 3 - 1 | Vastseliina Fc Tannem | |
27/07/2019 20:00 | Round 3 | Kuressaare | 12 - 1 | 3 - 0 | Jk Kadakas Kernu | |
28/07/2019 22:59 | Round 3 | Pohja Sakala | 5 - 1 | 2 - 1 | Helios Kharkiv | |
28/07/2019 22:59 | Round 3 | Tallinna Jk Legion B | 9 - 0 | 0 - 0 | Aksi Wolves | |
28/07/2019 23:45 | Round 3 | Team Helm Jk | 3 - 2 | 0 - 0 | Rumori Calcio | |
30/07/2019 00:00 | Round 3 | Teleios | 2 - 4 | 0 - 1 | Pohja Tallinna Jk Volta | |
31/07/2019 22:59 | Round 3 | Kohtla Jarve Jk Jarve | 0 - 1 | 0 - 1 | Voru Jk | |
31/07/2019 22:59 | Round 3 | Laanemaa Haapsalu | 1 - 5 | 0 - 4 | Flora Tallinn Ii | |
01/08/2019 22:59 | Round 3 | Fcf Jarva Jaani Sk | 1 - 10 | 0 - 5 | Jk Welco Elekter | |
01/08/2019 22:59 | Round 3 | JK Loo | 0 - 1 | 0 - 1 | Eston Villa Ii | |
02/08/2019 01:00 | Round 3 | Pohja Tallinna Jk Volta B | 6 - 0 | 3 - 0 | Jogeva Wolves | |
02/08/2019 22:59 | Round 3 | Sc Reunited | 5 - 1 | 0 - 0 | Jk Poseidon | |
06/08/2019 22:59 | Round 3 | Nomme United | 1 - 3 | 1 - 0 | Tartu JK Tammeka | |
06/08/2019 22:59 | Round 3 | Parnu Linnameeskond | 2 - 3 | 1 - 2 | Jk Tallinna Kalev Iii | |
06/08/2019 22:59 | Round 3 | Levadia Tallinn | 7 - 0 | 4 - 0 | Zenit Tallinn | |
06/08/2019 22:59 | Round 3 | Tallinna Jk Legion | 0 - 7 | 0 - 3 | Trans Narva | |
06/08/2019 22:59 | Round 3 | Viimsi Mrjk | 2 - 0 | 0 - 0 | Raplamaa | |
07/08/2019 00:00 | Round 3 | Elbato | 0 - 3 | 0 - 2 | Maardu Fc Starbunker | |
07/08/2019 00:00 | Round 3 | Kristiine Jk | 0 - 10 | 0 - 6 | Paide Linnameeskond | |
07/08/2019 00:00 | Round 3 | Puhkus Mehhikos | 0 - 6 | 0 - 2 | Kohtla Jarve Jk Jarve Ii | |
07/08/2019 00:30 | Round 3 | Hell Hunt | 0 - 1 | 0 - 0 | JK Tallinna Kalev | |
07/08/2019 22:59 | Round 3 | Anija United | 2 - 1 | 0 - 1 | Kompanii Marjamaa | |
07/08/2019 22:59 | Round 3 | Lelle | 0 - 1 | 0 - 0 | Tabasalu Charma | |
07/08/2019 22:59 | Round 3 | Elva | 7 - 0 | 2 - 0 | Viimsi Lovid | |
07/08/2019 22:59 | Round 3 | Maarjamae Fc Igiliikur | 1 - 7 | 1 - 3 | Viljandi Jk Tulevik | |
11/08/2019 22:59 | Round 3 | The Grinding Force Test Of General Matt | 5 - 2 | 3 - 0 | Flora Tallinn Iii | |
12/08/2019 22:59 | Round 3 | Kose | 0 - 5 | 0 - 1 | Paide Linnameeskond C | |
13/08/2019 22:59 | Round 3 | Parnu Sadam | 0 - 0 | 0 - 0 | Otepaa | |
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | ||||||
15/08/2019 00:15 | Round 3 | Rasmus Varki | 2 - 2 | 0 - 1 | Eston Villa | |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-3] | ||||||
20/08/2019 20:30 | Round 3 | Flora Tallinn | 12 - 0 | 4 - 0 | Kohtla Nomme | |
21/08/2019 22:59 | Round 3 | Nomme JK Kalju | 2 - 0 | 2 - 0 | Keila Jk |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Thống kê số liệu bảng xếp hạng mới nhất | ||
Các trận đã kết thúc | 87 | 29% |
Các trận chưa diễn ra | 213 | 71% |
Chiến thắng trên sân nhà | 58 | 66.67% |
Trận hòa | 15 | 17% |
Chiến thắng trên sân khách | 50 | 57.47% |
Tổng số bàn thắng | 690 | Trung bình 7.93 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân nhà | 416 | Trung bình 4.78 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân khách | 274 | Trung bình 3.15 bàn/trận |
Đội bóng lực công kích tốt nhất | Trans Narva | 47 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân nhà | Trans Narva | 29 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân khách | Levadia Tallinn | 23 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất | Viking, Keila Jk, Emu Sk, Jk Jalgpallihaigla, Kohtla Nomme, Warrior Valga, Tartu Jk Tammeka Iv, Mulgi, Pusivus, Jk Poseidon B, Kadrina Sk Moe, Molycorp Silmet, Tulevik Ii, Raplamaa, Viimsi Lovid, Jogeva Wolves, Zenit Tallinn, Elbato | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân nhà | Viking, Rakvere Flora, Viimsi FC Igiliikur, Jk Tallinna Kalev Iii, Keila Jk, Voru Jk, Emu Sk, Jk Jalgpallihaigla, Kohtla Nomme, Otepaa, Warrior Valga, Kose, Kohtla Jarve Jk Jarve, Tartu Jk Tammeka Iv, Mulgi, Pusivus, Mauruse Saurused, Rumori Calcio B, Metsis, Sssolutions, Ma | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân khách | Viking, Vandra Jk Vaprus, Saku Sporting, JK Loo, Viimsi Mrjk, Jk Retro, Keila Jk, Fcf Jarva Jaani Sk, Emu Sk, Tallinna Jk Piraaja, Jk Jalgpallihaigla, Anija United, Kohtla Nomme, Laanemaa Haapsalu, Jogeva Sk Noorus 96, Rapla Jk Atli, Warrior Valga, Tartu Jk Tammeka Iv, Mul | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất | Jk Retro, Voru Jk, Kadrina Sk Moe, Molycorp Silmet | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân nhà | Viking, Viimsi FC Igiliikur, Jk Tallinna Kalev Iii, Jk Retro, Keila Jk, Voru Jk, Emu Sk, Jk Jalgpallihaigla, Kohtla Nomme, Eston Villa, Otepaa, Warrior Valga, Flora Tallinn Iii, Pohja Tallinna Jk Volta, Mauruse Saurused, Rumori Calcio B, Metsis, Sssolutions, Jk Poseidon B, | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân khách | Parnu Linnameeskond, Vandra Jk Vaprus, Saku Sporting, Jk Retro, Voru Jk, Tallinna Jk Piraaja, Laanemaa Haapsalu, Jogeva Sk Noorus 96, Rapla Jk Atli, Kose, Kohtla Jarve Jk Jarve, Tartu Jk Tammeka Iv, Mulgi, Viimsi Mrjk B, Pusivus, Olympic Tallinna, Pohja Sakala, Kadrina Sk | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất | Metsis | 24 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân nhà | Team Helm Jk | 23 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân khách | Metsis | 24 bàn |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp